Kết quả trận Zvezda 2005 (w) vs Zenit St Petersburg (w), 15h30 ngày 14/05

Zvezda 2005 (w)
Zvezda 2005 (w)
1
Zenit St Petersburg (w)
Zenit St Petersburg (w)
1
Kết quả bóng đá Nga nữ

Zvezda 2005 (w) vs Zenit St Petersburg (w)


15:30 ngày 14/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Zvezda 2005 (w) vs Zenit St Petersburg (w)

 3'    0-1   goalYakupova L.
 87'    Shishkina S. goal 1-1  

Đội hình thi đấu Zvezda 2005 (w) vs Zenit St Petersburg (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Zvezda 2005 (w) vs Zenit St Petersburg (w)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

17:30 1 Nagoya Grampus 1-0 Avispa Fukuoka

17:10 1 Consadole Sapporo 1-6 Kashiwa Reysol

17:00 Yokohama Marinos 2-0 Kyoto Sanga

17:00 Vissel Kobe 0-0 Jubilo Iwata

17:00 Shimizu S-Pulse 0-3 FC Tokyo

17:00 Kawasaki Frontale 0-4 Shonan Bellmare

17:00 Kashima Antlers 4-4 Sagan Tosu

17:00 Cerezo Osaka 2-0 Urawa Red Diamonds

17:15 A League All Stars 2-3 Barcelona

21:30 1 Gazovik Orenburg 2-2 FC Ufa

16:30 SKA Khabarovsk 1-0 Khimki

00:00 Al Wehda(UAE) 2-2 Al Nasr Dubai

00:00 Al-Wasl 2-1 Al-Jazira(UAE)

21:15 Al-Dhafra 2-1 Al Oruba (UAE) 1

22:59 Viking 1-1 Ham-Kam

22:59 Aalesund FK 2-1 Jerv

22:59 Bodo Glimt 2-2 Stromsgodset

22:59 Odd Grenland 0-1 Sandefjord

00:00 Dinamo Batumi 4-4 Samgurali Tskh

22:00 Dinamo Tbilisi 3-2 FC Telavi

17:30 1 Ventforet Kofu 1-1 Tokushima Vortis

17:00 Oita Trinita 1-1 Blaublitz Akita

17:00 Montedio Yamagata 1-0 Renofa Yamaguchi

17:00 Mito Hollyhock 0-3 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 2-3 Roasso Kumamoto

17:00 V-Varen Nagasaki 0-2 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Tokyo Verdy 1-3 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Vegalta Sendai 0-0 Fagiano Okayama

17:00 Tochigi SC 1-0 Machida Zelvia

17:00 Omiya Ardija 1-0 FC Ryukyu

16:00 Grulla Morioka 1-3 Yokohama FC

22:00 1 Sifakesi 1-0 ES du Sahel

20:00 Zvezda Perm 2-1 FK Zenit Izhevsk 1

00:00 IMT Novi Beograd 1-3 Novi Pazar

22:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-3 Radnicki 1923 Kragujevac 1

22:30 Erzurum BB 2-4 Istanbulspor

00:30 Vanersborgs IF 1-0 FC Trollhattan

00:10 Tvaakers IF 0-0 Ljungskile

00:00 Sollentuna United 2-0 FC Stockholm Internazionale

00:00 IF Sylvia 1-1 Sandvikens IF

00:00 BK Forward 0-1 IF Karlstad Fotboll

00:00 IFK Malmo FK 1-2 Qviding FIF

00:00 Motala AIF FK 3-1 Orebro Syrianska IF

00:00 Hammarby TFF 2-2 Haninge

23:30 Lunds BK 1-0 Torns IF

22:45 Ruch Chorzow 0-0 Radunia Stezyca

22:59 Hlucin 3-1 Zlin B

22:30 Uhersky Brod 0-2 Banik Ostrava B

22:30 Otrokovice 3-4 Slovacko II

22:30 Frydek-Mistek 3-0 SC Znojmo

22:30 Blansko 0-0 Vrchovina

22:30 Velke Mezirici 4-0 Vysocina Jihlava B

22:30 Unicov 2-0 FC Vratimov

22:00 Sigma Olomouc B 2-1 Slovan Rosice

22:59 Waterside FC 1-2 Red Hawks FC

22:59 Kanifing East FC 2-0 Medical FC

22:59 Dibba Oil FC 3-1 Jam City

21:30 ZFK Despina Prilep (W) 1-1 ZFK Istatov (w)

23:30 B1908 2-0 Ledoje-Smorum Fodbold

20:00 Polisi Tanzania FC 2-0 Mtibwa Sugar

18:00 Mbeya Kwanza 2-0 Kagera Sugar

22:30 Naft Masjed Soleyman FC 2-2 Sanat-Naft

22:30 Aluminium Arak 1-1 Peykan

22:30 Tractor S.C. 2-1 Fajr Sepasi

20:30 Iskenderun FK 1-1 76 Igdir Belediye spor

00:00 Fylkir 2-1 IBV Vestmannaeyjar 1

19:00 Muranga Seal 4-0 Naivas FC

18:30 Cockburn City 0-2 Willip

18:00 Balcatta FC 1-5 Stirling Macedonia

01:00 Bragantino SP Youth 6-0 CA Guacuano U20

01:00 Independente FC Limeira Youth 3-4 Comercial FC Tiete U20

01:00 Monte Azul SP (Youth) 2-1 Comercial FC U20

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 2-2 EC Sao Bernardo U20

01:00 Santos (Youth) 6-1 Mauaense SP Youth

01:00 Brasilis FC U20 0-2 Itapirense Youth

01:00 Portuguesa (Youth) 5-0 CA Metropolitano U20

01:00 XV de Jau (Youth) 3-1 Taquaritinga/SP Youth

01:00 2 Ponte Preta (Youth) 1-1 Mogi Mirim (Youth)

01:00 Gremio Osasco Audax Youth 0-2 Nacional AC SP (Youth)

01:00 1 Penapolense (Youth) 2-2 Aracatuba SP Youth

17:55 Hindustan Eagles 1-1 Arrows FC

00:30 SF BG Marburg 3-1 FV Breidenbach

00:30 TSV Steinbach II 6-1 FC Waldbrunn

00:00 FC Giessen II 3-4 SG Kinzenbach

19:15 Uttara FC 0-4 Azampur FC Uttara

22:00 FK Belusa 3-0 Nitra

22:00 Povazska Bystrica 2-0 TJ Spartak Myjava 1

22:00 OFK Malzenice 8-1 FC Vion Zlate Moravce B

22:00 FK Nove Zamky 3-0 Levice

22:00 TJ Imel 0-4 Slovan Duslo Sala

22:00 FK Tempo Partizanske 0-2 OK castkovce

22:00 Lednicke Rovne 2-3 KFC Kalna nad Hronom

22:00 FK Marcelova 4-1 Nove Mesto

00:30 Sandvikens AIK FK 1-1 Skiljebo SK

00:30 1 Bergnasets AIK 1-3 Skelleftea FF

00:30 Ullared 0-4 Torslanda IK

00:30 Syrianska Eskilstuna IF 2-1 Varmbols FC 1

00:30 Syrianska Botkyrka IF 3-2 Huddinge IF

00:25 Stenungsunds IF 3-2 Herrestads AIF 1

00:15 Lidkopings FK 3-0 Grebbestads IF

00:05 Assyriska United IK 2-1 Trosa Vagnhärad SK

00:00 IFK Hassleholm 2-3 FBK Balkan 1

00:00 Hogsby IK 1-0 Karlskrona AIF

00:00 Eslovs BK 0-1 Hassleholms IF

00:00 Assyriska BK 0-6 Onsala BK

00:00 Ahlafors IF 1-1 Angered BK 2

22:00 WA Tlemcen 0-1 ES Setif

19:00 Bodo Glimt U19 1-6 Tromso U19

00:00 KTP Kotka 2-4 FC Haka

22:59 JaPS 3-1 Komeetat

22:59 MP MIKELI 0-0 Jaro

22:59 FC Ilves-Kissat 2-7 PK-35 Vantaa

22:30 Vaasa VPS 2-0 Vantaa

22:30 HJS Akatemia 2-0 Kiffen Helsinki

22:30 1 EPS Espoo 0-3 IFK Mariehamn

22:30 JIPPO 1-3 Atlantis

22:00 SJK Akatemia 2-3 SJK Seinajoen

22:00 AC Oulu 4-0 Ilves Tampere II

21:30 HAPK 2-6 Lahti

00:45 MSV Düsseldorf 4-0 SW Dusseldorf

00:00 1 Ferroviaria SP U20 (W) 2-1 Corinthians U20 (W)

20:30 Minas Brasilia DF U20 (W) 1-2 Santos FC U20 (W)

18:30 Gremio RS U20 (W) 1-2 Sao Paulo U20 (W) 1

00:30 St. Johann 1-1 SC Schwaz

00:30 1 Allerheiligen 1-2 Vocklamarkt

00:10 Santa Ana 7-0 ATSV Stadl Paura

00:00 FC Wels 1-0 WSC Hertha Wels 1

00:00 Deutschlandsberger SC 1-1 SC Weiz

23:30 USK Anif 5-1 SV Wals-Grunau

22:00 Cagliari U19 1-1 Sampdoria Youth 1

18:00 MFK Skalica U19 2-2 SKM Puchov U19

00:00 Al Quwa Al Jawiya 2-1 AL Najaf

00:15 GrIFK Reservi 3-1 FC Finnkurd

22:59 1 Kultsu Lappeenranta 0-1 RPS Lions

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 3-2 Kayserispor U19

17:00 Galatasaray U19 4-1 Besiktas JK U19 1

16:00 1 Tuzlaspor U19 0-1 Umraniyespor U19

16:00 Eyupspor U19 3-1 Bursaspor U19

16:00 1 Goztepe U19 1-1 Hatayspor U19

22:10 Athleta FC Togo (w) 8-0 Winner Girls (w)

22:00 Tempete (w) 3-1 Ahe FC (w)

15:45 Kuala Lumpur FA U19 1-3 Johor Darul Takzim U19

15:15 Sabah FA U19 2-0 Sarawak U19

22:59 Suduva 2-0 Banga Gargzdai

22:59 TransINVEST Vilnius 1-2 Lietava Jonava

18:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-6 Hegelmann Litauen

00:10 Kolding FC 2-2 Aarhus Fremad

00:00 Catanzaro 0-0 Padova

16:45 Alliance FC 2-2 Khukh Arslanguud

00:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-3 FC Teutonia 05

00:15 Porsanger (w) 1-4 Medkila (w)

00:00 Molde (w) 0-1 Fortuna Alesund (w)

00:00 Amazon Grimstad (w) 5-0 Sandefjord (w)

20:15 Mashal Muborak 2-1 Buxoro FK

20:15 Aral Nukus 2-1 Xorazm Urganch

00:00 Stade Malien de Bamako 2-0 CS Duguwolofila

19:00 Buriram United 1-0 Chiangrai United

18:00 Chonburi Shark FC 0-1 Prachuap Khiri Khan

00:00 Netherlands U17 2-1 Italy U17

21:30 Germany U17 1-1 France U17

22:59 Ravenna 4-0 Carpi

22:00 Recanatese 2-1 San Donato Tavarnelle 1

21:00 Cassino 3-0 ASD Lanusei

21:00 Arzachena 3-2 USD Latte Dolce

21:00 Azy based nano Bo 0-1 Novara

21:00 USD Bitonto 2-1 Citta di Fasano

21:00 Sassari Torres 1-0 Atletico Uri

21:00 1 Lentigione 2-1 Correggese Calcio

21:00 AS Ostia Mare 1-1 Insieme Formia

21:00 Cavese 2-0 Citta Di S. Agata

21:00 Team Nuova Florida 4-0 Afragolese 1944

21:00 Trastevere Calcio 4-0 Vastese

21:00 Acireale 4-2 FC Lamezia Terme

21:00 Cynthiabalonga 6-2 Giugliano

19:30 ASD Muravera 3-3 Aprilia

19:00 Carbonia 3-2 Gladiator

22:59 ASC Port Autonome 0-1 Casamance

22:59 JK Tallinna Kalev (w) 2-1 FC Lootos Polva (w)

22:59 Pcimianka Pcim 5-0 Jutrzenka Giebultow

00:00 Sol de Oriente 0-2 Envigado FC Reserves

21:30 Piros Security (w) 0-4 Heniu Prundu Bargaului (w) 1

00:00 Algeria U23 2-0 Palestine U23

23:45 Catalunya 6-0 Jamaica

21:00 Uzbekistan U23 2-0 TajikistanU23

22:59 US Forces Armees 1-3 US Comoe

01:00 Sterkrade 0-4 TuRU Dusseldorf

00:40 Rot-Weiss Erfurt 3-1 SG Union Sandersdorf

00:00 Nottingen 0-3 Stuttgarter Kickers

00:00 SV 09 Arnstadt 0-2 VFC Plauen

00:00 1 SV Oberachern 2-5 Sportfreunde Dorfmerkingen

23:30 1 Mahdov FC 2-1 TSG Neustrelitz

23:30 FC Kaan-Marienborn 4-2 SC Paderborn 07 II 1

23:30 FC Unterföhring 1-4 SV Pullach

01:00 FCV Dender EH 1-0 Dessel Sport

01:00 Royal Knokke 2-1 RFC de Liege

22:59 Rosenborg BK (w) 1-0 LSK Kvinner (w)

22:59 Lyn (w) 3-2 Avaldsnes (w)

22:59 Stabaek (w) 1-4 Valerenga (w)

22:59 Arna Bjornar (w) 0-5 Kolbotn (w)

22:59 Sandviken (w) 2-0 Roa (w)

22:00 1 Metalurgistul Cugir 0-4 CS Minaur Baia Mare

22:00 CA Oradea 2-4 Corvinul Hunedoara

22:00 ACS Foresta Suceava 0-1 FC Otelul Galati

22:00 Gloria Popesti-Leordeni 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

22:00 FC Pucioasa 0-2 CSM Slatina

22:00 1 CS Viitorul Daesti 0-1 Odorheiu Secuiesc

22:00 CNS Cetate Deva 1-5 ACS Dumbravita

22:00 Tunari 3-2 Afumati 1

22:59 1 Ethnikos Achnas FC 0-0 Omonia Nicosia FC

00:30 BSV Al-Dersimspor 5-3 SD Croatia Berlin

20:30 BKMA 0-3 Alashkert

19:00 FC Noah 1-1 Urartu

17:00 FK Van Charentsavan 2-1 Noravank

16:30 Sydney United 1-0 Rockdale City Suns

15:30 Northern Tigers 6-1 Manly United

01:00 Langenrohr 1-1 USC Rohrbach

01:00 SC Mannsworth 1-1 Waf Brigittenau

01:00 SCU Kilb 1-2 Zwettl SC

00:00 SV Wildon 2-1 TUS Heiligenkreuz

00:00 Feldkirchen 1-0 SV Lendorf

00:00 St Michael Bleiburg 0-5 St Jakob/Rosental

23:58 St.Polten Amateure 3-4 Kremser SC

23:30 SV Lochau 4-0 FC Alberschwende

22:59 FC Hochst 2-3 SC Gofis

22:59 Admira Villach 0-4 KAC 1909

01:00 Banjul United 0-0 WAA Banjul

00:00 SV Kloch 1-0 Grossklein 1

01:00 Juventude U20(RS) 3-0 Passo Fundo U20

17:30 FC Seoul 3-1 Jeju United

17:00 Bucheon FC 1995 2-1 Gwangju Football Club 1

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-0 Gangwon FC

17:00 Pohang Steelers 2-1 Seongnam FC

17:00 Jeonnam Dragons 2-2 Busan Transportation Corporation

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0 Ulsan Citizens

17:00 Gyeongnam FC 0-2 Ulsan Hyundai FC

17:00 Daejeon Korail 3-3 Daegu FC

16:30 Gainare Tottori 1-2 Ehime FC

23:30 1 Trans Narva 0-3 FC Flora Tallinn

21:30 JK Tallinna Kalev 1-0 Parnu JK Vaprus 1

21:00 AS Awa FF (w) 2-0 Eding Sport (w)

21:00 Amazone FAP (w) 1-2 FC Ebolowa (w)

19:00 Eclair de Saa (w) 1-0 Caiman Douala (w)

18:30 Lekie Filles FC (W) 1-0 Renaissance de Figuil (w)

16:00 Kingborough Lions (w) 2-6 Clarence Zebras (w)

01:00 Staphorst 1-3 DVS 33 Ermelo

01:00 Harkemase Boys 1-1 Lisse

01:00 OFC Oostzaan 0-0 ADO '20

16:00 Cooks Hill United 5-0 Lake Macquarie

22:30 NK Nedelisce 2-0 NK Medimurje Cakovec

22:30 NK Solin 8-2 NK Croatia Zmijavci

21:30 nternational Sporting De Douala 1-1 Ngaoundere University FC

21:00 Rangers FC of Bafut 0-1 Aigle Royal Menoua

22:59 Racing Club Montevideo 0-1 La Luz

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657