Kết quả trận U23 Mexico vs U23 Pháp, 15h00 ngày 22/07

U23 Mexico
U23 Mexico
4
U23 Pháp
U23 Pháp
1
Kết quả bóng đá Nam Olympic Tokyo

U23 Mexico vs U23 Pháp


15:00 ngày 22/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ U23 Mexico vs U23 Pháp


TLCA
0.56 : 0:0 : 1.56
TL bàn thắng:
4.54 : 4 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
1.17 : 5.00 : 40.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính U23 Mexico vs U23 Pháp

 17'      yellow_cardClement Michelin
 20'    Ernesto Alexis Vega Rojas yellow_card  
 47'    Ernesto Alexis Vega Rojas (Assist:Diego Lainez Leyva) goal 1-0  
 55'    Francisco Sebastian Cordova Reyes (Assist:Carlos Rodriguez) goal 2-0  
 60'      substitutionRandal Kolo Muani↑Arnaud Nordin↓
 60'      substitutionAlexis Beka Beka↑Lucas Tousart↓
 68'    2-1   goalAndre Pierre Gignac
 71'    Jose Esquivel↑Francisco Sebastian Cordova Reyes↓ substitution  
 71'    Uriel Antuna↑Diego Lainez Leyva↓ substitution  
 76'      yellow_cardAnthony Caci
 80'      substitutionNathanael Mbuku↑Florian Thauvin↓
 81'    Uriel Antuna goal 3-1  
 84'    Roberto Carlos Alvarado Hernandez↑Ernesto Alexis Vega Rojas↓ substitution  
 88'    Eduardo Daniel Aguirre Lara↑Henry Josue Martin Mex↓ substitution  
 90'      substitutionMelvin Bard↑Anthony Caci↓
 90'    Eduardo Daniel Aguirre Lara goal 4-1  

Đội hình thi đấu U23 Mexico vs U23 Pháp

U23 Mexico U23 Pháp
13 Francisco Guillermo Ochoa Magana
14 Erick Germain Aguirre Tafolla
5 Johan Felipe Vasquez Ibarra
3 Cesar Jasib Montes Castro
2 Jorge Sanchez
17 Francisco Sebastian Cordova Reyes
7 Luis Romo
8 Carlos Rodriguez
11 Ernesto Alexis Vega Rojas
9 Henry Josue Martin Mex
10 Diego Lainez Leyva
1 Paul Bernardoni
17 Anthony Caci
15 Modibo Sagnan
2 Pierre Kalulu Kyatengwa
13 Clement Michelin
6 Lucas Tousart
11 Teji Savanier
7 Arnaud Nordin
8 Enzo Le Fee
14 Florian Thauvin
10 Andre Pierre Gignac
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Eduardo Daniel Aguirre Lara
21 Roberto Carlos Alvarado Hernandez
4 Jesus Ricardo Angulo Uriarte
15 Uriel Antuna
16 Jose Esquivel
6 Vladimir Loroña
1 Luis Malagón
16 Stefan Bajic
3 Melvin Bard
12 Alexis Beka Beka
19 Ismael Doukoure
18 Randal Kolo Muani
9 Nathanael Mbuku
4 Timothee Pembele

Số liệu thống kê U23 Mexico vs U23 Pháp

U23 Mexico   U23 Pháp
1
 
Phạt góc
 
1
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
10
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
7
 
Sút ra ngoài
 
5
18
 
Sút Phạt
 
16
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
392
 
Số đường chuyền
 
436
16
 
Phạm lỗi
 
14
3
 
Việt vị
 
2
10
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
3
27
 
Rê bóng thành công
 
19
10
 
Đánh chặn
 
9
7
 
Thử thách
 
23
94
 
Pha tấn công
 
104
72
 
Tấn công nguy hiểm
 
63

18:00 Hà Lan nữ 2-2 Mỹ nữ

17:00 Thụy Điển nữ 3-1 Nhật Bản nữ

16:00 Anh nữ 2-2 Australia nữ

15:00 Canada nữ 0-0 Brazil nữ

16:00 Consadole Sapporo 0-2 Gamba Osaka

19:00 Shenzhen FC 2-1 Guangzhou Evergrande

19:00 Cangzhou Mighty Lions 1-1 Chongqing Liangjiang Athletic

17:00 Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen

17:00 Guangzhou City 4-2 Qingdao FC

07:10 Orlando City 3-2 Atlanta United

06:30 New York City FC 4-1 Columbus Crew

00:00 Teplice 1-3 Slavia Praha

22:30 Velke Mezirici 1-1 Dolni Benesov

22:00 Uhersky Brod 3-3 Slovacko II

01:45 Aveley 0-5 Dagenham Redbridge

01:45 Burton Albion 0-2 Newcastle United

01:45 Alvechurch 0-2 Leicester City U23

01:45 Emley AFC 3-0 Huddersfield U23

01:30 Coalville 3-0 Mickleover Sports

01:30 Knockbreda 2-2 Portadown

01:30 Wigan Athletic 3-2 Preston North End

01:00 Rotherham United 0-1 Middlesbrough

01:00 Carlisle United 3-0 Halifax Town

01:00 Sunderland A.F.C 2-1 Hull City

01:00 Fleetwood Town 2-1 Leeds United

01:00 Den Bosch 0-1 TEC

01:00 Habitpharm Javor 2-0 Jedinstvo Bijelo Polje

01:00 Hyde F.C. 2-0 Grimsby Town

01:00 Vicenza 0-1 Lecce

01:00 Fuenlabrada 0-1 Getafe

00:30 Real Titanico Laviana 1-0 CD Mosconia

00:30 Berron CF 0-4 UC Ceares

00:30 VfL Wolfsburg (w) 2-0 Rosenborg BK (w)

00:30 Yeclano Deportivo 1-1 UCAM Murcia

00:30 Inter Zapresic 3-2 NK Orijent Rijeka

00:00 Baleares 3-0 Mallorca B

00:00 Creteil 0-0 Red Star FC 93

00:00 Hertha Wiesbach 2-2 Eintracht Trier

00:00 Helmond Sport 3-1 KV Mechelen U21

00:00 Stade Lavallois MFC 1-0 St. Maur Lusi

00:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn 0-5 Rot-Weiss Essen

00:00 Haro Deportivo 2-1 Rioja competition

00:00 Orleans US 45 5-0 St Pryve St Hilaire

00:00 NAC Breda 1-0 KVSK Lommel

00:00 1 Levante 0-1 Valencia

00:00 Kickers Emden 1-2 Alemannia Aachen

00:00 Zaragoza 1-1 Atromitos Athens

00:00 Brunn am Gebirge 3-2 Stadlau

00:00 SSV Jeddeloh 0-3 SV Atlas Delmenhorst

00:00 NEC Nijmegen 2-0 OFI Crete

00:00 2 FC Eindhoven 0-2 Lierse Kempenzonen

00:00 Chambly FC 3-0 Fleury Merogis U.S.

00:00 Bourg Peronnas 1-1 Annecy

23:50 Hertha Berlin 3-2 Al Hilal

23:45 1 Heracles Almelo 4-1 RKC Waalwijk 1

23:30 TSG Balingen 2-0 SG Barockstadt

23:30 BK Frem 0-2 Roskilde

23:30 FC Hagen/Uthlede 0-3 Werder Bremen (Youth)

23:30 Bremer SV 3-3 VfL Oldenburg

23:30 Rot-Weiss Ahlen 1-1 Rot-Weiss Erfurt

23:30 SV Schwechat 1-0 FC 1980 Wien

23:30 Concarneau 0-1 Vannes

23:30 Chateauroux 0-1 Chartres FC

22:59 Torpedo Kutaisi 3-1 FC Shukura Kobuleti

22:59 Paris Saint Germain (w) 0-3 Bordeaux (w)

22:59 Villefranche 1-1 Evian Thonon Gaillard

22:59 Les Herbiers 0-1 Cholet So

22:59 Aris Limassol 0-2 Doxa Katokopias

22:59 FSV Frankfurt 3-0 FC Hanau 93

22:30 Hoffenheim (w) 2-1 Eintracht Frankfurt (w)

22:30 Brabrand 1-0 Skive IK

22:30 Bratstvo 07 3-3 Korab Debar

22:30 NK Polet Sv Martin 1-1 NK Osijek II

22:00 Metz 4-0 UNFP

22:00 Cadiz 0-2 RCD Espanyol

22:00 Dila Gori 0-0 FC Gagra

22:00 Borussia Dortmund 3-0 Bologna

22:00 Paris FC (w) 3-0 Orleans Loiret (w)

21:50 KAA Gent Ladies (w) 0-5 Reims (w)

21:50 Fiorentina 4-0 USD Virtus Verona

21:45 Dordrecht 0-0 Fortuna Sittard

21:00 FC Kolkheti Poti 3-1 Baia Zugdidi

21:00 Naestved 5-3 B93 Copenhagen

21:00 FC Telavi 3-2 FC Metalurgi Rustavi

20:00 Shaheen FC 0-5 Real Kashmir FC Reserves

19:30 Costa do Sol Maputo 1-1 Ferrovario Lichinga

17:30 SCFA 0-5 Lonestar Kashmir

16:30 Las Palmas 5-0 UD San Fernando

16:00 Uniao Leiria 1-1 Anadia

13:00 SC Maccabi Ashdod 3-3 Ironi Modiin

13:00 Shimshon Tel Aviv 0-3 Maccabi Kabilio Jaffa

01:30 Winterthur 3-1 FC Wil 1900

01:30 Gornik Zabrze 1-3 Lech Poznan 1

22:59 Zaglebie Lubin 3-1 Gornik Leczna

02:15 Pacos de Ferreira 1-1 Gil Vicente

07:00 Mazatlan FC 2-1 Pachuca

22:59 Arsenal Tula 0-3 Rubin Kazan

22:59 Krylya Sovetov 0-1 Spartak Moscow

01:00 SKF Sered 2-3 MFK Ruzomberok

01:45 Racing Genk 3-4 Oostende

01:00 NK Lokomotiva Zagreb 3-2 Hrvatski dragovoljac

23:30 SC Paderborn 07 2-2 Nurnberg

23:30 Karlsruher SC 3-0 Darmstadt

02:00 Shamrock Rovers 3-1 St. Patricks Athletic

01:45 Drogheda United 1-2 Waterford United 1

01:15 1 NK Aluminij 0-2 Radomlje

01:30 Rapid Bucuresti 0-0 FC Viitorul Constanta

22:59 Gaz Metan Medias 2-2 Arges

01:00 Slavia Sofia 0-0 Tsarsko Selo

01:30 GKS Tychy 1-1 LKS Lodz

01:00 Korona Kielce 2-0 Skra Czestochowa

22:59 Odra Opole 1-4 Miedz Legnica

06:00 1 Carabobo FC 2-0 Deportivo Lara 1

04:00 Mineros de Guayana 1-2 Atletico Venezuela

07:05 1 Pumas Tabasco 0-0 Alebrijes de Oaxaca

00:20 Ruch Chorzow 1-1 Pogon Siedlce

22:00 FC Sheriff B 2-1 Victoria Bardar

22:00 Dacia-Buiucani 2-0 FC Cahul-2005

22:00 FC Sucleia 1-3 FCM Ungheni

22:59 Triglav Gorenjska 2-1 ND Gorica

23:30 Jarra West FC 0-0 Samger FC

00:00 Ludogorets Razgrad II 4-1 Etar 1

23:30 CSKA 1948 Sofia II 3-1 Neff supporting Simic

22:59 Septemvri Simitli 5-2 Yantra Gabrovo

22:30 FC Maritsa 1921 4-1 PFK Montana

22:30 FC Hebar Pazardzhik 1-1 Minyor Pernik

22:30 FC Dobrudzha 1-1 Botev Plovdiv II

17:30 Brisbane City (w) 1-0 Virginia United SC (w)

08:35 Pacific FC 2-0 Cavalry FC

06:10 1 York 9 FC 0-1 Forge FC

02:00 FK Napredak Krusevac 1-0 Radnicki 1923 Kragujevac 1

23:55 Proleter 2-2 Novi Pazar

23:45 Esteghlal Tehran 1-2 Sepahan 1

23:45 Shahr Khodrou 0-0 Foolad Khozestan

23:45 Gol Gohar FC 2-2 Nassaji Mazandaran

23:45 Shahrdary Arak 0-1 Naft Masjed Soleyman FC

23:45 Sanat-Naft 2-1 Mashin Sazi

23:45 Peykan 0-2 Persepolis

23:45 Zob Ahan 0-1 Mes Rafsanjan

23:45 Tractor S.C. 5-1 Saipa

22:59 Sport Podbrezova 2-1 FC Rohoznik

22:00 STK Samorin 6-0 Slovan Bratislava B

03:00 1 Atletico FC 2-1 Tigres Zipaquira

19:30 FC Abdish-Ata Kant 2-2 Dordoi-Dynamo Naryn

19:30 Alay 5-1 FK Kara-Balta

08:00 Deportes Quindio 2-1 Aguilas Doradas

22:30 Ilves Tampere 1-0 AC Oulu

22:30 Lahti 3-0 KTP Kotka

01:25 FAC Team Fur Wien 1-2 Austria Wien (Youth)

23:30 FC Wacker Innsbruck 2-0 Kapfenberg

23:30 Rapid Vienna (Youth) 0-0 FC Superfund Pasching

23:30 FC Liefering 2-1 St.Polten

23:30 1 Lafnitz 1-4 Austria Lustenau

23:30 Grazer AK 1-1 SV Horn

22:00 Deportivo Maldonado U19 0-1 Rentistas U19

19:00 Boston River U19 0-0 Nacional De Football U19

19:00 Fenix U19 5-1 Defensor Sporting U19

19:15 Tusker 0-1 Nairobi Star City

19:15 Bidco United 1-0 Weston Shitima

19:15 Vihiga United 1-2 Ulinzi Stars Nakuru 1

19:00 Shabana FC 0-2 Administration Police FC

19:00 Modern Coast 0-0 Nairobi Stima

19:00 Kibera Black Stars 1-2 Mwatate United

17:10 KCB SC 0-2 Posta Rangers

17:00 Nzoia United 4-1 Bandari

05:00 Queretaro (w) 1-3 Club America (w)

22:00 Mazatlan U20 1-1 Pachuca U20

21:00 Puebla U20 3-1 Chivas Guadalajara U20

18:05 Hellenic AC 4-2 Darwin Hearts

00:00 Malacateco 1-2 Santa Lucia Cotzumalguapa

16:00 Robina City Blue 0-5 Southport Warriors

22:59 Sveikata 2-3 FA Siauliai II

22:00 BE1 NFA 7-0 FK Kauno Zalgiris III

03:00 Toronto FC II 0-0 Greenville Triumph 1

00:00 Jammerbugt 1-2 Lyngby 1

00:00 Hobro 1-1 Vendsyssel

17:40 Slack Creek 4-3 Annerley FC

18:30 Fremantle City FC (w) 1-2 Subiaco AFC (w)

18:45 Hougang United FC 1-2 Albirex Niigata FC

18:30 Perth Glory (Youth) 1-1 Armadale SC

07:00 Manta FC 0-1 Universidad Catolica

20:30 FC Isloch Reserves 4-5 Shakhter Soligorsk Reserves

16:00 Smorgon 2 0-4 Slavia Mozyr Reserve

15:30 1 Centenary Stormers Reserves 1-0 Mount Gravatt Hawks SC (R)

18:00 Tanzania U23 0-0 Burundiu 23

15:45 Kenya U23 1-0 South Sudan U23

08:10 Honiara City FC 0-2 Kossa FC

22:00 Dnepr Mogilev (w) 7-0 Lokomotiv Vitebsk (w) 1

22:59 1 Atomsfera Mazeikiai 1-3 Babrungas

22:00 FK Trakai II 2-1 FK Minija

22:00 Lietava Jonava 2-0 Suduva Marijampole II

08:00 Haura FC (W) 0-2 RSIPF Royals (w)

01:45 Ammanford 2-4 Taffs Well

01:30 Afan Lido 1-2 Llanelli

00:30 Energetik-BGU Minsk 0-2 FC Rukh Brest

19:20 FC Minsk 3-0 Sputnik Rechitsa

00:00 IK Oddevold 5-0 Ahlafors IF

00:00 Lidkopings FK 4-1 Grebbestads IF

23:45 CR Belouizdad 2-1 JS kabylie

22:30 TPS Turku 2-2 MP MIKELI

16:30 Ipswich knights SC 1-3 Rochedale Rovers

21:20 FK Taraz 1-0 FK Atyrau

02:00 1 resistencia SC 1-1 Deportivo Santani

07:30 Cruzeiro (MG) 2-2 Londrina PR

06:00 Coritiba PR 3-1 Nautico (PE)

02:00 Goias 1-0 Operario Ferroviario PR

22:00 FK Krasnodar Youth 1-1 FC Terek Groznyi Youth

22:00 FK Rostov Youth 2-1 Zenit St.Petersburg Youth

21:00 PFC Sochi Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

20:30 Spartak Moscow Youth 3-1 Krylya Sovetov Samara Youth

19:00 Rubin Kazan (R) 3-2 CSKA Moscow (R)

19:00 Dinamo Moscow Youth 3-0 Ufa Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 3-1 Khimki Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 0-1 FK Ural Youth

17:00 1 Arsenal Tula Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Konopliev Youth

00:30 Wiener SC 1-0 SC Mannsdorf

00:30 Traiskirchen 5-3 Mauerwerk

00:30 Andelsbuch 2-2 Neusiedl

00:25 SC Kalsdorf 2-0 WSC Hertha Wels 1

00:00 SC Gleisdorf 0-2 Vocklamarkt

00:00 FC Wels 1-1 Allerheiligen

00:00 SC Imst 3-3 WSG Swarovski Tirol B

00:00 Union Gurten 6-0 ATSV Stadl Paura

00:00 FC Kitzbuhel 2-2 Kufstein

00:00 SK Treibach 0-1 TUS Bad Gleichenberg

00:00 SV Hall 2-3 SV Telfs

00:00 Sturm Graz (Youth) 6-0 SC Weiz

00:00 ASV Bruck 3-1 SV Leobendorf

23:30 SV Stripfing Weiden 3-3 First Wien 1894

01:45 Athlone Town 1-4 Treaty United

01:45 Cork City 1-1 UC Dublin

01:45 Cabinteely FC 0-3 Bray Wanderers

01:45 Shelbourne 2-2 Cobh Ramblers

01:45 Wexford (Youth) 1-3 Salthill Devon Galway

22:00 Alsinaat Alkahrabaiya 1-1 Samarra

00:00 EBK 2-3 Toolon Taisto

23:15 Ponnistajat 1-5 MPS

23:15 SAPA 0-4 HIFK 2

22:59 NOPS 0-1 FC Haka Juniors

22:59 JJK/2 2-3 Kings

22:59 PKKU II 3-1 RiPS

22:30 P-Iirot 2-2 VG 62 1

22:30 KJP 0-4 Kultsu Lappeenranta

22:30 MaPS Masku 3-0 Wilpas 1

22:30 Futura Porvoo 1-0 Valtti

22:30 1 TiPS 4-2 FC Finnkurd

22:00 FC Kapina 1-5 Atlantis II

22:00 NuPS 0-5 FC Kirkkonummi

19:00 Ferrocarril Midland U20 0-1 Excursionistas U20

01:00 Bolivar Reserves 0-2 Jorge Wilstermann (R)

21:00 Real Potosi Reserves 3-3 Royal Pari FC Reserves

22:30 PK-35 RY (w) 2-1 HJK Helsinki (w)

00:30 FC Memmingen 2-2 FV Illertissen

00:00 Unterhaching 1-0 FC Augsburg II

00:00 SpVgg Bayreuth 2-3 Wacker Burghausen

00:00 TSV 1860 Rosenheim 1-0 Nurnberg (Youth) 1

00:00 TSV Buchbach 4-0 TSV Rain Am Lech 1

00:00 Bayern Munchen (Youth) 6-3 VfB Eichstatt

00:00 Chemnitzer 1-0 FSV Union Furstenwalde 1

23:30 Viktoria Aschaffenburg 2-2 Greuther Furth (Youth)

07:30 Blooming 1-1 Atletico Palmaflor Vinto 1

05:15 Real Potosi 1-3 Royal Pari FC

02:00 San Jose 0-4 Nacional Potosi

03:30 Deportivo Municipal 1-1 Sporting Cristal

01:15 Dep.San Martin 1-1 Cienciano

22:59 Academia Deportiva Cantolao 2-2 Sarmiento Ayacucho 1

17:35 Eltham Redbacks 3-0 Bentleigh Utd Cobras

17:30 Western United FC NPL 2-0 Springvale White Eagles

17:15 JK Viljandi Tulevik U19 3-1 JK Laanemaa Hiiumaa U19

22:30 PEPO Lappeenranta 5-0 PeKa

21:00 Nasarawa United 2-2 Sunshine Stars FC

21:00 Rivers United 0-1 Bayelsa United

16:45 Gold Coast Knights 2-1 Logan Lightning

21:00 Benfica Lubango 1-0 Baixa de Cassanje

21:00 Interclube Luanda 0-0 Santa Rita FC

21:00 Sporting Cabinda 2-0 Cuando Cubango

21:00 Academica Do Lobito 0-1 Desportivo Huila

21:00 Progresso 2-0 Bravos do Maquis

01:00 Kolos Kovalyovka 1-0 Metalist 1925 Kharkiv

22:59 FC Lviv 0-3 FC Shakhtar Donetsk

07:00 SV Victory Boys 2-2 Jong Holland

22:59 Usti nad Labem 1-2 Vysocina jihlava

06:00 Santos AP 3-0 Santana AP

22:00 SC Tavriya 4-1 Enerhiya Nova Kakhovka

23:30 Würzburger FV 2-4 DJK TEUTONIA SCHALKE

02:30 1 Deportivo Zulia 0-1 Deportivo Rayo Zuliano

01:30 Gyirmot SE 1-1 MTK Hungaria 1

23:15 Paksi SE Honlapja 2-3 Mezokovesd Zsory

20:00 Sporting de Macau 4-1 Lun Lok

01:00 1 Rentistas 1-3 Cerro Largo

17:30 Centenary Stormers 2-1 Mount Gravatt Hawks

08:05 CS Herediano (w) 2-4 Saprissa (w) 1

00:00 Fylkir (w) 1-5 Valur (w)

18:05 Marila Pribram U19 1-2 Brno U19

22:00 BKMA 0-4 FC Pyunik

06:30 River Plate (PAR) 0-0 Cerro Porteno

00:30 SC Kundl 1-0 FC Natters

00:30 Usv Mettersdorf 2-0 TUS Heiligenkreuz

00:25 Parndorf 4-0 SV St Margarethen

00:00 SC Bruck An Der Mur 1-2 SV Wildon

00:00 SV Lebring 2-0 Leoben

23:30 SAK Klagenfurt 2-1 ATSV Wolfsberg

23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASK Klagenfurt

08:45 South Hobart Reserves 10-3 Olympia FC Warriors Reserves

01:30 Gambia Armed Force 1-3 Gambia Ports Authority

21:00 1 Al-Shorta Damascus 0-2 Afrin SC

17:30 Dandenong City SC 2-0 Melbourne Knights

17:00 Green Gully Cavaliers 0-2 Bentleigh greens

23:30 Vaprus Parnu 2-1 FC Kuressaare

00:30 Amman (W) 3-0 Al Ahli Amman (W)

22:00 Al Orthodoxi (w) 6-0 Al Qadisiyah (W)

08:00 Diriangen 2-1 UNAN Managua 1

15:30 1 Dandenong City U20 1-3 Melbourne Knights U20

15:15 1 Oakleigh Cannons U20 0-1 Port Melbourne Sharks SC U20

22:00 Banga Gargzdai 2-1 Dziugas Telsiai 1

22:00 Mashal Muborak 2-1 Termez Surkhon

22:00 Lokomotiv Tashkent 2-0 Nasaf Qarshi 1

08:00 Perez Zeledon 0-3 Deportivo Saprissa

06:00 Volta Redonda 2-1 Altos/PI

00:30 Moldova Beach Soccer 3-1 Bulgaria Beach Soccer

21:15 Greece Beach Soccer 0-5 Kazakh beach foot

20:00 Czech Republic Beach Soccer 4-1 Romania Beach Soccer

17:15 Lithuania Beach Soccer 3-2 Sweden Beach Soccer

16:00 Estonia Beach Soccer 4-0 Norway Beach Soccer

01:00 Sloboda 1-0 Leotar

05:00 1 UniversidadO M 0-2 Atletico Pantoja

01:00 River Plate R 2-0 Huracan Reserves

01:00 Platense Reserves 1-0 CA Independiente Reserves

22:00 CA Patronato Reserves 1-2 Newell's Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 4-1 CA Aldosivi Reserves

20:00 Lanus Reserves 2-1 Union Santa Fe Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-5 Gimnasia LP Reserves

20:00 Colon Reserves 0-0 Godoy Cruz Reserves 1

20:00 Racing Club Reserves 1-2 Sarmiento Junin Reserve

20:00 San Lorenzo Reserves 2-3 Banfield Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657