Kết quả trận XV de Piracicaba (Youth) vs EC Osasco U20, 20h00 ngày 18/09

XV de Piracicaba (Youth)
XV de Piracicaba (Youth) 1
2
EC Osasco U20
EC Osasco U20 1
2
Kết quả bóng đá Cup U20 Brazil

XV de Piracicaba (Youth) vs EC Osasco U20


20:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 1 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính XV de Piracicaba (Youth) vs EC Osasco U20

 14'    goal 1-0  
 17'    1-1   goal
 30'    red_card  
 48'      red_card
 53'    1-2   goal
 90'    goal 2-2  

Đội hình thi đấu XV de Piracicaba (Youth) vs EC Osasco U20

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê XV de Piracicaba (Youth) vs EC Osasco U20

XV de Piracicaba (Youth)   EC Osasco U20
3
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Red card
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
5
 
Sút ra ngoài
 
9
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
102
 
Pha tấn công
 
103
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

17:00 Urawa Red Diamonds 5-1 Kashiwa Reysol

20:30 Zwolle (w) 1-2 PSV Eindhoven (w)

22:00 1 SKF Sered 1-1 MSK Zilina

21:30 Universitatea Craiova 2-0 Gaz Metan Medias 1

21:15 Ajman 1-3 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 0-3 Al Nasr Dubai

20:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Gyirmot SE

21:15 1 Tsarsko Selo 2-0 Lokomotiv Sofia

18:00 FC Yessentuki 0-3 Stavropolye-2009

12:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Dinamo Briansk 1

21:00 Radnik Surdulica 1-3 FK Vozdovac Beograd

19:30 Gloria Buzau 1-1 FC Unirea 2004 Slobozia

19:00 Sporting Trestieni 0-2 Real Succes

19:00 Olimp Comrat 0-3 Dacia-Buiucani

21:00 Desna Chernihiv 1-1 PFC Oleksandria

22:00 FC Pisek 2-1 Slavia Prague B

20:00 Marek Dupnitza 0-1 Livstrom

20:00 Kagera Sugar 1-0 Mtibwa Sugar

20:45 Madura United 2-3 Persija Jakarta

20:45 Pusamania Borneo FC 2-1 PSM Makassar

18:15 Persib Bandung 4-2 PSS Sleman

15:15 Persita Tangerang 2-1 Pstni

20:00 Radnik Sesvete 4-0 NK Solin

16:00 Adelaide City FC 0-0 Adelaide Comets FC

19:15 Santa Rosa PA 2-1 Capitao Poco EC

21:40 Foolad Khozestan 1-3 Persepolis

18:30 Gumushanespor 0-2 Dai Lin Jissbon

18:30 Cankaya FK 2-3 Modafen Spor 1

18:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yeni Orduspor

20:00 Vitoria Guimaraes B 1-0 Anadia

19:20 Al-Shabab (Youth) 0-3 Al-Faisaly Harmah Youth

19:05 Al-Jeel Youths 2-1 Al-Ittihad (Youth)

21:30 Lahti 0-0 AC Oulu

19:00 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19

19:00 River Plate U19 2-1 Fenix U19

21:35 Mazatlan U20 4-0 Queretaro U20

19:55 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

17:30 Ironi Modiin 2-1 Maccabi Ironi Sderot

17:30 MS Hapoel Lod 2-1 SC Beer Sheva

17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-1 Ironi Beit Dagan

17:00 Beitar Petah Tikva 4-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 1

16:00 1 Beitar Ramat Gan 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv

15:30 1 Hapoel Qalansawe 2-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

15:15 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Tzeirey Um El Fahem 1

15:00 MS Tirat HaCarmel 3-2 MS Pardes Hana Karkur

20:00 Khor Fakkan Reserves 4-2 Banni Yas U21

19:15 Shimshon Tel Aviv 4-2 Shimshon Kafr Qasim

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Tamra

18:30 Ironi Nesher 2-2 Tzeirey Kafr Kana 1

18:30 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Bnei Zalfa

18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 3-2 Maccabi Tzur Shalom

17:55 1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-0 Hapoel Bikat Hayarden 1

17:50 Hapoel Holon Yaniv 6-2 MS Ironi Kuseife

17:45 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Hapoel Migdal HaEmek 1-1 Ironi Tiberias

17:00 Hapoel Herzliya 4-0 Hapoel Bnei Pardes

17:00 Hapoel Ashkelon 1-1 Maccabi Yavne

15:45 Bnei Eilat 0-1 Maccabi Shaarayim

17:00 Jaguar FC 0-1 CISF New Delhi

17:00 National United SC 0-2 Tarun Sangha FC

14:30 Youngmen SC 4-2 Friends United

14:30 Uttarakhand FC 1-0 Ahbab FC

18:10 Ararat-Armenia B 2-0 Alashkert B Martuni

18:00 Gandzasar Kapan 0-0 BKMA II

21:00 1 Agua Santa SP Youth 1-0 Nacional AC SP (Youth)

19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2

18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves

17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

17:00 1 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves

20:00 Sao Tome Principe (W) 0-5 Togo(w)

21:00 AS Vita Club 1-1 Futuro Kings

21:30 CS Constantine 0-1 MC Oran

19:15 Al-Riyadh 0-1 Al-Washm

15:15 Changchun Masses Properties (w) 3-0 HeNan Huishang (w)

15:15 Beijing Beikong (w) 3-1 Zhejiang Hangzhou (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 1-1 Jiangsu Suning (w)

13:00 Shanghai RCB (w) 4-0 Sichuan (w)

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

22:00 WA Tlemcen U21 3-1 NC Magra U21

22:00 NA Hussein Dey U21 3-2 USM Alger U21

20:30 FK Krasnodar Youth 2-3 Lokomotiv Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 1-3 Dinamo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 4-1 Konopliev Youth

17:55 FC Terek Groznyi Youth 3-3 FK Rostov Youth

17:00 Khimki Youth 3-1 PFC Sochi Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:30 FK Ural Youth 2-1 FK Nizhny Novgorod Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth 2-1 Strogino Youth

16:00 Rubin Kazan (R) 6-0 Ufa Youth

20:30 Wolfsberger AC Amateure 5-1 SC Weiz

19:30 Petrojet 1-0 Wadi Degla SC

19:30 ZED FC 2-0 Telecom Egypt

19:30 Al Nasr Cairo 3-0 Belbeis FC

19:30 El Sekka El Hadid 0-0 Olympic El Qanal

21:30 1 Sassuolo U20 1-1 Torino U20

19:30 1 Spal U19 1-3 Genoa U20

20:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Ramat Gan 1-1 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Kfar Saba 2-0 AS Ashdod

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-2 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Akko 0-0 Kafr Qasim

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 5-0 Hapoel Afula

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Hapoel Raanana

22:05 Al-Faisaly Harmah 2-2 Al-Taawon

17:00 Busan Transportation Corporation 1-3 Gyeongju KHNP

17:00 Daejeon Korail 0-2 Changwon City

17:00 Civil Aviation Authority FC 0-2 Pakistan Navy

18:00 Zimbru Chisinau 1-2 Dinamo-Auto

22:00 Hungary U17 3-0 Estonia U17

22:00 Georgia U17 1-1 Iceland U17

21:00 Slovakia U17 2-2 England U17

21:00 Armenia U17 0-2 Belarus U17

22:00 Czech (w) U19 2-1 Slovakia (w) U19

22:00 Spain (w) U19 4-0 Portugal (w) U19

20:30 Croatia (w) U19 3-1 Latvia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 4-0 Armenia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 4-0 Estonia (w) U19

17:00 Wales (w) U19 4-0 Moldova (w) U19

17:00 Albania U19(w) 1-0 Andorra U19 (W)

16:00 Kosovo U19(w) 2-1 Liechtenstein (w) U19

17:00 Veres Rivne U21 0-2 FC Mariupol U21

16:00 Chernomorets Odessa U21 1-2 Lviv U21

21:30 Vysocina jihlava 0-0 Sparta Praha B

22:00 Metalurh Zaporizhya 2-2 MFK Mikolaiv 1

22:00 Vittoriosa Stars 2-1 San Gwann

17:00 Diosgyor VTK U19 5-3 Debrecin VSC U19 1

19:10 Indonesia U23 2-0 Nepal U23

18:00 Kazakhstan (w) 0-1 Greece (w)

19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B

19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici

19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B

19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni

19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II

19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti

19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II

19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti

22:00 Ahli Al Khalil 1-1 Silwan

18:00 MFK Karvina U19 2-3 Banik Ostrava U19

22:10 Belize U17 (w) 2-1 Barbados U17(w)

22:00 1 Suriname U17(w) 0-2 St. Kitts and Nevis U17(w) 1

21:00 FC Noah 2-2 Ararat Yerevan

18:00 FK Van Charentsavan 0-0 Se Wan Boy

21:00 Rio Ave U23 0-0 Braga U23

20:00 Al Ain SCC Reserves 2-1 Al-Wasl (R)

16:30 Punjab Police Jalandhar 1-0 Punjab FC

16:30 CRPF 0-1 BSF FC

19:40 Tiradentes PA 0-2 Villariga pa

22:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-1 Dynamo Samarra Futsal

21:00 MFK CPRF Futsal 2-1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

19:55 Hatta 1-1 Masfut

19:55 Al Taawon 1-3 Dabba Al-Fujairah

19:55 1 Al-Rams 0-5 Ahli Al-Fujirah

19:55 Al Bataeh 1-0 Al-Thaid

20:15 1 Kuruvchi Bunyodkor 3-1 Turon Nukus 1

17:30 Termez Surkhon 1-0 Qizilqum Zarafshon

21:30 Volyn 3-2 Kremin Kremenchuk

20:00 2 Charlton U23 2-1 Millwall U23 1

19:00 Bright Stars 0-1 Onduparaka FC

19:00 BUL FC 2-1 Uganda Police FC

19:00 Vipers 5-0 Wakiso Giants FC 1

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Platense Reserves

20:00 Huracan Reserves 0-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657