Kết quả trận Yeni Malatyaspor vs Altay Spor Kulubu, 00h00 ngày 23/10

Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
2
Altay Spor Kulubu
Altay Spor Kulubu
1
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ

Yeni Malatyaspor vs Altay Spor Kulubu


00:00 ngày 23/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Yeni Malatyaspor vs Altay Spor Kulubu


TLCA
1.00 : 0:0 : 0.92
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.07 : 7.40 : 136.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Yeni Malatyaspor vs Altay Spor Kulubu

 20'      substitutionErhan Celenk↑Mohammad Naderi↓
 57'    Benjamin Tetteh (Assist:Mustafa Eskihellac) goal 1-0  
 62'    Stevie Mallan↑Mounir Chouiar↓ substitution  
 66'      yellow_cardCeyhun Gulselam
 68'    Adem Buyuk goal 2-0  
 81'    Mustafa Eskihellac yellow_card  
 84'    2-1   goalDaouda Karamoko Bamba
 85'      substitutionThaciano Mickael da Silva↑Leandro Kappel↓
 85'      substitutionYasser Rayan↑Zeki Yildirim↓
 86'    Walter Bwalya↑Benjamin Tetteh↓ substitution  
 90'      yellow_cardKhaly Thiam
 90'      yellow_cardMateusz Lis
 90'    Semih Kaya yellow_card  
 90'    Kubilay Kanatsizkus↑Adem Buyuk↓ substitution  

Đội hình thi đấu Yeni Malatyaspor vs Altay Spor Kulubu

Yeni Malatyaspor Altay Spor Kulubu
25 Ertac Ozbir
5 Oussama Haddadi
13 Wallace Fortuna dos Santos
26 Semih Kaya
45 Karim Hafez
11 Didier Ibrahim Ndong
8 Rayane Aabid
7 Mustafa Eskihellac
44 Mounir Chouiar
10 Adem Buyuk
30 Benjamin Tetteh
1 Mateusz Lis
4 Eric Bjorkander
6 Ceyhun Gulselam
29 Khaly Thiam
90 Cebrail Karayel
17 Andre Biyogo Poko
8 Zeki Yildirim
2 Mohammad Naderi
21 Cesar Ignacio Pinares Tamayo
7 Leandro Kappel
11 Daouda Karamoko Bamba
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
20 Walter Bwalya
3 Philip Gameli Awuku
54 Atakan Mujde
66 Jospin Nshimirimana
6 Rahman Rahman Cagiran
99 Ahmet Eyup Turkaslan
90 Kubilay Kanatsizkus
14 Stevie Mallan
80 Muhammed Emin Sarikaya
19 Haqi Osman
16 Thaciano Mickael da Silva
88 Ozgur Ozkaya
20 Kazimcan Karatas
19 Marco Paixao
14 Tolga Unlu
9 Yasser Rayan
89 Erhan Celenk
35 Cihan Topaloglu
38 Ibrahim Ozturk
18 Cem Ozgener

Số liệu thống kê Yeni Malatyaspor vs Altay Spor Kulubu

Yeni Malatyaspor   Altay Spor Kulubu
6
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
4
3
 
Cản sút
 
3
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
432
 
Số đường chuyền
 
353
81%
 
Chuyền chính xác
 
75%
18
 
Phạm lỗi
 
14
0
 
Việt vị
 
3
27
 
Đánh đầu
 
27
20
 
Đánh đầu thành công
 
7
2
 
Cứu thua
 
3
21
 
Rê bóng thành công
 
16
9
 
Đánh chặn
 
13
18
 
Ném biên
 
27
21
 
Cản phá thành công
 
16
14
 
Thử thách
 
13
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
59
 
Pha tấn công
 
78
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
54

03:15 Leeds United 1-0 Crystal Palace

02:30 1 Newcastle United 1-1 Norwich City

02:45 Verona 0-0 Cagliari

02:45 Salernitana 0-2 Juventus

00:30 Fiorentina 3-1 Sampdoria

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

07:45 New England Revolution 1-1 New York City FC 1

02:45 Exeter City 2-1 Bradford City

03:15 Sporting Braga 4-1 Vizela

02:45 1 Motherwell 1-0 Dundee United

03:00 1 Badajoz 0-3 CD Alcoyano

03:00 Albacete 1-1 Racing de Ferrol

03:00 Aguilas CF 1-1 Almeria

03:00 CD Montijo 0-1 Burgos CF

03:00 CD Ebro 0-5 Celta Vigo

03:00 1 CFJ Mollerussa 1-5 Getafe

02:30 Atletico Sanluqueno 2-0 Sabadell 1

02:00 Rio Sports 0-2 FC Cartagena

02:00 UC Ceares 0-1 Sporting Gijon

02:00 Teruel 0-1 AD Alcorcon

01:00 Unami CP 0-3 Alaves

01:00 CD Laguna 0-7 Granada CF

01:00 Victoria CF 0-8 Villarreal

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

08:00 Cuiaba 1-3 Palmeiras 1

07:00 America MG 3-0 Chapecoense SC

06:00 Flamengo 2-1 Ceara

05:00 Juventude 1-0 Bragantino

07:30 Banfield 4-1 Independiente 2

05:15 Boca Juniors 0-0 Newells Old Boys

03:00 San Lorenzo 1-0 Sarmiento Junin

07:00 Blooming 1-2 Always Ready

02:45 1 San Jose 0-2 Oriente Petrolero

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

02:30 Spal 1-3 Lecce

02:30 Monza 4-1 Cosenza Calcio 1914

02:30 Reggina 1-2 Ascoli

02:30 Pordenone Calcio SSD 2-0 Alessandria

02:25 Vicenza 2-3 Benevento

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

01:00 1 Wurzburger Kickers 0-2 Eintracht Braunschweig

01:00 TSV 1860 Munchen 1-3 SV Waldhof Mannheim

06:30 Academia Puerto Cabello 0-0 Portuguesa FC

04:10 CD Hermanos Colmenares 4-0 Deportivo Metropolitano

10:05 Leones Negros 1-0 Celaya FC

08:00 Tampico Madero 2-2 Monarcas Morelia

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

16:00 Khujand 0-0 FC Istiklol Dushanbe

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

02:30 Centro Atletico Fenix 0-0 Boston River

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

02:45 Hereford United 3-0 Kettering Town

02:45 CA Juventud de Puerto Tirol 1-2 Don Orione

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

02:45 Potters Bar Town 1-2 Carshalton Athletic FC

02:45 Merstham 2-2 Bishop's Stortford

02:45 Horsham 2-0 Wingate Finchley 1

02:45 Bowers Pitsea 1-1 Cray Wanderers

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

02:00 1 UAE 2-1 Syrian

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

02:45 1 Wrexham 0-2 Yeovil Town

02:45 1 Cove Rangers 5-1 Glasgow Rangers U21

02:45 Inverness 0-0 Raith Rovers

02:45 Hamilton Academical 2-3 Kilmarnock

02:45 1 Whitby Town 0-1 Nantwich Town

02:45 Farsley Celtic 1-0 Stalybridge Celtic

02:45 Matlock Town 3-2 Marske United

02:45 Spennymoor Town 0-0 Chorley FC

02:45 Southport FC 1-1 Darlington

02:45 Liversedge 1-3 Lancaster City

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

01:45 1 Hapoel Bnei Pardes 2-4 Hapoel Iksal

01:45 MS Tseirey Taybe 1-1 Ironi Tiberias

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

02:45 Basildon United 2-3 Romford

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

01:00 Boca Junior SE U20 1-6 EC Bahia U20

01:00 Vitoria da Conquista BA U20 4-0 Jacob AL U20

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

10:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Guastatoya

02:45 Swindon Town 1-2 Colchester United

02:45 Sutton United 0-0 Stevenage Borough

02:45 Accrington Stanley 1-1 Wigan Athletic

02:00 Cambridge United 2-0 Walsall

02:00 Leyton Orient 0-0 Milton Keynes Dons 1

02:00 Forest Green Rovers 1-1 Chelsea U21

02:00 Charlton Athletic 2-1 Aston Villa U21

02:00 Rotherham United 1-1 Port Vale

02:00 Carlisle United 1-1 Lincoln City

02:00 Bolton Wanderers 1-0 Fleetwood Town

02:45 Royston Town 2-1 St Neots Town

02:45 Walton Casuals 2-1 Hayes Yeading United

02:45 Rushall Olympic 2-0 bromsgrove

02:45 Harlow Town 1-2 Berkhamsted Town

02:45 Seraing United 3-3 Anderlecht

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

02:45 Morpeth Town 2-1 Basford Utd

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

02:45 FC Lincoln 3-0 Mons Calpe SC 1

13:00 Delhi FC 11-1 Uttarakhand FC 1

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

01:00 1 Berliner AK 07 1-3 Berliner FC Dynamo

01:00 2 SC Eltersdorf 1-3 FC Memmingen

05:00 Atletico Tembetary 0-2 Libertad 1

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

02:45 Staines Town 0-1 Basingstoke Town

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

14:15 Dulamayo FC 1-5 Abdi United

13:00 Persinga Ngawi 0-0 PS Kota Pahlawan

12:30 1 Persital FC 3-2 Telaga Biru FC 1

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

02:30 Rabat Ajax 2-7 San Gwann

08:00 Costa Rica (w) 5-2 Nicaragua (w)

05:30 Mexico (w) 0-0 Canada nữ

04:00 Dominican Republic (w) 1-1 Trinidad Tobago (w)

03:00 Ecuador (w) 2-2 Argentina (w)

02:00 Paraguay (w) 4-2 Peru (w)

01:00 Morocco (w) 2-0 Senegal (w)

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

19:00 Montenegro U16 1-1 Turkey U16

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

02:00 FC Hagen/Uthlede 1-0 TB Uphusen

02:45 Hastings United 2-0 Chichester City

02:45 Hertford Town 1-1 Thame United

14:00 Armenia (w) 0-10 Norway (w)

03:10 France (w) 2-0 Wales (w) 1

03:00 Spain (w) 8-0 Scotland (w)

02:30 Belgium (w) 4-0 Poland (w)

02:00 Ireland (w) 11-0 Georgia (w) 1

02:00 Luxembourg (w) 0-8 Austria (w)

02:00 Anh (nữ) 20-0 Latvia (w)

01:00 Portugal (w) 1-3 Germany (w)

01:00 Thụy Điển nữ 3-0 Slovakia (w)

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

02:45 Biggleswade Town 2-2 Tamworth

02:45 Peterborough Sports 4-1 Hednesford Town 1

02:45 Stratford Town 4-2 Nuneaton Borough 1

02:45 Alvechurch 5-1 Stourbridge 1

02:45 Belper Town 4-0 Sutton Coldfield Town

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

01:15 1 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-0 Beitar Jerusalem 1

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

01:00 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 CO Korhogo

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

02:45 Hendon 3-0 Metropolitan Police

01:00 Antalyaspor 4-0 Amedspor

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

14:00 Tatung FC 1-4 Tainan City Steel

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

05:30 ASEEV 2-2 Cerrado EC

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

02:45 Oxford City 1-0 Ebbsfleet United 1

02:45 Tonbridge Angels 0-0 St Albans City

00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

02:45 Larne FC 1-1 Cliftonville

02:45 Dungannon Swifts 0-2 Glenavon Lurgan

02:45 Crusaders 2-0 Portadown

02:45 Warrenpoint Town 1-2 Ballymena United

02:45 Linfield FC 2-0 Carrick Rangers

01:30 Chindia Targoviste 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

02:50 Quilmes Reserves 2-1 Chacarita Juniors Reserves

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

07:45 Central Espanol 0-0 Racing Club Montevideo

05:00 Cerro Montevideo 1-2 Defensor Sporting Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657