Kết quả trận VfB Stuttgart vs Union Berlin, 22h30 ngày 24/10

VfB Stuttgart
VfB Stuttgart 1
1
Union Berlin
Union Berlin
1
Kết quả bóng đá Bundesliga

VfB Stuttgart vs Union Berlin


22:30 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ VfB Stuttgart vs Union Berlin


TLCA
1.92 : 0:0 : 0.42
TL bàn thắng:
4.54 : 1 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 9.20 : 1.03
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính VfB Stuttgart vs Union Berlin

 31'    0-1   goalTaiwo Awoniyi (Assist:Sheraldo Becker)
 55'    Nikolas Nartey yellow_card  
 56'    Orel Mangala↑Nikolas Nartey↓ substitution  
 56'    Wahid Faghir↑Hamadi Al Ghaddioui↓ substitution  
 56'    Atakan Karazor yellow_card  
 57'    Atakan Karazor yellow_cardyellow_card  
 62'      yellow_cardKhedira Rani
 64'      substitutionLevin Oztunali↑Khedira Rani↓
 71'    Daniel Didavi↑Marc-Oliver Kempf↓ substitution  
 74'      substitutionAndreas Voglsammer↑Sheraldo Becker↓
 74'      substitutionKevin Behrens↑Taiwo Awoniyi↓
 82'    Mateo Klimowicz↑Chris Fuhrich↓ substitution  
 82'    Philipp Forster↑Tanguy Coulibaly↓ substitution  
 90'      substitutionKevin Mohwald↑Genki Haraguchi↓
 90'    Wahid Faghir (Assist:Daniel Didavi) goal 1-1  

Đội hình thi đấu VfB Stuttgart vs Union Berlin

VfB Stuttgart Union Berlin
33 Fabian Bredlow
4 Marc-Oliver Kempf
37 Hiroki Ito
5 Konstantinos Mavropanos
16 Atakan Karazor
24 Borna Sosa
3 Wataru ENDO
28 Nikolas Nartey
7 Tanguy Coulibaly
22 Chris Fuhrich
18 Hamadi Al Ghaddioui
1 Andreas Luthe
3 Paul Jaeckel
31 Robin Knoche
25 Timo Baumgartl
28 Christopher Trimmel
24 Genki Haraguchi
8 Khedira Rani
21 Grischa Promel
23 Niko Gieselmann
27 Sheraldo Becker
14 Taiwo Awoniyi
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Orel Mangala
31 Mateo Klimowicz
15 Pascal Stenzel
32 Naouirou Ahamada
20 Philipp Forster
6 Clinton Mola
42 Florian Schock
19 Wahid Faghir
10 Daniel Didavi
17 Kevin Behrens
18 Keita Endo
19 Frederik Ronnow
20 Bastian Oczipka
36 Cedric Teuchert
30 Kevin Mohwald
7 Levin Oztunali
9 Andreas Voglsammer
10 Max Kruse

Số liệu thống kê VfB Stuttgart vs Union Berlin

VfB Stuttgart   Union Berlin
0
 
Giao bóng trước
 
1
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
3
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Red card
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
12
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
6
2
 
Cản sút
 
3
13
 
Sút Phạt
 
18
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
580
 
Số đường chuyền
 
456
86%
 
Chuyền chính xác
 
81%
16
 
Phạm lỗi
 
13
2
 
Việt vị
 
0
25
 
Đánh đầu
 
25
15
 
Đánh đầu thành công
 
10
2
 
Cứu thua
 
1
15
 
Rê bóng thành công
 
17
14
 
Đánh chặn
 
5
27
 
Ném biên
 
15
15
 
Cản phá thành công
 
17
13
 
Thử thách
 
22
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
138
 
Pha tấn công
 
99
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

23:30 Aston Villa 2-1 Leicester City

21:00 Manchester United 1-0 Crystal Palace

21:00 Tottenham Hotspur 3-0 Norwich City

21:00 Leeds United 2-2 Brentford

22:59 Nice 0-3 Strasbourg

21:00 Lorient 0-1 Nantes

21:00 Montpellier 1-0 Clermont 1

21:00 1 Reims 1-2 Angers

21:00 Monaco 4-0 Metz

19:00 Saint Etienne 0-5 Rennes

00:30 Levante 0-0 Osasuna

22:15 Elche 3-1 Cadiz

20:00 Rayo Vallecano 1-0 RCD Espanyol

00:00 Sampdoria 1-3 Lazio 1

21:00 1 Venezia 3-4 Verona

21:00 Spezia 2-2 Sassuolo

18:30 Bologna 2-3 Fiorentina

23:30 Monchengladbach 0-6 SC Freiburg

21:30 VfB Stuttgart 2-2 Hertha Berlin

13:00 Suwon City 2-0 Suwon Samsung Bluewings

13:00 Ulsan Hyundai FC 2-0 Daegu FC 1

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-0 Jeju United

00:15 Salford City 0-2 Chesterfield

22:59 Kidderminster Harriers 2-0 Halifax Town

19:30 Colchester United 1-2 Wigan Athletic

19:15 Rochdale 1-2 Plymouth Argyle

14:45 1 Melbourne Victory 0-3 Perth Glory

12:05 FC Macarthur 1-0 Central Coast Mariners

19:55 Singapore 3-0 Myanmar

16:30 Timor Leste 0-2 Thái Lan

21:30 Queens Park Rangers (QPR) 0-2 Stoke City

01:00 Gil Vicente 4-0 FC Famalicao

22:30 Santa Clara 2-1 FC Arouca

22:45 Feyenoord 5-0 Fortuna Sittard

20:30 AZ Alkmaar 3-1 Sparta Rotterdam

20:30 Go Ahead Eagles 1-2 FC Twente Enschede

18:15 RKC Waalwijk 2-1 NEC Nijmegen

22:00 Livingston 0-1 Heart of Midlothian

19:00 Dundee United 0-3 Celtic FC

22:30 Lugano 2-0 FC Sion

22:30 1 St. Gallen 0-4 Grasshopper

20:15 Basel 1-1 Lausanne Sports

22:59 Fenerbahce 4-0 Caykur Rizespor

20:00 Hatayspor 0-3 Istanbul BB

20:00 Giresunspor 3-1 Karagumruk

17:30 2 Kayserispor 2-0 Antalyaspor

23:30 Dinamo Zagreb 0-2 Hajduk Split

21:00 NK Lokomotiva Zagreb 1-1 HNK Sibenik

00:30 Standard Liege 0-3 Charleroi

22:00 Anderlecht 3-2 Zulte-Waregem

19:30 Beerschot Wilrijk 0-1 Royal Antwerp

22:59 FK Sochi 1-2 FC Krasnodar 1

20:30 Dynamo Moscow 2-0 FC Ufa 2

20:30 FK Nizhny Novgorod 2-1 Rubin Kazan

18:00 1 Khimki 1-2 Arsenal Tula

22:59 MSK Zilina 0-1 Spartak Trnava

21:00 Universitatea Craiova 0-2 FC Voluntari

18:30 CS Mioveni 0-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

02:00 1 Bahia 2-0 Fluminense RJ 1

18:00 2 Krumkachy Minsk 0-0 Slavia Mozyr

02:00 Real Potosi 1-3 Club Guabira

02:00 Royal Pari FC 4-3 Blooming

02:00 Always Ready 1-1 Bolivar 1

02:00 1 Independiente Petrolero 2-0 Nacional Potosi

02:00 Cracovia Krakow 1-0 Legia Warszawa

23:30 Zaglebie Lubin 2-3 Lech Poznan

22:59 Viking 3-1 Odd Grenland

22:59 Molde 3-3 Lillestrom

22:59 Stromsgodset 0-0 Haugesund

22:59 Sarpsborg 08 0-1 Tromso IL

22:59 Stabaek 1-3 Rosenborg

22:59 Valerenga 2-0 Mjondalen IF

22:59 Bodo Glimt 2-2 Brann

22:59 Sandefjord 3-2 Kristiansund BK

22:00 1 MTK Hungaria 2-1 Ujpesti 1

19:30 Varda SE 2-1 Fehervar Videoton

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 Asteras Tripolis

00:30 AEK Athens 1-0 Panathinaikos

22:15 Ionikos 3-2 PAOK Saloniki

00:00 Randers FC 0-2 Odense BK

20:30 Brondby IF 0-2 Midtjylland

18:30 Sonderjyske 1-0 Hvidovre IF

22:15 Brescia 0-2 Monza

20:00 1 Ascoli 0-0 Parma

20:00 Como 0-1 Pisa

00:15 Real Oviedo 3-1 AD Alcorcon

00:15 Real Sociedad B 0-1 Burgos CF

00:15 CD Lugo 0-0 Ibiza Eivissa

22:00 1 Malaga 1-2 SD Amorebieta

20:00 Ponferradina 2-1 Mirandes

22:30 Clube Desportivo Trofense 1-0 Viseu

21:00 SC Covilha 0-2 GD Chaves

18:00 Penafiel 0-0 Academica Coimbra

19:30 Heidenheimer 3-0 Jahn Regensburg 1

19:30 Dynamo Dresden 3-1 Karlsruher SC 1

19:30 Hannover 96 1-0 Hamburger SV

21:45 Pirin Blagoevgrad 1-1 CSKA Sofia

19:30 Lokomotiv Sofia 2-4 Ludogorets Razgrad

17:15 Slavia Sofia 1-1 Lokomotiv Plovdiv

00:00 1 GKS Jastrzebie 0-2 Korona Kielce

21:00 Chrobry Glogow 0-0 Widzew lodz

18:40 Arka Gdynia 6-0 OKS Stomil Olsztyn

21:15 Concarneau 3-0 Stade Briochin

20:00 VfL Osnabruck 0-0 Havelse

19:00 SC Freiburg (Youth) 1-0 MSV Duisburg

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda 0-0 Mladost Lucani

21:45 Partizan Belgrade 2-0 Novi Pazar

19:30 FK Napredak Krusevac 0-2 Crvena Zvezda

22:59 1 Denizlispor 1-3 Bursaspor

20:00 Altinordu 0-2 Samsunspor

17:30 Manisa BB Spor 2-1 Kocaelispor 1

17:30 Umraniyespor 1-2 Boluspor

01:00 CF Atlante 0-0 Venados FC 1

00:00 GKS Belchatow 2-1 Ruch Chorzow

22:00 Motor Lublin 2-0 Slask Wroclaw II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Wisla Pulawy

18:00 Pogon Siedlce 0-3 Hutnik Krakow

21:55 Kallithea 0-1 Levadiakos 1

19:45 Almopos Arideas 1-0 Thesprotos

19:45 Trikala 2-0 Apollon Kalamarias

19:45 AEL Larisa 1-1 Veria FC

19:45 PAOK Saloniki B 2-1 Anagenisi Karditsa

19:45 Kissamikos 3-0 AE Kifisias

19:45 Ierapetra 1-1 Rhodos FC

19:45 Olympiakos Piraeus B 2-1 Panserraikos

19:45 Niki Volou 0-1 SKODA Xanthi

19:45 Zakynthos 0-3 AO Episkopis Rethymno

19:00 Timok 0-1 FK Zeleznicar Pancevo

19:00 Mladost Novi Sad 0-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1

19:00 ND Gorica 0-1 Drava

16:00 FC Kuktosh 1-2 FC Istiklol Dushanbe

16:00 Faizkand 2-1 FC Khatlon

16:00 1 Dushanbe-83 0-2 FC Istaravshan

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 1-0 Khujand

16:00 FK Eskhata 1-0 Ravshan Kulob

19:45 Villa Espanola 1-1 Cerro Largo

00:30 Desna Chernihiv 3-3 FC Mariupol

22:00 PFC Oleksandria 3-0 FC Mynai

19:00 Zorya 1-0 FC Inhulets Petrove

22:00 Sidama Bunna 1-1 Adama City

19:00 Kedus Giorgis 2-1 Awassa Kenema

19:30 FK Vora 0-0 Burreli

19:00 Sportist Svoge 1-1 Litex Lovech

19:00 Strumska Slava 1-2 Spartak Varna

19:00 Septemvri Sofia 1-1 Marek Dupnitza 1

19:00 PFK Montana 0-1 FC Maritsa 1921

18:55 1 Yantra Gabrovo 2-0 Septemvri Simitli 1

20:00 Coastal Union 2-1 Mbeya Kwanza

20:00 KMC FC 2-0 Geita Gold

20:45 Arema Malang 0-0 Bali United 1

18:00 Persiraja Aceh 0-2 Pusamania Borneo FC

20:00 Everton FC (w) 1-0 Durham Wildcats LFC (w)

19:00 Sunderland (w) 0-7 Aston Villa (w)

19:00 Manchester City (w) 2-2 Leicester City (w)

19:00 Blackburn Rovers (w) 1-0 Sheffield United (w)

19:30 NK Croatia Zmijavci 1-1 HNK Cibalia

19:25 Bijelo Brdo 0-2 NK Osijek II

17:00 Belediye Vanspor 2-2 Ankaraspor FK 1

17:00 1 Sivas Dort Eylul Belediyespor 3-4 Afjet Afyonspor 1

17:00 Serik Belediyespor 3-0 Ergene Velimese

17:00 Sariyer 2-0 Nigde Belediyespor 1

17:00 Kahramanmarasspor 4-0 Diyarbakirspor

17:00 Bursa Niluferspor AS 1-0 Usakspor

17:00 Eskisehirspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Ankarademirspor 0-0 Nazillispor

17:00 Amedspor 1-0 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Etimesgut Belediye Spor 2-2 Somaspor

17:00 Zonguldak 2-1 Anadolu Selcukluspor

17:00 Corum Belediyespor 0-1 Inegolspor

17:00 Bodrumspor 1-1 Hekimoglu Trabzon

17:00 Pazarspor 2-0 Ispartaspor

17:00 Bayburt Ozel Idare 2-1 Adiyamanspor 1

00:30 Dafuji cloth MTE 0-1 Diosgyor VTK

22:59 SOROKSAR 1-2 Vasas

22:59 Szombathelyi Haladas 2-1 Szolnoki MAV FC

22:59 1 FC Ajka 1-1 Csakvari TK 1

22:59 Szegedi AK 3-2 Nyiregyhaza 1

19:00 1 III.Keruleti TUE 4-3 Bekescsaba

19:00 Dorogi FC 0-1 Gyori ETO

19:00 Budaorsi SC 3-0 Bodajk FC Siofok

19:00 Duna-Tisza 3-2 Pecsi MFC

19:00 Szentlorinc SE 1-4 Kecskemeti TE

18:30 Fajr Sepasi 1-1 Foolad Khozestan

18:30 Zob Ahan 0-3 Mes Rafsanjan

18:30 Tractor S.C. 0-2 Shahrdary Arak

18:30 Nassaji Mazandaran 2-0 Shahr Khodrou

20:30 Kiyovu FC 2-0 Rayon Sports FC

20:30 Aspor FC 3-0 United Stars

19:00 UR FC 2-1 La Jeunesse FC

19:00 The Winners FC 2-1 Gitikinyoni FC

18:15 Alpha FC 2-0 Akagera FC

17:30 Gasogi Utd 0-0 Espoir FC

17:00 Kutahyaspor 2-0 Hendek Spor

17:00 Agri 1970 Spor 0-0 Dai Lin Jissbon

17:00 Karaman Belediyespor 1-0 Osmaniyespor

17:00 Artvin Hopaspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00 Bergama Belediyespor 6-1 Sancaktepe Belediye Spor

17:00 Batman Petrolspor 1-1 Erbaaspor S

17:00 Utkoi 2-0 Elazigspor

17:00 Duzcespor 1-0 Yeni Orduspor

17:00 Darica Genclerbirligi 1-0 Elazig Belediyespor

17:00 Carsambaspor 2-2 Yomraspor

17:00 Tepecik Bld 2-0 Mardin BB

17:00 Aksarayspor 3-2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

17:00 Karaman Belediyesi Spor 1-1 Celspor

17:00 Yesilyurt Belediyespor 0-1 Yeni Altindag BS

17:00 Kusadasispor 1-1 76 Igdir Belediye spor

17:00 Gumushanespor 4-0 Kardemir Karabukspor

17:00 Ceyhanspor 0-2 Ofspor

17:00 Hacettepe SK 2-0 Kestel

20:30 Notwane FC 1-2 BDF XI

22:00 SCU Torreense 1-2 Alverca

22:00 Montalegre 0-2 CF Canelas 2010

22:00 Sanjoanense 3-1 Fafe

18:00 Vitoria Guimaraes B 0-1 FC Felgueiras

18:00 FC Caldas 2-1 Amora FC

19:00 Blackburn Rovers U23 0-4 Manchester United U23

18:00 Brigade Boys FC 0-1 Nepal Army FC

19:34 1 Vasco da Gama AC U20 0-1 Nova Goiania U20

20:00 BS Dynamic 0-0 Rukinzo FC

20:00 Flambeau du Centre 1-0 Athletico Olympic

20:00 Le Messager Ngozi 0-1 Bumamuru

22:00 FC Alisontia Steinsel 2-0 Yellow Boys Weiler-La-Tour

00:00 Marinhense 1-1 Benfica C.Branco

22:00 Berco SC 0-1 Tirsense

22:00 1 Montemor 0-0 Barreirense

22:00 Marr Tino 4-0 Santa Marta de Penaguiao

22:00 Vila Mea 2-0 Macedo Cavaleiros

22:00 1 GDSC Alvarenga 0-1 Salgueiros

22:00 1 Camacha 1-1 Maria da Fonte 1

22:00 Pero pinheiro 2-2 Sacavenense 1

22:00 Loures 1-1 Sintrense

22:00 Ferreira de Aves 0-3 AD Castro Daire

22:00 CD Gouveia 0-1 Sp. Espinho

22:00 Valadares Gaia FC 1-2 Gondomar

22:00 Pinhalnovense 4-1 FC Serpa

22:00 USC Paredes 2-0 Vila Real 1

22:00 1 Mokala Pancheners 1-0 Louletano 1

22:00 GD Vitoria Sernache 1-1 Praiense

22:00 2 Uniao de Coimbra 1-3 Leca

20:00 Clube Albergaria (w) 0-2 SL Benfica (w)

18:00 CF Os Belenenses 2-0 Rabo Peixe

18:00 Braga (w) 3-0 Vilaverdense (w)

18:00 Maritimo (w) 1-3 Sporting CP (w)

21:30 TAS de Casablanca 1-2 Renaissance Zmamra

21:30 Maghrib Association Tetouan 2-0 Wydad Fes

21:30 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Racing Casablanca

19:10 Al-Hilal (Youth) 2-1 Al-Nasr (Youth)

00:00 Santa Lucia 3-3 Balzan FC

22:00 Hibernians FC 0-0 Floriana F.C.

17:30 Sliema Wanderers FC 0-2 Hamrun Spartans

19:00 MCF FC 0-0 Fortune Sacco

19:00 KCB SC 3-1 Vihiga Bullets

00:00 Santos Laguna U20 3-0 CDSyC Cruz Azul U20 1

20:00 Internacional(w) 1-1 Gremio (w)

22:00 AS Binah 1-4 Kakadl FC

22:00 Gbohloesu 3-1 Kotoko

22:00 Dyto FC 0-0 Anges FC

22:15 Ghana Dream FC 2-1 Bibiani Gold Stars

22:00 Great Olympics 0-0 Bechem United 1

22:00 Berekum Chelsea 0-1 Real Tamale United

22:00 Ashanti Gold 0-0 Legon Cities FC

22:00 Asante Kotoko FC 2-3 King Faisal

22:10 Al Shamal 3-2 Umm Salal

20:00 Al Rayyan 2-1 Al-Wakra

19:30 Hapoel Bueine 1-2 Hapoel Bnei Pardes

00:00 Malacateco 5-1 Nueva Concepcion

00:00 CSD Municipal 1-0 Antigua GFC

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-1 Guastatoya

00:00 CSD Solola 2-1 CD Achuapa 1

00:00 1 CD Puerto de Iztapa 5-3 Coban Imperial

00:00 AEL Limassol 0-1 Omonia Nicosia FC

22:00 APOEL Nicosia 1-1 AEP Paphos

20:00 Kengold FC 1-0 Kitayosce FC

00:45 RC Kadiogo 1-1 AS Douanes Ouagadougou

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 0-1 Royal FC

21:20 1 Dhufar 0-1 Al Ittehad Salalah

19:45 Al-Seeb 1-1 Alrstak

19:40 Al-Msnaa 0-1 Oman Club

02:00 Puntarenas 1-1 Municipal Liberia

16:00 Independenta Baia Mare (w) 8-0 CSS Targoviste (w)

16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 5-0 Banat Girls (w)

16:00 Piros Security (w) 0-2 CSM Alexandria (w)

16:00 Fairplay Bucuresti (w) 5-0 FCM Targu Mures (w)

22:00 1 CS Petange 0-3 Victoria Rosport

22:00 US Mondorf-les-Bains 3-3 Red Boys Differdange 1

22:00 Jeunesse Esch 1-0 Swift Hesperange

22:00 Hostert 1-1 UNA Strassen

19:20 Nyamityobora FC 1-1 MYDA FC

19:00 Maroons 3-1 Blacks Power FC

19:00 Kataka FC 2-0 Luweero United

19:00 Proline FC 4-1 Airtel Kitara FC 2

01:00 UE Cornella 0-0 Gimnastic Tarragona

22:59 1 Villarreal B 3-0 Barcelona B 1

22:59 CF Rayo Majadahonda 1-0 UD Logrones

22:59 Cultural Leonesa 0-1 Celta vigo b

22:59 Andorra CF 7-1 Real Balompedica Linense

22:00 1 Unionistas de Salamanca 0-0 UD San Sebastian Reyes

18:00 Algeciras 1-3 Atletico Sanluqueno

18:00 Athletic Bilbao B 0-0 Badajoz

18:00 Real Valladol B 3-0 Racing Santander

18:00 Real Madrid Castilla 1-2 Castellon

18:00 CD Tudelano 0-2 Real Union Irun

18:00 1 Baleares 0-2 Sevilla Atletico

01:00 Palmeira FC RN (Youth) 1-0 Santos FC U20

01:00 1 Mirassol FC (Youth) 0-1 Desportivo Brasil Youth

21:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-1 Osasco Audax Youth

18:00 Dinamo Zagreb U19 2-2 NK Orijent U19

20:00 1 Reutlingen(U17) 0-4 SC Freiburg U17

19:00 Greuther Furth U17 2-1 SV Darmstadt U17

19:00 FSV Frankfurt U17 3-2 Karlsruher SC U17

19:00 Fortuna Koln U17 2-1 Arminia Bielefeld U17

18:00 FSV Mainz 05 U17 4-0 SV Elversberg U17

17:00 Holstein Kiel U17 2-2 Union Berlin U17

17:00 Bayern Munchen U17 1-2 TSV 1860 Munchen U17

17:00 SpVgg Unterhaching U17 3-1 SV Wehen Wiesbaden U17 1

20:00 APO Keratsini 0-0 Karavas 1

20:00 AE Lefkimmis 2-0 Agios Matthaios 1

20:00 Pandramaikos 1-1 Aris Avatou 1

20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Apollon Paralimniou

20:00 Proodeftiki FC 1-0 Aias Salaminas

20:00 Ilioupoli 2-0 Finikas Nea Epidaurus

20:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Ahtitos Spaton

20:00 Panionios 1-1 Rouf FC 1

20:00 Diagoras Vrachneikon 2-0 Panagriniakos

18:30 Agios Ierotheos 1-0 Santorini 2020

01:00 Malaga B 0-1 CD El Palo

00:00 Lucena CF 0-0 Puente Genil

00:00 CD Badazus II 0-0 EMD Aceuchal

00:00 UE Sants 0-2 UE Vilassar de Mar

23:30 Leioa 2-0 CD Lagun Onak

22:59 Lorca Deportiva FC 1-1 Murcia B

22:59 CD Guijuelo 1-0 CD Mirandes B

22:59 CD Choco 2-4 CD Estradense

22:59 CD Basconia 0-0 Alaves B

22:59 Gimnastica Torrelavega 3-0 Barreda Balompie

22:59 Arandina 5-0 Numancia B

22:59 CD Naval 0-0 CF Vimenor

22:59 Moralo CP 2-0 SP Villafranca

22:30 1 CA Bembibre 2-2 Tuoer De Cilliers

22:30 Mazarron CF 3-0 Caravaca CF

22:30 1 CF Peralada 1-1 FC Vilafranca

22:30 Juvenil Ponteareas 0-1 UD Somozas

22:30 UCAM Murcia CF B 0-1 CD Bala Azul

22:30 Selaya FC 1-1 UC Cartes

22:30 AD Llerenense 0-1 CD Azuaga

22:15 Luarca CF 2-1 CD Tuilla

22:15 CF Illueca 1-0 CD Cuarte Industrial

22:00 CF Soller 2-0 San Rafael

19:30 CD Atletico Paso 1-0 Tenerife B

19:00 UD Gran Tarajal ST 0-0 Arucas CF

19:00 Marino 3-1 CD Union Sur Yaiza

18:30 EE Guineueta 0-3 CE Manresa

18:30 1 Lanzarote 1-0 CD Buzanada 1

18:30 Sant Andreu 0-3 UE Olot

18:30 La Quadra 1-1 CD Vera

18:15 CD Alhaurino 0-2 UD Marbella 1

18:15 Huetor Tajar 7-0 Intergym Melilla

18:00 UD Torre del Mar 3-1 CD Torreperogil

18:00 CD Miajadas 0-1 UP Plasencia

18:00 CD Diocesano 4-1 CD Calamonte

18:00 Motril 1-1 Almeria B

18:00 FC Cartagena B 4-0 Deportiva Minera

18:00 Real Titanico Laviana 1-1 CD Colunga

18:00 EI San Martin 1-1 UP Langreo B

18:00 LHospitalet 0-1 UE Castelldefels

18:00 CD Don Alvaro 2-3 Arroyo Club Polideportivo

18:00 EC Granollers 1-3 Figueres

18:00 AD Villaviciosa De Odon 1-1 Villaverde Boetticher CF

18:00 CF Pozuelo Alarcon 0-3 Fuenlabrada B

18:00 CF Calamocha 0-1 CD Caspe

18:00 1 Juventud Torremolinos CF 3-0 Alhaurin de la Torre

18:00 CD Ribert 1-0 Ciudad Rodrigo

18:00 UD Tomares 0-0 AD Cartaya

17:45 Grama 1-0 Pobla De Mafumet CF

17:45 Barbastro 1-0 Biescas

17:30 Samanod 5-1 CD Colindres

17:30 La Union CF 1-0 Cartagena FC 1

17:30 RCD Carabanchel 0-2 CD Galapagar

17:00 Cordoba B 1-0 CD Cabecense

01:00 Renaissance Sportive de Berkane 2-1 APR FC

00:00 Sifakesi 1-0 Tusker 1

23:45 JS Saoura 4-0 Accra Hearts of Oak

23:30 Binga 2-0 Zanaco

22:59 Al Masry 1-0 Rivers United

22:59 Al-Ahli tripoli 1-0 Stade Malien de Bamako

22:59 Pyramids FC 1-0 Maniema Union

22:30 Orlando Pirates 3-0 LPRC Oilers

21:30 Enyimba 2-0 Al ittihad(LBY) 1

21:00 Interclube Luanda 2-3 ASEC MIMOSAS

21:00 Coton Sport 2-0 F.C. Nouadhibou

21:00 Daring Club Motema Pembe 1-0 Gendarmerie

20:30 Marumo Gallants FC 0-0 TP Mazembe Englebert

20:00 Gor Mahia 1-1 AS Otoho

20:00 Red Arrows 2-1 Simba Sports Club

12:05 Melbourne Victory (w) 5-1 Adelaide United (w)

19:00 Al-Majd SC 1-1 Al Shola

17:00 Steaua Bucuresti U19 0-0 Farul Constanta U19

23:30 Sestao 2-1 UD Logrones B

22:59 CD Coria 1-0 Don Benito

22:59 Atletico Pulpileno 1-1 CF Intercity

22:59 CF La Nucia 2-0 Toledo

22:59 Hercules 2-1 Aguilas CF

22:59 Eldense 0-1 Atletico Mancha real

22:59 Cerdanyola del Valles 2-0 Terrassa

22:59 G. Segoviana 4-1 Marino luanco

22:59 Rio Sports 0-0 Real Sociedad C

22:59 Arosa SC 0-1 Compostela

22:59 SD Tarazona 0-1 Numancia

22:59 2 Merida AD 0-1 Cacereno

22:59 Lleida 2-1 SD Ejea

22:59 UD Alzira 2-1 CS Puertollano

22:30 CD Artistico Navalcarnero 0-2 Leganes B

22:30 Teruel 0-1 Brea

22:15 UD Llanera 3-2 CD Cristo Atletico

22:00 Pena Sport 2-1 Club Deportivo Tropezon 1

22:00 Burgos Promesas 1-1 AD San Juan

21:45 Racing B 0-0 UD Mutilve

21:30 CD Cayon 0-0 CD Izarra

19:00 Panaderia Pulido 0-1 CD San Roque de Lepe

19:00 Las Palmas Atletico 2-2 Cordoba

18:00 Suokuaili Moss 2-2 Mar Menor

18:00 Cadiz B 3-2 UD Tamaraceite 1

18:00 Real Murcia 0-0 UD Melilla

18:00 1 UD Levante B 1-1 Granada CF B 2

18:00 Xerez Deportivo FC 1-0 UD San Fernando

18:00 Ejido 2-2 CD Marchamalo

18:00 CD Ebro 0-0 SD Huesca II

18:00 CE Europa 0-1 Formentera

18:00 Andratks 1-0 CF Badalona

18:00 Velez CF 3-0 CD Mensajero

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 0-1 AE Prat

18:00 AD Ceuta 1-0 Antequera CF

18:00 AD Union Adarve 2-1 Bergantinos CF

18:00 RCD Espanyol B 0-3 SCR Pena Deportiva

18:00 Real Aviles 0-1 Mostoles

17:45 1 UC Ceares 1-0 CF Salmantino

17:30 Osasuna B 3-3 SD Gernika

17:00 coruxo FC 1-0 CD Arenteiro

21:00 Biel Bienne 2-2 Bellinzona

21:00 Chiasso 1-2 Young Boys U21

18:00 Al-Sulaikh SC 1-2 Masafi Al Janoob

20:30 Toulon U19 2-1 Avenir Sportif Beziers U19

20:30 Le Mans U19 4-1 Tours U19

20:30 Marseille U19 1-2 Montpellier U19

20:30 Toulouse U19 2-0 Colomiers U19

20:30 Amiens U19 1-2 LensU19 1

20:30 Troyes U19 1-1 Nancy U19

20:30 1 Drancy U19 2-0 Orleans US 45 U19

20:30 SochauxU19 1-1 Pontarlier U19

20:30 Istres U19 0-1 Monaco U19

20:30 Caen U19 5-2 Evreux U19

20:30 AuxerreU19 5-0 ASPTT Dijon U19

20:30 Lille U19 6-0 St Pryve St Hilaire U19

18:00 Dijon U19 0-1 Bourg Peronnas U19

17:00 Avranches U19 4-2 Chateauroux U19

17:00 Rennes U19 0-0 Bordeaux U19

17:00 Brest Stade U19 5-0 USSA Vertou (U19)

17:00 Clermont U19 2-3 StrasbourgU19

17:00 Guingamp U19 5-2 SPA Merignacais U19

16:30 Pieve di Lota U19 1-7 Saint Etienne U19

01:45 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w) 2-2 Bnot Netanya (w)

00:45 Hapoel Raanana (w) 1-0 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:00 Maccabi Hadera (w) 1-2 AS Tel Aviv University (w)

22:59 Maccabi Emekheifer (w) 1-1 Hapoel Beer Sheva (w)

19:30 PAS Lamia U19 1-0 PAS Giannina U19

20:30 Malawi U17 2-4 Angola U17

18:00 ASDCT (W) 4-2 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W)

21:00 The New Saints (W) 2-0 Port Talbot (w)

21:00 Pontypridd Town (w) 0-4 Cardiff City FC (w)

21:00 Cardiff Metropolitan (w) 7-1 Barry Town (W)

21:00 Swansea City (w) 0-0 Aberystwyth (w)

21:15 Zira FK 1-2 FK Gilan Gabala 1

19:00 FC Neftci Baku 0-0 Standard Sumgayit

20:00 CO Medenine 0-0 Stade tunisien

20:00 E.Gawafel.S.Gafsa 1-1 CS Korba

20:00 CS Tabarka 0-1 Stade Gabesien

20:00 AS Oued Ellil 0-0 CO Sidi Bouzid

17:30 WSE 3-0 Islands

14:30 Lung Moon FC 1-0 Fukien AC

14:30 KCDRSC 1-1 Ornament FC

12:30 Tsun Tat Kwok Keung 0-5 Tsuen Wan

12:30 New fair Kuitan 3-3 Gospel Friends FC

12:30 Kowloon Cricket Club 5-2 Sun Pegasus 1

12:30 Heng Wah FC 2-1 Convoy Sun Hei

21:00 Decic Tuzi 2-2 FK Podgorica

20:00 FK Buducnost Podgorica 2-1 OFK Petrovac

19:00 FK Sutjeska Niksic 1-1 Mornar

19:00 FK Rudar Pljevlja 2-2 Jezero Plav

20:30 1 Supersport United 0-1 Sekhukhune United 1

19:15 Racing Beirut 2-3 Shabab Al Ghazieh

19:15 AL Nabi Sheet 1-1 Salam Zgharta

22:59 Sassuolo U20 1-0 Bologna U20

20:30 AS Roma U20 2-0 Sampdoria Youth

19:00 Empoli U20 1-1 Atalanta U20

17:00 Torino U20 0-0 Cagliari U19

16:45 Lecce U20 0-0 Fiorentina U20

20:30 Augsburg U19 5-2 Greuther Furth U19

19:00 1 SSV Ulm U19 0-5 Karlsruher SC U19

19:00 Arminia Bielefeld U19 0-1 Preuben Munster U19

17:00 MSV Duisburg U19 3-0 Rot-Weiss Essen U19

17:00 Hertha Berlin U19 4-0 VfL Osnabruck U19

17:00 Schalke 04 U19 0-1 VfL Bochum U19

17:00 Bayer Leverkusen U19 7-0 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-3 Gaokaerlishibang U19

16:00 Denizlispor U19 0-1 Bursaspor U19

16:00 Altinordu U19 2-1 Samsunspor U19

16:00 1 Giresunspor U19 2-5 Fatih Karagumruk U19

15:30 Kayserispor U19 1-3 Antalyaspor U19

14:50 Wofoo Tai Po 2-0 Kai Jing

14:30 Happy Valley 1-5 Shatin SA

14:30 Eastern District SA 0-2 Central Western District RSA 1

14:30 Yuen Long FC 5-0 Metro Gallery

14:30 Wing Yee FT 1-2 South China AA

14:30 North District FC 0-0 Sham Shui Po

12:30 Citizen 3-0 Wong Tai Sin

00:30 St Joseph's FC 0-1 FC Lincoln

22:00 1 Mons Calpe SC 1-1 Brunos Magpie

16:30 Delhi FC 0-1 Punjab FC

16:30 LeeMan 4-0 Hong Kong U23

14:00 1 Biu Chun Rangers 1-6 Kitchee

23:30 Paganese 3-1 Juve Stabia

23:30 A.S Andria Bat 2-3 AZ Picerno ASD

23:30 Francavilla 1-0 Nuova Monterosi

23:30 Taranto Sport 0-0 Messina

23:30 Potenza 0-0 Turris Neapolis

20:30 Piacenza 0-1 Lecco

20:30 Imolese 1-2 Modena

20:30 Latina 1-0 Catania

20:30 Grosseto 1-2 Pescara

20:30 Giana 1-1 Padova

20:30 1 SudTirol 4-1 US Fiorenzuola

20:30 1 Renate AC 2-0 JuventusU23

20:30 Pro Vercelli 1-2 Triestina

20:30 Cesena 3-1 Montevarchi

20:30 Ancona 3-2 Robur Siena S.S.D.

20:30 Viterbese 2-5 ACD Virtus Entella

20:30 A.C. Reggiana 1919 2-1 Fermana 1

20:30 Pistoiese 2-3 Gubbio

19:30 Vis Pesaro 1-0 Olbia

18:00 Catanzaro 2-0 Foggia

18:00 Vibonese 2-0 Nuovo Campobasso

20:00 HSC Hannover 3-1 SV Atlas Delmenhorst

20:00 FC Teutonia 05 0-3 VFB Lubeck

20:00 Kickers Offenbach 3-1 SV Elversberg

20:00 FSV Mainz 05 (Youth) 2-0 FC Giessen

20:00 Eintracht Norderstedt 1-1 Hamburger SV (Youth)

19:00 1 Hannover 96 Am 0-1 FC Hansa Luneburg

19:00 Tennis Borussia Berlin 1-2 Chemnitzer

19:00 1 FSV luckenwalde 2-3 Energie Cottbus 1

19:00 Lichtenberg 47 1-1 ZFC Meuselwitz

22:59 Wolfsberger AC 3-0 Rheindorf Altach

22:59 Rapid Wien 1-1 Austria Wien

20:30 1 LASK Linz 1-0 SV Ried 1

20:30 Crewe Alexandra U18 1-0 Hull City U18

19:00 1 Academy Pandev 0-0 Bregalnica Stip 1

19:00 2 Olimpus Skopje Balashikha 1-3 FK Shkupi

19:00 FK Shkendija 79 2-1 Pelister Bitola 1

19:00 Borec Veles 1-1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1

19:00 FC Struga Trim Lum 0-0 FK Tikves Kavadarci

19:00 NK Publikum Celje U19 2-2 NK Triglav Kranj U19

19:00 1 NK Krka U19 1-2 NK Bravo U19 1

02:00 Lierse 2-2 KVSK Lommel

22:00 Westerlo 4-3 Mouscron Peruwelz 1

21:05 Nardo 1-2 Rotonda

20:30 Giarre 0-2 Santa Maria

20:30 Ponte San Pietro 0-0 Arconatese

20:30 Montespaccato 0-1 ASD Cannara

20:30 Bisceglie 1913 1-1 San Giorgio 1926 1

20:30 Tolentino 2-0 San Nicolo Notaresco 1

20:30 Montebelluna 4-3 Delta Porto Tolle

20:30 FC Lamezia Terme 0-0 Cavese

20:30 SC Caronnese 1-2 Borgosesia

20:30 Sangiuliano City Nova 1-1 Caravaggio

20:30 ASD Cascina Valdera 0-1 Unipomezia

20:30 San Martino Speme 1-2 Luparense FC

20:30 Asd Pineto Calcio 0-0 FC Matese

20:30 Sambenedettese 2-0 Castelnuovo

20:30 Real Agro Aversa 2-3 ASD Paterno

20:30 Aglianese 2-2 Carpi

20:30 Real Forte Querceta 1-2 ASD Sasso Marconi

20:30 Portici 1906 3-0 Citta Di S. Agata 1

21:00 Oud Heverlee Leuven II (w) 3-3 Standard Liege B (w)

18:35 Chengdu Better City FC 5-0 Guizhou Hengfeng F.C. 1

14:00 Wuhan three town 2-1 Zhejiang Greentown

17:00 Dnipro-1 U21 2-2 Chernomorets Odessa U21

18:00 FC Famalicao U19 2-2 Leixoes U19

18:00 Benfica U19 4-0 Sacavenense U19

21:00 Tre Fiori 3-0 Faetano

21:00 Murata 0-3 Folgore/Falciano

22:30 CF Damm U19 1-2 CD Ebro U19

21:55 Fuenlabrada U19 0-3 Leganes U19

18:00 Castilleja CF U19 3-1 Coria CF U19 1

18:00 CD San Francisco U19 1-2 CE Europa U19

20:30 Vendenheim (w) 0-1 FC Metz (w)

20:30 1 FCE Merignac Arlac (W) 0-1 ASPTT Albi(w)

20:30 Lille (w) 3-2 La Roche-sur-Yon (W)

20:30 Brest (w) 0-0 Lens (W)

20:30 Nantes (w) 0-0 Le Havre (w)

19:00 Grenoble Claix (w) 0-2 Rodez Aveyron (w)

18:00 Nice W 5-1 Le Puy (w)

00:10 E.D.P IND. Medellin 0-2 Ferrovalvulas FC

22:00 CFD La Nororiental 0-3 Politecnico J.I.C.

22:30 Invicible Eleven 0-1 Freeport

00:00 Synot Slovacko 1-2 FC Viktoria Plzen

21:00 Mlada Boleslav 2-3 Pardubice

21:00 Bohemians 1905 1-2 Baumit Jablonec 2

21:00 Banik Ostrava 4-1 Dynamo Ceske Budejovice

21:30 Congo (w) U20 0-4 Nigeria (w) U20

15:30 Samut Prakan FC 1-2 Nonthaburi United

15:30 North Bangkok College 3-0 Inter Bangkok

15:30 Bangkok 0-0 Chamchuri United FC

21:30 Plymouth Argyle (w) 0-3 London Bees (w)

21:00 Queens Park Rangers (w) 0-3 Bridgwater United (W)

21:00 Cardiff City (w) 0-1 Gillingham (w)

16:15 PSBS Bangkinang 1-0 Pendalian FC

16:00 Persidafon 0-0 Persepon Ponorogo

15:25 Bina Taruna 1-1 Villa 2000 B

14:15 Panzer Pegadaian 1-1 Bina Taruna KCM FC

14:10 Batulicin Putra 69 Tanbu 1-1 Persemar Martapura

14:00 Tornado FC 0-0 Pekanbaru United

14:00 East Bali FC 0-4 Perseden Denpasar

13:00 Sumbersari FC 4-1 Persekam Metro

12:45 Persitara Jakarta Utara 4-1 ABC Wirayudha 1

22:00 Primeiro de Agosto 3-1 Desportivo Huila

21:30 1 Sporting de Benguela 1-4 Sagrada Esperanca

21:00 Cuando Cubango 0-1 Benfica Lubango

21:00 Recreativo Caala 0-1 Bravos do Maquis

21:00 Progresso da Lunda Sul 0-0 Kabuscorp do Palanca

01:00 1 Atletico Pachuca 0-1 Bombarderos de Tecamac FC 1

01:00 Oceania FC 0-1 CD Muxes

17:45 Lucky Mile FC 1-0 Tuen Mun Football Team

16:30 Kwai Tsing District FA 0-0 Sao Jose(AP)

14:30 Tung Sing FC 3-1 Fu Moon FC

12:30 Yau Tsim Mong 0-6 Kowloon City

12:30 Mutual Football Club 3-2 Wan Chai

12:30 1 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1 Kwong Wah AA

19:00 1 Larisa (w) 2-3 Trikala 2011 (w)

18:00 Glyfadas (w) 3-1 Fidon Argous (w)

18:00 Ergotelis (w) 1-0 Missolonghi (w)

18:55 Ommal Hama 1-3 Khattab

01:00 Alianza FC San Salvador U20 3-3 Once Deportivo de Ahuachapán U20

01:00 Senglea Athletic 1-0 Luqa St. Andrew's

00:00 Fgura United 0-1 Pieta Hotspurs

21:00 Zejtun Corinthians 2-1 Melita FC Saint Julian

20:00 Lija Athletic 1-1 Pembroke Athleta

18:30 ASSM Elgeco Plus 2-1 CS-DFC

21:15 Westfalia Herne 2-0 SV Westfalia Rhynern

21:10 SpVg Frechen 20 6-1 VfL Vichttal

21:00 SV Eilendorf 0-2 Duren

21:00 Siegburger SV 04 2-0 VfL Alfter 1

21:00 FC Kray 2-3 DJK Teutonia St.Tonis

21:00 SF Baumberg 6-2 SF Niederwenigern

21:00 Schwarz-Weiss Essen 0-0 TuRU Dusseldorf

21:00 TVD Velbert 1-1 FC Monheim

21:00 TuS Bersenbruck 7-1 FC Hagen/Uthlede

20:45 SC Preussen Munster II 4-4 SG Finnentrop/Bamenohl

20:30 SC Paderborn 07 II 3-1 ASC 09 Dortmund

20:30 Erndtebruck 2-1 FC Kaan-Marienborn

20:30 Gutersloh 2-0 TuS Ennepetal

20:30 TuS Haltern 1-3 TSV Victoria Clarholz

20:30 RSV Meinerzhagen 4-1 Holzwickeder SC

20:30 Borussia Freialdenhoven 1-1 Hurth

20:30 SV Breinig 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf

20:30 SpVg Wesseling-Urfeld 0-4 FC Pesch 1956

20:30 FC Viktoria Arnoldsweiler 4-0 SV Deutz 05

20:00 VfL Oldenburg 4-1 Kickers Emden

18:30 Berlin Hilalspor 2-2 SC Charlottenburg

13:30 Shriker osaka Futsal 4-5 Bardral Urayasu Futsal

21:00 Tienen 2-1 KFC Mandel United

21:00 Sint-Eloois-Winkel 1-0 Royal Knokke

21:00 Francs Borains 1-1 URS Lixhe-Lanaye

21:00 Solidarite Scolaire 0-2 Sarre Union

19:30 Hauts Lyonnais 3-3 Bourgoin Jallieu 1

22:15 1 Racing FC de Boukoki 1-2 ASN Nigelec

00:30 AD Grijo (w) 1-3 Rio Ave (W)

22:00 Guimaraes (W) 2-0 AD Ovarense (w)

22:00 Fiaes SC (w) 1-3 Valadares Gaia FC B (W)

22:00 FC Romariz (w) 3-0 Feirense (w)

19:00 Madrid CFF (w) 1-2 Real Sociedad (w)

18:00 Atletico de Madrid (w) 2-1 Levante UD (w)

18:00 CD Alaves (w) 3-1 Colegio Aleman Valencia (w)

17:30 Sporting De Huelva (w) 1-1 Eibar (w)

18:00 Minerul Costesti 0-4 ACSO Filiasi

16:50 Vojvodina U19 2-1 FK Brodarac U19

22:00 GAIS 1-1 Dalkurd FF

20:00 Akropolis IF 0-0 Skovde AIK

22:00 Koln (w) 1-0 SC Sand (w)

22:00 Hoffenheim (w) 7-1 Werder Bremen (w)

19:00 VfL Wolfsburg (w) 5-0 Carl Zeiss Jena (w)

19:00 SG Essen-Schonebeck (w) 0-1 SC Freiburg (w)

18:15 FC Twente Enschede (w) 4-4 ADO Den Haag (w)

18:15 PSV Eindhoven (w) 1-0 Feyenoord Rotterdam (W)

18:15 Zwolle (w) 2-3 VV Alkmaar (w)

20:00 Bad Vilbel 1-1 Rot-Weiss Hadamar

20:00 Turk Gucu Friedberg 3-4 Rot-Weiss Walldorf

20:00 ZESCO United Ndola 1-2 Power Dynamos

21:00 Kerala Blasters FC 2-1 Odisha FC

01:45 Beitar Jerusalem 1-2 Maccabi Tel Aviv

01:15 Hapoel Natzrat Illit 0-4 Maccabi Haifa

00:30 Hapoel Tel Aviv 1-1 Hapoel Jerusalem 1

20:00 Elversberg (W) 0-4 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

17:00 Ingolstadt 04 (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

17:00 Nurnberg (w) 1-2 MSV Duisburg (W)

18:00 FC Noah 3-0 FK Van Charentsavan

01:00 CO Korhogo 3-3 SOL FC Abobo

22:30 LYS Sassandra 0-0 San Pedro FC

00:15 Carme Dawson 4-4 Phil diae Bolley

00:00 Oud Heverlee Leuven (w) 1-2 Standard Liege B (w)

20:30 Polokwane City FC 1-3 Hungry Lions

20:30 Cape Town Spurs 2-1 TS Sporting

01:00 Real Betis B (w) 0-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

18:30 Racing de Santander (w) 0-4 Deportivo La Coruna W

18:00 CDEF Logrono (w) 2-1 Prainsa Zaragoza (w)

20:30 Napoli (w) 0-1 Empoli (w)

20:30 AC Milan (w) 0-3 Inter Milan (w)

18:30 Sampdoria (W) 1-2 Roma CF (w)

17:00 Colombo FC 2-2 Red Star SC

19:00 1 Customs Department FC 1-4 Sukhothai

19:00 Udon Thani 3-1 Chiangmai FC

18:00 Ayutthaya United 1-0 Ranong FC

18:00 Kasetsart FC 2-1 Khonkaen FC 1

20:45 Lyon (w) 4-0 Fleury 91 (w)

01:30 Comercial EC U20 1-1 Aguia de Maraba U20

01:00 Desportiva Alianca Youth 2-1 CSE U20

16:00 Taiwan CPC 2-3 Tatung FC

15:00 Taichung Futuro 1-2 Taiwan Power Company

14:00 NTUPES 0-9 Tainan City Steel

14:00 Hang Yuen FC 1-0 Taicheng Lions

18:00 Excelsior Rotterdam U21 3-1 De Graafschap (R)

01:30 1 Gloria RS 2-0 Novo Hamburgo RS

12:00 Gainare Tottori 3-0 Vanraure Hachinohe FC

12:00 Kataller Toyama 1-1 Kagoshima United

12:00 Fujieda MYFC 0-3 Yokohama SCC

12:00 AC Nagano Parceiro 0-0 Imabari FC

12:00 Azul Claro Numazu 1-1 Grulla Morioka

12:00 Fukushima United FC 1-1 Kamatamare Sanuki

12:00 Roasso Kumamoto 2-0 FC Gifu

01:45 Esmac PA(w) 1-2 Remo (w)

01:00 Botafogo/PB (w) 2-0 Mixto EC (W)

20:00 Varginha EC 1-0 America TO MG

20:00 Manchester Futbol Club 0-0 Uberaba MG

19:00 Ceara (w) 3-3 Fortaleza (w)

18:00 FC Flora Tallinn 2-2 Levadia Tallinn 1

19:00 Kamonyi FC (w) 1-2 Apaer WFC (w)

22:30 CD Fontsanta Fatjo (W) 0-5 AD Son Sardina (w)

19:30 CD Llamoro W 0-3 CD Tarsa (w)

18:00 CF Pardinyes (w) 1-2 SD Casablanca (w)

18:00 DNS De Belen (w) 1-0 CD Atletico Lince (W)

18:00 Victoria FC (w) 2-0 SD Villestro (W)

01:00 1 Paduano RJ 2-1 CEAC/Araruama

21:20 Burgan SC 1-1 Al-Sahel

21:20 Al-Salibikhaet 0-1 Khaitan

19:30 Prishtina 0-1 KF Drita Gjilan

19:00 KF Ulpiana 0-0 KF Feronikeli

19:00 KF Dukagjini 0-0 KF Llapi

21:00 FK Zeljeznicar 1-0 NK Siroki Brijeg

21:00 FK Tuzla City 2-2 Radnik Bijeljina

23:10 Glasgow City (w) 0-1 Celtic (w)

19:00 1 Kelen SC 0-0 Balatonfuredi FC

19:00 1 Szekszard UFC 2-5 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 1

19:00 Rakosmenti KSK 1-4 FC Dabas

17:30 1 Puskas Academy II 2-1 MOL Fehervar FC II

17:00 1 Diosgyori VTK II 3-5 DEAC

17:00 Gyirmot FC Gyor II 3-0 Andrashida SC

21:00 Derby County (w) 0-0 Fylde LFC (w)

21:00 Arsenal (w) 0-3 Chelsea FC (w)

21:00 Wolves (w) 0-4 Nottingham Forest (w)

20:00 Ipswich Town (w) 4-0 Crawley Wasps (w)

19:00 defense forces 2-1 Bright Stars

19:00 Arua Hill SC 3-1 Tooro United

19:00 Vipers 2-2 Kampala City Council FC

19:00 Gimnasia LP Reserves 6-1 Estudiantes LP Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657