Kết quả trận Western United FC vs Melbourne Victory, 16h05 ngày 17/05

Western United FC
Western United FC
0
Melbourne Victory
Melbourne Victory
1
Kết quả bóng đá Úc

Western United FC vs Melbourne Victory


16:05 ngày 17/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Western United FC vs Melbourne Victory


TLCA
1.09 : 0:0 : 0.83
TL bàn thắng:
3.70 : 1 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
162.00 : 7.70 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Western United FC vs Melbourne Victory

 50'      yellow_cardJake Brimmer
 56'    Joshua Risdon yellow_card  
 69'    Connor Pain yellow_card  
 70'      substitutionChristopher Oikonomidis↑Marco Rojas↓
 74'    0-1   goalJake Brimmer
 77'      yellow_cardChristopher Oikonomidis
 80'      substitutionNishan Velupillay↑Ben Folami↓
 80'    Dylan Pierias↑Dylan Wenzel-Halls↓ substitution  
 90'      substitutionLeigh Michael Broxham↑Jake Brimmer↓
 90'      substitutionFrancesco Margiotta↑Nicholas DAgostino↓

Đội hình thi đấu Western United FC vs Melbourne Victory

Western United FC Melbourne Victory
1 Jamie Young
17 Benjamin Garuccio
4 Leo lacroix
6 Tomoki Imai
19 Joshua Risdon
88 Neil Kilkenny
27 Jerry Skotadis
11 Connor Pain
9 Dylan Wenzel-Halls
8 Lachlan Wales
99 Aleksandar Prijovic
20 Ivan Kelava
2 Jason Geria
21 Roderick Jefferson Goncalves Miranda
5 Matthew Spiranovic
3 Jason Alan Davidson
8 Joshua Brillante
4 Rai Marchan
23 Marco Rojas
22 Jake Brimmer
11 Ben Folami
18 Nicholas DAgostino
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
42 Rhys Bozinovski
26 Nicolas Milanovic
33 Benjamin Collins
34 Christian Theoharous
5 Dylan Pierias
38 Noah Botic
37 Ryan Scott
9 Francesco Margiotta
13 Birkan Kirdar
17 Brendan Michael Hamill
6 Leigh Michael Broxham
24 Nishan Velupillay
1 Matt Acton
7 Christopher Oikonomidis

Số liệu thống kê Western United FC vs Melbourne Victory

Western United FC   Melbourne Victory
8
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
6
 
Tổng cú sút
 
8
2
 
Sút trúng cầu môn
 
1
4
 
Sút ra ngoài
 
7
2
 
Cản sút
 
2
9
 
Sút Phạt
 
9
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
470
 
Số đường chuyền
 
641
10
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
2
8
 
Đánh đầu thành công
 
12
0
 
Cứu thua
 
2
22
 
Rê bóng thành công
 
11
10
 
Đánh chặn
 
13
8
 
Thử thách
 
11
99
 
Pha tấn công
 
126
43
 
Tấn công nguy hiểm
 
54

18:00 Nam Định FC 1-1 Hà Nội FC

17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo

16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers

16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka

17:30 Gangwon FC 4-2 Jeju United

17:00 Pohang Steelers 1-1 Gimcheon Sangmu

16:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Seongnam FC

07:00 Vancouver Whitecaps 0-0 New England Revolution

05:00 Philadelphia Union 2-1 New York City FC

02:00 Los Angeles FC 2-0 New York Red Bulls

18:30 Chengdu Better City FC 2-2 Shenzhen FC

16:30 Shanghai Shenhua 2-1 Guangzhou Evergrande

14:30 Wuhan three town 5-0 Hebei FC

00:00 Accra Hearts of Oak 2-1 Bechem United 1

00:00 NK Publikum Celje 0-0 Borac Banja Luka

23:30 Radnik Surdulica 1-4 FK Sutjeska Niksic

22:59 FC Koper 0-0 Vojvodina Novi Sad

22:59 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-1 KF Llapi

22:59 KF Ballkani 0-1 KF Drita Gjilan

22:59 Dinamo Zagreb 3-0 FK Shkendija 79

22:00 Znicz Pruszkow 0-0 Motor Lublin

22:00 Baltika Kaliningrad 2-0 Yenisey Krasnoyarsk

22:00 Botev Plovdiv II 0-2 FC Sozopol

21:30 Ludogorets Razgrad 3-0 Nurnberg

21:00 CS Universitatea Craiova 4-1 Arminia Bielefeld

21:00 FK Krasnodar 2 2-0 FK Chayka Pesch

21:00 Yverdon 1-1 Dynamo Kyiv

20:30 Lokomotiv Moscow 2-1 Veles

20:00 Dinamo Makhachkala 3-0 Spartak Nalchik

20:00 Hallescher FC 1-3 SC Paderborn 07

19:45 The New Saints 2-1 Cliftonville

19:00 Erzgebirge Aue 4-0 Berliner AK 07 1

19:00 Nordsjaelland 3-0 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Alemannia Haibach 1-5 Bayern Alzenau

18:30 Randers FC 6-2 Helsingor

18:00 TuS Heeslingen 3-0 BSV Rehden

18:00 SV Tasmania Berlin 1-5 SV Babelsberg 03

18:00 SV Lippstadt 3-1 TuS Bersenbruck

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-2 Akron Togliatti

18:00 Koln Am 1-4 KAS Eupen

17:30 Rakow Czestochowa 5-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 1 Phố Hiến 2-2 Công An Nhân Dân

17:00 Bình Phước 0-1 Phù Đổng

15:30 Đắk Lắk 1-2 Huế FC

22:30 GIF Sundsvall 2-5 Djurgardens

20:00 Mjallby AIF 1-1 IFK Norrkoping FK

20:00 Hammarby 2-2 Hacken

20:00 Degerfors IF 1-1 AIK Solna

04:00 Goias 1-0 Cuiaba 1

04:00 Ceara 1-1 Atletico Clube Goianiense

04:00 Sao Paulo 0-0 Juventude

02:00 Botafogo RJ 0-1 Fluminense RJ

02:00 Avai FC SC 2-2 Palmeiras

06:30 Argentinos juniors 1-1 Arsenal de Sarandi

04:00 Racing Club 5-0 Aldosivi Mar del Plata

01:30 CA Platense 0-0 Sarmiento Junin

22:59 San Lorenzo 1-1 Club Atletico Tigre

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk 3-2 Slavia Mozyr

22:00 Dinamo Brest 1-3 Dinamo Minsk

20:00 FC Minsk 2-4 FC Belshina Babruisk

00:00 Misr Elmaqasah 0-2 Al Masry

01:00 Valerenga 0-1 Odd Grenland

22:59 Sandefjord 2-2 Tromso IL

22:59 Ham-Kam 3-2 Sarpsborg 08

22:59 Bodo Glimt 2-0 Aalesund FK

22:59 Stromsgodset 3-0 Lillestrom 1

21:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 FC Telavi

17:00 Omiya Ardija 0-1 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Renofa Yamaguchi 2-1 Ventforet Kofu

16:30 FC Ryukyu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Yokohama FC 2-0 Albirex Niigata

16:00 Tokushima Vortis 1-0 Thespa Kusatsu

16:00 1 Tochigi SC 1-1 Grulla Morioka

12:00 1 JEF United Ichihara Chiba 3-1 Tokyo Verdy

08:00 Atlas 2-2 CDSyC Cruz Azul

06:00 Alianza Lima 2-0 Ayacucho Futbol Club

03:30 Sport Huancayo 2-0 Universitario De Deportes

01:15 Univ.Cesar Vallejo 4-0 EM Deportivo Binacional

01:00 FC Carlos Stein 2-2 Cienciano

22:59 Academia Deportiva Cantolao 3-0 AD Tarma

22:59 ES du Sahel 0-0 Club Africain 1

22:59 Esperance Sportive de Tunis 2-1 US Ben Guerdane

22:59 Sifakesi 2-2 U.S.Monastir 1

05:45 FC Nacional Asuncion 0-1 Guarani CA

03:30 Olimpia Asuncion 4-1 12 de Octubre

18:00 Gwangju Football Club 1-4 Gyeongnam FC

18:00 Daejeon Citizen 1-1 Gimpo FC

16:00 Busan I Park 0-2 Bucheon FC 1995

07:00 1 Deportes Tolima 2-1 Atletico Nacional Medellin

09:05 1 Pumas Tabasco 1-2 Cancun FC 1

07:00 Venados FC 1-3 Correcaminos UAT

05:00 Tepatitlan de Morelos 2-0 CSyD Dorados de Sinaloa

22:00 Tegs SK 1-6 Sollentuna United

21:00 Taby 1-1 IF Karlstad Fotboll

19:00 Sandvikens IF 4-1 Umea FC 1

18:00 Motala AIF FK 0-3 Pitea IF

16:30 Geylang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

20:30 FC Istiklol Dushanbe 7-0 Ravshan Zafarobod

04:00 CA Penarol 0-1 Liverpool URU

01:00 Plaza Colonia 3-0 CS Cerrito 1

20:00 1 CA River Plate 0-1 Boston River

20:00 Tenax FC 0-2 FC Platinum

20:00 Triangle FC 2-2 Bulawayo Chiefs

20:00 Whawha FC 0-1 Manica Diamond

20:00 Highlanders 3-2 Black Rhinos

20:00 Capps linked 0-1 ZPC Kariba

20:00 Bahir Dar Kenema FC 1-1 Sebeta City

14:00 Welkite Ketema 3-0 Jimma Aba Jifar

20:00 Tanzania Prisons 1-0 Simba Sports Club

18:00 Mtibwa Sugar 2-4 Namungo FC

17:00 Pyeongchang FC 2-3 Goyang KH FC)

16:00 FC Namdong 3-2 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 1 Yeoju Sejong 1-2 Yangpyeong

14:40 South China AA 1-2 Shatin SA

14:40 Eastern District SA 1-1 Yuen Long FC

12:30 Wong Tai Sin 1-1 Wofoo Tai Po

12:30 Central Western District RSA 0-0 North District FC

12:30 Wing Yee FT 6-3 Happy Valley

14:15 Capalaba (w) 0-2 Sunshine Coast Wanderers (W)

14:00 Weston Pud(w) 3-1 Logan Lightning (w)

22:00 1 Maktaaral 1-1 FK Atyrau

22:00 FK Aktobe Lento 4-1 Lokomotiv Astana

20:00 FK Taraz 1-1 FC Kairat Almaty

20:00 1 FK Kaspyi Aktau 0-2 FK Arys

18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 Tobol Kostanai

06:00 Cavalry FC 3-1 FC Edmonton

22:59 York 9 FC 1-3 Valour

07:10 BC United (W) 3-2 Indios Denver (w)

06:30 Manitou FC (W) 2-1 Joy AC (W)

06:00 Connecticut Fusion (w) 2-0 Albany Rush (W)

06:00 Dakota Fusion FC (w) 0-4 Sioux Falls City FC (W)

06:00 Maplebrook Fury(w) 1-3 Mankato Utd (w)

05:00 San Diego Parceiro (w) 5-2 Oceanside Dutch Lions FC (W)

05:00 Nashville Rhythm FC (w) 3-0 Alabama (w)

04:00 Paisley Athletic (W) 3-2 New Jersey Copa (w)

03:00 Washington Dutch Lions (W) 1-4 Penn Fusion SA (w)

03:00 Milwaukee Torrent (w) 6-2 Chicago Dutch Lions (W)

02:30 New York Athletic Club (w) 6-3 New Jersey Alliance FC (W)

22:59 Colorado Pride (w) 0-3 Colorado Rapids (w)

15:30 Hantharwady United 2-0 Ayeyawady united

01:30 Union Totoras 0-0 CA Totoras Juniors 1

21:00 Vikingur Reykjavik (w) 1-1 Fjardab Hottur Leiknir (w)

02:30 Al Ahly SC 2-1 Pyramids FC

01:00 Blumenau EC 3-1 Caravaggio FC 2

21:00 2 Atletico Tubarao SC 0-3 CA Carlos Renaux

20:00 Terton FC 1-7 RTC FC

13:00 Sydney Olympic 4-1 Sutherland Sharks

12:10 Blacktown City Demons 3-0 Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns 3-3 Sydney United

02:45 UMF Njardvik 0-1 KR Reykjavik

02:15 KFR Aegir 1-0 Fylkir

02:15 Hafnarfjordur 6-1 IR Reykjavik

22:59 KA Akureyri 4-1 Fram Reykjavik 2

21:00 HK Kopavogs 6-0 Dalvik Reynir

14:10 Rockdale City Suns U20 1-3 Sydney United 58 U20

20:00 Varginha EC 1-4 Tupynambas

00:45 Juazeiro BA 0-0 Jacobinense EC

02:00 Los Andes 0-3 Villa San Carlos

01:30 Argentino de Quilmes 1-2 Colegiales

01:30 Uhl Que Sa 1-2 Deportivo Merlo

00:00 Riga FC 0-2 FK Valmiera

22:59 FK Spartaks Jurmala 0-2 Rigas Futbola skola

21:00 Tukums-2000 0-1 BFC Daugavpils

13:32 Valentine Phoenix Reserves 1-0 Maitland FC Reserves

02:30 Rengo Unido 1-1 CD Provincial Ranco

02:30 Colchagua CD 1-1 Lota Schwager

02:00 Municipal La Pintana 1-2 Municipal Santiago

22:59 1 Deportes Union Companias 2-2 Quintero Unido 1

22:00 Shooting Stars SC 2-2 Abia Warriors

22:00 Nasarawa United 2-1 Rivers United

22:00 Lobi Stars 1-0 Akwa Starlets

22:00 Katsina United 3-2 Remo Stars

22:00 Kano Pillars 1-0 Enugu Rangers International

22:00 Gombe United 2-1 Wikki Tourist

22:00 Enyimba 0-0 Heartland FC

22:00 Sunshine Stars FC 2-1 MFM FC

19:00 MCF FC 1-0 Migori Youth

15:15 Sydney Olympic FC (w) 0-0 Illawarra Stingrays (w)

14:10 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

14:00 Manly Utd (w) 3-3 Football NSW Institute (w)

14:00 NWS Spirit (W) 1-3 Apia L Tigers (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 7-0 Aime Rigi (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) 1-0 Maca Searle (w)

02:00 France U18 1-0 Morocco U18

02:00 Italy U18 1-0 Portugal U18

22:59 Spain U18 0-1 Algeria U18

22:59 Greece U18 1-2 Turkey U18

21:00 FK Viltis Vilnius 2-1 FK Kauno Zalgiris II

06:00 Seattle 2-5 Las Vegas Legends

05:00 Charlotte Independence 6-2 Forward Madison FC

04:00 Pittsburgh Hotspurs 1-2 FC Buffalo

03:00 Northern Virginia United 1-1 Virginia Beach City

02:30 Akron 2-2 Erie Commodores

14:30 Tung Sing FC 0-2 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 0-5 Fu Moon FC

14:00 Balcatta (w) 1-2 Fremantle City FC (w)

21:00 FC Isloch Reserves 1-1 FC Gomel Reserves

19:00 FC Slutsk Reserves 0-3 FC Vitebsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-2 Bate Borisov Reserves 1

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-2 Torpedo Zhodino Reserves

12:00 Canberra FC 0-1 Gungahlin United

06:30 East Atlanta 1-3 South Georgia Tormenta B

05:00 Miami AC 2-1 Caledonia SC

05:00 Project 51O 2-1 Marin FC Legends

04:00 Kalamazoo 4-1 AFC Ann Arbor

04:00 PDX FC 1-2 Ballard Football Club

04:00 Oly Town FC 6-5 OVF Alliance

03:10 Blackstones 2-0 AC Connecticut

03:00 San Francisco Glens SC 0-1 Hippocampus of southern California

01:00 Charlotte Independence 2 6-2 Wake FC

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 FK Panevezys B 5-2 Garr and Ava

22:59 Kvarnsvedens IK 2-2 Kungsangens IF

22:00 Rappe GOIF 3-1 Asarums IF FK

22:00 Assyriska 1-0 IFK Lidingo FK

21:00 1 Onsala BK 1-2 BK Astrio

21:00 Korsnas IF FK 1-2 Ragsveds IF

21:00 Grebbestads IF 1-4 Yxhults IK

21:00 Angered BK 3-1 Mjolby AI FF

20:00 Ariana 0-0 FC Rosengard

20:00 Syrianska Botkyrka IF 1-4 Assyriska United IK

19:00 Stenungsunds IF 1-1 Kumla

17:00 Skelleftea FF 6-0 Ytterhogdal IK

00:00 Minnesota Aurora FC (W) 4-1 St. Louis Lions(w)

04:30 Huachipato 3-0 Puerto Montt 1

04:30 1 Coquimbo Unido 2-1 Melipilla

04:00 Union La Calera 0-1 Santiago Morning

02:00 1 Santiago Wanderers 1-1 Curico Unido

02:00 1 Palestino 0-1 Cobreloa

23:30 CSD Antofagasta 2-1 Deportes Limache

15:15 Mitchelton FC 1-2 Ipswich knights SC

21:00 1 Spaeri FC 1-1 Merani Martvili

21:00 FC Shukura Kobuleti 3-1 Gareji Sagarejo

21:00 Samtredia 6-0 FC Merani Tbilisi

09:30 Mexico U20 6-0 Puerto Rico U20

07:30 El Salvador U20 4-5 Dominican Republic U20

05:00 2 Haiti U20 1-2 Jamaica U20

03:00 Guatemala U20 0-0 Canada U20

21:00 Atyra FC 1-0 River Plate (PAR) 1

21:00 Sportivo Iteno 0-1 3 De Febrero

19:00 Throttur Reykjavik U19 1-0 Dahl vickreni Ma GREE U19

21:00 Tombense 1-1 Nautico (PE) 1

22:59 Union Huaral Reserves 2-1 Alianza Universidad Reserves

22:59 1 Sport Boys Reserves 1-2 Universitario de Deportes Reserves 1

22:59 Santos FC Reserves 2-1 Cienciano Reserves

22:00 Cusco FC Reserves 3-2 Deportivo Binacional Reserves

22:00 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0-1 FBC Melgar Reserves

22:00 Sporting Cristal Reserves 3-3 Academia Deportiva Cantolao Reserves 1

01:00 Lebanon U16 2-0 Palestine U16

22:00 Syria U16 5-0 Kuwait U16

19:20 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Merlo U20

19:10 CA Ituzaingo U20 0-0 Los Andes U20

19:10 CA San Miguel U20 3-2 Real Pilar Fútbol Club U20

19:00 FK Limbazi 0-2 Jekabpils

15:00 Parks Academy 0-11 Jelgava

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-1 B36 Torshavn

13:00 Criacao Shinjuku 2-2 Verspah Oita

13:00 Nara Club 0-0 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 0-0 Matsue City FC

19:00 LD Maputo 0-0 Incomati Xinavane

17:00 Hwaseong FC 1-0 Mokpo City

17:00 Cheonan City 0-2 Yangju Citizen

17:00 Gimhae City 0-2 Changwon City

15:00 Gyeongju KHNP 3-1 Busan Transportation Corporation

18:30 Tiong Bahru 2-3 Racing Club Warwick FC

16:00 Sporting Westlake 2-0 Mattar Sailors FC 1

20:00 1 AC Tres Coracoes U20 2-1 Santarritense U20

20:00 CA Serranense U20 1-4 America TO MG U20

19:00 Araguari AC U20 0-0 Uberlandia Youth

19:45 BRM FC 0-0 PIB FC

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3-1 Fremantle City FC U21 (W)

04:15 Trinidad Tobago Police FC 3-2 AC Port Of Spain

18:30 Shenyang City Public 3-1 Shanghai Jiading Huilong

15:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Shijiazhuang Kungfu

15:00 Suzhou Dongwu 0-3 Nantong Zhiyun 1

14:30 Nanjing City 0-1 Qingdao Manatee

22:00 Asker 1-1 Hodd

20:00 Ullensaker/Kisa IL 2-1 Levanger FK

20:00 Alta 1-1 Kjelsas

19:00 Ullern FC 2-2 Sotra

19:00 Vard Haugesund 1-1 Notodden FK

19:00 Moss 2-0 Egersunds IK

18:00 Tromsdalen 1-0 Brattvag

05:00 Rio Branco AC 0-0 Sao Raimundo/RR

03:00 Moto Club Sao Luis MA 1-1 Pacajus

02:00 Fluminense PI 0-0 Tuna Luso

02:00 1 Sociedade Acao 2-1 Ceilandia DF

02:00 Oeste 0-0 Sao Bernardo

02:00 ASA AL 1-1 Lagarto

02:00 Reet 1-0 America FC Natal RN

01:30 Ipora EC 1-1 Anapolis FC

01:30 Brasiliense 2-1 OperArio MT

01:00 Globo 2-0 Afogados da Ingazeira FC

01:00 1 Perolas Negras 0-1 Nova Iguacu 2

01:00 Marcilio Dias SC 2-0 EC Prospera

01:00 Azuriz FC 0-2 Juventus SC

01:00 Casamance 3-0 Etoile Lusitana

21:00 Finn Harps U19 3-3 Treaty United FC U19

19:00 Shelbourne U19 2-2 Sligo U19

20:00 Johannesburg Uni (w) 5-1 Thunderbirds (W)

16:30 TUT FC (W) 1-0 Tsunami Queens (w)

02:00 Santos (Youth) 1-1 RB Bragantino Youth

01:00 Bahia (Youth) 1-3 America MG (Youth)

20:00 1 Atletico Goianiense U20 1-5 Corinthians Paulista (Youth) 1

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Big Bullets FC

19:30 Dedza Dynamos 3-2 Ekwendeni Hammers

16:30 Capalaba Bulldogs 1-3 Eastern Suburbs Brisbane

12:00 Gold Coast Knights 1-1 Queensland Lions SC 1

03:30 Los Chankas 2-0 Santos Ica

03:15 Sport Chavelines Juniors 1-1 Juan Aurich 1

03:00 Molinos El Pirata 1-1 Union Huaral 1

03:00 Cusco FC 3-2 Comerciantes Unidos

03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 2-1 Alianza Universidad

03:00 Deportivo Llacuabamba 2-1 CD Coopsol

20:00 Raufoss 1-0 Skeid Oslo

20:00 Stabaek 0-0 Fredrikstad

20:00 Start Kristiansand 0-1 Kongsvinger

03:30 Villa Mitre 3-1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1

02:30 Juventud Antoniana 2-1 Crucero del Norte

02:00 Club Sportivo Estudiantes 4-0 CDA Monte Miaz

01:30 1 Boca Unidos 0-0 Sportivo Las Parejas

01:00 Sansinena 2-0 Huracan Las Heras 1

01:00 Gimnasia C. Uruguay 0-0 Gimnasia yTiro 1

01:00 Club Ciudad de Bolivar 1-1 Sportivo Penarol

01:00 Deportivo Camioneros 0-1 Club Circulo Deportivo

00:30 1 Olimpo Bahia Blanca 0-1 Sol de Mayo

21:00 Juventud U.Gualeguaychu 4-1 Atletico Parana

21:00 Desamparados 2-0 Liniers Bahia Blanca

14:10 Gold Coast Knights U23 0-2 Lions FC U23

13:00 1 Mitchelton U23 1-2 Ipswich knights U23

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3 Capalaba Bulldogs U23

07:00 Colombia (w) U20 4-1 Panama (w) U20

04:00 Paraguay (w) U20 0-0 Venezuela (w) U20

02:10 Canada nữ 0-0 Korea Rep (w)

02:00 France (w) U20 1-0 Netherlands (w) U20

01:00 Uruguay (w) 7-0 Bolivia (w)

23:30 Italy (w) U17 4-3 Chile (w) U17

22:00 Belgium (w) 0-1 Austria (w)

22:00 USA (w) U20 3-0 Mexico (w) U20

21:30 India (w) U17 0-2 Mexico (w) U17

19:00 Singapore (w) 0-1 China Hong Kong (w)

19:00 Bangladesh (w) 0-0 Malaysia (w)

16:00 U19 Thái Lan 1-1 Phuket

16:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-2 Philippines (w)

21:00 Junkeren 2-1 Nardo FK

21:00 Lorenskog 2-0 Harstad

21:00 Lillestrom B 0-3 IF Floya

20:00 Stord IL 1-1 Viking B

20:00 Rosenborg B 1-1 SK Trygg Lade

20:00 Byasen Toppfot 4-0 Innstranden

20:00 Os Turn Fotball 1-3 Lyn Oslo

09:00 Portland Timbers Reserve 2-4 Colorado Rapids II

08:15 Houston Dynamo B 1-0 Tacoma Defiance

07:30 North Texas SC 4-0 MINNESOTA United B

04:00 Chicago flame B 4-3 New England Revolution B

20:00 Dalkurd FF 3-2 AFC Eskilstuna

18:00 Skovde AIK 0-2 Vasteras SK FK

18:00 Utsiktens BK 1-0 IK Brage

00:45 SE Paraty RJ 0-1 Belford Roxo RJ

00:45 CF Rio de Janeiro 4-0 EC Resende 2

03:30 Deportivo Laferrere 0-2 Real Pilar

01:30 CA Atlas 3-0 Sportivo Italiano

01:30 Argentino de Merlo 2-1 Berazategui

01:30 Excursionistas 2-1 Central Cordoba De Rosario 2

01:30 Club Lujan 1-0 San Martin Burzaco

01:30 Claypole 3-0 Leandro N Alem 1

12:30 Southern United (w) 3-0 South Yarra SC (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 2-2 Casey Comets (w)

22:15 Barranquilla FC U19 6-0 Atletico Zamba U19

22:00 Total Soccer U19 1-1 Leones U19

06:30 San Martin Tucuman 1-0 Guillermo Brown

04:00 Tristan Suarez 4-0 Atletico Rafaela 1

02:30 Independiente Rivadavia 4-0 San Telmo

02:00 Agropecuario de Carlos Casares 1-2 Santa Marina Tandil

02:00 Estudiantes Rio Cuarto 4-1 Villa Dalmine

02:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-1 San Martin San Juan

01:30 Deportivo Maipu 1-1 All Boys

01:00 2 Almagro 0-1 Deportivo Riestra 1

01:00 Deportivo Madryn 2-0 Almirante Brown

01:00 ASEC MIMOSAS 2-0 Sporting Gagnoa

01:00 San Pedro FC 1-4 SOL FC Abobo

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 ES Bafing

22:30 Racing d'Abidjan 1-1 Societe Omnisports De L'Armee

18:00 TC Sports Club 0-1 Club Green Streets

21:00 CA Atlas (W) 1-8 Velez Sarsfield (W)

18:00 Tuv Buganuud 1-1 FC Ulaanbaatar

15:00 1 BCH Lions 2-2 Khovd

12:00 1 Khangarid Klub 2-1 Athletic 220 FC 1

17:00 1 Solid SC 1-7 Java Lane SC

17:00 SLTB SC 0-4 Pelicans SC

17:00 Sri Lanka Police SC 0-1 Super Sun SC

01:30 Defensores de Cambaceres 3-2 Deportivo Paraguayo

01:00 Real Banjul 0-0 Steve Biko

22:59 Banjul Hawks FC 2-0 Gambia Ports Authority

20:00 Nasaf Qarshi B 1-2 Paktako 79

19:30 FK Andijan-2 3-1 Aral Qoraqalpogiston

19:00 Do stlik Oltiariq 7-0 Qumqo rg on FC 1

05:15 Harbour View FC 1-0 Waterhouse FC

03:00 Cavalier FC 0-1 Dunbeholden FC 1

01:30 Sacramenta U20 2-1 Sport Brasil/PA U20

01:00 Propria U20 1-2 Rosario SE U20

01:00 Ypiranga/RS U20 2-0 SERC Brasil U20

00:00 3 Operario AM U20 0-1 Comercial MS (Youth) 1

15:00 Hang Yuen FC 0-0 Taichung Futuro

14:15 Coomera 3-3 Samford Ranges

13:00 Taringa Rovers 0-4 Holland Park Hawks FC

12:00 North Star 1-1 Souths United

16:00 1 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Ban Di Tesi Iwaki

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Kamatamare Sanuki

14:30 Imabari FC 0-0 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-4 FC Gifu

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Fukushima United FC 1

01:00 SC Penedense U23 0-2 Coruripe U23 1

00:45 Friburguense RJ 0-1 Olaria

00:00 Kauno Zalgiris 1-1 Banga Gargzdai

21:55 Suduva 0-5 FK Zalgiris Vilnius

19:00 Dziugas Telsiai 2-0 Lietava Jonava

17:00 Bashundhara Kings 3-2 Sheikh Russel KC

02:30 SCCM Chabab Mohamedia 0-3 FAR Forces Armee Royales

02:30 Maghreb Fez 2-0 OCK Olympique de Khouribga

00:00 RCOZ Oued Zem 3-2 Renaissance Sportive de Berkane

00:00 Union Touarga Sport Rabat 0-0 MCO Mouloudia Oujda

02:00 Baymon FC 1-2 Metropolitan FA

22:00 OTMK Olmaliq 2-2 Nasaf Qarshi

21:00 Metallurg Bekobod 0-0 Olympic FK Tashkent 1

00:00 Cartagines Deportiva SA 0-0 Alajuelense

05:00 SC Paysandu Para 1-1 Brasil de Pelotas

04:00 Volta Redonda 0-3 Aparecidense GO

03:00 Ferroviario CE 0-2 Floresta CE

02:00 Sao Jose PoA RS 2-1 Campinense

02:00 Botafogo PB 1-0 Mirassol 1

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-0 Ypiranga(RS)

21:00 Botafogo SP 1-0 Manaus (AM) 1

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13-0 New Lambton FC (W)

21:30 Union Douala 2-1 APEJES Academy

21:30 Tonnerre Yaounde 1-4 Yong Sports Academy

21:30 Stade Renard de Melong 0-0 Djiko

21:30 Panthere Sportive du Nde 5-4 AS Fortuna Mfou

21:30 Colombe du Dja et Lobo 8-2 Fauve Azur Elite

21:30 Canon Yaounde 2-1 Racing de Bafoussam

06:00 California Utd Strikers 5-0 LA Force

05:00 1 Atletico Pantoja 1-2 Cibao FC

01:00 Gloria RS 0-0 CE Lajeadense

01:00 1 Santa Cruz RS 0-0 Esportivo RS 1

01:00 EC Pelotas(RS) 0-0 Tres Passos RS

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 2-1 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 CA Independiente Reserves 7-1 CA Patronato Reserves

19:00 1 Club Comunicaciones U20 2-1 Canuelas FC Reserves

22:59 CA Ouriense (w) 0-1 Benfica (w)

01:00 1 Rampla Juniors FC 1-2 Miramar Misiones FC

01:00 CA Atenas 0-0 Cerro Montevideo

01:00 1 Mar de Fondo 0-0 Salus 2

22:30 Racing Club Montevideo 3-2 Villa Espanola

21:00 Basanez 2-1 Platense FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657