ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá ngày 15/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/11/2019: cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 15/11/2019 CHÍNH XÁC

00:00Nauy?-?Đảo Faroe

00:00Phần Lan?-?Liechtenstein

00:00Armenia?-?Hy Lạp

02:45Thụy Sĩ?-?Georgia

02:45Đan Mạch?-?Gibraltar

02:45Tây Ban Nha?-?Malta

02:45Romania?-?Thụy Điển

02:45Bosnia Herzegovina?-?Italia

23:00Zimbabwe?-?Botswana

23:00Tanzania?-?Guinea Xích Đạo

02:00Morocco?-?Mauritania

02:00Tunisia?-?Libya

02:00Le Havre?-?Dunkerque

02:00Bourg Peronnas?-?ES Troyes AC

22:00Israel U17?-?Andorra U17

02:30Ireland U17?-?Montenegro U17

19:30Đảo Sip U21?-?U21 Nauy

22:00Nga U21?-?Latvia U21

23:00Bulgaria U21?-?Ba Lan U21

23:30U21 Ukraina?-?Đan Mạch U21

00:00U21 Áo?-?Kosovo U21

01:00Albania U21?-?Anh U21

01:00Serbia U21?-?Estonia U21

02:00U21 Scotland?-?U21 Hy Lạp

03:00U21 Pháp?-?Georgia U21

00:30Hvidovre IF?-?Fredericia

00:30Herfolge Boldklub Koge?-?Nykobing Falster

19:40Al Thaid?-?Al Oruba Uae

19:40Al Arabi Uae?-?Emirate

19:40Al-Arabi SC?-?Emirate

11:00Renofa Yamaguchi?-?Yamagata Montedio

11:00Avispa Fukuoka?-?Zweigen Kanazawa FC

12:00Kyoto Purple Sanga?-?JEF United Ichihara

12:00Machida Zelvia?-?Kashiwa Reysol

12:00Omiya Ardija?-?Albirex Niigata

12:00Ehime?-?Ryukyu

12:00Okayama?-?Yokohama

12:00V-Varen Nagasaki?-?Tochigi SC

12:00Gifu?-?Ventforet Kofu

01:00Nigeria U23?-?U23 Nam Phi

01:00Bờ Biển Ngà U23?-?Zambia U23

21:00Queens Park Rangers U23?-?Coventry U23

16:45Paf?-?Pakistan Army

17:00Athletic Bilbao?-?Eibar

17:30Neftohimik?-?Cherno More Varna

18:00Nữ Đài Loan?-?Nữ Thái Lan

18:45U23 Hàn Quốc?-?U23 Bahrain

18:45U23 Uzbekistan?-?U23 Jordan

19:00Rapid Wien?-?Blau Weiss Linz

19:00Botev Plovdiv?-?Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00Dinamo Batumi?-?Samtredia

19:05ZNK Osijek?-?Sloboda Uzice Sevojno

19:30Dukla Praha?-?Bohemians 1905

19:30Beroe?-?Botev Galabovo

19:30Velez Sarsfield?-?Defensa Y Justicia

20:00Anorthosis Famagusta FC?-?Xylotympou

20:00Kaposvar?-?Szolnoki MAV

20:05Preuben Munster?-?Utrecht Reserves

21:00Hacken?-?Halmstads

21:00U19 Bỉ?-?Séc U18

21:00AEP Paphos?-?Ural Sr

21:00U19 Đức?-?Norway U18

22:00Mainz 05?-?Darmstadt

22:15U23 UAE?-?Ả-rập Xê-út U22

22:15U23 Syria?-?U23 Iraq

22:30Slaven Belupo Koprivnica?-?Rudes

22:30Al Ahli Jeddah(KSA)?-?Al Feiha

00:00Brazil?-?Argentina

00:00SV Horn?-?Austria Wien

00:00Kaiserslautern?-?Astoria Walldorf

00:00Nữ U20 El Salvador?-?Belize Womens U20

00:30U20 Hà Lan?-?Séc U21

00:30Riga?-?Rodina Moskva

01:00Hungary?-?Uruguay

02:00Cuba Womens U20?-?Nữ U20 Panama

04:00Nữ U20 Guatemala?-?Nữ U20 Nicaragua

05:00Paraguay U23?-?U23 Venezuela

08:30Peru?-?Colombia

02:30Briton Ferry Athletic?-?Pontypridd

02:30Goytre United?-?Caerau

02:30Llanelli?-?Undy Athletic

16:00Akzhayik?-?Taraz

02:45Raith Rovers?-?Elgin City

06:00Belgrano?-?Alvarado Mar Del Plata

07:30Gimnasia Jujuy?-?Almagro

08:15San Martin San Juan?-?Nueva Chicago

05:30Suriname?-?Dominica

07:00Mỹ?-?Canada

07:00Antigua & Barbuda?-?Jamaica

08:00Guyana?-?Aruba

09:10Panama?-?Mexico

21:00Ittihad Kalba?-?Shabab Al Ahli Dubai

21:00Ajman?-?Al Wehda UAE

23:30Al Nasr Dubai?-?Al-Jazira UAE

02:45Newry City?-?Harland Wolff Welders

02:45Ballyclare Comrades?-?Portadown FC

01:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ vv alkmaar

01:30Nữ excelsior barendrecht?-?Nữ Twente Enschede

01:30Nữ Ado Den Haag?-?Nữ Zwolle

18:30PSIS Semarang?-?Bali United

20:00Al-Wakra?-?Umm Salal

22:10Al Rayyan?-?Al-Ahli Doha

22:10Al Khor SC?-?Al Shahaniya

22:00Belenenses U23?-?U23 Leixoes

02:45Spartans?-?Bonnyrigg Rose

04:00Cd Buzanada?-?Atletico Tacoronte

02:00Blackburn Rovers U23?-?Hertha Bsc Berlin Am

08:00Team Wellington U20?-?Wellington Phoenix U20

07:00La Horquetta Rangers?-?Defence Force Eth

16:20Trung Quốc (Bóng đá bãi biển)?-?Afghanistan (Bóng đá bãi biển)

17:50viet nam (Bóng đá bãi biển)?-?Malaysia (Bóng đá bãi biển)

21:00Renaissance Ngoumou?-?Yafoot

16:10Dalbir Academy Patiala?-?Crpf Jalandhar

11:50Crpf Jalandhar?-?Indian Air Force

18:00Oxin Alborz?-?Mes Rafsanjan

18:00Damash Gilan FC?-?Sepidroud Rasht

18:00Mes Krman?-?Esteghlal Khozestan

18:00Persepolis Pakdasht?-?Shahrdari Tabriz

18:00Khouneh Be Khouneh?-?Qashqai Shiraz

18:00Fajr Sepasi?-?Baderan Tehran

18:00Khooshe Talaee Sana Saveh?-?Navad Urmia

17:30Hapoel Qalansawe?-?MS Tseirey Taybe

18:00Ms Ironi Kuseife?-?Sc Beer Sheva

06:00Nữ toluca?-?Nữ pachuca

10:10Nữ chivas guadalajara?-?Nữ club america

08:30Lone Star Republic?-?North Texas

12:50Đại học ubon ratchathani rajabhat?-?Đại học suranaree tech

17:00Đại học rajabhat buriram?-?Đại học north eastern

01:00Bramfelder Sv?-?Uhlenhorster Sc Paloma

01:30Tsv 1880 Wasserburg?-?Sv Kirchanschoring

01:30Hamm United?-?Tsv Buchholz 08

01:30Tus Osdorf?-?Meiendorfer Sv

01:30Carl Zeiss Jena Ii?-?Sg Union Sandersdorf

02:00Suderelbe?-?Sc Concordia Hamburg

02:00Hamburger Sv Iii?-?Teutonia 05

02:00Bad Vilbel?-?Hanau 93

02:00Hessen Dreieich?-?Vfb Ginsheim

00:00SC/ESV Parndorf?-?St Margarethen

00:00Sv Schwechat?-?Waf Brigittenau

02:00Dordrecht 90?-?Roda JC Kerkrade

02:00Eindhoven?-?MVV Maastricht

02:00Oss?-?Volendam

02:45The New Saints?-?Aberystwyth Town

02:45Connahs Quay Nomads?-?Newtown

03:00Bala Town?-?Airbus

02:30Oud Heverlee?-?KFCO wilrijk

19:30Rukh Vynnyky?-?Metalist Kharkiv

00:00Bron Radom?-?Polonia Warszawa

02:45Carrick Rangers?-?Crusaders FC

01:00Sc Verl?-?Koln Am

01:30Werder Bremen Am?-?Heider Sv

01:00Sv Mattersburg Amateure?-?SC Mannsdorf

01:30Wiener Sportklub?-?Karabakh Vienna

01:30Trenkwalder Admira Youth?-?Rapid Vienna Youth

02:30Palma Futsal?-?Jaen Paraiso Interior Futsal

02:30Xota Navarra Futsal?-?Peniscola Futsal

02:45Levante Futsal?-?Eipozo Murcia Turistica Futsal

03:00Cd Burela Fs Pescados Ruben Futsal?-?Sala 10 Zaragoza Futsal

19:30Ludogorets Razgrad 2?-?Kariana Erden

18:30Volyn U19?-?Metalurh Zaporozhya U19

03:00Sd San Jose U19?-?U19 Laguna

04:00Union Viera U19?-?Las Palmas U19

19:15Padideh Mashhad?-?Gol Gohar

11:00Sony Sendai?-?Honda Lock SC

11:00Mio Biwako Shiga?-?Yokogawa Musashino

11:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Cerezo Osaka Sakai

08:00Hamilton Wanderers?-?Auckland City

09:00Waitakere United?-?Canterbury United

10:00Hawkes Bay United?-?Tasman United

10:00Southern United?-?Eastern Suburbs Afc

18:00Hapoel Asi Gilboa?-?Hapoel Ironi Baka El Garbiya

07:00Brisbane Roar Am?-?Melbourne Victory Fc Am

12:00Sydney FC U21?-?Newcastle Jets Fc Youth

19:05Al Qaisoma?-?Al Kholood

19:15Al Washm?-?Al Akhdoud

03:00America Mineiro?-?Vitoria Salvador BA

05:15Bragantino SP?-?Criciuma

07:30Atletico Clube Goianiense?-?Parana

03:30Inti Gas Deportes?-?Molinos El Pirata

20:00Inter Bebedouro Sp Youth?-?Xv De Jau Youth

01:00U20 Horizonte?-?America Rn Youth

05:00Independiente Fbc?-?Fulgencio Yegros

23:00Al Arabi Kuwait Youth?-?Alnázar Youth

23:00Al Qadsia Sc Youth?-?Al Yarmouk Youth (KUW)

07:30Deportivo Maipu?-?Villa Mitre

17:15Guardian Angel?-?Goa Development Ii

17:15Vasco SC?-?Dempo SC

05:00San Juan Jabloteh?-?North East Stars

17:10Bright Stars?-?Uganda Police

20:30Ura Kampala?-?Busoga United

20:30Mbarara City?-?Koyetum

19:05Ca Aldosivi Reserves?-?Ca Independiente Reserves

19:00Astra Giurgiu Ii?-?Fcm Alexandria

19:00Ariesu Turda?-?Unirea Dej

19:00Balotesti?-?Css Slatina

19:00Cetate Deva?-?Crisul Chisineu Cris

19:00Cs Sanatatea Servicii Publice Cluj?-?Unirea Alba Iulia

19:00SC Bacau?-?ACS Foresta Suceava

19:00Voluntari B?-?Afc Progresul Spartac Bucuresti

19:00Inainte Modelu?-?Tunari

19:00Odorheiu Secuiesc?-?Zalau

19:00Unirea Bascov?-?Acs Vedita Colonesti Ms

19:00Cs Sanatatea Cluj?-?Unirea Alba Iulia

19:00Soimii Lipova?-?ACS Poli Timisoara

19:05Cs Universitatea Craiova B?-?Csm Flacara Moreni

08:00Estudiantes Tecos?-?Cimarrones De Sonora Ii

08:30Atletico San Francisco?-?Chapulineros

09:00Alacranes de Durango?-?Universidad Guadalajara 2

10:00Coras De Nayarit?-?Ua Zacatecas

03:00Deportivo Paraguayo?-?Ca Lugano

02:30Midleton?-?Cobh Wanderers

02:30St Marys?-?Rockmount

02:45Leixlip United?-?St Patricks Cy

02:45Liffeys Pearse?-?Edenderry Town

03:00Newbridge Town?-?Malahide United

03:00Home Farm?-?Glebe North

15:30Chawnpui?-?Chanmari

03:15Marinhense?-?Fatima

13:00U19 Surin Sugar Kcm?-?Yasothon U19

13:00Ubon Umt U19?-?Nakhon Ratchasima U19

15:10Surin City U19?-?Buriram United U19

15:15U19 Sports Association Sisaket?-?Khon Kaen U19

01:00Sv Feldbach?-?Tus Bad Waltersdorf

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s