Kết quả trận Zibo Cuju F.C. vs Jiangxi Liansheng FC, 14h00 ngày 28/11

Zibo Cuju F.C.
Zibo Cuju F.C.
0
Jiangxi Liansheng FC
Jiangxi Liansheng FC
0
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

Zibo Cuju F.C. vs Jiangxi Liansheng FC


14:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Zibo Cuju F.C. vs Jiangxi Liansheng FC


TLCA
1.00 : 0:0 : 0.76
TL bàn thắng:
2.22 : 1/2 : 0.27
TL Thắng - Hòa - Bại
6.10 : 1.25 : 5.30
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Zibo Cuju F.C. vs Jiangxi Liansheng FC

 45'    Ziming Liu yellow_card  
 57'      yellow_cardLi Xiaoting
 62'    Wang Chengkuai↑Ziming Liu↓ substitution  
 62'    Li Ben Jian↑Weizhe Sun↓ substitution  
 62'    Wei Renjie↑Jin Bo↓ substitution  
 69'      substitutionTang Qirun↑Vasil Shkurtaj↓
 78'    Wei Renjie yellow_card  
 81'      yellow_cardAndy Russell
 88'      substitutionZhu Mingxin↑Eder Luiz Lima de Souza↓
 89'    Li Ben Jian yellow_card  

Đội hình thi đấu Zibo Cuju F.C. vs Jiangxi Liansheng FC

Zibo Cuju F.C. Jiangxi Liansheng FC
28 Li yingjian
5 Hasan Otkur
9 Nan Yunqi
26 Mai Sijing
17 Ziming Liu
35 Sun Xiaobin
37 Jin Bo
12 Gu Junjie
11 Weizhe Sun
34 Pin Lü
36 Xu Yougang
3 Zhang Yanjun
10 Eder Luiz Lima de Souza
26 Liu Yuchen
6 Kaiming Zhang
32 Vasil Shkurtaj
7 Shang Yin
33 Kang Zhenjie
36 Ye Ruiheng
20 Wang Bojun
23 Andy Russell
11 Li Xiaoting
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Han Yi
23 Wang Chengkuai
42 Rong Linzhao
41 Baqyjan Hurman
7 Li Ben Jian
19 Yan Yiming
33 Jiang Yu
2 Haoran Wu
15 Lu Yao
1 Yi Fan
14 Wei Renjie
31 Wu Min Feng
13 Zhang Gen
39 Tang Qirun
28 Zhou Xuezhong
5 Zhu Mingxin
19 Xu Chen
16 Geng ZhiQing
25 Yang SiPing
27 Sun Dong
2 Li Qinghao
17 Zhu Jia Qi

Số liệu thống kê Zibo Cuju F.C. vs Jiangxi Liansheng FC

Zibo Cuju F.C.   Jiangxi Liansheng FC
4
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
8
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
6
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
66
 
Pha tấn công
 
48
48
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

22:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

22:00 Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Gombe United

22:00 Plateau United 3-2 Nasarawa United

22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Shooting Stars SC

22:00 MFM FC 1-3 Rivers United

22:00 Katsina United 0-0 Lobi Stars

22:00 Akwa Starlets 0-1 Wikki Tourist

22:00 Abia Angels FC (W) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

22:00 FC Cartagena B 0-1 Racing Murcia

22:00 CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

22:00 Leixoes U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 1 Nogueirense U19 1-0 Chaves U19 1

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

22:00 King Faisal 1-0 Karela United FC

22:00 Akatsi All Stars 0-3 Kotoku Royals FC

22:00 Accra Hearts of Oak 5-2 Golden Kick SC

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657