ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá ngày 13/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/11/2019: cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 13/11/2019 CHÍNH XÁC

01:00Cd Becerril?-?Urraca

01:00Cd Becerril?-?Urraca Cf

01:00Andorra CF?-?Andratx

01:00Tolosa?-?Pontellas

02:00Comillas?-?Cd Barquereno

02:30Melilla Cd?-?Ad Lobon

02:30Ud Fraga?-?Pena Azagresa

03:00Cd El Alamo?-?Cd Pedroneras

03:00Cb Ramon Y Cajal?-?Eg El Palmar

03:00Intercity?-?Gran Tarajal

03:00Atletico Antoniano?-?Atletico De Porcuna

17:00Montenegro U19?-?Bulgaria U19

18:00Đảo Sip U19?-?Slovakia U19

19:00U19 Ukraina?-?Estonia U19

19:00U19 Anh?-?Luxembourg U19

19:00U19 North Macedonia?-?Bosnia Herzegovina U19

20:00U19 Thổ Nhĩ Kỳ?-?Armenia U19

20:00U19 Nga?-?Kosovo U19

20:00Wales U19?-?U19 Ba Lan

20:30U19 Pháp?-?Faroe Islands U19

20:30Iceland U19?-?U19 Bỉ

21:00U19 Italia?-?Malta U19

00:00Slovenia U19?-?U19 Thụy Điển

01:00U19 Phần Lan?-?U19 Đan Mạch

01:30U19 Hy Lạp?-?Albania U19

02:45Blackfield Langley?-?Kingstonian

20:00Malawi?-?South Sudan

20:00Central African Republic?-?Burundi

23:00Namibia?-?Chad

23:00Cameroon?-?Cape Verde

23:00Guinea Bissau?-?Swaziland

23:00Nigeria?-?Benin

23:00Sierra Leone?-?Lesotho

02:00Burkina Faso?-?Uganda

02:00Sudan?-?Sao Tome & Principe

02:00Senegal?-?Congo

02:10Angola?-?Gambia

09:00Real Espana?-?Club Comunicaciones

02:00Derby County U23?-?Leeds United U23

19:00U17 Đức?-?Kazakhstan U17

20:00Azerbaijan U17?-?U17 Hy Lạp

22:00U17 Bồ Đào Nha?-?Albania U17

22:00Georgia U17?-?Ukraine U17

20:30San Donato Tavarnelle?-?Asd Seravezza Calcio

20:30Us Folgore Caratese?-?US Seregno

21:00US Inveruno?-?Sanremese

22:00Savoia 1908?-?Citta Di Fasano

02:30Foggia?-?Acireale

02:30Sassari Torres?-?Asd Pineto Calcio

02:45Maldon Tiptree?-?Folkestone

02:45Hayes&Yeading?-?Soham Town Rangers

02:45Maldon Tiptree?-?Folkestone Invicta

02:45Hayes&Yeading?-?Soham Town Rangers

02:45Blackfield Langley?-?Kingstonian

07:30Flamengo?-?Vasco da Gama

23:30Metta/LU Riga?-?Super Nova

19:30Taweek?-?Al Shabab Ksa

13:30Pakistan Navy?-?Wapda

16:00U19 Usti Nad Labem?-?Teplice U19

16:45Paf?-?Pakistan Army

17:00Zulte-Waregem?-?Cercle Brugge

18:00U23 Thái Lan?-?U23 Myanmar

18:45U23 Uzbekistan?-?U23 Iraq

18:45U23 Hàn Quốc?-?Ả-rập Xê-út U22

19:00Almere City FC?-?Groningen

19:35Olympiakos Nicosia?-?Onisilos Sotiras

20:00U19 Bồ Đào Nha?-?U19 Đức

22:00Doxa Dramas?-?PAOK Saloniki

22:15U23 Bahrain?-?U23 Jordan

22:15U23 UAE?-?U23 Syria

23:55Union Berlin?-?Holstein Kiel

00:00Nữ U20 Nicaragua?-?Nữ U20 Panama

01:00Futbol Club Cartagena?-?Barcelona

02:00Nữ U20 Costa Rica?-?Nữ U20 El Salvador

02:45Shoreham?-?Chichester City

04:00Nữ U20 Guatemala?-?Cuba Womens U20

00:45Mc Alger?-?Js Kabylie

16:30Oktepa?-?Sherdor Samarqand

16:30Neftchi Fargona?-?Mashal Muborak

16:30Shurtan Guzor?-?Istiklol Fergana

20:00Bulawayo Chiefs?-?Hwange Colliery

20:00Chapungu?-?Dynamos Fc

20:00Highlanders Fc?-?Ngezi Platinum

20:00Harare City?-?Tron

20:00Black Rhinos Fc?-?Yadah

20:00Manica Diamond?-?Platinum

20:00Black Rhinos Fc?-?Yadah

20:00Bulawayo Chiefs?-?Hwange Colliery

20:00Chapungu United?-?Dynamos Fc

20:00Harare City?-?Telone

20:00Highlanders Fc?-?Ngezi Platinum Stars

20:00Manica Diamond?-?Platinum

20:00Mushowani Stars?-?Chicken Inn

20:00Triangle Fc?-?Herentals College

19:40Al Seeb?-?Dhufar

22:00Sohar Club?-?Alrstak

01:00Cd Torrijos?-?Ud Socuellamos

16:20Trung Quốc (Bóng đá bãi biển)?-?viet nam (Bóng đá bãi biển)

16:00Laban Sc?-?Nangkiew Irat

16:30Spartak Moscow II?-?Torpedo Armavir

18:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Avangard

19:00Krasnodar II?-?Yenisey Krasnoyarsk

22:30Fakel Voronezh?-?Ska Khabarovsk

22:30Chayka K Sr?-?Mordovia Saransk

22:30Khimki?-?Rotor Volgograd

22:30Shinnik Yaroslavl?-?Luch-Energiya

22:30Tekstilshchik Ivanovo?-?Tom Tomsk

23:00Chertanovo Moscow?-?Baltika

23:30Torpedo Moscow?-?Volga Olimpiets

19:00Dunarea Calarasi?-?Scm Argesul Pitesti

19:00Metaloglobus?-?Farul Constanta

19:00Csikszereda?-?Scolar Resita

19:00Snagov?-?Voin Tate Numa Glenn

19:00UTA Arad?-?Gloria Buzau

22:30Universitaea Cluj?-?Concordia Chiajna

00:30CS Mioveni?-?Rapid Bucuresti

19:30Buducnost Dobanovci?-?Semendrija 1924

19:30Zarkovo?-?Zemun

19:30Zlatibor?-?Radnicki Pirot

19:30Sindjelic Belgrad?-?Kabel Novi Sad

19:30Radnicki 1923 Kragujevac?-?Backa Backa Palanka

21:30FK Metalac Gornji Milanovac?-?Dinamo Vranje

22:00Kolubara?-?Graficar Beograd

00:00Trajal Krusevac?-?Novi Pazar

02:00Exeter City?-?West Ham United U21

02:30Shrewsbury Town?-?Macclesfield Town

02:45Fleetwood Town?-?Oldham Athletic

02:45Southend United?-?AFC Wimbledon

02:45Bristol Rovers?-?Swindon

23:00Triestina?-?Usd Virtus Verona

18:00Debreceni Vsc U19?-?Ferencvarosi Tc U19

19:05Al Kawkab?-?Al Nojoom

19:05Al Kawkab?-?Al Nojoom

19:15Al taqdom?-?Uhud

19:15Al taqdom?-?Uhud Medina

19:20Al Jabalain?-?Al Nahdha

19:20Al Jabalain?-?Al Nahdha

22:15Al Ansar?-?Hottain

22:15Al Ansar?-?Hottain

03:00Metropolitanos?-?Monagas

06:00Zamora Barinas?-?Academia Puerto Cabello

05:15Vila Nova (GO)?-?Guarani

07:30Botafogo Sp?-?Sport Recife

06:30Cortulua?-?Tigres Zipaquira

06:30Deportivo Pereira?-?Deportes Quindio

08:00Celaya?-?Tampico Madero

10:00Mineros De Zacatecas?-?Atlante

17:45Kenya Police?-?Vihiga Bullets

19:00Nairobi Star City?-?Wu Shuru

19:05Muranga Seal?-?Talanta

17:15Corps Of Signals?-?Sesa Football Academy

20:00Cs Paulesti?-?Kampala City Council

20:30Uganda Police?-?Tooro United

20:30Sc Villa?-?Bul

19:00Talleres Remedios Reserves?-?Ca San Miguel Reserves

23:00Atletico Fenix Reserves?-?Los Andes Reserves

00:00Uai Urquiza Reserves?-?Jj Urquiza Reserves

01:00Almirante Brown Reserves?-?Csd Flandria Reserves

01:00Defensores Unidos Reserves?-?Club Comunicaciones Reserves

01:30Sacachispas Reserves?-?Ca San Telmo Reserves

01:30San Martin Burzaco Reserves?-?Cs Dock Sud Reserves

02:00Deportivo Merlo Reserves?-?Ferrocarril Midland Reserves

19:00Sp. Ideal?-?Anadia

15:30Mitra Kukar?-?Sriwijaya Palembang

19:00Persewar Waropen?-?Persiraja Aceh

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s