ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 11/07/2020) - Xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7. Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay

17:00Becamex Bình Dương?-?Hoàng Anh Gia Lai

18:00Than Quảng Ninh?-?Tp Hồ Chí Minh FC

19:15Viettel FC?-?Hải Phòng FC

18:30Norwich?-?West Ham

18:30Watford?-?Newcastle United

21:00Liverpool?-?Burnley

23:30Sheffield United?-?Chelsea

02:00Brighton?-?Manchester City

22:00Osasuna?-?Celta Vigo

00:30Valladolid?-?Barcelona

03:00Atletico Madrid?-?Real Betis

22:15Lazio?-?Sassuolo

00:30Brescia?-?AS Roma

02:45Juventus?-?Atalanta

18:30Charlton Athletic?-?Reading

18:30Derby County?-?Brentford

21:00Queens Park Rangers?-?Sheffield Wednesday

21:00Blackburn Rovers?-?West Bromwich

21:00Preston North End?-?Nottingham Forest

21:00Middlesbrough?-?Bristol City

21:00Barnsley?-?Wigan Athletic

21:00Hull City?-?Millwall

17:00Incheon United?-?Sangju Sangmu Phoenix

17:00Pohang Steelers?-?Suwon Samsung Bluewings

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Seongnam Ilhwa Chunma

01:15Belenenses?-?Moreirense

20:00Arsenal Tula?-?Spartak Tambov

22:30Akhmat Grozny?-?Zenit St Petersburg

00:30PFC Sochi?-?Spartak Moscow

01:00Goztepe?-?Genclerbirligi

22:00Racing de Santander?-?SD Huesca

00:30Las Palmas?-?CD Mirandes

02:45Cadiz?-?Fuenlabrada

23:15Ingolstadt 04?-?Nurnberg

20:30Belshina Babruisk?-?Torpedo Zhodino

22:30BATE Borisov?-?Slavia Mozyr

00:30Shakhter Soligorsk?-?Gorodeya

23:00Randers?-?Odense BK

20:00Hammarby?-?IK Sirius

20:00Falkenbergs FF?-?Ostersunds

23:00FK Haugesund?-?Molde

01:30Rosenborg?-?Stromsgodset

21:00Inter Turku?-?Ilves Tampere

17:40Gks Jastrzebie?-?Podbeskidzie

20:00Arka Gdynia?-?LKS Lodz

20:10GKS Tychy?-?Puszcza Niepolomice

22:30Legia Warszawa?-?Cracovia Krakow

22:40Olsztyn OKS 1945?-?Miedz Legnica

01:00Wisla Krakow?-?Korona Kielce

23:55Zapresic?-?NK Rijeka

02:05ZNK Osijek?-?Istra 1961

23:15Lamia?-?Larisa

23:15Panionios?-?Panaitolikos Agrinio

23:15Volos Nfc?-?Atromitos Athens

23:15Xanthi?-?Asteras Tripolis

19:00Nykobing Falster?-?Herfolge Boldklub Koge

21:00Kolding IF?-?Hvidovre IF

22:00Floresti?-?Cs Petrocub

00:30Sheriff?-?Codru Lozova

19:30Istaravshan?-?Cska Pamir Dushanbe

19:30Kuktosh?-?Faizkand

19:30Regar-TadAZ Tursunzoda?-?Khatlon Bokhtar

19:00P-iirot?-?Tpv Tampere

09:30Cincinnati?-?Columbus Crew

17:00Oita Trinita?-?Vissel Kobe

17:00Kawasaki Frontale?-?Kashiwa Reysol

16:30Ryukyu?-?Tokushima Vortis

16:30Kyoto Purple Sanga?-?Avispa Fukuoka

17:00Omiya Ardija?-?Tokyo Verdy

17:00JEF United Ichihara?-?Tochigi SC

17:00Thespa Kusatsu Gunma?-?Machida Zelvia

17:00Jubilo Iwata?-?Renofa Yamaguchi

17:00V-Varen Nagasaki?-?Ehime

17:00Yamagata Montedio?-?Mito Hollyhock

19:00Kauno Zalgiris?-?Banga Gargzdai

22:00Baltija Panevezys?-?Riteriai

17:00Js Hercules?-?Vaajakoski

20:00Ps Kemi?-?Oulun Ls

21:00Jyvaskyla JK?-?Kiisto

18:00Kultsu?-?Lahden Reipas

19:00Pk Keski Uusimaa Pkku?-?Honka Akatemia

20:00Eps Espoo?-?Njs Nurmijarvi

17:30Vitebsk Reserve?-?Neman Grodno Reserve

18:00Energetik Bgu Minsk Reserve?-?Rukh Brest Reserve

18:00Shakhter Soligorsk 2?-?Osipovichy

19:00Stenles Pinsk?-?Kronon Stolbtsy

19:00Energosbyt Bsatu?-?Dnepr Mogilev

19:00Zhlobin?-?Victoria Maryina Gorka

21:00Ostrovets?-?Dinamo Brest 2

21:00Fc Baranovichi?-?Meliorator Zhitkovichi

21:00Bumprom Gomel?-?Gorki

22:00Pershiy Regien?-?Ivatsevichi

22:00Dnepr Rogachev?-?Smi Autotrans

22:00Bgu Minsk?-?Fc Molodechno

20:00Toftir B68?-?B36 Torshavn 2

21:00Vikingur Gota 2?-?Giza Hoyvik

06:00Indy Eleven?-?Stlouis Lions

08:30El Paso Locomotive?-?Rio Grande Valley

17:00Svelta Melsele?-?Red Star Waasland-Beveren

17:00Gent?-?Mouscron Peruwelz

17:00Lks Goczalkowice Zdroj?-?Ks Wieczysta Krakow

17:00Kskv Zwevezele?-?Oostende

17:00Jarota Jarocin?-?Lks Goluchow

18:00Sg Union Sandersdorf?-?Bsg Chemie Leipzig

18:00Babrungas?-?Juventa 99 Siauliai

18:00Motherwell FC?-?Dundee United

19:00VSG Altglienicke?-?Tennis Borussia Berlin

19:00FK Napredak Krusevac?-?Krupa

19:00SV Lippstadt?-?Kirchhorder Sc

19:00Atom Novovoronezh?-?Avangard

19:30Spijkenisse?-?ASWH

19:30Gwarek Tarnowskie Gory?-?Stal Brzeg

20:00Standard Liege?-?Oud Heverlee

20:00Borec Veles?-?Pelister Bitola

20:00Kortrijk?-?Cercle Brugge

20:00Khimki?-?Lokomotiv Kazanka Moscow

21:00Kozlovice?-?Slavia Kromeriz

21:00Borac Banja Luka?-?Spartak Subotica

21:00Zulte-Waregem?-?Red Star Waasland-Beveren

21:30Esmtk?-?Soproni Svse-gysev

22:00Rabotnicki Skopje?-?Makedonija Gjorce Petrov

22:00Chambly?-?US Boulogne

22:00Ludogorets Razgrad 2?-?Dobrudzha

22:00Spartak Rychnov?-?Holice

22:30FK Rad Beograd?-?FK Metalac Gornji Milanovac

22:30Nedelisce?-?Medimurje Cakovec

23:00Club Brugge?-?KV Mechelen

23:00Bischofshofen?-?Atsv Stadl Paura

23:00Sportunion Sankt Martin?-?Union Gurten

23:00Backa Backa Palanka?-?Karadjordje Topola

23:00Puch?-?Salzburger Ak 1914

23:30Bad Schallerbach?-?Wsc Hertha Wels

23:30Sieradz?-?Wlokniarz Zelow

00:00Sc Schwaz?-?Sv Innsbruck

05:00Libertad Asuncion?-?Ca River Plate Asuncion

16:30Kataller Toyama?-?Azul Claro Numazu

17:00Roasso Kumamoto?-?Cerezo Osaka U23

22:45KF Laci?-?Luftetari Gjirokaster

01:45KS Perparimi Kukesi?-?Teuta Durres

01:45Skenderbeu Korca?-?Vllaznia Shkoder

21:00Eidsvold TF?-?Kvik Halden

21:00Notodden FK?-?Baerum SK

21:00Fram Larvik?-?Sotra

17:00Hegelmann Litauen?-?Nevezis

17:00Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija?-?Dziugas Telsiai

21:00Minija?-?Dainava Alytus

19:00Grobina?-?Saldus Ss/leevon

20:00Jdfs Alberts?-?Fk Smiltene Bjss

20:00Lokomotiv Daugavpils?-?Fk Auda Riga

21:30Volna Pinsk?-?Fk Orsha

22:00Naftan Novopolock?-?Khimik Svetlogorsk

22:30Sputnik Rechitsa?-?Lida

23:00Gomel?-?Granit Mikashevichi

19:30Austria Lustenau?-?SK Vorwarts Steyr

20:00Juniors OO?-?Dornbirn

01:25Grazer AK?-?Kapfenberg Superfund

23:00Nữ Thor Ka Akureyri?-?Nữ Keflavik

23:15Nữ Ia Akranes?-?Nữ Augnablik

17:00Qviding FIF?-?Assyriska Turab Ik Jkp

19:00Lunds BK?-?Tvaakers IF

20:00Karlskrona?-?Fc Linkoping City

20:00Skovde AIK?-?Lindome GIF

20:00IFK Varnamo?-?Eskilsminne IF

20:00Oskarshamns AIK?-?Trollhattan

20:00Torns IF?-?Utsiktens BK

20:00Motala AIF?-?Landskrona BoIS

18:00Orebro Syrianska If?-?Gefle IF

18:00Vasalunds IF?-?Taby

19:00IFK Lulea?-?Karlslunds If Hfk

19:00Tegs Sk?-?Karlstad BK

19:00Ik Frej Taby?-?Nykopings BIS

21:00Sandvikens IF?-?Sollentuna United FF

21:00IF Sylvia?-?Ifk Berga

09:30Western Suburbs?-?Stop Out

19:00Nữ lyn?-?Nữ Rosenborg Bk

19:00Nữ Arna Bjornar?-?Nữ Klepp Il

17:30Mindil Aces?-?Hellenic Ac

18:00Undrid Ff?-?Nsi Runavik 3

20:00Rukinzo?-?Musongati

22:30Beselidhja Lezhe?-?Kastrioti Kruje

19:00Nữ Hammarby?-?Nữ Sandvikens If

19:00Lidkopings Fk Womens?-?Nữ Bollstanas Sk

20:00Nữ Kalmar?-?Brommapojkarna Womens

20:00Kvarnsvedens Ik Womens?-?Nữ Jitex Bk

21:00Sunnana Sk Womens?-?Nữ alvsjo aik ff

21:00Nữ Aik Solna?-?Nữ Alingsas

07:00Chivas Guadalajara?-?Mazatlan

09:00Club America?-?Cruz Azul

22:30Orgryte?-?GIF Sundsvall

22:30Jonkopings Sodra IF?-?Degerfors IF

21:00Kolos Kovalyovka?-?Zorya

23:30Dnipro 1?-?Lviv

19:00Viitorul Constanta?-?Clinceni

21:30Hermannstadt?-?Cs Voluntari

00:00Cherno More Varna?-?Botev Plovdiv

01:00Domzale?-?Ask Bravo Publikum

17:00Viljandi Jk Tulevik?-?Trans Narva

20:00Flora Tallinn?-?Paide Linnameeskond

23:00Kuressaare?-?Tartu JK Tammeka

23:15Zurich?-?Sion

23:15Chiasso?-?Kriens

01:30Basel?-?Young Boys

01:30Aarau?-?Winterthur

21:00Olimpia Elblag?-?Skra Czestochowa

22:00Blekitni Stargard Szczecinski?-?Stal Rzeszow

22:00Resovia Rzeszow?-?Gornik Polkowice

22:00Gornik Leczna?-?Pogon Siedlce

22:00Gryf Wejherowo?-?Garbarnia Krakow

23:00Bytovia Bytow?-?Ks Legionovia Legionowo

00:00Znicz Pruszkow?-?Lech Ii Poznan

20:00KTP Kotka?-?Musa

20:30VPS Vaasa?-?Mypa

21:00AC Oulu?-?Sjk Akatemia

21:00Ac Kajaani?-?Gnistan

21:00Kpv?-?Ekenas IF Fotboll

00:15Petrolul Ploiesti?-?Rapid Bucuresti

00:00Dila Gori?-?Norchi Dinamoeli Tbilisi

00:00Balikesirspor?-?Eskisehirspor

22:00Prostejov?-?Brno

22:00Pardubice?-?Slavoj Vysehrad

22:00Lisen?-?Fotbal Trinec

22:00Fk Graffin Vlasim?-?Vysocina Jihlava

22:00Fk Banik Sokolov?-?Chrudim

22:00Dukla Praha?-?Sk Slovan Varnsdorf

22:00Vitkovice?-?Hradec Kralove

22:00Usti nad Labem?-?Viktoria Zizkov

21:00Prykarpattya Ivano Frankivsk?-?Kremin Kremenchuk

21:00Mfk Vodnyk Mikolaiv?-?Obolon Kiev

22:00Hirnyk Sport?-?Ahrobiznes Tsk Romny

23:00Volyn?-?Inhulets Petrove

23:30Chernomorets Odessa?-?Rukh Vynnyky

23:00Kohtla Jarve Jk Jarve?-?Parnu Linnameeskond

21:00Haukar?-?Kordrengir

21:00Kari Akranes?-?Ir Reykjavik

21:00Volsungur Husavik?-?Throttur Vogur

21:00UMF Selfoss?-?Fjardabyggd

21:00Dalvik Reynir?-?Umf Vidir

23:00Umf Njardvik?-?Kf Fjallabyggdar

21:00Fram Reykjavik?-?Leiknir Reykjavik

21:00Magni?-?Vikingur Olafsvik

22:00Mfk Dubnica Nad Vahom?-?Dukla Banska Bystrica

20:00Nữ ik uppsala?-?Nữ Pitea IF

20:00Nữ Linkopings?-?Djurgardens Womens

20:00Nữ Vittsjo Gik?-?Nữ Kristianstads Dff

20:00Laanemaa Haapsalu?-?Voru Jk

23:00Jk Tallinna Kalev 2?-?Keila Jk

23:00Viimsi Mrjk?-?Jk Welco Elekter

23:00Nomme Jk Kalju 2?-?Rakvere Flora

18:00Nữ Pallokerho 35?-?Nữ Aland

19:00Nữ Honka?-?Jyvaskylan Pallokerho Women's

19:00Nữ Y Ilves?-?Nữ Kups

20:00Nữ Hjk Helsinki?-?Nữ Tps Turku

23:00Padideh Mashhad?-?Saipa

23:15Sepahan?-?Pars Jonoubi Jam

23:30Esteghlal Tehran?-?Teraktor-Sazi

23:30Peykan?-?Gol Gohar

23:30Sanat-Naft?-?Nassaji Mazandaran

17:00Bình Phước?-?Bà Rịa Vũng Tàu

17:00Đồng Tâm Long An?-?Đồng Tháp

17:00Suwon?-?Chungnam Asan

17:00Gyeongnam?-?Seoul E Land

17:00Cheonan City?-?Incheon Korail

17:00Gangneung?-?Gimhae City

17:00Mokpo City?-?Gimpo Fc

17:00Koips?-?Tips

18:00Cle?-?LPS Helsinki

18:00Joki?-?Rips

18:00Ri Pa?-?Hapk

18:00Fjk?-?Saaksjarven Loiske

19:00Jäps/47?-?Fc Futura

20:00Aland?-?Paiha

20:00Ouhu?-?Otp

21:00Tp T?-?Tampere

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 34 68

2  Ciro Immobile 29 58

3  Timo Werner 28 56

4  Cristiano Ronaldo 26 52

5  Erling Haaland 29 50

6  Shon Weissman 30 45

7  Jamie Vardy 22 44

8  Lionel Messi 22 44

9  Pierre-Emerick Aubameyang 20 40

10  Romelu Lukaku 20 40

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s