Kết quả trận Wattenscheid 09 vs TuS Ennepetal, 00h30 ngày 23/10

Wattenscheid 09
Wattenscheid 09
1
TuS Ennepetal
TuS Ennepetal
0
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV

Wattenscheid 09 vs TuS Ennepetal


00:30 ngày 23/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Wattenscheid 09 vs TuS Ennepetal


TLCA
0.76 : 0:3/4 : 1.04
TL bàn thắng:
0.91 : 3 : 0.89
TL Thắng - Hòa - Bại
1.62 : 3.85 : 4.15
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Wattenscheid 09 vs TuS Ennepetal

 41'    Yildiz goal 1-0  

Đội hình thi đấu Wattenscheid 09 vs TuS Ennepetal

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Wattenscheid 09 vs TuS Ennepetal

Wattenscheid 09   TuS Ennepetal
3
 
Phạt góc
 
5
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
2
10
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
7
45%
 
Kiểm soát bóng
 
55%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
92
 
Pha tấn công
 
107
53
 
Tấn công nguy hiểm
 
83

23:30 Aston Villa 2-1 Leicester City

21:00 Manchester United 1-0 Crystal Palace

21:00 Tottenham Hotspur 3-0 Norwich City

21:00 Leeds United 2-2 Brentford

02:45 Bordeaux 2-2 Lyon

22:59 Nice 0-3 Strasbourg

21:00 Lorient 0-1 Nantes

21:00 Montpellier 1-0 Clermont 1

21:00 1 Reims 1-2 Angers

21:00 Monaco 4-0 Metz

19:00 Saint Etienne 0-5 Rennes

03:00 Celta Vigo 1-2 Valencia

00:30 Levante 0-0 Osasuna

22:15 Elche 3-1 Cadiz

20:00 Rayo Vallecano 1-0 RCD Espanyol

02:45 Juventus 2-0 Genoa

00:00 Sampdoria 1-3 Lazio 1

21:00 1 Venezia 3-4 Verona

21:00 Spezia 2-2 Sassuolo

18:30 Bologna 2-3 Fiorentina

23:30 Monchengladbach 0-6 SC Freiburg

21:30 VfB Stuttgart 2-2 Hertha Berlin

13:00 Suwon City 2-0 Suwon Samsung Bluewings

13:00 Ulsan Hyundai FC 2-0 Daegu FC 1

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-0 Jeju United

03:10 Philadelphia Union 1-2 New York City FC

00:15 Salford City 0-2 Chesterfield

22:59 Kidderminster Harriers 2-0 Halifax Town

19:30 Colchester United 1-2 Wigan Athletic

19:15 Rochdale 1-2 Plymouth Argyle

14:45 1 Melbourne Victory 0-3 Perth Glory

12:05 FC Macarthur 1-0 Central Coast Mariners

16:30 Cambodia 1-3 Malaysia

19:55 Singapore 3-0 Myanmar

16:30 Timor Leste 0-2 Thái Lan

21:30 Queens Park Rangers (QPR) 0-2 Stoke City

03:30 1 Sporting Braga 2-0 Estoril

01:00 Gil Vicente 4-0 FC Famalicao

22:30 Santa Clara 2-1 FC Arouca

22:45 Feyenoord 5-0 Fortuna Sittard

20:30 AZ Alkmaar 3-1 Sparta Rotterdam

20:30 Go Ahead Eagles 1-2 FC Twente Enschede

18:15 RKC Waalwijk 2-1 NEC Nijmegen

08:00 Atlas 0-1 Pumas U.N.A.M. 1

08:10 Boyaca Chico 1-1 Leones

08:10 2 Real Cartagena 0-5 Cortulua

22:00 Livingston 0-1 Heart of Midlothian

19:00 Dundee United 0-3 Celtic FC

22:30 Lugano 2-0 FC Sion

22:30 1 St. Gallen 0-4 Grasshopper

20:15 Basel 1-1 Lausanne Sports

22:59 Fenerbahce 4-0 Caykur Rizespor

20:00 Hatayspor 0-3 Istanbul BB

20:00 Giresunspor 3-1 Karagumruk

17:30 2 Kayserispor 2-0 Antalyaspor

23:30 Dinamo Zagreb 0-2 Hajduk Split

21:00 NK Lokomotiva Zagreb 1-1 HNK Sibenik

03:00 1 Mechelen 1-1 Racing Genk

00:30 Standard Liege 0-3 Charleroi

22:00 Anderlecht 3-2 Zulte-Waregem

19:30 Beerschot Wilrijk 0-1 Royal Antwerp

22:59 FK Sochi 1-2 FC Krasnodar 1

20:30 Dynamo Moscow 2-0 FC Ufa 2

20:30 FK Nizhny Novgorod 2-1 Rubin Kazan

18:00 1 Khimki 1-2 Arsenal Tula

22:59 MSK Zilina 0-1 Spartak Trnava

04:00 Huachipato 3-1 Melipilla 1

04:00 Universidad de Chile 3-2 Union La Calera

04:00 Union Espanola 0-1 Cobresal

04:00 Audax Italiano 1-1 Curico Unido

02:30 FC Steaua Bucuresti 2-1 UTA Arad

21:00 Universitatea Craiova 0-2 FC Voluntari

18:30 CS Mioveni 0-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

05:00 Ceara 0-0 America MG

02:00 1 Bahia 2-0 Fluminense RJ 1

02:00 Corinthians Paulista (SP) 1-1 Gremio (RS)

02:00 Atletico Mineiro 4-3 Bragantino

07:30 River Plate 2-3 Defensa Y Justicia

05:15 Independiente 1-1 San Lorenzo 1

03:00 Gimnasia La Plata 4-4 Estudiantes La Plata

18:00 2 Krumkachy Minsk 0-0 Slavia Mozyr

02:00 Real Potosi 1-3 Club Guabira

02:00 Royal Pari FC 4-3 Blooming

02:00 Always Ready 1-1 Bolivar 1

02:00 The Strongest 2-0 San Jose

02:00 1 Independiente Petrolero 2-0 Nacional Potosi

02:00 Cracovia Krakow 1-0 Legia Warszawa

23:30 Zaglebie Lubin 2-3 Lech Poznan

22:59 Viking 3-1 Odd Grenland

22:59 Molde 3-3 Lillestrom

22:59 Stromsgodset 0-0 Haugesund

22:59 Sarpsborg 08 0-1 Tromso IL

22:59 Stabaek 1-3 Rosenborg

22:59 Valerenga 2-0 Mjondalen IF

22:59 Bodo Glimt 2-2 Brann

22:59 Sandefjord 3-2 Kristiansund BK

22:00 1 MTK Hungaria 2-1 Ujpesti 1

19:30 Varda SE 2-1 Fehervar Videoton

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 Asteras Tripolis

00:30 AEK Athens 1-0 Panathinaikos

22:15 Ionikos 3-2 PAOK Saloniki

00:00 Randers FC 0-2 Odense BK

20:30 Brondby IF 0-2 Midtjylland

18:30 Sonderjyske 1-0 Hvidovre IF

02:30 Alessandria 0-1 Cittadella

22:15 Brescia 0-2 Monza

20:00 1 Ascoli 0-0 Parma

20:00 Como 0-1 Pisa

02:30 Las Palmas 1-0 Sporting Gijon

00:15 Real Oviedo 3-1 AD Alcorcon

00:15 Real Sociedad B 0-1 Burgos CF

00:15 CD Lugo 0-0 Ibiza Eivissa

22:00 1 Malaga 1-2 SD Amorebieta

20:00 Ponferradina 2-1 Mirandes

03:30 CD Mafra 0-2 SC Farense

22:30 Clube Desportivo Trofense 1-0 Viseu

21:00 SC Covilha 0-2 GD Chaves

18:00 Penafiel 0-0 Academica Coimbra

19:30 Heidenheimer 3-0 Jahn Regensburg 1

19:30 Dynamo Dresden 3-1 Karlsruher SC 1

19:30 Hannover 96 1-0 Hamburger SV

21:45 Pirin Blagoevgrad 1-1 CSKA Sofia

19:30 Lokomotiv Sofia 2-4 Ludogorets Razgrad

17:15 Slavia Sofia 1-1 Lokomotiv Plovdiv

00:00 1 GKS Jastrzebie 0-2 Korona Kielce

21:00 Chrobry Glogow 0-0 Widzew lodz

18:40 Arka Gdynia 6-0 OKS Stomil Olsztyn

05:30 1 FC Nacional Asuncion 1-3 Olimpia Asuncion

21:15 Concarneau 3-0 Stade Briochin

20:00 VfL Osnabruck 0-0 Havelse

19:00 SC Freiburg (Youth) 1-0 MSV Duisburg

06:05 Deportes Tolima 1-1 Millonarios 1

04:00 Alianza Petrolera 2-1 America de Cali

06:50 Deportivo La Guaira 2-0 Monagas SC

04:30 Deportivo Tachira 2-0 Estudiantes Merida FC

02:00 Caracas FC 2-2 Deportivo Lara

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda 0-0 Mladost Lucani

21:45 Partizan Belgrade 2-0 Novi Pazar

19:30 FK Napredak Krusevac 0-2 Crvena Zvezda

22:59 1 Denizlispor 1-3 Bursaspor

20:00 Altinordu 0-2 Samsunspor

17:30 Manisa BB Spor 2-1 Kocaelispor 1

17:30 Umraniyespor 1-2 Boluspor

06:00 Celaya FC 3-0 Leones Negros

01:00 CF Atlante 0-0 Venados FC 1

00:00 GKS Belchatow 2-1 Ruch Chorzow

22:00 Motor Lublin 2-0 Slask Wroclaw II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Wisla Pulawy

18:00 Pogon Siedlce 0-3 Hutnik Krakow

21:55 Kallithea 0-1 Levadiakos 1

19:45 Almopos Arideas 1-0 Thesprotos

19:45 Trikala 2-0 Apollon Kalamarias

19:45 AEL Larisa 1-1 Veria FC

19:45 PAOK Saloniki B 2-1 Anagenisi Karditsa

19:45 Kissamikos 3-0 AE Kifisias

19:45 Ierapetra 1-1 Rhodos FC

19:45 Olympiakos Piraeus B 2-1 Panserraikos

19:45 Niki Volou 0-1 SKODA Xanthi

19:45 Zakynthos 0-3 AO Episkopis Rethymno

19:00 Timok 0-1 FK Zeleznicar Pancevo

19:00 Mladost Novi Sad 0-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1

19:00 ND Gorica 0-1 Drava

16:00 FC Kuktosh 1-2 FC Istiklol Dushanbe

16:00 Faizkand 2-1 FC Khatlon

16:00 1 Dushanbe-83 0-2 FC Istaravshan

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 1-0 Khujand

16:00 FK Eskhata 1-0 Ravshan Kulob

07:15 CS Cerrito 2-1 Liverpool URU 2

19:45 Villa Espanola 1-1 Cerro Largo

00:30 Desna Chernihiv 3-3 FC Mariupol

22:00 PFC Oleksandria 3-0 FC Mynai

19:00 Zorya 1-0 FC Inhulets Petrove

22:00 Sidama Bunna 1-1 Adama City

19:00 Kedus Giorgis 2-1 Awassa Kenema

19:30 FK Vora 0-0 Burreli

19:00 Sportist Svoge 1-1 Litex Lovech

19:00 Strumska Slava 1-2 Spartak Varna

19:00 Septemvri Sofia 1-1 Marek Dupnitza 1

19:00 PFK Montana 0-1 FC Maritsa 1921

18:55 1 Yantra Gabrovo 2-0 Septemvri Simitli 1

20:00 Coastal Union 2-1 Mbeya Kwanza

20:00 KMC FC 2-0 Geita Gold

20:45 Arema Malang 0-0 Bali United 1

18:00 Persiraja Aceh 0-2 Pusamania Borneo FC

20:00 Everton FC (w) 1-0 Durham Wildcats LFC (w)

19:00 Sunderland (w) 0-7 Aston Villa (w)

19:00 Manchester City (w) 2-2 Leicester City (w)

19:00 Blackburn Rovers (w) 1-0 Sheffield United (w)

04:30 1 Forge FC 0-1 Pacific FC

19:30 NK Croatia Zmijavci 1-1 HNK Cibalia

19:25 Bijelo Brdo 0-2 NK Osijek II

17:00 Belediye Vanspor 2-2 Ankaraspor FK 1

17:00 1 Sivas Dort Eylul Belediyespor 3-4 Afjet Afyonspor 1

17:00 Serik Belediyespor 3-0 Ergene Velimese

17:00 Sariyer 2-0 Nigde Belediyespor 1

17:00 Kahramanmarasspor 4-0 Diyarbakirspor

17:00 Bursa Niluferspor AS 1-0 Usakspor

17:00 Eskisehirspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Ankarademirspor 0-0 Nazillispor

17:00 Amedspor 1-0 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Etimesgut Belediye Spor 2-2 Somaspor

17:00 Zonguldak 2-1 Anadolu Selcukluspor

17:00 Corum Belediyespor 0-1 Inegolspor

17:00 Bodrumspor 1-1 Hekimoglu Trabzon

17:00 Pazarspor 2-0 Ispartaspor

17:00 Bayburt Ozel Idare 2-1 Adiyamanspor 1

00:30 Dafuji cloth MTE 0-1 Diosgyor VTK

22:59 SOROKSAR 1-2 Vasas

22:59 Szombathelyi Haladas 2-1 Szolnoki MAV FC

22:59 1 FC Ajka 1-1 Csakvari TK 1

22:59 Szegedi AK 3-2 Nyiregyhaza 1

19:00 1 III.Keruleti TUE 4-3 Bekescsaba

19:00 Dorogi FC 0-1 Gyori ETO

19:00 Budaorsi SC 3-0 Bodajk FC Siofok

19:00 Duna-Tisza 3-2 Pecsi MFC

19:00 Szentlorinc SE 1-4 Kecskemeti TE

03:20 CBV Bahia Blanca 2-1 Huracan de Ingeniero White

03:00 Bella Vista BB 3-1 Deportivo Llorens 1

18:30 Fajr Sepasi 1-1 Foolad Khozestan

18:30 Zob Ahan 0-3 Mes Rafsanjan

18:30 Tractor S.C. 0-2 Shahrdary Arak

18:30 Nassaji Mazandaran 2-0 Shahr Khodrou

20:30 Kiyovu FC 2-0 Rayon Sports FC

20:30 Aspor FC 3-0 United Stars

19:00 UR FC 2-1 La Jeunesse FC

19:00 The Winners FC 2-1 Gitikinyoni FC

18:15 Alpha FC 2-0 Akagera FC

17:30 Gasogi Utd 0-0 Espoir FC

17:00 Kutahyaspor 2-0 Hendek Spor

17:00 Agri 1970 Spor 0-0 Dai Lin Jissbon

17:00 Karaman Belediyespor 1-0 Osmaniyespor

17:00 Artvin Hopaspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00 Bergama Belediyespor 6-1 Sancaktepe Belediye Spor

17:00 Batman Petrolspor 1-1 Erbaaspor S

17:00 Utkoi 2-0 Elazigspor

17:00 Duzcespor 1-0 Yeni Orduspor

17:00 Darica Genclerbirligi 1-0 Elazig Belediyespor

17:00 Carsambaspor 2-2 Yomraspor

17:00 Tepecik Bld 2-0 Mardin BB

17:00 Aksarayspor 3-2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

17:00 Karaman Belediyesi Spor 1-1 Celspor

17:00 Yesilyurt Belediyespor 0-1 Yeni Altindag BS

17:00 Kusadasispor 1-1 76 Igdir Belediye spor

17:00 Gumushanespor 4-0 Kardemir Karabukspor

17:00 Ceyhanspor 0-2 Ofspor

17:00 Hacettepe SK 2-0 Kestel

07:00 1 Wagiya FC 2-3 San Pedro Pirates 2

04:30 Caesar Ridge FC 2-3 Garden City FC

20:30 Notwane FC 1-2 BDF XI

22:00 SCU Torreense 1-2 Alverca

22:00 Montalegre 0-2 CF Canelas 2010

22:00 Sanjoanense 3-1 Fafe

18:00 Vitoria Guimaraes B 0-1 FC Felgueiras

18:00 FC Caldas 2-1 Amora FC

19:00 Blackburn Rovers U23 0-4 Manchester United U23

18:00 Brigade Boys FC 0-1 Nepal Army FC

19:34 1 Vasco da Gama AC U20 0-1 Nova Goiania U20

20:00 BS Dynamic 0-0 Rukinzo FC

20:00 Flambeau du Centre 1-0 Athletico Olympic

20:00 Le Messager Ngozi 0-1 Bumamuru

22:00 FC Alisontia Steinsel 2-0 Yellow Boys Weiler-La-Tour

00:00 Marinhense 1-1 Benfica C.Branco

22:00 Berco SC 0-1 Tirsense

22:00 1 Montemor 0-0 Barreirense

22:00 Marr Tino 4-0 Santa Marta de Penaguiao

22:00 Vila Mea 2-0 Macedo Cavaleiros

22:00 1 GDSC Alvarenga 0-1 Salgueiros

22:00 1 Camacha 1-1 Maria da Fonte 1

22:00 Pero pinheiro 2-2 Sacavenense 1

22:00 Loures 1-1 Sintrense

22:00 Ferreira de Aves 0-3 AD Castro Daire

22:00 CD Gouveia 0-1 Sp. Espinho

22:00 Valadares Gaia FC 1-2 Gondomar

22:00 Pinhalnovense 4-1 FC Serpa

22:00 USC Paredes 2-0 Vila Real 1

22:00 1 Mokala Pancheners 1-0 Louletano 1

22:00 GD Vitoria Sernache 1-1 Praiense

22:00 2 Uniao de Coimbra 1-3 Leca

20:00 Clube Albergaria (w) 0-2 SL Benfica (w)

18:00 CF Os Belenenses 2-0 Rabo Peixe

18:00 Braga (w) 3-0 Vilaverdense (w)

18:00 Maritimo (w) 1-3 Sporting CP (w)

04:00 Marquense (w) 1-2 UNIFUT-Rosal (w)

21:30 TAS de Casablanca 1-2 Renaissance Zmamra

21:30 Maghrib Association Tetouan 2-0 Wydad Fes

21:30 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Racing Casablanca

19:10 Al-Hilal (Youth) 2-1 Al-Nasr (Youth)

07:00 2 SV Caravel 1-5 SV Dakota 1

05:00 SV Britannia 5-0 Bubali SC

00:00 Santa Lucia 3-3 Balzan FC

22:00 Hibernians FC 0-0 Floriana F.C.

17:30 Sliema Wanderers FC 0-2 Hamrun Spartans

19:00 MCF FC 0-0 Fortune Sacco

19:00 KCB SC 3-1 Vihiga Bullets

00:00 Santos Laguna U20 3-0 CDSyC Cruz Azul U20

03:00 Colegiales 1-0 Los Andes

03:00 Sacachispas 1-0 Uhl Que Sa 1

20:00 Internacional(w) 1-1 Gremio (w)

22:00 AS Binah 1-4 Kakadl FC

22:00 Gbohloesu 3-1 Kotoko

22:00 Dyto FC 0-0 Anges FC

22:15 Ghana Dream FC 2-1 Bibiani Gold Stars

22:00 Great Olympics 0-0 Bechem United 1

22:00 Berekum Chelsea 0-1 Real Tamale United

22:00 Ashanti Gold 0-0 Legon Cities FC

22:00 Asante Kotoko FC 2-3 King Faisal

22:10 Al Shamal 3-2 Umm Salal

20:00 Al Rayyan 2-1 Al-Wakra

19:30 Hapoel Bueine 1-2 Hapoel Bnei Pardes

00:00 Malacateco 5-1 Nueva Concepcion

00:00 CSD Municipal 1-0 Antigua GFC

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-1 Guastatoya

00:00 CSD Solola 2-1 CD Achuapa 1

00:00 1 CD Puerto de Iztapa 5-3 Coban Imperial

00:00 AEL Limassol 0-1 Omonia Nicosia FC

22:00 APOEL Nicosia 1-1 AEP Paphos

20:00 Kengold FC 1-0 Kitayosce FC

00:45 RC Kadiogo 1-1 AS Douanes Ouagadougou

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 0-1 Royal FC

21:20 1 Dhufar 0-1 Al Ittehad Salalah

19:45 Al-Seeb 1-1 Alrstak

19:40 Al-Msnaa 0-1 Oman Club

02:00 Puntarenas 1-1 Municipal Liberia

16:00 Independenta Baia Mare (w) 8-0 CSS Targoviste (w)

16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 5-0 Banat Girls (w)

16:00 Piros Security (w) 0-2 CSM Alexandria (w)

16:00 Fairplay Bucuresti (w) 5-0 FCM Targu Mures (w)

22:00 1 CS Petange 0-3 Victoria Rosport

22:00 US Mondorf-les-Bains 3-3 Red Boys Differdange 1

22:00 Jeunesse Esch 1-0 Swift Hesperange

22:00 Hostert 1-1 UNA Strassen

19:20 Nyamityobora FC 1-1 MYDA FC

19:00 Maroons 3-1 Blacks Power FC

19:00 Kataka FC 2-0 Luweero United

19:00 Proline FC 4-1 Airtel Kitara FC 2

08:00 Independiente Jose Teran 3-1 Club Sport Emelec 1

01:00 UE Cornella 0-0 Gimnastic Tarragona

22:59 1 Villarreal B 3-0 Barcelona B 1

22:59 CF Rayo Majadahonda 1-0 UD Logrones

22:59 Cultural Leonesa 0-1 Celta vigo b

22:59 Andorra CF 7-1 Real Balompedica Linense

22:00 1 Unionistas de Salamanca 0-0 UD San Sebastian Reyes

18:00 Algeciras 1-3 Atletico Sanluqueno

18:00 Athletic Bilbao B 0-0 Badajoz

18:00 Real Valladol B 3-0 Racing Santander

18:00 Real Madrid Castilla 1-2 Castellon

18:00 CD Tudelano 0-2 Real Union Irun

18:00 1 Baleares 0-2 Sevilla Atletico

03:00 Ferroviaria SP (Youth) 2-0 Guarani SP (Youth)

01:00 Palmeira FC RN (Youth) 1-0 Santos FC U20

01:00 1 Mirassol FC (Youth) 0-1 Desportivo Brasil Youth

21:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-1 Osasco Audax Youth

18:00 Dinamo Zagreb U19 2-2 NK Orijent U19

20:00 1 Reutlingen(U17) 0-4 SC Freiburg U17

19:00 Greuther Furth U17 2-1 SV Darmstadt U17

19:00 FSV Frankfurt U17 3-2 Karlsruher SC U17

19:00 Fortuna Koln U17 2-1 Arminia Bielefeld U17

18:00 FSV Mainz 05 U17 4-0 SV Elversberg U17

17:00 Holstein Kiel U17 2-2 Union Berlin U17

17:00 Bayern Munchen U17 1-2 TSV 1860 Munchen U17

17:00 SpVgg Unterhaching U17 3-1 SV Wehen Wiesbaden U17 1

20:00 APO Keratsini 0-0 Karavas 1

20:00 AE Lefkimmis 2-0 Agios Matthaios 1

20:00 Pandramaikos 1-1 Aris Avatou 1

20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Apollon Paralimniou

20:00 Proodeftiki FC 1-0 Aias Salaminas

20:00 Ilioupoli 2-0 Finikas Nea Epidaurus

20:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Ahtitos Spaton

20:00 Panionios 1-1 Rouf FC 1

20:00 Diagoras Vrachneikon 2-0 Panagriniakos

18:30 Agios Ierotheos 1-0 Santorini 2020

01:00 Malaga B 0-1 CD El Palo

00:00 Lucena CF 0-0 Puente Genil

00:00 CD Badazus II 0-0 EMD Aceuchal

00:00 UE Sants 0-2 UE Vilassar de Mar

23:30 Leioa 2-0 CD Lagun Onak

22:59 Lorca Deportiva FC 1-1 Murcia B

22:59 CD Guijuelo 1-0 CD Mirandes B

22:59 CD Choco 2-4 CD Estradense

22:59 CD Basconia 0-0 Alaves B

22:59 Gimnastica Torrelavega 3-0 Barreda Balompie

22:59 Arandina 5-0 Numancia B

22:59 CD Naval 0-0 CF Vimenor

22:59 Moralo CP 2-0 SP Villafranca

22:30 1 CA Bembibre 2-2 Tuoer De Cilliers

22:30 Mazarron CF 3-0 Caravaca CF

22:30 1 CF Peralada 1-1 FC Vilafranca

22:30 Juvenil Ponteareas 0-1 UD Somozas

22:30 UCAM Murcia CF B 0-1 CD Bala Azul

22:30 Selaya FC 1-1 UC Cartes

22:30 AD Llerenense 0-1 CD Azuaga

22:15 Luarca CF 2-1 CD Tuilla

22:15 CF Illueca 1-0 CD Cuarte Industrial

22:00 CF Soller 2-0 San Rafael

22:00 CD Carinena 1-0 Epila CF

21:45 Bell Bridget 3-4 CD Robres

21:30 Palencia 2-0 CD La Virgen Del Camino

19:30 CD Atletico Paso 1-0 Tenerife B

19:00 UD Gran Tarajal ST 0-0 Arucas CF

19:00 Marino 3-1 CD Union Sur Yaiza

18:30 EE Guineueta 0-3 CE Manresa

18:30 1 Lanzarote 1-0 CD Buzanada 1

18:30 Sant Andreu 0-3 UE Olot

18:30 La Quadra 1-1 CD Vera

18:15 CD Alhaurino 0-2 UD Marbella 1

18:15 Huetor Tajar 7-0 Intergym Melilla

18:00 UD Torre del Mar 3-1 CD Torreperogil

18:00 CD Miajadas 0-1 UP Plasencia

18:00 CD Diocesano 4-1 CD Calamonte

18:00 Motril 1-1 Almeria B

18:00 FC Cartagena B 4-0 Deportiva Minera

18:00 Real Titanico Laviana 1-1 CD Colunga

18:00 EI San Martin 1-1 UP Langreo B

18:00 LHospitalet 0-1 UE Castelldefels

18:00 CD Don Alvaro 2-3 Arroyo Club Polideportivo

18:00 EC Granollers 1-3 Figueres

18:00 AD Villaviciosa De Odon 1-1 Villaverde Boetticher CF

18:00 CF Pozuelo Alarcon 0-3 Fuenlabrada B

18:00 CF Calamocha 0-1 CD Caspe

18:00 1 Juventud Torremolinos CF 3-0 Alhaurin de la Torre

18:00 CD Ribert 1-0 Ciudad Rodrigo

18:00 UD Tomares 0-0 AD Cartaya

17:45 Grama 1-0 Pobla De Mafumet CF

17:45 Barbastro 1-0 Biescas

17:30 Samanod 5-1 CD Colindres

17:30 La Union CF 1-0 Cartagena FC 1

17:30 RCD Carabanchel 0-2 CD Galapagar

17:00 Cordoba B 1-0 CD Cabecense

01:00 Renaissance Sportive de Berkane 2-1 APR FC

00:00 Sifakesi 1-0 Tusker 1

23:45 JS Saoura 4-0 Accra Hearts of Oak

23:30 Binga 2-0 Zanaco

22:59 Al Masry 1-0 Rivers United

22:59 Al-Ahli tripoli 1-0 Stade Malien de Bamako

22:59 Pyramids FC 1-0 Maniema Union

22:30 Orlando Pirates 3-0 LPRC Oilers

21:30 Enyimba 2-0 Al ittihad(LBY) 1

21:00 Interclube Luanda 2-3 ASEC MIMOSAS

21:00 Coton Sport 2-0 F.C. Nouadhibou

21:00 Daring Club Motema Pembe 1-0 Gendarmerie

20:30 Marumo Gallants FC 0-0 TP Mazembe Englebert

20:00 Gor Mahia 1-1 AS Otoho

20:00 Red Arrows 2-1 Simba Sports Club

12:05 Melbourne Victory (w) 5-1 Adelaide United (w)

15:15 Student Union FC 2-0 ADE FC

14:04 Kickstart Karnataka FC 4-0 Bangalore Independents

19:00 Al-Majd SC 1-1 Al Shola

17:00 Steaua Bucuresti U19 0-0 Farul Constanta U19

23:30 Sestao 2-1 UD Logrones B

22:59 CD Coria 1-0 Don Benito

22:59 Atletico Pulpileno 1-1 CF Intercity

22:59 CF La Nucia 2-0 Toledo

22:59 Hercules 2-1 Aguilas CF

22:59 Eldense 0-1 Atletico Mancha real

22:59 Cerdanyola del Valles 2-0 Terrassa

22:59 G. Segoviana 4-1 Marino luanco

22:59 Rio Sports 0-0 Real Sociedad C

22:59 Arosa SC 0-1 Compostela

22:59 SD Tarazona 0-1 Numancia

22:59 2 Merida AD 0-1 Cacereno

22:59 Lleida 2-1 SD Ejea

22:59 UD Alzira 2-1 CS Puertollano

22:30 CD Artistico Navalcarnero 0-2 Leganes B

22:30 Teruel 0-1 Brea

22:15 UD Llanera 3-2 CD Cristo Atletico

22:00 Pena Sport 2-1 Club Deportivo Tropezon 1

22:00 Burgos Promesas 1-1 AD San Juan

21:45 Racing B 0-0 UD Mutilve

21:30 CD Cayon 0-0 CD Izarra

19:00 Panaderia Pulido 0-1 CD San Roque de Lepe

19:00 Las Palmas Atletico 2-2 Cordoba

18:00 Suokuaili Moss 2-2 Mar Menor

18:00 Cadiz B 3-2 UD Tamaraceite 1

18:00 Real Murcia 0-0 UD Melilla

18:00 1 UD Levante B 1-1 Granada CF B 2

18:00 Xerez Deportivo FC 1-0 UD San Fernando

18:00 Ejido 2-2 CD Marchamalo

18:00 CD Ebro 0-0 SD Huesca II

18:00 CE Europa 0-1 Formentera

18:00 Andratks 1-0 CF Badalona

18:00 Velez CF 3-0 CD Mensajero

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 0-1 AE Prat

18:00 AD Ceuta 1-0 Antequera CF

18:00 AD Union Adarve 2-1 Bergantinos CF

18:00 RCD Espanyol B 0-3 SCR Pena Deportiva

18:00 Real Aviles 0-1 Mostoles

17:45 1 UC Ceares 1-0 CF Salmantino

17:30 Osasuna B 3-3 SD Gernika

17:00 coruxo FC 1-0 CD Arenteiro

21:00 Biel Bienne 2-2 Bellinzona

21:00 Chiasso 1-2 Young Boys U21

18:00 Al-Sulaikh SC 1-2 Masafi Al Janoob

05:00 CD Olimpia 2-0 CD Vida 1

07:00 AMUF A (W) 3-2 Independiente Rivadavia A (W)

03:00 Godoy Cruz B (W) 3-1 FADEP Mendoza (W)

20:30 Toulon U19 2-1 Avenir Sportif Beziers U19

20:30 Le Mans U19 4-1 Tours U19

20:30 Marseille U19 1-2 Montpellier U19

20:30 Cannes AS U19 6-1 NimesU19

20:30 Toulouse U19 2-0 Colomiers U19

20:30 Amiens U19 1-2 LensU19 1

20:30 Troyes U19 1-1 Nancy U19

20:30 1 Drancy U19 2-0 Orleans US 45 U19

20:30 SochauxU19 1-1 Pontarlier U19

20:30 Istres U19 0-1 Monaco U19

20:30 Nice U19 2-0 Ajaccio U19

20:30 Caen U19 5-2 Evreux U19

20:30 AuxerreU19 5-0 ASPTT Dijon U19

20:30 Lille U19 6-0 St Pryve St Hilaire U19

20:30 Metz U19 2-1 Torcy U.S U19

20:30 Lyon U19 2-0 Paris FC U19

18:00 Dijon U19 0-1 Bourg Peronnas U19

17:00 Avranches U19 4-2 Chateauroux U19

17:00 Rennes U19 0-0 Bordeaux U19

17:00 Brest Stade U19 5-0 USSA Vertou (U19)

17:00 Clermont U19 2-3 StrasbourgU19

17:00 Guingamp U19 5-2 SPA Merignacais U19

16:30 Pieve di Lota U19 1-7 Saint Etienne U19

01:45 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w) 2-2 Bnot Netanya (w)

00:45 Hapoel Raanana (w) 1-0 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:00 Maccabi Hadera (w) 1-2 AS Tel Aviv University (w)

22:59 Maccabi Emekheifer (w) 1-1 Hapoel Beer Sheva (w)

19:30 PAS Lamia U19 1-0 PAS Giannina U19

20:30 Malawi U17 2-4 Angola U17

18:00 ASDCT (W) 4-2 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W)

21:00 The New Saints (W) 2-0 Port Talbot (w)

21:00 Pontypridd Town (w) 0-4 Cardiff City FC (w)

21:00 Cardiff Metropolitan (w) 7-1 Barry Town (W)

21:00 Swansea City (w) 0-0 Aberystwyth (w)

21:15 Zira FK 1-2 FK Gilan Gabala 1

19:00 FC Neftci Baku 0-0 Standard Sumgayit

20:00 CO Medenine 0-0 Stade tunisien

20:00 E.Gawafel.S.Gafsa 1-1 CS Korba

20:00 CS Tabarka 0-1 Stade Gabesien

20:00 AS Oued Ellil 0-0 CO Sidi Bouzid

17:30 WSE 3-0 Islands

14:30 Lung Moon FC 1-0 Fukien AC

14:30 KCDRSC 1-1 Ornament FC

12:30 Tsun Tat Kwok Keung 0-5 Tsuen Wan

12:30 New fair Kuitan 3-3 Gospel Friends FC

12:30 Kowloon Cricket Club 5-2 Sun Pegasus 1

12:30 Heng Wah FC 2-1 Convoy Sun Hei

21:00 Decic Tuzi 2-2 FK Podgorica

20:00 FK Buducnost Podgorica 2-1 OFK Petrovac

19:00 FK Sutjeska Niksic 1-1 Mornar

19:00 FK Rudar Pljevlja 2-2 Jezero Plav

20:30 1 Supersport United 0-1 Sekhukhune United 1

19:15 Racing Beirut 2-3 Shabab Al Ghazieh

19:15 AL Nabi Sheet 1-1 Salam Zgharta

22:59 Sassuolo U20 1-0 Bologna U20

20:30 AS Roma U20 2-0 Sampdoria Youth

19:00 Empoli U20 1-1 Atalanta U20

17:00 Torino U20 0-0 Cagliari U19

16:45 Lecce U20 0-0 Fiorentina U20

22:45 Lebanon U16 1-2 Saudi Arabia U16

21:00 United Arab Emirates U16 4-1 Syria U16

19:00 Jordan U16 4-0 Bahrain U16

20:30 Augsburg U19 5-2 Greuther Furth U19

19:00 1 SSV Ulm U19 0-5 Karlsruher SC U19

19:00 Arminia Bielefeld U19 0-1 Preuben Munster U19

17:00 MSV Duisburg U19 3-0 Rot-Weiss Essen U19

17:00 Hertha Berlin U19 4-0 VfL Osnabruck U19

17:00 Schalke 04 U19 0-1 VfL Bochum U19

17:00 Bayer Leverkusen U19 7-0 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 Konyaspor U19 3-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 Ankaragucu U19 2-0 Balikesirspor U19 1

16:00 1 Menemenspor U19 2-1 Keciorengucu U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-3 Gaokaerlishibang U19

16:00 Denizlispor U19 0-1 Bursaspor U19

16:00 Altinordu U19 2-1 Samsunspor U19

16:00 1 Giresunspor U19 2-5 Fatih Karagumruk U19

15:30 Kayserispor U19 1-3 Antalyaspor U19

14:50 Wofoo Tai Po 2-0 Kai Jing

14:30 Happy Valley 1-5 Shatin SA

14:30 Eastern District SA 0-2 Central Western District RSA 1

14:30 Yuen Long FC 5-0 Metro Gallery

14:30 Wing Yee FT 1-2 South China AA

14:30 North District FC 0-0 Sham Shui Po

12:30 Citizen 3-0 Wong Tai Sin

00:30 St Joseph's FC 0-1 FC Lincoln

22:00 1 Mons Calpe SC 1-1 Brunos Magpie

16:30 Delhi FC 0-1 Punjab FC

16:30 LeeMan 4-0 Hong Kong U23

14:00 1 Biu Chun Rangers 1-6 Kitchee

02:30 Palermo 2-1 AC Monopoli

23:30 Paganese 3-1 Juve Stabia

23:30 A.S Andria Bat 2-3 AZ Picerno ASD

23:30 Francavilla 1-0 Nuova Monterosi

23:30 Taranto Sport 0-0 Messina

23:30 Potenza 0-0 Turris Neapolis

20:30 Piacenza 0-1 Lecco

20:30 Imolese 1-2 Modena

20:30 Latina 1-0 Catania

20:30 Grosseto 1-2 Pescara

20:30 Giana 1-1 Padova

20:30 1 SudTirol 4-1 US Fiorenzuola

20:30 1 Renate AC 2-0 JuventusU23

20:30 Pro Vercelli 1-2 Triestina

20:30 Cesena 3-1 Montevarchi

20:30 Ancona 3-2 Robur Siena S.S.D.

20:30 Viterbese 2-5 ACD Virtus Entella

20:30 A.C. Reggiana 1919 2-1 Fermana 1

20:30 Pistoiese 2-3 Gubbio

19:30 Vis Pesaro 1-0 Olbia

18:00 Catanzaro 2-0 Foggia

18:00 Vibonese 2-0 Nuovo Campobasso

20:00 HSC Hannover 3-1 SV Atlas Delmenhorst

20:00 FC Teutonia 05 0-3 VFB Lubeck

20:00 Kickers Offenbach 3-1 SV Elversberg

20:00 FSV Mainz 05 (Youth) 2-0 FC Giessen

20:00 Eintracht Norderstedt 1-1 Hamburger SV (Youth)

19:00 1 Hannover 96 Am 0-1 FC Hansa Luneburg

19:00 Tennis Borussia Berlin 1-2 Chemnitzer

19:00 1 FSV luckenwalde 2-3 Energie Cottbus 1

19:00 Lichtenberg 47 1-1 ZFC Meuselwitz

22:59 Wolfsberger AC 3-0 Rheindorf Altach

22:59 Rapid Wien 1-1 Austria Wien

20:30 1 LASK Linz 1-0 SV Ried 1

20:30 Crewe Alexandra U18 1-0 Hull City U18

19:00 1 Academy Pandev 0-0 Bregalnica Stip 1

19:00 2 Olimpus Skopje Balashikha 1-3 FK Shkupi

19:00 FK Shkendija 79 2-1 Pelister Bitola 1

19:00 Borec Veles 1-1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1

19:00 FC Struga Trim Lum 0-0 FK Tikves Kavadarci

19:00 NK Publikum Celje U19 2-2 NK Triglav Kranj U19

19:00 1 NK Krka U19 1-2 NK Bravo U19 1

02:00 Lierse 2-2 KVSK Lommel

22:00 Westerlo 4-3 Mouscron Peruwelz 1

21:05 Nardo 1-2 Rotonda

20:30 Giarre 0-2 Santa Maria

20:30 Ponte San Pietro 0-0 Arconatese

20:30 Montespaccato 0-1 ASD Cannara

20:30 Bisceglie 1913 1-1 San Giorgio 1926 1

20:30 Tolentino 2-0 San Nicolo Notaresco 1

20:30 Montebelluna 4-3 Delta Porto Tolle

20:30 FC Lamezia Terme 0-0 Cavese

20:30 SC Caronnese 1-2 Borgosesia

20:30 Sangiuliano City Nova 1-1 Caravaggio

20:30 ASD Cascina Valdera 0-1 Unipomezia

20:30 San Martino Speme 1-2 Luparense FC

20:30 Asd Pineto Calcio 0-0 FC Matese

20:30 San Donato Tavarnelle 3-1 Tiferno Lerchi

20:30 Sambenedettese 2-0 Castelnuovo

20:30 Real Agro Aversa 2-3 ASD Paterno

20:30 Aglianese 2-2 Carpi

20:30 Real Forte Querceta 1-2 ASD Sasso Marconi

20:30 Portici 1906 3-0 Citta Di S. Agata 1

21:00 Oud Heverlee Leuven II (w) 3-3 Standard Liege B (w)

18:35 Chengdu Better City FC 5-0 Guizhou Hengfeng F.C. 1

14:00 Wuhan three town 2-1 Zhejiang Greentown

17:00 Dnipro-1 U21 2-2 Chernomorets Odessa U21

04:15 Luis Angel Firpo 1-2 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:00 CD FAS 1-1 CD Chalatenango

04:00 Alianza San Salvador 1-0 Jocoro FC

04:00 Once Deportivo Ahuachapan 0-0 Aguila

18:00 FC Famalicao U19 2-2 Leixoes U19

18:00 Benfica U19 4-0 Sacavenense U19

21:00 Tre Fiori 3-0 Faetano

21:00 Murata 0-3 Folgore/Falciano

04:00 CD Cuautla 4-1 Ciervos FC

03:00 1 Intel Paja 3-1 Yalmakan FC

22:30 CF Damm U19 1-2 CD Ebro U19

21:55 Fuenlabrada U19 0-3 Leganes U19

18:00 Castilleja CF U19 3-1 Coria CF U19 1

18:00 CD San Francisco U19 1-2 CE Europa U19

02:55 Costa Brava 1-0 All Boys

02:45 1 CA Villa Alvear 1-1 CA Regional

02:30 Newell's Reserves 2-0 ADIUR Rosario 1

20:30 Vendenheim (w) 0-1 FC Metz (w)

20:30 1 FCE Merignac Arlac (W) 0-1 ASPTT Albi(w)

20:30 Lille (w) 3-2 La Roche-sur-Yon (W)

20:30 Brest (w) 0-0 Lens (W)

20:30 Nantes (w) 0-0 Le Havre (w)

19:00 Grenoble Claix (w) 0-2 Rodez Aveyron (w)

18:00 Nice W 5-1 Le Puy (w)

00:10 E.D.P IND. Medellin 0-2 Ferrovalvulas FC

22:00 CFD La Nororiental 0-3 Politecnico J.I.C.

22:30 Invicible Eleven 0-1 Freeport

00:00 Synot Slovacko 1-2 FC Viktoria Plzen

21:00 Mlada Boleslav 2-3 Pardubice

21:00 Bohemians 1905 1-2 Baumit Jablonec 2

21:00 Banik Ostrava 4-1 Dynamo Ceske Budejovice

21:30 Congo (w) U20 0-4 Nigeria (w) U20

04:00 1 Gimnasia yTiro 0-1 Chaco For Ever

15:30 Samut Prakan FC 1-2 Nonthaburi United

15:30 North Bangkok College 3-0 Inter Bangkok

15:30 Bangkok 0-0 Chamchuri United FC

21:30 Plymouth Argyle (w) 0-3 London Bees (w)

21:00 Queens Park Rangers (w) 0-3 Bridgwater United (W)

21:00 Cardiff City (w) 0-1 Gillingham (w)

16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 3-0 Madura FC

16:15 PSBS Bangkinang 1-0 Pendalian FC

16:00 Persidafon 0-0 Persepon Ponorogo

15:25 Bina Taruna 1-1 Villa 2000 B

14:15 Panzer Pegadaian 1-1 Bina Taruna KCM FC

14:10 Batulicin Putra 69 Tanbu 1-1 Persemar Martapura

14:00 Tornado FC 0-0 Pekanbaru United

14:00 East Bali FC 0-4 Perseden Denpasar

13:00 Sumbersari FC 4-1 Persekam Metro

12:45 Persitara Jakarta Utara 4-1 ABC Wirayudha 1

22:00 Primeiro de Agosto 3-1 Desportivo Huila

21:30 1 Sporting de Benguela 1-4 Sagrada Esperanca

21:00 Cuando Cubango 0-1 Benfica Lubango

21:00 Recreativo Caala 0-1 Bravos do Maquis

21:00 Progresso da Lunda Sul 0-0 Kabuscorp do Palanca

01:00 1 Atletico Pachuca 0-1 Bombarderos de Tecamac FC 1

01:00 Oceania FC 0-1 CD Muxes

17:45 Lucky Mile FC 1-0 Tuen Mun Football Team

16:30 Kwai Tsing District FA 0-0 Sao Jose(AP)

14:30 Tung Sing FC 3-1 Fu Moon FC

12:30 Yau Tsim Mong 0-6 Kowloon City

12:30 Mutual Football Club 3-2 Wan Chai

12:30 1 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1 Kwong Wah AA

19:00 1 Larisa (w) 2-3 Trikala 2011 (w)

18:00 Glyfadas (w) 3-1 Fidon Argous (w)

18:00 Ergotelis (w) 1-0 Missolonghi (w)

18:55 Ommal Hama 1-3 Khattab

05:00 Tauro FC 1-0 Alianza FC (PAN)

03:00 Municipal Limeno U20 3-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves

01:00 Alianza FC San Salvador U20 3-3 Once Deportivo de Ahuachapán U20

01:00 Senglea Athletic 1-0 Luqa St. Andrew's

00:00 Fgura United 0-1 Pieta Hotspurs

21:00 Zejtun Corinthians 2-1 Melita FC Saint Julian

20:00 Lija Athletic 1-1 Pembroke Athleta

18:30 ASSM Elgeco Plus 2-1 CS-DFC

21:30 Bocholt FC 3-0 FSV Duisburg

21:15 Westfalia Herne 2-0 SV Westfalia Rhynern

21:10 SpVg Frechen 20 6-1 VfL Vichttal

21:00 SV Eilendorf 0-2 Duren

21:00 Siegburger SV 04 2-0 VfL Alfter 1

21:00 FC Kray 2-3 DJK Teutonia St.Tonis

21:00 SF Baumberg 6-2 SF Niederwenigern

21:00 Schwarz-Weiss Essen 0-0 TuRU Dusseldorf

21:00 TVD Velbert 1-1 FC Monheim

21:00 TuS Bersenbruck 7-1 FC Hagen/Uthlede

20:45 SC Preussen Munster II 4-4 SG Finnentrop/Bamenohl

20:30 SC Paderborn 07 II 3-1 ASC 09 Dortmund

20:30 Erndtebruck 2-1 FC Kaan-Marienborn

20:30 Gutersloh 2-0 TuS Ennepetal

20:30 TuS Haltern 1-3 TSV Victoria Clarholz

20:30 RSV Meinerzhagen 4-1 Holzwickeder SC

20:30 Borussia Freialdenhoven 1-1 Hurth

20:30 Hammer SpVg 2-1 FC Eintracht Rheine

20:30 SV Breinig 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf

20:30 SpVg Wesseling-Urfeld 0-4 FC Pesch 1956

20:30 FC Viktoria Arnoldsweiler 4-0 SV Deutz 05

20:00 VfL Oldenburg 4-1 Kickers Emden

18:30 Berlin Hilalspor 2-2 SC Charlottenburg

13:30 Shriker osaka Futsal 4-5 Bardral Urayasu Futsal

21:00 Tienen 2-1 KFC Mandel United

21:00 Sint-Eloois-Winkel 1-0 Royal Knokke

21:00 Francs Borains 1-1 URS Lixhe-Lanaye

21:00 Solidarite Scolaire 0-2 Sarre Union

19:30 Hauts Lyonnais 3-3 Bourgoin Jallieu 1

22:15 1 Racing FC de Boukoki 1-2 ASN Nigelec

00:30 AD Grijo (w) 1-3 Rio Ave (W)

22:00 Guimaraes (W) 2-0 AD Ovarense (w)

22:00 Fiaes SC (w) 1-3 Valadares Gaia FC B (W)

22:00 FC Romariz (w) 3-0 Feirense (w)

19:00 Madrid CFF (w) 1-2 Real Sociedad (w)

18:00 Atletico de Madrid (w) 2-1 Levante UD (w)

18:00 CD Alaves (w) 3-1 Colegio Aleman Valencia (w)

17:30 Sporting De Huelva (w) 1-1 Eibar (w)

18:00 Minerul Costesti 0-4 ACSO Filiasi

18:00 SR Brasov 0-3 ACS Olimpic Cetate Rasnov

16:50 Vojvodina U19 2-1 FK Brodarac U19

22:00 GAIS 1-1 Dalkurd FF

20:00 Akropolis IF 0-0 Skovde AIK

22:00 Koln (w) 1-0 SC Sand (w)

22:00 Hoffenheim (w) 7-1 Werder Bremen (w)

19:00 VfL Wolfsburg (w) 5-0 Carl Zeiss Jena (w)

19:00 SG Essen-Schonebeck (w) 0-1 SC Freiburg (w)

18:15 FC Twente Enschede (w) 4-4 ADO Den Haag (w)

18:15 PSV Eindhoven (w) 1-0 Feyenoord Rotterdam (W)

18:15 Zwolle (w) 2-3 VV Alkmaar (w)

20:00 Bad Vilbel 1-1 Rot-Weiss Hadamar

20:00 Turk Gucu Friedberg 3-4 Rot-Weiss Walldorf

20:00 ZESCO United Ndola 1-2 Power Dynamos

21:00 Kerala Blasters FC 2-1 Odisha FC

01:45 Beitar Jerusalem 1-2 Maccabi Tel Aviv

01:15 Hapoel Natzrat Illit 0-4 Maccabi Haifa

00:30 Hapoel Tel Aviv 1-1 Hapoel Jerusalem 1

20:00 Andernach (w) 1-1 FFC Frankfurt II (w)

20:00 Elversberg (W) 0-4 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

17:00 Ingolstadt 04 (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

17:00 Nurnberg (w) 1-2 MSV Duisburg (W)

18:00 FC Noah 3-0 FK Van Charentsavan

01:00 CO Korhogo 3-3 SOL FC Abobo

22:30 LYS Sassandra 0-0 San Pedro FC

00:15 Carme Dawson 4-4 Phil diae Bolley

00:00 Oud Heverlee Leuven (w) 1-2 Standard Liege B (w)

20:30 Polokwane City FC 1-3 Hungry Lions

20:30 Cape Town Spurs 2-1 TS Sporting

01:00 Real Betis B (w) 0-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

18:30 Racing de Santander (w) 0-4 Deportivo La Coruna W

18:00 CDEF Logrono (w) 2-1 Prainsa Zaragoza (w)

20:30 Napoli (w) 0-1 Empoli (w)

20:30 AC Milan (w) 0-3 Inter Milan (w)

18:30 Sampdoria (W) 1-2 Roma CF (w)

17:00 Colombo FC 2-2 Red Star SC

19:00 1 Customs Department FC 1-4 Sukhothai

19:00 Udon Thani 3-1 Chiangmai FC

18:00 Ayutthaya United 1-0 Ranong FC

18:00 Kasetsart FC 2-1 Khonkaen FC 1

20:45 Lyon (w) 4-0 Fleury 91 (w)

01:30 Comercial EC U20 1-1 Aguia de Maraba U20

01:00 Desportiva Alianca Youth 2-1 CSE U20

16:00 Taiwan CPC 2-3 Tatung FC

15:00 Taichung Futuro 1-2 Taiwan Power Company

14:00 NTUPES 0-9 Tainan City Steel

14:00 Hang Yuen FC 1-0 Taicheng Lions

18:00 Excelsior Rotterdam U21 3-1 De Graafschap (R)

01:30 1 Gloria RS 2-0 Novo Hamburgo RS

12:00 Gainare Tottori 3-0 Vanraure Hachinohe FC

12:00 Kataller Toyama 1-1 Kagoshima United

12:00 Fujieda MYFC 0-3 Yokohama SCC

12:00 AC Nagano Parceiro 0-0 Imabari FC

12:00 Azul Claro Numazu 1-1 Grulla Morioka

12:00 Fukushima United FC 1-1 Kamatamare Sanuki

12:00 Roasso Kumamoto 2-0 FC Gifu

01:45 Esmac PA(w) 1-2 Remo (w)

01:00 Botafogo/PB (w) 2-0 Mixto EC (W)

20:00 Varginha EC 1-0 America TO MG

20:00 Manchester Futbol Club 0-0 Uberaba MG

19:00 Ceara (w) 3-3 Fortaleza (w)

18:00 FC Flora Tallinn 2-2 Levadia Tallinn 1

19:00 Kamonyi FC (w) 1-2 Apaer WFC (w)

07:00 Diriangen 2-0 Managua FC

03:00 3 CA River Plate (w) 3-1 Danubio (w) 2

03:00 Nautico Montevideo (W) 2-0 Atletico Fenix Montevideo (W) 1

22:30 CD Fontsanta Fatjo (W) 0-5 AD Son Sardina (w)

19:30 CD Llamoro W 0-3 CD Tarsa (w)

18:00 CF Pardinyes (w) 1-2 SD Casablanca (w)

18:00 Victoria CF (W) 2-1 Deportivo La Coruna B (W)

18:00 DNS De Belen (w) 1-0 CD Atletico Lince (W)

18:00 Victoria FC (w) 2-0 SD Villestro (W)

07:00 SD Atletico Nacional 1-2 SD Panama Oeste

08:30 Herediano 1-0 Deportivo Saprissa

05:00 Alajuelense 1-0 Santos De Guapiles 1

01:00 Paduano RJ 2-1 CEAC/Araruama

21:20 Burgan SC 1-1 Al-Sahel

21:20 Al-Salibikhaet 0-1 Khaitan

03:00 Boca Juniors (w) 5-2 UAI Urquiza (w)

19:30 Prishtina 0-1 KF Drita Gjilan

19:00 KF Ulpiana 0-0 KF Feronikeli

19:00 KF Dukagjini 0-0 KF Llapi

21:00 FK Zeljeznicar 1-0 NK Siroki Brijeg

21:00 FK Tuzla City 2-2 Radnik Bijeljina

23:10 Glasgow City (w) 0-1 Celtic (w)

19:00 1 Kelen SC 0-0 Balatonfuredi FC

19:00 1 Szekszard UFC 2-5 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 1

19:00 Rakosmenti KSK 1-4 FC Dabas

17:30 1 Puskas Academy II 2-1 MOL Fehervar FC II

17:00 1 Diosgyori VTK II 3-5 DEAC

17:00 Gyirmot FC Gyor II 3-0 Andrashida SC

21:00 Derby County (w) 0-0 Fylde LFC (w)

21:00 Arsenal (w) 0-3 Chelsea FC (w)

21:00 Wolves (w) 0-4 Nottingham Forest (w)

21:00 Sheffield (w) 0-3 Huddersfield (w)

20:00 Chorley (w) 5-0 Bradford City (w)

20:00 Norton Stockton Ancients (w) 1-2 Leeds United FC (w)

20:00 Ipswich Town (w) 4-0 Crawley Wasps (w)

20:00 Leafield Athletic LFC (w) 2-3 Lincoln City (w)

20:00 Kent Football (w) 1-6 Chesham United (w)

20:00 Lye Town (W) 1-2 Northampton Town (w)

20:00 Brighouse Town (w) 8-0 Farsley Celtic (w)

19:00 defense forces 2-1 Bright Stars

19:00 Arua Hill SC 3-1 Tooro United

19:00 Vipers 2-2 Kampala City Council FC

19:00 Gimnasia LP Reserves 6-1 Estudiantes LP Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657