Kết quả trận TSG Hoffenheim vs Hertha Berlin, 20h30 ngày 22/05

TSG Hoffenheim
TSG Hoffenheim
2
Hertha Berlin
Hertha Berlin
1
Kết quả bóng đá Bundesliga

TSG Hoffenheim vs Hertha Berlin


20:30 ngày 22/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ TSG Hoffenheim vs Hertha Berlin


TLCA
0.57 : 0:0 : 1.53
TL bàn thắng:
3.57 : 2 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
7.70 : 1.19 : 13.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính TSG Hoffenheim vs Hertha Berlin

 43'    0-1   goalVladimir Darida (Assist:Marvin Plattenhardt)
 46'      substitutionSantiago Ascacibar↑Eduard Lowen↓
 46'      substitutionDodi Lukebakio Ngandoli↑Jessic Ngankam↓
 49'    Sargis Adamyan (Assist:Andrej Kramaric) goal 1-1  
 59'      substitutionDaishawn Redan↑Mathew Leckie↓
 64'      substitutionMarton Dardai↑Niklas Stark↓
 64'    Georginio Ruttier↑Robert Skov↓ substitution  
 64'    Sebastian Rudy↑Diadie Samassekou↓ substitution  
 69'    Marco John↑Ryan Sessegnon↓ substitution  
 75'      substitutionJonas Michelbrink↑Sami Khedira↓
 90'    Andrej Kramaric (Assist:Ihlas Bebou) goal 2-1  

Đội hình thi đấu TSG Hoffenheim vs Hertha Berlin

TSG Hoffenheim Hertha Berlin
12 Philipp Pentke
17 Ryan Sessegnon
22 Kevin Vogt
38 Stefan Posch
3 Pavel Kaderabek
11 Florian Grillitsch
18 Diadie Samassekou
23 Sargis Adamyan
27 Andrej Kramaric
29 Robert Skov
9 Ihlas Bebou
1 Alexander Schwolow
2 Peter Pekarik
20 Dedryck Boyata
5 Niklas Stark
21 Marvin Plattenhardt
28 Sami Khedira
23 Eduard Lowen
7 Mathew Leckie
6 Vladimir Darida
24 Nemanja Radonjic
27 Jessic Ngankam
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Kasim Adams
34 Gabriel Haider
16 Sebastian Rudy
36 Nahuel Nicolas Noll
32 Melayro Bogarde
37 Luca Philipp
30 Marco John
33 Georginio Ruttier
37 Marcel Lotka
13 Lukas Klunter
18 Santiago Ascacibar
33 Daishawn Redan
42 Deyovaisio Zeefuik
36 Ruwen Werthmuller
11 Dodi Lukebakio Ngandoli
41 Jonas Michelbrink
31 Marton Dardai

Số liệu thống kê TSG Hoffenheim vs Hertha Berlin

TSG Hoffenheim   Hertha Berlin
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
21
 
Tổng cú sút
 
9
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
10
 
Sút ra ngoài
 
4
7
 
Cản sút
 
0
7
 
Sút Phạt
 
10
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
555
 
Số đường chuyền
 
426
87%
 
Chuyền chính xác
 
83%
8
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
2
18
 
Đánh đầu
 
18
10
 
Đánh đầu thành công
 
8
4
 
Cứu thua
 
2
15
 
Rê bóng thành công
 
22
5
 
Đánh chặn
 
8
22
 
Ném biên
 
20
0
 
Woodwork
 
1
15
 
Cản phá thành công
 
22
11
 
Thử thách
 
10
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
133
 
Pha tấn công
 
80
72
 
Tấn công nguy hiểm
 
30

18:00 U23 Hàn Quốc 3-6 U23 Mexico

17:00 U23 Brazil 1-0 U23 Ai Cập

16:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 New Zealand

15:00 U23 Tây Ban Nha 2-2 U23 Bờ Biển Ngà

18:00 FC Seoul 0-0 Ulsan Hyundai FC

18:00 Jeju United 1-4 Incheon United

19:30 Hebei FC 2-1 Tianjin Tigers

19:30 Shanghai Port 1-0 Shanghai Shenhua

17:30 Dalian Pro 0-1 Beijing Guoan

15:30 Wuhan FC 2-2 Changchun Yatai

05:00 New York Red Bulls 2-3 New England Revolution

04:00 Seattle Sounders 0-1 San Jose Earthquakes

00:00 1 Slovan Liberec 0-5 Sparta Praha

21:00 Mlada Boleslav 3-0 Baumit Jablonec

21:00 MFK Karvina 1-1 Hradec Kralove

21:00 Sigma Olomouc 3-2 Pardubice

22:00 Slovan Velvary 2-0 Slovan Liberec II 1

22:00 Jiskra Usti nad Orlici 1-0 Bohemians1905 B

22:00 Domazlice 3-1 Vysehrad

22:00 FK Prepere 3-3 Teplice B

22:00 Zivanice 0-1 FK Zbuzany 1953

22:00 Slavia Kromeriz 2-1 SC Znojmo

22:00 Blansko 0-1 FC Vratimov

15:15 SK Rakovnik 0-0 Viktoria Plzen B

15:15 Loko Vltavin 1-2 FC Pisek

15:15 Otrokovice 0-3 Hlucin

15:15 Frydek-Mistek 1-3 Slovan Rosice

15:15 FK Banik Sokolov 1-2 SK Motorlet Praha

02:00 Monza 1-2 Juventus

02:00 Marseille 2-1 Villarreal 1

01:45 Hemel Hempstead Town 0-3 Dagenham Redbridge

01:30 Cordoba 0-1 CD Linares Deportivo

01:30 Nice 1-1 AC Milan

01:00 Extremadura 1-1 Sevilla Atletico

01:00 Macva Sabac 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

01:00 Real Madrid Castilla 0-1 Leganes

01:00 Toledo 0-1 UD San Sebastian Reyes

01:00 Real Avila CF 1-2 G. Segoviana

01:00 Atletico Sanluqueno 0-1 Xerez Deportivo FC

01:00 Leganes 0-1 Real Madrid Castilla

01:00 FC Utrecht 2-3 Venezia

00:30 Go Ahead Eagles 1-2 Emmen

00:30 EC Granollers 2-1 UE Cornella

00:30 Teruel 0-0 UD Levante B

00:30 Dessel Sport 4-2 ASV Geel

00:30 FCV Dender EH 7-1 Royal Cappellen FC

00:30 Calahorra 1-3 SD Amorebieta

00:03 HNK Vukovar 91 2-0 NK Granicar Zupanja

00:00 Tenerife 0-0 FC Cartagena

00:00 Real Sociedad B 0-0 Burgos CF

00:00 Viveiro CF 0-4 Deportivo La Coruna

00:00 Real Union Irun 2-2 Racing Santander

00:00 Manchester City 4-0 Barnsley

00:00 Numancia 1-3 Osasuna B

00:00 RUS Rebecquoise 0-5 Jeunesse Molenbeek

00:00 Alaves 0-1 Elche

00:00 Oudenaarde 0-4 KMSK Deinze

00:00 Troyes 1-1 Bordeaux 1

00:00 Tuoer De Cilliers 0-0 Burgos Promesas

00:00 Malaga 1-1 Almeria

00:00 Apollon Smirnis 1-3 Ionikos

00:00 VfB Stuttgart 0-3 Barcelona

23:45 PEC Zwolle 0-2 SC Heerenveen

23:35 Strasbourg 1-2 SC Freiburg

23:30 AS Roma 0-0 Sevilla 1

23:30 FC Porto 5-3 Lyon

23:30 Sporting Gijon 1-0 Ponferradina 1

23:30 Como 2-0 Renate AC

22:59 Vlasina 1-4 FK Dubocica

22:59 Bjelovar 4-0 HNK Segesta Sisak

22:59 Rennes 1-0 Torino 1

22:59 Sirens 1-1 Valletta FC

22:59 Metz 1-0 Montpellier

22:59 Pro Patria 0-1 Alessandria

22:59 FC Paradiso 0-2 Bellinzona

22:59 Kustosija 1-0 NK Dubrava Zagreb

22:59 MVV Maastricht 2-1 KVSK Lommel

22:59 Spal 6-0 Pontedera

22:59 CD Lugo 1-1 Real Oviedo

22:59 Kasimpasa 1-2 Istanbul BB

22:59 NK Split 1-0 Zadar

22:59 VfL Wolfsburg 1-2 Atletico Madrid

22:59 Besiktas JK 0-3 Kayserispor

22:59 Lens 4-1 Udinese

22:59 Fenerbahce 3-2 Greuther Furth

22:30 SpVg Frechen 20 4-2 SSV Homburg Numbrecht

22:30 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1 Voska Sport

22:30 Belasica Strumica 1-1 Borec Veles

22:30 ACD Virtus Entella 1-1 Albinoleffe 1

22:30 FSV Mainz 05 3-2 Genoa

22:30 FK Ohrid 2004 3-2 KF Veleshta

22:00 FC Dunav Ruse 2-1 Steaua Bucuresti 2

22:00 Frosinone 2-0 Ternana

22:00 Empoli 9-0 Montevarchi

22:00 Cittadella 0-0 Trento

22:00 Cremonese 2-1 Feralpisalo

22:00 Ascoli 2-0 Viterbese

22:00 Kamenica-Sasa 1-3 Rabotnicki Skopje

22:00 Karmiotissa Polemidion 1-4 Olympiakos Nicosia FC

22:00 Fulham 1-0 Charlton Athletic

22:00 AZ Alkmaar 1-0 Sociedad

22:00 Voltigeurs Chateaubriant 0-1 Stade Briochin

22:00 Pevidem SC 0-1 Uniao Leiria

22:00 1 Rot-Weiss Frankfurt 4-5 Rot-Weiss Walldorf

22:00 Engers 0-2 Hennef 05

21:30 Atalanta 2-1 Pordenone Calcio SSD

21:30 Strasbourg 2-1 SC Freiburg

21:30 Farnborough Town 1-1 Maidenhead United

21:30 Bayern Munchen 0-3 Napoli

21:25 AFC Wimbledon 1-2 Scunthorpe United

21:10 VVV Venlo 2-2 Panathinaikos

21:00 Swansea City 1-3 Southampton

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 3-3 Leicester City

21:00 Hednesford Town 0-0 Leamington

21:00 Portsmouth 2-0 Peterborough United

21:00 AFC Totton 1-3 Eastleigh

21:00 Newcastle Town FC 1-1 Hereford United

21:00 Shepshed Dynamo 0-0 Walsall Wood

21:00 Ipswich Town 0-3 Millwall

21:00 Cambridge United 0-0 Northampton Town

21:00 Giresunspor 0-2 Umraniyespor

21:00 Cheltenham Town 2-0 Walsall

21:00 Birmingham City 0-4 West Brom

21:00 Kings Langley 0-5 Boreham Wood

21:00 Swindon Town 0-1 Peterborough United

21:00 Bolton Wanderers 2-2 Blackburn Rovers

21:00 Curzon Ashton FC 0-4 Stockport County

21:00 Dartford 2-2 Southend United

21:00 Brentford 0-1 West Ham United

21:00 Dorchester Town 2-5 Weymouth

21:00 Wealdstone FC 1-1 Colchester United

21:00 Worksop Town 0-0 Gainsborough Trinity

21:00 Banbridge Town 0-5 Carrick Rangers

21:00 Morecambe 1-1 Blackpool

21:00 Ossett Town 1-0 Grantham Town

21:00 Lierse Kempenzonen 2-2 Hoogstraten VV

21:00 Brackley Town 2-1 Kettering Town

21:00 Nantwich Town 0-0 leek Town

21:00 Stafford Rangers 2-0 Aston Villa U23

21:00 Scarborough 4-2 Cleethorpes Town

21:00 Sheffield FC 1-3 Matlock Town

21:00 Eastbourne Borough 2-3 lewes

21:00 Chesterfield 0-1 Port Vale 1

21:00 Cray Valley Paper Mills 1-1 Welling United

21:00 Harlow Town 6-1 Tilbury

21:00 RB Leipzig 1-1 AFC Ajax

21:00 Reading 1-3 Crystal Palace 1

21:00 Nantes 1-2 Clermont

21:00 Halesowen Town 1-2 Kidderminster Harriers

21:00 Yeovil Town 0-1 Forest Green Rovers

21:00 Hebburn Town 2-1 Blyth Spartans

21:00 Ashford Town 2-3 Folkestone

21:00 Havant Waterlooville 3-1 Gosport Borough

21:00 Salford City 0-2 Lincoln City

21:00 Mossley 1-0 Pontefract Collieries

21:00 Luton Town 1-3 Brighton Hove Albion

21:00 VFB Homberg 4-0 VfB Speldorf

21:00 Horsham 2-1 Metropolitan Police

21:00 Accrington Stanley 0-2 Bradford City

21:00 Southport FC 2-1 Barrow

21:00 Enfield Town 1-7 Hayes Yeading United

21:00 Torquay United 0-3 Plymouth Argyle

21:00 Alfreton Town 1-2 Solihull Moors

21:00 Chester FC 3-0 Fleetwood Town

21:00 Exeter City 0-2 Shrewsbury Town

21:00 Highworth Town 1-0 Swindon Supermarine

21:00 Tamworth 0-5 Wrexham

20:30 Union Berlin 2-1 Athletic Bilbao

20:30 Al Ittihad(KSA) 3-2 Grazer AK

20:30 VfL Bochum 0-2 FC Utrecht

20:30 Monchengladbach 2-1 Groningen

20:30 Hamburger SV (Youth) 2-3 Alemannia Aachen

20:30 Eintracht Frankfurt 2-1 Saint Etienne

20:30 TSG Hoffenheim 3-1 Reims

20:30 Arminia Bielefeld 1-1 FC Twente Enschede

20:30 Augsburg 3-1 Cagliari

20:30 FC Koln 1-1 Roda JC

20:00 Stocksbridge Park Steels 1-2 Spennymoor Town

20:00 Ballinamallard United 3-0 Warrenpoint Town

20:00 Coleraine 5-0 Dergview FC

20:00 Portstewart 1-3 Cliftonville

20:00 Bocholt FC 1-0 Adams Sam Beek

20:00 Stratford Town 0-2 Kings Lynn

20:00 TuS Sachsenhausen 1-1 Mahdov FC

20:00 Institute (USA) 0-2 Ballymena United

20:00 Angers 0-1 Lorient

20:00 Volendam 4-2 Jong Ajax (Youth)

20:00 Brightlingsea Regent 0-5 Altrincham

20:00 Leyton Orient 2-0 Gillingham

20:00 Bad Vilbel 2-0 FC Basara Mainz

20:00 Strasbourg W 0-0 RC Saint Etienne (w)

19:30 SV Elversberg 11-0 SG Eintracht Bad Kreuznach

19:30 Excelsior SBV 0-3 Sparta Rotterdam

19:00 SV Lippstadt 1-3 TSV Steinbach

19:00 Bristol City 0-3 Aston Villa

19:00 Chichester City 0-2 Basingstoke Town

19:00 SpVgg Vreden 1921 0-7 Preuben Munster

19:00 Stoke City 1-1 Wolves

19:00 Bristol Rovers 3-2 Oxford United

19:00 Cardiff City 2-0 Newport County

19:00 Schalke Youth 0-2 Hannover 96 Am

19:00 FV Dudenhofen 0-3 FK Pirmasens

19:00 Chorley FC 5-2 Manchester City U23

19:00 Fortuna Koln 4-2 TSV Schott Mainz

19:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-0 First Vienna (W)

19:00 Legia Warszawa B 4-1 Miedz Legnica II

19:00 Tadcaster Albion 4-3 Ashton United

18:45 Downtown Heroes FC 0-0 Hyderya Sports FC 1

18:30 Leeds United 2-3 Betis

18:00 SV Unter-Flockenbach 4-0 Wayne's

18:00 FC Anker Wismar 1-0 1. FC Lok Stendal

18:00 Heracles Almelo 2-2 De Graafschap

18:00 Sutton United 2-1 Barnet

18:00 ETSV Weiche Flensburg 1-1 Kolding FC

18:00 Hessen Kassel 0-1 VfV Borussia 06 Hildesheim

18:00 Dover Athletic 0-2 Stevenage Borough

18:00 Almere City FC 0-1 Groningen

18:00 Wingate Finchley 0-2 Chesham United

17:30 KS Wieczysta Krakow 1-1 Stal Brzeg

17:30 Sporting de Gijon B 2-2 Athletic Bilbao B

17:00 Real Valladol B 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 Thisted FC 3-1 Vegar

17:00 Hertha Zehlendorf 2-1 FC Blaus Weiss 90 Berlin

17:00 Stargard Szczecinski 0-0 Flota Swinoujscie

17:00 AZS UJ Krakow (w) 2-0 Rekord Bielsko Biala (w)

17:00 AB Copenhagen 3-3 Herlev IF

17:00 Olimpia Grudziadz 2-0 The ancient agricultural MKS

16:30 Pena Sport 0-2 SD Logrones

16:30 Leioa 1-1 Amurrio 1

16:30 Celta Vigo 2-0 AEP Paphos

16:30 J K Bank XI 1-1 Kashmir Avenger

16:00 B 73 Slagelse 3-2 FA 2000

16:00 Lyon (w) 2-0 SC Freiburg (w)

16:00 Hassia Bingen 0-2 FC Eddersheim

16:00 Blonianka Blonie 2-2 KS Legionovia Legionowo

16:00 Osasuna 1-0 Mirandes

16:00 CF La Nucia 0-2 Eibar

15:30 Al Raed 1-0 CF Intercity

15:00 Vitkovice 1-3 Valasske Mezirici

15:00 Unia Tarnow 2-2 Wisloka Debica

15:00 Dinamo Zagreb II 2-2 NK Osijek II

15:00 NK Jarun 7-0 Mladost Zdralovi

15:00 Malaga 0-3 AD Alcorcon

15:00 NK Lucko 2-1 Karlovac

15:00 Getafe 0-0 Rayo Vallecano

15:00 CD Tudelano 1-3 UD Logrones

15:00 Rayo Vallecano B 0-1 Parla Escuela

15:00 Sabadell 3-1 LHospitalet

15:00 Al Ittihad(KSA) 9-0 Gersthofer SV

14:00 CA Oradea 0-1 Crisul Chisineu Cris

22:30 Degerfors IF 1-1 Varbergs BoIS FC

02:00 Heart of Midlothian 2-1 Celtic FC

21:00 Ross County 0-0 Saint Johnstone

21:00 1 Dundee 2-2 Saint Mirren

19:30 Glasgow Rangers 3-0 Livingston

21:00 Bournemouth AFC 5-0 Milton Keynes Dons

22:59 Aarau 2-0 Schaffhausen

22:59 Yverdon 1-3 Stade Ouchy

22:59 Kriens 1-3 Thun

01:30 Young Boys 0-0 Grasshopper

22:59 FC Zurich 3-1 Lausanne Sports

01:00 1 Radomiak Radom 3-1 Legia Warszawa 2

22:30 LKS Nieciecza 2-2 Wisla Krakow

20:00 Stal Mielec 0-2 Piast Gliwice

02:45 Sporting CP 2-1 Sporting Braga

05:00 Club Leon 2-1 Club Tijuana

00:00 CSKA Moscow 1-2 Lokomotiv Moscow

21:30 1 FC Ufa 2-3 Dynamo Moscow

01:00 Slovan Bratislava 2-0 Trencin 1

22:59 Sokol Dolna Zdana 2-0 Michalovce

01:45 KAS Eupen 1-1 Anderlecht

23:30 Cercle Brugge 1-1 Oud Heverlee

23:30 Seraing United 1-0 Mechelen

21:15 Charleroi 0-0 Sint-Truidense

01:00 Istra 1961 Pula 1-2 HNK Gorica

00:00 Nancy 0-4 Toulouse

00:00 Ajaccio 3-1 Amiens

00:00 1 Rodez Aveyron 1-0 Pau FC 1

00:00 Guingamp 1-1 Valenciennes

00:00 Paris FC 2-1 USL Dunkerque

00:00 1 Chamois Niortais 0-1 Caen

00:00 Sochaux 0-2 Le Havre

20:00 Nimes 2-1 Dijon 1

01:30 Fortuna Dusseldorf 2-3 Werder Bremen

18:30 Ingolstadt 1-2 Heidenheimer

18:30 Hannover 96 0-3 Hansa Rostock

18:30 Jahn Regensburg 3-0 SV Sandhausen 1

01:30 Longford Town 0-2 Derry City

01:15 NK Publikum Celje 1-3 FC Koper

22:00 NK Mura 05 1-1 ASK Bravo Publikum

02:00 CFR Cluj 1-0 Chindia Targoviste

23:15 FC Voluntari 2-1 Universitatea Craiova

06:00 1 Internacional RS 0-0 Cuiaba

05:00 1 Sao Paulo 0-0 Palmeiras

21:00 Viborg 0-2 Midtjylland

01:00 Ludogorets Razgrad 3-0 CSKA 1948 Sofia

22:45 Botev Vratsa 2-0 Levski Sofia

04:00 Racing Club 1-0 Sarmiento Junin

01:45 Lanus 1-1 Union Santa Fe

23:30 Colon de Santa Fe 1-0 Godoy Cruz Antonio Tomba

01:30 Arka Gdynia 1-1 Zaglebie Sosnowiec

22:59 GKS Jastrzebie 0-2 Puszcza Niepolomice

17:40 GKS Katowice 2-2 Resovia Rzeszow

18:00 Gyeongnam FC 2-1 FC Anyang

18:00 Gimcheon Sangmu 2-0 Bucheon FC 1995

19:00 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SV Waldhof Mannheim

19:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 TSV 1860 Munchen

19:00 Viktoria koln 1-1 Zwickau

19:00 Saarbrucken 1-2 VfL Osnabruck 1

19:00 SV Meppen 1-0 Kaiserslautern

19:00 Magdeburg 0-0 SC Freiburg (Youth)

05:00 Universidad Central de Venezuela 3-0 Monagas SC 1

03:00 Zulia FC 1-2 Deportivo Tachira 1

21:00 Raith Rovers 4-4 Hamilton Academical

21:00 Partick Thistle 3-2 Queen of South

21:00 Greenock Morton 2-2 Dunfermline Athletic

21:00 Arbroath 0-1 Inverness

17:30 Hermannstadt 2-1 Gloria Buzau 1

15:00 Concordia Chiajna 2-0 Unirea Constanta 1

15:00 Astra Giurgiu 1-2 Metaloglobus

15:00 ACS Viitorul Selimbar 3-1 Dacia Unirea Braila

15:00 Unirea Dej 0-2 FC Unirea 2004 Slobozia

15:00 Ripensia Timisoara 3-3 Dunarea Calarasi

15:00 Petrolul Ploiesti 2-0 CSM Politehnica Iasi

00:00 Stal Rzeszow 5-1 Garbarnia Krakow

22:59 Sokol Ostroda 0-2 Pogonmazovik

22:59 KP Calisia Kalisz 2-2 Olimpia Elblag

22:59 Wisla Pulawy 2-1 GKS Belchatow

22:00 Znicz Pruszkow 1-4 Motor Lublin

22:00 Radunia Stezyca 1-0 Lech II Poznan

22:00 CSF Sparta 2-2 Olimp Comrat

22:00 Drochia 0-2 Sporting Trestieni

22:00 Real Succes 1-3 Iskra Stal Ribnita

00:00 NK Brezice 1-1 NK Fuzinar

23:30 NK Rudar Velenje 3-4 Krka

22:30 NK Primorje 2-0 NK Rogaska

22:30 Roltek Dob 1-1 Jadran Dekani

22:00 NK Bilje 1-0 MNK FC Ljubljana

20:00 Pulau Pinang 1-4 Selangor

20:00 Johor Darul Takzim 5-0 Perak

20:00 Kuala Lumpur 1-1 Melaka

00:00 Litex Lovech 0-1 Sportist Svoge

22:30 Marek Dupnitza 2-1 Septemvri Sofia

22:30 Livstrom 0-0 FC Sozopol

22:30 Spartak Varna 2-1 Strumska Slava

14:00 Jeonju Citizen FC 1-1 Chuncheon Citizen

17:00 VJS Vantaa (w) 2-1 NJS (w)

02:00 Radnik Surdulica 1-1 Radnicki Nis

23:55 FK Spartak Zlatibor Voda 1-3 Crvena Zvezda

12:00 ECU Joondalup U20 1-2 Balcatta U20

12:00 Cockburn City U20 3-2 FloreatAthena U20

12:00 Gwelup Croatia U20 1-3 Pires U20

12:00 Inglewood United U20 0-2 Bayswater U20

12:00 Sorrento F.C. U20 4-0 Rockingham City FC U20

06:00 Pittsburgh Riverhounds 3-1 Hartford Athletic

06:00 Loudoun United 1-3 Colorado Springs Switchbacks FC

02:00 1 Universidad Nacional de Cuyo 2-4 Boca Juniors Bermejo

21:00 Newry City 2-1 Tobermore United FC

21:00 Ballyclare Comrades 2-1 Queen's University

22:59 MFK Skalica 0-0 Dukla Banska Bystrica

22:00 Slavoj Trebisov 1-0 Namestovo

22:00 MSK Puchov 1-1 Partizan Bardejov

22:00 KFC Komarno 1-1 MSK Zilina B

22:00 FK Kosice 1-1 Humenne

21:00 Coton Sport 2-3 Les Astres FC De Douala

21:00 PWD de Bamenda 3-0 Union Douala

03:00 Valledupar FC 1-1 Leones

02:00 Real Santander 3-3 Union Magdalena

00:00 Skala Itrottarfelag 0-2 EB/Streymur II

14:00 Forrestfield United 1-2 Olympic Kingsway SC

14:00 Swan United 0-1 FC Ashfield

14:00 Mandurah City 4-4 Fremantle City

14:00 Joondalup United 3-2 Quinns FC

14:00 UWA-Nedlands FC 0-2 Western Knights

14:00 Stirling Macedonia 5-1 Subiaco AFC

06:05 Deportivo Cali 1-2 Atletico Bucaramanga

04:00 Deportes Tolima 1-1 Alianza Petrolera

04:00 1 Deportivo Ibarra 3-3 CD Otavalo

00:30 2 Independiente Ibarra 0-1 La Cantera FC

22:59 Club Deportivo Espoli 1-2 Deportivo Meridiano

21:00 East Kilbride 0-1 Civil Service Strollers FC

21:00 HJK Helsinki 0-0 SJK Seinajoen

03:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0 Jocoro FC Reserves 1

22:59 CD FAS U20 3-3 Santa Tecla U20

01:00 1 FC Dornbirn 1913 0-6 SKU Amstetten

02:00 La Equidad (w) 2-0 Fortaleza CEIF FC (w)

19:00 River Plate U19 3-1 Central Espanol U19

19:00 Liverpool Montevideo U19 2-1 Santiago Wanderers U19

19:00 Kakamega Homeboyz 4-1 Kariobangi Sharks

19:00 Mathare United 2-1 Sofapaka FC

19:00 Mount Kenya United 2-0 Muranga Seal

19:00 FC Talanta 1-0 Fortune Sacco

17:00 Kenya Police FC 3-0 SoNy Sugar 1

00:00 Toluca (w) 1-0 Saint Louis Athletica (w)

02:00 CA Serranense 0-3 Tupynambas

01:30 Nacional AC MG 1-1 Villa Nova-MG

01:00 Aymores 0-2 Guarani MG

01:00 Uniao Luziense 2-0 Tupi Juiz de Fora MG

21:00 Betim FC 1-1 Democrata

21:00 Atlas U20 2-1 FC Juarez U20

21:00 Monterrey U20 3-1 Pumas U20

21:00 Leon U20 2-1 Club Tijuana U20

21:00 Club America U20 3-1 Necaxa U20

01:00 Club Atletico Acassuso 0-0 Deportivo Armenio

01:00 Sacachispas 3-0 Villa San Carlos 1

01:00 Flandria 1-1 UAI Urquiza

01:00 Canuelas FC 1-0 Comunicaciones BsAs

01:00 Argentino de Quilmes 1-1 CA Fenix Pilar

22:59 FK Valmiera 2-1 FK Spartaks Jurmala

22:59 LNZ Lebedyn 4-0 AFSK Kiev

06:00 North Carolina (w) 1-1 Orlando Pride (w)

02:31 San Antonio Unido 2-3 Independiente de Cauquenes

02:30 D. Concepcion 0-0 AC Colina

23:30 Deportes Valdivia 0-0 Deportes Limache

13:00 Goulburn Valley Suns 1-1 Langwarrin

12:00 Pascoe Vale SC 2-2 North Geelong Warriors

12:00 Moreland City 3-0 Moreland Zebras

12:00 Werribee City 2-2 Manningham United Blues

17:30 Port Darwin FC 1-2 Casuarina FC

13:30 University Azzurri FC 2-1 Darwin Olympics

04:00 CSD Municipal 1-0 Guastatoya

02:00 CD Puerto de Iztapa 1-0 Antigua GFC

21:00 IBV Vestmannaeyjar 2-0 Afturelding 1

22:00 Garliava Kaunas 1-1 DFK Dainava Alytus B

19:00 FM Klaipedos 3-2 FK Dziugas Telsiai II

12:00 Cooks Hill United 5-1 Toronto Awaba

06:00 Baltimore Christos 0-1 Tulsa Athletics

05:30 Richmond Kickers 1-0 FC Tucson

18:30 Esbjerg 1-3 Helsingor

18:30 Fremad Amager 1-4 AC Horsens

17:30 Delhi FC 2-2 Indian Air Force

16:30 Balestier Khalsa FC 2-3 Young Lions

14:00 ECU Joondalup 4-1 Balcatta FC

14:00 Cockburn City 1-1 Floreat Athena

14:00 Sorrento F.C. 3-1 Rocking ham City

14:00 Inglewood United 5-0 Bayswater City

14:00 Willip 1-2 Perth SC

04:30 Guayaquil City 2-1 Deportivo Cuenca

02:00 Mushuc Runa 1-2 9 de Octubre

01:00 Confianca PB Youth 2-0 CS Maruinense U20 1

16:00 FC Slutsk Reserves 1-1 Dinamo Minsk Reserves

14:30 Monaro Panthers 2-1 West Canberra Wanderers

12:00 Belconnen United 4-1 Canberra Olympic

12:10 Henderson Eels FC 2-1 FC Isabel United

21:00 Neman Grodno (w) 1-2 FK Minsk (w)

19:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 11-0 Dinamo Brest (W)

22:00 Siauliai 4-1 FK Neptunas Klaipeda 1

22:00 1 FK Panevezys-2 1-6 Banga Gargzdai B

22:00 Fomat Martin 0-0 Rakytovce 1

21:30 Spisska Nova Ves 4-2 Poprad

21:30 Lipany 12-0 FK Svidnik 2

19:00 Dolny Kubin 1-2 Novohrad Lucenec

20:30 Trefelin 2-2 Pontypridd

20:30 Prestatyn Town FC 1-2 Gresford

20:30 Port Talbot 0-7 Briton Ferry Athletic

20:30 Llanrhaeadr 1-3 Llandudno

20:30 Goytre Utd 2-1 Undy Athletic

20:30 Llangefni town 1-5 Penrhyncoch

20:30 Cwmbran Celtic 0-1 Swansea University

20:30 Holywell 2-3 Buckley Town

20:30 Guilsfield 3-0 Holyhead

20:30 Cambrian Clydach 3-3 Llantwit Major

20:30 Conwy Utd 1-3 Llanidloes Town

20:30 Colwyn Bay 0-1 Ruthin Town FC

20:30 Airbus UK Broughton 1-4 Bangor City FC 1

22:00 1 Smorgon FC 0-2 Slavia Mozyr

21:00 Karlslunds IF HFK 2-1 Varmbols FC

21:00 Karlstad BK B 2-4 Vanersborg FK

20:10 Taftea IK 0-2 Ytterhogdal IK

20:00 IFK Skovde FK 3-3 Angered BK

20:00 1 Tegs SK 3-1 Sandviks IK

20:00 Gamla Upsala SK 2-3 FC Gute

20:00 Solvesborgs GoIF 3-0 IFK Hassleholm

20:00 IFK Karlshamn 0-1 FBK Balkan

20:00 Syrianska Botkyrka IF 0-1 Trosa Vagnhärad SK 1

20:00 Hassleholms IF 0-1 Rappe GOIF

19:00 Eskilsminne IF 1-0 Husqvarna

19:00 Enkoping 1-3 IFK Osterakers Fk

19:00 FC Rosengard 3-1 Asarums IF FK

19:00 BK Astrio 3-3 Ullared

19:00 Gottne IF 2-0 IFK Ostersund

19:00 IFK Berga 1-0 Nosaby IF

19:00 KSF Prespa Birlik 0-1 BK Olympic

19:00 Eskilstuna City FK 1-0 Huddinge IF

19:00 Karlbergs BK 7-0 FC Arlanda

19:00 Enskede IK 0-3 Jarfalla

19:00 Rynninge IK 1-4 Mjolby AI FF

19:00 1 Syrianska FC 2-2 Motala AIF FK

19:00 Torslanda IK 2-3 Hoganas BK

18:30 Tyreso FF 0-3 Smedby AIS

18:00 Storfors AIK 2-0 Notvikens IK

18:00 Stenungsunds IF 2-3 Yxhults IK

18:00 Stöde IF 2-0 Skelleftea FF

18:00 Sandvikens AIK FK 3-1 Kungsangens IF

17:00 Froso IF 1-2 Bodens BK

01:00 Royal Marloie Sport 4-0 La Roche

01:00 San Hubert 1-6 Habay la Neuve

00:30 KFC Eksel 3-0 Lummen

00:30 A.S. Snef-Tyber 1-0 PAC Buzet

00:30 Achel 0-2 KFC De Kempen

00:30 Bichengmu Sports 3-2 Torpedo Hasselt

00:30 Berlaar-Heikant 1-0 KV Herselt

00:30 Esperanza Neerpelt 3-0 Wibodelin lomer

00:30 Witgoor Sport 5-0 St. Joseph rickforsel

00:30 Antoing 0-4 Tempo Overijse

00:30 Svelta Melsele 5-0 SK Berlare

00:00 KAC Betekom 2-0 Pontalum

00:00 Oppagne-Weris 5-0 SPA

00:00 Herabekzuyubemd 0-1 Sartbenado

00:00 KSV Rumbeke 2-1 Sassport Boezinge

22:59 Sint-Dymphna 3-4 Zwarte leeuw

22:59 Adegem 1-5 Hauclester

21:00 RENAISSANCE MONS 44 B 1-0 Shi Tong

22:00 DLR Waves (w) 1-1 Yalong City (w)

20:00 Bohemians Dublin (w) 0-1 Wexford Youths (w)

22:59 Kaisar Kyzylorda 1-0 FK Aktobe Lento

21:00 FK Arys 4-3 FC Kairat Almaty

21:00 Sportivo Trinidense 1-0 General Caballero

21:00 General Diaz 1-0 Sportivo San Lorenzo

05:00 Brasil de Pelotas 1-2 Sampaio Correa

02:30 Vitoria BA 0-0 Avai FC SC

21:00 Guarani SP 1-4 Vila Nova

22:30 SK Vrakuna Bratislava 0-0 SFM Senec

15:30 OK castkovce 4-1 Nove Mesto

01:30 FK Podgorica 1-3 OFK Petrovac

01:00 FK Buducnost Podgorica 1-1 Mornar

00:00 Jezero Plav 0-0 Decic Tuzi

00:00 FK Rudar Pljevlja 0-0 FK Iskra Danilovgrad

00:00 1 Santa Ana 1-2 Deutschlandsberger SC

22:59 Wiener Viktoria 4-1 FC Magna Wiener Neustadt

22:59 FC Lauterach 0-1 Admira Dornbirn

22:00 SV Wals-Grunau 1-1 FC Pinzgau Saalfelden

22:00 Sc Rothis 3-0 Dornbirner SV

22:00 SV Austria Salzburg 3-0 SV Seekirchen

22:00 SV Ried B 3-3 Wolfsberger AC Amateure

21:00 Team Wiener Linien 1-0 Trenkwalder Admira (Youth)

20:30 SVG Reichenau 3-0 SC Schwaz

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 0-0 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 Spartak Trnava U19 6-0 FK Senica U19

16:00 SCP RuzomberokU19 1-2 FC Petrzalka U19

16:00 MSK Zilina U19 1-0 Trencin U19

16:00 FK Poprad U19 2-4 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 Slovan Bratislava U19 1-0 FC Kosice U19

16:00 DAC Dunajska Streda U19 5-0 FC Nitra U19

20:00 Aland 4-0 FC Inter II

19:00 KaIK TePa 4-1 VPV Pallo-Veikot

19:00 Malmin Palloseura Helsinki 4-0 FC Espoo 2

18:00 Virkia 0-2 Sporting Kristina

22:00 FK Dinamo Riga 9-0 Saldus SS/Leevon

22:00 FK Smiltene BJSS 2-0 JFC Jelgava

21:00 Rezekne/BJSS 2-1 Super Nova

20:00 JDFS Alberts 1-1 Skanstes SK

19:00 FK Limbazi 0-2 Tukums-2000

18:00 FK Auda Riga 3-1 FC Caramba

04:00 Club Aurora 1-0 Deportivo Mixco

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 0-1 Sacachispas GT

22:59 JK Welco Elekter 3-0 Elva

20:00 KuPs (w) 2-0 Honka Espoo (w)

20:00 TiPS Vantaa (w) 2-0 PK-35 Vantaa (w)

18:00 HPS (w) 1-2 Aland United (w)

22:00 FC Pipinsried 1-0 SC Eltersdorf

22:00 SV Schalding Heining 0-0 SV Heimstetten

21:00 FC Lokomotive Leipzig 0-0 Carl Zeiss Jena

19:00 Schweinfurt 05 FC 5-1 TSV Aubstadt 1

18:00 Berliner AK 07 2-0 Tennis Borussia Berlin

18:00 SV Babelsberg 03 1-0 Lichtenberg 47

18:00 SV Tasmania Berlin 1-1 Hertha BSC Berlin Youth

22:00 LASK Linz 1-1 Rapid Wien

22:00 TSV Hartberg 1-2 Rheindorf Altach

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 4-0 SG Austria Klagenfurt 2

02:00 1 Aurora 0-1 The Strongest

02:00 1 Real Santa Cruz 2-0 Independiente Petrolero 1

22:00 FC Floresti 1-3 Sheriff Tiraspol

22:00 Dinamo-Auto 1-4 CSF Baliti

20:00 FC Zhomboy 3-3 FK Chigatoy

19:00 Feucht 1.SC 2-2 Sander

03:30 Sport Huancayo 0-0 UTC Cajamarca

01:15 Universitario De Deportes 1-3 Carlos Manucci

22:59 Univ.Cesar Vallejo 2-0 Alianza Atletico Sullana

14:30 Geelong Sc 4-0 Ballarat City FC

12:15 Box Hill United SC 2-1 Preston Lions

12:00 Doveton 3-1 Nunawading City

12:00 North Sunshine Eagles 0-1 Melbourne Victory NPL

12:00 Whittlesea Ranges 2-1 Melbourne City NPL

16:00 Fitzroy City 2-2 Corio

15:00 Altona City 3-0 FC Clifton Hill

12:00 Malvern City 0-1 Beaumaris

18:35 Zhejiang Greentown 3-0 Beijing BeiKong

18:35 1 Heilongjiang Lava Spring 0-0 Nantong Zhiyun

22:30 MiPK Mikkeli 0-5 JaPS

22:30 FC Ilves-Kissat 2-2 Jazz Pori

22:00 JS Hercules 0-1 FC Vaajakoski

21:00 EPS Espoo 1-2 HJS Akatemia

21:00 RoPS 2 1-3 OLS Oulu

21:00 Vantaa 0-3 Ilves Tampere II

21:00 1 PS Kemi Kings 0-2 GBK Kokkola

21:00 Mypa 5-2 PK Keski Uusimaa

21:00 Lahden Reipas 1-1 Atlantis

22:00 FC Lootos Polva (w) 3-1 Vaprus Parnu (w)

22:00 Tammeka Tartu (w) 1-0 Suure-Jaani United (w)

22:00 Ajax Tallinna (w) 1-4 Saku Sporting (w)

20:00 JK Tallinna Kalev (w) 1-4 FC Flora Tallinn (w)

04:00 Inder Girardota 1-2 Atletico Nacional Medellin Reserves

04:00 Sol de Oriente 0-1 Estudiantes de Medellin

22:59 SK Rapid Plzen 0-1 FK Okula Nyrsko

22:00 Cesky Brod 3-0 FK Louny

22:00 1 Tachov 0-0 Meteor Praha

22:00 TJ Tatran Litovel 2-1 TJ Bohunovice 1

19:00 FC Rokycany 0-5 Sokol Lom

15:30 Velke Hamry 2-2 SK Tochovice

15:15 Brandys Nad Labem 1-0 FK Chomutov

15:15 CLU Beroun 2-1 FK Jindrichuv Hradec

15:15 Ceska Lipa 4-3 Aritma Praha

15:15 SK Kladno 1-1 FK Olympie Brezova

04:30 Union San Felipe 0-2 Santiago Morning

02:00 Deportes Temuco 1-0 Cobreloa

21:00 1 AS Trencin (w) 0-3 Spartak Trnava (w)

01:30 Boca Unidos 2-2 Crucero del Norte

01:00 Douglas Haig 0-1 Chaco For Ever

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-2 Huracan Las Heras

21:00 Recreativo Caala 1-0 CRD Libolo

21:00 Petro Atletico de Luanda 0-1 Sagrada Esperanca

21:00 Primeiro de Agosto 4-1 Ferroviario Do Huambo

21:00 Academica Do Lobito 0-1 Desportivo Huila

23:30 Chernomorets Odessa 0-3 Dnipro-1

21:00 Olimpic Donetsk 1-0 PFC Oleksandria

22:00 Marila Pribram 0-2 FK MAS Taborsko

15:15 Vyskov 1-1 Lisen

15:15 Trinec 1-3 Dukla Prague

22:00 FC Trostianets 2-1 FC Vovchansk

22:00 Metalurh Zaporizhya 3-0 Nikopol-NPGU

22:00 Dinaz Vyshgorod 1-1 Cherkaskyi Dnipro

22:00 Niva Vinica 3-1 FC Lyubomyr Stavyshe

22:00 FC Livyi Bereh 4-0 FK Epitsentr Dunayivtsi

22:00 FC Bukovyna chernivtsi 0-1 MFA Munkach Mukachevo

22:00 FC Karpaty Lviv 3-0 Rubikon

21:00 FC Sumy 1-4 FK Yarud Mariupol

21:00 FC Peremoga Dnieper 0-1 SC Poltava

20:00 FC Halych 1-0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka

00:30 Hapoel Jerusalem 1-0 Beitar Jerusalem

00:00 1 Hapoel Haifa 1-1 Hapoel Hadera

23:45 Hapoel Natzrat Illit 1-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:30 FC Belshina Babruisk 1-0 Krumkachy Minsk 1

20:30 Naftan Novopolock 2-2 Kommunalnik Slonim

18:30 FC Baranovichi 1-2 Arsenal Dzyarzhynsk

17:00 FK Lida 1-3 Shakhter Soligorsk II

02:30 1 Fluminense RJ 3-0 Criciuma

22:00 Gundelfingen 3-0 TSV Schwabmünchen

22:00 Grossbardorf 1-3 ASV Neumarkt

21:00 Bayern Hof 4-1 DJK Don Bosco Bamberg

21:00 DJK Gebenbach 1-4 ATSV Erlangen

21:00 TSV Abtswind 0-0 TSV Karlburg

21:00 SV Kirchanschoring 3-0 SSV Jahn Regensburg II

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 2-1 Türkspor Augsburg

21:00 ASV Cham 4-0 TSV Vatanspor

20:00 VfR Garching 1-2 TSV Schwaben Augsburg

19:00 SV Pullach 1-2 FC Deisenhofen

19:00 SpVgg Ansbach 2-2 DJK Ammerthal

19:00 1 Feucht SC 2-2 1. FC Sand 1

19:00 TSV Dachau 1865 0-1 TSV 1880 Wasserburg

19:00 SV Seligenporten 0-5 Eintracht Bamberg

18:00 TSV Landsberg 1-1 FC Ismaning

21:00 Harstad 2-2 Senja

21:00 Gjovik Lyn 0-3 Ham-Kam

21:00 IF Floya 1-5 KFUM Oslo

21:00 1 Brattvag 2-3 Aalesund FK

21:00 Sola 0-6 Bryne

21:00 Stord-Moster 0-4 Asane Fotball

20:00 Floro 1-5 Sogndal

20:00 Vidar 0-2 Start Kristiansand

20:00 Kongsvinger 3-0 Strommen

21:00 Lossiemouth 2-2 Inverurie Loco Works

21:00 Fort William 0-4 fraserburgh

21:00 Formartine United 4-1 Forres Mechanics

21:00 Clachnacuddin 2-5 Huntly

21:00 Brechin City 4-0 Keith

21:00 Turriff United 0-4 Buckie Thistle FC

21:00 Strathspey Thistle 3-3 Wick Academy

21:00 Nairn County 0-2 Deveronvale

02:30 Titanes FC 1-0 Yaracuy FC

02:30 Libertador FC 2-0 Deportivo Petare FC

01:00 1 Budapest Honved 1-4 Debrecin VSC

22:45 Ferencvarosi TC 1-2 Varda SE

12:00 Mandurah City FC Reserves 2-2 Fremantle City FC Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves 3-2 Quinns FC Reserves

12:00 Forrestfield Utd Reserves 3-3 Olympic Kingsway Reserves

12:00 UWA-Nedlands FC Reserves 4-1 Western Knights Reserves

12:00 Swan Utd Reserves 4-1 Ashfield SC Reserves

22:30 Vasalunds IF 4-2 AFC Eskilstuna 1

22:00 Trelleborgs FF 2-0 Helsingborg

20:15 PSP Macau 2-2 Hang Sai

18:00 Casa De Portugal 3-1 CD Monte Carlo

03:15 Wanderers FC 2-0 Club Atletico Progreso

01:00 Boston River 2-0 IA Sud America 1

01:00 Argentino de Merlo 2-2 Real Pilar

19:30 Tescoma Zlin U19 1-3 Viktoria Plzen U19

15:30 Opava U19 0-8 Sigma Olomouc U19

15:15 Pardubice U19 0-1 Sparta Praha U19

15:00 Meteor Praha(U19) 1-2 Slavia Praha U19 1

15:00 Banik Ostrava U19 2-2 Slovacko U19

04:00 Belgrano 3-0 Alvarado Mar del Plata 1

02:00 San Martin San Juan 0-0 Guillermo Brown

01:30 All Boys 1-1 CA Brown Adrogue 1

01:10 Deportivo Riestra 1-3 Club Atletico Tigre

01:00 Defensores de Belgrano 0-0 Barracas Central

01:00 Temperley 0-2 Deportivo Maipu

00:00 Villa Dalmine 1-0 Atletico Rafaela

13:30 Riverside Olympic 2-2 Hobart Zebras

04:15 Sportivo Luqueno 2-1 FC Nacional Asuncion

22:59 ATUS Ferach 3-0 SVG Bleiburg

21:30 1 Gurnitz 1-4 SV Gallizien

20:00 Rheindorf Altach B 3-3 FC Alberschwende

13:30 Launceston City B 1-5 Somerset

13:00 Kingborough Lions Reserves 4-2 Metro Claremont SC

01:00 Liniers 3-0 Yupanqui 1

01:00 Argentino de Rosario 2-1 CA Lugano 1

03:30 Harbour View FC 1-1 Portmore United

01:00 Humble Lions 2-1 Waterhouse FC

21:00 Al futowa 0-0 Al Ittihad (SYR)

04:00 EC Timon U20 0-1 EC Flamengo Piaui U20 1

02:30 1 Avai Rondonia U20 0-1 Brazuca U20 1

02:00 Picos U20 2-1 Fluminense PI (Youth)

01:00 Legiao DF Youth 4-1 SESP Taguatinga U20

01:00 Gremio Esportivo Brazlandia U20 1-5 Capital U20

20:00 Gama DF (Youth) 1-0 Luziania U20

20:00 FC Samambaia U20 1-3 Real Brasilia FC U20 1

22:59 Vandra JK Vaprus 3-4 Tallinna FC Ararat TTU 1

22:59 Tallinna JK Legion B 5-1 Nomme JK Kalju II

22:59 Tabasalu Charma 1-0 JK Tallinna Kalev II

22:59 Laanemaa Haapsalu 2-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

15:30 Altona Magic 2-1 Eastern Lions SC

14:30 Hume City 1-1 South Melbourne

13:30 Oakleigh Cannons 1-0 Port Melbourne

12:00 Avondale FC 2-1 St Albans Saints

22:59 Kuban Krasnodar 1-2 Spartak Moscow II

22:59 Rotor Volgograd 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan 2

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 5-0 Metallurg Lipetsk

22:00 1 FK Krasnodar 2 2-0 Dolgiye Prudy

21:30 Veles 1-0 Tom Tomsk

21:00 Akron Togliatti 0-0 Baltika Kaliningrad

21:00 Torpedo moskva 0-0 Tekstilshchik Ivanovo

21:00 1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-2 SKA Khabarovsk

21:00 1 Gazovik Orenburg 0-2 Fakel

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-3 Alania Vladikavkaz

05:00 Gremio Sorriso U19 1-1 Acao U19

05:00 1 Portuguesa Desportos 1-1 Bangu

04:00 Fast Clube AM 4-0 GA Sampaio

03:00 Inter de Limeira 1-0 Boavista S.C.

03:00 Boa 1-1 Rio Branco-ES

03:00 Sao Raimundo/RR 3-1 Galvez AC

02:30 1 Mixto EC 2-1 Academia FC

02:00 1 Aparecidense GO 1-0 Brasiliense 1

02:00 1 Atletico Alagoinhas 1-0 Murici

02:00 Tocantinopolis 0-1 Juventude MA

02:00 1 Juazeirense 0-0 CS Sergipe

02:00 Esportivo RS 0-0 Marcilio Dias SC

01:30 Jaragua EC 0-2 Uniao Rondonopolis MT

01:30 Moto Club Sao Luis MA 1-0 4 de Julho

01:00 Juventus SC 1-1 Cascavel PR 1

01:00 America FC Natal RN 2-2 Treze Campina Grande PB

01:00 Guarany CE 1-1 Imperatriz(MA)

01:00 Madureira 1-2 Sao Bento

01:00 SE do Gama 1-1 Porto Velho EC

01:00 Campinense 3-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

22:59 Flora Paide 0-0 FC Flora Tallinn

17:00 Viljandi Tulevik 5-3 Tartu JK Maag Tammeka

15:30 National Police Commissary 1-1 Tiffy Army FC 1

06:00 Walter Ferretti 4-1 Real Madriz FC 1

16:45 1 Hume City U20 1-2 South Melbourne U20

13:30 Altona Magic U20 0-1 Eastern Lions U20

12:00 Green Gully Cavaliers U20 0-0 Bentleigh greens U20

22:00 Chertanovo Moscow (w) 0-1 Zenit St Petersburg (w)

21:00 Lokomotiv Moscow (w) 4-2 FK Rostov (w)

21:00 CSKA Moscow (w) 4-2 Krasnodar FK (w)

19:00 FK Ryazan (w) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 4-0 Rubin Kazan (w)

21:00 Nevezis Kedainiai 0-6 Hegelmann Litauen

21:10 Albion Rovers 2-0 Edinburgh City

21:00 Elgin City 1-1 Stranraer

21:00 Annan Athletic 0-2 Forfar Athletic

21:00 Stenhousemuir 0-1 Stirling Albion 1

21:00 Kelty Hearts 2-0 Cowdenbeath

12:15 Heidelberg United (w) 0-3 Alamein (w)

12:15 Bayside United (w) 0-9 Calder United SC (w)

22:00 Sogdiana Jizak 0-0 OTMK Olmaliq

22:00 FK Andijon 1-1 Turon Nukus

22:00 Pakhtakor 1-0 Kuruvchi Bunyodkor

19:00 FC Honka U20 2-0 Haka Youth

18:00 TPS Turku U20 1-2 PPJ U20

18:00 TPVTampereU20 1-3 IF Gnistan U20

05:00 Santos De Guapiles 1-0 AD Grecia

04:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 AD Guanacasteca 1

20:00 Negeri Sembilan 5-0 PKNP FC

15:45 Kelantan 0-2 Terengganu B

05:00 1 EC Jacuipense 1-1 Floresta CE 1

03:00 1 SC Paysandu Para 1-0 Tombense

03:00 Mirassol 2-1 Oeste

01:00 Ferroviario CE 0-0 Botafogo PB

05:00 Placido de Castro 0-7 Humaita AC

03:00 Nauas AC 0-3 Sao Francisco AC

01:00 Duque de Caxias RJ 1-1 Angra Dos Reis RJ

01:00 Friburguense RJ 1-1 Audax Rio RJ

01:00 Americano RJ 1-0 Sampaio Correa (RJ) 1

01:00 Cabofriense(RJ) 1-3 CFRJ Marica RJ

01:00 Goncalense 1-0 America-RJ

22:30 Moldova Beach Soccer 5-2 Czech Republic Beach Soccer

21:15 Estonia Beach Soccer 1-0 Kazakh beach foot

20:00 Romania Beach Soccer 1-1 Norway Beach Soccer

18:30 Lithuania Beach Soccer 0-6 Slovakia Beach Soccer

17:15 Bulgaria Beach Soccer 0-3 Greece Beach Soccer

15:00 Sweden Beach Soccer 3-2 Norway Beach Soccer

02:00 1 Sarajevo 0-2 HSK Zrinjski Mostar

00:00 FK Zeljeznicar 1-0 Posusje

12:15 Anu FC 8-2 Wagga City Wanderers

12:00 Brindabella Blues FC 0-5 Canberra White Eagles

22:59 Polissya Zhytomyr 0-2 Hirnyk-Sport

22:59 FC Mynai 2-0 Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:00 Vpk Agro Magdalinovka 3-0 Ahrobiznes TSK Romny 1

21:00 FK Avanhard Kramatorsk 2-0 MFK Mikolaiv

05:00 Cibao FC 1-0 Jarabacoa FC

14:00 Maitland 4-2 Adamstown Rosebuds FC

15:30 FC Vsetin 0-1 SSK Bilovec

12:00 Monaro Panthers U23 3-0 West Canberra Wanderers FC U23

14:30 Yanbian Longding 0-4 Shanghai Jiading Huilong

14:30 Xi'an Wolves 4-1 Shanxi Longjin

14:30 Qingdao Manatee 1-3 Shaanxi Beyond

14:30 Kunming Zheng He Shipman 5-2 Dongguan Guanlian

14:30 Hunan Billows 1-3 Sichuan Minzu

14:30 Hebei Gongfu 1-1 Shaoxing Keqiao Yuejia

17:00 Borgeby FK (w) 2-4 Brommapojkarna (w)

21:00 Al-Nejmeh 3-3 Al-Ahed

21:00 Cove Rangers 1-1 Falkirk

21:00 Clyde 0-3 Dumbarton

21:00 Airdrie United 0-3 Montrose

21:00 Peterhead 2-0 Alloa Athletic

21:00 East Fife 1-1 Queen's Park

00:00 Deportivo Merlo Reserves 1-3 Acassuso Reserves

21:50 Rampla Juniors FC 0-1 Cerro Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657