Kết quả trận U23 Đông Timo vs Vietnam U23, 19h00 ngày 15/05

U23 Đông Timo
U23 Đông Timo
0
Vietnam U23
Vietnam U23
2
Kết quả bóng đá SEA Games

U23 Đông Timo vs Vietnam U23


19:00 ngày 15/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ U23 Đông Timo vs Vietnam U23


TLCA
0.65 : 1/4:0 : 1.23
TL bàn thắng:
2.04 : 2 1/2 : 0.35
TL Thắng - Hòa - Bại
25.00 : 8.30 : 1.04
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính U23 Đông Timo vs Vietnam U23

 53'    0-1   goal
 65'    0-2   goal

Đội hình thi đấu U23 Đông Timo vs Vietnam U23

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê U23 Đông Timo vs Vietnam U23

U23 Đông Timo   Vietnam U23
1
 
Phạt góc
 
7
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
2
 
Tổng cú sút
 
21
2
 
Sút trúng cầu môn
 
8
0
 
Sút ra ngoài
 
13
34%
 
Kiểm soát bóng
 
66%
35%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
54
 
Pha tấn công
 
66
16
 
Tấn công nguy hiểm
 
46

18:00 Nam Định FC 1-1 Hà Nội FC

17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo

16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers

16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka

17:30 Gangwon FC 4-2 Jeju United

17:00 Pohang Steelers 1-1 Gimcheon Sangmu

16:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Seongnam FC

07:00 Vancouver Whitecaps 0-0 New England Revolution

05:00 Philadelphia Union 2-1 New York City FC

02:00 Los Angeles FC 2-0 New York Red Bulls

18:30 Chengdu Better City FC 2-2 Shenzhen FC

16:30 Shanghai Shenhua 2-1 Guangzhou Evergrande

14:30 Wuhan three town 5-0 Hebei FC

00:00 Accra Hearts of Oak 2-1 Bechem United 1

00:00 NK Publikum Celje 0-0 Borac Banja Luka

23:30 Radnik Surdulica 1-4 FK Sutjeska Niksic

22:59 FC Koper 0-0 Vojvodina Novi Sad

22:59 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-1 KF Llapi

22:59 KF Ballkani 0-1 KF Drita Gjilan

22:59 Dinamo Zagreb 3-0 FK Shkendija 79

22:00 Znicz Pruszkow 0-0 Motor Lublin

22:00 Baltika Kaliningrad 2-0 Yenisey Krasnoyarsk

22:00 Botev Plovdiv II 0-2 FC Sozopol

21:30 Ludogorets Razgrad 3-0 Nurnberg

21:00 CS Universitatea Craiova 4-1 Arminia Bielefeld

21:00 FK Krasnodar 2 2-0 FK Chayka Pesch

21:00 Yverdon 1-1 Dynamo Kyiv

20:30 Lokomotiv Moscow 2-1 Veles

20:00 Dinamo Makhachkala 3-0 Spartak Nalchik

20:00 Hallescher FC 1-3 SC Paderborn 07

19:45 The New Saints 2-1 Cliftonville

19:00 Erzgebirge Aue 4-0 Berliner AK 07 1

19:00 Nordsjaelland 3-0 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Alemannia Haibach 1-5 Bayern Alzenau

18:30 Randers FC 6-2 Helsingor

18:00 TuS Heeslingen 3-0 BSV Rehden

18:00 SV Tasmania Berlin 1-5 SV Babelsberg 03

18:00 SV Lippstadt 3-1 TuS Bersenbruck

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-2 Akron Togliatti

18:00 Koln Am 1-4 KAS Eupen

17:30 Rakow Czestochowa 5-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 1 Phố Hiến 2-2 Công An Nhân Dân

17:00 Bình Phước 0-1 Phù Đổng

15:30 Đắk Lắk 1-2 Huế FC

22:30 GIF Sundsvall 2-5 Djurgardens

20:00 Mjallby AIF 1-1 IFK Norrkoping FK

20:00 Hammarby 2-2 Hacken

20:00 Degerfors IF 1-1 AIK Solna

04:00 Goias 1-0 Cuiaba 1

04:00 Ceara 1-1 Atletico Clube Goianiense

04:00 Sao Paulo 0-0 Juventude

02:00 Botafogo RJ 0-1 Fluminense RJ

02:00 Avai FC SC 2-2 Palmeiras

06:30 Argentinos juniors 1-1 Arsenal de Sarandi

04:00 Racing Club 5-0 Aldosivi Mar del Plata

01:30 CA Platense 0-0 Sarmiento Junin

22:59 San Lorenzo 1-1 Club Atletico Tigre

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk 3-2 Slavia Mozyr

22:00 Dinamo Brest 1-3 Dinamo Minsk

20:00 FC Minsk 2-4 FC Belshina Babruisk

00:00 Misr Elmaqasah 0-2 Al Masry

01:00 Valerenga 0-1 Odd Grenland

22:59 Sandefjord 2-2 Tromso IL

22:59 Ham-Kam 3-2 Sarpsborg 08

22:59 Bodo Glimt 2-0 Aalesund FK

22:59 Stromsgodset 3-0 Lillestrom 1

21:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 FC Telavi

17:00 Omiya Ardija 0-1 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Renofa Yamaguchi 2-1 Ventforet Kofu

16:30 FC Ryukyu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Yokohama FC 2-0 Albirex Niigata

16:00 Tokushima Vortis 1-0 Thespa Kusatsu

16:00 1 Tochigi SC 1-1 Grulla Morioka

12:00 1 JEF United Ichihara Chiba 3-1 Tokyo Verdy

08:00 Atlas 2-2 CDSyC Cruz Azul

06:00 Alianza Lima 2-0 Ayacucho Futbol Club

03:30 Sport Huancayo 2-0 Universitario De Deportes

01:15 Univ.Cesar Vallejo 4-0 EM Deportivo Binacional

01:00 FC Carlos Stein 2-2 Cienciano

22:59 Academia Deportiva Cantolao 3-0 AD Tarma

22:59 ES du Sahel 0-0 Club Africain 1

22:59 Esperance Sportive de Tunis 2-1 US Ben Guerdane

22:59 Sifakesi 2-2 U.S.Monastir 1

05:45 FC Nacional Asuncion 0-1 Guarani CA

03:30 Olimpia Asuncion 4-1 12 de Octubre

18:00 Gwangju Football Club 1-4 Gyeongnam FC

18:00 Daejeon Citizen 1-1 Gimpo FC

16:00 Busan I Park 0-2 Bucheon FC 1995

07:00 1 Deportes Tolima 2-1 Atletico Nacional Medellin

09:05 1 Pumas Tabasco 1-2 Cancun FC 1

07:00 Venados FC 1-3 Correcaminos UAT

05:00 Tepatitlan de Morelos 2-0 CSyD Dorados de Sinaloa

22:00 Tegs SK 1-6 Sollentuna United

21:00 Taby 1-1 IF Karlstad Fotboll

19:00 Sandvikens IF 4-1 Umea FC 1

18:00 Motala AIF FK 0-3 Pitea IF

16:30 Geylang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

20:30 FC Istiklol Dushanbe 7-0 Ravshan Zafarobod

04:00 CA Penarol 0-1 Liverpool URU

01:00 Plaza Colonia 3-0 CS Cerrito 1

20:00 1 CA River Plate 0-1 Boston River

20:00 Tenax FC 0-2 FC Platinum

20:00 Triangle FC 2-2 Bulawayo Chiefs

20:00 Whawha FC 0-1 Manica Diamond

20:00 Highlanders 3-2 Black Rhinos

20:00 Capps linked 0-1 ZPC Kariba

20:00 Bahir Dar Kenema FC 1-1 Sebeta City

14:00 Welkite Ketema 3-0 Jimma Aba Jifar

20:00 Tanzania Prisons 1-0 Simba Sports Club

18:00 Mtibwa Sugar 2-4 Namungo FC

17:00 Pyeongchang FC 2-3 Goyang KH FC)

16:00 FC Namdong 3-2 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 1 Yeoju Sejong 1-2 Yangpyeong

14:40 South China AA 1-2 Shatin SA

14:40 Eastern District SA 1-1 Yuen Long FC

12:30 Wong Tai Sin 1-1 Wofoo Tai Po

12:30 Central Western District RSA 0-0 North District FC

12:30 Wing Yee FT 6-3 Happy Valley

14:15 Capalaba (w) 0-2 Sunshine Coast Wanderers (W)

14:00 Weston Pud(w) 3-1 Logan Lightning (w)

22:00 1 Maktaaral 1-1 FK Atyrau

22:00 FK Aktobe Lento 4-1 Lokomotiv Astana

20:00 FK Taraz 1-1 FC Kairat Almaty

20:00 1 FK Kaspyi Aktau 0-2 FK Arys

18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 Tobol Kostanai

06:00 Cavalry FC 3-1 FC Edmonton

22:59 York 9 FC 1-3 Valour

07:10 BC United (W) 3-2 Indios Denver (w)

06:30 Manitou FC (W) 2-1 Joy AC (W)

06:00 Connecticut Fusion (w) 2-0 Albany Rush (W)

06:00 Dakota Fusion FC (w) 0-4 Sioux Falls City FC (W)

06:00 Maplebrook Fury(w) 1-3 Mankato Utd (w)

05:00 San Diego Parceiro (w) 5-2 Oceanside Dutch Lions FC (W)

05:00 Nashville Rhythm FC (w) 3-0 Alabama (w)

04:00 Paisley Athletic (W) 3-2 New Jersey Copa (w)

03:00 Washington Dutch Lions (W) 1-4 Penn Fusion SA (w)

03:00 Milwaukee Torrent (w) 6-2 Chicago Dutch Lions (W)

02:30 New York Athletic Club (w) 6-3 New Jersey Alliance FC (W)

22:59 Colorado Pride (w) 0-3 Colorado Rapids (w)

15:30 Hantharwady United 2-0 Ayeyawady united

01:30 Union Totoras 0-0 CA Totoras Juniors 1

21:00 Vikingur Reykjavik (w) 1-1 Fjardab Hottur Leiknir (w)

02:30 Al Ahly SC 2-1 Pyramids FC

01:00 Blumenau EC 3-1 Caravaggio FC 2

21:00 2 Atletico Tubarao SC 0-3 CA Carlos Renaux

20:00 Terton FC 1-7 RTC FC

13:00 Sydney Olympic 4-1 Sutherland Sharks

12:10 Blacktown City Demons 3-0 Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns 3-3 Sydney United

02:45 UMF Njardvik 0-1 KR Reykjavik

02:15 KFR Aegir 1-0 Fylkir

02:15 Hafnarfjordur 6-1 IR Reykjavik

22:59 KA Akureyri 4-1 Fram Reykjavik 2

21:00 HK Kopavogs 6-0 Dalvik Reynir

14:10 Rockdale City Suns U20 1-3 Sydney United 58 U20

20:00 Varginha EC 1-4 Tupynambas

00:45 Juazeiro BA 0-0 Jacobinense EC

02:00 Los Andes 0-3 Villa San Carlos

01:30 Argentino de Quilmes 1-2 Colegiales

01:30 Uhl Que Sa 1-2 Deportivo Merlo

00:00 Riga FC 0-2 FK Valmiera

22:59 FK Spartaks Jurmala 0-2 Rigas Futbola skola

21:00 Tukums-2000 0-1 BFC Daugavpils

13:32 Valentine Phoenix Reserves 1-0 Maitland FC Reserves

02:30 Rengo Unido 1-1 CD Provincial Ranco

02:30 Colchagua CD 1-1 Lota Schwager

02:00 Municipal La Pintana 1-2 Municipal Santiago

22:59 1 Deportes Union Companias 2-2 Quintero Unido 1

22:00 Shooting Stars SC 2-2 Abia Warriors

22:00 Nasarawa United 2-1 Rivers United

22:00 Lobi Stars 1-0 Akwa Starlets

22:00 Katsina United 3-2 Remo Stars

22:00 Kano Pillars 1-0 Enugu Rangers International

22:00 Gombe United 2-1 Wikki Tourist

22:00 Enyimba 0-0 Heartland FC

22:00 Sunshine Stars FC 2-1 MFM FC

19:00 MCF FC 1-0 Migori Youth

15:15 Sydney Olympic FC (w) 0-0 Illawarra Stingrays (w)

14:10 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

14:00 Manly Utd (w) 3-3 Football NSW Institute (w)

14:00 NWS Spirit (W) 1-3 Apia L Tigers (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 7-0 Aime Rigi (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) 1-0 Maca Searle (w)

02:00 France U18 1-0 Morocco U18

02:00 Italy U18 1-0 Portugal U18

22:59 Spain U18 0-1 Algeria U18

22:59 Greece U18 1-2 Turkey U18

21:00 FK Viltis Vilnius 2-1 FK Kauno Zalgiris II

06:00 Seattle 2-5 Las Vegas Legends

05:00 Charlotte Independence 6-2 Forward Madison FC

04:00 Pittsburgh Hotspurs 1-2 FC Buffalo

03:00 Northern Virginia United 1-1 Virginia Beach City

02:30 Akron 2-2 Erie Commodores

14:30 Tung Sing FC 0-2 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 0-5 Fu Moon FC

14:00 Balcatta (w) 1-2 Fremantle City FC (w)

21:00 FC Isloch Reserves 1-1 FC Gomel Reserves

19:00 FC Slutsk Reserves 0-3 FC Vitebsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-2 Bate Borisov Reserves 1

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-2 Torpedo Zhodino Reserves

12:00 Canberra FC 0-1 Gungahlin United

06:30 East Atlanta 1-3 South Georgia Tormenta B

05:00 Miami AC 2-1 Caledonia SC

05:00 Project 51O 2-1 Marin FC Legends

04:00 Kalamazoo 4-1 AFC Ann Arbor

04:00 PDX FC 1-2 Ballard Football Club

04:00 Oly Town FC 6-5 OVF Alliance

03:10 Blackstones 2-0 AC Connecticut

03:00 San Francisco Glens SC 0-1 Hippocampus of southern California

01:00 Charlotte Independence 2 6-2 Wake FC

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 FK Panevezys B 5-2 Garr and Ava

22:59 Kvarnsvedens IK 2-2 Kungsangens IF

22:00 Rappe GOIF 3-1 Asarums IF FK

22:00 Assyriska 1-0 IFK Lidingo FK

21:00 1 Onsala BK 1-2 BK Astrio

21:00 Korsnas IF FK 1-2 Ragsveds IF

21:00 Grebbestads IF 1-4 Yxhults IK

21:00 Angered BK 3-1 Mjolby AI FF

20:00 Ariana 0-0 FC Rosengard

20:00 Syrianska Botkyrka IF 1-4 Assyriska United IK

19:00 Stenungsunds IF 1-1 Kumla

17:00 Skelleftea FF 6-0 Ytterhogdal IK

00:00 Minnesota Aurora FC (W) 4-1 St. Louis Lions(w)

04:30 Huachipato 3-0 Puerto Montt 1

04:30 1 Coquimbo Unido 2-1 Melipilla

04:00 Union La Calera 0-1 Santiago Morning

02:00 1 Santiago Wanderers 1-1 Curico Unido

02:00 1 Palestino 0-1 Cobreloa

23:30 CSD Antofagasta 2-1 Deportes Limache

15:15 Mitchelton FC 1-2 Ipswich knights SC

21:00 1 Spaeri FC 1-1 Merani Martvili

21:00 FC Shukura Kobuleti 3-1 Gareji Sagarejo

21:00 Samtredia 6-0 FC Merani Tbilisi

09:30 Mexico U20 6-0 Puerto Rico U20

07:30 El Salvador U20 4-5 Dominican Republic U20

05:00 2 Haiti U20 1-2 Jamaica U20

03:00 Guatemala U20 0-0 Canada U20

21:00 Atyra FC 1-0 River Plate (PAR) 1

21:00 Sportivo Iteno 0-1 3 De Febrero

19:00 Throttur Reykjavik U19 1-0 Dahl vickreni Ma GREE U19

21:00 Tombense 1-1 Nautico (PE) 1

22:59 Union Huaral Reserves 2-1 Alianza Universidad Reserves

22:59 1 Sport Boys Reserves 1-2 Universitario de Deportes Reserves 1

22:59 Santos FC Reserves 2-1 Cienciano Reserves

22:00 Cusco FC Reserves 3-2 Deportivo Binacional Reserves

22:00 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0-1 FBC Melgar Reserves

22:00 Sporting Cristal Reserves 3-3 Academia Deportiva Cantolao Reserves 1

01:00 Lebanon U16 2-0 Palestine U16

22:00 Syria U16 5-0 Kuwait U16

19:20 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Merlo U20

19:10 CA Ituzaingo U20 0-0 Los Andes U20

19:10 CA San Miguel U20 3-2 Real Pilar Fútbol Club U20

19:00 FK Limbazi 0-2 Jekabpils

15:00 Parks Academy 0-11 Jelgava

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-1 B36 Torshavn

13:00 Criacao Shinjuku 2-2 Verspah Oita

13:00 Nara Club 0-0 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 0-0 Matsue City FC

19:00 LD Maputo 0-0 Incomati Xinavane

17:00 Hwaseong FC 1-0 Mokpo City

17:00 Cheonan City 0-2 Yangju Citizen

17:00 Gimhae City 0-2 Changwon City

15:00 Gyeongju KHNP 3-1 Busan Transportation Corporation

18:30 Tiong Bahru 2-3 Racing Club Warwick FC

16:00 Sporting Westlake 2-0 Mattar Sailors FC 1

20:00 1 AC Tres Coracoes U20 2-1 Santarritense U20

20:00 CA Serranense U20 1-4 America TO MG U20

19:00 Araguari AC U20 0-0 Uberlandia Youth

19:45 BRM FC 0-0 PIB FC

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3-1 Fremantle City FC U21 (W)

04:15 Trinidad Tobago Police FC 3-2 AC Port Of Spain

18:30 Shenyang City Public 3-1 Shanghai Jiading Huilong

15:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Shijiazhuang Kungfu

15:00 Suzhou Dongwu 0-3 Nantong Zhiyun 1

14:30 Nanjing City 0-1 Qingdao Manatee

22:00 Asker 1-1 Hodd

20:00 Ullensaker/Kisa IL 2-1 Levanger FK

20:00 Alta 1-1 Kjelsas

19:00 Ullern FC 2-2 Sotra

19:00 Vard Haugesund 1-1 Notodden FK

19:00 Moss 2-0 Egersunds IK

18:00 Tromsdalen 1-0 Brattvag

05:00 Rio Branco AC 0-0 Sao Raimundo/RR

03:00 Moto Club Sao Luis MA 1-1 Pacajus

02:00 Fluminense PI 0-0 Tuna Luso

02:00 1 Sociedade Acao 2-1 Ceilandia DF

02:00 Oeste 0-0 Sao Bernardo

02:00 ASA AL 1-1 Lagarto

02:00 Reet 1-0 America FC Natal RN

01:30 Ipora EC 1-1 Anapolis FC

01:30 Brasiliense 2-1 OperArio MT

01:00 Globo 2-0 Afogados da Ingazeira FC

01:00 1 Perolas Negras 0-1 Nova Iguacu 2

01:00 Marcilio Dias SC 2-0 EC Prospera

01:00 Azuriz FC 0-2 Juventus SC

01:00 Casamance 3-0 Etoile Lusitana

21:00 Finn Harps U19 3-3 Treaty United FC U19

19:00 Shelbourne U19 2-2 Sligo U19

20:00 Johannesburg Uni (w) 5-1 Thunderbirds (W)

16:30 TUT FC (W) 1-0 Tsunami Queens (w)

02:00 Santos (Youth) 1-1 RB Bragantino Youth

01:00 Bahia (Youth) 1-3 America MG (Youth)

20:00 1 Atletico Goianiense U20 1-5 Corinthians Paulista (Youth) 1

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Big Bullets FC

19:30 Dedza Dynamos 3-2 Ekwendeni Hammers

16:30 Capalaba Bulldogs 1-3 Eastern Suburbs Brisbane

12:00 Gold Coast Knights 1-1 Queensland Lions SC 1

03:30 Los Chankas 2-0 Santos Ica

03:15 Sport Chavelines Juniors 1-1 Juan Aurich 1

03:00 Molinos El Pirata 1-1 Union Huaral 1

03:00 Cusco FC 3-2 Comerciantes Unidos

03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 2-1 Alianza Universidad

03:00 Deportivo Llacuabamba 2-1 CD Coopsol

20:00 Raufoss 1-0 Skeid Oslo

20:00 Stabaek 0-0 Fredrikstad

20:00 Start Kristiansand 0-1 Kongsvinger

03:30 Villa Mitre 3-1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1

02:30 Juventud Antoniana 2-1 Crucero del Norte

02:00 Club Sportivo Estudiantes 4-0 CDA Monte Miaz

01:30 1 Boca Unidos 0-0 Sportivo Las Parejas

01:00 Sansinena 2-0 Huracan Las Heras 1

01:00 Gimnasia C. Uruguay 0-0 Gimnasia yTiro 1

01:00 Club Ciudad de Bolivar 1-1 Sportivo Penarol

01:00 Deportivo Camioneros 0-1 Club Circulo Deportivo

00:30 1 Olimpo Bahia Blanca 0-1 Sol de Mayo

21:00 Juventud U.Gualeguaychu 4-1 Atletico Parana

21:00 Desamparados 2-0 Liniers Bahia Blanca

14:10 Gold Coast Knights U23 0-2 Lions FC U23

13:00 1 Mitchelton U23 1-2 Ipswich knights U23

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3 Capalaba Bulldogs U23

07:00 Colombia (w) U20 4-1 Panama (w) U20

04:00 Paraguay (w) U20 0-0 Venezuela (w) U20

02:10 Canada nữ 0-0 Korea Rep (w)

02:00 France (w) U20 1-0 Netherlands (w) U20

01:00 Uruguay (w) 7-0 Bolivia (w)

23:30 Italy (w) U17 4-3 Chile (w) U17

22:00 Belgium (w) 0-1 Austria (w)

22:00 USA (w) U20 3-0 Mexico (w) U20

21:30 India (w) U17 0-2 Mexico (w) U17

19:00 Singapore (w) 0-1 China Hong Kong (w)

19:00 Bangladesh (w) 0-0 Malaysia (w)

16:00 U19 Thái Lan 1-1 Phuket

16:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-2 Philippines (w)

21:00 Junkeren 2-1 Nardo FK

21:00 Lorenskog 2-0 Harstad

21:00 Lillestrom B 0-3 IF Floya

20:00 Stord IL 1-1 Viking B

20:00 Rosenborg B 1-1 SK Trygg Lade

20:00 Byasen Toppfot 4-0 Innstranden

20:00 Os Turn Fotball 1-3 Lyn Oslo

09:00 Portland Timbers Reserve 2-4 Colorado Rapids II

08:15 Houston Dynamo B 1-0 Tacoma Defiance

07:30 North Texas SC 4-0 MINNESOTA United B

04:00 Chicago flame B 4-3 New England Revolution B

20:00 Dalkurd FF 3-2 AFC Eskilstuna

18:00 Skovde AIK 0-2 Vasteras SK FK

18:00 Utsiktens BK 1-0 IK Brage

00:45 SE Paraty RJ 0-1 Belford Roxo RJ

00:45 CF Rio de Janeiro 4-0 EC Resende 2

03:30 Deportivo Laferrere 0-2 Real Pilar

01:30 CA Atlas 3-0 Sportivo Italiano

01:30 Argentino de Merlo 2-1 Berazategui

01:30 Excursionistas 2-1 Central Cordoba De Rosario 2

01:30 Club Lujan 1-0 San Martin Burzaco

01:30 Claypole 3-0 Leandro N Alem 1

12:30 Southern United (w) 3-0 South Yarra SC (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 2-2 Casey Comets (w)

22:15 Barranquilla FC U19 6-0 Atletico Zamba U19

22:00 Total Soccer U19 1-1 Leones U19

06:30 San Martin Tucuman 1-0 Guillermo Brown

04:00 Tristan Suarez 4-0 Atletico Rafaela 1

02:30 Independiente Rivadavia 4-0 San Telmo

02:00 Agropecuario de Carlos Casares 1-2 Santa Marina Tandil

02:00 Estudiantes Rio Cuarto 4-1 Villa Dalmine

02:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-1 San Martin San Juan

01:30 Deportivo Maipu 1-1 All Boys

01:00 2 Almagro 0-1 Deportivo Riestra 1

01:00 Deportivo Madryn 2-0 Almirante Brown

01:00 ASEC MIMOSAS 2-0 Sporting Gagnoa

01:00 San Pedro FC 1-4 SOL FC Abobo

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 ES Bafing

22:30 Racing d'Abidjan 1-1 Societe Omnisports De L'Armee

18:00 TC Sports Club 0-1 Club Green Streets

21:00 CA Atlas (W) 1-8 Velez Sarsfield (W)

18:00 Tuv Buganuud 1-1 FC Ulaanbaatar

15:00 1 BCH Lions 2-2 Khovd

12:00 1 Khangarid Klub 2-1 Athletic 220 FC 1

17:00 1 Solid SC 1-7 Java Lane SC

17:00 SLTB SC 0-4 Pelicans SC

17:00 Sri Lanka Police SC 0-1 Super Sun SC

01:30 Defensores de Cambaceres 3-2 Deportivo Paraguayo

01:00 Real Banjul 0-0 Steve Biko

22:59 Banjul Hawks FC 2-0 Gambia Ports Authority

20:00 Nasaf Qarshi B 1-2 Paktako 79

19:30 FK Andijan-2 3-1 Aral Qoraqalpogiston

19:00 Do stlik Oltiariq 7-0 Qumqo rg on FC 1

05:15 Harbour View FC 1-0 Waterhouse FC

03:00 Cavalier FC 0-1 Dunbeholden FC 1

01:30 Sacramenta U20 2-1 Sport Brasil/PA U20

01:00 Propria U20 1-2 Rosario SE U20

01:00 Ypiranga/RS U20 2-0 SERC Brasil U20

00:00 3 Operario AM U20 0-1 Comercial MS (Youth) 1

15:00 Hang Yuen FC 0-0 Taichung Futuro

14:15 Coomera 3-3 Samford Ranges

13:00 Taringa Rovers 0-4 Holland Park Hawks FC

12:00 North Star 1-1 Souths United

16:00 1 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Ban Di Tesi Iwaki

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Kamatamare Sanuki

14:30 Imabari FC 0-0 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-4 FC Gifu

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Fukushima United FC 1

01:00 SC Penedense U23 0-2 Coruripe U23 1

00:45 Friburguense RJ 0-1 Olaria

00:00 Kauno Zalgiris 1-1 Banga Gargzdai

21:55 Suduva 0-5 FK Zalgiris Vilnius

19:00 Dziugas Telsiai 2-0 Lietava Jonava

17:00 Bashundhara Kings 3-2 Sheikh Russel KC

02:30 SCCM Chabab Mohamedia 0-3 FAR Forces Armee Royales

02:30 Maghreb Fez 2-0 OCK Olympique de Khouribga

00:00 RCOZ Oued Zem 3-2 Renaissance Sportive de Berkane

00:00 Union Touarga Sport Rabat 0-0 MCO Mouloudia Oujda

02:00 Baymon FC 1-2 Metropolitan FA

22:00 OTMK Olmaliq 2-2 Nasaf Qarshi

21:00 Metallurg Bekobod 0-0 Olympic FK Tashkent 1

00:00 Cartagines Deportiva SA 0-0 Alajuelense

05:00 SC Paysandu Para 1-1 Brasil de Pelotas

04:00 Volta Redonda 0-3 Aparecidense GO

03:00 Ferroviario CE 0-2 Floresta CE

02:00 Sao Jose PoA RS 2-1 Campinense

02:00 Botafogo PB 1-0 Mirassol 1

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-0 Ypiranga(RS)

21:00 Botafogo SP 1-0 Manaus (AM) 1

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13-0 New Lambton FC (W)

21:30 Union Douala 2-1 APEJES Academy

21:30 Tonnerre Yaounde 1-4 Yong Sports Academy

21:30 Stade Renard de Melong 0-0 Djiko

21:30 Panthere Sportive du Nde 5-4 AS Fortuna Mfou

21:30 Colombe du Dja et Lobo 8-2 Fauve Azur Elite

21:30 Canon Yaounde 2-1 Racing de Bafoussam

06:00 California Utd Strikers 5-0 LA Force

05:00 1 Atletico Pantoja 1-2 Cibao FC

01:00 Gloria RS 0-0 CE Lajeadense

01:00 1 Santa Cruz RS 0-0 Esportivo RS 1

01:00 EC Pelotas(RS) 0-0 Tres Passos RS

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-1 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 CA Independiente Reserves 7-1 CA Patronato Reserves

19:00 1 Club Comunicaciones U20 2-1 Canuelas FC Reserves

22:59 CA Ouriense (w) 0-1 Benfica (w)

01:00 1 Rampla Juniors FC 1-2 Miramar Misiones FC

01:00 CA Atenas 0-0 Cerro Montevideo

01:00 1 Mar de Fondo 0-0 Salus 2

22:30 Racing Club Montevideo 3-2 Villa Espanola

21:00 Basanez 2-1 Platense FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657