Kết quả trận Tottenham Hotspur vs Liverpool, 03h00 ngày 29/01

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
1
Liverpool
Liverpool
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Tottenham Hotspur vs Liverpool


03:00 ngày 29/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Tottenham Hotspur vs Liverpool


TLCA
1.19 : 0:0 : 0.76
TL bàn thắng:
9.09 : 4 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
249.00 : 18.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Tottenham Hotspur vs Liverpool

 24'      yellow_cardThiago Alcantara do Nascimento
 30'    Steven Bergwijn yellow_card  
 45'    0-1   goalRoberto Firmino Barbosa de Oliveira (Assist:Sadio Mane)
 46'      substitutionNathaniel Phillips↑Joel Matip↓
 46'    Erik Lamela↑Harry Kane↓ substitution  
 46'    Harry Winks↑Serge Aurier↓ substitution  
 47'    0-2   goalTrent Arnold
 49'    Pierre Emile Hojbjerg (Assist:Steven Bergwijn) goal 1-2  
 50'      yellow_cardNathaniel Phillips
 65'    1-3   goalSadio Mane (Assist:Trent Arnold)
 78'      substitutionCurtis Jones↑Thiago Alcantara do Nascimento↓
 81'    Gareth Bale↑Steven Bergwijn↓ substitution  

Đội hình thi đấu Tottenham Hotspur vs Liverpool

Tottenham Hotspur Liverpool
1 Hugo Lloris
33 Ben Davies
15 Eric Dier
14 Joe Rodon
2 Matt Doherty
28 Tanguy Ndombele Alvaro
5 Pierre Emile Hojbjerg
24 Serge Aurier
7 Son Heung Min
10 Harry Kane
23 Steven Bergwijn
1 Alisson Becker
66 Trent Arnold
32 Joel Matip
14 Jodan Henderson
26 Andrew Robertson
6 Thiago Alcantara do Nascimento
5 Georginio Wijnaldum
7 James Milner
11 Mohamed Salah Ghaly
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
10 Sadio Mane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Gareth Bale
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
17 Moussa Sissoko
6 Davinson Sanchez Mina
11 Erik Lamela
8 Harry Winks
45 Carlos Vinicius Alves Morais
4 Toby Alderweireld
12 Joe Hart
27 Divock Origi
18 Takumi Minamino
21 Konstantinos Tsimikas
47 Nathaniel Phillips
46 Rhys Williams
15 Alex Oxlade-Chamberlain
17 Curtis Jones
62 Caoimhin Kelleher
23 Xherdan Shaqiri

Số liệu thống kê Tottenham Hotspur vs Liverpool

Tottenham Hotspur   Liverpool
0
 
Giao bóng trước
 
1
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
3
 
Tổng cú sút
 
14
2
 
Sút trúng cầu môn
 
7
1
 
Sút ra ngoài
 
6
0
 
Cản sút
 
1
13
 
Sút Phạt
 
11
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
42%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
58%
587
 
Số đường chuyền
 
584
84%
 
Chuyền chính xác
 
86%
9
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
2
20
 
Đánh đầu
 
20
9
 
Đánh đầu thành công
 
11
4
 
Cứu thua
 
1
14
 
Rê bóng thành công
 
10
7
 
Đánh chặn
 
12
17
 
Ném biên
 
17
14
 
Cản phá thành công
 
10
11
 
Thử thách
 
16
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
99
 
Pha tấn công
 
137
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

19:00 Vietnam U23 0-0 Malaysia U23

16:00 U23 Thái Lan 0-0 Indonesia U23

02:00 Aston Villa 1-1 Burnley 1

02:00 Chelsea 1-1 Leicester City

01:45 Everton 3-2 Crystal Palace

06:35 CS Velense 5-1 Belgrano de Coronel Vidal 3

19:02 Transport United FC 1-1 Druk Lhayul FC

02:00 FC Utrecht 3-1 Vitesse Arnhem

23:45 SC Heerenveen 3-2 AZ Alkmaar

08:00 Club America 1-1 Pachuca

01:30 Lugano 2-1 FC Zurich

01:30 Luzern 2-2 Young Boys

01:30 Grasshopper 3-2 St. Gallen

01:30 Lausanne Sports 1-2 FC Sion

01:30 Servette 0-0 Basel

01:45 UC Dublin 0-3 Shamrock Rovers

07:00 Club Guabira 1-0 Universitario de Sucre

01:30 Hertha Berlin 0-1 Hamburger SV

00:15 Slavia Sofia 1-2 Levski Sofia

22:00 CSKA Sofia 0-0 Botev Plovdiv

22:00 US Ben Guerdane 0-3 Esperance Sportive de Tunis

16:30 FK Ural-2 2-0 Sibir-M Novosibirsk

01:45 Port Vale 1-0 Swindon Town

06:30 Portuguesa FC 1-1 CD Hermanos Colmenares

22:59 Cukaricki Stankom 0-0 FK Napredak Krusevac

21:00 Radnik Surdulica 3-0 Kolubara

09:00 Deportivo Cali 3-0 Always Ready 1

07:00 River Plate 4-0 Colo Colo

05:00 Atletico Mineiro 3-1 Independiente Jose Teran

20:00 KMC FC 3-0 Mbeya City

19:00 Pendik Camlikspor (W) 3-0 7 Eylul Genclikspor (W)

16:10 Bursa Soganlispor (W) 1-2 Kemer FK (W)

16:00 Kahramanmaras Anadolu (W) 0-1 Erzincan Gencler Gucu Spor (W)

22:00 UPI-ONM FC 1-1 Dragons

02:00 Estudiantes de Resistencia 0-0 Resistencia Central

01:00 Rentistas Reserves 3-2 Boston River Reserve

23:45 Esteghlal Tehran 0-0 Aluminium Arak

23:30 Sanat-Naft 0-2 Mes Rafsanjan

22:40 Fajr Sepasi 0-1 Zob Ahan

22:30 Gol Gohar FC 2-0 Naft Masjed Soleyman FC

22:30 Sepahan 3-0 Shahr Khodrou

21:30 1 Tractor S.C. 0-0 Persepolis 1

21:00 Peykan 1-2 Foolad Khozestan

02:15 Vikingur Reykjavik (w) 3-0 Grindavik (w)

18:25 Glorious FC 0-2 Paschim Heroes

16:10 Bangadarshan 3-0 Ajmal FC

07:00 CD Independiente Juniors 0-1 Olmedo Riobamba

22:00 Vaasa VPS 1-2 Inter Turku

07:00 SV Britannia 1-4 SV Dakota

22:59 Jonkopings Sodra U21 1-0 Orgryte U21

00:00 1 Rigas Futbola skola 3-0 Tukums-2000

22:00 FK Liepaja 1-0 Metta/LU Riga

21:00 Ironi Nesher U19 4-2 Sectzya Nes Ziona U19

07:30 Sao Paulo 3-0 Jorge Wilstermann

07:30 Metropolitanos FC 2-2 Barcelona SC(ECU)

07:30 Lanus 1-2 Wanderers FC

05:15 Independiente 4-0 Deportivo La Guaira

05:15 Union Santa Fe 0-0 Fluminense RJ

00:00 Guastatoya 1-1 CSD Municipal

02:15 Grotta Seltjarnarnes 2-0 HK Kopavogs

02:15 Fylkir 5-2 Fjolnir 1

06:00 Tobacco Road 4-2 Wake FC

23:30 Hobro 2-0 Vendsyssel

23:30 Herfolge Boldklub Koge 2-0 Jammerbugt

00:30 AS Douanes Nouakchott 1-0 ACS Ksar

22:00 Bayelsa Queens FC (W) 2-1 Edo Queens (W)

18:25 Naija Ratels (W) 0-2 Rivers Angels (w)

19:00 Ararat-Armenia B 0-2 Lernayin Artsakh

19:00 Urartu II 1-3 Shirak

19:00 Pyunik B 6-0 Gandzasar Kapan

03:00 Alafoss 1-9 Hamar Hveragerdi

17:30 Viva Chennai FC 2-1 AGORC

15:30 Swaraj FC 2-1 RBI

19:15 Fortis FC 0-0 Fakirapool Young Mens Club

17:00 Nofel Sporting Club 1-1 Farashganj SC

22:30 SK Bernolakovo 4-1 Dunajska Luzna

00:00 Moghayer Al Sarhan 0-0 Al Hussein Irbid

21:30 Al-Jazeera 3-2 AL-Sareeh

01:15 FF Lillehammer U19 3-0 Lyn Oslo U19 1

01:15 Ham-Kam U19 2-5 Stabaek U19

01:15 Nordstrand U19 0-0 Baerum U19

01:15 Asker U19 1-1 Oppsal U19

01:00 Kongsvinger U19 0-0 Sarpsborg 08 U19

07:00 1 Cibao FC 1-0 Atletico Vega Real 1

04:00 Waterhouse FC 1-3 Violette AC

00:10 Maccabi Kiryat Gat (w) 5-1 Hapoel Raanana (w)

00:10 Hapoel Beer Sheva (w) 3-2 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w)

00:05 AS Tel Aviv University (w) 2-0 Ironi Ramat Hasharon (w)

21:15 Maccabi Hadera (w) 6-1 Bnot Netanya (w)

02:00 1 Atyra FC 0-1 Sportivo Luqueno

21:00 3 De Febrero 0-1 Guarani de Trinidad

21:00 Martin Ledesma 0-0 Sol de America Pastoreo

07:30 Guarani SP 0-0 Vasco da Gama

07:30 Nautico (PE) 1-1 Centro Sportivo Alagoano

05:00 Gremio (RS) 0-0 Criciuma

05:00 Vila Nova 0-0 Chapecoense SC

22:10 USM Alger U21 3-0 CS Constantine U21

17:59 MO Bejaia U21 1-2 IRB Ouargla U21

15:40 US Biskra U21 2-2 Paradou AC U21

21:00 Baladiyet El Mahallah 0-1 Abo Qair Semads

21:00 El Olympi 0-0 El Mansoura

21:00 El Hammam 2-2 Ala ab Damanhour

21:00 Egy Salloum 1-2 Sed Elmahla

21:00 Pioneers Club 2-0 Haras El Hedoud

01:15 AL Najaf 1-0 Naft Misan

22:30 Al Zawraa 1-1 AL Minaa

20:00 Al Qasim Sport Club 1-2 Al Talaba

20:00 Al Diwaniya 7-0 Samarra

00:40 MPS 3-0 Puiu

00:15 Toolon Taisto 2-0 HIFK 2 1

00:05 LePa 0-7 FC Espoo

00:00 NouLa 2-1 JäPS/47

23:05 NIK 3-0 Norrvalla FF

20:00 APR FC 2-1 Rayon Sports FC

22:59 Viimsi MRJK 5-0 Kohtla Jarve JK Jarve

22:59 FC Nomme United 1-1 Parnu JK 1

22:59 Tallinna FC Levadia B 1-1 Viljandi Tulevik

22:00 Halliu football College 5-0 Paide Linnameeskond B 1

00:00 Klepp (w) 5-2 FK Arendal (W)

00:00 KIL/Hemne (w) 1-4 Rosenborg BK (w)

00:00 Aasane (w) 0-1 Arna Bjornar (w)

16:00 KSPO FC (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w)

16:00 1 Gyeongju FC (w) 0-2 Hyundai Steel Red Angels (w)

16:00 Boeun Sangmu (w) 1-3 Suwon FMC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 1-0 Changnyeong (w) 1

00:00 Stade Malien de Bamako 0-1 AS Police

00:00 Israel U17 0-1 Italy U17

00:00 France U17 4-0 Bulgaria U17 1

21:30 Netherlands U17 2-1 Poland U17

21:30 Germany U17 3-0 Luxembourg U17

22:00 Tecos II 1-0 Cimarrones de Sonora FC III

22:59 Kujawianka Izbica Kujawska 4-0 Lech Rypin

22:00 KS Kutno 2-3 Unia Skierniewice

00:30 La Nucia U19 2-2 Alboraya U19

22:00 Teplice 3-0 FK Graffin Vlasim

22:00 Opava 0-1 Bohemians 1905

01:10 1 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-1 AD Isidro Metapan Reserves 1

20:00 Paraguay U17 1-3 Uruguay U17

00:00 1 Sarajevo 0-0 FK Velez Mostar

00:30 SpVgg Vreden 1921 3-2 Holzwickeder SC 1

23:45 Ostsiden IL 0-7 Sarpsborg 08

23:30 IF Floya 1-2 Skjervoy

23:30 1 IL Express 0-7 Jerv

22:59 1 Melhus 1-3 Strindheim IL

22:59 Bjarg 2-1 Fyllingsdalen

22:59 Fram Larvik 0-0 Orn-Horten

22:59 Follo 0-0 Grorud

22:59 Tiller 0-2 Nardo FK

22:59 Roseland 1-6 Viking

22:59 Flint 1-1 Eik-Tonsberg

22:59 Byasen Toppfot 1-0 Kolstad

22:59 Vardeneset 1-4 Sandnes Ulf

22:59 Spjelkavik 0-4 Brattvag

22:59 Lyn Oslo 2-3 Stabaek

22:59 Assiden 1-2 Notodden FK

22:59 Gamle Oslo 0-3 KFUM Oslo

22:59 Brodd 0-2 Bryne

22:59 1 Askollen 2-6 Mjondalen IF

22:59 Oppsal 0-4 Skeid Oslo

22:59 Dahle 1-8 Ranheim IL

22:59 Djerv 1919 1-3 Haugesund

22:59 2 Honefoss BK 0-4 Stromsgodset

22:59 Sprint-Jeloy 2-3 Moss

22:59 Forde 1-5 Hodd

22:59 Vidar 4-0 Staal Jorpeland

22:59 Kolbu/KK 1-5 Valerenga

22:59 Fjora 0-3 Aalesund FK

22:59 Sola 1-3 Egersunds IK

22:59 Furnes 0-7 Ham-Kam

22:59 Ishavsbyen FK 0-8 Tromso IL

22:59 Floro 0-5 Sogndal

22:59 Randesund IL 0-6 Start Kristiansand

22:59 Elverum 2-1 Ottestad

22:59 Rana FK 0-4 Bodo Glimt

22:59 Gneist 1-3 Sotra

22:59 1 Vindbjart 0-6 Flekkeroy IL

22:59 Lorenskog 0-0 Kongsvinger

22:59 Verdal 0-6 Rosenborg

22:59 froya 2-2 Fana

22:59 Hei IL 1-6 Odd Grenland

22:59 Gjelleraasen IL 3-4 Kjelsas

15:20 IMT Novi Beograd U19 2-2 FK Macva Sabac U19

00:05 Osters IF 1-4 Halmstads

00:00 1 AFC Eskilstuna 1-2 Norrby IF

00:00 Brommapojkarna 4-1 Ostersunds FK

00:00 IK Brage 0-0 Dalkurd FF

01:00 SGE Bedburg-Hau 5-0 VfL Rhede

00:30 TSV Steinbach II 3-1 FV Biebrich 02

02:15 UMF Selfoss (w) 0-0 Keflavik (w)

01:00 Breidablik (w) 0-1 IBV Vestmannaeyjar (w)

00:15 Valur (w) 9-1 KR Reykjavik (w)

16:00 Blacktown Spartans 5-0 Castle Hill RSL Rockets

10:45 Sports Academy Sangha 3-2 Raniban Sports Club

18:00 Ulaanbaatar City 2-0 Tuv Buganuud 1

15:00 Athletic 220 FC 0-1 Deren FC

22:59 Nomme JK Kalju II 0-3 Tallinna JK Legion B

22:59 Rapla JK Atli 1-0 Laanemaa Haapsalu

22:59 1 JK Welco Elekter 2-2 Tallinna FC Ararat TTU

22:00 Tartu JK Maag Tammeka B 3-0 Tartu Kalev

17:00 SC Sagamihara 0-0 Yokohama SCC

01:45 Al Hilal 1-1 Al-Feiha

07:00 Champions FC Academy 0-1 UMECIT

19:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 1-0 ACS Sepsi U19

00:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2-1 FC Voluntari

01:30 Club Comunicaciones Reserves 2-2 Talleres Remedios Reserves

01:30 JJ Urquiza Reserves 1-1 CA Colegiales Reserves

01:30 Deportivo Espanol Reserves 0-2 Victoriano Arenas Reserves 1

01:00 1 CA San Miguel Reserves 2-0 CS Dock Sud Reserves 1

01:00 1 CA Ituzaingo Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

01:00 Quilmes Reserves 2-0 Deportivo Riestra Reserves

01:00 Los Andes Reserves 1-0 Defensores Unidos Reserves

21:00 Defensores de Belgrano Reserves 1-5 CA Atlanta Reserves

21:00 Canuelas FC Reserves 2-0 Deportivo Merlo Reserves

20:10 Deportivo Moron Reserves 1-2 Temperley Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657