Kết quả trận Zweigen Kanazawa FC vs Montedio Yamagata, 12h00 ngày 28/11

Zweigen Kanazawa FC
Zweigen Kanazawa FC
2
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

Zweigen Kanazawa FC vs Montedio Yamagata


12:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Zweigen Kanazawa FC vs Montedio Yamagata


TLCA
1.42 : 0:0 : 0.62
TL bàn thắng:
4.00 : 2 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.18 : 7.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Zweigen Kanazawa FC vs Montedio Yamagata

 46'    Yuto Nagamine↑Taiki Watanabe↓ substitution  
 60'    Hayato Otani↑Sho Hiramatsu↓ substitution  
 62'      substitutionRyonosuke Kabayama↑Hikaru Nakahara↓
 62'      substitutionQuenten Geordie Felix Martinus↑Taiki Kato↓
 74'    Kyohei SUGIURA↑Shion Niwa↓ substitution  
 74'    Ryuhei Oishi↑Shogo Rikiyasu↓ substitution  
 76'    Yuji Senuma↑Shintaro Shimada↓ substitution  
 76'      substitutionShintaro Kokubu↑Kenya Okazaki↓
 76'      substitutionKoki Kido↑Vinicius Araujo↓
 79'    Yuji Senuma goal 1-0  
 86'    1-1   goalKota Yamada
 90'    Yuji Senuma goal 2-1  

Đội hình thi đấu Zweigen Kanazawa FC vs Montedio Yamagata

Zweigen Kanazawa FC Montedio Yamagata
15 Taiki Watanabe
8 Keita Fujimura
17 Sho Hiramatsu
6 Hisashi Ohashi
9 Shion Niwa
1 Masaaki Goto
22 Shogo Rikiyasu
39 Honoya Shoji
27 Tomonobu Hiroi
5 Riku Matsuda
7 Shintaro Shimada
14 Kota Yamada
2 Kosuke Yamazaki
31 Riku Handa
17 Taiki Kato
7 Kenya Okazaki
44 Eisuke Fujishima
9 Vinicius Araujo
18 Shuto Minami
30 Shuhei Takizawa
41 Hikaru Nakahara
6 Takumi Yamada
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Kyohei SUGIURA
30 Hayato Otani
42 Yuto Nagamine
21 Ryo Ishii
10 Yuji Senuma
3 Yuji Sakuda
13 Ryuhei Oishi
1 Victor Ibanez Pascual
35 Ryonosuke Kabayama
28 Tomoyasu Yoshida
20 Quenten Geordie Felix Martinus
19 Ryota Matsumoto
13 Koki Kido
25 Shintaro Kokubu

Số liệu thống kê Zweigen Kanazawa FC vs Montedio Yamagata

Zweigen Kanazawa FC   Montedio Yamagata
0
 
Phạt góc
 
11
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
10
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
6
 
Sút ra ngoài
 
8
6
 
Sút Phạt
 
8
25%
 
Kiểm soát bóng
 
75%
29%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
71%
7
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
1
2
 
Cứu thua
 
1
61
 
Pha tấn công
 
136
30
 
Tấn công nguy hiểm
 
85

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657