Kết quả trận Torino vs Empoli, 00h30 ngày 03/12

Torino
Torino 1
2
Empoli
Empoli
2
Kết quả bóng đá Serie A

Torino vs Empoli


00:30 ngày 03/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Torino vs Empoli


TLCA
1.51 : 0:0 : 0.56
TL bàn thắng:
8.33 : 4 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
13.00 : 1.14 : 7.80
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Torino vs Empoli

 10'    Tommaso Pobega goal 1-0  
 15'    Marko Pjaca (Assist:Alessandro Buongiorno) goal 2-0  
 32'    Wilfried Stephane Singo red_card  
 34'    2-1   goalSimone Romagnoli (Assist:Liam Henderson)
 35'    Mergim Vojvoda↑Marko Pjaca↓ substitution  
 45'      yellow_cardFilippo Bandinelli
 50'    Ola Aina yellow_card  
 53'      substitutionNedim Bajrami↑Filippo Bandinelli↓
 57'      yellow_cardRiccardo Marchizza
 61'      substitutionFabiano Parisi↑Riccardo Marchizza↓
 61'      substitutionNicolas Haas↑Szymon Zurkowski↓
 62'      substitutionAndrea LA Mantia↑Federico Di Francesco↓
 72'    2-2   goalAndrea LA Mantia (Assist:Sebastiano Luperto)
 75'    Simone Zaza↑Antonio Sanabria↓ substitution  
 75'    Tomas Rincon↑Dennis Praet↓ substitution  
 88'      substitutionLeonardo Mancuso↑Andrea Pinamonti↓
 90'      yellow_cardSebastiano Luperto
 90'    Armando Izzo↑Ola Aina↓ substitution  

Đội hình thi đấu Torino vs Empoli

Torino Empoli
32 Vanja Milinkovic Savic
99 Alessandro Buongiorno
3 Gleison Bremer Silva Nascimento
6 David Zima
34 Ola Aina
4 Tommaso Pobega
10 Sasa Lukic
17 Wilfried Stephane Singo
11 Marko Pjaca
22 Dennis Praet
19 Antonio Sanabria
13 Guglielmo Vicario
30 Petar Stojanovic
6 Simone Romagnoli
33 Sebastiano Luperto
3 Riccardo Marchizza
27 Szymon Zurkowski
28 Samuele Ricci
25 Filippo Bandinelli
8 Liam Henderson
11 Federico Di Francesco
99 Andrea Pinamonti
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
88 Tomas Rincon
27 Mergim Vojvoda
70 Magnus Warming
5 Armando Izzo
14 Josip Brekalo
1 Etrit Berisha
7 Simone Zaza
25 Ben Lhassine Kone
8 Daniele Baselli
77 Karol Linetty
89 Luca Gemello
34 Ardian Ismajli
1 Samir Ujkani
23 Kristjan Asllani
5 Leo Stulac
26 Lorenzo Tonelli
9 Patrick Cutrone
20 Riccardo Fiamozzi
19 Andrea LA Mantia
65 Fabiano Parisi
7 Leonardo Mancuso
10 Nedim Bajrami
32 Nicolas Haas

Số liệu thống kê Torino vs Empoli

Torino   Empoli
0
 
Giao bóng trước
 
1
 
Phạt góc
 
11
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
1
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
16
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
3
2
 
Cản sút
 
8
15
 
Sút Phạt
 
11
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
309
 
Số đường chuyền
 
423
77%
 
Chuyền chính xác
 
81%
9
 
Phạm lỗi
 
15
2
 
Việt vị
 
1
29
 
Đánh đầu
 
29
10
 
Đánh đầu thành công
 
19
4
 
Cứu thua
 
1
13
 
Rê bóng thành công
 
13
5
 
Đánh chặn
 
5
14
 
Ném biên
 
19
1
 
Woodwork
 
0
13
 
Cản phá thành công
 
13
10
 
Thử thách
 
5
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
102
 
Pha tấn công
 
88
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
93

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Zivanice

17:00 FC Viktoria Plzen 0-1 Mlada Boleslav

17:00 Astoria Walldorf 2-1 Pforzheim

17:00 Tescoma Zlin 2-0 Slavia Kromeriz

17:00 NK Olimpija Ljubljana 2-3 Szombathelyi Haladas

17:00 Slavoj Vysehrad 0-2 Viktoria Zizkov

17:00 Slovan Velvary 3-3 FK Graffin Vlasim

17:00 Banik Most Sous 0-3 Usti nad Labem

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 Jednota Banova

17:00 Ceska Lipa 6-6 Velke Hamry

17:00 Istra 1961 Pula 1-0 NK Dugopolje

17:00 Dinamo Minsk 1-1 FK Isloch Minsk

17:00 NK Dubrava Zagreb 3-2 Radnik Sesvete

17:00 Arka Gdynia 2-1 Olimpia Elblag

17:00 ZNK Osijek 3-0 Tabor Sezana

17:00 MSK Zilina B 0-3 Trinec

16:45 SJK Seinajoen 2-0 Flora Paide

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

16:00 Legia Warszawa B 0-3 LKS Lagow

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

17:00 1 S.Urfaspor 2-0 Eskisehirspor

17:00 Kirklarelispor 1-0 Ankarademirspor

17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-1 Serik Belediyespor

17:00 Sariyer 4-1 Sakaryaspor

17:00 Kahramanmarasspor 0-0 Etimesgut Belediye Spor

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-0 Inegolspor

17:00 Amedspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Corum Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

17:00 Erzincanspor 2-1 Tarsus Idman Yurdu

17:00 1 Bodrumspor 1-0 Diyarbakirspor

17:00 Bukaspor 2-2 Akhisar Bld.Geng

17:00 Anadolu Selcukluspor 0-4 Ispartaspor

17:00 Ankaraspor FK 1-1 Nigde Belediyespor

16:55 Bayburt Ozel Idare 0-0 Turgutluspor

16:30 Pazarspor 1-0 Nazillispor

17:00 Sile Yildizspor 1-1 Yesilyurt Belediyespor

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

17:00 Ashdod MS U19 2-1 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 3-0 Maccabi Netanya U19

16:50 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Hadera U19 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

17:00 Olympiakos Piraeus U19 2-3 PAS Giannina U19

16:55 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

17:00 Sivasspor U19 4-0 Fenerbahce U19

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

17:00 Chiangrai FC 1-0 Nakhon Mae Sot United FC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

17:00 Trat FC 1-0 Raj Pracha FC

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657