Kết quả trận Temotu Arrows vs Guadalcanal Hornets, 12h00 ngày 06/12

Temotu Arrows
Temotu Arrows
1
Guadalcanal Hornets
Guadalcanal Hornets
7
Kết quả bóng đá Solomon Islands Cup

Temotu Arrows vs Guadalcanal Hornets


12:00 ngày 06/12/2020

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 4

Diễn biến chính Temotu Arrows vs Guadalcanal Hornets

 11'    0-1   goal
 19'    0-2   goal
 23'    0-3   goal
 36'    0-4   goal
 63'    goal 1-4  
 76'    1-5   goal
 77'    1-6   goal
 88'    1-7   goal

Đội hình thi đấu Temotu Arrows vs Guadalcanal Hornets

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Temotu Arrows vs Guadalcanal Hornets

Temotu Arrows   Guadalcanal Hornets
7
 
Phạt góc
 
7
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
17
 
Tổng cú sút
 
21
5
 
Sút trúng cầu môn
 
12
12
 
Sút ra ngoài
 
9
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
139
 
Pha tấn công
 
112
81
 
Tấn công nguy hiểm
 
68

02:15 Chelsea 0-1 Arsenal

03:00 Atletico Madrid 2-1 Real Sociedad

01:00 SD Huesca 1-0 Athletic Bilbao

01:00 Celta Vigo 1-0 Getafe

00:00 Sevilla 1-0 Valencia

22:59 Schalke 04 1-2 Hertha Berlin 1

01:45 Bologna 0-2 Genoa

01:45 Atalanta 2-0 Benevento 1

01:45 Torino 0-7 AC Milan

01:45 Sassuolo 1-3 Juventus

01:45 Sampdoria 2-2 Spezia

01:45 Lazio 1-0 Parma

01:45 Inter Milan 3-1 AS Roma

23:30 Cagliari 0-0 Fiorentina

17:30 Gangwon FC 2-2 Ulsan Hyundai FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Jeju United 1

17:00 Nagoya Grampus 0-2 Kashima Antlers

17:00 Kawasaki Frontale 2-2 Vegalta Sendai

16:00 Gamba Osaka 1-2 Hiroshima Sanfrecce

09:30 San Jose Earthquakes 0-1 Seattle Sounders

09:00 Inter Miami 0-2 Montreal Impact

08:00 Minnesota United FC 1-0 Vancouver Whitecaps

07:35 Houston Dynamo 1-0 FC Kansas City

06:35 Philadelphia Union 1-1 New England Revolution

06:00 Toronto FC 2-0 Columbus Crew

18:20 Perth Glory 3-0 Western United FC

16:05 Brisbane Roar 0-0 Central Coast Mariners

16:00 Canberra FC (w) 2-0 Belconnen United (w)

02:15 Vitoria Guimaraes 1-2 FC Famalicao

23:30 IK Sirius FK 0-2 Elfsborg

23:30 Kalmar 0-0 IFK Goteborg

23:30 Hacken 2-3 Orebro

23:30 Varbergs BoIS FC 1-3 Hammarby

23:30 Djurgardens 2-0 Ostersunds FK

01:45 Aberdeen 0-1 Hibernian

01:45 Ross County 2-1 Hamilton Academical

01:45 Kilmarnock 3-3 Saint Mirren

00:30 Celtic FC 4-0 Saint Johnstone

00:00 Livingston 0-3 Glasgow Rangers

00:00 Dundee United 2-2 Motherwell

01:30 FC Zurich 2-2 St. Gallen

01:30 FC Sion 1-1 Luzern

23:15 2 Servette 1-4 Lausanne Sports

10:00 Atletico Nacional Medellin 0-0 Nacional Montevideo 2

09:00 Universitario De Deportes 1-1 Defensa Y Justicia

07:00 Fluminense RJ 2-1 Independiente Santa Fe

07:00 Atletico Junior Barranquilla 1-1 River Plate

07:00 Deportivo La Guaira 0-1 Cerro Porteno

05:00 Rentistas 1-1 Sao Paulo

05:00 1 Argentinos juniors 0-1 Univ Catolica 1

01:00 Brann 0-3 Valerenga

22:59 Kristiansund BK 0-2 Bodo Glimt

09:05 Atlas 1-0 Puebla

07:00 Toluca 2-1 CDSyC Cruz Azul

01:59 Racing Genk 1-1 Anderlecht

01:10 Hajduk Split 4-0 HNK Gorica

23:05 Dinamo Zagreb 2-2 NK Varteks Varazdin

21:00 Slaven Koprivnica 0-2 Rijeka

00:00 Toulouse 2-2 Pau FC

02:15 De Graafschap 0-0 Helmond Sport

01:00 MVV Maastricht 3-1 Den Bosch

01:00 SC Cambuur 3-2 NAC Breda 1

01:00 FC Oss 2-0 Roda JC

01:00 1 Almere City FC 1-1 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 Volendam 2-1 AZ Alkmaar (Youth)

01:00 SC Telstar 1-2 Jong Ajax (Youth)

01:00 NEC Nijmegen 2-1 Dordrecht

01:00 FC Eindhoven 2-2 FC Utrecht (Youth)

01:00 Excelsior SBV 0-1 Go Ahead Eagles

23:30 CSKA Sofia 4-1 Ludogorets Razgrad 1

21:00 1 Arda 0-0 CSKA 1948 Sofia 1

22:59 1 Radomiak Radom 0-1 LKS Nieciecza

20:00 Lada SOK Dimitrovgrad 2-3 FK Volna Nizhegorodskaya

01:45 Raith Rovers 0-3 Dundee

05:00 Tepatitlan de Morelos 1-0 Monarcas Morelia

21:30 CS Mioveni 1-1 Dunarea Calarasi

21:00 Gornik Polkowice 3-0 Olimpia Grudziadz

18:00 Stal Rzeszow 0-1 Garbarnia Krakow

21:00 Flacara Falesti 3-5 Olimp Comrat

19:00 Hadiya Hossana 2-3 Sebeta City

14:00 Welkite Ketema 1-2 Dire Dawa

20:00 Beselidhja Lezhe 1-0 KF Oriku

00:00 Roskilde Boldklub 0-3 IF Skjold Birkerod

22:00 Yantra Gabrovo 3-2 Minyor Pernik

18:30 Septemvri Sofia 3-0 Sportist Svoge 1

20:00 Ihefu SC 1-1 Polisi Tanzania FC

18:00 Namungo FC 1-0 Mtibwa Sugar 1

22:30 HNK Cibalia 3-2 NK Orijent Rijeka

22:30 NK Dubrava Zagreb 1-1 NK Croatia Zmijavci

22:30 NK Opatija 0-0 Kustosija

22:30 Bijelo Brdo 6-0 Medjimurje

22:30 Radnik Sesvete 4-3 NK Junak

22:30 NK Solin 4-3 NK Osijek II

20:00 Dinamo Zagreb II 1-1 Inter Zapresic

22:00 Eternel FC 2-1 Hodio FC

20:00 Ankarademirspor 1-1 Kocaeli Birlik Spor

20:00 Erzincanspor 2-0 Hekimoglu Trabzon

20:00 1 Belediye Vanspor 0-2 Sakaryaspor

20:00 Kirklarelispor 1-2 Kirsehir Koyhizmetleri

05:00 Sao Paulo/SP (w) 1-0 Botafogo RJ(w)

01:00 Minas ICESP DF (w) 1-0 Ferroviaria SP (w)

01:00 Kindermann (w) 3-1 Cruzeiro RJ (w)

09:30 Sacramento Republic FC 3-1 Las Vegas Lights

02:15 Haffner John (w) 3-1 Grotta (w)

02:15 1 Vikingur Reykjavik (w) 1-3 Afturelding (w) 1

02:15 IA Akranes (w) 2-1 Augnablik (w)

05:15 Clube Do Remo 1-1 Tuna Luso

01:45 1 SC Paysandu Para 1-1 Castanhal PA

01:45 River PI 0-3 Altos/PI

01:45 1 Tiradentes/PI 4-1 Parnahyba PI 1

01:45 1 Picos 0-1 4 de Julho

00:00 AB Argir 4-0 B36 Torshavn II 1

01:30 Anapolina U20 3-2 Canedense U20

07:00 Mirassol 0-0 Guarani SP

19:30 Floresta CE Youth 5-0 Uniao Luziense U20

07:00 1 CD El Nacional 1-0 CD Puerto Quito

03:30 Pottu Via Ho 3-1 Gualaceo SC

03:30 Chacaritas SC 1-0 Cumbaya FC

03:30 1 Sociedad Deportivo Quito 1-2 Guayaquil SC

01:25 1 FC Liefering 2-3 SG Austria Klagenfurt

23:30 1 SKU Amstetten 0-2 FAC Team Fur Wien

23:30 SV Horn 2-1 Kapfenberg

23:30 Grazer AK 2-0 Austria Lustenau

23:30 FC Superfund Pasching 1-0 FC Blau Weiss Linz

23:10 1 Lafnitz 1-2 FC Wacker Innsbruck

21:00 Reggiana U20 1-1 Vicenza U19 1

20:00 Pisa U19 3-0 Reggina U19

16:00 Frosinone U20 2-2 Spezia U19

00:00 ASA Aarhus (w) 0-4 AGF Kvindefodbold APS (w)

03:00 Esporte Clube Sao Jose SP 1-0 Bandeirante

03:00 Penapolense 1-1 Batatais

03:00 2 Comercial-SP 0-0 Barretos SP 1

03:00 Olimpia SP 0-1 Rio Preto SP

01:00 CA Votuporanguense SP 1-1 Capie Warrero

01:00 Primavera 0-0 Marilia Ac

01:00 Nacional SP 1-2 Noroeste

01:00 Desportivo Brasil SP 0-1 Linense(BRA)

22:00 FK Sloga Doboj 0-1 Leotar

22:59 Bjelovar 12-0 NK Granicar Djurdjevac

22:59 NK Polet Sv Martin 3-1 Varteks Varazdin

22:59 NK Zrinski Jurjevac 3-0 NK Granicar Zupanja

22:30 HNK Vukovar 91 2-0 Slavonija Pozega

01:00 Legon Cities FC 2-1 Liberty Professionals

22:00 Techiman City 1-1 Inter Allies

22:00 Medeama SC 1-2 WAFA

22:00 Bechem United 0-1 Accra Hearts of Oak

22:00 Ghana Dream FC 3-0 King Faisal

22:00 Berekum Chelsea 3-1 Ashanti Gold

22:00 Elmina Sharks 1-1 Karela United FC

07:30 Bolivar 2-2 Jorge Wilstermann 1

07:30 San Lorenzo 1-2 Rosario Central 1

07:30 1 Atletico Clube Goianiense 0-0 Palestino 1

05:15 Ceara 0-0 Arsenal de Sarandi

05:15 1 12 de Octubre 1-2 Huachipato 1

01:00 CD Puerto de Iztapa 2-2 C.S.D. Comunicaciones

22:59 FK Viltis Vilnius 2-0 Silute

21:00 BFA Vilnius II 3-0 FA Siauliai II 1

21:00 FM Klaipedos 0-1 BE1 NFA

22:59 Midtjylland U19 3-1 Silkeborg U19

09:00 California Utd Strikers 0-3 Detroit City

06:00 Stumptown Athletic FC 0-1 LA Force

04:00 New England Revolution B 0-1 Omaha

00:00 Fremad Amager 0-1 Hvidovre IF

00:00 Viborg 3-3 Silkeborg

00:00 Ethnikos Achnas FC 2-2 Nea Salamis

22:00 AEP Paphos 2-1 Doxa Katokopias

21:00 Pierikos 1-0 Panserraikos

21:00 Almopos Arideas 3-0 AO Triglia

21:00 Kalamata AO 2-0 Aspropyrgos Enosis

21:00 Apollon Kalamarias 0-3 Veria FC

21:00 Ialysos 1-1 Egaleo Athens

19:00 Niki Volou 1-2 Rhodos FC

19:00 FC Kuktosh 1-1 FC Istiklol Dushanbe

15:00 CS Navobi Iasi (w) 1-2 CSS Targoviste (w) 1

06:00 CRB AL 2-1 Desportiva Alianca Youth

06:00 1 Campinense 1-1 Botafogo PB 1

00:30 CS Petange 0-2 Red Boys Differdange

00:30 Progres Niedercorn 1-1 Rodange 91

00:30 Victoria Rosport 3-4 US Mondorf-les-Bains

00:30 Fola Esch 5-2 Hostert

00:30 FC Wiltz 71 2-0 UNA Strassen

00:30 F91 Dudelange 1-1 Racing Union Luxemburg

00:30 Hamm RM Benfica FC 1-0 Jeunesse Esch 1

00:30 Swift Hesperange 5-2 Etzella Ettelbruck

22:30 Parnu JK Vaprus (w) 3-1 JK Tallinna Kalev (w)

21:00 1 Asteras Varis 2-3 Panelefsiniakos

21:00 Orfeas Xanthis 2-1 Elpida Sapes

21:00 Rethymniakos 2-3 Atsalenios 1

21:00 Poros 2-1 Anagennisi Ierapetras

21:00 Meteora 2-2 Fikis

21:00 Irodotos 3-1 AO Giouchtas

01:00 Atletico Pinto 1-2 Villanueva del Pardillo

01:00 SAD Villaverde San Andres 2-2 CD San Fernando de Henares

01:00 SD Textil Escudo 4-0 UC Cartes

01:00 Xerez Deportivo 1-0 CD San Roque de Lepe

01:00 Atletico Albericia 4-4 CF Vimenor

01:00 Terrassa 1-1 Girona B

01:00 SD Beasain 0-1 SD San Ignacio

00:45 Igualada 0-0 CE Banyoles

00:30 Torredonjimeno 1-0 CD El Palo

00:00 Sevilla C 1-1 CD Cabecense

22:59 Arucas CF 3-2 UD Ibarra

22:59 Villa Santa Brigida 1-1 CD Vera

22:59 SD Deusto 0-0 CD Basconia

22:59 La Quadra 3-1 Atletico Victoria

22:59 UD Kia 1-0 Atletico Tacoronte

22:00 Viljandi Tulevik 0-2 Levadia Tallinn

21:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-4 Dinamo Tbilisi

19:00 1 Samtredia 0-2 Dinamo Batumi

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 Alamein (w) 1-0 Heidelberg United (w)

17:00 Bayside United (w) 1-2 Casey Comets (w)

22:59 RCD Espanyol B 0-0 SCR Pena Deportiva

22:30 1 PK-35 Vantaa 1-0 MuSa

22:30 Vaasa VPS 2-0 Gnistan Helsinki 2

09:00 CD Olimpia 7-0 Honduras Progreso

07:00 Real Espana 1-0 CD Motagua

00:00 Horsens U17 2-1 Randers FC U17

22:59 Silkeborg IF U17 2-1 Sonderjyske U17

00:00 FSV Frankfurt 0-5 SV Wehen Wiesbaden

00:00 Rot-Weiss Oberhausen 1-4 Rot-Weiss Essen

00:00 Wuppertaler 3-1 VFB Homberg

22:59 SV Lippstadt 0-0 Sportfreunde Lotte

22:59 Fortuna Koln 3-2 Bonner sc

22:59 Dynamo Dresden 2-0 Bischofswerdaer FV

22:30 TSV Steinbach 3-2 Bayern Alzenau

20:00 1 Uerdingen KFC 05 0-5 MSV Duisburg

03:00 Atibaia 2-1 Juventus SP

03:00 AE Velo Clube SP 3-2 Taubate

03:00 Red Bull Brasil SP 1-1 Ah so Santa SP

03:00 Audax Sao Paulo 1-0 XV de Piracicaba

01:00 Rio Claro 2-0 Monte Azul SP

01:00 1 AA Portuguesa Santista 0-1 Sao Bernardo

01:00 1 EC Sao Bernardo/SP 0-5 Portuguesa Desportos

01:00 Sertaozinho 1-2 Oeste

22:59 Domzale 0-1 NK Olimpija Ljubljana

20:30 Lokomotiv Moscow Youth 1-1 FK Krasnodar Youth

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-0 Khimki Youth

18:05 Ufa Youth 1-1 Chertanovo Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 2-0 PFC Sochi Youth

17:00 Strogino Youth 6-1 FC Terek Groznyi Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 2-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rotor Volgograd Youth 4-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 1-3 FK Rostov Youth

16:00 Konopliev Youth 1-1 FC Tambov Youth

22:00 Supersport United 1-0 Tshakhuma TM

22:00 Kaizer Chiefs 1-1 Moroka Swallows

20:00 Maritzburg United 3-2 Lamontville Golden Arrows

20:00 1 Bloemfontein Celtic 0-0 Cape Town City

20:00 Chippa United 0-0 Black Leopards

19:00 Bologna U20 2-1 Lazio U20 1

16:00 Empoli U20 1-2 Atalanta U20

02:00 Al Quwa Al Jawiya 3-4 AL Najaf

02:00 Naft Alwasat 0-0 AI Kahrabaa

21:45 Al Shorta 2-1 Arbil

20:00 Al-Naft 1-1 Al Karkh

17:00 Trabzonspor U19 1-0 Konyaspor U19

17:00 Fatih Karagumruk U19 2-0 Besiktas JK U19

17:00 1 Goztepe U19 2-1 Genclerbirligi U19

17:00 Ankaragucu U19 3-2 Kasimpasa U19

00:30 Mornar 10-0 FK Drezga

22:30 Bokelj Kotor 2-0 FK Ibar Rozaje 1

22:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo

22:30 KOM Podgorica 2-2 Jedinstvo Bijelo Polje

22:30 FK Grbalj Radanovici 2-1 Arsenal Tivat

18:00 Lashyn Karatau 1-0 Ekibastuzets

23:30 FC Damso (w) 2-0 Fredensborg (w)

01:30 Lynx FC 2-2 Mons Calpe SC 1

21:15 GKS Gornik Leczna (w) 1-3 Czarni Sosnowiec (w)

00:10 Estudiantes de San Luis 1-2 Villa San Carlos

22:59 PK-35 Vantaa (w) 3-5 TiPS Vantaa (w)

22:30 HJK Helsinki (w) 3-1 PK-35 RY (w)

21:00 Honka Espoo (w) 1-3 KuPs (w)

00:30 1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 2-4 Preuben Munster

23:10 Naft Gachsaran 1-0 Sepidrood Rasht

01:30 Red Bull Salzburg 2-0 Rapid Wien 1

23:30 Wolfsberger AC 0-4 LASK Linz

23:30 WSG Wattens 2-3 Sturm Graz

02:00 1 Real Santa Cruz 4-1 Real Potosi

00:00 Ipswich U18 1-2 Liverpool U18

01:30 Inter Club Escaldes 1-0 Sant Julia

22:00 Sheriff Tiraspol 6-0 FC Milsami

20:00 1 Codru Lozova 1-5 Zimbru Chisinau

20:00 FC Sfintul Gheorghe 3-1 Dinamo-Auto

19:40 FK G'ijduvon 2-1 Jizak

19:10 1 FC Neftgazmontaj 2-1 Zaamin

19:00 FK Rubin (UZB) 1-1 FC Lochin

01:00 Oud Heverlee Leuven (w) 3-0 Club Brugge (w)

03:30 Alianza Atletico Sullana 0-0 Alianza Lima

21:00 Azy based nano Bo 2-0 Clodiense

21:00 Borgosesia 0-1 Gozzano

21:00 Atletico Porto Santelpidio 1-3 Rieti

21:00 ASD Fanfulla 2-3 Nibionnoggiono

21:00 Gavorrano 3-0 ASD Lornano Badese 1

21:00 1 Cittanovese 0-1 ASD Troina

21:00 Real Forte Querceta 2-1 Correggese Calcio

21:00 AC Este 1-1 Delta Porto Tolle

21:00 San Nicolo Notaresco 2-1 ASD Montegiorgio

21:00 1 Chieri 0-1 Fossano Calcio

21:00 Recanatese 5-2 Olympia Agnonese

20:00 1 Cassino 2-3 Arzachena

16:00 FC Astana Reserves 8-2 Shakhter Karagandy Reserves

02:00 Crusaders Strikers (w) 0-1 Cliftonville LFC (w)

01:45 Linfield (w) 1-1 Glentoran (w)

01:45 Derry City (w) 1-0 Sion Swifts (w)

20:00 Triestina U19 0-1 Padova U20

16:30 Blacktown Spartans(w) 2-3 University of Sydney (w)

22:59 Jagiellonia Bialystok II 3-2 MLKS Znicz Biala Piska

22:59 Legia Warszawa B 3-4 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1 KSZO Ostrowiec

22:00 Unia Skierniewice 0-1 Polonia Warszawa

22:00 1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-0 KS Legionovia Legionowo

17:00 Avia Swidnik 6-0 Jutrzenka Giebultow

06:30 Chapecoense SC 2-0 Figueirense

19:45 Al-Ansar (LIB) 1-1 Al-Nejmeh

01:30 CF Rayo Majadahonda U19 1-4 Leganes U19

22:59 Sevilla U19 1-0 San Felix CF U19

03:30 Darnes 1-1 Al Sadaqa FC

22:59 Sparta Praha 3-1 FC Viktoria Plzen

21:30 Heniu Prundu Bargaului (w) 3-3 Vasas Odorhei (w) 2

21:30 Vulpitele Galbene Roman (w) 4-1 Carmen Bucuresti (w)

15:10 Uni Alexandria (w) 0-5 Olimpia Cluj (w)

22:59 Primeiro de Agosto 2-0 Desportivo Huila

22:30 Progresso 1-1 Interclube Luanda

21:30 Sporting Cabinda 1-0 CRD Libolo

21:30 Academica Do Lobito 2-1 Baixa de Cassanje

21:30 Petro Atletico de Luanda 1-0 Santa Rita FC

21:00 Recreativo Caala 2-0 Benfica Lubango

21:00 Ferroviario Do Huambo 2-0 Bravos do Maquis

07:00 CA Independente 0-0 Sporting San Miguelito

21:00 Ujpesti TE U19 2-2 Pecsi MFC U19

19:00 Gyori ETO U19 3-3 Illes Akademia Haladas U19

18:00 MTK Budapest U19 4-3 Ferencvarosi U19 2

17:00 UTE U19(HUN) 2-0 Diosgyor VTK U19 1

01:15 ASEC Koudougou 0-0 ASF Bobo

22:59 ASFA-Yennenga 1-1 Majestic FC

22:59 KOZAF 2-3 AS Police Ouagadougou

02:00 Montpellier 2-2 PSG

22:59 Academia Sport JC (W) 2-4 EL Nacional (W)

07:00 Plaza Amador (w) 1-0 SD Atletico Nacional (w)

07:00 Tauro FC (w) 2-1 Sporting San Miguelito (W)

04:00 Cosmopolites 0-1 America des Cayes

20:00 Young Green Eagles 1-0 Green Eagles

20:00 Zanaco 2-1 Power Dynamos

20:00 NAPSA Stars 0-1 Red Arrows

20:00 ZESCO United Ndola 0-1 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 2-0 Green Buffaloes

18:00 Forest Rangers 2-2 Prison Leopards FC

01:30 Central Cordoba De Rosario 1-4 CA Atlas

16:30 West Wallsend SC 1-1 Dudley Redhead Utd 1

16:30 Mounties Wanderers 1-1 Banksia Tigers FC

16:00 1 New Lambton FC 1-2 Edgeworth Eagles FC

01:00 1 Africa Sports 1-2 ASI Abengourou

22:59 AF Amadou Diallo Djekanou 0-2 San Pedro FC

22:30 USC Bassam 0-1 ES Bafing

01:00 1 Catania Futsal 4-3 Acqua e Sapone C5 Futsal

23:05 Sandro Abate Avellino Futsal 2-1 Carme Dawson

21:10 Signor Prestito CMB Futsal 5-4 Pessah Lo Fano

01:30 Coritiba PR 1-1 Cianorte PR 1

01:30 Cascavel PR 0-0 Rio Branco PR

01:30 Atletico Paranaense 1-2 Londrina PR

01:30 1 Operario Ferroviario PR 9-0 Cascavel CR

01:30 Gremio Metropolitano Maringa 2-0 Toledo Colonia Work PR

01:30 Azuriz FC 0-0 Parana PR

07:45 Crato CE 1-6 Fortaleza

01:00 Cordoba Futsal 0-0 Vaidepenas Futsal 1

00:00 Lokomotiv Moscow 3-1 Krylya Sovetov

23:30 Olympiakos Piraeus 1-0 PAOK Saloniki

23:30 Asteras Tripolis 1-1 AEK Athens

23:30 Aris Thessaloniki 0-0 Panathinaikos 1

08:00 Walter Ferretti 1-0 Diriangen

16:00 North Brisbane FC(w) 0-0 Southside Eagles (w)

05:00 1 Renaissance Sportive de Berkane 2-0 Renaissance Zmamra

05:00 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 Union Touarga Sport Rabat

05:00 SCCM Chabab Mohamedia 0-0 Maghrib Association Tetouan

05:00 FAR Forces Armee Royales 3-2 Maghreb Fez 1

01:00 Brasiliense 4-0 SE do Gama

01:00 AA Luziania 2-4 Ceilandia DF

02:15 Fylkir 1-1 KR Reykjavik

00:30 KA Akureyri 3-0 Leiknir Reykjavik 1

07:30 Bahia de Feira BA 3-0 Bahia

05:30 Juazeirense 1-0 Alagoinhas Atletico BA

20:50 Pakhtakor 3-0 Kuruvchi Kokand Qoqon

20:40 Navbahor Namangan 2-0 Termez Surkhon

21:00 Coton Sport 2-2 UMS de Loum

22:59 FK Velez Mostar 2-2 FK Zeljeznicar

22:59 NK Siroki Brijeg 0-0 FK Tuzla City

21:00 Olimpik Sarajevo 0-0 Mladost Doboj Kakanj 1

20:55 FK Krupa 1-0 Radnik Bijeljina

22:00 Alians Lypova Dolyna 4-2 Polissya Zhytomyr

21:10 Vpk Agro Magdalinovka 0-4 Veres

21:00 Volyn 2-0 Prykarpattya Ivano Frankivsk

01:45 Hibernian (w) 1-1 Spartans (w)

01:40 Celtic (w) 0-0 Glasgow City (w) 1

01:30 Glasgow Rangers (w) 4-0 Hearts (w)

01:00 Forfar Farmington (w) 0-1 Motherwell (w)

04:30 Rio Branco-ES 0-0 Rio Branco VN

01:00 2 CE Forca e Luz RN 0-2 Santa Cruz RN

01:00 ASSU RN 0-4 America FC Natal RN

22:30 Zalaegerszegi TE II 3-1 Tatabanya

22:30 1 Ferencvarosi TC B 0-1 Dabas-Gyon FC 1

22:30 Mezokovesd Zsory II 1-3 Duna-Tisza

22:30 BKV Elore 1-0 Puskas Academy II

22:30 BVSC 2-0 Cegled

00:00 Lidkopings FK (w) 1-0 IFK Norrkoping DFK (w)

00:30 Luceafarul Oradea 2-2 CS Universitatea Craiova

20:00 Airtel Kitara FC 2-2 BUL FC

20:00 Vipers 1-1 URA Kampala

20:00 Kyetume 2-3 Express FC

20:00 Uganda Police FC 0-0 Kampala City Council FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com