Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai chính xác nhất

02:15 Chelsea ?-? Arsenal

00:00 Sevilla ?-? Valencia

01:00 Celta Vigo ?-? Getafe

01:00 SD Huesca ?-? Athletic Bilbao

03:00 Atletico Madrid ?-? Real Sociedad

22:59 Schalke 04 ?-? Hertha Berlin

23:30 Cagliari ?-? Fiorentina

01:45 Inter Milan ?-? AS Roma

01:45 Lazio ?-? Parma

01:45 Sampdoria ?-? Spezia

01:45 Sassuolo ?-? Juventus

01:45 Torino ?-? AC Milan

01:45 Atalanta ?-? Benevento

01:45 Bologna ?-? Genoa

17:00 Suwon Samsung Bluewings ?-? Jeju United

17:30 Gangwon FC ?-? Ulsan Hyundai FC

16:00 Gamba Osaka ?-? Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale ?-? Vegalta Sendai

17:00 Nagoya Grampus ?-? Kashima Antlers

06:00 Toronto FC ?-? Columbus Crew

06:30 Philadelphia Union ?-? New England Revolution

06:30 Inter Miami ?-? Montreal Impact

07:30 Houston Dynamo ?-? FC Kansas City

08:00 Minnesota United FC ?-? Vancouver Whitecaps

09:30 San Jose Earthquakes ?-? Seattle Sounders

16:05 Brisbane Roar ?-? Central Coast Mariners

18:20 Perth Glory ?-? Western United FC

02:15 Vitoria Guimaraes ?-? FC Famalicao

23:30 Djurgardens ?-? Ostersunds FK

23:30 Varbergs BoIS FC ?-? Hammarby

23:30 Hacken ?-? Orebro

23:30 Kalmar ?-? IFK Goteborg

23:30 IK Sirius FK ?-? Elfsborg

00:00 Dundee United ?-? Motherwell

00:00 Livingston ?-? Glasgow Rangers

00:30 Celtic FC ?-? Saint Johnstone

01:45 Kilmarnock ?-? Saint Mirren

01:45 Ross County ?-? Hamilton Academical

01:45 Aberdeen ?-? Hibernian

23:15 Servette ?-? Lausanne Sports

01:30 FC Sion ?-? Luzern

01:30 FC Zurich ?-? St. Gallen

05:15 Santos ?-? Boca Juniors

05:15 The Strongest ?-? Barcelona SC(ECU)

05:15 Deportivo Tachira ?-? Internacional RS

07:30 Union La Calera ?-? Flamengo

07:30 Sporting Cristal ?-? Racing Club

07:30 Independiente Jose Teran ?-? Palmeiras

05:00 Argentinos juniors ?-? Univ Catolica

05:00 Rentistas ?-? Sao Paulo

07:00 Deportivo La Guaira ?-? Cerro Porteno

07:00 Atletico Junior Barranquilla ?-? River Plate

07:00 Fluminense RJ ?-? Independiente Santa Fe

09:00 Universitario De Deportes ?-? Defensa Y Justicia

09:00 Atletico Nacional Medellin ?-? Nacional Montevideo

22:59 Kristiansund BK ?-? Bodo Glimt

01:00 Brann ?-? Valerenga

01:45 Racing Genk ?-? Anderlecht

21:00 Slaven Koprivnica ?-? Rijeka

23:05 Dinamo Zagreb ?-? NK Varteks Varazdin

01:10 Hajduk Split ?-? HNK Gorica

00:00 Toulouse ?-? Pau FC

01:00 Excelsior SBV ?-? Go Ahead Eagles

01:00 FC Eindhoven ?-? FC Utrecht (Youth)

01:00 NEC Nijmegen ?-? Dordrecht

01:00 SC Telstar ?-? Jong Ajax (Youth)

01:00 Volendam ?-? AZ Alkmaar (Youth)

01:00 Almere City FC ?-? Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 De Graafschap ?-? Helmond Sport

01:00 FC Oss ?-? Roda JC

01:00 SC Cambuur ?-? NAC Breda

01:00 MVV Maastricht ?-? Den Bosch

21:00 Arda ?-? CSKA 1948 Sofia

23:30 CSKA Sofia ?-? Ludogorets Razgrad

22:59 Radomiak Radom ?-? LKS Nieciecza

20:00 Lada SOK Dimitrovgrad ?-? FK Volna Nizhegorodskaya

01:45 Raith Rovers ?-? Dundee

21:30 CS Mioveni ?-? Dunarea Calarasi

18:00 Stal Rzeszow ?-? Garbarnia Krakow

21:00 Gornik Polkowice ?-? Olimpia Grudziadz

21:00 Flacara Falesti ?-? Olimp Comrat

14:00 Welkite Ketema ?-? Dire Dawa

19:00 Hadiya Hossana ?-? Sebeta City

18:30 Septemvri Sofia ?-? Sportist Svoge

22:00 Strumska Slava ?-? Kariana Erden

22:00 Yantra Gabrovo ?-? Minyor Pernik

18:00 Namungo FC ?-? Mtibwa Sugar

20:00 Ihefu SC ?-? Polisi Tanzania FC

20:00 Dinamo Zagreb II ?-? Inter Zapresic

22:30 NK Solin ?-? NK Osijek II

22:30 Radnik Sesvete ?-? NK Junak

22:30 Hajduk Split II ?-? NK Dugopolje

22:30 Bijelo Brdo ?-? Medjimurje

22:30 NK Opatija ?-? Kustosija

22:30 NK Dubrava Zagreb ?-? NK Croatia Zmijavci

22:30 HNK Cibalia ?-? NK Orijent Rijeka

22:00 Eternel FC ?-? Hodio FC

20:00 Kirklarelispor ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

20:00 Belediye Vanspor ?-? Sakaryaspor

20:00 Erzincanspor ?-? Hekimoglu Trabzon

20:00 Ankarademirspor ?-? Kocaeli Birlik Spor

09:30 Sacramento Republic FC ?-? Las Vegas Lights

02:15 IA Akranes (w) ?-? Augnablik (w)

02:15 Vikingur Reykjavik (w) ?-? Afturelding (w)

02:15 Haffner John (w) ?-? Grotta (w)

03:15 Cortulua ?-? Leones

03:15 Fortaleza F.C ?-? Atletico Huila

00:00 AB Argir ?-? B36 Torshavn II

20:00 Olympique Star ?-? Le Messager Ngozi

20:00 Aigle Noir ?-? Flambeau de l'Est

20:00 Vitalo ?-? Musongati FC

07:00 Mirassol ?-? Guarani SP

19:30 Floresta CE Youth ?-? Uniao Luziense U20

03:30 Sociedad Deportivo Quito ?-? Guayaquil SC

03:30 Chacaritas SC ?-? Cumbaya FC

03:30 Pottu Via Ho ?-? Gualaceo SC

07:00 CD El Nacional ?-? CD Puerto Quito

23:10 Lafnitz ?-? FC Wacker Innsbruck

23:30 FC Superfund Pasching ?-? FC Blau Weiss Linz

23:30 Grazer AK ?-? Austria Lustenau

23:30 SV Horn ?-? Kapfenberg

23:30 SKU Amstetten ?-? FAC Team Fur Wien

01:25 FC Liefering ?-? SG Austria Klagenfurt

16:00 Frosinone U20 ?-? Spezia U19

20:00 Pisa U19 ?-? Reggina U19

21:00 Reggiana U20 ?-? Vicenza U19

00:00 ASA Aarhus (w) ?-? AGF Kvindefodbold APS (w)

17:00 AFC Leopards ?-? Mathare United

19:15 Wazito FC ?-? Gor Mahia

01:00 Desportivo Brasil SP ?-? Linense(BRA)

01:00 Nacional SP ?-? Noroeste

01:00 Primavera ?-? Marilia Ac

01:00 CA Votuporanguense SP ?-? Capie Warrero

03:00 Olimpia SP ?-? Rio Preto SP

03:00 Comercial-SP ?-? Barretos SP

03:00 Penapolense ?-? Batatais

03:00 Esporte Clube Sao Jose SP ?-? Bandeirante

22:30 NK Vihor ?-? Valpovka

22:30 HNK Vukovar 91 ?-? Slavonija Pozega

22:59 Bjelovar ?-? NK Granicar Djurdjevac

22:00 Elmina Sharks ?-? Karela United FC

22:00 Berekum Chelsea ?-? Ashanti Gold

22:00 Bechem United ?-? Accra Hearts of Oak

22:00 Medeama SC ?-? WAFA

22:00 Techiman City ?-? Inter Allies

22:30 Ghana Dream FC ?-? King Faisal

01:00 Legon Cities FC ?-? Liberty Professionals

05:15 Bragantino ?-? Club Sport Emelec

05:15 Deportivo Metropolitano ?-? Atletico Paranaense

07:30 Talleres Cordoba ?-? Deportes Tolima

07:30 Torque ?-? Independiente

05:15 12 de Octubre ?-? Huachipato

05:15 Ceara ?-? Arsenal de Sarandi

07:30 Atletico Clube Goianiense ?-? Palestino

07:30 San Lorenzo ?-? Rosario Central

07:30 Bolivar ?-? Jorge Wilstermann

07:30 Bolivar ?-? Jorge Wilstermann

01:00 CD Puerto de Iztapa ?-? C.S.D. Comunicaciones

22:59 Midtjylland U19 ?-? Silkeborg U19

04:00 New England Revolution B ?-? Omaha

00:00 Viborg ?-? Silkeborg

00:00 Fremad Amager ?-? Hvidovre IF

22:00 AEP Paphos ?-? Doxa Katokopias

00:00 Ethnikos Achnas FC ?-? Nea Salamis

19:00 Niki Volou ?-? Rhodos FC

21:00 Ialysos ?-? Egaleo Athens

21:00 AO Kavala ?-? Thesprotos

21:00 Apollon Kalamarias ?-? Veria FC

21:00 Kalamata AO ?-? Aspropyrgos Enosis

21:00 Almopos Arideas ?-? AO Triglia

21:00 Santorini 2020 ?-? Kallithea

21:00 Pierikos ?-? Panserraikos

21:00 Asteras Vlachioti ?-? AO Episkopis Rethymno

06:00 Centro Sportivo Alagoano ?-? CS Esportivo AL

06:00 CRB AL ?-? Desportiva Alianca Youth

20:00 Ararat Yerevan II ?-? Pyunik B

20:00 BKMA ?-? Urartu II

20:00 BKMA ?-? Urartu II

20:00 Alashkert B Martuni ?-? Se Wan Boy

20:00 Ararat Yerevan II ?-? Pyunik B

06:00 Campinense ?-? Botafogo PB

00:30 Swift Hesperange ?-? Etzella Ettelbruck

00:30 Hamm RM Benfica FC ?-? Jeunesse Esch

00:30 F91 Dudelange ?-? Racing Union Luxemburg

00:30 FC Wiltz 71 ?-? UNA Strassen

00:30 Fola Esch ?-? Hostert

00:30 Victoria Rosport ?-? US Mondorf-les-Bains

00:30 Progres Niedercorn ?-? Rodange 91

00:30 CS Petange ?-? Red Boys Differdange

22:59 Villa Santa Brigida ?-? CD Vera

22:59 Arucas CF ?-? UD Ibarra

23:30 Almagro CF ?-? CD Illescas

00:00 Terrassa ?-? Girona B

00:00 Sevilla C ?-? CD Cabecense

00:30 Torredonjimeno ?-? CD El Palo

00:45 Igualada ?-? CE Banyoles

01:00 Atletico Albericia ?-? CF Vimenor

01:00 Xerez Deportivo ?-? CD San Roque de Lepe

01:00 SD Balmaseda FC ?-? Santurtzi CD

01:00 SAD Villaverde San Andres ?-? CD San Fernando de Henares

01:00 Atletico Pinto ?-? Villanueva del Pardillo

22:00 Viljandi Tulevik ?-? Levadia Tallinn

16:30 Newmarket SFC ?-? Kangaroo Point Rovers FC

16:30 The Lakes ?-? Western Spirit

19:00 FC Shukura Kobuleti ?-? Lokomotiv Tbilisi

19:00 Samtredia ?-? Dinamo Batumi

21:00 FC Saburtalo Tbilisi ?-? Dinamo Tbilisi

17:00 Bayside United (w) ?-? Casey Comets (w)

17:30 Alamein (w) ?-? Heidelberg United (w)

00:00 Gamla Upsala SK ?-? Sandvikens AIK FK

00:00 Assyriska BK ?-? BK Astrio

00:30 Dalstorps IF ?-? Ullared

00:45 FC Arlanda ?-? Kungsangens IF

01:00 Umea FC Academy ?-? Tegs SK

20:00 CA Bordj Bou Arreridj ?-? Paradou AC

20:00 ASO Chlef ?-? JSM Skikda

20:00 ES Setif ?-? NA Hussein Dey

20:00 JS Saoura ?-? MC Magra

20:00 MC Alger ?-? RC Relizane

20:00 MC Oran ?-? USM Bel Abbes

20:00 USM Alger ?-? CS Constantine

20:00 AS Ain Mlila ?-? JS kabylie

20:00 CR Belouizdad ?-? OM Medea

20:00 Biskra ?-? WA Tlemcen

22:59 RCD Espanyol B ?-? SCR Pena Deportiva

22:30 Vaasa VPS ?-? Gnistan Helsinki

22:30 PK-35 Vantaa ?-? MuSa

07:00 Real Espana ?-? CD Motagua

08:00 CD Olimpia ?-? Honduras Progreso

22:59 Silkeborg IF U17 ?-? Sonderjyske U17

00:00 Horsens U17 ?-? Randers FC U17

20:00 Uerdingen KFC 05 ?-? MSV Duisburg

22:30 TSV Steinbach ?-? Bayern Alzenau

22:59 Dynamo Dresden ?-? Bischofswerdaer FV

22:59 Fortuna Koln ?-? Bonner sc

22:59 SV Lippstadt ?-? Sportfreunde Lotte

00:00 Wuppertaler ?-? VFB Homberg

00:00 Rot-Weiss Oberhausen ?-? Rot-Weiss Essen

00:00 FSV Frankfurt ?-? SV Wehen Wiesbaden

01:00 Sertaozinho ?-? Oeste

01:00 EC Sao Bernardo/SP ?-? Portuguesa Desportos

01:00 AA Portuguesa Santista ?-? Sao Bernardo

01:00 Rio Claro ?-? Monte Azul SP

03:00 Audax Sao Paulo ?-? XV de Piracicaba

03:00 Red Bull Brasil SP ?-? Ah so Santa SP

03:00 AE Velo Clube SP ?-? Taubate

03:00 Atibaia ?-? Juventus SP

22:59 Domzale ?-? NK Olimpija Ljubljana

19:30 Stade tunisien ?-? Club Africain

19:30 Rejiche ?-? Sifakesi

19:30 U.S.Monastir ?-? AS Slimane

19:30 ES du Sahel ?-? Olympique de Beja

19:30 AS Slimane ?-? AS Soliman

19:30 Esperance Sportive de Tunis ?-? Etoile Metlaoui

19:30 J.S. Kairouanaise ?-? US Tataouine

19:30 US Ben Guerdane ?-? C.A.Bizertin

16:00 Konopliev Youth ?-? FC Tambov Youth

16:00 Zenit St.Petersburg Youth ?-? FK Rostov Youth

17:00 Rotor Volgograd Youth ?-? UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Rubin Kazan (R) ?-? Spartak Moscow Youth

17:00 Strogino Youth ?-? FC Terek Groznyi Youth

18:00 Ufa Youth ?-? Chertanovo Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) ?-? PFC Sochi Youth

19:00 Dinamo Moscow Youth ?-? Khimki Youth

20:30 Lokomotiv Moscow Youth ?-? FK Krasnodar Youth

20:00 Chippa United ?-? Black Leopards

20:00 Bloemfontein Celtic ?-? Cape Town City

20:00 Maritzburg United ?-? Lamontville Golden Arrows

22:00 Kaizer Chiefs ?-? Moroka Swallows

22:00 Supersport United ?-? Tshakhuma TM

16:00 Empoli U20 ?-? Atalanta U20

19:00 Bologna U20 ?-? Lazio U20

20:00 Al Shorta ?-? Arbil

20:00 Al-Naft ?-? Al Karkh

02:00 Naft Alwasat ?-? AI Kahrabaa

02:00 Al Quwa Al Jawiya ?-? AL Najaf

17:00 Ankaragucu U19 ?-? Kasimpasa U19

17:00 Goztepe U19 ?-? Genclerbirligi U19

17:00 Caykur Rizespor U19 ?-? Gazisehir Gaziantep FK U19

17:00 Fatih Karagumruk U19 ?-? Besiktas JK U19

17:00 Trabzonspor U19 ?-? Konyaspor U19

22:30 FK Grbalj Radanovici ?-? Arsenal Tivat

22:30 KOM Podgorica ?-? Jedinstvo Bijelo Polje

22:30 FK Berane ?-? OSK Igalo

22:30 Bokelj Kotor ?-? FK Ibar Rozaje

00:30 Mornar ?-? FK Drezga

18:00 Lashyn Karatau ?-? Ekibastuzets

23:30 FC Damso (w) ?-? Fredensborg (w)

01:30 Lynx FC ?-? Mons Calpe SC

00:10 Estudiantes de San Luis ?-? Villa San Carlos

21:00 Honka Espoo (w) ?-? KuPs (w)

22:30 HJK Helsinki (w) ?-? PK-35 RY (w)

22:30 Ilves Tampere (w) ?-? Jyvaskylan Pallokerho (w)

22:59 PK-35 Vantaa (w) ?-? TiPS Vantaa (w)

00:30 Fortuna Dusseldorf (Youth) ?-? Preuben Munster

23:30 WSG Wattens ?-? Sturm Graz

23:30 Wolfsberger AC ?-? LASK Linz

01:30 Red Bull Salzburg ?-? Rapid Wien

02:00 Real Santa Cruz ?-? Real Potosi

00:00 Ipswich U18 ?-? Liverpool U18

01:30 Inter Club Escaldes ?-? Sant Julia

20:00 FC Sfintul Gheorghe ?-? Dinamo-Auto

20:00 Codru Lozova ?-? Zimbru Chisinau

22:00 Sheriff Tiraspol ?-? FC Milsami

18:00 FK G'ijduvon ?-? Jizak

01:00 Oud Heverlee Leuven (w) ?-? Club Brugge (w)

20:00 San Nicolo Notaresco ?-? ASD Montegiorgio

20:00 Cittanovese ?-? ASD Troina

20:00 Villa dAlme Valbrembana ?-? Tritium

20:00 Gavorrano ?-? ASD Lornano Badese

20:00 ASD Fanfulla ?-? Nibionnoggiono

20:00 Atletico Porto Santelpidio ?-? Rieti

20:00 Cassino ?-? Arzachena

21:00 Asd Pineto Calcio ?-? Castelnuovo

21:00 Chieri ?-? Fossano Calcio

21:00 AC Este ?-? Delta Porto Tolle

21:00 Real Forte Querceta ?-? Correggese Calcio

21:00 Borgosesia ?-? Gozzano

21:00 Azy based nano Bo ?-? Clodiense

16:30 Blacktown Spartans(w) ?-? University of Sydney (w)

16:30 Brisbane Olympic (w) ?-? Eastern Suburbs SC (w)

17:00 Avia Swidnik ?-? Jutrzenka Giebultow

22:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki ?-? KS Legionovia Legionowo

22:00 Unia Skierniewice ?-? Polonia Warszawa

22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska ?-? KSZO Ostrowiec

22:59 Legia Warszawa B ?-? Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:59 Jagiellonia Bialystok II ?-? MLKS Znicz Biala Piska

19:40 Al-Ansar (LIB) ?-? Al-Nejmeh

22:59 Sevilla U19 ?-? San Felix CF U19

03:30 Darnes ?-? Al Sadaqa FC

22:59 Sparta Praha ?-? FC Viktoria Plzen

21:00 Cuando Cubango ?-? Sagrada Esperanca

21:00 Ferroviario Do Huambo ?-? Bravos do Maquis

21:00 Recreativo Caala ?-? Benfica Lubango

21:30 Petro Atletico de Luanda ?-? Santa Rita FC

21:30 Academica Do Lobito ?-? Baixa de Cassanje

21:30 Sporting Cabinda ?-? CRD Libolo

22:30 Progresso ?-? Interclube Luanda

22:59 Primeiro de Agosto ?-? Desportivo Huila

16:00 MTK Budapest U19 ?-? Ferencvarosi U19

17:00 UTE U19(HUN) ?-? Diosgyor VTK U19

19:00 Gyori ETO U19 ?-? Illes Akademia Haladas U19

21:00 Ujpesti TE U19 ?-? Pecsi MFC U19

22:59 KOZAF ?-? AS Police Ouagadougou

01:15 ASEC Koudougou ?-? ASF Bobo

02:00 Montpellier ?-? PSG

00:30 Maccabi Haifa ?-? Maccabi Tel Aviv

22:00 Vandrezzer FC ?-? Go Round Omoku

16:00 Barcelona (w) ?-? Athletic Club Bibao (w)

18:00 Forest Rangers ?-? Prison Leopards FC

20:00 Kabwe Warriors ?-? Green Buffaloes

20:00 ZESCO United Ndola ?-? Nkana FC

20:00 NAPSA Stars ?-? Red Arrows

20:00 Zanaco ?-? Power Dynamos

01:30 Central Cordoba De Rosario ?-? CA Atlas

16:00 New Lambton FC ?-? Edgeworth Eagles FC

16:30 Mounties Wanderers ?-? Banksia Tigers FC

16:30 West Wallsend SC ?-? Dudley Redhead Utd

06:00 Icasa CE ?-? Ceara

08:00 Crato CE ?-? Fortaleza

00:00 Lokomotiv Moscow ?-? Krylya Sovetov

23:30 Aris Thessaloniki ?-? Panathinaikos

23:30 Asteras Tripolis ?-? AEK Athens

23:30 Olympiakos Piraeus ?-? PAOK Saloniki

05:00 MCO Mouloudia Oujda ?-? RCOZ Oued Zem

05:00 DHJ Difaa Hassani Jadidi ?-? Olympique de Safi

05:00 IRT Itihad de Tanger ?-? Hassania Agadir

05:00 FAR Forces Armee Royales ?-? Maghreb Fez

05:00 SCCM Chabab Mohamedia ?-? Maghrib Association Tetouan

05:00 Raja Casablanca Atlhletic ?-? Union Touarga Sport Rabat

05:00 Renaissance Sportive de Berkane ?-? Renaissance Zmamra

01:00 KA Akureyri ?-? Leiknir Reykjavik

02:15 Fylkir ?-? KR Reykjavik

05:30 Juazeirense ?-? Alagoinhas Atletico BA

07:30 Bahia de Feira BA ?-? Bahia

20:40 Navbahor Namangan ?-? Termez Surkhon

20:50 Pakhtakor ?-? Kuruvchi Kokand Qoqon

01:45 KF Dukagjini ?-? KF Llapi

20:55 FK Krupa ?-? Radnik Bijeljina

21:00 Olimpik Sarajevo ?-? Mladost Doboj Kakanj

22:59 NK Siroki Brijeg ?-? FK Tuzla City

22:59 FK Velez Mostar ?-? FK Zeljeznicar

21:00 Vpk Agro Magdalinovka ?-? Veres

21:00 Volyn ?-? Prykarpattya Ivano Frankivsk

22:00 Alians Lypova Dolyna ?-? Polissya Zhytomyr

01:00 Forfar Farmington (w) ?-? Motherwell (w)

01:30 Glasgow Rangers (w) ?-? Hearts (w)

01:40 Celtic (w) ?-? Glasgow City (w)

01:45 Hibernian (w) ?-? Spartans (w)

01:00 ASSU RN ?-? America FC Natal RN

01:00 CE Forca e Luz RN ?-? Santa Cruz RN

16:00 Ujpesti TE B ?-? Szekszard UFC

22:30 BVSC ?-? Cegled

22:30 MOL Fehervar FC II ?-? SC Sopron

22:30 Mezokovesd Zsory II ?-? Duna-Tisza

22:30 Ferencvarosi TC B ?-? Dabas-Gyon FC

22:30 Zalaegerszegi TE II ?-? Tatabanya

00:00 Lidkopings FK (w) ?-? IFK Norrkoping DFK (w)

00:30 Luceafarul Oradea ?-? CS Universitatea Craiova

20:00 Uganda Police FC ?-? Kampala City Council FC

20:00 Kyetume ?-? Express FC

20:00 Vipers ?-? URA Kampala

20:00 Airtel Kitara FC ?-? BUL FC

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 11/05/2021) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s