Kết quả trận Venezuela vs Peru, 04h00 ngày 28/06

Venezuela
Venezuela
0
Peru
Peru
1
Kết quả bóng đá Copa America

Venezuela vs Peru


04:00 ngày 28/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Venezuela vs Peru


TLCA
1.03 : 0:0 : 0.89
TL bàn thắng:
5.26 : 1 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 11.00 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Venezuela vs Peru

 21'    Ronald Hernandez yellow_card  
 27'      substitutionLuis Alfonso Abram Ugarelli↑Alexander Martin Callens Asin↓
 48'    0-1   goalAndre Carrillo
 59'    Jose Andres Martinez Torres↑Cristhian Casseres Jr↓ substitution  
 59'    Romulo Otero Vasquez↑Jefferson Savarino↓ substitution  
 69'    Alexander Gonzalez↑Rosales Roberto↓ substitution  
 69'    Yeferson Julio Soteldo Martinez↑Edson Castillo↓ substitution  
 73'      substitutionWilder Jose Cartagena Mendoza↑Renato Fabrizio Tapia Cortijo↓
 73'      substitutionRaziel Samir Garcia Paredes↑Andre Carrillo↓
 78'    Jan Carlos Hurtado Anchico↑Sergio Duvan Cordova Lezama↓ substitution  
 82'      substitutionAlex Valera↑Christian Cuevas↓
 83'      substitutionSantiago Ormeno↑Gianluca Lapadula↓

Đội hình thi đấu Venezuela vs Peru

Venezuela Peru
1 Wuilker Farinez
20 Ronald Hernandez
14 Luis Enrique Del Pino Mago
3 Mikel Villanueva Alvarez
2 Nahuel Ferraresi
16 Rosales Roberto
26 Edson Castillo
5 Junior Moreno
23 Cristhian Casseres Jr
11 Sergio Duvan Cordova Lezama
7 Jefferson Savarino
1 Pedro Gallese
3 Aldo Sebastian Corzo
5 Miguel Araujo Blanco
22 Alexander Martin Callens Asin
6 Miguel Angel Trauco Saavedra
13 Renato Fabrizio Tapia Cortijo
19 Yoshimar Yotun
18 Andre Carrillo
8 Sergio Fernando Pena Flores
10 Christian Cuevas
9 Gianluca Lapadula
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Jan Carlos Hurtado Anchico
13 Jose Andres Martinez Torres
12 Joel Graterol
24 Bernaldo Antonio Manzano Varon
28 Adrian Martinez
4 Jose Manuel Velazquez
19 Jhonder Leonel Cadiz
27 Yohan Cumana
22 Luis Enrique Romero Duran
10 Yeferson Julio Soteldo Martinez
21 Alexander Gonzalez
18 Romulo Otero Vasquez
25 Renzo Renato Garces Mori
14 Wilder Jose Cartagena Mendoza
26 Carlos Jhilmar Lora Saavedra
17 Luis Iberico
7 Gerald Martin Tavara Mogollon
24 Raziel Samir Garcia Paredes
12 Carlos Enrique Caceda Ollaguez
2 Luis Alfonso Abram Ugarelli
20 Santiago Ormeno
4 Anderson Santamaria
21 Jose Carvallo
11 Alex Valera

Số liệu thống kê Venezuela vs Peru

Venezuela   Peru
5
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
12
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
7
 
Sút ra ngoài
 
8
15
 
Sút Phạt
 
24
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
17
 
Phạm lỗi
 
9
2
 
Việt vị
 
3
3
 
Cứu thua
 
2
5
 
Substitution
 
5
95
 
Pha tấn công
 
119
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
32

19:50 1 Kyrgyzstan U23 0-1 Oman U23

17:00 1 Chinese TaipeiU23 0-1 Vietnam U23

17:00 Bangladesh U23 0-1 Kuwait U23

17:00 U23 Ả Rập Xê-út 2-2 Uzbekistan U23

14:55 SK Stresovice U19 3-3 ABC Branik U19

17:00 Jubilo Iwata 0-2 Oita Trinita

16:30 Gamba Osaka 0-2 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 0-3 Cerezo Osaka

16:00 Kawasaki Frontale 3-1 Kashima Antlers

19:00 Olimpia Grudziadz 3-0 Lech II Poznan

18:30 Gawin Sleza Wroclaw 1-2 Gornik Zabrze 1

18:00 Pogon Siedlce 0-5 Motor Lublin

20:00 Middelfart G og 0-4 Randers FC

20:00 Mashuk-KMV 7-0 FC Yessentuki 1

19:00 FK Graficar Beograd 0-2 FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 Jadran Dekani 1-2 ND Gorica

19:00 Sheriff Tiraspol 6-0 Saxan Ceadir Lunga

19:00 FC Milsami 5-1 FCM Ungheni

17:00 Drochia 1-4 Zimbru Chisinau

17:00 FC Floresti 3-1 FC Singerei

19:00 Livstrom 1-2 CSKA 1948 Sofia II

20:00 Tanzania Prisons 0-3 Biashara United FC

20:45 PSS Sleman 0-2 Bali United

18:15 Arema Malang 2-2 Persita Tangerang

15:15 Bhayangkara Surabaya United 2-1 Pusamania Borneo FC

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Madura United

20:00 Slavia Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad

21:00 Trelleborg U21 0-8 Helsingborg U21

19:00 Tusker 1-2 FC Talanta

17:00 Kariobangi Sharks 0-2 Gor Mahia

21:15 Panserraikos 1-3 Volos NFC

19:00 Ilioupoli 0-3 Lamia

19:00 SKODA Xanthi 1-2 Ionikos

18:00 AE Lefkimmis 1-2 Agios Nikolaos

20:00 Slovam lovenson 4-1 NK Split

20:00 NK GOSK Dubrovnik 2-0 NK Junak

20:00 NK Zagora Unesic 3-0 Urania 1

20:00 HNK Segesta Sisak 0-1 Tekstilac Ravnice

20:00 NK Vodice 2-2 Zmaj Makarska

19:00 FK Valmiera 1-1 Riga FC

18:00 FK Liepaja 3-0 Noah

18:00 1 BFC Daugavpils 0-3 Rigas Futbola skola

16:30 Uttrakhand 4-0 Jaguar FC

14:00 Delhi FC 3-1 Hindustan Aeronautics Limited

14:00 National United SC 1-2 Friends United

20:00 Huddersfield Town (R) 7-0 Walsall Reserve

17:40 Bengaluru B 1-1 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Kickstart Karnataka FC 5-0 Young Challengers

13:25 Student Union FC 2-2 Kodagu FC

18:20 Phrae United FC 0-3 Buriram United

18:00 Rayong FC 0-1 Khonkaen United

18:00 Samut Prakan FC 4-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Uthai Thani Forest 7-0 Don Mueang Police Station FC

18:00 Ratchaburi FC 8-1 Customs Department FC

18:00 Suphanburi FC 3-0 Chiangrai FC

18:00 Chiangmai FC 2-3 Muang Loei United

18:00 1 Muangkan FC 0-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Chonburi Shark FC 4-0 Udon Thani

18:00 JL Chiangmai United FC 7-0 IPE Samut Sakhon

17:30 Chiangrai United 12-0 Nan City

17:30 Nakhon Pathom FC 1-0 Sukhothai

17:00 Lampang FC 2-0 Surat Thani City

17:00 Khonkaen FC 0-3 Bangkok United FC

15:00 Roi Et United 1-1 Singha GB Kanchanaburi

15:00 Phram Bangkok FC 1-1 Pathumthani Univ

15:00 PS Planet Team 0-6 Rasi Salai United

15:00 Pattaya Discovery United FC 3-2 Chainat FC

15:00 Chattrakarn City 0-6 Nong Bua Lamphu

15:00 KDC Solution 0-4 Phitsanulok FC

15:00 1 Maptaphut Rayong FC 2-3 Mahasarakham United FC

15:00 Prachinburi City 0-8 Lamphun Warrior

15:00 Udon United 0-2 BG Pathum United

15:00 Nonthaburi 1-0 Raj Pracha FC

15:00 Chiangrai Dragon 0-2 BEC Tero Sasana

15:00 Bangkok 3-0 See Kwae FC

15:00 Kasem Bundit University FC 3-1 Chaturapakpiman

15:00 Songkhla FC 5-1 Pluakdaeng United

15:00 MBF Amphawa 1-22 Port FC

15:00 Grakcu Sai Mai United 1-1 Chainat United

15:00 MH Nakhonsi 1-4 Muang Thong United

15:00 Khonkaen Mordindang FC 1-1 Kamphaeng Phet

19:00 Zabkovia Zabki (w) 1-2 Row Rybnik (w)

20:00 1 Radomlje 0-0 NK Publikum Celje

20:00 Kaisar Kyzylorda 0-2 FC Kairat Almaty

17:00 FC Shakhtyor Karagandy 3-1 FK Taraz

21:00 MFK Ruzomberok 1-0 Lipany

19:30 Galanta 1-2 Humenne

19:30 SK Sasova 3-2 TJ Rovinka

19:30 Slavia 0-5 Slovan Bratislava

19:30 SK Bela 0-1 MFK Vranov nad Topou

19:30 TJD Pribelce 0-3 Trencin

20:30 Stellenbosch FC 1-0 Marumo Gallants FC

19:00 Hannover 96 U19 2-0 Hallescher FC U19

21:00 Vojvodina Novi Sad 5-1 Jagodina

21:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-1 FK Dubocica

20:00 Habitpharm Javor 2-1 Macva Sabac

19:30 FK Backa Backa Palanka 1-1 Proleter

19:30 Zlatibor Cajetina 0-4 Backa Topola

19:30 FK Zeleznicar Pancevo 0-1 FK Napredak Krusevac

19:30 FK Loznica 1-0 Cukaricki Stankom

19:30 Radnicki Nis 1-0 Dinamo Vranje 1

19:30 FK Radnicki Beograd 2-1 FK Vozdovac Beograd

19:00 Novi Pazar 1-0 FK Buducnost Dobanovci

19:00 Sloga Pozega 0-1 FK Rad Beograd 1

19:00 1 Chacarita Juniors U20 1-0 Tristan Suarez U20

19:00 CA Brown de Adrogue U20 3-1 CA Tigre U20 1

17:00 Lyallpur 1-0 Humma FC

19:00 Koln Am 2-3 SV Rodinghausen

20:00 1 NK Bravo U19 1-2 NK Triglav Kranj U19

19:00 Domzale U19 8-0 Ns Mura U19

21:00 Northern Ireland U17 2-3 Scotland U17

19:00 Liechtenstein U17 0-5 Bulgaria U17

19:00 Croatia U17 0-1 Srbija C.Gora U17

19:30 Afragolese 1944 1-0 USD Latte Dolce 1

21:00 1 Nacional U19 2-1 Sacavenense U19 1

21:00 Uniao Leiria U19 0-4 Benfica U19

18:30 1 Szegedi VSE 0-2 Cegled

18:30 Nagykanizsai TE 1866 0-0 Tatabanya

18:30 ESMTK Budapest 2-4 Bekescsaba

18:30 Jaszberenyi 0-1 Vasas

18:30 Tokol ksk 0-7 Ferencvarosi TC

20:00 Lechia Gdansk II 6-2 Sparta Sycewice

20:00 Czarni Pruszcz Gdanski 0-1 KS Wierzyca Pelplin

19:10 AC Bihor United (w) 1-1 Atletic Olimpia Gherla (w)

13:55 1 Panua GFC 0-2 Muara Tirta 1

12:15 Boalemo FC 1-1 PS Pohuwato 1

19:00 OFK Titograd 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 FK Podgorica 2-0 FK Zeta

19:00 OSK Igalo 0-0 Mornar

19:00 Decic Tuzi 2-0 OFK Petrovac

19:00 Bokelj Kotor 1-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 3-0 Arsenal Tivat

19:00 KOM Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad

19:00 Jezero Plav 1-3 FK Buducnost Podgorica

19:00 Al Majd 4-1 Moadameet Al-Sham

19:00 Shortet Homa 0-1 Al Tadamon Latakia

19:00 Musfat Banyas 1-0 Morek

19:00 Artouz 3-2 Al Shola

19:00 Al-Mkhram 1-4 Al-Sahel(SYR) 1

19:00 Al Mayadin 0-5 Jrmana

19:30 Radnik Bijeljina 0-1 NK Siroki Brijeg

19:30 1 Leotar 1-2 Borac Banja Luka

19:30 FK Omarska 0-1 FK Igman Konjic

19:30 Zvijezda Gradacac 1-1 Posusje

19:30 HNK Sloga Uskoplje 0-6 FK Velez Mostar

19:00 Sloboda 1-1 HSK Zrinjski Mostar

21:00 FC Mariupol 1-2 Dynamo Kyiv

18:00 1 Veres 1-3 FC Vorskla Poltava

18:15 BaBel United 0-0 PSPS Pekanbaru

15:15 PSBS Biak 2-0 Persewar Waropen 1

19:00 Pascani 0-1 SC Bacau

16:00 2 Tescoma Zlin U19 2-1 Slovacko U19 1

15:30 Dynamo Ceske Budejovice U19 3-0 Opava U19

19:30 BKMA 2-3 FC Avan Academy

17:00 Alashkert 0-0 FC Noah

20:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-1 TS Sporting

20:30 Pretoria Univ 4-2 Cape Town Spurs

20:30 Platinum City 5-1 Hungry Lions

20:30 Free State Stars 2-2 Uthongathi FC

20:30 Cape Town All Stars 1-0 Black Leopards

20:30 Byzas Megaron 2-0 Ermis Liosion

20:00 Apollon Pontion 3-4 Ethnikos Panoramatos

19:30 Erzurum BB 0-0 Nazillispor

18:00 Menemen Belediye Spor 1-0 Karsiyaka

18:00 Bursa Niluferspor AS 1-2 S.Urfaspor

18:00 Ankaraspor FK 2-0 Inegolspor

18:00 Bodrumspor 1-1 Ispartaspor

18:00 1 Usakspor 1-1 Nevsehirspor Genclik 1

18:00 Istanbulspor 5-0 Ergene Velimese

18:00 Bandirmaspor 2-0 Cankaya FK

18:00 Afjet Afyonspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Eskisehirspor 0-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Kirklarelispor 0-1 Osmaniyespor

18:00 Manisa BB Spor 1-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Sariyer 2-0 EdirnesporGenclik

18:00 Balikesirspor 0-2 Kestel

18:00 1 Denizlispor 1-1 Sile Yildizspor

17:30 Ankarademirspor 1-1 Yomraspor

17:30 Kirsehir Koyhizmetleri 3-2 Darica Genclerbirligi

17:30 Keciorengucu 0-0 Agri 1970 Spor

17:30 Etimesgut Belediye Spor 0-1 Kahta 02 Spor

17:30 Serik Belediyespor 7-0 Pazarspor

17:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Duzcespor

17:00 Corum Belediyespor 0-2 Utkoi

17:00 Belediye Vanspor 1-0 Zonguldak

17:00 1 Turgutluspor 1-2 Mardin BB

17:00 1 Kocaelispor 0-0 Bayburt Ozel Idare

17:00 Erzincanspor 1-3 Yeni Orduspor

21:00 Alania Vladikavkaz 2-0 FC Ufa 1

19:00 Yenisey Krasnoyarsk 1-0 Krylya Sovetov 1

16:40 Sant Baba Bhag Singh FA 2-0 Sikh Regiment Centre FC

16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-2 BSF FC

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-2 Jeonnam Dragons

17:00 Gangwon FC 0-1 Daegu FC

19:30 Pedreira EC 0-0 AA Esmac

17:30 FK Kapaz Ganca 2-2 PFC Neftchi II 1

17:30 Qarabag II 1-1 Turan Tovuz

17:00 Standard Sumgayit II 1-0 Keshla FK II

20:30 Rudar Labin 2-3 Istra 1961 Pula

20:00 HNK Gorica 2-0 Mladost Zdralovi

20:00 Bijelo Brdo 2-3 Dinamo Zagreb

20:00 1 Mlada Boleslav 2-0 FC Viktoria Plzen

20:00 Napoli U20 0-1 Cosenza Calcio Youth

19:30 Sassuolo U20 1-0 Pescara Youth 1

19:30 AC Milan U20 2-1 Brescia U20

19:00 Ascoli U20 3-1 Pisa U19

19:00 Torino U20 3-2 Alessandria U19

17:00 Lecce U20 1-2 Lazio U20 1

16:00 Cagliari U19 2-1 Parma U20

19:00 Busoga United 0-1 Kampala City Council FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657