Kết quả trận Tottenham Hotspur vs Chelsea, 03h00 ngày 05/02

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
0
Chelsea
Chelsea
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Tottenham Hotspur vs Chelsea


03:00 ngày 05/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Tottenham Hotspur vs Chelsea


TLCA
1.33 : 0:0 : 0.67
TL bàn thắng:
3.44 : 1 1/2 : 0.21
TL Thắng - Hòa - Bại
202.00 : 9.40 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Tottenham Hotspur vs Chelsea

 24'    0-1   goalJorge Luiz Frello Filho,Jorginho
 36'      substitutionAndreas Christensen↑Thiago Emiliano da Silva↓
 50'    Toby Alderweireld yellow_card  
 63'    Pierre Emile Hojbjerg yellow_card  
 65'      substitutionChristian Pulisic↑Callum Hudson-Odoi↓
 69'    Erik Lamela↑Tanguy Ndombele Alvaro↓ substitution  
 69'    Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho↑Steven Bergwijn↓ substitution  
 74'      substitutionNgolo Kante↑Mateo Kovacic↓
 79'      yellow_cardChristian Pulisic
 81'      yellow_cardNgolo Kante
 88'      yellow_cardCaesar Azpilicueta

Đội hình thi đấu Tottenham Hotspur vs Chelsea

Tottenham Hotspur Chelsea
1 Hugo Lloris
33 Ben Davies
15 Eric Dier
4 Toby Alderweireld
24 Serge Aurier
5 Pierre Emile Hojbjerg
17 Moussa Sissoko
7 Son Heung Min
28 Tanguy Ndombele Alvaro
23 Steven Bergwijn
45 Carlos Vinicius Alves Morais
16 Edouard Mendy
28 Caesar Azpilicueta
6 Thiago Emiliano da Silva
2 Antonio Rudiger
24 Reece James
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
17 Mateo Kovacic
3 Marcos Alonso
20 Callum Hudson-Odoi
19 Mason Mount
11 Timo Werner
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
9 Gareth Bale
12 Joe Hart
14 Joe Rodon
6 Davinson Sanchez Mina
8 Harry Winks
2 Matt Doherty
25 Japhet Tanganga
11 Erik Lamela
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
9 Tammy Abraham
33 Emerson Palmieri dos Santos
18 Olivier Giroud
10 Christian Pulisic
4 Andreas Christensen
21 Benjamin Chilwell
22 Hakim Ziyech
7 Ngolo Kante

Số liệu thống kê Tottenham Hotspur vs Chelsea

Tottenham Hotspur   Chelsea
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
7
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
2
 
Thẻ vàng
 
3
7
 
Tổng cú sút
 
18
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
5
 
Sút ra ngoài
 
7
0
 
Cản sút
 
9
17
 
Sút Phạt
 
18
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
32%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
68%
452
 
Số đường chuyền
 
628
82%
 
Chuyền chính xác
 
89%
20
 
Phạm lỗi
 
14
0
 
Việt vị
 
3
33
 
Đánh đầu
 
33
14
 
Đánh đầu thành công
 
19
1
 
Cứu thua
 
2
13
 
Rê bóng thành công
 
10
14
 
Đánh chặn
 
14
20
 
Ném biên
 
11
13
 
Cản phá thành công
 
10
14
 
Thử thách
 
12
83
 
Pha tấn công
 
151
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
67

02:15 Liverpool 2-0 Southampton

23:30 Manchester City 1-2 Chelsea

21:00 Sheffield United 0-2 Crystal Palace

18:30 Leeds United 3-1 Tottenham Hotspur

02:00 Athletic Bilbao 2-2 Osasuna

23:30 Cadiz 2-1 SD Huesca

21:15 FC Barcelona 0-0 Atletico Madrid

19:00 Alaves 2-2 Levante

23:30 1 Bayern Munchen 6-0 Monchengladbach

20:30 VfL Wolfsburg 3-0 Union Berlin

20:30 1 Werder Bremen 0-0 Bayer Leverkusen

20:30 TSG Hoffenheim 4-2 Schalke 04

20:30 Borussia Dortmund 3-2 RB Leipzig

01:45 Fiorentina 2-0 Lazio 1

22:59 Inter Milan 5-1 Sampdoria

20:00 Udinese 1-1 Bologna

20:00 Spezia 1-4 Napoli

22:00 Lyon 4-1 Lorient

18:00 Nantes 3-0 Bordeaux

14:30 Jeonbuk Hyundai Motors 1-3 Suwon Samsung Bluewings

14:30 Pohang Steelers 1-1 Gangwon FC

12:00 Jeju United 1-3 Suwon City

12:00 Daegu FC 3-0 Incheon United

15:00 Kashima Antlers 3-0 FC Tokyo

14:00 Urawa Red Diamonds 2-0 Vegalta Sendai

13:00 Tokushima Vortis 1-2 Consadole Sapporo

13:00 Shonan Bellmare 2-0 Oita Trinita

12:00 Avispa Fukuoka 1-0 Kashiwa Reysol

12:00 Shimizu S-Pulse 1-1 Yokohama FC

11:00 Yokohama Marinos 2-0 Vissel Kobe

16:00 Gamba Osaka 0-2 Kawasaki Frontale

13:00 Nagoya Grampus 1-0 Cerezo Osaka

12:00 Sagan Tosu 0-0 Hiroshima Sanfrecce

19:00 Guangzhou City 2-4 Shenzhen FC

17:00 Shandong Taishan 2-0 Qingdao FC 1

09:05 Colorado Rapids 3-2 Minnesota United FC

07:00 LA Galaxy 2-1 Los Angeles FC

05:05 Orlando City 1-1 New York City FC

02:50 FC Dallas 1-1 Houston Dynamo

02:00 Vancouver Whitecaps 2-0 Montreal Impact

00:30 Columbus Crew 3-1 DC United

00:30 Nashville 2-0 New England Revolution

00:00 Chicago Fire 0-2 Philadelphia Union

00:00 New York Red Bulls 2-0 Toronto FC

15:10 Perth Glory 2-1 Melbourne Victory 1

13:05 Melbourne City 3-2 Brisbane Roar

16:10 Western Sydney 5-0 Western United FC

14:05 Newcastle Jets 1-1 Sydney FC

11:00 Vegalta Sendai (w) 0-0 AS Elfen Sayama (w)

09:00 Orange County FC 6-0 Ventura County Fusion

06:30 1 Maryland Bobcats FC 1-2 Stumptown Athletic FC

06:30 Chattanooga 2-1 Michigan Stars

06:00 Memphis 901 5-0 Little Rock Street

05:35 Richmond Kickers 2-0 Tormenta FC

05:00 1 SV La Fama 2-0 SV Britannia 1

01:30 Comunicaciones (w) 1-6 Rosario Central (w)

22:59 Ranheim IL 1-2 Stjordals Blink

22:59 Raufoss 2-1 Ullensaker/Kisa IL

22:59 Perugia 2-1 Como

22:00 Real Oviedo (w) 3-0 Deportivo La Coruna B (W)

22:00 FK Igman Konjic 3-1 Orasje

21:00 KajHa 3-1 HauPa

21:00 Sandnes Ulf 1-0 Bryne

21:00 Strommen 1-2 KFUM Oslo

20:30 LD Maputo 1-0 Incomati Xinavane

20:00 Avaldsnes (w) 3-0 Klepp (w)

20:00 Sandviken (w) 6-0 Arna Bjornar (w)

20:00 Valerenga (w) 1-1 LSK Kvinner (w)

20:00 Honefoss (w) 1-0 Amazon Grimstad (w)

20:00 Fredrikstad 4-2 Grorud

20:00 Mjondalen IF 1-1 Sarpsborg 08

19:00 Roa (w) 4-0 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 Sogndal 0-1 Ham-Kam

18:00 Lyn (w) 1-1 Kolbotn (w)

17:30 Aalesund FK 0-2 Asane Fotball

17:00 Praga Warszawa (w) 1-3 Pogon Tczew (w) 1

12:00 Omiya Ardija (W) 0-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

18:30 Bournemouth AFC 0-2 Stoke City

18:30 Queens Park Rangers (QPR) 3-1 Luton Town

18:30 Coventry City 6-1 Millwall

18:30 Bristol City 1-3 Brentford

18:30 Reading 2-2 Huddersfield Town

18:30 Watford 2-0 Swansea City

18:30 Blackburn Rovers 5-2 Birmingham City

18:30 Nottingham Forest 1-2 Preston North End

18:30 Barnsley 2-2 Norwich City

18:30 Middlesbrough 0-3 Wycombe Wanderers

18:30 Derby County 3-3 Sheffield Wednesday

18:30 Cardiff City 1-1 Rotherham United

02:00 VVV Venlo 3-3 RKC Waalwijk

01:00 1 AZ Alkmaar 1-0 Fortuna Sittard

23:45 SC Heerenveen 0-0 FC Utrecht

21:30 FC Twente Enschede 1-1 Heracles Almelo

22:30 Elfsborg 2-2 Kalmar

22:30 Orebro 1-0 Halmstads

20:00 Hammarby 3-2 IK Sirius FK

20:00 IFK Goteborg 1-1 Hacken

23:15 Schaffhausen 3-2 Aarau

01:30 Young Boys 2-0 Basel

23:15 Lugano 0-2 Vaduz

00:30 Trabzonspor 2-1 Antalyaspor

00:30 Sivasspor 0-0 Istanbul BB

00:30 1 Caykur Rizespor 0-4 Yeni Malatyaspor

00:30 Kayserispor 0-0 Gazisehir Gaziantep

00:30 Karagumruk 5-1 Genclerbirligi

00:30 Hatayspor 1-0 Denizlispor

00:30 Goztepe 0-1 Konyaspor

00:30 Galatasaray 3-1 Besiktas JK

00:30 1 Erzurum BB 0-1 Kasimpasa 1

00:30 Ankaragucu 1-2 Fenerbahce

01:00 Wisla Krakow 1-2 Lech Poznan

22:30 Lechia Gdansk 1-1 Cracovia Krakow

20:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-1 Wisla Plock

09:15 Santos Laguna 5-0 Queretaro FC

07:00 Atlas 1-0 Tigres UANL

23:30 CSKA Moscow 3-1 FC Krasnodar

20:30 Lokomotiv Moscow 0-0 Dynamo Moscow 1

20:30 1 Arsenal Tula 2-4 Rubin Kazan

18:00 FC Ufa 0-0 Zenit St. Petersburg

22:00 MFK Ruzomberok 1-1 FK Senica

22:00 Zlate Moravce 0-0 Spartak Trnava

22:00 Sokol Dolna Zdana 0-0 Michalovce

22:00 MSK Zilina 5-3 Trencin 1

01:45 Anderlecht 2-2 Royal Antwerp

01:45 Red Star Waasland 2-5 Seraing United

23:30 Standard Liege 2-1 KAA Gent

22:00 NK Varteks Varazdin 0-1 Hajduk Split

02:00 Malaga 1-1 Mallorca

01:30 AD Alcorcon 0-0 Las Palmas

23:15 1 Ponferradina 0-1 Albacete

23:15 Zaragoza 0-0 RCD Espanyol

02:15 1 Estoril 1-1 GD Chaves

00:00 CD Mafra 2-2 Academica Coimbra

22:59 SL Benfica B 1-1 SC Covilha

21:30 Feirense 4-1 Oliveirense 1

01:00 Rodez Aveyron 1-1 Nancy

01:00 Guingamp 2-0 Chateauroux

01:00 Clermont 3-1 Sochaux

01:00 Chambly FC 1-0 Pau FC

01:00 AJ Auxerre 1-1 Grenoble

01:00 1 Amiens 0-0 Chamois Niortais

01:00 Ajaccio 1-1 Paris FC 1

01:00 Valenciennes 3-5 Le Havre

01:00 Troyes 2-0 USL Dunkerque

01:00 Toulouse 3-0 Caen 1

18:00 Greuther Furth 2-2 Karlsruher SC

18:00 Fortuna Dusseldorf 2-2 Eintracht Braunschweig

18:00 Wurzburger Kickers 1-3 VfL Osnabruck

14:00 Giravanz Kitakyushu 0-1 V-Varen Nagasaki

13:00 Thespa Kusatsu 1-1 Omiya Ardija

12:00 Albirex Niigata 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Zweigen Kanazawa FC 0-1 Renofa Yamaguchi

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Tochigi SC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 4-2 Fagiano Okayama

12:00 Ventforet Kofu 2-0 Tokyo Verdy

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Montedio Yamagata

11:00 Blaublitz Akita 1-1 Jubilo Iwata

11:00 SC Sagamihara 1-1 Machida Zelvia

16:00 Ehime FC 1-1 FC Ryukyu

00:00 St. Patricks Athletic 1-2 Shamrock Rovers

00:00 Bohemians 4-0 Finn Harps

00:00 Waterford United 0-7 Drogheda United

22:15 NK Mura 05 2-2 ASK Bravo Publikum

20:00 Tabor Sezana 0-1 NK Publikum Celje

01:15 Dinamo Bucuresti 2-0 Hermannstadt 1

17:30 Gaz Metan Medias 2-1 Astra Giurgiu 1

07:30 Colo Colo 1-2 Palestino

05:00 Santiago Wanderers 0-3 Melipilla

02:30 1 Deportes La Serena 1-0 Nublense

22:59 Univ Catolica 3-0 Union La Calera

21:45 2 Ludogorets Razgrad 1-2 Lokomotiv Plovdiv

04:00 Patronato Parana 1-0 Boca Juniors

01:30 1 Gimnasia La Plata 0-5 Velez Sarsfield

01:30 Atletico Tucuman 5-0 Defensa Y Justicia

22:59 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1 Banfield

01:00 LKS Nieciecza 0-2 Miedz Legnica

21:00 OKS Stomil Olsztyn 1-2 Chrobry Glogow

21:00 Sandecja Nowy Sacz 2-1 Korona Kielce 1

17:40 1 GKS Belchatow 0-3 Arka Gdynia

20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Luki Energiya

14:00 1 FK Chita 2-1 Dnepr Smolensk

14:00 Gyeongnam FC 0-2 Jeonnam Dragons

14:00 Bucheon FC 1995 0-0 Gimcheon Sangmu

22:00 Salford City 3-0 Leyton Orient

21:00 Carlisle United 0-0 Walsall

21:00 Port Vale 0-3 Mansfield Town

21:00 Morecambe 2-0 Bradford City

21:00 Scunthorpe United 0-1 Stevenage Borough

21:00 Oldham Athletic 0-3 Forest Green Rovers

21:00 Cheltenham Town 4-1 Harrogate Town

21:00 Tranmere Rovers 0-0 Colchester United

21:00 Southend United 1-1 Newport County

21:00 1 Crawley Town 1-4 Bolton Wanderers

21:00 Exeter City 1-1 Barrow

21:00 Cambridge United 3-0 Grimsby Town

19:00 Dynamo Dresden 2-0 Viktoria koln

19:00 Ingolstadt 0-0 Saarbrucken

19:00 Magdeburg 3-2 MSV Duisburg

19:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 TSV 1860 Munchen

19:00 Kaiserslautern 4-1 Uerdingen KFC 05

19:00 Hansa Rostock 0-0 Zwickau 1

07:30 Deportivo Tachira 2-0 Trujillanos

05:15 1 Gran Valencia FC 1-0 Yaracuyanos

03:00 LALA FC 2-2 Atletico Venezuela

21:00 Montrose 2-1 Greenock Morton

21:00 Cove Rangers 1-1 Airdrie United

21:00 Raith Rovers 2-0 Dunfermline Athletic

05:00 Mineros de Zacatecas 1-1 Tepatitlan de Morelos

21:00 Taby 2-3 IF Sylvia

21:00 Ljungskile 4-0 Lunds BK

21:00 Sandvikens IF 0-0 Orebro Syrianska IF

21:00 Atvidabergs 0-2 Skovde AIK

21:00 Lindome GIF 1-1 Oskarshamns AIK

20:00 Vanersborgs IF 0-0 IFK Malmo FK

18:00 Sollentuna United 1-3 Assyriska

18:00 1 Utsiktens BK 0-4 Tvaakers IF

18:00 Hudiksvalls ABK 3-1 IFK Lulea 1

18:00 Dalkurd FF 2-2 Brommapojkarna

18:00 Osterlen FF 1-3 Torns IF

21:00 IR Reykjavik 2-0 Leiknir F

21:00 1 Kari Akranes 2-3 KF Fjallabyggdar

21:00 KF Fjardabyggd 0-3 Volsungur husavik

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 Scolar Resita

15:00 Universitaea Cluj 2-3 ACS Comuna Recea

15:00 Petrolul Ploiesti 2-0 CS Aerostar Bacau

15:00 Pandurii Targu-Jiu 1-2 Farul Constanta

15:00 Ripensia Timisoara 1-0 Metaloglobus

00:00 Motor Lublin 4-1 Sokol Ostroda

22:30 KP Calisia Kalisz 2-1 GKS Katowice

22:30 Skra Czestochowa 2-2 Pogon Siedlce

21:00 1 Garbarnia Krakow 2-2 Gornik Polkowice

21:00 1 Wigry Suwalki 0-1 Hutnik Krakow

18:00 Bytovia Bytow 0-2 Stal Rzeszow

18:00 1 Stargard Szczecinski 2-3 Olimpia Grudziadz

18:00 Slask Wroclaw II 0-1 Lech II Poznan

18:45 Panahaiki-2005 2-1 Trikala

18:45 Doxa Dramas 2-4 Giorgos Karaiskakis

18:45 1 Apollon Larissas 1-0 Ierapetra 1

01:30 NK Nafta 1-0 Radomlje

00:00 NK Brezice 3-0 Roltek Dob

22:00 Jadran Dekani 1-1 NK Fuzinar

22:00 Drava 1-1 Krsko Posavlje

22:00 NK Bilje 1-1 Triglav Gorenjska 1

22:00 ND Beltinci 3-0 Smartno 1

19:00 Kedus Giorgis 2-0 Bahir Dar Kenema FC

14:00 Fasil Kenema 1-0 Welkite Ketema

21:00 1 Pulau Pinang 0-3 Johor Darul Takzim

21:00 Pahang UiTM FC 1-1 Kuala Lumpur

20:15 Sabah 0-1 Kedah

19:00 Marienlyst 6-0 B 1913 Odense

00:30 Pirin Blagoevgrad 1-3 Septemvri Sofia

22:00 Neff supporting Simic 2-1 Septemvri Simitli

22:00 Litex Lovech 1-1 Strumska Slava

13:00 Siheung City 3-2 Goyang FC

14:00 Jinju Citizen 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC

13:00 Yangpyeong 4-0 FC Namdong

13:00 Yeoju Sejong 3-2 Seoul United

12:00 Chungju Citizen 1-0 Dangjin Citizen

14:00 Souths United SC (w) 0-1 Capalaba (w)

14:00 Weston Pud(w) 3-4 Eastern Suburbs SC (w)

13:00 Peninsula Power NPL (w) 0-9 Moreton Bay United (w)

16:30 Logan Lightning (w) 2-4 Brisbane Olympic (w)

15:00 Virginia United SC (w) 3-0 Brisbane City (w)

12:45 Dare southwest Queensland (w) 0-3 Sunshine Coast Wanderers (W)

21:00 Kaisar Kyzylorda 0-1 Akzhayik Oral

20:00 FC Kairat Almaty 1-1 FC Shakhtyor Karagandy

19:00 FK Kaspyi Aktau 0-0 Ordabasy

18:00 FK Taraz 0-1 Lokomotiv Astana

18:00 Bekescsaba U19 1-1 Dunaujvaros PASE U19

15:00 ZalaegerzsegTE U19 3-0 Szeged-Csanad Grosics U19

22:00 Hrvatski dragovoljac 2-1 NK Solin

22:00 NK Osijek II 0-3 Radnik Sesvete 1

22:00 NK Croatia Zmijavci 1-2 Kustosija

22:00 NK Junak 2-0 Hajduk Split II

22:00 NK Dugopolje 2-0 Bijelo Brdo

19:55 Medjimurje 0-1 Dinamo Zagreb II

19:00 Amedspor 4-1 Kahramanmarasspor

19:00 Afjet Afyonspor 0-1 Zonguldak

19:00 Anadolu Selcukluspor 2-0 Pazarspor

19:00 Turgutluspor 0-0 Bodrumspor

19:00 1 Sancaktepe Belediye Spor 0-3 Erzincanspor

19:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Kirklarelispor

19:00 Nigde Belediyespor 6-1 Usakspor

19:00 Serik Belediyespor 3-0 Mamak FK

19:00 Kocaelispor 5-0 Gumushanespor 1

19:00 Kastamonuspor 0-4 Sakaryaspor

19:00 Inegolspor 2-0 Hacettepe SK

19:00 Kardemir Karabukspor 2-2 Kirsehir Koyhizmetleri

19:00 Ergene Velimese 2-2 S.Urfaspor

19:00 Corum Belediyespor 0-0 Sariyer

19:00 Ankarademirspor 3-1 Hekimoglu Trabzon

19:00 1 Eyupspor 1-0 Belediye Vanspor

19:00 1 Elazigspor 5-7 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Bayburt Ozel Idare 2-2 Pendikspor

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-2 Bursa Niluferspor AS

20:00 NJS (w) 0-1 VJS Vantaa (w)

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 0-4 ONS (w)

17:00 Turun Weikot (w) 0-0 HauPa (w)

17:00 RoPS (w) 3-1 TPS Turku (w)

19:00 Metalourg Bekabad (w) 2-1 Pakhtakor Tashkent (w)

19:00 Lokomotiv Tashkent (w) 0-4 Sogdiana (w)

19:00 Navbahor (w) 3-2 PFK Qizilqum (w)

18:30 Sevinch (w) 5-2 AGMK (w)

21:00 Proleter 3-0 Radnik Surdulica

21:00 Novi Pazar 4-1 Mladost Lucani

21:00 FK Vozdovac Beograd 4-2 FK Napredak Krusevac

13:15 Adelaide Olympic 3-3 Campbelltown City SC

12:30 Cumberland United FC 0-3 Adelaide Raiders SC

12:30 Adelaide Comets FC 3-2 Adelaide Panthers

12:30 Adelaide United FC (Youth) 4-2 Adelaide Blue Eagles

12:30 Sturt Lions 0-1 Adelaide City FC

06:00 Sao Paulo/SP (w) 2-0 Internacional(w)

06:00 Ferroviaria SP (w) 1-0 Kindermann (w)

16:00 Perth Glory FC U20 3-0 Balcatta U20

12:00 Bayswater U20 1-1 ECU Joondalup U20

12:00 FloreatAthena U20 3-3 Sorrento F.C. U20

12:00 Pires U20 5-0 Rockingham City FC U20

12:00 Cockburn City U20 2-3 Armadale SC U20

12:00 Gwelup Croatia U20 2-2 Inglewood United U20

09:30 Phoenix Rising FC 3-0 Oakland Roots

08:30 El Paso Locomotive FC 1-1 New Mexico United

07:30 1 San Antonio 2-2 Real Monarchs 1

06:30 Tampa Bay Rowdies 3-0 Pittsburgh Riverhounds

06:30 Miami FC 0-1 Hartford Athletic

06:30 Louisville City FC 1-1 Birmingham Legion

06:00 Indy Eleven 0-2 Tulsa Roughneck

23:45 Mashin Sazi 2-2 Saipa 1

23:45 Sanat-Naft 0-1 Shahrdary Arak

23:30 Foolad Khozestan 1-0 Gol Gohar FC

23:15 Mes Rafsanjan 0-1 Nassaji Mazandaran

20:00 Gorilla FC 2-1 Muhanga

20:00 Rutsiro FC 0-2 Rayon Sports FC

17:30 Gasogi Utd 2-1 Kiyovu FC

22:00 Sport Podbrezova 0-0 FK Kosice 1

22:00 Slavoj Trebisov 0-2 Tatran LM

22:00 MFK Skalica 1-0 Partizan Bardejov

22:00 MFK Dubnica nad Vahom 3-0 KFC Komarno

22:00 Poprad 3-5 MSK Puchov

22:00 Dukla Banska Bystrica 1-1 STK Samorin 1

15:30 Slovan Bratislava B 2-1 FC Artmedia Petrzalka

02:30 Atletico Mineiro 1-1 Tombense

02:00 NSI Runavik II 2-1 Skala Itrottarfelag

21:00 KI Klaksvik II 0-0 AB Argir

18:00 Quinns FC 1-1 Joondalup United

14:00 Olympic Kingsway SC 0-1 Forrestfield United

14:00 Western Knights 6-1 UWA-Nedlands FC

14:00 1 Fremantle City 2-3 Mandurah City

14:00 FC Ashfield 2-4 Swan United

14:00 Subiaco AFC 2-3 Stirling Macedonia

23:20 Torquay United 0-0 Bromley

21:00 Barnet 1-4 Notts County

21:00 Wrexham 3-0 Yeovil Town

21:00 Woking 1-4 Chesterfield

21:00 Wealdstone FC 0-5 Dagenham Redbridge

21:00 Sutton United 2-0 Weymouth

21:00 Hartlepool United 2-4 Maidenhead United 1

21:00 1 Halifax Town 0-1 Boreham Wood

18:00 FK Kara-Balta 0-3 Dordoi-Dynamo Naryn

22:30 Fafe 1-1 Vitoria Guimaraes B

22:00 Anadia 0-1 Pevidem SC

20:00 Olhanense SC 1-0 Real Sport Clube

20:00 Maritimo (w) 2-0 Clube Condeixa (w)

17:00 Gondomar 0-1 Leca

04:00 Chimaltecas CSDFF (w) 1-2 FC Cremas (W)

22:59 Itihad Z. Khemisset 2-0 TAS de Casablanca

22:59 Chabab Ben Guerir 2-1 Wydad Temara

07:05 Flamengo 4-1 Volta Redonda

02:00 Vasco da Gama 2-1 Madureira

03:30 1 CD FAS U20 0-1 Municipal Limeno U20

13:30 White City Woodville 1-0 West Adelaide SC

12:30 Adelaide Victory 0-0 Para Hills Knlghts SC

12:30 Adelaide Cobras FC 1-3 Fulham United FC

12:30 1 Eastern United 0-8 Playford City Patriots

12:00 West Bay 3-0 Adelaide Hills

00:00 Teuta Durres 4-0 KS Bylis

00:00 1 Skenderbeu Korca 1-1 Partizani Tirana

21:00 Apolonia Fier 0-1 KF Laci

21:00 KF Tirana 1-0 Kastrioti Kruje

13:00 Sydney Olympic 1-2 Blacktown City Demons

12:05 Northbridge Bulls 2-2 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:05 Rockdale City Suns 4-1 Sydney FC (Youth)

11:30 Wollongong Wolves 3-2 Sutherland Sharks

14:15 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-3 Sydney United

19:30 1 Austria Wien (Youth) 2-4 FC Dornbirn 1913

19:30 Austria Lustenau 4-2 SKU Amstetten

10:45 Sydney Olympic U20 1-1 Blacktown City FC U20

10:00 Hakoah Sydney City East U20 1-3 Mounties Wanderers U20 1

10:00 Northbridge FC Bulls U20 3-5 Mt Druitt Town Rangers U20

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-2 Sydney United 58 U20

14:35 Hills Brumbies U20 1-2 Northern Tigers U20

14:00 Manly United U20 3-0 Marconi Stallions U20

13:44 SD Raiders U20 0-1 NWS Spirit FC U20

20:30 Pordenone Youth 1-3 Reggiana U20

20:00 US Cremonese U20 1-0 Venezia F.C. Youth

20:00 Vicenza U19 2-1 Cittadella U20

19:00 Pescara U20 3-0 Virtus Entella U20

16:00 Reggina U19 0-5 Lecce U20

21:00 Nordsjaelland (w) 1-3 Fortuna Hjorring (w)

19:00 Kolding BK (w) 4-1 Thisted FC (w)

19:00 AGF Kvindefodbold APS (w) 4-1 Odense BK (w)

19:00 Brondby IF (w) 1-2 HB Koge (w) 1

19:00 Aalborg (w) 2-1 ASA Aarhus (w)

16:00 Sundby BK (w) 1-5 Boldklubben AF 1893 (w)

21:30 Leotar 2-0 FK Modrica 1

22:30 Vuteks Sloga 2-0 NK Slavija Pleternica

22:30 Valpovka 0-2 HNK Vukovar 91

22:00 NK Vodice 1-2 NK Primorac Biograd

22:00 NK Rudar Labin 2-2 Crikvenica NK

22:00 Radnik Krizevci 3-0 Podravina

22:00 NK Grobnican 5-0 NK Krk

22:00 NK Vinodol 0-3 Nehaj

22:00 NK Ponikve 1-1 Bistra

22:59 Palestino (W) 5-1 Audax Italiano (w)

18:00 GKS Katowice (w) 3-2 MKS Olimpia Szczecin (w)

17:00 Row Rybnik (w) 0-4 KKPK Medyk Konin (w)

17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 3-0 Biedrzychowice (w)

16:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-3 GKS Gornik Leczna (w)

01:30 Sacachispas 1-0 Flandria

01:30 Defensores Unidos 2-0 Deportivo Armenio

01:30 Colegiales 3-1 UAI Urquiza

01:30 Club Atletico Acassuso 2-1 Canuelas FC 1

01:30 Argentino de Quilmes 2-1 CA San Miguel

00:00 Los Andes 3-0 Talleres Rem de Escalada

20:00 CEO Varzeagrandense 1-1 Nova Mutum EC

23:30 Renaissance Dakar 2-0 Dakar Universite Club

23:30 Thies FC 1-1 Keur Madior

09:35 Edgeworth Eagles Reserves 4-2 Weston Workers Reserves

09:30 Broadmeadow Magic Reserves 3-0 Adamstown Rosebud Reserves 1

22:00 FC Kondzo 0-1 CARA Brazzaville

01:30 Sporting Club Tel Aviv 1-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

12:15 Manningham United Blues 2-1 Werribee City

12:15 Northcote City 3-1 FC Bulleen Lions

12:00 Langwarrin 0-1 Goulburn Valley Suns

12:00 North Geelong Warriors 1-5 Pascoe Vale SC

12:00 Brunswick City 1-4 Kingston City 1

22:00 Asante Kotoko FC 3-1 Ghana Dream FC

22:59 Ironi Nesher U19 4-2 Hapoel Raanana Roei U19

22:59 FC Kfar Qasim U19 0-3 Maccabi Yaffo Kabilio U19

21:15 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-2 Beitar Jerusalem Oren U19

21:00 Maccabi Petach Tikva U19 3-0 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:00 Hapoel Qiryat Ono U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

15:30 Sectzya Nes Ziona U19 4-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

15:00 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 2-0 AS Ramat Elyahu U19

15:00 Maccabi Haifa Shmuel U19 5-0 Hapoel Ramat Gan U19

15:00 Beitar Nes Tubruk U19 1-1 Maccabi Netanya U19

14:45 1 Hapoel Ashkelon U19 1-0 Gadna Tel Aviv U19 1

22:00 Jigawa Golden Stars 2-1 Lobi Stars

17:30 1 Mindil Aces 1-0 Port Darwin FC 1

13:25 Casuarina FC 2-0 Darwin Hearts

07:00 C.S.D. Comunicaciones 1-0 CSyD Sacachispas 1

04:00 Guastatoya 4-1 Deportivo Sanarate

12:00 Burleigh Heads 1-0 Kingscliff FC

15:00 Surfers Paradise 3-2 Nerang

15:00 Pacific Pines Green 1-1 Musgrave Mustangs B

14:55 Palm Beach SC B 2-0 Runaway Bay II 1

14:55 1 Tweed United 2-4 Nerang B

14:40 Legends 2-1 Mudgeeraba

14:00 Broadbeach United 3-1 Musgrave Yellow

12:00 Southport Warriors 5-0 Robina City Blue

04:00 Real Granada FC 3-3 Atletico Somotillo

21:00 Afturelding 1-1 Kordrengir 1

21:00 UMF Selfoss 0-3 Vestri

16:00 Panerys Vilnius 4-2 BE1 NFA 1

18:30 Horsens U19 2-3 Nordsjaelland U19 1

18:00 Silkeborg U19 0-4 BrondbyU19

18:00 FC Kobenhavn U19 4-0 Aarhus AGF U19

18:00 Esbjerg U19 4-1 Aalborg BK U19

22:59 Esteghlal Khozestan 0-0 Malavan

22:59 Shahrdari Astara 0-1 Navad Urmia

22:59 Kheybar Khorramabad 5-1 Qashqai Shiraz

22:59 Oxin Alborz 0-3 Esteghlal Mollasani

22:45 Shahin Bushehr 1-1 Pars Jonoubi Jam

22:45 Khouneh Be Khouneh 2-0 Arman Gohar Sirjan

22:45 Fajr Sepasi 1-2 Baderan Tehran FC

09:00 FC Tucson 1-1 Forward Madison FC

07:30 North Texas 0-1 Chattanooga Red Wolves

07:00 Reign FK 0-2 Tulsa Athletics

06:45 2 Miami Sun FC 0-1 Florida Fusion 1

06:00 Hartford City FC 7-0 GL Rough Diamonds

06:00 Georgia Revolution 6-0 LSA Limeno

06:00 FC Columbus 0-2 Milwaukee Torrent

06:00 Northern Virginia United 3-2 Junior Lone Star 1

06:00 Weston 4-2 Miami City Championship

06:00 North Carolina 1-2 Greenville Triumph

05:20 FC Monmouth 0-2 FC Motown

04:30 Miramar Utd Elite 2-2 PSL United SC

14:00 Newmarket SFC 0-0 Moggill FC

16:00 AC Carina 1-3 Ripley Valley FC

15:00 Logan Metro 3-0 Annerley FC

06:00 FC Sahel 0-1 ASAC Concorde

04:15 ASC Tidjikja 3-4 ACS Ksar

21:00 FK Osogovo 0-1 Pobeda Prilep 2

21:00 FK Kozuv 0-2 FK Sloga 1934 Vinica

21:00 Pehchevo 1-2 Bregalnica Stip

21:00 FK Tikves Kavadarci 3-1 Kamenica-Sasa

21:00 Korab Debar 3-0 FK Teteks Tetovo

21:00 FK Ohrid 2004 3-0 FK Kadino

21:00 FK Rinija Gostivar 2-4 FK Skopje

21:00 KF Veleshta 2-1 Vlazrimi Kicevo

21:00 FK Roseman 0-1 FC Plackovica

18:45 Panserraikos 1-3 AO Kavala

01:15 US Forces Armees 1-0 KOZAF

14:05 Northern Redbacks (w) 3-2 Curtin University FC (w)

19:00 FC Kuktosh 2-2 Dushanbe-83

19:30 Tampines Rovers FC 2-2 Albirex Niigata FC

15:00 Universitatea Galati (w) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (w)

15:00 Becicherecu Mic (w) 1-3 Piros Security (w)

15:00 Uni Alexandria (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)

15:00 Banat Girls (w) 4-1 Selena SN Constanta (w)

18:00 LASK Crvena Zvezda (w) 1-1 ZFK Masinac (w)

18:00 Perth Glory (Youth) 3-0 Balcatta FC

14:00 Perth SC 1-0 Rocking ham City

14:00 Willip 3-4 Inglewood United

14:00 Floreat Athena 2-2 Sorrento F.C.

14:00 1 Cockburn City 3-0 Armadale SC 1

14:00 Bayswater City 0-2 ECU Joondalup

03:00 CS Esportivo AL 1-1 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Campinense 4-3 Perilima PB

22:59 Etzella Ettelbruck 3-2 Fola Esch

22:59 1 Jeunesse Esch 1-5 F91 Dudelange

22:00 Racing Union Luxemburg 2-1 UNA Strassen

21:00 Victoria Rosport 0-2 FC Wiltz 71

21:00 Hostert 0-3 Progres Niedercorn

03:30 Independiente Jose Teran 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito

01:00 Orense SC 3-1 9 de Octubre

21:00 Zaglebie Lubin (Youth) 4-1 Nowy Hutnik Youth

17:00 Wisla Krakow (Youth) 1-5 Gornik Zabrze (Youth)

19:51 FC Isloch Reserves 0-2 Dinamo Minsk Reserves

19:51 Shakhter Soligorsk Reserves 0-4 Bate Borisov Reserves

16:30 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-2 Torpedo Zhodino Reserves

19:00 Inter Zapresic U19 2-0 NK Orijent U19 1

18:30 ZNK Osijek U19 4-3 NK Varazdin U19

18:00 1 Dinamo Zagreb U19 0-1 Hajduk Split U19

16:00 NK Istra 1961 U19 0-1 NK Rudes U19

19:00 Sparta Praha (w) 5-0 FC Viktoria Plzen (w)

19:00 Slavia Praha (w) 2-0 Slovacko (w)

16:00 Horni Herspice (w) 0-2 Slovan Liberec (w)

12:00 Tuggeranong United 1-1 West Canberra Wanderers

12:00 Cooma Tigers 5-0 Canberra Olympic

12:00 Gungahlin United 2-3 Monaro Panthers

12:00 Canberra FC 1-2 Belconnen United

14:00 University of Queensland FC Reserve 2-3 Bayside United FC Reserve

14:00 Toowong Reserves 3-3 St George Willawong Reserves

13:00 1 Mount Gravatt Hawks SC (R) 1-2 Brisbane Knights Reserves

00:30 CD Madridejos 1-1 Almansa

00:30 Ciudad Lucena 1-0 Xerez Deportivo

00:00 Coria CF 2-0 CD Cabecense

00:00 AD Lobon 1-1 AD Llerenense 1

00:00 Velez CF 3-0 Atletico Mancha real

00:00 Yague CF 4-1 Tudelano 1

23:30 CD Villacanas 2-1 Huracan Balazote

23:30 1 Urgatz 1-4 Cultural de Durango 1

23:15 UD Ourense 1-0 CD As Pontes

22:59 SD Gernika 3-1 Urduliz FT

22:59 Atletico Union Guimar 0-2 La Quadra

22:59 CD Cortes 0-1 MRA Navarra

22:59 Santfeliuenc FC 1-2 CE Banyoles

22:59 Solares Medio Cudeyo 4-0 SD Revilla

22:59 CD Mensajero 1-1 Panaderia Pulido

22:59 Barreda Balompie 1-1 CD Bezana

22:59 U.M. Escobedo 3-1 AD Siete Villas

22:30 CD La Virgen Del Camino 3-4 CD Mirandes B

22:30 CD Santa Ursula 1-1 Lanzarote

22:00 UF Beniganim 2-2 Recambios Colon CD 1

22:00 UD Alcudia 0-1 CF Soller

22:00 Calahorra B 4-3 CD Arnedo

22:00 Aurrera Ondarroa 0-2 CD Lagun Onak

22:00 SD Deusto 1-1 Anaitasuna

22:00 Lourdes 0-1 CD Subiza

22:00 SD Balmaseda FC 2-0 CD Ariznabarra

22:00 Fontellas 1-2 CD River Ega

22:00 CD Ardoi Draw 0-2 AD San Juan

22:00 San Jodie 2-1 Andratks

22:00 CE Esporles 0-3 CE Felanitx

22:00 Castro 0-0 FC Rinconeda Polanco

22:00 Almazan 1-1 La Baneza

22:00 SD Torina 3-1 Ribamontan Al Mar CF

21:30 CD Baztan 0-3 CD Beti Onak

21:30 Bidzala 0-1 UDC Txantrea KKE

21:30 Santanyi 2-0 Portmany

21:30 CD Binissalem 3-2 CD Ferriolense

21:00 Hercules II 1-0 UD Paterna

21:00 Mostoles CF 0-1 CD Paracuellos Antamira 1

21:00 Santa Catalina Atletico 3-0 CD Genova 1

20:45 San Rafael 2-3 CD Manacor

17:30 Melilla CD 1-0 Loja CD

22:59 Tshakhuma TM 1-0 Chippa United

21:30 Energetik-BGU Minsk (w) 2-3 Dnepr Mogilev (w)

20:30 FC Gomel (w) 1-0 Dinamo Brest (W) 1

19:30 Neman Grodno (w) 2-1 Bobruichanka Bobruisk (w)

22:00 Siauliai 5-1 Atomsfera Mazeikiai

22:00 FK Neptunas Klaipeda 1-1 Kazlu Ruda FK Silas

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-2 Lietava Jonava

22:00 Dundee United 0-2 Hibernian

16:00 Dinamo Bucharest U19 3-3 Concordia Chiajna U19

16:00 Viitorul Constanta U19 7-0 ACS Kids Tampa Brasov U19

16:00 Petrolul Ploiesti U19 1-2 ACS Bucharest U19

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 5-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

00:30 Slavia Mozyr 1-1 Dinamo Brest

22:30 FC Minsk 3-3 FK Vitebsk

18:30 FC Rukh Brest 2-0 Sputnik Rechitsa

14:00 1 Willowburn FC 2-3 Logan Village

23:15 Dinamo Batumi 1-0 Dinamo Tbilisi

18:00 Samtredia 2-2 FC Shukura Kobuleti

22:00 St Gallen (w) 2-2 Basel (w)

21:00 Lucerne (w) 1-3 Servette (w)

02:30 Al Aqaba SC 2-0 Sahab SC

21:00 HotturHuginn 1-0 Sindri

21:00 KFS Vestmannaeyjar 2-1 Einherji

21:00 Augnablik Kopavogur 3-0 IH Hafnarfjordur 1

21:00 Ellidi 1-2 KFR Aegir

20:00 Dalvik Reynir 2-1 Vidir Gardur

00:00 CF Badalona 1-1 Hercules

00:00 Marino 0-1 Lorca Deportiva FC

22:59 Union Langreo 0-0 Compostela

22:30 1 Leioa 2-1 Haro Deportivo

21:00 Dignis Yepsonas 0-5 Akritas Chloraka

21:00 1 Xylotympou 0-1 PAEEK

21:00 Thoi Lakatamias 0-0 AE Zakakiou

21:00 Othellos Athienou 1-0 Asil Lysi

21:00 Omonia Aradippou 2-0 Omonia Psevda

21:00 Aris Limassol 1-1 Agia Napa

21:00 Anagennisi FC Deryneia 4-1 Onisilos Sotiras

21:00 Alki Oroklini 4-2 Kouris Erimi

21:00 Ahironas Liopetriou 2-3 Digenis Morphou

19:00 HJK Helsinki 0-0 KuPs 1

11:00 IGA Kunoichi (w) 1-2 Setagaya Sfida (w)

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 2-3 NGU Nagoya (w)

14:15 Rochedale Rovers 5-1 Ipswich knights SC

14:00 Virginia United 3-7 Samford Ranges

13:15 North Star 6-1 Coomera

13:15 Sunshine Coast FC 1-2 SWQ Thunder

16:15 Western Pride 2-3 Souths United

15:30 Holland Park Hawks FC 0-4 Brisbane City

09:00 CD Motagua 1-0 Real Espana

07:00 Honduras Progreso 0-0 CD Olimpia

15:00 ZHFK Varna (w) 0-5 LP Super Sport Sofia (w)

19:00 Enko Plovdiv (w) 0-1 Rial Kovachevci (w)

19:00 FK Barocco (w) 1-1 Lokomotiv Plovdiv (w)

20:30 Horsens U17 2-3 Nordsjaelland U17

20:30 Silkeborg IF U17 4-4 Brondby IFU17

20:15