Kết quả trận Wycombe Wanderers vs Tottenham Hotspur, 02h45 ngày 26/01

Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
1
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
4
Kết quả bóng đá Cúp FA

Wycombe Wanderers vs Tottenham Hotspur


02:45 ngày 26/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Wycombe Wanderers vs Tottenham Hotspur


TLCA
2.77 : 0:0 : 0.28
TL bàn thắng:
4.00 : 4 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 11.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Wycombe Wanderers vs Tottenham Hotspur

 25'    Fred Onyedinma goal 1-0  
 35'    Darius Charles↑Joseph Mark Jacobson↓ substitution  
 45'    1-1   goalGareth Bale (Assist:Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho)
 46'      substitutionPierre Emile Hojbjerg↑Japhet Tanganga↓
 57'      substitutionHarry Kane↑Carlos Vinicius Alves Morais↓
 61'    Garath McCleary↑Matthew James Bloomfield↓ substitution  
 68'      substitutionTanguy Ndombele Alvaro↑Erik Lamela↓
 68'      substitutionSon Heung Min↑Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho↓
 72'    Scott Connor Kashket↑Admiral Dalindlela Muskwe↓ substitution  
 72'    Adebayo Akinfenwa↑Uche Ikpeazu↓ substitution  
 86'    1-2   goalHarry Winks
 87'    1-3   goalTanguy Ndombele Alvaro (Assist:Son Heung Min)
 90'    1-4   goalTanguy Ndombele Alvaro (Assist:Pierre Emile Hojbjerg)
 90'      substitutionJoe Rodon↑Ben Davies↓

Đội hình thi đấu Wycombe Wanderers vs Tottenham Hotspur

Wycombe Wanderers Tottenham Hotspur
23 Fred Onyedinma
3 Joseph Mark Jacobson
26 Jason McCarthy
9 Uche Ikpeazu
12 Josh Knight
2 Jack Grimmer
7 David Wheeler
1 Ryan Allsopp
10 Matthew James Bloomfield
18 Curtis Thompson
15 Admiral Dalindlela Muskwe
4 Toby Alderweireld
11 Erik Lamela
33 Ben Davies
25 Japhet Tanganga
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
17 Moussa Sissoko
12 Joe Hart
9 Gareth Bale
6 Davinson Sanchez Mina
8 Harry Winks
45 Carlos Vinicius Alves Morais
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
25 Alexander Kinloch Samuel
8 Alex Pattison
31 David Stockdale
19 Garath McCleary
33 Anis Mehmeti
20 Adebayo Akinfenwa
21 Darius Charles
24 Dennis Adeniran
11 Scott Connor Kashket
23 Steven Bergwijn
7 Son Heung Min
22 Paulo Gazzaniga
14 Joe Rodon
10 Harry Kane
5 Pierre Emile Hojbjerg
24 Serge Aurier
28 Tanguy Ndombele Alvaro
3 Sergio Reguilón

Số liệu thống kê Wycombe Wanderers vs Tottenham Hotspur

Wycombe Wanderers   Tottenham Hotspur
4
 
Phạt góc
 
9
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
6
 
Tổng cú sút
 
28
2
 
Sút trúng cầu môn
 
9
4
 
Sút ra ngoài
 
19
7
 
Sút Phạt
 
18
27%
 
Kiểm soát bóng
 
73%
30%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
70%
202
 
Số đường chuyền
 
542
44%
 
Chuyền chính xác
 
81%
15
 
Phạm lỗi
 
5
3
 
Việt vị
 
2
51
 
Đánh đầu
 
51
22
 
Đánh đầu thành công
 
29
5
 
Cứu thua
 
1
12
 
Rê bóng thành công
 
10
2
 
Đánh chặn
 
8
20
 
Ném biên
 
18
0
 
Woodwork
 
1
12
 
Cản phá thành công
 
10
6
 
Thử thách
 
8
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
93
 
Pha tấn công
 
112
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

03:00 Valencia 2-1 Villarreal

02:30 Schalke 04 0-0 FSV Mainz 05

15:35 Adelaide United 2-1 Newcastle Jets

00:00 Bodo Glimt 5-2 Europa FC

20:30 Sundsvalls DFF (w) 0-1 Pitea IF (w)

19:45 Sibir-M Novosibirsk 4-1 FK Kaluga

19:30 Perth SC (w) 2-4 Balcatta (w)

19:30 Indonesia U23 2-0 Pstni

18:00 CS Minaur Baia Mare 4-1 FC Gloria Bistrita

13:30 Satdobato Youth Club 4-1 Bansbari Club

17:00 Bosnia (w) U19 5-0 North Macedonia (w) U19

02:45 Huddersfield Town 0-0 Cardiff City

01:30 Pacos de Ferreira 2-1 Nacional da Madeira

02:00 Emmen 1-1 Sparta Rotterdam

02:00 Grasshopper 0-1 Winterthur

02:00 FC Wil 1900 1-0 Neuchatel Xamax

01:00 Schaffhausen 1-3 Stade Ouchy

01:00 Chiasso 2-0 Aarau

02:30 Wisla Krakow 0-0 Gornik Zabrze

02:45 Charleroi 0-0 Sint-Truidense

00:00 Istra 1961 Pula 3-2 HNK Sibenik

03:00 1 RCD Espanyol 1-1 Real Oviedo

00:30 SC Paderborn 07 2-3 Darmstadt

00:30 Wurzburger Kickers 1-2 Heidenheimer

03:00 SC Cambuur 3-1 SC Telstar

03:00 FC Oss 0-4 Go Ahead Eagles

00:45 FC Utrecht (Youth) 0-1 MVV Maastricht

00:45 1 Helmond Sport 0-7 NEC Nijmegen

01:30 FC Viitorul Constanta 1-1 FC Clinceni

22:30 Sepsi 0-1 Chindia Targoviste

23:40 LKS Nieciecza 2-2 Sandecja Nowy Sacz

22:59 Miedz Legnica 3-0 GKS Belchatow

20:00 1 Odra Opole 1-2 OKS Stomil Olsztyn 1

21:00 Inter Cherkessk 0-6 FK Kuban Kholding

21:00 Urozhay Krasnodar 6-0 Inter Cherkessk

18:00 Anzhi Makhachkala 1-1 FK Forte Taganrog 1

00:00 Lyon Duchere 1-1 Stade Briochin

00:00 Quevilly 1-0 Creteil 1

00:00 Le Mans 2-0 Villefranche

00:00 Cholet So 1-0 Avranches

00:00 1 Bourg Peronnas 1-0 Bastia Borgo

00:00 Bastia 1-1 Concarneau

01:00 Zwickau 3-0 SC Verl

22:59 Istanbulspor 0-0 Keciorengucu

20:00 Sloga Kraljevo 0-0 Radnicki 1923 Kragujevac

19:00 Kedus Giorgis 0-0 Dire Dawa

14:00 Sebeta City 2-1 Awassa Kenema

20:00 Johor Darul Takzim 2-0 Kedah

22:30 FC Sozopol 0-0 Pirin Blagoevgrad

20:30 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 1-1 FC Dobrudzha

21:30 1 Medjimurje 1-3 NK Orijent Rijeka

21:30 Inter Zapresic 0-1 NK Dubrava Zagreb

21:00 NK Dugopolje 2-2 Hrvatski dragovoljac

16:00 FC Kairat Almaty 2-1 FC Shakhtyor Karagandy

21:00 Southampton U23 2-2 Arsenal U23

21:00 1 Middlesbrough U23 2-1 Newcastle U23

20:00 Reading U23 1-3 Norwich City U23

20:00 Wolves U23 0-2 Leeds United U23

19:00 Tottenham Hotspur U23 2-1 Everton U23

20:00 Flambeau de l'Est 1-0 Muzinga FC

21:00 Stade Marocain du Rabat 2-0 Wydad Temara

21:00 Olympique Khouribga 0-0 Racing Casablanca

20:25 Al Wehda (Youth) 3-1 Al-Feiha U20

20:25 Al Ahli Jeddah (Youth) 4-0 Ohud Medina Youths

02:25 FC Superfund Pasching 2-1 Rapid Vienna (Youth)

00:30 Kapfenberg 2-0 SK Vorwarts Steyr

00:30 1 FAC Team Fur Wien 2-2 FC Wacker Innsbruck

00:30 Austria Lustenau 0-2 FC Blau Weiss Linz

22:59 SKU Amstetten 2-0 Lafnitz

01:30 Thisted FC (w) 4-0 Aalborg (w)

19:00 Kariobangi Sharks 0-0 Posta Rangers

19:00 Tusker 1-0 Ulinzi Stars Nakuru

22:00 Puebla U20 3-2 Tigres UANL U20

03:00 San Francisco Reserves 2-1 Udelas FC Reserves

16:00 Hapoel Sandala Gilboa 0-0 Hapoel Bnei Musmus

01:00 Elmina Sharks 1-0 Asante Kotoko FC

22:00 Inter Allies 1-1 Ashanti Gold

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Bnei Raina

18:30 Maccabi Yavne 2-4 Hapoel Azor

18:30 AS Nordia Jerusalem 1-1 Hapoel Ashkelon

18:30 Hapoel Kaukab 3-1 Hapoel Bnei Zalfa

18:30 1 SC Daburiyya Osama 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 MS Tseirey Taybe 0-0 Rubi Shapira

18:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 1-2 SC Maccabi Ashdod

18:00 Moadon Sport Tira 6-2 Bnei Majd Kurum

18:00 Hapoel Herzliya 1-0 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-1 MS Ironi Kuseife 1

17:45 AS Ashdod 0-2 Maccabi Herzliya

17:30 Sport Club Dimona 0-0 Shimshon Kafr Qasim

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 2-0 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Maccabi Tzur Shalom 2-2 Maccabi Tamra

19:00 Al-Shorta Damascus 1-2 Teshrin SC

19:00 Hutteen FC 2-0 Al Ittihad (SYR)

19:00 Al Wathbah 0-0 Jableh SC

19:00 Al-Wahda Damascus 1-0 Al-Jaish Damascus 1

19:00 Al-Horiyah 0-1 Ha Ji lage 1

19:00 Al-Sahel(SYR) 1-1 Al-Karamah

01:00 Skive IK 0-3 Viborg

01:00 Fredericia 1-1 Hobro

02:00 Fylkir (w) 2-0 Stjarnan (w)

02:00 Trottur Reykjavik (w) 2-1 UMF Selfoss (w) 1

02:00 KR Reykjavik (w) 0-7 Valur (w)

00:30 Augnablik (w) 7-0 Grindavik (w)

22:59 Karmiotissa Polemidion 4-2 E.N.Paralimniou

22:59 1 US Ouagadougou 1-1 ASEC Koudougou

22:59 Vitesse Delft 3-3 AS Police Ouagadougou

17:00 Noravank 2-0 Ararat-Armenia B

18:00 Arka Gdynia (Youth) 2-1 Slask Wroclaw U21

21:30 Hajduk Split U19 3-2 NK Varazdin U19

03:00 Gambia U20 0-0 Tunisia U20

15:30 The Gap FC Reserve 2-3 Toowong Reserves

17:10 Bangalore Eagles 2-0 Deccan Rovers FC

15:00 ADE FC 0-3 Student Union FC

20:00 Uttara FC 0-1 Agrani Bank Ltd SC

16:45 1 Madhyapur Youth Association 3-2 Pulchowk SC

22:59 Dinamo Batumi 1-1 Shukura Kobuleti

22:59 1 Torpedo Kutaisi 0-2 Dinamo Tbilisi

18:00 Samtredia 0-2 Dila Gori

18:00 2 Mes Kerman U23 3-3 Naft Ahvaz U23 2

22:00 JS kabylie 2-1 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-0 USM Bel Abbes

21:00 Biskra 1-0 ES Setif

21:00 CS Constantine 2-1 NA Hussein Dey

21:00 WA Tlemcen 2-2 MC Magra

22:59 Omonia Aradippou 0-1 Agia Napa 1

00:00 FC Flora Tallinn 1-0 Flora Paide

22:30 Al-Shabbab 1-0 Qalali

22:30 Bahrain SC 2-2 Al-Ittifaq

16:30 1 RC Relizane U21 3-1 USM Bel Abbes U21

16:20 1 WA Tlemcen U21 1-0 NC Magra U21 1

16:20 US Biskra U21 1-1 ES Setif U21

16:20 NRB Teleghma U21 1-0 CA Batna U21 1

16:15 JS Kabylie U21 2-1 Olympique Medea U21 1

16:15 CS Constantine U21 2-0 NA Hussein Dey U21

16:00 Tadjenant U21 0-2 USM Annaba U21

16:00 MC EI Eulma U21 2-0 AS Khroub U21

20:10 Said El Mahalla (w) 1-2 Al Haram (W)

20:00 Wadi Degla (w) 2-0 Ahli Bank (W)

20:00 Al Tayaran (w) 6-0 Delphi SC (W)

20:30 Minerva Academy 0-1 Gokulam Kerala FC

17:35 Mohammedan SC 0-4 Trau FC

15:30 Real Kashmir FC 1-2 Churchill Brothers

02:40 UMF Njardvik 4-2 KFS Vestmannaeyjar

22:00 Supersport United 0-0 TS Galaxy 1

20:00 Sers Elyan 2-2 Ghomhoreyet Shebin

20:00 Olympic El Qanal 1-0 ZED FC

20:00 Nogoom El Mostakbal 1-1 El Merrikh

20:00 FC Porto Suez 1-0 Suez Montakhab

20:00 Kokakola Cairo 1-0 Petrojet

20:00 El Sekka El Hadid 0-0 Tersana SC

20:00 Al Nasr Cairo 2-0 El Daklyeh

22:15 Al-Arabi Doha (R) 1-2 Al-Khor SC U23

22:15 AL Najaf 1-0 Al Semawah

20:00 Al Shorta 2-1 Zakho

18:00 Arbil 5-1 Al Qasim Sport Club

18:00 AI Kahrabaa 2-2 AL Minaa

18:00 Baghdad 1-1 Al-Naft

18:00 Naft Al Junoob 3-2 Al-Hudod

17:45 Alsinaat Alkahrabaiya 2-1 Al Quwa Al Jawiya

19:00 Southern District 0-5 Eastern A.A Football Team

21:00 MC El Eulma 4-1 AS Khroub

21:00 1 DRB Tadjenant 1-2 USM Annaba

21:00 Hanshely 1-1 US Chaouia

21:00 MSP Batna 1-1 CRB Ouled Djellal

21:00 NRB Teleghma 1-0 CA Batna

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 1-2 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-0 Hapoel Kfar Shalem

20:00 Hapoel Afula 3-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 3-3 Hapoel Ramat Gan

20:00 Hapoel Natzrat Illit 1-1 Kafr Qasim

01:30 1 Mons Calpe SC 5-0 Manchester 62 FC

00:35 Al Ittihad(KSA) 4-2 Al Wehda Mecca

00:35 1 Al Hilal 2-1 Al Raed

22:30 Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Qadasiya

22:20 1 Al-Ettifaq 1-1 Al-Nasr(KSA)

20:15 Al-Ameade 1-1 Al-Faisaly Harmah

20:10 Abha 2-1 Al-Fateh

02:00 CR Belouizdad 1-1 Al-Hilal Omdurman

03:05 France Indoor Soc 2-3 Russia Indoor Soccer

01:00 Switzerland Indoor Soccer 2-4 Latvia Indoor Soccer

00:00 Serbia Indoor Soccer 1-1 North Macedonia Indoor Soccer

23:30 Finland Indoor Soccer 2-4 Italy Indoor Soccer

21:15 Georgia Indoor Soccer 5-0 Armenia Indoor Soccer

19:50 Norway Futsal 0-3 Poland Indoor Soccer

02:00 Leicester City U18 5-0 Sheffield Wed U18

02:00 1 Lierse 1-3 Saint Gilloise

02:30 Racing Genk (w) 3-0 Eendracht Aalst (w)

02:30 1 White Star Bruxelles (w) 1-1 Oud Heverlee Leuven (w)

02:00 Anderlecht (w) 5-0 Club Brugge (w)

02:00 1 Charleroi (w) 1-9 KAA Gent Ladies (w)

19:30 Murdoch University 1-2 Morley Windmills

19:30 Shamrock Rovers SC 4-2 Kingsley SC

19:30 Stirling Lions 2-3 Western Knights

17:30 Mandurah City 5-0 FC Ashfield

17:30 Olympic Kingsway SC 6-2 Swan United

17:30 Joondalup City 2-0 Canning City SC

19:00 FC Mariupol U21 1-1 FC Vorskla U21

17:00 1 Olimpic Donetsk U21 0-3 FC Shakhtar Donetsk U21 1

17:00 Rukh Vynnyky U21 3-0 Desna Chernihiv U21

01:00 Club Canoneros Marina 2-3 Deportivo Cafessa

19:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 KSZO Ostrowiec

20:00 Al Anwar 0-4 Al Ahli Benghzi

16:30 Peninsula Power 5-1 Logan Lightning

02:00 Municipal Limeno (w) 5-0 CD Aguila (w)

20:00 Vysocina jihlava 1-1 Vysehrad 1

01:00 1 Vittoriosa Stars 1-0 Fgura United

20:00 Budapest Honved U19 2-0 Illes Akademia Haladas U19

03:00 Beauvais 0-2 Boulogne

03:00 Aubagne 0-2 Toulouse

02:00 Diosgyor VTK 0-0 MTK Hungaria

01:15 Bayer Leverkusen (w) 4-2 Turbine Potsdam (w)

17:40 The Gap BPL 1-3 Toowong

01:30 1 Excelsior Barendrecht (w) 0-3 VV Alkmaar (w)

01:30 ADO Den Haag (w) 0-0 FC Twente Enschede (w)

01:30 Ajax Amsterdam (w) 1-1 SC Heerenveen (w)

03:00 SC Corinthians Paulista (w) 16-0 CD El Nacional (W)

03:00 Deportivo Tropico (W) 0-8 Kindermann (w)

21:00 FC Goa 2-2 Mumbai City

17:00 FC Pyunik 1-1 Alashkert

22:00 Portimonense U23 0-0 Benfica U23

18:00 1 Leixoes U23 2-1 Famalicao U23

20:30 Cape Umoya United 0-2 Uthongathi FC

23:50 Al-Sahel 1-3 Al-Nasar

21:00 Al-Arabi Club (KUW) 2-1 Al-Salmiyah

21:00 Al Fahaheel SC 0-4 Kazma

23:15 Fortune FC 1-0 Banjul United

23:05 Banjul Hawks FC 1-1 Brikama United

03:00 Akranes 4-1 Vestri

03:00 Fjolnir 1-3 Breidablik

02:00 Stjarnan Gardabaer 2-0 Keflavik

02:00 Vikingur Reykjavik 5-1 Fram Reykjavik

22:59 Al-Jazeera 2-0 Al Hussein Irbid

20:00 AL Salt 0-0 Al Aqaba SC

16:30 Oakleigh Cannons 1-1 Heidelberg United

16:30 Dandenong City SC 1-2 St Albans Saints

16:15 Bentleigh greens 2-3 Port Melbourne

16:00 Green Gully Cavaliers 1-1 Hume City

15:30 South Melbourne 1-1 Eastern Lions SC

15:30 Melbourne Knights 2-1 Dandenong Thunder

14:30 Dandenong City U20 0-3 St. Albans Saints U20

14:15 Bentleigh greens U20 4-0 Port Melbourne Sharks SC U20

14:15 Oakleigh Cannons U20 4-0 Heidelberg United U20

22:59 Kauno Zalgiris 1-0 Banga Gargzdai

18:00 Qarabag II 1-1 FK Kapaz Ganca

16:00 1 Zaqatala FK 2-0 Standard Sumgayit II

16:00 FK MOIK Baku 3-3 Keshla FK II

17:00 Saif Sporting Club 4-0 Brothers Union

16:00 Arambagh KS 1-4 Rahmatganj MFS

20:35 Al-Thaid 1-2 Masafi

20:35 Al Bataeh 1-0 Al Taawon

20:30 Al Oruba (UAE) 2-0 Al-Hamriyah

00:00 Talaea EI-Gaish 1-1 Enppi

22:00 Al-Ittihad Alexandria 2-0 El Entag Al Harby 1

20:00 Wadi Degla SC 0-0 Ismaily

19:00 KF Ballkani 2-1 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Besa Pec 1-2 KF Trepca 89

00:00 FK Velez Mostar 2-0 Borac Banja Luka

22:00 Chernomorets Odessa 3-1 FK Avanhard Kramatorsk

20:30 Dibba Al Fujairah U19 2-2 Al Arabi Umm Al Quwain U19

20:00 Birmingham City U23 1-0 Nottingham Forest U23

02:30 Carrick Rangers 0-5 Glentoran FC

20:00 Kampala City Council FC 6-1 defense forces

20:00 1 Malaba youth Football 2-2 Airtel Kitara FC 1

20:00 URA Kampala 2-0 Kyetume

20:00 Express FC 1-0 Busoga United

19:00 Velez Sarsfield Reserves 0-2 Boca Juniors Reserve

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-0 Banfield Reserves

19:00 Sarmiento Junin Reserve 2-3 CA Talleres de Córdoba Reserves

19:00 CA Patronato Reserves 0-4 Union Santa Fe Reserves

19:00 San Lorenzo Reserves 2-2 Huracan Reserves

19:00 1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Estudiantes LP Reserves

19:00 River Plate R 1-0 Argentinos Jrs Reserves

19:00 Racing Club Reserves 2-1 Rosario Central Reserves

19:00 Newell's Reserves 1-2 CA Independiente Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Atletico Tucuman Reserve

19:00 Godoy Cruz Reserves 2-1 Platense Reserves

19:00 Gimnasia LP Reserves 3-0 Defensa y Justicia Reserves

19:00 1 Colon Reserves 0-1 CA Aldosivi Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá