ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá ngày 13/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/10/2019: cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 13/10/2019 CHÍNH XÁC

20:00Kazakhstan?-?Bỉ

23:00Belarus?-?Hà Lan

23:00Hungary?-?Azerbaijan

23:00Scotland?-?San Marino

23:00Đảo Sip?-?Nga

01:45Estonia?-?Đức

01:45Wales?-?Croatia

01:45Slovenia?-?Áo

01:45Ba Lan?-?Macedonia

19:00Seychelles?-?South Sudan

20:00Chad?-?Liberia

23:00Gambia?-?Djibouti

17:00CD Mirandes?-?Fuenlabrada

21:00Numancia?-?Zaragoza

23:00Albacete?-?Real Oviedo

23:00SD Huesca?-?Racing de Santander

02:00Las Palmas?-?Deportivo La Coruna

19:00Arminia Bielefeld Womens?-?Nữ Werder Bremen

12:00Wellington Phoenix?-?Western United

14:00Perth Glory?-?Brisbane Roar

21:00CD Cova Piedade?-?SC Farense

22:00Vilafranquense?-?UD Oliveirense

20:00Gefle IF?-?Akropolis IF

18:00Tegs Sk?-?Bk Forward

20:00Carlstad United BK?-?Umea FC

20:00Karlslunds If Hfk?-?Bodens BK

22:00Vasalunds IF?-?Fc Linkoping City

21:00Nữ Real Sociedad?-?Nữ Athletic Club Bibao

17:00Nữ cdef logrono?-?Sevilla Fc Womens

17:00Nữ Valencia?-?Nữ Cd Tacon

20:00Nữ Rcd Espanyol?-?Real Betis Womens

18:00Hoàng Anh Gia Lai U21?-?Đồng Tháp U21

19:30Bokelj Kotor?-?Drezga

19:30Lovcen Cetinje?-?Decic Tuzi

19:30Otrant?-?Mornar

19:30Ibar Rozaje?-?Arsenal Tivat

19:30Jedinstvo Bijelo Polje?-?Jezero Plav

21:00Sporting Braga?-?Maritimo

22:00Penafiel?-?Pacos Ferreira

20:00Carrarese?-?Us Pergolettese

20:00Lecco?-?Us Pianese

20:00Olbia?-?Pro Patria

22:30Alessandria?-?Como

22:30Giana?-?Novara

22:30Ac Monza?-?Albinoleffe

22:30Renate Ac?-?Pomigliano

20:00Cesena?-?Sambenedettese

20:00Alma Juventus Fano?-?Rimini

20:00Feralpisalo?-?Alto Adige/sudtirol

20:00Gubbio?-?Carpi

20:00Reggio Audace?-?Triestina

20:00Usd Virtus Verona?-?Vis Pesaro

22:30Azy Based Nano Bo?-?Modena

22:30Piacenza?-?Vicenza

20:00Catania?-?Az Picerno Asd

20:00Potenza?-?Teramo

20:00Rende?-?Cavese

20:00Virtus Francavilla?-?Vibonese

22:30Bari?-?Ternana

22:30Paganese?-?Avellino

17:00Kashima Antlers?-?Kawasaki Frontale

22:30O Higgins?-?Universidad de Concepcion

20:00Vendsyssel?-?Naestved

02:00Atletico Paranaense?-?Flamengo

02:00Internacional RS?-?Santos

02:00Vasco da Gama?-?Fortaleza

02:00Ceara?-?Avai

04:00Sao Paulo?-?Corinthians

05:00Atletico-MG?-?Gremio

05:00Chapecoense?-?Cruzeiro

12:00Tokushima Vortis?-?Okayama

13:00Ehime?-?Albirex Niigata

14:00Ventforet Kofu?-?Tochigi SC

15:00Machida Zelvia?-?Kagoshima United

12:00Kashiwa Reysol?-?Mito Hollyhock

12:00Yamagata Montedio?-?Gifu

18:35Beijing Renhe?-?Chongqing Lifan

06:00Okc Energy?-?Rio Grande Valley

18:15Hull City U23?-?Sheffield Wed U23

14:00U23 Indonesia?-?U23 Jordan

16:00Armenia U18?-?U19 Ukraina

16:00Singapore U22?-?Macau

18:00Việt Nam U22?-?United Arab Emirates U22

18:00U19 Thụy Điển?-?U19 Phần Lan

18:00U23 Việt Nam?-?U23 UAE

18:35U22 Trung Quốc?-?Ả-rập Xê-út U22

19:00Brazil?-?Nigeria

19:00Olimpic Donetsk?-?Kolos Kovalyovka

20:00Nam Phi?-?Mali

20:00U21 Thụy Sĩ?-?Đức U20

20:00Guinea Xích Đạo?-?Togo

20:00Kenya?-?Mozambique

20:00Ethiopia?-?Uganda

21:00Ecuador?-?Argentina

21:00Vejle?-?FK Haugesund

22:00Benin?-?Zambia

22:30Niger?-?Central African Republic

00:00Bờ Biển Ngà?-?Democratic Rep Congo

01:30Trindade Ac?-?Anapolis

01:45Slovakia?-?Paraguay

00:00Cartagines Deportiva SA?-?Perez Zeledon

12:00Cerezo Osaka U23?-?Fukushima United FC

12:00Giravanz Kitakyushu?-?Grulla Morioka

13:00Azul Claro Numazu?-?Tokyo U23

14:00Kataller Toyama?-?Roasso Kumamoto

11:00Vanraure Hachinohe?-?SC Sagamihara

13:00FK Chita?-?Sakhalin

15:00Zvezda Irkutsk?-?Sibir M Novosibirsk

17:00Ufa 2?-?Ural 2

17:00FK Tyumen?-?Chelyabinsk

18:00Zvezda Perm?-?Lada Sok Dimitrovgrad

18:00Kamaz?-?Zenit-Izhevsk

17:00Khimki Reserve?-?Strogino Moscow

20:00Stjordals Blink?-?Fredrikstad

20:00FK Vidar?-?Levanger

20:00Bryne?-?Nardo

20:30IL Hodd?-?Egersunds IK

21:00Brattvag?-?Sola

18:00Senja?-?Fram Larvik

19:00Mjolner?-?Sotra

19:00Elverum?-?Alta

21:00Odd Grenland B?-?Baerum SK

19:00Dainava Alytus?-?Kupiskis

15:15Admira Praha?-?Pribram B

15:15Slavia Prague 2?-?Fk Mas Taborsko

18:00Avarta?-?Vanlose If

19:00Ringkobing?-?Aarhus Fremad

20:00AB Kobenhavn?-?Jammerbugt

17:00Krumkachy?-?Khimik Svetlogorsk

17:30Payas BS 1975?-?Dai Lin Jissbon

19:00Erokspor?-?Karsiyaka

18:00Kizilcabolukspor?-?Silivrispor

18:00Artvin Hopaspor?-?Karaman Belediyesi Spor

19:00Vestel Manisaspor?-?Erzin Belediyespor

18:00Wing Larsburg?-?Tire 1922 Spor

18:30Sultanbeyli?-?Yeni Orduspor

19:00Darica Genclerbirligi?-?Nazillispor

19:00Bayrampasa?-?Yimpas Yozgatspor

19:00Modafenspor?-?Halide Edip Adivarspor

19:00Bursa Niluferspor AS?-?Golcukspor

17:20Istiklol Fergana?-?Sherdor Samarqand

20:00Iftixor Oltiariq?-?Oktepa

20:00Shortan Guzar?-?Neftchi Fargona

20:00Xorazm Urganch?-?Mashal Muborak

20:00Manica Diamond?-?Zpc Kariba

20:00Highlanders Fc?-?Telone

20:00Caps United Fc?-?Hwange Colliery

20:00Bulawayo Chiefs?-?Triangle Fc

20:00Chapungu United?-?Herentals College

01:30All Boys?-?Santa Marina Tandil

01:30CA Brown Adrogue?-?Sarmiento Junin

02:00Guillermo Brown?-?Nueva Chicago

03:00Gimnasia Mendoza?-?Gimnasia Jujuy

03:30Alvarado Mar Del Plata?-?Estudiantes Rio Cuarto

04:10San Martin San Juan?-?Independiente Rivadavia

07:30Atletico Mitre De Salta?-?Deportivo Moron

05:00St. Kitts and Nevis?-?Belize

06:00Grenada?-?French Guyana

07:00Costa Rica?-?Curacao

09:00Honduras?-?Martinique

14:45Persekat Kabupaten Tegal?-?Persebi Boyolali

14:45Persiku Kudus?-?Persibas Banyumas

15:00Patriot Candrabhaga?-?Persikab Bandung

15:00Gresik United?-?Perssu MU

15:00Citeureup Raya?-?Persipo Purwakarta

15:15Ps Kota Pahlawan?-?Persepam Pamekasan

15:15Perspa Pacitan?-?Persemag Magetan

18:00Nữ Liverpool?-?Nữ Bristol Academy

20:00Nữ Brighton Ha?-?Nữ West Ham United

20:00Nữ Reading?-?Everton Cd Womens

21:00Nữ Chelsea?-?Nữ Arsenal

18:30Nữ Tottenham Hotspur?-?Nữ Manchester United

15:00Nữ vorderland?-?Nữ Neulengbach

18:00Bergheim/hof Womens?-?Sturm Graz/stattegg Womens

19:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ Psv Eindhoven

19:30Nữ Zwolle?-?Nữ excelsior barendrecht

22:00Kristianstads FF?-?Atvidabergs FF

01:30Canuelas?-?Argentino De Merlo

16:15Santurtzi Cd?-?Cd Vitoria Spa

16:30Real Betis B?-?AD Ceuta

16:30Extremadura B?-?Cacereno

16:30Cd San Fernando De Henares?-?Pozuelo Alarcon

16:45Ad Siete Villas?-?CD Tropezon

17:00Deportivo La Coruna B?-?Ud Somozas

17:00Cd Utrera?-?Coria

17:00Cordoba B?-?Conil

17:00Edmf Churra?-?Lorca Deportiva

17:00Ce Europa?-?Santfeliuenc

17:00Cp San Cristobal?-?Igualada

17:00Jove Espanol?-?Eldense

17:00Ud Paterna?-?Atletico Saguntino

17:00Atletico Pinto?-?Flat Earth

17:00Malaga B?-?Loja CD

17:00Cd Huetor Vega?-?Cd Linares Deportivo

17:00Alhaurin De La Torre?-?Antequera

17:15Cartagena B?-?Ucam Murcia B

17:15Jerez?-?Cp Valdivia

18:00Villa Santa Brigida?-?Cd Buzanada

21:30Villanueva?-?Sd Borja

21:30Cd Artistico Navalcarnero?-?Ad Union Adarve

22:00Ud Ourense?-?Compostela

22:00Cdfc La Calzada?-?Cp Calasancio

22:00Calamocha?-?Cd Cuarte Industrial

22:00UB Conquense?-?La Roda CF

22:00Toledo?-?Almansa

22:00Caudal?-?Cd Colunga

22:00Uc Ceares?-?Real Aviles

22:00Gimnastica Torrelavega?-?Ribamontan Al Mar

22:00Sd Torina?-?Cd Cayon

22:00SD Gernika?-?CD Basconia

22:00Cd Roda?-?Recambios Colon Cd

22:00Cd Becerril?-?Ud Santa Marta

22:00EC Granollers?-?Cerdanyola del Valles

22:30Ue Vilassar De Mar?-?Figueres

23:00Ud Paiosaco?-?Arosa Sc

23:00Ud Los Barrios?-?Xerez CD

23:00Villanovense?-?Cd Coria

23:00Terrassa?-?Ue Sants

23:00Sant Andreu?-?Ue Castelldefels

23:00CD Olimpic Xativa?-?UD Alzira

23:00Vilamarxant?-?Atzeneta Ue

23:00G Segoviana?-?Arandina

23:30Puente Genil?-?Cd Rota

23:30Sestao?-?Pasaia Ke

00:00CD El Palo?-?Almeria B

00:30Ciudad Murcia?-?Huercal

19:00Nữ lyn?-?Nữ Arna Bjornar

20:30Brazil (Bóng đá bãi biển)?-?UAE (Bóng đá bãi biển)

20:30Switzerland Beach Soccer?-?Morocco Beach Soccer

23:30Nga (Bóng đá bãi biển)?-?uruguay (Bóng đá bãi biển)

21:00Krakeroy IL?-?Herd

21:00Mandalskameratene?-?Flint

21:00Stabaek B?-?Nordstrand

21:00Kolstad?-?Kongsvinger Il B

21:00Bodo Glimt 2?-?Honefoss

21:30Gjelleraasen Il?-?Junkeren

03:30Portmore United?-?Uwi

03:30Dunbeholden?-?Humble Lions

03:30Vere United?-?Siti Worley Garden J

03:30Dunbeholden?-?Humble Lions

03:30Portmore United?-?University Of West Indies

03:30Vere United?-?Tivoli Gardens

07:00Waterhouse Fc?-?Arnett Gardens

07:00Harbour View?-?Molynes United

16:05Nữ valencia b?-?Nữ CD Juan Grande

17:00Nữ CD Parquesol?-?Nữ osasuna

15:45Uhlenhorster Sc Paloma?-?Hamburger Sv Iii

20:00Tsv Meerbusch?-?Ratingen Sv

20:00Turu Dusseldorf?-?Monheim

20:00Sv Elversberg Ii?-?TSG Pfeddersheim

20:15Spvg Frechen 20?-?Viktoria Arnoldsweiler

20:30Siegburger Sv 04?-?Borussia Freialdenhoven

21:00Ssv Jahn Regensburg Ii?-?Tsv Dachau 1865

15:30Slovan Hac?-?Sv Gerasdorf Stammer

16:10Sv Wienerberger?-?Sv Schwechat

00:00CD Suchitepequez?-?Deportivo Xinabajul

04:00Deportivo San Pedro?-?Deportivo Reu

18:00Coventry?-?Tranmere Rovers

17:15Volendam?-?Den Bosch

19:30Almere City FC?-?Go Ahead Eagles

19:30SBV Excelsior?-?Dordrecht 90

21:00Lokeren?-?St Gilloise

18:00Kungsangens If?-?Kvarnsvedens IK

18:00Gamla Upsala?-?Sundbybergs

18:00Karlbergs BK?-?Ifk Lidingo

18:00Taby?-?Ifk Mora

18:00Enkoping?-?Ifk Stocksund

18:00Skiljebo SK?-?Hudiksvalls Forenade FF

18:00Valbo Ff?-?Gute

21:00Csikszereda?-?Pandurii

22:00Cadiz B?-?Cd San Fernando Isleno

22:30Murcia?-?Merida Ad

23:00Algeciras?-?Cordoba

23:00UD Badajoz?-?CP Villarrobledo

23:00UD Marbella?-?Futbol Club Cartagena

23:00Recreativo Huelva?-?Linense

23:00Yeclano Deportivo?-?UCAM Murcia

23:30Villarrubia?-?Don Benito

19:00Umea Academy?-?Ifk Timra

20:00Dinamo Vranje?-?Radnicki Pirot

20:00Zarkovo?-?Trajal Krusevac

20:00Backa Backa Palanka?-?Zemun

20:00Radnicki 1923 Kragujevac?-?Novi Pazar

20:00Zlatibor?-?Kolubara

21:00FK Metalac Gornji Milanovac?-?Graficar Beograd

20:30Nd Beltinci?-?Jadran Dekani

20:30NK Ptuj Drava?-?Krsko Posavlje

20:30Nd Beltinci?-?Jadran Dekani

20:30Ns Drava Ptuj?-?Krsko Posavlje

15:30Artmedia Petrzalka?-?Dukla Banska Bystrica

15:30Stk 1914 Samorin?-?Poprad

20:00Slavoj Trebisov?-?KFC Komarno

19:00Vargarda Ik?-?Orebro Syrianska If

19:00Stenungsunds If?-?Grebbestads If

19:00IFK Uddevalla?-?Vanersborg

19:00Nữ Ff Usv Jena?-?Nữ Sg Essen Schonebeck

19:00Nữ Sc Sand?-?Nữ ffc frankfurt

19:00Nữ Turbine Potsdam?-?Nữ Sc Freiburg

18:00Korona Ii Kielce?-?Stal Krasnik

19:00Lechia Zielona Gora?-?KS Energetyk ROW

17:30Juventus Womens?-?Florentia Womens

20:00Inter Milan Womens?-?Nữ Ac Milan

20:00Inter Milan Womens?-?Ac Milan Womens

19:00Nữ Vaxjo Ff?-?Nữ Kif Orebro Duff

19:00Nữ Vittsjo Gik?-?Nữ Kristianstads Dff

21:00Nữ Rosengard?-?Nữ Linkopings

17:00Nữ Ts Mitech Zywiec?-?Azs Uj Krakow Womens

18:00Nữ gks katowice?-?Nữ Azs Wroclaw

19:00Nữ Mks Olimpia Szczecin?-?Uks Lodz Womens

18:00Nữ Durham Wildcats?-?Nữ Blackburn Rovers

20:00Nữ Coventry?-?Nữ London City Lionesses

20:00Crystal Palace Womens?-?Nữ sheffield united

20:00Giessen?-?Ssv Ulm 1846

18:00VfB Oldenburg?-?Ssv Jeddeloh

19:00Holstein Kiel 2?-?Havelse

19:00Eintracht Norderstedt?-?VfB Lubeck

20:00Hsc Hannover?-?Heider Sv

18:00Bodrumspor?-?Elazigspor

18:30Ankara Demirspor?-?Belediye Vanspor

18:30Karabukspor?-?Tuzlaspor Kulubu

18:30Nigde Belediyespor?-?Kirsehir Koyhizmetleri

19:00Bandirmaspor?-?Sakaryaspor

19:00Usakspor?-?Eyupspor

19:00Ergene Velimese?-?Kastamonuspor

15:15Banik Ostrava 2?-?Hlucin

15:15Unicov?-?SC Znojmo

15:30Zlin 2?-?Slovan Rosice

18:00Gumushanespor?-?Manisa Bb Spor

18:00Duzyurtspor?-?Zonguldak

18:30Anadolu Selcukluspor?-?Amedspor

18:30Bugsasspor?-?Tarsus Idman Yurdu

18:30Hacettepe Spor?-?Corum Belediyespor

19:00Pendikspor?-?Afjet Afyonspor

19:00Sariyer?-?Inegolspor

21:00Samsunspor?-?Kirklarelispor

18:00Nữ Synot Slovacko?-?Nữ Pardubice

17:00Cd Ebro?-?Ud Levante B

17:00Andorra?-?Hercules

22:00Lleida?-?AE Prat

23:00CF La Nucia?-?CF Badalona

16:30Getafe B?-?San Sebastian Reyes

17:00Marino luanco?-?Scr Pena Deportiva

17:00Atletico Baleares?-?Sporting De Gijon B

17:00Celta Vigo B?-?Cf Rayo Majadahonda

17:00Las Rozas?-?Union Langreo

17:00Real Oviedo B?-?Racing de Ferrol

17:00Ud Ibiza?-?Inter De Madrid

17:00UD Melilla?-?Las Palmas Atletico

22:00CD Izarra?-?Cultural Leonesa

22:30Cd Guijuelo?-?Salmantino

23:00Real Sociedad B?-?Alaves B

23:00Barakaldo CF?-?Haro Deportivo

19:45Bordeaux Womens?-?Nữ Guingamp

15:00Amazulu Reserves?-?Stellenbosch Reserves

17:30Athletic Bilbao U19?-?Osasuna U19

17:30Calavera U19?-?Real Betis U19

15:00Nữ omonia nicosia?-?Nữ Apollon Limassol Lfc

12:00Suzuka Unlimited?-?Maruyasu Industries

14:00Taizhou Yuanda?-?Jiangxi Liansheng

14:30Fujian Tianxin?-?Qingdao Jonoon

18:30Suzhou Dongwu?-?Hebei Jingying

11:00Nữ Inac Kobe?-?Nữ Urawa Reds

11:00Nữ Nippon Sport Science University?-?Nữ Beleza

11:00Inac Kobe Leonessa Womens?-?Urawa Reds (w)

11:00Nittaidai Fields Yokohama Womens?-?Beleza (w)

12:00Nữ Jef U Ichi.chiba?-?Nữ Iga Kunoichi

12:00Jef United Ichihara Womens?-?Iga Kunoichi (w)

12:30Nữ yamato sylphid?-?Nữ As Elfen Sayama

02:00La Equidad?-?Deportiva Once Caldas

04:00Union Magdalena?-?Envigado

05:00Atletico Nacional?-?Aguilas Doradas

06:00CD Jaguares?-?Dep.Independiente Medellin

08:00Cucuta?-?Patriotas

01:10Almirante Brown?-?Ca San Miguel

01:30Deportivo Armenio?-?Flandria

01:30Deportivo Armenio?-?Flandria

00:00Uaem Potros?-?Pumas UNAM

23:00Molinos El Pirata?-?Sport Boys

06:00Melgar?-?Em Deportivo Binacional

00:00Gremio Rs U23?-?U23 Internacional Rs

01:00Fortaleza Youth?-?Abc Rn Youth

20:00Linense Bra?-?EC Sao Bernardo/SP

20:00Comercial Sp?-?Xv De Piracicaba

20:00EC Santo Andre?-?Mirassol

01:00Santiago Wanderers?-?Cobreloa

03:00Union San Felipe?-?Deportes Santa Cruz

03:30Deportes Temuco?-?La Serena

03:00Llaneros de Guanare?-?Aragua

03:00Deportivo Lara?-?Deportivo Tachira

03:00Atletico Venezuela?-?Monagas

05:00Zamora Barinas?-?Metropolitanos

02:00Defensores Pronunciamiento?-?Csyd Juventud Unida Gualeguaychu

02:15Ca Juventud Unida San Luis?-?Deportivo Camioneros

02:30Huracan Las Heras?-?Ferrol Carril Oeste

02:30Olimpo?-?Sportivo Penarol

03:00Crucero del Norte?-?Sportivo Belgrano

04:30Sportivo Las Parejas?-?Gsan Martin Formosa

00:00Ad Santo Andre Futsal?-?Corinthians Futsal

15:00Nữ piros security?-?Nữ universitatea galati

15:00Nữ vasas odorhei?-?Nữ uni alexandria

15:10Fcm Targu Mures Womens?-?Nữ Olimpia Cluj 2

18:00Nữ Olimpia Cluj?-?Nữ independenta baia mare

15:15Brno B?-?Bystrice Nad Pernste

15:15Brumov?-?Kozlovice

15:15Slavicin?-?Bzenec

17:00Portmarnock?-?Newbridge Town

16:00Chanthaburi U19?-?U19 Chachoengsao

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s