Kết quả trận Tegs SK vs Stöde IF, 19h00 ngày 27/11

Tegs SK
Tegs SK
2
Stöde IF
Stöde IF
0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển

Tegs SK vs Stöde IF


19:00 ngày 27/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Tegs SK vs Stöde IF


TLCA
1.06 : 0:1/4 : 0.78
TL bàn thắng:
1.51 : 2 1/2 : 0.48
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Tegs SK vs Stöde IF

 78'    goal 1-0  
 85'    goal 2-0  

Đội hình thi đấu Tegs SK vs Stöde IF

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Tegs SK vs Stöde IF

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

17:00 Iran (w) 0-7 Trung Quốc nữ

23:30 Chelsea 2-0 Tottenham Hotspur

21:00 Arsenal 0-0 Burnley

21:00 Leicester City 1-1 Brighton Hove Albion

21:00 Crystal Palace 1-3 Liverpool

02:45 PSG 4-0 Reims

23:05 Montpellier 3-2 Monaco

21:00 Nantes 4-2 Lorient

21:00 Angers 2-1 Troyes

21:00 Bordeaux 4-3 Strasbourg

21:00 Clermont 2-1 Rennes

19:00 Metz 0-2 Nice

03:00 Alaves 0-1 Barcelona

00:30 Sociedad 0-0 Getafe

00:30 Rayo Vallecano 0-1 Athletic Bilbao

22:15 Real Madrid 2-2 Elche

20:00 Granada CF 0-2 Osasuna

02:45 AC Milan 0-0 Juventus

00:00 Empoli 2-4 AS Roma

21:00 Torino 1-1 Sassuolo

21:00 Spezia 1-0 Sampdoria 1

21:00 Napoli 4-1 Salernitana 1

18:30 Cagliari 1-1 Fiorentina 1

23:30 Hertha Berlin 1-4 Bayern Munchen

21:30 RB Leipzig 2-0 VfL Wolfsburg

14:45 Brisbane Roar 1-3 Adelaide United

12:05 Central Coast Mariners 1-3 Melbourne City

19:00 Buriram United 1-0 Bangkok United FC

18:00 Nakhon Ratchasima 2-2 JL Chiangmai United FC

18:00 Chonburi Shark FC 2-0 Khonkaen United

06:30 Blooming 1-2 Oriente Petrolero

04:00 Royal Pari FC 3-1 Real Santa Cruz

22:59 IFK Mariehamn 5-0 Aland

22:00 FC Espoir Tsevie 2-0 Tambo FC

21:30 Novi Pazar 1-1 Academy Pandev

21:30 FK Chayka Pesch 1-0 Gjilani

21:00 Gazovik Orenburg 1-4 FC Ufa

21:00 Rakow Czestochowa 3-3 Dinamo Batumi

21:00 Zorya 2-2 FK Aktobe Lento

21:00 Chernomorets Odessa 1-1 KF Drita Gjilan

21:00 SV Zeilsheim 4-1 SV Niedernhausen

21:00 SF Niederwenigern 1-1 Wattenscheid 09

20:55 PFC Oleksandria 1-2 Zaglebie Lubin

20:30 Duisburger SV 1900 1-2 TV Jahn Hiesfeld

20:30 TSG 1846 Bretzenheim 3-2 SG Walluf

20:30 Schaffhausen 1-3 St. Gallen

20:30 GrIFK Kauniainen 2-0 HPS

20:00 Hannover 96 Am 4-0 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 FC Ajka 2-2 Papai Perutz

20:00 Dinamo Zagreb 4-3 Sturm Graz

20:00 FK Kaspyi Aktau 2-2 Metalac Gornji Milanovac

19:35 Warta Poznan 1-3 FK Shkendija 79

19:30 SV Heimstetten 0-2 Vfr Aalen

19:30 Piast Gliwice 1-1 Radnicki Nis

19:00 Bytovia Bytow 0-1 Chojniczanka Chojnice II

19:00 FC Krasnodar 3-2 MSK Zilina

19:00 TSV Rain Am Lech 1-3 TSV Schwaben Augsburg

19:00 LTS Bremerhaven 1-5 SV Drochtersen/Assel

19:00 SC Freiburg (w) 3-3 SC Sand (w)

19:00 VfL Wolfsburg (w) 1-2 Eintracht Frankfurt (w)

19:00 Borussia Freialdenhoven 8-0 Bonn Endenich 1908

19:00 FSV Union Furstenwalde 1-1 international Leipzig FC

18:00 Fredericia 6-0 Naesby

17:00 Tom Tomsk 2-2 FK Forte Taganrog

17:00 Kiffen Helsinki 2-3 KaPa

15:30 St George Willawong FC 5-0 New Farm

15:30 Phnom Penh FC 3-0 Kirivong Sok Sen Chey

15:00 Rubin Kazan 0-0 Wisla Plock

15:00 Fakel 0-0 FK Nizhny Novgorod

03:30 1 FC Porto 3-1 FC Famalicao

01:00 Gil Vicente 1-0 Portimonense 1

22:30 Vitoria Guimaraes 3-1 Estoril

22:30 1 Maritimo 1-1 Belenenses 1

02:00 RKC Waalwijk 2-1 Fortuna Sittard

22:45 Sparta Rotterdam 0-3 FC Utrecht

20:30 PSV Eindhoven 1-2 AFC Ajax

20:30 Heracles Almelo 1-1 Go Ahead Eagles

18:15 1 NEC Nijmegen 1-4 Feyenoord

08:00 1 Santos Laguna 1-4 Necaxa

01:00 Pumas U.N.A.M. 1-2 Tigres UANL

03:00 Valledupar FC 1-0 Real Santander 1

02:00 Tigres Zipaquira 1-2 Real Cartagena

22:59 Galatasaray 1-2 Trabzonspor

20:00 Antalyaspor 0-0 Gazisehir Gaziantep

20:00 Giresunspor 1-3 Alanyaspor

20:00 1 Altay Spor Kulubu 0-1 Konyaspor

17:30 Kasimpasa 3-1 Kayserispor

17:30 Hatayspor 0-0 Caykur Rizespor

03:00 Cercle Brugge 3-1 Zulte-Waregem

00:30 Mechelen 0-1 Anderlecht

22:00 Saint Gilloise 2-1 Racing Genk

19:30 Standard Liege 2-2 Club Brugge 1

01:00 FC Steaua Bucuresti 3-3 CFR Cluj

22:00 UTA Arad 0-1 Gaz Metan Medias

19:30 CS Mioveni 3-1 Academica Clinceni

02:00 1 Nigeria 0-1 Tunisia

22:59 Burkina Faso 1-1 Gabon 1

00:30 Olympiakos Piraeus 2-0 Pas Giannina

22:15 Volos NFC 0-4 PAOK Saloniki

22:15 1 Atromitos Athens 0-2 AEK Athens

20:00 Aris Thessaloniki 0-0 Lamia

00:30 Lecce 2-1 Cremonese

22:15 1 Vicenza 3-3 Cittadella 2

03:00 AD Alcorcon 0-0 Mirandes 1

00:15 SD Huesca 1-2 Ponferradina

00:15 Girona 1-1 CD Lugo

22:00 Sporting Gijon 2-1 SD Amorebieta

20:00 Burgos CF 4-0 Leganes 1

02:30 Estrela da Amadora 2-0 Clube Desportivo Trofense

01:00 SL Benfica B 1-0 Penafiel

22:30 Rio Ave 2-1 SC Farense

21:00 Porto B 0-3 Casa Pia AC

18:00 Feirense 1-0 CD Mafra

19:30 Hannover 96 0-0 Dynamo Dresden 1

19:30 Jahn Regensburg 1-2 Holstein Kiel

20:30 SC Telstar 1-0 Jong Ajax (Youth)

05:00 Univ Catolica 0-2 Colo Colo

22:40 Al Rayyan 1-1 Al-Ahli Doha

22:40 Qatar SC 2-3 Al-Garrafa

20:30 Al Shamal 0-6 Umm Salal

21:00 Magdeburg 1-1 Havelse

20:00 MSV Duisburg 3-4 Saarbrucken

19:00 SV Meppen 1-3 Zwickau

08:15 Alianza Petrolera 2-1 Deportivo Pereira

06:10 Jaguares de Cordoba 2-1 Deportivo Cali 1

04:05 Dep.Independiente Medellin 1-0 Deportes Tolima

17:30 Bandirmaspor 2-1 Erzurum BB

17:30 Adanaspor 0-1 Keciorengucu 1

06:00 Monarcas Morelia 1-0 Monterrey B

19:45 Ergotelis 1-0 Egaleo Athens

19:45 Kissamikos 5-1 Zakynthos

19:45 Thesprotos 1-5 Iraklis

19:45 Panathinaikos B 1-3 Levadiakos

19:45 Asteras Vlachioti 0-2 Kallithea

19:45 Olympiakos Volou 1-2 AEL Larisa

19:45 Giorgos Karaiskakis 2-1 Irodotos

19:45 AO Kavala 2-2 Panserraikos

19:40 Pierikos 1-0 Apollon Kalamarias

19:00 AEK Athens B 1-0 AO Episkopis Rethymno

19:00 Diagoras 0-0 Ierapetra

16:00 Aris Limassol (w) 0-3 Apollon Limassol LFC (w)

16:00 Lakatamia FC (w) 0-2 Lefkothea Latisa (w)

19:00 Vihiga Queens FC (W) 0-0 Gaspo FC (W)

20:00 Polisi Tanzania FC 0-1 Young Africans

20:00 Coastal Union 1-3 Namungo FC

06:45 1 Club Sportivo 9 de Julio 2-4 CDA Monte Miaz 1

06:00 Libertad Concordia 2-4 Atletico Parana

06:00 Rivadavia Lincoln 2-0 Mariano Moreno Junin 1

06:00 Libertad Sunchales 0-2 Atletico San Jorge

06:00 Guarani A. Franco 2-1 San Jorge de Almagro

04:15 CA Juventud Alianza 4-0 EFI Juniors 2

04:00 Gutierrez 3-0 Fundacion Amigos 1

04:00 Independiente San Cayetano 2-1 Liniers Bahia Blanca 1

04:00 General Paz Junlors 1-0 Sarmiento de La Banda

03:50 1 Talleres de Perico 3-0 Sportivo Alberdi 1

01:30 Serranos B 1-1 UD Paterna B

01:30 Alicante 3-0 Universidad Alicante

18:30 Tractor S.C. 0-0 Gol Gohar FC

18:30 Zob Ahan 0-1 Sanat-Naft

18:30 Naft Masjed Soleyman FC 1-2 Peykan

18:30 Aluminium Arak 2-2 Shahr Khodrou

20:40 Interforce 4-1 United Stars

20:30 1 Esperance 1-4 Kirehe FC

20:00 Mukura 3-2 Musanze FC

20:00 Gasogi Utd 0-2 Etincelles

19:00 Rwamagana City 3-0 Nyagatare FC

18:40 Rayon Sports FC 0-3 Marines FC

18:00 Aspor FC 1-3 Intare FC

18:00 Vision FC 2-0 Alpha FC

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-1 Yomraspor

17:00 Batman Petrolspor 1-0 Fatsa Belediyespor

17:00 Kutahyaspor 0-0 Yldrm Belediyesispor

17:00 Celspor 2-1 Karsiyaka

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-3 76 Igdir Belediye spor

17:00 Kusadasispor 0-0 Yeni Altindag BS

17:00 Erokspor 1-0 Fethiyespor

17:00 Kizilcabolukspor 1-0 Elazig Belediyespor

17:00 EdirnesporGenclik 6-0 Ceyhanspor

17:00 Orduspor 1-0 Karaman Belediyesi Spor

17:00 Ofspor 3-1 Modafen Spor 1

17:00 Mardin BB 2-1 Agri 1970 Spor

17:00 Turk Metal Kirikkale 0-0 Dai Lin Jissbon

17:00 Kestel 1-0 Bayrampasa

17:00 Hacettepe SK 0-1 Erzin Belediyespor

03:00 1 AA Corisabba 0-2 Fluminense PI

22:00 Uniao Leiria 3-0 Amora FC

22:00 Montalegre 1-1 Sporting Braga II

19:00 Vitoria Guimaraes B 3-3 Sanjoanense

18:00 Oliveirense 0-1 Anadia 1

21:00 Southampton U23 1-0 Middlesbrough U23

20:00 Vitalo 3-2 Royal Muramvya FC

20:00 Top Junior 0-0 Kayanza Utd

20:00 Flambeau du Centre 0-0 Bujumbura City

20:00 Olympique Star 2-1 Bumamuru

22:59 Praiense 1-2 GD Fontinhas

22:59 Operario Desportivo Lagoa 0-0 Sacavenense 1

22:59 Camacha 1-2 Vilaverdense

22:00 Amarante 0-1 Tirsense

22:00 Uniao de Coimbra 0-0 Ferreira de Aves

22:00 Montemor 0-1 Mokala Pancheners

22:00 Maria da Fonte 2-1 Merelinense

22:00 Leca 0-0 Gondomar

22:00 Vianense 1-0 CSD Camara Lobos

22:00 USC Paredes 2-0 Vila Mea

22:00 Vila Real 1-0 Santa Marta de Penaguiao

22:00 Barreirense 1-1 FC Serpa

22:00 Loures 2-2 CF Os Belenenses

22:00 Sintrense 1-1 Coruchense 1

22:00 Berco SC 1-4 Macedo Cavaleiros

22:00 Aidan Heinus 1-1 Sertanense FC

22:00 GD Vitoria Sernache 1-1 Marinhense

22:00 1 CD Gouveia 1-3 Valadares Gaia FC

18:00 Pero pinheiro 0-1 Rabo Peixe

18:00 O.Elvas 0-3 Ideal

18:00 Maritimo B 1-2 Limianos

02:00 1 Gremio Novorizontin 0-2 Palmeiras

21:00 Wydad Fes 2-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0 Olympique Dcheira

21:00 Kawkab de Marrakech 1-3 Renaissance Zmamra

19:35 Al-Nasr (Youth) 4-1 Al-Orubah Youths

19:20 Al-Jeel Youths 2-2 Al Ahli Jeddah (Youth) 1

01:45 Manchester City (w) 1-1 Arsenal (w)

22:00 West Ham United (w) 3-0 Everton FC (w)

21:00 Reading (w) 3-2 Birmingham (w)

21:00 Leicester City (w) 1-2 Aston Villa (w)

19:30 Brighton H.A. (w) 0-0 Chelsea FC (w)

19:00 Manchester United (w) 3-0 Tottenham Hotspur (w)

22:45 1 KS Perparimi Kukesi 1-0 Skenderbeu Korca

00:00 Floriana F.C. 1-0 Birkirkara FC

22:00 Sirens 2-1 Santa Lucia

20:00 Gzira United 1-1 Valletta FC 1

19:00 KCB SC 2-1 Posta Rangers

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 2-2 Kenya Police FC

19:00 AFC Leopards 2-1 Mathare United

19:00 FC Talanta 2-2 Kakamega Homeboyz

19:00 Bidco United 1-1 Gor Mahia

17:00 Kariobangi Sharks 3-0 Sofapaka FC

08:00 Mazatlan FC (w) 0-0 Puebla (w)

00:00 1 Santos Laguna U20 0-3 Necaxa U20

22:00 Pumas U20 2-1 Tigres UANL U20

04:00 Luverdense 2-0 Sport Sinop 1

04:00 Dom Bosco MT 1-0 Uniao Rondonopolis MT 1

22:00 AS Togo-Port 0-0 AS OTR

22:00 Techiman Eleven Wonders 1-0 Real Tamale United 1

22:00 Bibiani Gold Stars 2-1 Legon Cities FC

22:00 Bechem United 0-0 WAFA

22:00 Asante Kotoko FC 1-0 Medeama SC

22:00 Great Olympics 2-1 King Faisal

22:00 Elmina Sharks 0-0 Berekum Chelsea

20:00 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 1-1 Hapoel Jerusalem Malka U19 1

22:00 Nasarawa United 1-0 Katsina United

22:00 Lobi Stars 1-0 Enyimba

22:00 Kano Pillars 1-0 MFM FC

22:00 Akwa United 0-0 Sunshine Stars FC

22:00 Abia Warriors 1-1 Akwa Starlets

22:00 Wikki Tourist 2-1 Plateau United

04:00 Nueva Concepcion 3-3 Malacateco

01:00 CD Achuapa 0-3 Santa Lucia Cotzumalguapa

01:00 CD Puerto de Iztapa 2-2 CSD Solola

17:30 FC Vista Turbine 1-1 Mes Shahr-e Babak

17:30 Shahrdari Hamedan 2-2 Shams Azar Qazvin

17:30 Shahin Bushehr 0-1 Esteghlal Mollasani

17:30 Khouneh Be Khouneh 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh

17:30 Qashqai Shiraz 0-1 Kheybar Khorramabad

17:30 Mes krman 1-0 Shahrdari Astara

17:30 Malavan 3-2 Mashin Sazi

17:30 Esteghlal Khozestan 0-1 Pars Jonoubi Jam 1

17:30 Arman Gohar Sirjan 2-1 Saipa

00:00 Doxa Katokopias 0-0 Olympiakos Nicosia FC

21:00 APOEL Nicosia 1-1 Aris Limassol

20:00 SC Casablanca (W) 1-5 FAR Rabat (w)

05:00 AD San Carlos U20 2-1 ADR Jicaral U20

22:00 3-0

02:00 Cruzeiro Arapiraca 2-1 CS Esportivo AL

22:59 Unionistas de Salamanca 2-1 CF Rayo Majadahonda

22:59 Castellon 1-1 CD Linares Deportivo 1

22:59 Racing de Ferrol 0-1 UD Logrones

22:00 Real Balompedica Linense 0-0 Gimnastic Tarragona

18:00 Calahorra 1-0 Badajoz

18:00 Villarreal B 4-1 Atletico Sanluqueno

18:00 Baleares 2-1 Algeciras

18:00 CF Internacional De Madrid 2-3 Deportivo La Coruna

18:00 CF Talavera de la Reina 0-1 Zamora CF

22:45 Al-Sharjah 2-2 Banni Yas

20:15 Khor Fakkan 2-2 Al Oruba (UAE)

20:15 Al-Dhafra 3-2 Emirates Club

20:00 Iraklis Larisas 1-0 Nea Artaki

20:00 Edessaikos 0-3 Kozani F.S.

20:00 Diagoras Vrachneikon 3-0 Aias Gastounis

20:00 Apollon Paralimniou 0-1 Aris Avatou

20:00 Agrotikos Asteras 3-1 Nestos Chrisoupolis

20:00 AE Lefkimmis 2-0 Posidonas Neas Michanionas 1

20:00 Fikis 3-0 Elassona FC 1

20:00 Pandramaikos 1-1 Megas Alexandros Orfaniou

20:00 Makedonikos 3-0 Megas Alexandros Trikalon

00:30 Caudal 2-0 SD Lenense

00:30 Atletico Porcuna CF 0-0 Real Jaen CF

00:00 Lucena CF 2-0 UD Tomares

00:00 Huetor Tajar 2-0 UD San Pedro

00:00 CD Vitoria(SPA) 1-0 SD Deusto

00:00 CD Guadalajara 3-0 La Roda CF

23:30 Uritarra 1-2 Alaves B

22:59 Huracan de Balazote 0-3 CP Villarrobledo

22:59 Urraca 1-1 CD Praviano

22:59 Arandina 1-1 CD Guijuelo

22:59 CDFC La Calzada 1-0 CA River Ebro

22:59 Barakaldo CF 2-2 CD Lagun Onak

22:59 Tudelano 1-2 Vianes

22:59 CD Bullense 0-0 Lorca Deportiva FC

22:59 Ceuta B 1-2 CD Utrera

22:59 Haro Deportivo 3-2 CD Agoncillo

22:59 Valencia CF Mestalla 1-0 Jove Espanol 1

22:59 Ciudad de Murcia 0-1 Murcia B

22:59 Gimnastica Torrelavega 1-1 U.M. Escobedo 1

22:59 CF Vimenor 3-1 UC Cartes

22:59 CF Noia 0-1 Sofan

22:59 Callosa Deportiva CF 1-0 Hercules II 1

22:59 SD Textil Escudo 0-0 CD Guarnizo

22:59 CD Estradense 1-1 CF Alondras

22:30 1 Mazarron CF 1-3 Deportiva Minera 1

22:30 Quintanar Del Rey 3-0 CD Tarancon

22:30 SP Villafranca 2-0 CD Miajadas

22:30 CF Trujillo 1-1 CD Don Alvaro

22:30 Almazan 3-2 Real Avila CF

22:30 Luarca CF 1-1 Real Titanico Laviana

22:30 AD Llerenense 1-0 Olivenza FC

22:30 Anaitasuna 3-0 Cultural de Durango

22:30 CD Caspe 5-0 Giner Torrero

22:30 CD Arnedo 0-0 Yague CF

22:30 Silla CF 1-1 Torrent C.F

22:30 Murchante 1-2 UCD Burlades

22:30 CD Corellano 3-1 CD Gares

22:30 Selaya FC 1-1 CD Naval

22:30 Azkoyen 0-3 CA Cirbonero

22:30 Villajoyosa 0-1 Recambios Colon CD

22:15 Atletico Tordesillas 1-2 UD Santa Marta

22:15 CD Tuilla 1-1 SD Navarro CF

22:15 CF Illueca 2-1 Real Zaragoza B

22:00 SD Torina 0-2 Atletico Albericia

22:00 SD Noja 1-1 Castro

22:00 AD San Clemente 0-0 Albacete B

22:00 CF Soller 0-3 Constancia

22:00 UCAM Murcia CF B 0-1 Archena Sport

22:00 Racing Villalbes 2-0 Juvenil Ponteareas

22:00 Santa Anastasia 0-1 CD Carinena

22:00 Biescas 0-1 Epila CF

22:00 ED Moratalaz 0-2 CD Paracuellos Antamira

22:00 Bell Bridget 1-1 Barbastro

20:15 CD Atletico Paso 3-0 UD Las Zocas

19:00 Tenerife B 1-0 Arucas CF 1

19:00 UD Gran Tarajal ST 1-1 Lanzarote

19:00 UD Marbella 3-0 CD Huetor Vega

18:30 CP San Cristobal 1-3 LHospitalet

18:30 CA Antoniano 2-0 Cordoba B

18:15 Juventud Torremolinos CF 2-1 Atletico Malagueno

18:15 CD Binefar 1-0 Utebo FC

18:15 Huercal 1-1 UD Los Garres

18:15 Alhaurin de la Torre 2-4 CD Torreperogil 1

18:15 CD Alhaurino 1-2 CD El Palo

18:00 CD Azuaga 2-0 CD Badazus II

18:00 Villarrubia CF 1-0 Almansa

18:00 CD Ribert 1-1 CyDL Jupiter Leones

18:00 Girona B 0-0 UE Sants

18:00 CD Roda 0-1 Acero

18:00 CE Manresa 2-1 UE Vilassar de Mar

18:00 FC Cartagena B 3-1 La Union CF

18:00 1 CD Varea 0-3 Alfaro

18:00 CD Robres 1-0 CA Monzon

18:00 Moralo CP 3-1 CD Diocesano

18:00 CD Binissalem 2-0 UD Collerense

18:00 Atletico Saguntino 2-0 Villarreal C

18:00 CD Azuqueca 1-0 AD Hogar Alcarreno

18:00 1 CD Gerena 3-0 CD Pozoblanco 1

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-3 Sant Andreu 1

18:00 CD Cabecense 2-0 Puente Genil

18:00 CD Rota 0-1 Recreativo Huelva

18:00 AD Villaviciosa De Odon 0-2 Rayo Vallecano B

18:00 CD Lealtad 1-1 CD Mosconia

18:00 Conil CF 3-1 AD Cartaya

18:00 SD San Ignacio 3-0 Aurrera Ondarroa

18:00 Caravaca CF 1-1 EG El Palmar

18:00 CD Colunga 1-1 L Entregu CF

18:00 UP Langreo B 2-1 Real Oviedo B

18:00 CD Bala Azul 2-2 UCAM Cartagena

18:00 Viveiro CF 1-0 Deportivo La Coruna B

18:00 Atzeneta UE 0-1 Castellon B

18:00 RSD Alcala Henares 2-0 Torrejon CF

18:00 UF Beniganim 1-2 CD Olimpic Xativa

17:45 UP Plasencia 0-0 Arroyo Club Polideportivo

17:30 Villaverde Boetticher CF 1-0 CD Colonia Moscardo

17:30 CF Trival Valderas 1-1 Atletico de Madrid B

17:30 CD Illescas 1-1 UB Conquense

17:30 Parla Escuela 0-1 Alcorcon B

17:30 1 Getafe B 3-2 CDF Tres Cantos

17:30 CD Berceo 2-1 Cenicero

17:30 Urduliz FT 0-1 CD Basconia

17:30 Mallorca B 4-0 Santanyi

17:30 Yeclano Deportivo 1-1 Racing Murcia

17:00 Fuenlabrada B 0-0 CD Galapagar

16:30 Intergym Melilla 0-4 Almeria B

16:00 Altay SK Izmir (W) 2-3 Amedspor (w)

16:00 Trabzonspor (w) 2-0 Rizespor (W)

16:00 Adana Idmanyurduspor (w) 0-0 Hakkarigucu SK (w)

16:00 Konak BEL. (w) 1-1 Fatih Karagumruk (W)

14:45 Perth Glory (w) 1-0 WS Wanderers (w)

21:10 BEA Mountain FC 2-2 Mighty Barrolle

00:00 Atletico Mancha real 5-0 Aguilas CF

22:59 UD Alzira 2-0 Ejido

22:59 Cordoba 4-0 Xerez Deportivo FC

22:59 Antequera CF 0-0 CD Coria

22:59 Arenas Club de Getxo 6-0 Pena Sport

22:59 AD San Juan 0-1 CD Cayon

22:59 G. Segoviana 1-1 AD Union Adarve

22:59 1 Club Deportivo Tropezon 0-3 Osasuna B

22:59 CF Badalona 1-1 CD Ebro

22:59 Rio Sports 1-0 Naxara

22:59 1 Compostela 1-1 Pontevedra

22:59 CD Marchamalo 1-1 Real Murcia 1

22:30 1 CF Intercity 1-1 Eldense

22:30 Brea 3-3 Cerdanyola del Valles

22:00 CD Izarra 1-1 SD Gernika

19:00 1 Las Palmas Atletico 0-3 CD Montijo

19:00 SD Huesca II 1-0 Terrassa

18:30 1 CD Mensajero 1-2 Don Benito

18:30 Real Sociedad C 1-0 Racing B

18:00 Numancia 1-0 RCD Espanyol B

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-1 Formentera

18:00 Villanovense 0-1 AD Ceuta

18:00 UD Llanera 3-2 CD Artistico Navalcarnero 1

18:00 SD Ejea 0-1 SCR Pena Deportiva

18:00 CE Europa 0-2 Teruel

18:00 Andratks 1-1 SD Tarazona

18:00 CD San Roque de Lepe 0-0 Cadiz B 1

18:00 1 AE Prat 1-2 Lleida

18:00 coruxo FC 3-1 CD Cristo Atletico

18:00 Suokuaili Moss 0-0 UD Levante B

18:00 Mostoles 2-0 CF Salmantino

18:00 Mar Menor 0-0 CF La Nucia

17:30 Toledo 2-0 UD Melilla 1

17:00 Merida AD 2-1 Panaderia Pulido 1

19:30 Omonia Aradippou 1-2 Xylotympou

19:30 1 Omonia 29is Maiou 1-1 Karmiotissa Polemidion

19:30 Ahironas Liopetriou 0-1 Olympiada Lympion

06:00 Platense 2-1 Real Espana

05:06 1 Marathon 1-0 CD Olimpia

05:00 CD Motagua 0-0 CD Vida

20:00 SD Croatia Berlin 2-3 Hertha 06 Charlotten 2

20:30 1 Chambly FC U19 1-0 Evreux U19

20:30 Lyon U19 1-0 ASPTT Dijon U19

20:30 Amiens U19 8-1 St Pryve St Hilaire U19

20:30 Troyes U19 0-0 Torcy U.S U19

20:30 U19 PSG 6-0 LensU19

20:30 Concarneau U19 1-3 Avranches U19

20:30 1 Le Havre U19 1-1 Orleans US 45 U19

20:00 Pieve di Lota U19 0-3 Colomiers U19

20:00 Metz U19 1-2 StrasbourgU19

20:00 Feignies U19 1-2 Lille U19

20:00 Drancy U19 2-0 Montfermeil U19

20:00 SochauxU19 3-3 Paris FC U19

20:00 Toulouse U19 3-0 NimesU19

20:00 Caen U19 2-1 Valenciennes US U19

17:00 Monaco U19 2-1 Saint Etienne U19 1

22:00 JK Tallinna Kalev II 2-1 JK Welco Elekter

21:30 Nomme JK Kalju 5-0 Trans Narva

19:30 Kohtla Jarve JK Jarve 2-2 Halliu football College

02:00 Nova Conquista/TO 3-1 Gurupi

04:00 Sousa PB 1-0 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Altos/PI 1-1 Alagoinhas Atletico BA 1

01:15 AD Atletica Gloriense 1-2 Lagarto

01:30 Sao Jose MA 1-1 Moto Club Sao Luis MA

16:00 Altay Spor KulubuU19 1-2 Konyaspor U19

16:00 Giresunspor U19 0-0 Alanyaspor U19

16:00 Kasimpasa U19 4-4 Kayserispor U19

16:00 Altinordu U19 1-0 Istanbulspor U19

15:00 1 Adanaspor U19 2-3 Ankaragucu U19

01:00 Deportivo Mictlan 4-0 Club Aurora

00:00 Puerto San Jose 2-0 CSD Amatitlan

00:00 CD Zacapa 1-0 Deportivo Sanarate

17:30 Chippa United Reserves 1-4 Kaizer Chiefs Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 1-2 Moroka Swallows Reserves

20:00 ASM Oran 2-0 MC Saida

20:00 Fylkir (w) 0-2 Fjolnir (w)

00:30 Lions Gibraltar 0-7 Glacis United FC

22:00 Lynx FC 2-3 Mons Calpe SC

18:00 Barcelona (w) 7-0 Atletico de Madrid (w)

23:30 Foggia 1-3 Latina

23:30 Nuovo Campobasso 0-0 Juve Stabia

23:30 Bari 3-3 Catania

23:30 Avellino 2-2 AC Monopoli

23:30 Francavilla 5-1 Messina

23:30 Vibonese 0-0 A.S Andria Bat

23:30 Taranto Sport 1-1 Paganese 1

23:30 AZ Picerno ASD 0-1 Turris Neapolis

23:30 Nuova Monterosi 3-1 Potenza

20:30 Olbia 1-0 Lucchese

20:30 Mantova 1-1 Albinoleffe

20:30 Legnago Salus 1-1 USD Virtus Verona

20:30 Grosseto 0-0 Carrarese

20:30 Giana 0-0 Trento 1

20:30 US Fiorenzuola 3-1 Pro Sesto

20:30 Feralpisalo 1-0 Lecco

20:30 Triestina 0-2 Padova

20:30 Renate AC 1-0 Seregno 1

20:30 1 Pro Vercelli 2-0 JuventusU23

20:30 Pro Patria 2-2 Piacenza 1

20:30 Robur Siena S.S.D. 2-2 Imolese

20:30 Us Pergolettese 0-2 SudTirol

02:00 Salgueiros AC 2-2 Caruaru City FC

01:00 Vera Cruz PE 1-2 Reet

23:30 Portugal Indoor Soccer 4-1 Netherland Futsal

20:30 Serbia Indoor Soccer 1-6 Ukraine Indoor Soccer

20:00 Rot-Weiss Essen 2-1 Wuppertaler

19:00 Germania Halberstadt 0-2 BSG Chemie Leipzig 1

23:30 AS Korofina 0-1 USFAS Bamako

02:00 Mouscron Peruwelz 0-0 Lierse

22:00 2 Excelsior Virton 0-4 Red Star Waasland

22:59 Vikingur Olafsvik 0-3 KV Reykjavik

22:00 Penya Encarnada 0-0 UE Engordany

22:00 Inter Club Escaldes 0-0 FC Santa Coloma

18:00 Atletic Club D Escaldes 2-0 UE Santa Coloma

18:00 UE Extremenya 1-0 CE Carroi

21:30 ASD Molfetta 5-0 Nardo

20:30 ASD Cascina Valdera 0-1 Poggibonsi

20:30 Rende 1-1 FC Lamezia Terme

20:30 Chieti 1-0 Recanatese

20:30 Vis Nova Giussano 1-3 ASD Brusaporto

20:30 Ravenna 3-1 Ghivizzano

20:30 Lentigione 0-2 Rimini

20:30 US Levico Terme 1-1 Montebelluna

20:30 ASD Sasso Marconi 1-2 ASD Alcione

20:30 Cattolica SM Calcio 1-3 ACD Campodarsego

20:30 1 Scandicci 1-2 Tiferno Lerchi

20:30 Nocerina 0-3 USD Bitonto

20:30 San Nicolo Notaresco 4-0 Aurora Alto Casertano

20:30 A.S.D. Bra 0-0 SC Caronnese

20:30 Cittanova Interpiana 0-5 ASD Paterno

20:30 Sona 1-2 Desenzano Calvina

20:30 Gladiator 1-1 Carbonia

20:30 Forli 0-2 Correggese Calcio

20:30 Castelfidardo 1-3 Atletico Terme Fiuggi

20:30 ASD RG Ticino 3-1 Sanremese

20:30 Tolentino 0-3 ASD Montegiorgio

20:30 2 Arconatese 1-1 Sangiuliano City Nova

20:30 ASD Cannara 0-2 San Donato Tavarnelle

20:30 1 Franciacorta 3-2 A.C. Crema 1908

20:30 Acireale 1-2 Cavese 1

17:00 Avellino U19 0-2 Potenza Calcio U19

04:15 Municipal Limeno 2-1 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:15 1 CD FAS 0-3 Aguila

04:00 Atletico Marte 2-1 Luis Angel Firpo

05:00 Reboceros de La Piedad 1-1 Sporting Canamy

04:00 Lobos ULM 0-1 Yalmakan FC

05:00 Figueirense 0-0 Joinville SC

02:00 Marcilio Dias SC 0-0 Avai FC SC

02:00 Hercilio Luz SC 1-0 Juventus SC

22:59 Mallorca U19 2-2 UD Unificacion Bellvitge U19

22:00 Fuenlabrada U19 0-0 Gimnastica Segoviana U19

22:00 Real Betis U19 4-0 Vazquez Cultural U19

19:15 UD Cornella U19 1-1 Atletico Baleares U19

18:40 Lugo U19 4-0 Ural CF U19

18:30 Sporting Gijon U19 3-1 CD Bezana U19

18:30 CD Getxo U19 4-0 UD Logrones U19

18:30 Calavera CF U19 2-0 CD Santa Fe U19

18:30 Atletico Jaen FC U19 4-2 Castilleja CF U19

18:00 Leganes U19 2-0 Rayo Vallecano U19

18:00 Valladolid U19 2-0 Las Rozas U19 1

18:00 Marina Sport U19 1-1 CD Arenal U19

18:00 Atletico Sanluqueno U19 1-3 San Felix CF U19

18:00 Sevilla U19 0-0 Granada U19

18:00 UDC Txantrea U19 1-1 CD Alaves U19

18:00 Malaga U19 1-3 Almeria U19 1

17:30 Osasuna U19 1-1 Danok Bat U19

20:30 Nice W 4-1 Marseille (w)

20:30 Rodez Aveyron (w) 4-1 ASPTT Albi(w)

20:00 Tanzania (w)U20 1-0 Ethiopia (w) U20

18:00 Chachoengsao 1-0 Pattaya Discovery United FC

16:15 Pattani 1-2 Songkhla FC

16:00 Sa Kaeo City 0-1 Pluakdaeng United

15:30 Siam FC 3-0 Grakcu Sai Mai United

15:30 Royal Thai Fleet 0-2 ACDC FC

15:30 1 Uttaradit 2-3 Maejo United

15:30 Sakon Nakhon FC 3-1 Surin Khongcheemool

15:30 Ayutthaya FC 1-2 Saraburi FC

15:30 Yasothon FC 0-1 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Phattalung FC 0-3 Krabi FC

15:30 Northern Tak United 2-0 Chiangrai Lanna

15:30 Phitsanulok FC 4-0 Kamphaeng Phet

15:30 Samut Prakan FC 1-2 Kasem Bundit University FC

15:30 Ubon Krua Napat FC 2-0 Khonkaen Mordindang FC

15:30 Thawiwatthana 1-0 Kanjanapat Group

15:30 Phram Bangkok FC 1-1 Royal Thai Army FC

15:30 Chainat United 1-1 Ang Thong FC

15:30 Satun United 2-2 Jalor City

21:00 Queens Park Rangers (w) 0-3 Gillingham (w)

21:00 Crawley Wasps (w) 1-2 London Bees (w)

21:00 Oxford United (w) 3-0 Chichester City (w)

20:00 Keynsham Town (w) 2-5 Ipswich Town (w)

22:00 Benfica Lubango 0-2 Bravos do Maquis

01:30 Municipal Limeno U20 1-1 CD Platense Zacatecoluca Reserves

01:00 3 Atletico Marte Reserves 1-1 CD Luis Angel Firpo Reserves

01:00 CD FAS Reserves 0-1 CD Aguila Reserves

01:00 Senglea Athletic 0-0 Mgarr United FC

00:00 Melita FC Saint Julian 1-3 Pembroke Athleta

21:00 Luqa St. Andrew's 0-2 Marsa

20:00 Swieqi United 2-2 Tarxien Rainbows F.C

20:00 Niendorfer TSV 3-2 HEBC Hamburg

20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-6 Tus Dassendorf

22:59 Somotillo FC (W) 0-0 Juventus Managua (W)

22:00 UNAN Managua (W) 4-0 Real Esteli (W)

20:15 ASN Nigelec 0-1 USGN

18:00 1 Chao Pak Kei 2-1 Benfica de Macau 1

18:15 FC Twente Enschede (w) 3-1 PSV Eindhoven (w)

20:00 Lusaka Dynamos 0-1 Green Eagles

20:00 Nkwazi 1-1 Konkola Blades

22:59 Mohun Bagan(Ind) 0-0 Odisha FC

21:00 Bengaluru 1-1 FC Goa

01:15 Maccabi Petah Tikva FC 0-1 Hapoel Beer Sheva

00:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-1 Ashdod MS

17:30 FC Stern Marienfelde 0-0 Tukiyemspor Berlin

05:00 Operario Ferroviario PR 1-0 CE Uniao PR

02:00 Londrina PR 2-1 Gremio Metropolitano Maringa

02:00 Atletico Paranaense 1-0 Parana PR

21:00 Independente Sao Joseense PR 0-0 Azuriz FC

18:00 Sporting Lisbon Sad U23 0-0 Maritimo U23

22:00 Barcelona B (w) 1-0 Prainsa Zaragoza (w)

18:15 Racing de Santander (w) 1-1 Oviedo Moderno (w)

17:00 Granada CF(w) 1-1 Santa Teresa CD (w)

20:30 Lazio (w) 1-3 Inter Milan (w)

20:30 AC Milan (w) 4-0 Sampdoria (W)

18:30 Napoli (w) 0-1 Roma CF (w)

19:00 Muangkan FC 6-1 Udon Thani

19:00 Chiangmai FC 2-1 Khonkaen FC

18:30 Ranong FC 1-0 Rayong FC

18:00 Chainat FC 2-2 Customs Department FC

04:20 Wallidan 2-0 GAMTEL

02:00 Fortune FC 1-2 Falcons FC

22:59 Real Banjul 2-0 Marimoo

03:15 1 Mount Pleasant FA 1-0 Harbour View FC

01:00 Humble Lions 2-2 Siti Worley Garden J

20:45 RC Saint Etienne (w) 0-5 Paris Saint Germain (w)

22:00 Bristol Academy (w) 0-2 Charlton (w)

22:00 Watford (w) 0-0 Blackburn Rovers (w)

21:00 1 Lewes (w) 2-0 Sunderland (w) 1

21:00 CrystalPalace (w) 0-4 Liverpool (w)

21:00 Coventry (w) 0-1 London City Lionesses (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 1-1 Sheffield United (w)

06:00 Municipal Perez Zeledon (W) 3-0 SUVA Sports (w)

01:00 1 CRB AL 0-3 AA Dimensao Saude

01:00 Dinamo EC 1-2 Desportiva Alianca AL

21:00 Bluebell United 3-1 Liffeys Pearse

18:00 Killester Donnycarne 3-0 Cherry Orchard

18:00 1 Kilnamanagh AFC 3-7 Maynooth University Town FC

18:00 Newtown Rangers AFC 5-3 Ardmore Rovers

18:00 1 Bangor Celtic 1-2 Crumlin United

18:00 Firhouse Clover FC 0-4 St. Mochtas

16:10 AS Kigali (w) 5-2 Apaer WFC (w)

01:40 Brasiliense 2-1 Paranoa EC

01:30 AA Luziania 0-2 Brasilia

01:30 Sociedade Esportiva Unai DF 1-2 SE Santa Maria

20:10 Al-Hamriyah 2-0 Al-Rams

20:05 Dabba Al-Fujairah 1-1 Al Bataeh

20:05 Al-Thaid 0-0 Al Arabi(UAE)

20:05 Ahli Al-Fujirah 1-0 Hatta

22:59 CE Europa (w) 6-0 CD Fontsanta Fatjo (W)

21:30 Real Sociedad II (W) 0-3 Bizkerre (w)

18:30 UD Aguilas (W) 3-2 Elche B (W)

18:00 CD Tarsa (w) 1-2 Real Union de Tenerife B (w)

02:00 Juazeirense 2-5 EC Jacuipense

02:00 1 Barcelona BA 0-1 Vitoria BA

19:30 AS Marsa 2-0 AS Agareb

19:30 CS Bembla 1-1 Sfax Railways

22:59 Glasgow Rangers (w) 2-1 Hibernian (w)

21:00 1 Hearts (w) 0-4 Aberdeen (w)

21:00 Hamilton FC (w) 1-2 Motherwell (w)

20:00 Spartans (w) 0-4 Glasgow City (w)

20:00 Partick Thistle (w) 0-7 Celtic (w)

20:00 SL Benfica (w) 3-1 SCU Torreense (w)

03:00 Potiguar RN 0-2 CE Forca e Luz RN

02:00 ABC RN 1-2 America FC Natal RN

02:00 Globo 3-3 Santa Cruz RN

21:00 Brighouse Town (w) 5-0 Hull City (w)

21:00 Stoke City (w) 0-1 Nottingham Forest (w)

21:00 Wolves (w) 3-2 Derby County (w)

21:00 Huddersfield (w) 2-0 Middlesbrough (w)

21:00 Plymouth Argyle (w) 4-3 Cardiff City (w)

21:00 Sheffield (w) 1-1 Loughborough Lightning (W)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657