Kết quả trận Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman, 04h00 ngày 03/07

Velez Sarsfield
Velez Sarsfield
0
Atletico Tucuman
Atletico Tucuman
1
Kết quả bóng đá Argentina

Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman


04:00 ngày 03/07/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman


TLCA
0.47 : 0:0 : 1.81
TL bàn thắng:
4.54 : 1 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
102.00 : 6.20 : 1.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman

 18'    0-1   goalManuel Vicente Capasso (Assist:Ramiro Carrera)
 26'    Santiago Caseres yellow_card  
 38'    Jose Ignacio Florentin Bobadilla yellow_card  
 43'      yellow_cardJonathan Alexis Sandoval Rojas
 45'      substitutionMartin Garay↑Jonathan Alexis Sandoval Rojas↓
 56'    Walter Bou↑Abiel Osorio↓ substitution  
 57'    Mario Perrone↑Jose Ignacio Florentin Bobadilla↓ substitution  
 57'    Lucas Janson↑Gianluca Prestianni↓ substitution  
 58'      substitutionFrancisco Di Franco↑Ramiro Ruiz Rodriguez↓
 67'    Lucas David Pratto↑Joel Sonora↓ substitution  
 67'      yellow_cardJoaquin Pereyra
 76'    Lucas Orellano↑Julian Fernandez↓ substitution  
 82'    Emanuel Mariano Insua yellow_card  
 88'      substitutionJuan Andres Balanta↑Joaquin Pereyra↓
 88'    Miguel Brizuela yellow_card  
 89'      substitutionIgnacio Maestro Puch↑Augusto Lotti↓

Đội hình thi đấu Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman

Velez Sarsfield Atletico Tucuman
22 Leonardo Burian
3 Emanuel Mariano Insua
28 Miguel Brizuela
34 Damian Fernandez
24 Tomas Guidara
19 Joel Sonora
35 Santiago Caseres
7 Jose Ignacio Florentin Bobadilla
42 Gianluca Prestianni
39 Abiel Osorio
18 Julian Fernandez
16 Carlos Emilio Lampe Porras
35 Jonathan Alexis Sandoval Rojas
2 Bruno Felix Bianchi
26 Manuel Vicente Capasso
39 Matias Orihuela
12 Ciro Rius
8 Guillermo Acosta
23 Ramiro Carrera
22 Joaquin Pereyra
9 Augusto Lotti
18 Ramiro Ruiz Rodriguez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Lucas Hoyos
29 Leonardo Jara
10 Lucas Orellano
20 Walter Bou
1 Matias Borgogno
8 Franco Diaz
15 Agustin Nicolas Mulet
12 Lucas David Pratto
16 Mario Perrone
11 Lucas Janson
21 Santiago Thomas Castro
6 Matias De los Santos
27 Nicolas Alejandro Thaller
28 Juan Andres Balanta
20 Nicolas Romero
21 Martin Garay
15 Francisco Di Franco
25 Camilo Hernan Albornoz
24 Renzo Ivan Tesuri
32 Ignacio Maestro Puch
30 Gabriel Adolfo Risso Patron
19 Eugenio Isnaldo
17 Tomas Ignacio Marchiori Carreno
29 Kevin Isa Luna

Số liệu thống kê Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman

Velez Sarsfield   Atletico Tucuman
3
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
4
 
Thẻ vàng
 
2
12
 
Tổng cú sút
 
13
2
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
5
4
 
Cản sút
 
3
10
 
Sút Phạt
 
12
68%
 
Kiểm soát bóng
 
32%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
583
 
Số đường chuyền
 
282
84%
 
Chuyền chính xác
 
59%
15
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
1
27
 
Đánh đầu
 
28
15
 
Đánh đầu thành công
 
15
4
 
Cứu thua
 
2
9
 
Rê bóng thành công
 
23
16
 
Đánh chặn
 
10
31
 
Ném biên
 
23
8
 
Cản phá thành công
 
21
14
 
Thử thách
 
11
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
147
 
Pha tấn công
 
77
52
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

02:00 Bodo Glimt 1-0 Dinamo Zagreb

02:00 Glasgow Rangers 2-2 PSV Eindhoven

02:00 FC Copenhagen 2-1 Trabzonspor

18:30 Shanghai Port 2-0 Shenzhen FC

02:00 Paris Saint Germain (w) 0-1 Manchester United (w)

00:00 CyDL Jupiter Leones 2-3 CD Cristo Atletico

00:00 UD Melilla 1-0 Mar Menor

00:00 SD Huesca 1-0 Sabadell

00:00 Bruhl SG 2-4 St. Gallen

22:59 Barcelona (w) 1-2 Bayern Munchen (w)

15:00 Astra Giurgiu 0-7 Tunari

02:00 Queens Park Rangers (QPR) 0-1 Blackpool

01:45 Preston North End 0-0 Rotherham United

01:45 1 Bristol City 2-0 Luton Town

01:45 Swansea City 2-2 Millwall

01:45 Norwich City 2-1 Huddersfield Town 1

01:45 Birmingham City 1-1 Watford

01:45 Burnley 1-1 Hull City

05:00 Atletico Huila 1-1 Boyaca Chico

05:00 San Lorenzo 2-0 CA Platense

02:30 Sarmiento Junin 1-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

02:30 Central Cordoba SDE 3-0 Colon de Santa Fe

17:00 Yokohama FC 1-0 Thespa Kusatsu

23:35 1 Al Duhail 2-1 Al Rayyan

21:25 Al-Arabi SC 2-0 Al Markhiya

17:00 Busan I Park 1-0 Seoul E-Land FC

17:00 FC Anyang 4-2 Bucheon FC 1995

01:45 Gillingham 0-2 Harrogate Town

01:45 Crawley Town 2-3 Northampton Town

01:45 Newport County 2-3 Salford City

01:45 Stevenage Borough 1-0 Rochdale

01:45 Swindon Town 1-1 Leyton Orient

01:45 Hartlepool United 0-0 Tranmere Rovers

01:45 Barrow 2-1 Walsall

01:45 Colchester United 1-0 Bradford City

01:45 Doncaster Rovers 2-1 Stockport County 1

01:45 Crewe Alexandra 1-0 Sutton United

01:45 Mansfield Town 5-2 AFC Wimbledon 1

05:05 Mineros de Zacatecas 2-1 Atletico La Paz 1

22:00 Dinamo Bucuresti 1-3 FC Otelul Galati

20:15 Nebitchi 3-2 FC MERW

20:00 FC Altyn Asyr 3-0 Kopetdag Asgabat

20:00 FC Ahal 1-0 Sagadam FK

20:00 Energetik Mary 1-0 HTTU Asgabat

00:00 Vinder Vatanspor-VRI 1-0 Viby IF

22:00 Strumska Slava 1-0 FK Levski Krumovgrad

20:00 1 Polisi Tanzania FC 1-2 Young Africans

18:00 Singida United 1-0 Tanzania Prisons

17:15 FQ QAS (w) 3-0 Capalaba (w)

02:00 Banbury United 0-0 Boston United 1

01:45 Scarborough 2-2 Bradford Park Avenue

01:45 Kings Lynn 2-1 Brackley Town

01:45 Kidderminster Harriers 1-2 Curzon Ashton FC

01:45 Kettering Town 2-0 AFC Telford United

01:45 Gloucester City 3-1 Peterborough Sports

01:45 Farsley Celtic 1-2 AFC Fylde

01:45 Chorley FC 1-1 Blyth Spartans

01:45 Chester FC 0-1 Hereford United

01:45 Spennymoor Town 0-0 Alfreton Town 1

01:45 Buxton FC 1-1 Leamington

01:45 1 Southport FC 1-0 Darlington

01:45 Bowers Pitsea 0-2 Margate

01:45 Potters Bar Town 0-1 Bishop's Stortford

01:45 lewes 2-0 Carshalton Athletic FC

01:45 Horsham 5-0 Corinthian Casuals

01:45 Hornchurch 3-2 Enfield Town

01:45 Haringey Borough 2-4 Herne Bay

01:45 Folkestone 0-0 Hastings United

01:45 Brightlingsea Regent 1-5 Canvey Island

01:50 Vianopolis U20 2-1 Aseev U20

17:45 Rangers SC 0-4 Vatika FC 1

01:45 Yeovil Town 1-2 Barnet

01:45 Bromley 1-0 Torquay United 1

01:45 Woking 2-0 Scunthorpe United

01:45 Boreham Wood 1-2 Aldershot Town

01:45 Oldham Athletic 1-2 Wealdstone FC

01:45 1 Maidstone United 2-4 Dorking

01:45 Maidenhead United 2-0 Altrincham

01:45 Gateshead 1-1 Notts County

01:45 Halifax Town 0-0 Southend United

01:45 Eastleigh 1-1 Dagenham Redbridge

01:45 Chesterfield 2-0 Wrexham

19:15 Millwall U21 4-0 Barnsley U21

19:00 Ipswich U21 3-1 Wigan U21

19:00 Bristol City U21 4-2 Hull U21

18:00 Cardiff City U21 2-1 Peterborough U21

17:00 Colchester United U21 3-1 Sheffield Wed U21

00:00 Jonkopings Sodra U21 2-3 Utsiktens BK U21

22:59 Norrkoping IFK U21 3-1 Athletic FC United U21

22:59 IFK Goteborg U21 5-0 Orgryte U21

22:00 Varbergs BoIS U21 3-3 Skowad U21

22:00 HackenU21 2-0 Elfsborg U21

22:00 Trelleborg U21 1-2 Mjallby AIF U21

21:00 Landskrona BoIS U21 2-1 Helsingborg U21

22:00 Mazatlan U20 0-1 Queretaro U20

21:00 Atlas U20 4-1 FC Juarez U20

17:00 Maitland FC Reserves 2-1 Charlestown Azzurri Reserves

15:15 Lambton Jaffas Reserves 2-0 Lake Macquarie Reserves

00:30 Qviding Fif (w) 0-11 Alingsas (w)

00:05 Bergdalens IK (w) 3-2 Ulricehamns IFK (W)

00:00 Rimbo (w) 0-6 IK Uppsala (w)

00:00 Orebro Soder (w) 1-4 Ravasens IK Karlskoga (w)

00:00 Ope IF (w) 4-5 Sundsvalls DFF (w)

16:30 Football NSW Institute (w) 0-3 Apia L Tigers (w)

00:00 Vendsyssel 1-0 Hobro

00:00 Herfolge Boldklub Koge 4-0 Nykobing FC

23:30 Hvidovre IF 5-1 Fremad Amager

23:30 Sonderjyske 0-4 Helsingor

19:00 Fleetwood Town Reserve 0-1 Bolton (R)

18:30 Armadale SC 3-5 Bayswater City

01:00 Penapolense (Youth) 1-1 Sao Paulo U20

16:00 Dnepr Mogilev Reserves 0-3 Shakhter Soligorsk Reserves

16:00 Dnepr Mogilev Reserves 0-3 Shakhter Soligorsk Reserves

00:00 VfR Mannheim 7-0 TS Mosbach 1993 1

23:05 Ingolstadt 3-0 Türkspor Augsburg

05:05 Sporting San Miguelito 0-1 Tauro FC

00:30 2 Tallinna Wolves 0-10 Maksatransport)

00:00 Tallinna FC Olympic 3-0 JK Saare Latte

23:30 Tartu JK Maag Tammeka 8-0 Parnu JK

23:15 JK Tallinna Kalev 15-0 FC Soccernet

22:59 Farense U23 0-0 Benfica U23

22:59 Portimonense U23 0-1 Estoril U23

20:00 Sogndal U19 3-1 Rosenborg U19

05:25 Audax Italiano 0-2 Univ Catolica

02:00 1 Santiago Morning 0-0 Cobreloa

22:30 MP MIKELI 3-0 KTP Kotka

01:00 FCV Dender EH 4-0 RFC Wetteren

01:00 FH Hafnarfjordur U19 2-1 KR KV U19

00:15 Breidablik UBK U19 2-4 Stjarnan SkinandiU19

06:30 Londrina PR 1-1 Bahia

22:00 OFK Tovarniky 0-3 TJ Spartak Myjava

01:00 Arsenal Tivat 2-1 Mornar

01:00 OFK Petrovac 2-2 Decic Tuzi

00:00 FK Sutjeska Niksic 3-0 FK Iskra Danilovgrad

00:00 1 Jedinstvo Bijelo Polje 0-1 Jezero Plav

22:59 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Buducnost Podgorica

00:30 Cape Town City 0-0 Maritzburg United

01:45 Bamber Bridge 2-2 Marske United

01:45 Atherton Collieries 1-2 Stafford Rangers

01:45 Whitby Town 2-3 Liversedge

01:45 Ashton United 1-1 South Shields

01:45 Stalybridge Celtic 0-1 Warrington Town AFC

01:45 Radcliffe Borough 1-0 Matlock Town

01:45 1 Nantwich Town 2-2 Warrington Rylands

01:45 Morpeth Town 1-3 Guiseley

01:45 Marine 0-0 Lancaster City

01:45 Gainsborough Trinity 1-1 Hyde F.C.

01:45 1 Belper Town 1-4 FC United of Manchester

23:15 Malmin Palloseura Helsinki 6-0 Spartak Helsinki

22:59 Lietava Jonava 0-2 Hegelmann Litauen

23:30 2 Eintracht Norderstedt 3-3 Hamburger SV (Youth)

21:00 Al-Ahly 1-0 Kufer Soom

21:00 Al Hashemeya 1-3 Sama Al Sarhan

21:00 1 Al-Tora 0-1 Al-Baq's

00:30 1 Eintracht Stadtallendorf 0-4 Turk Gucu Friedberg

01:45 Fleetwood Town 0-0 Cheltenham Town

01:45 Exeter City 3-1 Wycombe Wanderers

01:45 Burton Albion 0-1 Ipswich Town

01:45 Barnsley 3-0 Bristol Rovers

01:45 Peterborough United 2-0 Sheffield Wednesday 1

01:45 Shrewsbury Town 0-0 Derby County

01:45 Portsmouth 4-1 Cambridge United

01:45 Charlton Athletic 5-1 Plymouth Argyle 1

01:45 Oxford United 1-2 Lincoln City

01:45 Milton Keynes Dons 2-1 Port Vale

01:45 Bolton Wanderers 1-0 Morecambe

17:30 Strathmore 0-2 Sydenham Park

21:00 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 2-6 FC Flora Tallinn U19

21:00 Tallinna JK Legion U19 13-0 JK Tallinna Kalev U19

18:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Heilongjiang Lava Spring 1

14:30 Shanghai Jiading Huilong 3-1 Bei Li Gong

22:30 FC Vaajakoski 2-3 Komeetat

01:45 Chichester City 1-0 Burgess Hill Town

22:10 FC Leones Reserves 2-7 Lula FC

22:59 SK Rapid Plzen 1-1 TJ Sokol Cernice

05:00 Santiago Wanderers 3-0 Deportes Temuco

16:30 Centenary Stormers U23 2-1 Pine HillsU23

16:30 Peninsula Power U23 0-1 Logan Lightning U23

00:30 Ashdod MS 0-1 Hapoel Jerusalem

00:30 Sectzya Nes Ziona 1-3 Hapoel Tel Aviv

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 U23 Ả Rập Xê-út

18:00 Azerbaijan U23 0-0 Algeria U23

01:00 Raufoss IL B 1-3 Kongsvinger IL B

00:00 Nordstrand 4-2 Grorud B

22:59 1 Pors Grenland 4-2 Start Kristiansand B

06:00 Mexico (w) U20 1-0 Germany (w) U20

06:00 1 Colombia (w) U20 2-2 New Zealand (w) U20

01:50 Royston Town 1-1 Leiston FC

01:50 Mickleover Sports 2-4 Coalville

01:50 Hednesford Town 0-0 Stourbridge

01:50 Tamworth 3-1 Rushall Olympic

01:45 Needham Market 4-2 St Ives Town

01:45 Bromsgrove Sporting FC 3-1 Alvechurch

01:45 Basford Utd 0-4 Nuneaton Borough

01:45 Rushden Diamonds 1-2 Hitchin Town

00:00 Vasteras SK FK 4-4 Trelleborgs FF

00:00 Osters IF 1-1 Orebro 1

01:05 2 CA Estudiantes Caseros (W) 5-1 Defensores de Belgrano (w)

01:45 Shepshed Dynamo 2-2 Dereham

01:45 Shildon 0-2 Dunston UTS

01:45 Halesowen Town 2-0 Bedworth United

01:45 1 Hinckley LR 0-1 Corby Town 1

20:30 Mohammedan SC 3-1 FC Goa

00:00 SC Eltersdorf 0-3 SpVgg Bayreuth

22:59 FC Coburg 1-2 TSV Aubstadt

02:15 Afturelding (w) 2-3 Keflavik (w)

01:00 Trottur Reykjavik (w) 5-1 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 UMF Selfoss (w) 2-0 Thor KA Akureyri (w)

18:30 Tescoma Zlin U19 1-1 Slavia Praha U19

00:30 Zwettl SC 1-0 St.Polten Amateure

00:09 KAC 1909 1-2 ASK Klagenfurt

02:25 Hayes Yeading United 1-0 Hendon

01:45 Weston Super Mare 3-2 Yate Town

01:45 Salisbury FC 1-3 Hartley Wintney

01:45 North Leigh 2-4 Winchester City

01:45 Metropolitan Police 2-3 Beaconsfield SYCOB

01:45 Merthyr Town 2-0 Tiverton Town

01:45 Hanwell Town 2-0 Chesham United

01:45 Dorchester Town 3-1 Plymouth Parkway

22:59 FC Amkal Moscow 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

01:00 Gremio (Youth) 2-3 Juventude U20(RS)

23:50 Marupes SC 1-4 FK Beitar

23:30 Vejle (w) 0-8 Naesby BK (w)

17:05 Runaway Bay Green 2-2 Southport Warriors

05:30 Noroeste 2-0 Botafogo B SP

22:00 Lokomotiv Tashkent 0-0 Kuruvchi Bunyodkor 1

21:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Navbahor Namangan

00:00 1 FC Kangasala U20 1-4 FC Ilves II U20 1

01:45 Farnborough Town 1-0 Taunton Town

01:45 Eastbourne Borough 2-3 Ebbsfleet United 1

01:45 Dover Athletic 1-2 Tonbridge Angels

01:45 Dartford 1-2 Havant Waterlooville

01:45 Braintree Town 3-1 Hemel Hempstead Town

01:45 Concord Rangers 1-1 Dulwich Hamlet

01:45 Weymouth 0-3 Worthing

01:45 Welling United 2-1 Cheshunt 1

01:45 St Albans City 0-0 Hungerford Town

01:45 Slough Town 0-2 Chelmsford City

01:45 Hampton Richmond Borough 1-1 Bath City

22:59 Aritma Praha 2-2 FK Olympie Brezova

22:00 Hranice KUNZ 2-2 MFK Karvina

22:00 Uhersky Brod 1-3 Vyskov

15:45 OConnor Knights U23 3-1 Canberra Olympic U23 1

01:05 1 Defensores Unidos Reserves 1-1 JJ Urquiza Reserves 1

00:30 1 Real Pilar Reserves 2-2 Berazategui Reserves

00:10 CS Dock Sud Reserves 1-1 Los Andes Reserves 2

00:00 Leandro N. Alem Reserves 2-2 Sportivo Italiano Reserves

22:00 Acassuso Reserves 5-3 CA Ituzaingo Reserves

21:30 1 Lujan Reserves 2-2 Excursionistas Reserves

21:00 Velez Sarsfield Reserves 2-1 CA Aldosivi Reserves

21:00 Rosario Central Reserves 0-6 Boca Juniors Reserve

21:00 Victoriano Arenas Reserves 0-0 El Porvenir Reserves

21:00 Defensa y Justicia Reserves 3-1 Barracas Central Reserves 1

20:00 River Plate R 0-0 Arsenal de Sarandi Reserves

19:10 CA Claypole Reserves 1-1 San Martin Burzaco Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657