ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá ngày 12/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/10/2019: cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 12/10/2019 CHÍNH XÁC

20:00Georgia?-?CH Ailen

23:00Đan Mạch?-?Thụy Sĩ

23:00Đảo Faroe?-?Romania

23:00Bosnia Herzegovina?-?Phần Lan

01:45Nauy?-?Tây Ban Nha

01:45Malta?-?Thụy Điển

01:45Liechtenstein?-?Armenia

01:45Italia?-?Hy Lạp

18:00U19 Scotland?-?Andorra U19

18:00U19 Đức?-?Belarus U19

19:00Georgia U19?-?Kazakhstan U19

20:00U19 Nauy?-?San Marino U19

23:00Séc U19?-?Azerbaijan U19

01:00Hungary U19?-?Croatia U19

21:00Burgess Hill Town?-?Phoenix Sports

21:00Cleethorpes Town?-?Mossley

21:00Droylsden?-?Workington

21:00Kidsgrove Athletic?-?Wisbech Town

21:00Sutton Coldfield Town?-?Yaxley

17:00Girona?-?Elche

21:00Almeria?-?CD Lugo

21:00Sporting de Gijon?-?Alcorcon

23:00Extremadura?-?SD Ponferradina

23:00Malaga?-?Cadiz

13:00Western Sydney?-?Central Coast Mariners

15:30Melbourne Victory?-?Melbourne City

12:00Wellington Phoenix?-?Western United

22:00Chaves?-?GD Estoril-Praia

23:00Leixoes?-?Casa Pia Ac

16:00U17 Bỉ?-?Macedonia U17

18:00Slovenia U17?-?Kosovo U17

20:30U17 Ba Lan?-?Liechtenstein U17

21:00U17 Hà Lan?-?Wales U17

16:00V-Varen Nagasaki?-?JEF United Ichihara

12:00Renofa Yamaguchi?-?Kyoto Purple Sanga

16:00Ryukyu?-?Tokyo Verdy

12:00Tokushima Vortis?-?Okayama

19:00Gorica?-?Nk Radomlje

19:00Gorica?-?Nk Radomlje

20:30Koroska Dravograd?-?Fuzinar

20:30Nk Roltek Dob?-?Bilje

20:30Dravograd?-?Fuzinar

20:30Koper?-?Rogaska

20:30Nafta?-?Brda

20:30NK Krka?-?Brezice

15:30Hà Nội TT U21?-?TP Hồ Chí Minh U21

18:00U21 Pho Hien?-?Khánh Hòa U21

01:00Guinea?-?Cape Verde

01:45Padova?-?Ravenna

20:45Thụy Điển U21?-?Iceland U21

11:00Consadole Sapporo?-?Gamba Osaka

19:30Skive IK?-?Hvidovre IF

03:00Goias?-?CSA Alagoas AL

05:00Fluminense?-?Bahia

07:00Palmeiras?-?Botafogo

04:00Marathon?-?Platense

04:00Marathon?-?Platense

19:00Palanga?-?Suduva

06:00Louisville City?-?Swope Park Rangers

06:30Tampa Bay Rowdies?-?Indy Eleven

07:00Memphis 901?-?Charlotte Independence

07:00Tulsa Roughnecks?-?New Mexico United

07:05Nashville?-?North Carolina

07:35Stlouis Lions?-?Pittsburgh Riverhounds

09:05Tacoma Defiance?-?Colorado Springs Switchbacks

09:35Fresno?-?LA Galaxy 2

09:35Las Vegas Lights?-?Reno 1868

09:35Phoenix Rising?-?Real Monarchs Slc

09:35Sacramento Republic?-?Orange County Blues Fc

15:00U19 Thái Lan?-?Uzbekistan U19

16:00Rakow Czestochowa?-?Zaglebie Sosnowiec

17:00Wisla Plock?-?LKS Lodz

19:00Estonia U19?-?U19 Nga

19:00U19 Việt Nam?-?U19 Hàn Quốc

19:00U19 Hàn Quốc?-?U19 Việt Nam

19:00Aragats?-?Impuls Dilijan

19:00Zorya?-?Illichivets

19:30U19 North Macedonia?-?Đảo Sip U19

20:00TSV Hartberg?-?SG Austria Klagenfurt

20:00Udinese?-?Venezia

20:00Denizlispor?-?Altinordu

21:00U19 Bỉ?-?U19 Anh

21:00Konyaspor?-?Eskisehirspor

21:00Karpaty Lviv?-?Kauno Zalgiris

22:00Pháp U20?-?U20 Thụy Điển

22:00Virtus Entella?-?Chiasso

23:00Colombia?-?Chile

23:00Chamalieres?-?Le Puy Foot 43 Auvergne

00:00Tunisia?-?Cameroon

06:00New York Universe B Team?-?Detroit City

07:00Mexico U22?-?Argentina U23

20:30Cambrian Clydach?-?Stm Sports

20:30Caerau?-?Llantwit Major

20:30Haverfordwest County?-?Taffs Well

20:30Afan Lido?-?Cwmbran Celtic

09:00Herediano?-?Deportivo Saprissa

09:00Herediano?-?Deportivo Saprissa

11:00Fujieda Myfc?-?Kamatamare Sanuki

11:00Gainare Tottori?-?Gamba Osaka U23

12:00Cerezo Osaka U23?-?Fukushima United FC

12:00Giravanz Kitakyushu?-?Grulla Morioka

22:00Cr Belouizdad?-?Us Biskra

23:45Aso Chlef?-?Js Kabylie

01:00Js Saoura?-?Paradou Ac

18:00FK Kolomna?-?Leningradets

18:00Veles?-?Dolgiye Prudy

18:00Zenit-2 St.Petersburg?-?Znamya Truda

18:00Zvezda Sint Petersburg?-?Murom

20:00Luki Energiya?-?Kazanka Moscow

18:00Dynamo Stavropol?-?Mashuk-KMV

18:00Inter Cherkessk?-?Volgar-Astrakhan

18:00Spartak Vladikavkaz?-?Krasnodar 3

18:00FK Biolog?-?Spartak Nalchik

18:30Makhachkala?-?Anzhi

19:00SKA Rostov?-?Legion Dynamo

20:00Urozhay Krasnodar?-?Alania

18:00FK Kaluga?-?Sokol

19:00Dinamo Briansk?-?Zorkyi Krasnogorsk

19:00Metallurg Lipetsk?-?Rotor Volgograd B

19:00FK Zvezda Ryazan?-?Kvant Obninsk

20:00Salyut-Energia Belgorod?-?Ararat Moscow

19:00Kvik Halden?-?Byasen Toppfotball

21:00Moss?-?Arendal

21:00Floro?-?Asane Fotball

21:00Grorud IL?-?Asker

21:00Kjelsas IL?-?Oppsal

15:15Fk Loko Vltavin?-?Karlovy Vary Dvory

15:30Kraluv Dvur?-?Benesov

18:00Rakovnik?-?Motorlet Praha

20:30Jiskra Domazlice?-?Sokol Hostoun

18:00HIK?-?Fa 2000

19:00BK Frem?-?Hillerod Fodbold

20:00B93 Copenhagen?-?B 73 Slagelse

20:00Bronshoj?-?Holbaek

21:00Airdrie United?-?Elgin City

21:00Inverness C.T.?-?Alloa Athletic

21:00Raith Rovers?-?Glenavon Lurgan

21:00Arbroath?-?Clyde

23:15Partick Thistle?-?Connahs Quay Nomads

18:30Vsk Arhus?-?Thisted

19:00Dalum?-?Naesby BK

19:00Middelfart?-?Vejgaard Bk

19:00Sydvest?-?Brabrand IF

00:00Al Shabab Kuw?-?Al Kuwait SC

20:00Black Rhinos Fc?-?Chicken Inn

20:00Platinum?-?Yadah

20:00Ngezi Platinum Stars?-?Dynamos Fc

20:00Harare City?-?Mushowani Stars

04:40Belgrano?-?Ferrol Carril Oeste

05:00Dominican Republic?-?St Lucia

05:00Jamaica?-?Aruba

07:00Anguilla?-?Guatemala

07:00Barbados?-?US Virgin Islands

07:00Anguilla?-?Guatemala

09:00Montserrat?-?El Salvador

13:50Ps Palembang?-?Persipra Prabumulih

15:00Bintang Timur?-?Persebam Kabupaten Bogor

15:50Ps Banyuasin?-?Ps Bank Sumsel

21:15Shabab Al Ahli Dubai?-?Al-Dhafra

21:15Ahli Al-Fujirah?-?Hatta

23:45Al-Sharjah?-?Al-Wasl

20:00Nữ Manchester City?-?Nữ Birmingham

00:00As Khroub?-?Om Arzew

00:00Drb Tadjenant?-?Mc El Eulma

18:00Lindome GIF?-?IFK Varnamo

19:00Torns IF?-?Trollhattan

20:00Assyriska Turab Ik Jkp?-?Landskrona BoIS

20:00Eskilsminne IF?-?Skovde AIK

21:00Lunds BK?-?Oskarshamns AIK

21:00Utsiktens BK?-?Ljungskile SK

19:00Nykopings BIS?-?IF Sylvia

19:00Rynninge IK?-?Sollentuna United FF

20:00Karlstad BK?-?Sandvikens IF

21:30Al Khor SC?-?Al-Arabi SC

23:40Al-Sailiya?-?Qatar SC

13:00Suva?-?Ba

11:00Labasa?-?Suva

16:00CD Tudelano?-?Cd Ebro

17:00Cd Plus Ultra?-?Aguilas CF

17:15Silva SD?-?Ourense

18:00UD Ibarra?-?Lanzarote

18:00Cd Vera?-?Cd Mensajero

18:00Ud Tamaraceite?-?Marino

22:30Atletico Astorga?-?Beroil Bupolsa

23:00Sd Balmaseda?-?Real Sociedad C

23:00Villarreal C?-?Elche Cf Ilicitano

23:30Polvorin?-?CD Barco

23:30Cd Ardoi Draw?-?Cd Cortes

13:30Paykan U23?-?U23 Naft Iranian

15:30U23 Saipa?-?U23 Raad Sorkh

15:30U23 Baderan Tehran?-?U23 Oghab Tehran

17:30U23 Esteghlal Tehran?-?Olympic Andisheh U23

17:30U23 Moghavemat Tehran?-?U23 Peyrovan Hejazi

18:30U23 Sorkhpooshan Pakdasht?-?U23 Abi Pooshan

17:00Nữ Damso?-?Nữ Herlufsholm GF

18:00Nữ Trondheims Orn?-?Nữ Kolbotn

19:00Nữ Klepp Il?-?Nữ Stabaek

19:00Nữ Lsk Kvinner?-?Nữ Avaldsnes

20:00Nữ Sandviken?-?Fart Womens

06:00Nữ north carolina?-?Nữ Sky Blue

06:30Orlando Pride Womens?-?Nữ Seattle Reign

08:00Nữ utah royals?-?Nữ Houston Dash

18:00Nữ Ob?-?Nữ Kolding Bk

01:00Jeunesse Molenbeek?-?Dessel Sport

01:00Dender?-?Thes Sport

01:00Lierse Kempenzonen?-?KSK Heist

01:00Lalouviere?-?Rupel Boom

21:00Rushden&Diamonds?-?Coalville Town

21:00Barwell?-?Leiston

21:00Biggleswade Town?-?Tamworth

21:00Hednesford Town?-?Royston Town

21:00Hitchin Town?-?Bromsgrove Sporting

21:00Kings Langley?-?Rushall Olympic

21:00Needham Market?-?Alvechurch

21:00Nuneaton Town?-?Redditch United

21:00St Ives Town?-?Peterborough Sports

21:00Stourbridge?-?Banbury United

21:00Stratford Town?-?Lowestoft Town

18:00Lokomotiv Oslo?-?Drobak-Frogn IL

18:00Brodd?-?Pors Grenland

18:00Storms Bk?-?Vardeneset

18:00Stord IL?-?Os Turn Fotball

19:00Ready?-?Ullern

19:00Ray Heim B Team?-?Rodde

20:00Fjora?-?Fana

20:00Start Kristiansand B?-?Madla Il

20:00Viking B?-?Donn

15:00U20 Psis Semarang?-?U20 Bhayangkara

18:45Niroye Zamini?-?Shahrdari Tabriz

23:30Ms Hapoel Lod?-?Moadon Zeirey Rahat

14:30Maccabi Herzliya U19?-?Hapoel Kfar Saba U19

14:45Football Club Nave Yosef U19?-?Ironi Nesher U19

14:45Sectzya Nes Ziona U19?-?Gadna Tel Aviv U19

15:00Hapoel Afula U19?-?Hapoel Herzliya U19

15:00Maccabi Yaffo Kabilio U19?-?Hapoel Katamon U19

15:15Ashdod Ms U19?-?Maccabi Ein Mahal Jamal U19

15:30Hapoel Ashkelon U19?-?Kfar Qasim U19

17:00Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19?-?Ironi Modiin U19

16:00Nữ Torrelodones?-?Nữ dns de belen

16:00Tadjenant U21?-?Mc Ei Eulmau21

16:00Olympique Medea U21?-?Rc Relizane U21

16:00Rc Arba U21?-?Wa Tlemcen U21

18:00Bremer Sv?-?Habenhauser

19:00Ksv Hessen Kassel?-?Steinbach

19:00Freiberg?-?Nottingen

19:20Sg Barockstadt?-?Hanau 93

20:00Sv Donaustauf?-?Turkspor Augsburg

22:30Fv Dudenhofen?-?Tsv Schott Mainz

21:00Bristol Rovers?-?Milton Keynes Dons

21:00Portsmouth?-?Gillingham

21:00Blackpool?-?Rotherham United

21:00Southend United?-?AFC Wimbledon

21:00Peterborough United?-?Lincoln City

21:00Rochdale?-?Accrington Stanley

21:00Oxford United?-?Doncaster Rovers

23:30Oss?-?Telstar

01:45Roda JC Kerkrade?-?Helmond Sport

16:00Spartak Moscow II?-?Torpedo Moscow

16:00Tom Tomsk?-?Baltika

17:00Yenisey Krasnoyarsk?-?Torpedo Armavir

19:00Khimki?-?Mordovia Saransk

19:00Krasnodar II?-?Ska Khabarovsk

19:00Rotor Volgograd?-?Volga Olimpiets

19:00Shinnik Yaroslavl?-?Chayka K Sr

19:00Tekstilshchik Ivanovo?-?Luch-Energiya

20:00Avangard?-?Chertanovo Moscow

20:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Fakel Voronezh

20:30Bala Town?-?Carmarthen

20:30The New Saints?-?Airbus

20:30Aberystwyth Town?-?Cardiff Metropolitan University

22:00Roeselare?-?Oud Heverlee

01:30Excelsior Virton?-?KVSK Lommel

17:00Paide Linnameeskond C?-?Nomme JK Kalju

15:00Luceafarul Oradea?-?Farul Constanta

17:30Metaloglobus?-?Voin Tate Numa Glenn

21:30Granada Cf B?-?Atletico Sanluqueno

00:30Sevilla Atletico?-?Talavera De La Reina

19:00Mfk Vodnyk Mikolaiv?-?Ahrobiznes Tsk Romny

19:00Mynai?-?Rukh Vynnyky

19:00Fk Avanhard Kramatorsk?-?Hirnyk Sport

21:00Chernomorets Odessa?-?Metalist Kharkiv

23:00Volyn?-?Cherkashchyna Akademiya

15:30Zlin U19?-?Opava U19

16:00Meteor Praha U19?-?Ceske Budejovice u19

18:00Pardubice U19?-?Sk Sigma Olomouc u19

20:00Msk Zilina B?-?Mfk Skalica

20:00Partizan Bardejov?-?Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas

21:00Swindon?-?Plymouth Argyle

21:00Morecambe?-?Bradford AFC

21:00Carlisle?-?Crewe Alexandra

21:00Stevenage Borough?-?Grimsby Town

21:00Leyton Orient?-?Walsall

21:00Mansfield Town?-?Oldham Athletic

21:00Macclesfield Town?-?Port Vale

21:00Salford City?-?Cambridge United

21:00Scunthorpe United?-?Northampton Town

21:00Exeter City?-?Forest Green Rovers

21:00Crawley Town?-?Colchester United

19:00Ifk Malmo?-?Ullared

19:00Bk Olympic?-?IS Halmia

19:00Onsala Bk?-?Assyriska Bk

19:00Ksf Prespa Birlik?-?Rosengard

19:00Qviding FIF?-?Eslovs Bk

19:00Vinbergs If?-?Stafsinge If

19:00Almeboda/linneryd?-?Asarums If Fk

19:00Rappe Goif?-?Nassjo Ff

18:00Nữ Hoffenheim?-?Nữ Bayern Munich

17:00Jutrzenka Giebultow?-?Podhale Nowy

21:00Merthyr Town?-?Blackfield Langley

21:00Swindon Supermarine?-?Farnborough Town

21:00Gosport Borough?-?Chesham United

21:00Harrow Borough?-?Truro City

21:00Hartley Wintney?-?Walton Casuals

21:00Hendon?-?Salisbury City

21:00Merthyr Town?-?Blackfield Langley

21:00Taunton Town?-?Hayes&Yeading

21:00Weston Super Mare?-?Dorchester Town

21:00Wimborne Town?-?Tiverton Town

21:00Yate Town?-?Metropolitan Police

21:00Halifax Town?-?Boreham Wood

21:00Ebbsfleet United?-?Maidenhead United

21:00Aldershot Town?-?Hartlepool United FC

21:00Barnet?-?Woking

21:00Eastleigh?-?Chorley

21:00Notts County?-?Torquay United

21:00Yeovil Town?-?Harrogate Town

21:15Solihull Moors?-?Bromley

21:00Darlington?-?Boston United

21:00Bradford Park Avenue?-?Hereford

21:00Southport FC?-?Brackley Town

21:00AFC Telford United?-?York City

21:00Curzon Ashton?-?Blyth Spartans

21:00Gateshead?-?Gloucester City

21:00Guiseley?-?Altrincham

21:00Kettering Town?-?Spennymoor Town

21:00Kings Lynn?-?Chester FC

21:00Leamington?-?Alfreton Town

21:00Concord Rangers?-?Chippenham Town

21:00Bath City?-?Maidstone United

21:00Chelmsford City?-?Wealdstone

21:00Dorking?-?Hungerford Town

21:00Dulwich Hamlet?-?Weymouth

21:00Havant and Waterlooville?-?Hemel Hempstead Town

21:00Oxford City?-?Dartford

21:00Slough Town?-?Billericay Town

21:00St Albans City?-?Eastbourne Borough

21:00Tonbridge Angels?-?Braintree Town

21:00Welling United?-?Hampton & Richmond

21:00Bath City?-?Maidstone United

21:00Concord Rangers?-?Chippenham Town

21:00Dorking?-?Hungerford Town

21:00Dulwich Hamlet?-?Weymouth

21:00Havant and Waterlooville?-?Hemel Hempstead Town

21:00Tonbridge Angels?-?Braintree Town

16:00Udinese Youth?-?Frosinone Youth

20:00Nữ fiorentina?-?Nữ Tavagnacco

20:00Gs Roma Womens?-?Empoli Womens

20:00Fiorentina Womens?-?Tavagnacco Womens

20:00Orobica Womens?-?Sassuolo Womens

20:00Bari Womens?-?Agsm Verona Womens

21:00Ballymena United?-?Crusaders FC

21:00Cliftonville?-?Larne

21:00Coleraine?-?Warrenpoint Town

21:00Dungannon Swifts?-?Linfield FC

21:00Glentoran?-?Carrick Rangers

21:00Cliftonville?-?Larne

21:00Coleraine?-?Warrenpoint Town

21:00Glentoran?-?Carrick Rangers

19:00TSV Alemannia Aachen?-?Schalke 04 II

19:00Dortmund(am)?-?SV Lippstadt

19:00Fortuna Dusseldorf Ii?-?Bergisch Gladbach 09

19:00Sportfreunde Lotte?-?Monchengladbach Am

19:00Sv Rodinghausen?-?Wattenscheid

19:00Tus Haltern?-?Bonner sc

19:00Wuppertaler Sv?-?Sc Verl

18:45Nữ Pitea IF?-?Nữ Kopparbergs/goeteborg

20:00Djurgardens Womens?-?Kungsbacka Dff Womens

21:00Bishop's Stortford?-?Horsham

21:00Bognor Regis Town?-?Potters Bar Town

21:00Brightlingsea Regent?-?Wingate Finchley

21:00Carshalton Athletic?-?Kingstonian

21:00Cheshunt?-?Worthing

21:00Corinthian Casuals?-?Folkestone Invicta

21:00Cray Wanderers?-?Enfield Town

21:00East Thurrock United?-?Lewes

21:00Haringey Borough?-?Margate

21:00AFC Hornchurch?-?Bowers Pitsea

21:00Merstham?-?Leatherhead

17:00Nữ Czarni Sosnowiec?-?Nữ Kkpk Medyk Konin

21:00Nữ Levante Ud?-?Nữ Atletico De Madrid

23:00Nữ Deportivo La Coruna?-?Nữ Rayo Vallecano

19:00Rot Weiss Koblenz?-?Pirmasens

19:00Saarbrucken?-?VfR Aalen

19:00Mainz Am?-?Bahlinger SC

19:00Tsg Balingen?-?Sv Elversberg

18:00Hamburger Sv Ii?-?Sv Drochtersen/assel

18:00Wolfsburg Am?-?St Pauli 2

18:30Etsv Weiche Flensburg?-?Hansa Luneburg

20:00BSV Rehden?-?Altonaer

20:30Sv Stripfing Weiden?-?Fcm Traiskirchen

23:00Team Wiener Linien?-?Wiener Viktoria

15:15Blansko?-?Frydek-mistek

20:00Dolni Benesov?-?Sigma Olomouc 2

20:00Vrchovina?-?Slovacko Ii

18:00Catgas Energia Futsal?-?Inter Movistar Futsal

23:00Peinsa Fs Cartagena Futsal?-?Paruro Five Foot

18:00Nữ Y Ilves?-?Ons Womens

19:00Nữ Idrottsklubben Myran?-?Nữ Tps Turku

16:00Nữ horni herspice?-?Nữ Slovan Liberec

15:00Ferencvarosi Tc U19?-?Mtk Hungaria Fc U19

23:00Barcelona B?-?Orihuela CF

23:00Valencia Cf Mestalla?-?Gimnastic Tarragona

22:00Real Union de Irun?-?Valladolid B

22:00Unionistas De Salamanca?-?CD Tudelano

19:30Nữ fleury 91?-?Nữ PSG

19:30Nữ Lyon?-?Nữ paris

19:30Nữ Asj Soyaux?-?Nữ Montpellier Hsc

19:30Marseille Womens?-?Metz Womens

15:00Polokwane City Reserves?-?Maritzburg United Reserves

18:00U19 Cd Alaves?-?U19 Cd Pamplona

18:30Acodetti U19?-?Sd San Jose U19

18:30U19 Cd Maspalomas?-?Tenerife U19

23:00Damm U19?-?Lleida Esportiu U19

11:00Veertien Kuwana?-?Sony Sendai

11:00Miyazaki?-?Matsue City

14:00Zhejiang Yiteng?-?Jiangsu Yancheng

14:00Shenzhen Pengcheng?-?Yanbian Beiguo

14:00Zhejiang Yiwu?-?Jinlin Baijia

14:00Nanjing Sand Leaves?-?Qingdao Red Lions

14:00Lhasa City Ci?-?Baoding Rongda

14:00Inner Mongolia Caoshangfei?-?Hunan Billows

18:30Zibo Sunday?-?Sichuan Jiuniu

19:25Al Sadd Sa?-?Al Jndal

02:30Coritiba (PR)?-?Criciuma

02:30Bragantino SP?-?Parana

02:30Londrina (PR)?-?Operario Ferroviario Pr

05:00Figueirense (SC)?-?America Mineiro

03:00Deportivo Pasto?-?Atletico Junior Barranquilla

05:00Deportivo Cali?-?Santa Fe

05:20Alianza Petrolera?-?Deportes Tolima

07:45Millonarios?-?America de Cali

01:15Everton CD?-?Colo Colo

06:15Univ. Catolica?-?Union La Calera

09:00Veracruz?-?Toluca

23:00Deportivo Union Comercio?-?Alianza Universidad

03:30Inti Gas Deportes?-?Deportivo Municipal

05:45Carlos Manucci?-?Sport Huancayo

08:00Universitario de Deportes?-?Sporting Cristal

01:00Ypiranga Pe Youth?-?Porto Pe Youth

01:00America Pe Youth?-?Vitoria Pe U20

01:00Gremio Novorizontin Youth?-?Botafogo Rj U20

01:00Palmeiras Youth?-?U20 Ec Sao Bernardo

01:00Red Bull Brasil Youth?-?Desportiva Ferroviaria U20

01:00Santos Youth?-?Ituano Youth

04:00Ferroviaria Sp?-?Sao Caetano (SP)

20:00Sportivo Trinidense?-?Resistencia Sc

01:30Cd Santiago Morning?-?Csyd Barnechea

05:00Cd Copiapo S.a.?-?San Luis Quillota

03:00Carabobo?-?Caracas FC

03:00Portuguesa de Desportos?-?Zulia

03:00LALA?-?Trujillanos FC

17:30Churchill Brothers?-?Velsao Scc

20:00Inter Turku 2?-?Raifu

19:00Vipers?-?Cs Paulesti

04:00Cd Cruz Azul Hidalgo?-?Club Canoneros Marina

04:00Cd Nuevo Chimalhuacan?-?Deportivo Cafessa

04:00Ua Zacatecas?-?Murcielagos

05:00Sporting Canamy?-?Yalmakan

01:30Argentino De Rosario?-?Ca Lugano

15:00Spartak Trnava U19?-?Mfk Zemplin Michalovce U19

14:00Nữ becicherecu mic?-?Nữ luceafarul filiasi

15:00Nữ heniu prundu bargaului?-?Nữ fairplay bucuresti

17:30Valby Bk?-?Bsf

15:15Brandys Nad Labem?-?Louny

19:30Mfk Sinara Ekaterinburg Futsal?-?Ttg Ugra Yugorsk Futsal

20:00Sion U21?-?Sc Cham

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s