Kết quả trận Tsarsko Selo vs Lokomotiv Sofia, 21h15 ngày 22/10

Tsarsko Selo
Tsarsko Selo 1
2
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
0
Kết quả bóng đá Bulgaria

Tsarsko Selo vs Lokomotiv Sofia


21:15 ngày 22/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Tsarsko Selo vs Lokomotiv Sofia


TLCA
1.63 : 0:0 : 0.45
TL bàn thắng:
4.16 : 2 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 8.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Tsarsko Selo vs Lokomotiv Sofia

 28'    Alan Stevanovic yellow_card  
 48'    Aleksandar Emilov Aleksandrov yellow_card  
 57'      yellow_cardRael Lolala
 67'    Milcho Angelov goal 1-0  
 75'    Lucas Dias do Nascimento Serafim goal 2-0  
 88'    Nikola Kolev yellow_card  
 89'    Nikola Kolev yellow_cardyellow_card  
 89'      yellow_cardOctavio Merlo Manteca

Đội hình thi đấu Tsarsko Selo vs Lokomotiv Sofia

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Tsarsko Selo vs Lokomotiv Sofia

Tsarsko Selo   Lokomotiv Sofia
5
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
4
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
15
 
Tổng cú sút
 
12
6
 
Sút trúng cầu môn
 
7
9
 
Sút ra ngoài
 
5
18
 
Sút Phạt
 
16
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
15
 
Phạm lỗi
 
15
1
 
Việt vị
 
3
8
 
Cứu thua
 
4
110
 
Pha tấn công
 
90
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
72

00:30 Empoli 3-1 Udinese

19:30 Laos 0-2 Việt Nam

16:30 Cambodia 1-3 Malaysia

00:00 1 Goztepe 2-1 Gazisehir Gaziantep

00:00 Konyaspor 0-0 Yeni Malatyaspor

00:00 1 Istra 1961 Pula 1-2 Slaven Koprivnica

22:30 Arges 1-2 Gaz Metan Medias

00:00 Warta Poznan 1-1 Wisla Krakow

00:30 Lamia 0-1 Pas Giannina

00:15 1 FC Cartagena 1-1 Tenerife

22:00 Zaragoza 1-0 Eibar

21:45 Arda 2-0 Tsarsko Selo

19:30 Cherno More Varna 2-0 CSKA 1948 Sofia

00:00 1 Sandecja Nowy Sacz 1-2 Odra Opole

00:30 Annecy 0-0 Chateauroux 1

00:00 Backa Topola 1-1 Radnicki Nis

22:00 Cukaricki Stankom 5-0 Kolubara

20:00 Radnik Surdulica 0-0 Radnicki 1923 Kragujevac

00:00 Ankaragucu 2-0 Balikesirspor 1

00:00 Menemen Belediye Spor 2-2 Keciorengucu 1

20:30 Ripensia Timisoara 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

00:15 Chojniczanka Chojnice 3-1 Stal Rzeszow

21:00 Macva Sabac 1-4 Habitpharm Javor

19:00 FK Graficar Beograd 3-1 FK Rad Beograd

19:00 FK Backa Backa Palanka 3-1 FK Loznica

19:00 Zlatibor Cajetina 7-0 Kabel Novi Sad

19:00 IMT Novi Beograd 3-2 FK Buducnost Dobanovci

00:30 Dnipro-1 3-1 Chernomorets Odessa

22:00 Jimma Aba Jifar 0-2 Bahir Dar Kenema FC

19:00 1 Ethiopia Bunna 1-0 Mekelakeya

19:00 Botev Plovdiv II 0-0 FC Dobrudzha

19:00 FC Sozopol 3-0 Livstrom

19:00 Etar 1-2 Ludogorets Razgrad II

17:00 Minyor Pernik 1-3 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Mbeya City 2-0 Dodoma Jiji FC

20:45 Bhayangkara Surabaya United 2-0 Persela Lamongan

17:00 Turgutluspor 0-0 Sakaryaspor

17:00 S.Urfaspor 0-0 Pendikspor

17:00 Kirklarelispor 5-1 Akhisar Bld.Geng 1

20:00 Gorilla FC 2-2 Etincelles

17:00 Fatsa Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

22:59 Stoke City U23 3-0 Southampton U23

20:00 Crystal Palace U23 2-4 West Ham U23

22:00 Syrian 1-2 Mauritania

22:00 Tunisia 1-0 UAE

00:00 Ethnikos Achnas FC 0-1 Apollon Limassol FC

20:30 Urartu II 3-0 BKMA II

19:15 Uniao Barbarense (Youth) 0-3 Remo PA (Youth)

17:15 Jawahar Union 2-0 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Student Union FC 2-0 ADE FC

14:04 Kickstart Karnataka FC 4-0 Bangalore Independents

18:00 Lesotho U17 1-1 Swaziland U17

21:00 Genoa U20 3-1 Verona U20

21:25 Al Sahel 3-1 Al Kholood

19:20 Al-Orubah 1-1 Al-Kawkab 1

16:00 Konyaspor U19 3-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 Ankaragucu U19 2-0 Balikesirspor U19 1

16:00 1 Menemenspor U19 2-1 Keciorengucu U19

19:00 Saif Sporting Club 1-1 Mohammedan Dhaka

17:00 Muktijoddha SKC 1-1 Bangladesh Army 1

00:00 Hapoel Petah Tikva 2-1 Hapoel Rishon Lezion

20:00 CD Los Del Sur 0-2 Talento y Vida

20:30 Al Khmes 0-1 J Verhoe Leigh

20:00 Al Sadaqa FC 0-2 Al Ahli Benghzi

00:00 Fredrikstad 2-2 KFUM Oslo

22:59 Morocco (w)U20 3-1 Gambia U20 (w)

16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 3-0 Madura FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 2-0 Sporting Cabinda

19:00 Al-Arabi 2-0 Al-Mohafza 1

19:00 Shortet Homa 0-2 Morek

21:00 Jamshedpur FC 2-1 Mohun Bagan(Ind)

22:00 Leixoes U23 2-1 Vizela U23

18:30 Cacereno B (W) 2-1 UCD Canada Atletico (W)

21:00 Sea Hawks FC Hanj 1-0 Up Country Lions SC

17:00 Renown SC 0-0 Blue Star

19:45 Tuna Luso U20 0-0 Paysandu(PA) (Youth)

19:00 FC Twente Enschede Reserve 2-0 SC Heerenveen Reserve

17:00 1 FK MOIK Baku 1-1 FK Kapaz Ganca

17:00 FK Qabala II 0-2 Qaradag Lokbatan

17:00 Zaqatala FK 0-0 Standard Sumgayit II

20:40 Cardiff City U23 4-0 Watford U23

20:00 Ipswich U23 3-3 Charlton U23

19:00 Velez Sarsfield Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 Newell's Reserves 2-0 Banfield Reserves

19:00 CA Independiente Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657