Kết quả trận VfL Wolfsburg vs Monchengladbach, 00h00 ngày 15/02

VfL Wolfsburg
VfL Wolfsburg
0
Monchengladbach
Monchengladbach
0
Kết quả bóng đá Bundesliga

VfL Wolfsburg vs Monchengladbach


00:00 ngày 15/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ VfL Wolfsburg vs Monchengladbach


TLCA
0.64 : 0:0 : 1.38
TL bàn thắng:
4.76 : 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.12 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính VfL Wolfsburg vs Monchengladbach

 7'      yellow_cardRamy Bensebaini
 11'    John Anthony Brooks yellow_card  
 70'      substitutionHannes Wolf↑Valentino Lazaro↓
 79'      yellow_cardAlassane Plea
 80'      substitutionBreel Donald Embolo↑Jonas Hofmann↓
 80'    Joao Victor Sa Santos↑Renato Steffen↓ substitution  
 85'      yellow_cardBreel Donald Embolo

Đội hình thi đấu VfL Wolfsburg vs Monchengladbach

VfL Wolfsburg Monchengladbach
1 Koen Casteels
6 Paulo Otavio Rosa Silva
25 John Anthony Brooks
4 Maxence Lacroix
19 Kevin Mbabu
24 Xaver Schlager
27 Maximilian Arnold
8 Renato Steffen
31 Yannick Gerhardt
20 Bote Baku
9 Wout Weghorst
1 Yann Sommer
18 Stefan Lainer
28 Matthias Ginter
30 Nico Elvedi
25 Ramy Bensebaini
6 Christoph Kramer
32 Florian Neuhaus
19 Valentino Lazaro
13 Lars Stindl
23 Jonas Hofmann
14 Alassane Plea
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
40 Joao Victor Sa Santos
21 Bartosz Bialek
14 Admir Mehmedi
7 Josip Brekalo
34 Marin Pongracic
23 Josua Guilavogui
15 Jerome Roussillon
17 Maximilian Philipp
12 Pavao Pervan
3 Michael Lang
36 Breel Donald Embolo
15 Louis Beyer
43 Rocco Reitz
11 Hannes Wolf
17 Oscar Wendt
24 Tony Jantschke
21 Tobias Sippel
7 Patrick Herrmann

Số liệu thống kê VfL Wolfsburg vs Monchengladbach

VfL Wolfsburg   Monchengladbach
 
Giao bóng trước
 
0
9
 
Phạt góc
 
6
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
3
17
 
Tổng cú sút
 
11
6
 
Sút trúng cầu môn
 
3
8
 
Sút ra ngoài
 
5
3
 
Cản sút
 
3
12
 
Sút Phạt
 
13
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
525
 
Số đường chuyền
 
454
78%
 
Chuyền chính xác
 
74%
11
 
Phạm lỗi
 
11
3
 
Việt vị
 
1
33
 
Đánh đầu
 
33
17
 
Đánh đầu thành công
 
16
4
 
Cứu thua
 
6
17
 
Rê bóng thành công
 
21
19
 
Đánh chặn
 
6
31
 
Ném biên
 
14
1
 
Woodwork
 
0
17
 
Cản phá thành công
 
21
9
 
Thử thách
 
13
154
 
Pha tấn công
 
89
72
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

18:00 Daegu FC 1-1 Pohang Steelers

18:00 Gangwon FC 3-0 Suwon Samsung Bluewings

18:00 Gwangju Football Club 0-0 Seongnam FC

00:00 Bohemians 1905 1-2 FC Viktoria Plzen

21:00 Synot Slovacko 1-0 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Banik Ostrava 5-1 Tescoma Zlin

22:00 SK Zapy 2-0 Dukla Praha B

15:45 Karlovy Vary Dvory 0-0 Sokol Hostoun

15:30 Zlin B 2-0 Vrchovina

15:15 Unicov 1-1 Vysocina Jihlava B 1

15:15 Admira Praha 1-1 Slavia Prague B

15:15 Pardubice B 2-1 Sokol Brozany

15:15 Hradec Kralove B 0-1 Mlada Boleslav B

15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jablonec B

15:15 Sigma Olomouc B 3-3 Banik Ostrava B

15:00 FK Pribram B 4-2 Povltava FA

00:05 Aguilas CF 1-2 Al Nasr Dubai

00:00 Cadiz 1-2 Almeria

00:00 SD Huesca 1-0 Castellon

00:00 Kaposvar 0-2 MTE Mosonmagyarovar

00:00 1 Tenerife 1-1 Albacete

00:00 AE Prat 0-0 Grama

00:00 Aguilas UP 1-2 Al Nasr Dubai

23:30 Lamia 1-3 Panaitolikos Agrinio

23:30 Asteras Tripolis 4-0 Ionikos

23:30 Stade Brestois 1-2 Mallorca

23:15 Brescia 1-0 Mantova

22:59 FC Vardar Skopje 1-1 Pobeda Prilep

22:59 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Konishisdorf

22:30 Catanzaro 1-1 Vibonese

22:30 Salernitana 2-1 Palermo

22:00 Us Pergolettese 3-2 Piacenza

22:00 Crotone 1-0 Giana

22:00 Kaizer Chiefs 0-0 Orlando Pirates

22:00 Arda 2-1 Al-Nasr(KSA)

21:00 FC Hanau 93 1-2 Rot-Weiss Erfurt

21:00 Konyaspor 1-0 Antalyaspor

21:00 Arsenal 1-2 Chelsea

21:00 Bognor Regis Town 1-3 Dorking

21:00 Almere City FC 1-1 Westerlo

21:00 Goztepe 3-1 Nazillispor

20:00 SpVg Schonnebeck 8-0 Browersmtad

20:00 Concordia Wiemelhausen 0-3 TVD Velbert

20:00 SSVg Velbert 1-3 Bergisch Gladbach 09

20:00 Wattenscheid 09 3-1 Kickers Emden

20:00 TuRU Dusseldorf 2-1 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:00 FSV Duisburg 3-1 RSV Meinerzhagen

20:00 SC Union Nettetal 3-3 Blau-Weib Friesdorf

20:00 SV Atlas Delmenhorst 3-1 Germania Egestorf

20:00 Westfalia Herne 4-1 TV Jahn Hiesfeld 1

20:00 Harrogate Town 2-3 Doncaster Rovers

20:00 FC Pesch 1956 3-0 MSV Düsseldorf

19:30 Feyenoord 1-1 ADO Den Haag

19:30 DEM 1-1 SC Telstar

19:00 Notts County 0-2 Derby County

19:00 SV Meppen (w) 3-1 Werder Bremen (w)

19:00 Coventry City 1-2 Wolves

19:00 Monchengladbach AM. 6-0 TUS Bovinghausen 04

19:00 FC Monheim 4-3 Bonner

18:15 Arsenal (w) 2-1 Chelsea FC (w)

18:00 Gonsenheim 1-1 VfB Marburg

18:00 Reidel 1-9 TSV Meerbusch

16:00 SV Burgaltendorf 1913 6-2 TUSEM Essen

16:00 CD Paracuellos Antamira 3-4 Las Rozas

15:00 Gintra Universitetas (w) 1-2 KKPK Medyk Konin (w)

22:30 Ostersunds FK 1-1 Hammarby

22:30 Kalmar 1-0 Mjallby AIF

20:00 Djurgardens 2-1 Hacken

22:30 Motherwell 2-3 Hibernian

21:00 Aberdeen 2-0 Dundee United

19:00 Sheffield Wednesday 0-0 Huddersfield Town

19:15 Vaduz 1-2 Neuchatel Xamax

21:30 Basel 6-1 FC Sion

21:30 Servette 0-2 Lugano

19:15 1 St. Gallen 2-2 Luzern 1

22:30 Cracovia Krakow 1-2 Slask Wroclaw 2

20:00 1 Warta Poznan 1-1 Pogon Szczecin 1

00:00 Casa Pia AC 0-1 Vitoria Guimaraes 1

22:59 1 FC Arouca 0-1 Rio Ave

22:59 SC Covilha 3-1 CD Mafra

21:30 SC Farense 0-0 Santa Clara

20:00 FC Famalicao 1-0 Estoril 1

17:00 Estrela da Amadora 0-1 Penafiel

00:00 Toluca 3-1 Tigres UANL 1

00:00 FC Krasnodar 0-1 Khimki

00:00 Rostov FK 2-4 Zenit St. Petersburg

21:30 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Nizhny Novgorod

22:59 Dunajska Streda 3-1 Tatran LM

22:59 Zlate Moravce 0-1 MSK Zilina

22:59 FK Senica 2-1 Spartak Trnava

23:30 KAA Gent 2-2 KFCO Wilrijk

21:00 Zulte-Waregem 1-2 Standard Liege

18:30 Saint Gilloise 0-1 Club Brugge

23:55 Hajduk Split 1-0 HNK Sibenik

18:30 Erzgebirge Aue 0-0 St. Pauli

18:30 Holstein Kiel 0-3 Schalke 04

18:30 Hamburger SV 1-1 Dynamo Dresden

22:00 Domzale 1-1 Tabor Sezana

23:15 CS Universitatea Craiova 1-2 FC Botosani

22:59 Odense BK 0-2 FC Copenhagen

21:00 Vejle 2-2 Brondby IF

19:00 Silkeborg 0-0 Aalborg

19:00 Aarhus AGF 1-2 Randers FC

22:00 Huachipato 0-0 Union La Calera 1

00:15 Lokomotiv Sofia 1-0 Lokomotiv Plovdiv

23:30 Defensa Y Justicia 3-2 Gimnasia La Plata

22:59 OKS Stomil Olsztyn 1-2 Chrobry Glogow

20:00 Gornik Polkowice 1-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

17:40 Widzew lodz 3-0 Sandecja Nowy Sacz 1

22:59 1 FK Chayka Pesch 0-1 SKA Rostov

22:30 1 Druzhba Maykop 0-2 Rotor Volgograd B

22:00 1 Dinamo Moscow B 3-0 Znamya Truda

22:00 FK Leningradets 2-1 FK Chita

22:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 2-1 Kairat Moskva

22:00 Spartak Nalchik 0-1 Stavropolye-2009

22:00 FK Kuban Kholding 0-1 FK Forte Taganrog

22:00 Alania-d Vladikavkaz 0-3 FK Makhachkala

22:00 Salyut-Energia Belgorod 2-1 FK Kaluga

22:00 Avangard 4-0 Zenit Penza

22:00 1 Dnepr Smolensk 2-2 FC Olimp Odintsovo

22:00 Torpedo Vladimir 0-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00 FC Murom 0-1 FK Volna Nizhegorodskaya

21:00 1 Kazanka Moscow 0-1 Shinnik Yaroslavl

21:00 Legion Dynamo 3-1 FC Yessentuki 1

21:00 1 Rodina Moskva 4-2 Saturn Moscow 1

21:00 Dinamo Briansk 5-0 FK Fakel Voronezh Youth

21:00 Arsenal Tula II 2-2 Dinamo Vladivostok

21:00 FK Kolomna 0-3 Khimki (R)

21:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Zvezda Perm

20:00 1 Torpedo Miass 0-1 Volga Ulyanovsk

20:00 Amkar Perm 1-1 Tyumen

20:00 Peresvet Podolsk 1-0 Metallurg Vidnoye

20:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 2-1 Chertanovo Moscow

20:00 Luki Energiya 2-1 Dinamo Saint Petersburg

20:00 FK Spartak Tuymazy 7-2 FC Lada Togliatti 1

18:00 Mashuk-KMV 3-0 Chernomorets Novorossiysk

17:00 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 St Petersburg Nevada

15:00 Sibir-M Novosibirsk 1-3 FK Ural-2

14:00 SKA Khabarovsk II 0-3 Mordovya Saransk

18:00 Daejeon Citizen 1-0 Chungnam Asan

18:00 Ansan Greeners FC 1-1 Jeonnam Dragons

19:00 Eintracht Braunschweig 0-4 BFC Viktoria 1889

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-2 Hallescher FC

16:00 ASC Corona Brasov 2-2 Luceafarul Oradea

17:00 Slask Wroclaw II 1-1 Hutnik Krakow

22:30 NK Nafta 2-2 Krsko Posavlje

22:30 Drava 1-1 ND Beltinci

20:00 Terengganu 0-0 Sabah

20:00 Pahang 1-0 MISC-MIFA

15:00 Panchor Murai 1-1 Bakes FC

15:00 Kuala Belait 2-1 Rimba Star

15:00 Setia Perdana FC 1-3 BSRC

20:00 EBK (W) 1-2 VIFK Vaasa (w)

23:55 Cukaricki Stankom 2-1 Metalac Gornji Milanovac

00:00 Kecskemeti TE 2-3 Budaorsi SC

00:00 Gyori ETO 1-0 Duna-Tisza

00:00 Csakvari TK 0-1 Diosgyor VTK

00:00 Bekescsaba 0-1 Szegedi AK

00:00 Vasas 2-1 FC Ajka

00:00 Szolnoki MAV FC 1-1 Szentlorinc SE

00:00 Bodajk FC Siofok 0-0 SOROKSAR

22:30 Nyiregyhaza 3-2 Dorogi FC 1

22:30 III.Keruleti TUE 0-4 Dafuji cloth MTE

15:30 FC Artmedia Petrzalka 3-0 MFK Dubnica nad Vahom

17:00 Druk Lhayul FC 0-0 Transport United FC

15:30 SK Vorwarts Steyr 0-4 FC Blau Weiss Linz

22:59 Atletico Bucaramanga (w) 0-1 Atletico Nacional Medellin (w)

00:00 Puebla (w) 2-0 Mazatlan FC (w)

00:00 Rigas Futbola skola 4-1 Metta/LU Riga

20:00 FK Liepaja 3-0 Noah

22:00 Plateau United 2-0 Akwa Starlets

22:00 Katsina United 1-0 Abia Warriors

22:00 Akwa United 5-2 MFM FC

22:00 Warri Wolves FC 1-0 Heartland FC

22:59 CSD Solola 0-4 C.S.D. Comunicaciones

17:00 Nevezis II 3-2 FK FM Ateitis

16:00 VMFD Zalgiris III 2-5 Ekranas Panevezys

20:00 Nykobing FC 4-4 Fredericia

19:00 1 Herfolge Boldklub Koge 0-3 Hvidovre IF

14:00 Fremantle City FC U23 (W) 2-0 Subiaco AFC U23 (W)

12:05 Perth SC U23 (W) 2-3 Northern Redbacks U23 (W)

12:00 Balcatta FC U23 (W) 1-0 Curtin University FC U23 (W)

14:05 Perth SC (w) 0-2 Northern Redbacks (w)

14:00 Balcatta (w) 6-0 Curtin University FC (w)

16:30 Tanjong Pagar Utd 1-3 Geylang United FC

20:55 Dinamo Brest Reserves 3-2 Neman Grodno Reserves

19:00 FC Vitebsk Reserves 5-1 Torpedo Zhodino Reserves

16:57 FK Gomel Reserves 1-1 Bate Borisov Reserves

12:00 Canberra FC 2-1 Tuggeranong United

12:00 Gungahlin United 1-3 Cooma Tigers

12:15 Central Coast Football Club 0-1 Waneagu United

22:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 1-2 Energetik-BGU Minsk (w)

18:00 ABFF U19 (w) 9-1 FC Gomel (w)

22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 3-0 Cadca

21:30 OFK-SIM Raslavice 2-1 Rudnany

21:30 Mladost Kalsa 5-1 Spisske Podhradie

15:30 Jednota Banova 3-0 MFK Zarnovica 1

15:30 Slavia TU Kosice 2-1 MFK Sobrance

22:45 Slutsksakhar Slutsk 1-1 Dinamo Minsk

20:00 IFK Tidaholm 0-2 BK Forward

19:00 Varbergs GIF FK 4-1 Assyriska BK 1

19:00 Kumla 2-0 IK Gauthiod

18:00 Vinbergs IF 1-2 Onsala BK

18:00 Vastra Frolunda 2-3 Angelholms FF

22:30 Jaro 0-0 KPV

22:30 1 MuSa 2-6 Ekenas IF Fotboll

22:00 Gnistan Helsinki 1-2 RoPS Rovaniemi

20:03 TuS Koblenz 0-2 Rot-Weiss Koblenz

21:00 Ployun 1-3 KWS Lauwe

21:00 Raeren 2-0 Hombourg

21:00 Rachel toser 2-2 Beek

21:00 Roeselare Daisel 1-1 Blankenberge

21:00 Grimbie 2-9 Eendracht Termien

21:00 Eendracht Wervik 2-1 Eendracht Aalter

21:00 RFC Meux II 0-4 Onhaye

21:00 Osta Meerbeke 2-0 Dilbeek Sport

21:00 R.FC Huy 6-2 RUS Melreux

21:00 Mormont 6-0 Saint-Louis-Saint-Leger

21:00 Fort Maria elite 1-3 Herent

21:00 Hal MardenFC 0-2 Jong Lede

21:00 Sterfrancorshan B 3-1 Sports in Cogne

21:00 RVC Hoboken 1-0 Koninklijke Schelle Sport

21:00 Sports in Saint Denis 0-6 SK Lochristi

21:00 SLW Maaseik 0-5 Brustem Centrum

21:00 Bregel Sport 3-1 Stade Disonais

21:00 Lorraine Arlon 4-1 FC Bercheux

21:00 Sporting Bruxelles 2-0 Kruibeke

21:00 Ranst 3-1 Willebroekse

21:00 Saint Nicholas 2-1 Eendracht Zele

21:00 RFC Tournai 0-1 Racing Waregem

21:00 Aubel 1-1 Weerstand Koersel

21:00 Jodoigne 3-1 Montignies

21:00 Rupermond 0-4 Rapid Leest

21:00 FC Genette 3-0 Ixelles

21:00 Oostkamp 4-0 RC Lauwe

21:00 CS Khniss 1-3 RDK Gravelo

21:00 Herstal 3-1 Elsautoise

21:00 RJS Bas-Oha 1-2 Chevetogne

21:00 RUS Courcelles 5-0 Walcourt

21:00 Bornem 2-1 Bichengmu Sports B

21:00 Wolvertem Merchtem 2-1 Wemmel

21:00 Genly-Quevy 9-1 BX Brussels

21:00 Wevelgem City 5-1 Obigies

21:00 Espvarminerva 2-1 K.Kabouters Opglabbeek

21:00 Diest 7-1 Sport Koersel

21:00 Broechem 0-0 Saint-Josse

21:00 Binche 8-0 Vacresse

21:00 SV Diksmuide 2-1 SV Anzheim

21:00 Bill Riggs B 0-4 Richelle United

21:00 KFC Nijlen 12-1 Norstad nordwig

21:00 Aische 3-2 Arquet

21:00 Beringen 1-2 KFC Wezel

21:00 Rutten 1-7 Verbroedering Maasmechelen

21:00 Wanrod 0-5 Sint-Lenaarts

21:00 Wellen 5-0 Salt Tillman

21:00 Berg en Dal 2-0 Vorselaar

21:00 Sprimont B 0-3 Rochefort

21:00 Jeunesse Tamines 6-1 Malonne

21:00 Excelsior Mariakerke 2-1 Dendermonde

21:00 Elene Grotenberge 5-0 East hax

21:00 Belceil 2-1 AFC Ivar

21:00 RC Lebbeke 2-0 Latem

21:00 Braine 3-1 Leopold Uccle

21:00 Morlanwelz 3-1 RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage

21:00 Sint-Jozef Londerzeel 1-6 KFC Eppegem

21:00 KFC Rhodienne-De Hoek 3-1 Etterbeek

21:00 Hornu 0-3 FC Ostiches

21:00 Denderhoutem 4-0 Iklo metropolis

20:00 Jeunesse Freylangeoise 0-2 Aywaille

20:00 A.S Montigny 0-4 Rapid Symphorinois

20:00 Herseaux 2-2 ASC Havinnes

20:00 OC Nismes 2-3 Flavion-Morialme

22:00 Sdyushor 8 0-4 FC Shakhtyor Karagandy

22:00 1 Ordabasy 0-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 Akzhayik Oral 3-0 Lokomotiv Astana

19:00 Maktaaral 4-0 Tobol Kostanai

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 FK Kaspyi Aktau

21:00 Club Fernando de la Mora 2-2 Rubio nu

21:00 Atyra FC 2-3 Fulgencio Yegros

21:00 Tacuary 1-4 3 De Febrero

21:00 1 Independiente Luque 0-0 Guarani de Trinidad 1

22:00 SK Lipova(CZE) 0-2 Druzstevnik Trstice

22:00 FK Partizan Precin 0-2 Povazska Bystrica

21:30 Strazske 4-1 FK GECA

22:59 SV Kuchl 0-1 USK Anif

22:30 Worgl Obi SV 6-0 SV Fugen

22:00 SC Austria Lustenau B 0-6 VfB Hohenems

21:00 FC Wolfurt 4-2 RW Rankweil

16:00 FC Brauerei Egg 2-3 Rotenberg

22:59 FC Espoo 6-1 EPS Reservi

21:00 1 Tampere United 9-2 JanPa 1

21:00 Komeetat 3-0 LehPa Kontiolahti

19:00 Kumu STPS 1-1 Union Plaani

18:00 OsPa 0-2 Roi United 1

21:00 Defensores Unidos U20 1-0 CA San Miguel U20

20:00 1 Sacachispas U20 3-2 Los Andes U20

20:00 Atletico Fenix Reserves 0-0 Lujan U20

20:00 Deportivo Laferrere U20 0-0 Quilmes U20

20:00 Deportivo Espanol U20 1-4 UAI Urquiza U20

20:00 Canuelas FC U20 1-1 Villa San Carlos U20

20:00 CA Colegiales U20 1-1 CSD Flandria U20

19:00 San Martin Burzaco U20 1-1 Talleres Remedios U20 1

19:00 Deportivo Armenio U20 1-1 JJ Urquiza U20

19:00 Ludzas SK 0-1 Albatroz

18:30 Speks 4-2 Grobina 1

22:00 HB Torshavn 5-0 07 Vestur Sorvagur 1

21:00 IF Fuglafjordur 1-1 NSI Runavik

00:00 Puerto San Jose 2-1 Deportivo Xinabajul

00:00 Juventud Pinulteca FC 1-0 Deportivo Sanarate

00:00 CSD Amatitlan 0-1 Quiche FC

00:00 Suchitepequez 2-1 Siquinala FC

00:00 Deportivo Mictlan 1-0 CD Zacapa

20:30 Real Tomayapo Reserves 3-2 Oriente Petrolero Reserves 2

19:05 ZFC Meuselwitz 1-2 BSG Chemie Leipzig

18:00 VSG Altglienicke 3-1 VfB Auerbach

18:00 Germania Halberstadt 0-5 FSV luckenwalde

18:00 Eilenburg 0-2 Berliner FC Dynamo

22:00 Wolfsberger AC 1-4 Sturm Graz

22:00 Red Bull Salzburg 7-1 SV Ried

22:00 Austria Wien 1-1 WSG Wattens

00:00 CS Petrocub 5-0 FC Sfintul Gheorghe

22:00 1 Zimbru Chisinau 0-2 FC Milsami

00:00 Al Merreikh 2-0 Ahli Al Khartoum

21:30 Hilal El Fasher 2-1 Khartoum Al Watani

22:59 Cusco FC 2-3 Alianza Universidad

19:00 Guizhou Hengfeng F.C. 0-0 Sichuan Jiuniu

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Chengdu Better City FC

16:00 Bei Li Gong 1-6 Meizhou Hakka

15:30 1 Kunshan FC 1-0 Xinjiang Tianshan Leopard

22:59 1 Young Africans FC 1-1 Big Bullets FC

21:00 Bohemians U19 4-0 Bray Wanderers U19

21:00 Shamrock Rovers U19 0-3 St. Patricks U19

20:00 Finn Harps U19 4-1 Longford Town U19

20:00 Drogheda United U19 0-1 Derry City U19 1

19:50 Treaty United FC U19 1-1 Cork City U19

18:00 Athlone Town U19 3-1 Dundalk U19

22:30 Narpes Kraft 0-2 OTP

22:30 1 Kiffen Helsinki 1-4 KaPa

22:30 GrIFK Kauniainen 0-2 PIF Parainen

22:00 SC KuFu-98 0-1 NJS

21:00 Kaarinan Pojat 4-0 TPV Tampere 1

19:30 CR Flamengo (RJ) (Youth) 3-1 Corinthians Paulista (Youth)

22:00 Benatky Nad Jizerou 4-0 Trutnov

22:00 Tatran Sedlcany 1-2 Spartak Sobeslav

19:30 Ntopwa United FC 1-1 Mzuzu University

22:00 FC Petrzalka (w) 0-5 SKF Zilina (w)

23:30 Dynamo Kyiv 4-0 Veres

23:30 FC Vorskla Poltava 2-0 Rukh Vynnyky

21:00 1 FC Mariupol 1-2 Desna Chernihiv

22:00 FK Graffin Vlasim 4-1 Chrudim

22:00 SK Slovan Varnsdorf 2-1 Viktoria Zizkov 1

15:30 Sparta Praha B 4-0 SK Prostejov 1

22:59 FK Orsha 1-0 Lokomotiv Gomel

21:00 Volna Pinsk 0-3 Dnepr Mogilev

22:59 TSV 1860 Munchen (Youth) 2-2 FC Ingolstadt 04 Am

00:00 Fyllingsdalen 1-2 Oygarden FK

22:59 FK Arendal 3-3 Sandefjord

22:59 Fram Larvik 0-1 Odd Grenland

22:59 Notodden FK 0-3 Mjondalen IF

22:59 Ullensaker/Kisa IL 0-1 Stabaek

22:59 Ready 0-1 Stromsgodset

22:59 Junkeren 1-3 Bodo Glimt

22:59 Kjelsas 0-1 Grorud

22:59 Nordstrand 0-3 Sarpsborg 08

22:59 Tiller 1-5 Kristiansund BK

22:59 Moss 3-1 Fredrikstad

22:59 Orkla 1-11 Rosenborg

22:59 1 Akra 2-2 Sandnes Ulf

21:15 Skeid Oslo 1-1 Lillestrom

21:00 Djerv 1919 0-2 Viking

21:00 Ullern FC 1-1 Valerenga

21:00 Levanger FK 0-2 Ranheim IL

21:00 Hodd 1-2 Molde

20:00 Flekkeroy 1-1 Jerv

20:00 1 Eidsvold Turn 1-3 Raufoss

19:00 Alta 3-1 Tromso IL

19:00 1 Fana 0-3 Brann

18:00 Nardo FK 3-0 Stjordals Blink

22:00 Academia Sport JC (W) 1-2 Quito FC (W)

22:00 CD Espuce (W) 2-0 LDU Quito (W)

22:00 Univ Los Andes 0-1 Real Frontera

22:45 ZalaegerzsegTE 1-1 Fehervar Videoton

22:00 Falkenberg 1-1 Norrby IF

22:00 Vasteras SK FK 3-1 Landskrona BoIS

20:00 Chao Pak Kei 10-0 Cheng Fung

18:00 Benfica de Macau 8-0 Windsor Arch Ka I

22:45 Torque 0-3 Liverpool URU

14:45 Kingston CityU20 2-3 Brunswick City U20

22:59 Urartu 3-0 Noravank

20:00 Alashkert 0-3 FC Avan Academy

22:59 SV Ludmannsdorf 1-0 ASKO Wolfnitz

22:00 SV Seeboden 1-3 SV Sachsenburg

15:30 SPG Motz/Silz 4-2 SK Ebbs

15:00 UB Mazaalainuud 1-1 Khangarid Klub

12:00 Deren FC 1-1 Selenge Press

13:50 Tuggeranong Utd(w) 2-0 Wagga City Wanderers (w)

22:59 1 Siti Worley Garden J 1-1 Cavalier FC 1

20:30 1 Dunbeholden FC 2-1 Vere United

22:00 1 Tj Sigma Lutin 1-1 Dolany

19:00 FK Admira Praha B 3-0 SK Treboradice

22:00 Ashanti Gold 1-1 Berekum Chelsea

12:00 Heidelberg United 0-1 Dandenong Thunder

22:59 Trans Narva 1-4 Levadia Tallinn

19:00 Nomme JK Kalju 3-1 Tallinna JK Legion

18:00 Phnom Penh FC 1-1 Nagaworld FC

18:00 Svay Rieng FC 1-2 Boeung Ket Angkor

15:30 Electricite du Cambodge 0-2 Kirivong Sok Sen Chey

21:00 FK Riteriai 2-1 DFK Dainava Alytus 1

16:45 FC Bulleen Lions (w) 2-1 Box Hill (w)

12:00 Emerging Athlete Program (w) 0-4 South Melbourne (w)

22:00 Metallurg Bekobod 1-2 Qizilqum Zarafshon

22:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-2 Navbahor Namangan

22:00 KaPa U20 2-2 PK-35 Vantaa U20

19:00 VJS Vantaa U20 2-3 Ilves U20

18:00 1 FC Kontu U20 0-5 GrIFK U20

20:00 Darul Takzim II 3-0 Kelantan United

20:00 PDRM 0-0 FAM-MSN Project Squad

21:00 1 Figueirense 2-1 Gremio Novorizontin

20:00 Bela Vista 1-5 Uni Souza

22:30 Moldova Beach Soccer 4-1 Estonia Beach Soccer

21:15 Czech Republic Beach Soccer 1-5 Kazakh beach foot

20:00 Slovakia Beach Soccer 2-7 Greece Beach Soccer

18:30 Lithuania Beach Soccer 6-1 Bulgaria Beach Soccer 1

17:15 Sweden Beach Soccer 0-1 Romania Beach Soccer

00:30 Raja de Beni Mellal 0-1 FAR Forces Armee Royales

22:45 Metalist Kharkiv 3-1 FC Uzhgorod

21:00 Kryvbas 1-0 Nyva Ternopil

14:30 China U20 6-0 Hebei Zhuoao

14:30 Hubei Istar 2-4 Dantong Tengyue

14:30 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 1-1 Guangxi Pingguo Haliao

14:30 Yichun Grand Tiger 1-4 Wuxi Wugou

14:30 Xiamen Ludao 3-0 Qingdao Red Lions

14:30 Qingdao Youth Island 1-0 Quanzhou Yaxin

22:30 UFC Nagykanizsa 0-2 Zalaegerszegi TE II

22:30 Veszprem 2-0 Komarom VSE

22:30 Kisvarda II 3-0 Senyo Carnifex

22:30 Mohacs 0-2 Kozarmisleny SE

22:30 Kazincbarcika 2-1 Tiszafured VSE

22:30 Tatabanya 1-4 Gyori ETO FC II

16:00 MOL Fehervar FC II 0-2 Puskas Academy II

16:00 Ferencvarosi TC B 1-1 Ivancsa

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657