ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 13/08/2020) - Xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7. Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay

02:00RB Leipzig?-?Atletico Madrid

00:30Girona?-?Almeria

03:00Elche?-?Zaragoza

16:30Newcastle Jets?-?Wellington Phoenix

00:00AIK Solna?-?Ostersunds

00:00Elfsborg?-?Falkenbergs FF

00:00Kalmar FF?-?IFK Goteborg

00:00IFK Norrkoping?-?Hammarby

00:00IK Sirius?-?Helsingborg IF

00:00Varbergs BoIS FC?-?Hacken

19:00Kuktosh?-?Khatlon Bokhtar

19:00Istaravshan?-?Dushanbe 83

05:15Atletico Paranaense?-?Goias

05:15Atletico-MG?-?Corinthians

05:15Bragantino SP?-?Botafogo

06:30Atletico Clube Goianiense?-?Flamengo

06:30Bahia?-?Coritiba (PR)

07:30Ceara?-?Gremio

07:30Fluminense?-?Palmeiras

05:15Sao Paulo?-?Fortaleza

05:30Internacional RS?-?Santos

06:00Vasco da Gama?-?Sport Recife

07:30Dallas?-?Nashville

05:00Queretaro?-?Cruz Azul

07:00Juarez?-?Chivas Guadalajara

09:00Pumas UNAM?-?Monterrey

09:06Club Tijuana?-?Atletico San Luis

07:00Atlas?-?Toluca

09:00Club America?-?Santos Laguna

15:00Ulaanbaatar?-?Erchim

18:00Selenge Press?-?Khangarid Klub

06:00New York Red Bulls Reserve?-?Loudoun United

06:00Charlotte Independence?-?Birmingham Legion

06:30Atlanta United 2?-?Tampa Bay Rowdies

07:00Tulsa Roughnecks?-?San Antonio

09:30Las Vegas Lights?-?Tacoma Defiance

09:30Reno 1868?-?Sacramento Republic

05:00U20 Real Esteli?-?U20 Real Madriz

15:00Inter Zapresic U19?-?Zagreb Locomotive U19

20:30Hoffenheim?-?SV Wehen Wiesbaden

21:15Nữ Montpellier Hsc?-?Nữ juventus

22:00Ca Villa Teresa?-?Ca Juventud

23:45Ajax Amsterdam?-?Utrecht

23:45Nữ Lyon?-?Nữ Psv Eindhoven

00:00Nữ Sc Sand?-?Issy Ff Womens

00:30Volos Nfc?-?Atromitos Athens

00:30Ca Atenas?-?Tacuarembo

03:15Central Espanol?-?Cs Cerrito

18:00Shurtan Guzor?-?Dinamo Samarkand

18:00Istiklol Fergana?-?Oktepa

18:00Zaamin?-?Xorazm Urganch

18:00Turon Nukus?-?Neftchi Fargona

23:00Al-hala?-?Manama Club

23:00East Riffa?-?Al-shabbab

22:30Dinamo Zagreb 2?-?Bijelo Brdo

18:30Persipura Jayapura?-?Persik Kediri

18:30Persita Tangerang?-?PSIS Semarang

18:30Pss Sleman?-?Pusamania Borneo

18:30Barito Putera?-?Persib Bandung

11:00Dandenong City U20?-?Eastern Lions U20

11:00Green Gully Cavaliers U20?-?Port Melbourne Sharks Sc U20

11:00U20 Altona Magic?-?Dandenong Thunder U20

05:30Chattanooga Red Wolves?-?Omaha

15:30Siem Reap?-?Boeung Ket Rubber Field

18:00Svay Rieng?-?Soltilo Angkor

00:00Umea FC?-?Orgryte

22:00Tabor Sezana?-?Koper

00:00NK Olimpija Ljubljana?-?Gorica

00:00Norchi Dinamoeli Tbilisi?-?Dinamo Batumi

21:30Metalurh Zaporizhya?-?Chernomorets Odessa

21:30Balkany Zorya?-?Inhulets Petrove

21:30Metalist Kharkiv?-?Kremin Kremenchuk

21:30Ahrobiznes Tsk Romny?-?Obolon Kiev

21:30Hirnyk Sport?-?Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:30Mynai?-?Volyn

21:30Rukh Vynnyky?-?Fk Avanhard Kramatorsk

23:30Skeid Oslo U19?-?Oppsal U19

01:15Asker Fotball U19?-?Kfum U19

23:00Tartu Jk Maag Tammeka 2?-?Kohtla Jarve Jk Jarve

21:00Gawin Sleza Wroclaw?-?Wigry Suwalki

21:00Swit Nowy Dwor Mazowiecki?-?Zaglebie Lubin

21:00Lechia Zielona Gora?-?Swit Skolwin

21:00Stal Stalowa Wola?-?Lechia Gdansk

22:00Chojniczanka Chojnice?-?Olimpia Elblag

22:00LKS Nieciecza?-?Bytovia Bytow

01:30Gornik Zabrze?-?Jagiellonia Bialystok

20:00Al-Sailiya?-?Al-Arabi SC

23:30Qatar SC?-?Al-Sadd

23:30Al-Ahli Doha?-?Al-Wakra

22:55Hajer?-?Al Akhdoud

22:55Al Rawdhah?-?Al Sahel

00:00Hapoel Akko?-?Hapoel Iksal

00:00Hapoel Umm Al Fahm?-?Hapoel Petah Tikva

00:00Hapoel Kfar Shalem?-?Ironi Ramat Hasharon

00:00Hapoel Ramat Gan FC?-?Hapoel Raanana

00:00Sektzia Nes Tziona?-?Beitar Tel Aviv Ramla

00:00Hapoel Katamon Jerusalem?-?Hapoel Rishon Letzion

00:00Hapoel Afula?-?Kfar Kasem

21:00Aswan?-?Masr

23:30Smouha SC?-?Arab Contractors

05:3012 De Octubre?-?Sportivo San Lorenzo

03:00Cerro Porteno?-?Guarani CA

05:30Olimpia Asuncion?-?Libertad Asuncion

01:30Ce Forca E Luz Rn?-?Assu Rn

08:00Real Esteli?-?Real Madriz

09:00Managua?-?Chinandega

22:30Sudet?-?Edustus Ips

23:00Atlantis 2?-?Kapa Helsinki

23:00Fc Ilves-kissat?-?NOPS

23:00Ace?-?Tp T

23:00Korsnas Ff?-?Sporting Kristina

00:15Toolon Taisto?-?Hps

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s