Kết quả trận Tamborine Mountain Eagles Reserves vs Pacific Pines Reserves, 16h00 ngày 24/06

Tamborine Mountain Eagles Reserves
Tamborine Mountain Eagles Reserves 1
0
Pacific Pines Reserves
Pacific Pines Reserves
7
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bờ biển vàng Australia

Tamborine Mountain Eagles Reserves vs Pacific Pines Reserves


16:00 ngày 24/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Tamborine Mountain Eagles Reserves vs Pacific Pines Reserves

 24'    0-1   goal
 24'    red_card  
 39'    0-2   goal
 47'    0-3   goal
 51'    0-4   goal
 53'    0-5   goal
 68'    0-6   goal
 86'    0-7   goal

Đội hình thi đấu Tamborine Mountain Eagles Reserves vs Pacific Pines Reserves

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Tamborine Mountain Eagles Reserves vs Pacific Pines Reserves

Tamborine Mountain Eagles Reserves   Pacific Pines Reserves
2
 
Phạt góc
 
5
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
2
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Red card
 
0
3
 
Tổng cú sút
 
27
1
 
Sút trúng cầu môn
 
17
2
 
Sút ra ngoài
 
10
36%
 
Kiểm soát bóng
 
64%
34%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
66%
121
 
Pha tấn công
 
209
39
 
Tấn công nguy hiểm
 
113

18:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 Tây Ban Nha

15:00 U23 Mexico 0-0 U23 Brazil

17:00 Vegalta Sendai 0-1 Gamba Osaka

19:30 Tianjin Tigers 1-3 Dalian Pro

19:30 Beijing Guoan 2-1 Wuhan FC

17:30 Changchun Yatai 2-1 Shanghai Port

15:30 Shanghai Shenhua 0-0 Hebei FC

22:59 Inter Zapresic 2-1 Dinamo Zagreb II

22:59 Istanbul BB 2-2 Hatayspor

22:59 HSC Hannover 1-1 Sportfreunde Lotte

22:59 Celta Vigo 0-0 Gil Vicente

22:45 ND Gorica 2-1 NK Varteks Varazdin

22:30 HNK Cibalia 2-2 NK Osijek II

22:30 FK Ohrid 2004 1-1 FK Rinija Gostivar

22:00 Hapoel Bnei Lod 1-0 Maccabi Kabilio Jaffa

21:00 Antalyaspor 0-1 Altay Spor Kulubu

20:00 FC Twente Enschede 0-1 Venezia

19:00 Fleetwood Town 0-4 Wrexham

18:00 Alanyaspor 2-0 Caykur Rizespor

22:59 Dalum 1-4 Kolding FC

22:59 Saedding GIF 1-4 AC Horsens

22:59 Dianalund 0-8 KFUM Roskilde

22:59 Marienlyst 3-0 FC Sydvest

22:59 BK Avarta 1-3 FA 2000

22:59 HIK Hellerup 1-2 B93 Copenhagen

22:59 Skovshoved 0-4 Hillerod Fodbold

22:59 Fuglebakken KFUM 0-2 Skive IK

22:59 Holstebro BK 0-2 IF Lyseng 1

22:00 Universitaea Cluj 3-0 FC Timisoara

20:00 Perak 3-5 Pulau Pinang

20:00 Melaka 0-1 Johor Darul Takzim

20:00 Selangor 2-0 UiTM FC

22:30 Neff supporting Simic 3-4 FC Maritsa 1921

22:00 Minyor Pernik 4-2 Septemvri Simitli

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Navbahor (w)

19:45 Sogdiana (w) 2-0 Sevinch (w)

19:45 Pakhtakor Tashkent (w) 1-5 Bunyodkor Tashkent(w)

19:30 PFK Qizilqum (w) 2-2 Bukhoro (w)

19:30 AGMK (w) 2-0 Metallurg(w)

19:30 Alay 2-2 Neftchi Kochkor

19:30 FK Kara-Balta 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn

19:30 FK Alga Bishkek 0-0 FC Kaganat

19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 FC Ilbirs

22:00 Elfsborg U21 0-3 Varbergs BoIS U21

19:15 Wazito FC 1-1 Bidco United

19:15 Nairobi Star City 2-1 AFC Leopards

19:00 Nairobi Stima 0-1 FC Talanta

19:00 Gusii FC 0-0 Kibera Black Stars

17:00 Posta Rangers 2-1 Vihiga United

22:00 Suduva Marijampole II 1-0 Babrungas

22:00 FK Minija 3-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

21:00 FK Trakai II 4-2 FK Zalgiris Vilnius B

21:00 Bryne FK U19 6-0 Asane Fotball U19

20:00 Brann u19 1-7 Haugesund U19

22:30 JIPPO 0-1 TPS Turku

22:30 1 MP MIKELI 0-3 Vaasa VPS

22:30 FK Raca Bratislava 2-1 Dunajska Luzna

22:30 Solcany 1-1 OFK Tovarniky

22:59 Nykarleby IK 2-2 Sporting Kristina

22:59 IK Myran 0-0 Norrvalla FF

22:59 FC Haka Juniors 3-0 PP-70

22:59 PK-35 Vantaa (w) 1-2 HJK Helsinki (w)

22:59 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-4 Ilves Tampere (w)

22:30 PK-35 RY (w) 0-0 Honka Espoo (w)

22:59 Nurnberg (Youth) 0-3 SpVgg Bayreuth

20:30 Traeff (w) 0-8 KIL/Hemne (w)

22:00 Keila JK U19 3-3 JK Laanemaa Hiiumaa U19

21:00 FA Kalev Tartu U19 5-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19

21:00 JK Nomme United U19 1-5 FC Flora Tallinn U19

18:00 SD Family 2-2 Jas Qyran

22:59 Floro 1-2 Valerenga B

22:30 Mypa 1-3 Atlantis

16:00 Slavia Praha U19 10-0 Marila Pribram U19

16:00 Hradec Kralove U19 4-1 Mlada Boleslav U19

22:59 St. Margarethen 1-3 SC Globasnitz

17:00 Uttar Baridhara SC 3-4 Chittagong Abahani

17:00 Brothers Union 0-2 Rahmatganj MFS

22:00 HJK Helsinki U20 4-1 Inter Turku U20

20:00 Terengganu B 1-0 Sarawak United

16:30 Port Melbourne 1-5 Avondale FC

14:30 Sichuan Minzu 2-0 Shanghai Jiading Huilong

14:30 Shaanxi Beyond 4-1 Kunming Zheng He Shipman

14:30 Hebei Gongfu 2-5 Xi'an Wolves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657