Kết quả trận Uttar Baridhara SC vs Rahmatganj MFS, 17h00 ngày 28/06

Uttar Baridhara SC
Uttar Baridhara SC
1
Rahmatganj MFS
Rahmatganj MFS
1
Kết quả bóng đá Bangladesh

Uttar Baridhara SC vs Rahmatganj MFS


17:00 ngày 28/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Uttar Baridhara SC vs Rahmatganj MFS

 83'    0-1   goalSunday Nwadialu
 90'    goal 1-1  

Đội hình thi đấu Uttar Baridhara SC vs Rahmatganj MFS

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Uttar Baridhara SC vs Rahmatganj MFS

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

17:30 Gangwon FC 1-0 Daegu FC

17:00 Suwon City 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

22:59 1 Vitoria Guimaraes 1-0 Hajduk Split

18:00 Viettel FC 0-0 Kuala Lumpur

22:59 Carrarese 1-1 Nuova Monterosi

22:59 Feralpisalo 1-2 ACD Virtus Entella

22:59 San Donato Tavarnelle 1-1 Scandicci

22:59 Ethnikos Achnas FC 1-0 E.N.Paralimniou

22:59 FK Vozdovac Beograd 4-4 Al Ahli(UAE) 1

22:59 Slavia Praha (w) 0-2 Real Madrid (w)

22:59 ASD Fanfulla 1-1 Villa dAlme Valbrembana

22:59 Real Sociedad B 0-1 CF Rayo Majadahonda

22:59 Gubbio 1-0 ASD Sporting Trestina

22:30 Tabor Sezana 0-2 Al-Fateh

22:30 Al-Dhafra 3-0 Kazma

22:20 AC Monopoli 1-1 Sorrento F.C.

22:00 coruxo FC 1-0 Pontevedra

22:00 Asd Pineto Calcio 0-4 Recanatese

21:30 Al-Sahel 2-1 Al Khaleej Club

21:30 FC Flora Tallinn (w) 0-2 Gintra Universitetas (w)

14:30 Getafe B 2-4 CD Artistico Navalcarnero

22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 Skra Czestochowa

22:59 Zaglebie Sosnowiec 1-0 GKS Tychy

22:59 Resovia Rzeszow 1-3 Arka Gdynia

22:59 Tekstilshchik Ivanovo 2-2 Spartak Kostroma

22:30 Znamya Truda 0-3 Torpedo Vladimir

22:30 FK Ryazan 0-0 Rodina Moskva II

22:00 Dinamo Moscow B 2-3 Torpedo Moskau II

22:00 Kvant Obninsk 0-2 FK Sakhalinets

22:00 FC Murom 1-0 FC Tver

22:00 FK Kosmos Dolgoprudny 0-1 Sokol

22:00 Elektron VN 0-0 Rodina Moskva III

22:00 Luki Energiya 3-2 Dinamo Saint Petersburg

22:00 1 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 Yadro St. Petersburg

22:00 Avangard 0-0 Dinamo Briansk

22:00 FK Spartak Tambov 1-2 Metallurg Lipetsk

21:00 Peresvet Podolsk 2-4 Arsenal Tula II

21:00 FK Znamya Noginsk 1-2 Saturn Moscow 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

18:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00 1 Dinamo Barnaul 1-3 Amkar Perm 1

17:00 Chertanovo Moscow 2-2 Dynamo Vologda 1

17:00 Strogino Moscow 4-2 SY Sakhalinsk 1

17:00 Khimki (R) 0-0 Zenit Penza 1

17:00 1 Dinamo Vladivostok 2-2 Salyut-Energia Belgorod

16:00 1 Balashikha 0-1 FK Kolomna

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 FK Kaluga 1

21:30 Al-Garrafa 1-1 Al-Wakra

18:45 Albirex Niigata FC 7-1 Young Lions

22:59 Gornik Polkowice 1-2 Pogon Siedlce 1

22:59 Kotwica Kolobrzeg 2-1 Wisla Pulawy

22:59 1 Radunia Stezyca 2-1 Hutnik Krakow

22:00 1 Garbarnia Krakow 3-1 Slask Wroclaw II

22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Lech II Poznan

22:00 1 Siarka Tarnobrzeg 0-0 GKS Jastrzebie 1

23:15 Kiang West FC 1-1 Greater Tomorrow FC

20:00 Terengganu 1-2 Johor Darul Takzim

15:30 Laconi Lian 1-3 Hantharwady United

18:30 Than KSVN (w) 0-2 Ha Noi (w)

21:00 Sao Goncalo/Niteroi U20 0-0 Duque de Caxias RJ U20 1

20:30 Ceres U20 0-0 Cabofriense U20

17:45 Uttarakhand FC 0-6 Vatika FC

19:00 Wigan U21 5-0 Watford U21

22:00 Osters U21 3-1 Landskrona BoIS U21

22:00 Athletic FC United U21 4-0 Orebro U21

21:30 Utsiktens BK U21 2-3 IFK Goteborg U21

17:30 Shillong Lajong FC 5-0 Ryntih SC

15:20 Broadmeadow Magic Reserves 2-1 Lambton Jaffas Reserves

16:30 Western Spirit 1-2 Pine Hills

18:45 Subiaco AFC (w) 2-5 Perth SC (w)

20:45 BKMA II 6-0 Urartu II

20:45 FC West Armenia 0-2 Ararat Yerevan II

20:30 Gandzasar Kapan 1-3 Pyunik B

19:30 Ferroviario U20 2-4 Juazeiro/BA U20

22:05 SKF Zilina (w) 1-12 Dukla Banska Bystrica (w)

22:00 Slovan Bratislava (w) 3-1 TJ Spartak Myjava(w)

22:00 MFK Ruzomberok (w) 3-0 Peshaka (nữ)

22:00 FK Nove Zamky (w) 0-3 AS Trencin (w)

15:30 Bangalore Eagles 2-1 Bangalore Dream United FC

22:00 FK Minija 3-1 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 3-3 CD Mafra U23

17:00 Estrela FC U23 0-2 Maritimo U23

19:00 1 Brann u19 1-3 Stabaek U19

16:30 Brisbane Strikers 1-0 Rochedale Rovers

22:05 FK Sarisske Dravce 4-0 Slovan Sabinov 1

22:00 FK Slovan Kupele Sliac 4-2 Tatran VLM 1

22:00 PSC Pezinok 0-0 SK Vrakuna Bratislava

22:00 ASZ Torysa 0-2 Stara Lubovna

22:00 1 OSK Fintice 0-4 FC Pivovar Saris VS

22:00 TJ Visnove 0-2 OSK Banik Stranavy

22:00 FK Slovan Trstena 0-2 TJ Sokol Zubrohlava

22:00 MFK Tahanovce 1-5 Mladost Kalsa

22:00 Tj Spartak Vysoka Nad Kysucou 1-4 Jawornik malkoff

22:00 MFK Strojar Krupina 1-3 SK Vinica

22:00 SK Sasova 1-5 SK Badin

22:00 FK Gemerska Horka 0-4 MFK Roznava

22:00 Nizna 1-2 Tvrdosin

22:00 Slovan Dudince 0-3 SK Pramen Kovacova

22:00 FK Krasnohorske Podhradie 0-0 Rudnany

22:00 Slovan Bystricka 2-0 SK Dynamo Diviaky

22:00 1 FK Krasna 1-7 MFK Vranov nad Topou

22:00 OKF Mokry Haj 0-0 OK castkovce

22:00 Pokrok Stara Bystrica 1-4 Tatran Turzovka

22:00 Lokomotiva Kosice 2-2 MFK Spartak Medzev 1

22:00 OFK Hlinik Nad Hronom 2-3 FK Filjo Ladomerska Vieska

22:00 FC Komjatice 1-7 FK Nove Zamky

20:00 Barra da Tijuca 3-2 Artsul RJ

22:00 AmaZulu 2-1 Supersport United

22:59 Carlos Manucci Reserves 2-2 Atletico Grau Reserves

22:30 Hauppauge 4-0 SavU

22:30 PK-37 Iisalmi 5-0 KeuPa

22:30 1 BK-46 Karis Karjaa 1-1 Poxyt

20:00 Araguari AC U20 0-4 America MG (Youth)

22:59 SV Lippstadt 2-0 SV Rodinghausen

21:00 AL-Karmel 0-3 Al Hashemeya

15:00 Kunshan FC 1-1 Shenyang City Public

15:00 Nantong Zhiyun 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

15:00 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Qingdao Youth Island

22:30 FC Vaajakoski 0-2 Jyvaskyla JK

17:00 Benfica U19 6-2 Nacional U19

22:59 FC Lootos Polva (w) 0-1 JK Tallinna Kalev (w)

22:59 Okocimski KS Brzesko 3-3 Radziszowianka Radziszow

22:59 1 Independiente Sabaneta 0-1 Lula FC

16:50 Brisbane City 1-2 Gold Coast Knights

20:00 Indonesia U16 1-1 Myanmar U16

15:30 Thailand U16 0-2 Vietnam U16

16:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3 Peninsula Power U23

22:59 Tajikistan U19 0-3 Uzbekistan U19

22:00 Romania (w) U17 2-0 Bosnia (w) U17

21:00 Senegal U23 1-1 Algeria U23

20:00 Iran U19 2-2 Kyrgyzstan U19

17:30 Morocco U23 0-2 U23 Ả Rập Xê-út

17:30 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 3-2 Cameroon U23

23:30 Gundelfingen 5-0 Türkspor Augsburg 1

16:30 Bentleigh greens 1-2 Sydney FC

16:30 Modbury Jets 0-4 FC Macarthur

21:10 Internacional RS U20 3-0 Sao Jose EC U20

23:30 FC Damso (w) 0-6 Sundby BK (w)

21:30 1 Lekie Filles FC (W) 1-2 Louves Minproff (w)

19:30 FC Ebolowa (w) 0-1 Caiman Douala (w)

22:00 Kuruvchi Bunyodkor 1-2 Qizilqum Zarafshon

21:00 OTMK Olmaliq 4-0 Lokomotiv Tashkent

20:00 1 UiTM FC 4-1 FAM-MSN Project Squad

16:00 Kelantan 1-2 Perak

22:00 FC Prerov 1-4 SK Prostejov

21:00 Sarmiento Junin Reserve 3-1 Huracan Reserves

21:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Atletico Tucuman Reserve

21:00 1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Colon Reserves 1

20:00 1 Deportivo Camioneros Reserves 1-3 CA Atlanta Reserves

20:00 2 CA Independiente Reserves 1-2 Lanus Reserves

17:30 Urawa Red Diamonds 3-0 Nagoya Grampus

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Vissel Kobe

17:00 Kawasaki Frontale 2-2 Cerezo Osaka

17:00 1 Yokohama Marinos 1-2 Hiroshima Sanfrecce

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657