Kết quả trận Wolves vs Leeds United, 03h00 ngày 20/02

Wolves
Wolves
1
Leeds United
Leeds United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Wolves vs Leeds United


03:00 ngày 20/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Wolves vs Leeds United


TLCA
1.21 : 0:0 : 0.74
TL bàn thắng:
6.25 : 1 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
1.07 : 9.00 : 236.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Wolves vs Leeds United

 60'    Fernando Marcal De Oliveira↑Jonathan Castro Otto, Jonny↓ substitution  
 64'    Illan Meslier(OW) goal 1-0  
 66'      substitutionPablo Hernandez Dominguez↑Jamie Shackleton↓
 81'      substitutionEzgjan Alioski↑Mateusz Klich↓
 81'      substitutionHelder Costa↑Jack Harrison↓
 82'    Rayan Ait Nouri↑Fernando Marcal De Oliveira↓ substitution  
 87'    Fabio Silva↑Willian Jose↓ substitution  
 90'    Pedro Neto yellow_card  

Đội hình thi đấu Wolves vs Leeds United

Wolves Leeds United
11 Rui Pedro dos Santos Patricio
27 Romain Saiss
16 Conor Coady
32 Leander Dendoncker
19 Jonathan Castro Otto, Jonny
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
8 Ruben Neves
22 Nelson Cabral Semedo
37 Adama Traore Diarra
12 Willian Jose
7 Pedro Neto
1 Illan Meslier
2 Luke Ayling
21 Pascal Struijk
6 Liam Cooper
15 Stuart Dallas
18 Raphinha
46 Jamie Shackleton
43 Mateusz Klich
22 Jack Harrison
11 Tyler Roberts
9 Patrick Bamford
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Morgan Gibbs White
21 John Ruddy
5 Fernando Marcal De Oliveira
2 Ki-Jana Hoever
17 Fabio Silva
3 Rayan Ait Nouri
20 Vitor Ferreira Pio
54 Owen Otasowie
49 Max Kilman
24 Leif Davis
10 Ezgjan Alioski
52 Niall Huggins
19 Pablo Hernandez Dominguez
47 Jack Jenkins
13 Francisco Casilla Cortes
17 Helder Costa
30 Joe Gelhardt
14 Diego Javier Llorente Rios

Số liệu thống kê Wolves vs Leeds United

Wolves   Leeds United
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
9
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
0
15
 
Tổng cú sút
 
18
5
 
Sút trúng cầu môn
 
8
10
 
Sút ra ngoài
 
10
9
 
Sút Phạt
 
14
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
303
 
Số đường chuyền
 
431
77%
 
Chuyền chính xác
 
81%
13
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
1
28
 
Đánh đầu
 
28
11
 
Đánh đầu thành công
 
17
6
 
Cứu thua
 
5
17
 
Rê bóng thành công
 
18
6
 
Đánh chặn
 
6
31
 
Ném biên
 
19
1
 
Woodwork
 
1
17
 
Cản phá thành công
 
18
10
 
Thử thách
 
11
97
 
Pha tấn công
 
88
32
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

02:15 Tottenham Hotspur 4-1 Crystal Palace

23:30 Manchester City 0-2 Manchester United

21:00 Liverpool 0-1 Fulham

19:00 West Brom 0-0 Newcastle United

03:00 Athletic Bilbao 2-1 Granada CF

00:30 Sociedad 1-0 Levante

22:15 Atletico Madrid 1-1 Real Madrid

20:00 SD Huesca 3-4 Celta Vigo

00:00 Arminia Bielefeld 0-0 Union Berlin

21:30 FC Koln 1-1 Werder Bremen

02:45 Napoli 3-1 Bologna

00:00 Sampdoria 2-2 Cagliari

21:00 Crotone 4-2 Torino 1

21:00 Verona 0-2 AC Milan

21:00 Fiorentina 3-3 Parma

18:30 AS Roma 1-0 Genoa

14:30 FC Seoul 3-0 Suwon City

12:05 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Seongnam FC 1

19:05 Port FC 2-2 Bangkok United FC

18:35 Ratchaburi FC 0-0 Chonburi Shark FC 1

18:10 Sukhothai 2-3 Samut Prakan City

17:10 Bangkok Glass 0-0 Chiangrai United

15:05 Central Coast Mariners 2-0 FC Macarthur

14:10 Western United FC 0-1 Western Sydney

12:05 Wellington Phoenix 3-0 Perth Glory

22:59 Sporting (w) 1-0 Braga (w)

22:15 Famalicao (w) 3-1 Clube Albergaria (w)

22:00 A-dos-Francos (w) 0-1 Amora (w)

22:00 1 UR Cadima (w) 0-3 Gil Vicente FC (w)

22:00 SF Damaiense (w) 1-0 CA Ouriense (w)

18:00 Maritimo (w) 5-1 SCU Torreense (w)

03:00 Arsenal Club PB 5-0 Stade Lamentinois

20:30 UKS SMS II Lodz (w) 6-0 Polonia Sroda Wlkp (w)

19:00 Orebro (w) 1-0 AIK Solna (w)

18:30 Pitea IF (w) 0-2 Hammarby (w)

18:00 AB Copenhagen 2-0 Roskilde

18:00 Curtin University FC (w) 0-4 Fremantle City FC (w)

16:10 Subiaco AFC (w) 0-4 Murdoch University Melville FC (w)

16:05 FK Isloch Minsk 1-4 Krumkachy Minsk

03:00 Rio Ave 2-0 SC Farense

00:30 Maritimo 0-2 Moreirense

22:45 1 Vitesse Arnhem 2-1 AZ Alkmaar

20:30 Heracles Almelo 2-1 PEC Zwolle

20:30 Fortuna Sittard 1-3 PSV Eindhoven

18:15 AFC Ajax 3-1 Groningen

19:00 Dundee United 0-0 Celtic FC

22:00 Luzern 4-2 St. Gallen

22:00 Lugano 0-1 FC Zurich

22:00 Lausanne Sports 1-3 FC Sion

22:59 Galatasaray 2-2 Sivasspor 1

20:00 1 Hatayspor 1-3 Kayserispor

20:00 1 Genclerbirligi 0-1 Istanbul BB

17:30 Karagumruk 0-1 Ankaragucu

23:30 Slask Wroclaw 0-1 Legia Warszawa

21:00 Pogon Szczecin 0-1 Lech Poznan

18:30 Piast Gliwice 2-1 Stal Mielec

10:05 Pumas U.N.A.M. 0-1 CDSyC Cruz Azul

08:10 Santos Laguna 3-1 Necaxa

22:59 Spartak Moscow 6-1 FC Krasnodar

20:30 Dynamo Moscow 2-0 Tambov

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 FC Ufa 1

02:45 Racing Genk 2-0 Cercle Brugge 1

00:15 Anderlecht 1-1 Mechelen

22:00 Club Brugge 3-0 Zulte-Waregem

19:30 Mouscron Peruwelz 1-0 Standard Liege

23:30 Dinamo Zagreb 2-0 Rijeka

21:00 ZNK Osijek 1-1 HNK Gorica

03:00 1 Reggio Audace FC 0-4 Lecce

21:00 Empoli 1-1 Cittadella

03:00 1 Girona 0-1 Almeria

00:15 Mallorca 2-1 FC Cartagena

22:00 Ponferradina 2-2 Sporting Gijon

20:00 Malaga 2-0 Sabadell

21:00 Oliveirense 0-1 GD Chaves

18:15 Penafiel 1-2 Academica Coimbra

19:30 Fortuna Dusseldorf 3-1 Nurnberg

19:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SV Sandhausen 1

13:05 Tokyo Verdy 0-2 Montedio Yamagata

12:05 Fagiano Okayama 0-1 Zweigen Kanazawa FC

12:05 Kyoto Sanga 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:05 Tochigi SC 0-1 Blaublitz Akita

12:05 Ehime FC 1-1 JEF United Ichihara Chiba

02:00 De Graafschap 1-0 FC Eindhoven

23:00 NK Olimpija Ljubljana 1-0 NK Publikum Celje

21:00 Tabor Sezana 0-0 ASK Bravo Publikum

01:30 Steaua Bucuresti 1-0 Gaz Metan Medias

20:00 FC Astra Giurgiu 2-1 AFC Hermannstadt

02:00 Vejle 2-0 Odense BK

00:00 Nordsjaelland 2-2 AC Horsens

22:00 Midtjylland 0-1 Aarhus AGF

20:00 Brondby IF 2-1 FC Copenhagen

18:00 1 Randers FC 1-2 Lyngby

22:00 Levski Sofia 2-2 Botev Plovdiv

19:30 Beroe Stara Zagora 1-4 Ludogorets Razgrad

17:00 Etar 3-1 CSKA 1948 Sofia

07:35 Velez Sarsfield 1-7 Boca Juniors

05:20 Patronato Parana 0-1 Union Santa Fe

05:20 Gimnasia La Plata 1-1 Defensa Y Justicia 1

03:10 Arsenal de Sarandi 0-5 Estudiantes La Plata

20:30 Puszcza Niepolomice 4-0 Arka Gdynia

18:40 GKS Tychy 3-1 Zaglebie Sosnowiec

19:10 Spartak Nalchik 3-1 Druzhba Maykop

18:00 FC Yessentuki 1-3 Krasnodar III

18:00 FK Makhachkala 3-1 FC Tuapse

23:15 Al Nasr Dubai 2-1 Al-Sharjah

20:30 Khor Fakkan 5-1 Al-Dhafra

20:30 Ajman 3-3 Al Wehda(UAE)

14:00 Jeonnam Dragons 1-0 Gyeongnam FC

20:00 Bayern Munchen (Youth) 2-0 SV Wehen Wiesbaden

19:00 Unterhaching 3-0 Hallescher FC

22:59 Altay Spor Kulubu 5-0 Tuzlaspor 1

20:00 Akhisar Bld.Geng 3-0 Eskisehirspor

20:00 Boluspor 2-1 Bursaspor 1

17:30 Umraniyespor 3-1 Giresunspor

06:00 CF Atlante 5-0 Tepatitlan de Morelos 1

18:00 FC Timisoara 1-0 Metaloglobus

16:00 Dunarea Calarasi 2-2 Ripensia Timisoara

16:00 Luceafarul Oradea 2-1 Scolar Resita

02:15 Pogon Siedlce 0-2 Chojniczanka Chojnice

19:00 Skra Czestochowa 2-0 Slask Wroclaw II

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Kabel Novi Sad

20:00 Dinamo Vranje 1-3 IMT Novi Beograd

19:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Hadiya Hossana 1

14:00 Wolaita Dicha 1-0 Adama City

16:15 AEL Champions (W) 3-1 Ermis Apollon (w)

16:00 Omonia Nicosia (w) 0-4 Apollon Limassol LFC (w)

20:00 Perak 0-0 MISC-MIFA

20:30 Sportist Svoge 1-0 Litex Lovech

20:00 1 Polisi Tanzania FC 1-1 Young Africans

20:00 Coastal Union 0-0 KMC FC

18:00 Mtibwa Sugar 0-2 Gwambina FC

21:30 Bijelo Brdo 2-1 Radnik Sesvete

21:30 Hajduk Split II 2-1 NK Croatia Zmijavci

20:00 Dinamo Zagreb II 1-0 NK Solin

01:15 Crvena Zvezda 2-0 Cukaricki Stankom

23:05 1 FK Rad Beograd 0-5 Partizan Belgrade

21:00 Vojvodina Novi Sad 2-0 Habitpharm Javor

21:00 Radnicki Nis 2-0 Backa Topola

21:00 Novi Pazar 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Metalac Gornji Milanovac 2-1 FK Vozdovac Beograd 1

21:00 Macva Sabac 3-1 Proleter

19:00 Indjija 0-1 Radnik Surdulica

22:59 1 Szombathelyi Haladas 1-0 SOROKSAR

20:30 Szolnoki MAV FC 1-0 Vasas 1

20:30 Szentlorinc SE 0-2 Dorogi FC

20:30 Bodajk FC Siofok 1-3 FC Ajka

20:30 Kazincbarcika 3-1 DEAC

20:30 Gyirmot SE 0-0 Szegedi AK

20:30 Csakvari TK 0-1 Nyiregyhaza

20:30 Budaorsi SC 0-1 Pecsi MFC

20:30 Bekescsaba 1-0 Gyori ETO

03:20 1 Sportivo Rivadavia San Juan 0-2 Atenas De Pocito 1

03:00 Sportivo Del Bono 2-1 Desamparados 1

01:00 Perolas Negras (W) 3-2 Angra Dos Reis RJ (W)

00:45 Nautico Capibaribe (w) 0-2 Sport Recife (w)

18:00 Cankaya FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 1877 Alemdagspor 1-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Golcukspor 0-1 Batman Petrolspor

16:30 MSK Zilina B 3-1 Slovan Bratislava B

21:00 Chelsea U23 0-0 Brighton U23

20:00 Liverpool U23 1-4 Derby County U23

06:35 Atletico Mineiro 4-0 Uberlandia MG

01:00 Athletic Club MG 1-0 Boa Esporte Clube

20:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-0 Tombense

03:15 Real Santander 0-1 Universitario de Popayan

03:00 Orsomarso 4-2 Bogota FC

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua 1

03:00 Barranquilla FC 0-1 Atletico FC 1

01:30 Deportes Quindio 2-1 Fortaleza F.C

01:00 HBTorshavn II 2-1 EB/Streymur II

20:00 1 Bumamuru 1-6 Musongati FC

20:00 Rukinzo FC 1-1 BS Dynamic

22:59 GD Fontinhas 4-1 Fabril Barreiro

22:00 Oliveira Hospital 1-1 ARC Oleiros

22:00 Belenenses B 4-1 Ideal

22:00 Olimpico Montijo 1-3 CF Estrela 1

22:00 Amora FC 5-0 aljustrelense

22:00 Merelinense 3-2 GD Braganca

22:00 Loures 1-0 UD Santarem

22:00 Lusitanos 4-2 CCDR Vila Cortez

22:00 Vitoria Guimaraes B 0-0 Fafe

22:00 Oriental Dragon 4-3 Real Sport Clube Queluz

22:00 Vila Real 3-1 Clube Desportivo Trofense

22:00 1 CG Vitoria Sernache 2-0 Marinhense

22:00 S. Joao Ver 0-0 CF Canelas 2010

22:00 Pinhalnovense 0-1 Mokala Pancheners

22:00 Salgueiros 1-0 USC Paredes 1

22:00 FC Caldas 0-1 Pero pinheiro

22:00 Sal gadacz 2-0 Vidago FC

22:00 Brito SC 1-2 Pevidem SC

18:30 Rio Ave B 1-0 Berco SC

18:00 Sintrense 1-0 Uniao Almeirim

18:00 Sporting CP B 4-0 Rabo Peixe

01:00 Guarani SP 1-1 Bragantino 1

21:00 Ituano SP 1-1 Mirassol

21:00 1 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Ponte Preta

21:00 Itihad Z. Khemisset 2-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 JS Soualem 1-0 Chabab Atlas Khenifra

21:00 Kawkab de Marrakech 0-1 Raja de Beni Mellal

08:05 Boyaca Chico 2-1 Deportes Tolima

05:40 Jaguares de Cordoba 3-2 Patriotas FC

03:30 America de Cali 1-0 Deportivo Pereira

22:00 West Ham United (w) 0-2 Chelsea FC (w)

21:00 Manchester City (w) 1-0 Everton FC (w)

21:00 Brighton H.A. (w) 2-0 Tottenham Hotspur (w)

21:00 Birmingham (w) 0-4 Arsenal (w)

19:00 Manchester United (w) 3-0 Aston Villa (w)

06:20 Botafogo RJ 3-0 Resende-RJ

04:00 Boavista F.C 2-0 Bangu

02:00 Fluminense RJ 0-3 Portuguesa RJ

01:30 Nova Iguacu 0-0 Madureira

04:00 1 Atletico Marte Reserves 1-3 CD Chalatenango Reserves

02:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-0 Jocoro FC Reserves

22:00 Partizani Tirana 0-1 Skenderbeu Korca

19:00 Kastrioti Kruje 1-2 KF Tirana

19:00 KS Bylis 1-1 Teuta Durres

12:05 Sydney United 5-2 Sydney FC (Youth)

17:00 FC Liefering 6-2 SV Horn

16:30 Grazer AK 0-0 Austria Wien (Youth)

22:00 HB Koge (w) 2-0 Nordsjaelland (w)

20:00 Brondby IF (w) 0-1 AGF Kvindefodbold APS (W)

00:00 1 Valletta FC 2-4 Gudja United

20:00 1 Zejtun Corinthians 1-1 Sirens

19:00 Mathare United 1-2 Kakamega Homeboyz

19:00 Gor Mahia 0-2 KCB SC

06:00 Saint Louis Athletica (w) 1-0 Club America (w)

01:00 Barretos SP 2-0 Penapolense

21:00 Bandeirante 1-2 Noroeste

21:00 GOSK Gabela 1-0 Jedinstvo Bihac

21:00 FK Radnik Hadzici 1-4 NK Travnik

21:00 1 NK Vis Simm-Bau 0-1 FK Buducnost Banovici

00:00 Santos Laguna U20 1-1 Necaxa U20

22:00 Pumas U20 2-1 CDSyC Cruz Azul U20

19:00 GKS Gornik Leczna (w) 8-0 Biedrzychowice (W)

18:15 KKP Bydgoszcz (w) 1-2 APLG Gdansk (w)

18:00 WKS Slask Wroclaw (W) 3-0 Row Rybnik (w)

03:10 Colegiales 1-1 Uhl Que Sa

02:00 Uniao ABC 1-1 Costa Rica MS

20:05 Sociedade Acao 3-2 CE Dom Bosco

20:00 Luverdense 1-1 Nova Mutum EC 2

22:00 Bechem United 1-1 Ebusua Dwarfs

22:00 Berekum Chelsea 1-1 Medeama SC

22:00 Ghana Dream FC 0-1 Great Olympics

22:00 Accra Hearts of Oak 4-0 WAFA 1

22:00 Techiman City 1-0 Legon Cities FC

22:00 1 Kano Pillars 1-1 Enugu Rangers International

22:00 Heartland FC 2-2 Abia Warriors

22:00 Adamawa United 2-0 Akwa Starlets

22:00 Wikki Tourist 1-1 Kwara United

22:00 Rivers United 2-0 Jigawa Golden Stars 1

22:00 Plateau United 3-1 MFM FC

22:00 Nasarawa United 1-0 Lobi Stars

22:00 Katsina United 0-0 Sunshine Stars FC

04:30 Xelaju MC 0-0 Malacateco

02:00 CD Achuapa 1-2 CSD Municipal

03:00 Tipitapa 0-2 FC Yali

20:00 San Judas 1-6 AD America

18:45 Pars Jonoubi Jam 2-1 Qashqai Shiraz

18:45 Esteghlal Mollasani 1-1 Shahin Bushehr

18:15 Shahrdari Astara 1-0 Persepolis Pakdasht

18:15 Navad Urmia 0-0 Kheybar Khorramabad 1

18:15 Mes krman 0-1 Esteghlal Khozestan

18:15 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-1 Khouneh Be Khouneh 1

18:15 Baderan Tehran FC 3-0 Malavan

03:00 1 Ginga Atlanta 0-0 Olympians FC

00:00 Capital City FC 2-3 Brockton United

21:00 Vendsyssel 1-2 Helsingor

21:00 Silkeborg 2-0 Herfolge Boldklub Koge

01:45 Fram Reykjavik (w) 1-6 IR Reykjavik (w)

14:00 Newmarket SFC 2-1 AC Carina

23:30 AEK Larnaca 2-1 Olympiakos Nicosia FC

21:00 Ermis Aradippou 1-2 Nea Salamis

01:30 Panahaiki-2005 0-1 Diagoras

19:45 Apollon Larissas 0-0 Trikala

19:45 Kissamikos 0-0 Levadiakos

18:45 Giorgos Karaiskakis 2-3 Ierapetra

18:30 Ergotelis 6-0 Doxa Dramas

01:00 RC Kadiogo 1-0 Etoile Filante Ouagadougou

22:59 US Forces Armees 1-0 ASF Bobo

22:40 RC Bobo Dioulasso 2-1 ASFA-Yennenga

00:00 AD Cofutpa 1-0 Municipal San Ramon

00:00 ZFK Spartak Subotica (w) 6-0 ZFK Masinac (w)

20:30 ZFK TSC (w) 2-1 ZFK Kolubara (w)

17:00 ZFK Zemun (w) 4-1 ZFK Radnicki 1923 (w)

02:00 Jacyoba AC 0-2 Murici

17:00 FC West Armenia 3-1 Urartu II

17:00 BKMA 2-3 Pyunik B

22:00 UNA Strassen 1-1 Hamm RM Benfica FC

22:00 1 Etzella Ettelbruck 0-1 US Mondorf-les-Bains 1

22:00 Racing Beirut 1-0 CS Petange

22:00 Hostert 3-1 Victoria Rosport

22:00 Red Boys Differdange 1-4 Fola Esch

06:00 1 Guayaquil City 0-3 Barcelona SC(ECU)

03:30 1 Manta FC 1-0 Deportivo Cuenca 1

01:00 1 Olmedo Riobamba 0-2 Macara

21:30 Zaglebie Lubin (Youth) 3-0 Cracovia Krakow (Youth)

18:00 Lech Poznan (Youth) 0-1 Zha Buse U19

18:00 Korona Kielce (Youth) 0-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-2 Escola Varsovia Warszawa Youth

16:00 NK Dugopolje U19 3-1 NK Istra 1961 U19

21:30 FC Viktoria Plzen (w) 4-2 Pardubice (w)

13:30 The Lakes Reserves 1-1 Acacia Ridge Reserves

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 2-4 Bayside United FC Reserve

02:00 Atletico Saguntino 1-1 UD Alzira

01:00 Compston Ekala 1-1 RSD Alcala Henares

01:00 Eldense 1-0 UF Beniganim

00:30 Huetor Tajar 1-0 Poli Almeria

00:30 Xerez Deportivo FC 1-0 Conil CF

00:30 CD Torreperogil 1-1 CD Huetor Vega 2

00:30 CD Barco 1-1 CD Arenteiro

00:30 CD El Palo 2-1 Antequera CF

00:00 UE Sants 1-1 UE Vilassar de Mar

00:00 1 AD Lobon 0-1 CF Campanario 1

00:00 Lorca FC 3-1 Huercal 1

00:00 Bergantinos CF 2-0 AG Estudiantes 1

22:59 CD Arnedo 1-0 CDFC La Calzada

22:59 CD Agoncillo 2-2 Vianes

22:59 CF Alondras 2-1 CD Choco 1

22:59 2 UD Los Barrios 1-3 CA Antoniano

22:59 CD Pontellas 2-2 Ribadumia CF

22:59 CD Binefar 0-0 Real Zaragoza B

22:59 CD As Pontes 3-2 SD Festra

22:59 CD Anguiano 3-3 Alfaro

22:59 1 Acero 0-0 Silla CF

22:59 Terrassa 0-2 FC Vilafranca

22:59 Igualada 1-2 Santfeliuenc FC 1

22:59 Castro 2-0 UC Cartes

22:59 CD Tuilla 4-4 CD Llanes

22:59 CD Mosconia 0-3 UD Gijon Industrial

22:59 Aviles Stadium CF 0-1 CD Vallobin

22:59 Urraca 0-1 CD Colunga

22:59 Teruel 2-0 Tamar Ritter

22:59 1 Tudelano 2-1 CD Villegas 1

22:59 CD Cebrerena 2-1 Beroil Bupolsa

22:59 Novelda CF 1-1 Elche CF Ilicitano

22:59 Casalarreina 3-1 CD Pradejon

22:45 CD Cayon 2-0 CD Barquereno

22:30 Utebo FC 1-0 Brea

22:30 CA River Ebro 2-2 Naxara

22:30 UCAM Murcia CF B 3-1 SFC Minerva 1

22:30 CA Cirbonero 2-0 Lourdes

22:30 CSD Arzua 1-1 UD Somozas

22:30 CD Cantolagua 4-1 Pena Azagresa

22:30 CF Illueca 2-1 CD Carinena

22:30 Racing Murcia 1-1 Deportiva Minera 1

22:30 CF Peralada 0-2 EC Granollers

22:30 UE Valls 0-0 Pobla De Mafumet CF

22:00 1 CD Robres 1-0 AD Almudevar 2

22:00 CF Soller 1-3 CD Manacor

22:00 Polvorin 3-1 Deportivo La Coruna B

22:00 SD San Ignacio 1-0 Anaitasuna

22:00 Club Deportivo Tropezon 4-2 Selaya FC

21:45 Leganes B 1-0 RCD Carabanchel

19:00 Tenisca 3-3 Atletico Union Guimar

19:00 Arucas CF 2-1 UD Guia

19:00 CD Mensajero 4-1 Atletico Tacoronte

19:00 UD San Fernando 1-1 UD Gran Tarajal ST

19:00 UB Lebrijana 1-3 AD Ceuta

19:00 Atletico Victoria 1-5 CD Atletico Paso

19:00 Albacete B 4-0 Huracan Balazote

19:00 Tenerife B 5-1 CD Buzanada

18:30 CD Binissalem 1-2 San Jodie

18:30 Formentera 2-0 Santanyi

18:30 Motril 2-1 Malaga B

18:15 CD Alhaurino 2-3 Velez CF

18:15 UD Los Garres 0-1 Olimpico de Totana

18:00 CD Azuqueca 2-1 CD Guadalajara

18:00 CD Estradense 2-1 UD Atios

18:00 Numancia B 2-1 Arandina

18:00 CD Pedroneras 0-0 Toledo

18:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC

18:00 UB Conquense 0-0 CD Marchamalo

18:00 Olivenza FC 1-1 CD Miajadas

18:00 CD Azuaga 0-4 CD Diocesano

18:00 EMD Aceuchal 0-0 Extremadura B

18:00 CD Utrera 1-0 Lucena CF

18:00 Arroyo Club Polideportivo 2-1 AD Llerenense

18:00 Castilleja CF 3-0 Cordoba B

18:00 UE Castelldefels 0-4 CE Europa

18:00 CD Berceo 2-0 CD Varea

18:00 UA Horta 2-0 Figueres

18:00 CD Montijo 1-0 Moralo CP

18:00 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor

18:00 Kinatu 0-3 UP Plasencia

18:00 SD Navarro CF 1-1 UD Llanera

18:00 CF Trujillo 1-1 Ted Contois Feng

18:00 Atletico Mancha real 1-0 Real Jaen CF

18:00 Real Aviles 4-1 CD Praviano

18:00 CE Banyoles 0-2 Cerdanyola del Valles

18:00 CD Calamonte 3-3 CP Valdivia

18:00 Real Burgos CF 1-1 G. Segoviana

18:00 L Entregu CF 2-1 Valdesoto

18:00 Aguilas CF 0-0 Murcia B

18:00 CD Penaranda 0-1 CyDL Jupiter Leones

18:00 Maracena 1-1 Polkuna Athletics

18:00 CF Calamocha 1-2 Barbastro

18:00 CD Ferriolense 0-2 Constancia

18:00 Villarreal C 4-1 Torrent C.F

18:00 Almeria B 1-0 Torredonjimeno

18:00 CD Cuarte Industrial 1-0 Villanueva

18:00 Coria CF 0-0 Sevilla C 1

18:00 CD Gerena 1-1 La Palma

18:00 2 UD Paterna 2-1 Vilamarxant CF

18:00 CD Estebona 2-2 Alhaurin de la Torre

18:00 Bell Bridget 2-1 UD Fraga

18:00 UC Ceares 2-0 SD Lenense

18:00 CD Cabecense 2-1 Arcos CF

18:00 CD Rota 2-1 Xerez Deportivo

18:00 1 Sant Andreu 0-1 Grama

18:00 CP Calasancio 1-1 CCD Alberite

18:00 Real Titanico Laviana 2-2 EI San Martin

18:00 Mostoles CF 4-3 Parla Escuela

18:00 Racing Villalbes 1-0 Viveiro CF

17:45 AD Sabinanigo 3-0 SD Borja

17:45 AD Siete Villas 0-1 Racing B 1

17:30 SAD Villaverde San Andres 3-1 Atletico Pinto

17:30 CD El Alamo 1-1 Mostoles

17:30 Alcorcon B 2-1 CF Trival Valderas

17:30 CD Tarancon 0-0 CD Villacanas

17:30 CF Intercity 3-0 Crevillente 1

17:30 CD Basconia 2-1 Suodu Pei

17:30 SD Huesca II 2-1 CD Valdefierro

17:30 Epila CF 1-0 Club Deportivo Sarinena

17:30 FC La Union Atletico 3-1 FC Cartagena B 1

17:30 EDMF Churra 2-2 At. Pulpileno

17:30 CD San Fernando de Henares 0-1 Villanueva del Pardillo

16:30 Rayo Vallecano B 1-0 AD Union Adarve

16:00 1 CD Paracuellos Antamira 2-1 Torrejon CF 1

12:05 Canberra United (w) 4-1 Brisbane Roar (w)

15:00 Bangalore Dream United FC 2-1 Income Tax SC

23:15 Al Rayyan 3-1 Al-Ahli Doha

23:15 Umm Salal 0-3 Al-Sadd

21:00 Al-Arabi SC 1-0 Qatar SC

21:00 Al-Wakra 1-0 Al-Sailiya

14:30 Farashganj SC 1-0 Fakirapool Young Mens Club

16:45 Ranipokhari Corner Team 1-2 Pulchowk SC

13:30 Satdobato Youth Club 1-2 Madhyapur Youth Association

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-4 Bansbari Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 3-4 Shree Kumari Club

22:59 IFK Norrkoping FK 1-1 IFK Goteborg

22:59 GIF Sundsvall 2-3 Sandvikens IF

21:00 Mjallby AIF 0-1 Ostersunds FK

21:00 1 Akropolis IF 0-2 Landskrona BoIS

21:00 Hacken 1-1 Helsingborg

21:00 Dalkurd FF 5-0 IK Gauthiod

19:00 1 Hammarby 3-2 AIK Solna

19:00 AFC Eskilstuna 4-1 Oskarshamns AIK

01:00 Villanovense 0-0 Badajoz

01:00 Merida AD 0-1 Extremadura

01:00 Deportivo La Coruna 1-0 Pontevedra

00:00 UE Cornella 4-3 RCD Espanyol B

00:00 1 CF Internacional De Madrid 1-2 Real Madrid Castilla

00:00 Arenas Club de Getxo 0-0 Real Union Irun

00:00 1 Cordoba 2-2 Real Murcia

22:59 Racing Santander 0-1 Real Sociedad B

22:59 Barcelona B 4-2 UE Llagostera

22:59 CF Salmantino 1-1 Zamora CF

22:59 CD Linares Deportivo 2-0 Ejido 1

22:59 Haro Deportivo 1-0 UD Mutilve

22:59 2 CD Guijuelo 0-1 Unionistas de Salamanca

22:59 Marino luanco 3-1 CD Covadonga

22:30 UE Olot 1-2 LHospitalet

22:30 SD Amorebieta 2-1 Leioa

22:30 Numancia 0-1 Burgos CF

22:00 Real Oviedo B 1-0 Sporting de Gijon B

19:00 UD Tamaraceite 0-0 Atletico Sanluqueno

18:00 UD Marbella 0-0 Las Palmas Atletico

18:00 Real Balompedica Linense 0-0 C.D. San Fernando Isleno

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-0 Getafe B

18:00 UD Poblense 1-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 Gimnastic Tarragona 1-0 Lleida

18:00 Las Rozas 3-2 Baleares

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CF Rayo Majadahonda

18:00 CF Badalona 1-0 Andorra CF

18:00 CD Tudelano 1-0 CD Izarra

18:00 UD Levante B 1-0 Valencia CF Mestalla 1

18:00 Suokuaili Moss 1-0 Villarrubia CF

18:00 CF La Nucia 1-0 Atzeneta UE

18:00 1 Granada CF B 3-2 Lorca Deportiva FC

18:00 Ibiza Eivissa 2-0 Orihuela CF

18:00 1 SD Ejea 0-0 Calahorra

18:00 CD Alcoyano 1-2 SCR Pena Deportiva

18:00 UD Melilla 1-1 Don Benito 1

18:00 CF Talavera de la Reina 2-1 CP Villarrobledo

17:30 1 Sevilla Atletico 0-0 Real Betis B

17:30 Osasuna B 1-1 SD Logrones 1

20:30 Omonia Psevda 1-1 Digenis Morphou

09:05 CD Olimpia 1-0 Real Espana 1

06:00 1 Platense 2-2 CD Vida

05:00 1 CD Motagua 3-1 Lobos UPNFM

04:00 Marathon 1-1 Honduras Progreso 1

16:00 Chikhura Sachkhere 0-4 FC Gagra

16:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 4-0 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

20:00 Monte Azul SP 3-2 Sertaozinho

20:00 2 Juventus SP 1-1 Rio Claro

02:30 1 Nacional(AM) 3-2 Sao Raimundo AM

02:00 Penarol AM 3-0 EC Iranduba

22:15 Club Africain 0-0 Sifakesi 1

20:00 ES du Sahel 2-0 AS Slimane

20:00 Olympique de Beja 0-0 Rejiche

20:00 C.A.Bizertin 1-1 Etoile Metlaoui

20:00 Stade tunisien 2-0 J.S. Kairouanaise

21:00 Aberystwyth (w) 1-1 Briton Ferry (w)

20:00 Sbikha 2-3 CS.Hammam-Lif

20:00 CS Korba 3-0 Jendouba Sport

20:00 Menzel Nour 1-0 AS Oued Ellil

20:00 S.S. Sfaxien 1-1 Stade Gabesien

20:00 Croissant Msaken 2-1 E.Gawafel.S.Gafsa

16:05 CR Belouizdad U21 0-1 CS Constantine U21

06:00 Confianca SE 2-2 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Santa Cruz PE 0-1 ABC RN

01:30 4 de Julho 1-0 Salgueiros AC

23:30 Haukar Hafnarfjordur 3-1 UMF Vidir

21:00 1 Tindastoll Sauda 2-3 KF Fjallabyggdar

20:30 Moroka Swallows 1-1 Tshakhuma TM

20:30 Black Leopards 1-3 Lamontville Golden Arrows

20:05 Tanta 2-0 Al Zarka

18:30 Inter Milan U20 3-1 Lazio U20 1

01:15 Boca Juniors SE 2-1 AD Atletica Gloriense

18:00 Villa San Carlos U20 0-4 Talleres Remedios U20

18:00 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Laferrere U20 1

18:00 1 Barracas Central U20 0-1 Almirante Brown U20

22:59 Toftir B68 0-4 KI Klaksvik

22:00 07 Vestur Sorvagur 0-2 B36 Torshavn

22:00 Vikingur Gotu 1-0 TB/FCS/Royn

22:00 HB Torshavn 5-2 NSI Runavik 1

04:00 Marquense 1-0 Quiche FC

00:00 Puerto San Jose 1-1 Suchitepequez 1

00:00 1 Nueva Concepcion 0-0 CSD Solola

22:00 Chimaltenango FC 2-1 Petapa

20:30 KOM Podgorica 0-0 Mornar

20:30 Jedinstvo Bijelo Polje 3-0 FK Berane

20:30 OSK Igalo 1-0 FK Ibar Rozaje

20:30 FK Grbalj Radanovici 0-0 Bokelj Kotor

20:30 Arsenal Tivat 0-0 FK Drezga

22:30 Varde (w) 0-3 Fortuna Hjorring B (w)

20:00 Romalt Woman's 0-1 Aarhus 1900 (w)

20:00 IF Lyseng (w) 4-0 aalborg Freja (w)

18:15 Pires 4-2 ECU Joondalup

16:10 Inglewood United 1-1 Armadale SC

14:00 LeeMan 0-0 Happy Valley

19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0-1 Rekord Bielsko Biala (w)

03:00 Renate AC 0-0 Carrarese

02:30 Carpi 3-0 Modena

02:30 1 Turris Neapolis 1-3 Foggia

02:30 Alessandria 2-1 Albinoleffe 1

23:30 Gubbio 3-1 Ravenna

23:30 Feralpisalo 4-0 USD Virtus Verona 1

23:30 1 Bari 0-2 Potenza

23:30 Avellino 2-0 Paganese 1

23:30 Padova 1-0 Perugia

23:30 1 Pistoiese 0-1 Pro Vercelli

23:30 Novara 3-0 Lecco

23:30 Lucchese 2-1 Pontedera 1

22:00 Cesena 0-2 Vis Pesaro

21:00 Francavilla 1-1 Ternana

21:00 Vibonese 1-1 US Casertana 1908

21:00 Teramo 0-0 Catanzaro 1

21:00 1 Alma Juventus Fano 1-1 Fermana

21:00 1 Palermo 2-4 Juve Stabia

21:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 5-1 Legnago Salus

21:00 Bisceglie 1913 0-3 Catania

21:00 Como 1-0 Pro Sesto

21:00 Pro Patria 3-0 Piacenza

21:00 Us Pergolettese 0-3 Olbia

21:00 Grosseto 0-1 JuventusU23

21:00 Giana 1-0 Livorno

18:30 Sambenedettese 1-0 Arezzo 1

18:30 Imolese 0-0 Triestina

18:30 Viterbese 2-2 AC Monopoli 1

18:00 Parnu JK 2-1 Elva

01:00 Sete de Setembro PE 0-1 Nautico (PE)

00:00 1 Ukraine Indoor Soccer 2-7 Croatia Indoor Soccer

22:59 Greece Indoor Soccer 0-5 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Rot-Weiss Essen 2-0 Fortuna Koln

22:00 Mes Novin Kerman 2-0 Foolad Natanz FC

18:00 Pas 0-0 Shams Azar Qazvin

18:00 Melli Hafari 0-1 FC Vista Turbine

22:59 Austria Wien 0-0 Rapid Wien

20:30 Red Bull Salzburg 4-1 St.Polten

20:30 SV Ried 0-4 Wolfsberger AC

22:30 CE Carroi 0-3 FC Santa Coloma

22:30 Inter Club Escaldes 0-0 Atletic Club D Escaldes 1

17:30 UE Santa Coloma 3-1 UE Engordany 1

17:30 Penya Encarnada 0-3 Sant Julia

20:00 FC Vardar Skopje 1-1 FC Struga Trim Lum

20:00 FK Shkupi 0-2 Rabotnicki Skopje

20:00 FK Shkendija 79 0-0 Renova Cepciste

20:00 Pelister Bitola 1-0 Borec Veles

20:00 Belasica Strumica 0-0 Academy Pandev

02:00 Chapadao 1-1 Comercial-MS

19:30 Zimbru Chisinau 1-2 FC Milsami

17:30 Speranta Nisporeni 1-3 CS Petrocub

01:00 Lafia Club de Bamako 4-2 Real Bamako

22:59 AS Police 1-1 CS Duguwolofila

22:59 1 Stade Malien de Bamako 0-0 CASS FC

02:00 KVSK Lommel 2-1 Club Brugge(U23)

22:00 1 Seraing United 1-1 Westerlo

04:00 Manati FC 1-0 CSD Melchor 1711

04:00 Juventud Pinulteca FC 5-0 Capitalinos FC

04:00 1 CSD Agua Blanca 2-1 CSD Ipala 1

00:00 Deportivo Colomba 2-0 Juventud Retalteca

23:45 Hilal O Baye 0-0 Al Ahly Shendi

21:00 A.S. Varese 0-0 Fossano Calcio

20:30 Puteolana 2-1 Nardo

20:30 Gozzano 1-2 Lavagnese

20:30 Afragolese 1944 2-2 FC Savoia 1908 1

20:30 Nuova Monterosi 2-0 Sassari Torres

20:30 Trastevere Calcio 4-2 ASD Cannara

20:30 ACSD Saluzzo 1-2 Legnano

20:30 1 US Pianese 1-1 Sangiovannese

20:30 Montebelluna 2-0 APDC Chions 1

20:30 ASD Pro Livorno 2-1 SCD Progresso Calcio

20:30 1 USD Castellanzese 2-1 Arconatese 1

20:30 Lentigione 3-0 Real Forte Querceta

20:30 US Breno 1-1 Ponte San Pietro 1

20:30 Messina 1-0 Santa Maria

20:30 AC Mestre 1-2 Cjarlins Muzane

20:30 Foligno Calcio 1-0 ASD Grassina

20:30 ASD Muravera 0-1 SS Nola 1925

20:30 ASD San Giorgio-Sedico 2-1 Delta Porto Tolle 1

20:30 Forli 0-0 Aglianese 1

20:30 ASD Manzanese 1-1 ASD Cartigliano

20:30 UC Sinalunghese 0-2 Tiferno Lerchi

20:30 Derthona 2-1 FC Vado

20:30 Castrovillari 0-1 ASD San Luca 1

20:30 Tritium 1-2 A.C. Crema 1908

20:30 Cittanovese 0-0 Citta Di S. Agata

20:30 ASD Caldiero Terme 1-0 Virtus Bolzano 1

20:30 San Donato Tavarnelle 1-1 Gavorrano

20:30 Chieri 0-0 SC Caronnese

20:30 AS Ostia Mare 1-1 Scandicci

20:30 Giulianova 2-0 Tolentino

20:30 FB Brindisi 1912 2-2 Citta di Fasano

20:30 L'Aquila 1-0 Montespaccato

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sona

20:30 Aprilia 0-0 FC Matese

20:06 1 Tapajos 1-1 Ag. Maraba

18:00 Fremantle City 1-0 UWA-Nedlands FC

18:00 Forrestfield United 2-1 Subiaco AFC

16:00 Curtin Univ SC 3-1 Dianella White Eagles

15:56 Gosnells City 3-2 Kelmscott Roos SC

17:00 Dnipro-1 U21 8-0 PFC Oleksandria U21

04:15 CD FAS