Kết quả trận Uhud vs Al Khaleej Club, 19h35 ngày 30/11

Uhud
Uhud
3
Al Khaleej Club
Al Khaleej Club
2
Kết quả bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út

Uhud vs Al Khaleej Club


19:35 ngày 30/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 1

Tỷ lệ Uhud vs Al Khaleej Club


TLCA
0.98 : 0:0 : 0.86
TL bàn thắng:
0.71 : 3 3/4 : 1.12
TL Thắng - Hòa - Bại
1.33 : 3.55 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Uhud vs Al Khaleej Club

 10'    Lahlali goal 1-0  
 12'    Hedhli goal 2-0  
 22'    2-1   goalAl Harbi
 84'    2-2   goalAl Harbi
 90'    goal 3-2  

Đội hình thi đấu Uhud vs Al Khaleej Club

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Uhud vs Al Khaleej Club

Uhud   Al Khaleej Club
8
 
Phạt góc
 
5
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
5
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
9
6
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
6
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
103
 
Pha tấn công
 
109
68
 
Tấn công nguy hiểm
 
78

21:00 Liverpool 3-0 Brentford

21:00 West Ham United 2-3 Leeds United

23:05 Troyes 0-1 Lyon

21:00 Reims 0-1 Metz

21:00 Monaco 4-0 Clermont

21:00 Lorient 0-0 Angers 1

21:00 Strasbourg 3-1 Montpellier 1

19:00 Rennes 6-0 Bordeaux 1

20:00 Elche 1-0 Villarreal

21:00 Venezia 1-1 Empoli

18:30 Sassuolo 2-4 Verona

23:30 Arminia Bielefeld 2-2 Greuther Furth

21:30 Augsburg 1-1 Eintracht Frankfurt

18:30 JL Chiangmai United FC 1-4 Buriram United

18:00 Muang Thong United 2-2 BG Pathum United

18:00 BEC Tero Sasana 0-1 Nakhon Ratchasima

21:30 Salthill Devon Galway 1-0 Finn Harps

21:00 TUS Bovinghausen 04 3-4 FSV Duisburg

21:00 Zaglebie Lubin 1-0 FC Voluntari

21:00 Maribor 4-0 Triglav Gorenjska

20:30 Hajduk Split 2-1 NK Siroki Brijeg

20:30 NK Dugopolje 5-1 FK Iskra Danilovgrad

20:30 Dinamo Zagreb 4-2 FC Koper

20:00 Monchengladbach AM. 2-1 Fc Remscheid

20:00 NK Varazdin 1-2 NK Publikum Celje

20:00 ESC Geestemunde 0-3 SV Drochtersen/Assel

19:30 Rostocker FC 1-0 SG Dynamo Schwerin

19:00 Renova Cepciste 1-1 KF Besa Doberdoll

17:00 NK Lokomotiva Zagreb 2-3 NK Opatija

16:30 Slavia Prague B 3-3 Zivanice

16:00 Mlada Boleslav B 2-0 SK Kladno

19:00 Hull City 0-2 Stoke City

22:30 Santa Clara 2-2 CD Tondela

22:45 Fortuna Sittard 1-2 AZ Alkmaar

20:30 Groningen 0-1 PSV Eindhoven

20:30 SC Cambuur 1-1 Sparta Rotterdam

18:15 FC Utrecht 0-3 AFC Ajax

22:00 Betis 2-1 Sevilla

18:00 Baleares 0-1 Valencia

22:59 Hatayspor 4-2 Galatasaray 1

20:00 1 Giresunspor 0-2 Kasimpasa

17:30 Altay Spor Kulubu 0-2 Alanyaspor

22:00 KAS Eupen 0-2 Cercle Brugge

19:30 Royal Antwerp 3-0 Charleroi

22:59 Bờ Biển Ngà 2-2 Sierra Leone

22:59 Tunisia 4-0 Mauritania

20:00 Gambia 1-1 Mali

22:15 AEK Athens 1-2 Panaitolikos Agrinio

22:15 1 Pordenone Calcio SSD 0-1 Lecce

22:15 Monza 2-2 Perugia

22:15 Spal 1-1 Benevento

18:00 Nacional da Madeira 0-3 SL Benfica B

19:30 SV Sandhausen 0-3 Jahn Regensburg

19:30 Heidenheimer 2-1 Ingolstadt

19:30 Schalke 04 1-1 Holstein Kiel

19:00 SC Verl 2-0 Wurzburger Kickers

22:59 Bursaspor 0-0 Erzurum BB

20:00 Balikesirspor 0-2 Samsunspor

17:30 Keciorengucu 0-0 Eyupspor

17:30 Tuzlaspor 2-1 Altinordu

22:00 AEL Larisa 1-0 Niki Volou

19:45 Ierapetra 3-1 Asteras Vlachioti

19:45 Egaleo Athens 1-0 Giorgos Karaiskakis

19:45 Levadiakos 0-0 Kalamata AO

19:45 Kallithea 3-2 Ergotelis

19:45 AO Episkopis Rethymno 1-0 AE Kifisias

19:45 Apollon Larissas 1-1 Almopos Arideas

19:45 Panserraikos 2-2 Thesprotos

19:45 Zakynthos 0-2 Diagoras

19:45 Veria FC 4-1 Pierikos

16:00 Omonia Nicosia (w) 2-2 Aris Limassol (w)

16:00 Nea Salamis Famagusta (w) 4-0 Lakatamia FC (w)

16:00 Apollon Lympion (w) 1-6 AMOK Chrysomilia (w)

16:00 Lefkothea Latisa (w) 7-2 Yeroskipou FC (w)

20:00 Coastal Union 0-2 Young Africans

20:00 Tanzania Prisons 0-2 KMC FC

20:00 Persipura Jayapura 0-0 Persiraja Aceh

22:00 AS Police Porto-Novo 0-2 Coton Sport Ouidah

17:00 Usakspor 1-1 Amedspor

17:00 1 Tarsus Idman Yurdu 0-0 Anadolu Selcukluspor

17:00 Nazillispor 1-1 Kirklarelispor

17:00 Kirsehir Koyhizmetleri 3-1 Pazarspor

17:00 Serik Belediyespor 0-3 Kahramanmarasspor

17:00 Sakaryaspor 2-0 Bayburt Ozel Idare

17:00 Nigde Belediyespor 1-3 Somaspor

17:00 Inegolspor 3-1 Ankaraspor FK

17:00 Ispartaspor 1-3 Bukaspor

17:00 Eskisehirspor 2-1 Bursa Niluferspor AS

17:00 Ergene Velimese 3-0 Sariyer 1

17:00 Ankarademirspor 2-1 S.Urfaspor

17:00 Diyarbakirspor 2-0 Corum Belediyespor

17:00 Akhisar Bld.Geng 0-0 Zonguldak

17:00 Afjet Afyonspor 0-2 Bodrumspor

17:00 Adiyamanspor 3-1 Belediye Vanspor

20:15 Kiyovu FC 0-0 APR FC 1

19:00 Nyanza FC 6-1 Akagera FC

19:00 Vision FC 1-1 Sunrise FC 1

17:30 Gorilla FC 1-1 Bugesera

17:00 Osmaniyespor 3-0 Sancaktepe Belediye Spor

17:00 Baskent Gozgozler 0-5 Nevsehirspor Genclik

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-1 Erbaaspor S

17:00 Karaman Belediyespor 0-2 Catalca Spor

17:00 Ceyhanspor 1-5 Gumushanespor

17:00 Yesilyurt Belediyespor 0-1 Duzcespor

17:00 Cankaya FK 1-3 Ofspor

17:00 Erzin Belediyespor 2-1 Aksarayspor

17:00 Dai Lin Jissbon 1-0 EdirnesporGenclik

17:00 76 Igdir Belediye spor 2-1 Kestel

17:00 Agri 1970 Spor 1-2 Celspor

17:00 Tepecik Bld 0-1 Orduspor

17:00 Modafen Spor 0-0 Mardin BB

17:00 1 Karsiyaka 1-2 Erokspor 1

17:00 Karaman Belediyesi Spor 5-1 Kardemir Karabukspor

17:00 Elazig Belediyespor 2-1 Hacettepe SK

17:00 1 Carsambaspor 1-1 Sile Yildizspor

17:00 Yeni Orduspor 3-1 Kusadasispor

17:00 Fethiyespor 1-0 Turk Metal Kirikkale

17:00 Yomraspor 0-0 Darica Genclerbirligi

22:00 SCU Torreense 1-0 UD Santarem 1

22:00 S. Joao Ver 0-0 Pevidem SC

18:00 Sporting Braga II 0-1 CF Canelas 2010

19:00 1 Middlesbrough U23 3-2 Sunderland U23

14:15 Brigade Boys FC 0-4 Machhindra FC

20:00 1 Vitalo 1-1 Bujumbura City

22:59 GD Fontinhas 2-2 GD Vitoria Sernache 1

22:00 Sertanense FC 0-0 Clube Condeixa

22:00 Benfica C.Branco 1-3 Praiense

22:00 Gondomar 1-6 Sp. Espinho

22:00 Limianos 5-2 Forjaes

22:00 AD Castro Daire 2-0 Leca

22:00 Tirsense 0-0 Mirandela

22:00 Louletano 4-0 Barreirense

22:00 Vilaverdense 1-1 Vianense 1

22:00 Vila Mea 2-1 Berco SC

22:00 Marr Tino 2-3 USC Paredes

22:00 Salgueiros 4-0 CD Gouveia

22:00 Ferreira de Aves 1-0 GDSC Alvarenga

22:00 Marinhense 2-2 Aidan Heinus

22:00 Belenenses 0-0 Pero pinheiro 1

22:00 Juventude de Evora 4-0 Imortal

18:00 Coruchense 1-3 Operario Desportivo Lagoa 1

21:00 Leicester City (w) 1-0 Brighton H.A. (w)

19:45 Kastrioti Kruje 2-0 Teuta Durres

19:45 Egnatia 0-3 Partizani Tirana

19:00 Gor Mahia 2-0 FC Talanta

19:00 KCB SC 2-3 Kakamega Homeboyz

19:00 Bidco United 1-1 Sofapaka FC

19:00 Vihiga Bullets 1-1 Bandari

19:00 Tusker 0-1 Nairobi Star City

19:00 Wazito FC 2-1 Nzoia United

22:00 Dynamic Togolais 2-0 AS Togo-Port

22:00 Accra Hearts of Oak 4-1 Techiman Eleven Wonders

22:00 Ashanti Gold 4-0 Elmina Sharks

22:00 Aduana Stars 1-1 Accra Lions

22:00 WAFA 1-1 Ghana Dream FC

22:00 Real Tamale United 2-0 Bibiani Gold Stars

22:00 Medeama SC 0-0 Great Olympics

22:00 Shooting Stars SC 2-2 Sunshine Stars FC

22:00 Rivers United 3-0 Kwara United

22:00 Plateau United 5-0 Akwa Starlets

22:00 Nasarawa United 2-1 Lobi Stars 1

22:00 Kano Pillars 1-0 Niger Tornadoes FC 1

22:00 Enugu Rangers International 2-0 MFM FC

22:00 1 Abia Warriors 1-0 Heartland FC

22:00 Wikki Tourist 1-2 Remo Stars

21:30 Gombe United 0-0 Enyimba

21:00 Bahia (Youth) 1-5 Mirassol FC Youth

19:00 Muhoroni Youth 2-0 Mara Sugar FC

17:00 Coastal Heroes 2-1 Vihiga United

00:00 CSD Solola 0-0 Coban Imperial

23:30 1 Malacateco 2-0 Xelaju MC

00:00 Apollon Limassol FC 2-0 Omonia Nicosia FC

21:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 AEL Limassol

20:00 CR Ain Harrouda (w) 2-4 SC Casablanca (W)

20:00 Kengold FC 1-1 Pan African 1

20:00 Transit Camp 3-1 Mashujaa FC

22:59 Al-Sharjah 0-0 Al Ahli(UAE)

20:00 Ittihad Kalba 0-2 Banni Yas

19:00 Afturelding (w) 5-1 Thor/KA Akureyri (w)

19:15 Nsambya SC 3-0 Lufula FC

19:00 St. Mary's 1-2 Kireka United

19:00 SC Lamancia 3-2 Bwaise Industrial Area FC 1

19:00 Ntinda United FC 2-4 Catda FC

19:00 NEC FC Bugolobi 2-1 Black Star Masanafu

19:00 1 Katwe United 5-6 Kisugu United

20:00 APO Keratsini 0-1 Ethnikos Pireaus

20:00 Aititos Spaton 1-0 AE Pyliou

20:00 1 Megas Alexandros Orfaniou 2-1 Aris Avatou

20:00 Iraklis Larisas 0-1 Ypato

20:00 Panthrakikos 1-3 Ilioupoli

20:00 AO Charavgiakos 0-1 Ermis Meligous

20:00 1 Karavas 2-2 Asteras Varis 1

20:00 Orfeas Xanthis 1-2 Thermaikos Thermis

20:00 Nestos Chrisoupolis 1-1 Pandramaikos

20:00 Panelefsiniakos 0-1 Proodeftiki FC

20:00 Iraklis Zygou 0-2 Anagennisi Giannitsa

20:00 Posidonas Neas Michanionas 2-1 AEP Kozani

20:00 Agios Matthaios 4-1 Asteras Kalirachis

20:00 Thyella Rafinas 2-0 Aias Salaminas

20:00 Panionios 2-0 AE Neapolis

00:00 UE Sants 0-1 CE Manresa 1

00:00 UE Vilassar de Mar 1-0 Figueres 1

22:59 CD Naval 2-0 Gimnastica Torrelavega

22:59 1 CD Guijuelo 3-1 CD Ribert

22:59 CD Olimpic Xativa 0-1 Valencia CF Mestalla

22:59 CDFC La Calzada 1-1 CD Anguiano

22:59 1 UD San Pedro 0-1 Juventud Torremolinos CF

22:59 Alfaro 1-2 Tudelano

22:59 UB Conquense 1-2 CD Villacanas

22:30 Archena Sport 2-3 Caravaca CF

22:30 AD Llerenense 1-1 Moralo CP

22:30 Huercal 3-2 UCAM Murcia CF B

22:30 FC Cartagena 1-3 Ciudad de Murcia

22:30 UE Olot 5-1 FC Vilafranca

22:30 CD Don Alvaro 3-0 UP Plasencia

22:30 Olivenza FC 0-1 CD Azuaga

22:30 Lorca Deportiva FC 2-2 FC Cartagena B

22:30 1 Orihuela CF 4-0 UF Beniganim

22:15 Deportiva Minera 3-1 CD Bala Azul

22:00 Sofan 1-2 Racing Villalbes

22:00 CD Serverense 1-1 Mallorca B 1

22:00 CD Torrijos 1-0 CD Guadalajara 1

19:00 CD Vera 0-1 CD Santa Ursula

19:00 Lanzarote 1-0 Las Palmas C

19:00 CD Buzanada 1-1 Villa Santa Brigida

18:00 LHospitalet 4-2 Pobla De Mafumet CF

18:00 Real Jaen CF 3-1 UD Torre del Mar

18:00 Manchego Ciudad 0-0 Quintanar Del Rey

18:00 CD Utrera 3-0 CD Cabecense

18:00 EG El Palmar 1-0 Mazarron CF

18:00 Atletico de Madrid B 0-0 Ursaria

18:00 Atletico Malagueno 1-3 Atletico Porcuna CF

18:00 1 Murcia B 0-1 Yeclano Deportivo

18:00 RSD Alcala Henares 1-0 AD Complutense Alcala

18:00 CP Villarrobledo 2-0 AD San Clemente

18:00 Las Rozas 3-0 Parla Escuela

18:00 Son Veri 2-1 CD Murense 1

18:00 CE Mercadal 0-1 CF Platges De Calvia

18:00 Beti Kozkor KE 1-2 CD Huarte

18:00 Inter Ibiza 3-1 CF Soller

18:00 1 Constancia 0-3 UD Poblense

18:00 UD Los Barrios 0-0 CD Gerena

18:00 Castellon B 0-0 Elche CF Ilicitano

17:45 Barbastro 0-0 Santa Anastasia

17:45 AD Siete Villas 2-2 Selaya FC

17:45 CD Guarnizo 1-1 SD Noja

17:45 Barreda Balompie 2-1 SD Textil Escudo

17:30 Recambios Colon CD 0-1 Atzeneta UE

17:30 Torrejon CF 0-1 CDF Tres Cantos 1

17:30 Almansa 0-2 CD Illescas

17:30 Portmany 2-0 CD Binissalem

17:30 Giner Torrero 0-0 Biescas

17:30 RCD Carabanchel 0-2 Villaverde Boetticher CF

17:30 CD Colonia Moscardo 0-0 CF Trival Valderas

17:30 Real Zaragoza B 2-0 Epila CF

17:30 Alcorcon B 3-1 CF Fuenlabrada Promesas

18:00 Fomget Genclik (w) 1-0 Altay SK Izmir (W)

17:00 Dudulluspor (W) 1-4 Hakkarigucu SK (w)

16:05 Kirecburnu (w) 0-7 Atasehir Belediyesi (w)

16:00 Galatasaray SK (W) 1-1 Konak BEL. (w)

16:00 Fenerbahce SK (W) 3-1 Amedspor (w)

16:00 Sivasspor (W) 2-1 Yabancilar (w)

16:00 Muratpasa (w) 3-1 Kocaeli Bayan (w)

16:00 Rizespor (W) 0-3 ALG Spor (w)

16:00 Kayseri Genclerbirligi (W) 1-0 Trabzonspor (w)

16:00 Fatih Karagumruk (W) 1-1 Adana Idmanyurduspor (w)

16:00 KDZ Ereglispor (w) 1-7 Besiktas (w)

16:00 Hatayspor (W) 0-3 Fatih Vatan Spor (w)

14:45 Newcastle Jets (w) 1-1 Perth Glory (w)

12:05 WS Wanderers (w) 0-1 Melbourne Victory (w)

22:00 JS Saoura 4-1 Paradou AC 1

22:00 USM Alger 1-1 MC Alger

21:00 JS kabylie 3-0 MC Magra

21:00 ASO Chlef 1-2 CR Belouizdad

21:00 Biskra 2-0 CS Constantine 1

23:30 Sestao 0-0 CD Izarra 1

22:59 Mar Menor 1-0 Ejido 1

21:00 SD Huesca II 2-0 Cerdanyola del Valles

19:45 Leganes B 1-1 Union Langreo

18:00 UD Logrones B 3-0 Naxara

19:30 Olympiada Lympion 0-1 Alki Oroklini

22:00 Granada U19 2-0 Leganes U19 1

18:00 1 Bilbao U19 2-1 Eibar U19

18:00 Espanyol U19 2-1 Mallorca U19 1

18:00 Celta Vigo U19 1-1 Deportivo La Coruna U19

17:30 Osasuna U19 2-2 CD Alaves U19

20:30 Saint Etienne U19 4-2 Toulon U19

20:30 Avenir Sportif Beziers U19 1-1 Marseille U19

20:30 Tours U19 2-0 Avranches U19

20:30 1 Torcy U.S U19 0-1 Lyon U19

20:30 Paris FC U19 2-3 Troyes U19

20:30 LensU19 2-0 Drancy U19

20:30 Orleans US 45 U19 0-2 U19 PSG 1

20:30 USSA Vertou (U19) 1-0 Guingamp U19

17:00 Bordeaux U19 1-2 Brest Stade U19

19:30 Bavel (W) 1-0 Eldenia (W)

22:15 1 Isa Town 1-4 Bahrain SC

22:15 1 Al-Shabbab 3-2 Malkia

22:15 Al-Tadhmon 2-2 Busaiteen 1

16:15 JS Saoura U21 2-1 Paradou AC U21 1

16:05 US Biskra U21 1-2 CS Constantine U21

20:30 1 Prato 1-2 US Follonica Gavorrano

21:45 1 Al Sadd Reserves 1-1 Al Rayyan Reserves

21:45 Al Sailiya SC Reserves 0-0 Al-Arabi Doha (R)

21:45 Al Gharafa U23 0-2 Al Duhail U23

19:15 Al Islah Burj 0-3 Al Ahli Nabatieh

22:59 Al Shorta 2-1 Al Diwaniya

18:00 Baghdad 0-1 Al Talaba

18:00 Al-Naft 1-0 Samarra

18:00 AI Kahrabaa 1-0 AL Minaa

17:45 Zakho 0-0 Naft Misan

16:05 Tuzlaspor U19 0-0 Altinordu U19

16:00 Altay Spor KulubuU19 1-1 Alanyaspor U19

16:00 1 Bursaspor U19 0-1 Erzurum BB U19

16:00 1 Balikesirspor U19 1-2 Samsunspor U19 1

15:00 Keciorengucu U19 2-0 Eyupspor U19

22:00 FC Lincoln 4-0 College 1975 FC

19:15 Al Bourj 2-0 Al-Hikma

21:00 FC Ordino 0-2 FC Santa Coloma

17:00 FC Rangers 0-5 UE Engordany

17:00 Inter Club Escaldes 3-0 Sant Julia

20:30 Lentigione 3-0 Aglianese

20:30 Legnano 3-0 Caravaggio

00:00 Guastatoya Reserves 3-2 Deportivo Iztapa Reserves

22:59 Santa Lucia FC Reserves 0-1 CSD Municipal Reserves

20:30 Thonon Evian FC (W) 0-0 Nimes MG (W)

20:30 Le Havre (w) 2-2 Lille (w)

20:00 Al Mahalla 1-1 Al-Shat

20:00 Al-Ahli tripoli 3-1 Al Khmes

16:00 1 Maejo United 1-0 Nan FC

15:30 Surin Khongcheemool 2-5 Muang Loei United

15:30 Pathum Thani United 1-1 Chainat United

15:30 1 Assumption Thonburi 4-2 Hua Hin City 1

15:30 Muangnont Bankunmae FC 0-0 Samut Prakan FC

15:30 Chiangrai Lanna 0-6 Uthai Thani FC

15:30 Bangkok 5-2 Thonburi United FC

15:30 Nonthaburi United 2-2 Siam FC

18:00 Artouz 1-1 Al-Nabek

18:00 Ommal Hama 3-0 Musfat Banyas

22:10 AD Leyendas (w) 0-4 Aguilas de Leon (W)

22:00 Zacarias (W) 0-7 UNAN Managua (W)

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-0 CD Alaves (w)

18:00 Sevilla FC (w) 3-1 Colegio Aleman Valencia (w) 1

17:30 1 Atletico de Madrid (w) 3-2 Sporting De Huelva (w)

17:00 Levante UD (w) 2-3 Athletic Club Bibao (w)

17:00 Real Betis (w) 2-0 Eibar (w)

20:15 CF Benfica Macau 0-4 Cheng Fung

18:00 CD Monte Carlo 5-1 Lun Lok

18:15 Zwolle (w) 1-4 FC Twente Enschede (w)

20:00 ZESCO United Ndola 1-0 Kabwe Warriors

20:00 Green Buffaloes 0-1 Nkwazi

20:00 Green Eagles 0-0 Power Dynamos

00:00 Hapoel Hadera 2-1 Ashdod MS

22:15 Cordoba (w) 0-0 Cacereno (W) 1

19:00 CD Juan Grande (w) 1-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

18:00 Real Oviedo (w) 0-1 Atletico Madrid B (w)

18:00 CE Seagull (w) 0-3 RCD Espanyol (w)

18:00 Santa Teresa CD (w) 3-1 Alhama CF (w)

21:00 LaLiga Academy HPC 2-2 Al-Hilal United FC 1

20:30 Inter Milan (w) 1-1 Napoli (w)

18:30 Fiorentina (w) 1-6 Sassuolo (w)

18:00 1 Pomigliano (w) 0-5 Juventus (w)

19:00 Lampang FC 2-2 Navy FC

19:00 Raj Pracha FC 2-1 Nakhon Pathom FC

18:30 Khonkaen FC 0-1 Lamphun Warrior

18:00 Rayong FC 3-2 Phrae United FC

21:00 Sheffield United (w) 3-1 Coventry (w)

21:00 London City Lionesses (w) 3-1 Sunderland (w)

21:00 Liverpool (w) 1-0 Watford (w)

21:00 Charlton (w) 1-0 Lewes (w)

21:00 Blackburn Rovers (w) 0-1 Bristol Academy (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 2-3 CrystalPalace (w)

18:00 Killester Donnycarne 1-2 Wayside Celtic

18:00 Glenville FC 2-3 Skerries Town FC

22:00 1 Misr Elmaqasah 2-1 El Sharqia Dokhan

22:00 Al-Ittihad Alexandria 2-2 Al Masry

19:30 Future FC 2-1 Pyramids FC

20:05 Al-Hamriyah 1-1 Al Bataeh

20:00 Masfut 1-1 City Club

20:00 Masafi 2-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:00 Dabba Al-Fujairah 3-0 Hatta

20:00 Al-Thaid 0-2 Dubba Al-Husun

20:00 Al Taawon 2-1 Al-Rams

20:00 Ahli Al-Fujirah 1-2 Al Arabi(UAE)

23:30 CD Fontsanta Fatjo (W) 0-5 Huesca (w)

22:59 Cadiz (w) 2-1 CFF Olympia Las Rozas (w)

22:30 Anorga KKE (w) 3-0 Arratia CD (w)

22:15 Bizkerre (w) 0-0 Osasuna II (W)

19:30 Rayo Vallecano II (w) 1-2 CD Atletico Lince (W)

19:00 Las Majoreras (w) 5-2 CD Tarsa (w)

18:45 San Ignacio (w) 3-2 Racing Santander II (W)

18:15 Victoria CF (W) 1-2 Sardoma CF (w)

18:00 DNS De Belen (w) 4-2 CDE Olimpico De Madrid (w)

18:00 Gijon FF (w) 4-0 Oviedo (w) II

17:00 Athletic Bilbao C (W) 0-2 Real Sociedad II (W)

00:00 Cartagines Deportiva SA 2-1 Perez Zeledon

23:10 Hibernian (w) 1-1 Celtic (w)

22:59 Motherwell (w) 2-2 Partick Thistle (w)

21:00 Hearts (w) 0-5 Glasgow Rangers (w)

20:00 Glasgow City (w) 1-0 Hamilton FC (w)

20:00 Aberdeen (w) 2-3 Spartans (w)

20:00 Sporting CP (w) 0-1 Famalicao (w)

21:00 Hull City (w) 1-3 Loughborough Lightning (W)

21:00 Huddersfield (w) 2-1 Nottingham Forest (w)

21:00 Milton Keynes Dons (w) 0-1 Southampton WFC (w)

21:00 Burnley (w) 6-1 Sheffield (w)

21:00 Oxford United (w) 2-0 Cardiff City (w)

22:00 CA Ouriense (w) 1-3 Amora (w)

22:00 Estoril Praia (w) 2-0 Atletico CP (W) 1

22:00 Clube Albergaria (w) 0-3 Braga (w)

22:00 Rio Ave (W) 0-3 Benfica (w)

22:00 AD Ovarense (w) 3-2 AD Grijo (w)

17:30 Valadares Gaia FC (w) 2-0 Varzim (W)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657