Lịch bóng đá ngày 16/08/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/08/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 16/08/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 16/08/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Bình Dương?-?Hoàng Anh Gia Lai

17:00Đà Nẵng?-?Hà Nội FC

02:00Athletic Bilbao?-?Barcelona

01:30Bayern Munich?-?Hertha Berlin

01:45Lyon?-?Angers SCO

01:45Huddersfield Town?-?Fulham

01:30Genoa?-?Imolese

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Ulsan Hyundai Horang-i

15:00Nữ Myanmar?-?Nữ Indonesia

18:00Nữ Việt Nam?-?Nữ Cambodia

02:30Famalicao?-?Rio Ave

01:00Vitesse Arnhem?-?Zwolle

22:00Gazovik Orenburg?-?PFC Sochi

00:30Denizlispor?-?Galatasaray

00:30Denizlispor?-?Galatasaray

01:00Valenciennes?-?Rodez AF

01:00Caen?-?Chambly

01:00Grenoble?-?ES Troyes AC

01:00Chateauroux?-?Ajaccio

01:00Lorient?-?Sochaux

01:00Nancy?-?Le Mans

01:00Orleans US 45?-?Clermont Foot

01:00Paris Fc?-?Chamois Niortais

23:30Hamburger?-?Bochum

23:30SV Sandhausen?-?Nurnberg

01:00Arsenal U23?-?Brighton U23

01:00Tottenham Hotspur U23?-?Manchester City U23

01:00Manchester United U23?-?Reading U23

01:00Middlesbrough U23?-?Stoke City U23

13:00Đại học phranakhon rajabhat?-?Dhurakij Pundit University

14:00Hapoel Herzliya?-?AS Nordia Jerusalem

20:20Inter Milan U19?-?Anderlecht U19

21:40Barcelona U19?-?Kobenhavn U19

22:30Nữ Ac Milan?-?Nữ PSG

22:30Acs Dumbravita?-?ACS Poli Timisoara

22:35Al Ahli Dubai?-?Ittihad Kalba

23:00AEL Limassol?-?Omonia Nicosia

23:00Betanzos?-?Silva SD

00:00Real Union de Irun?-?CD Lagun Onak

00:00Mar Menor?-?Eldense

00:00Nữ Valencia?-?Nữ Brighton Ha

00:30Cordoba?-?Sevilla Atletico

01:00Arcos?-?AD San Jose Obrero

01:30Olivenza?-?UD Badajoz

02:35Atletico Union Guimar?-?Las Palmas Atletico

06:00Vitoria Es?-?Rio Branco Es

22:00Mashuk-KMV?-?Legion Dynamo

20:30Makhachkala?-?SKA Rostov

20:30Spartak Vladikavkaz?-?Druzhba Maykop

21:00Dynamo Stavropol?-?FK Biolog

21:00Inter Cherkessk?-?Urozhay Krasnodar

22:00Volgar-Astrakhan?-?Spartak Nalchik

22:00Chernomorets Novorossiysk?-?Anzhi

22:00Krasnodar 3?-?Alania

00:00Elite 3000 Helsingor?-?Avarta

00:00Bronshoj?-?HIK

01:30Club Brugge?-?AS Eupen

01:45Motherwell FC?-?Hearts

23:00Randers?-?Kobenhavn

01:00Nordsjaelland?-?Odense BK

01:45Derry City?-?Shamrock Rovers

01:45Waterford United?-?Cork City

01:45Bohemians?-?UC Dublin UCD

01:45St. Patrick's?-?Sligo Rovers

02:00Dundalk?-?Finn Harps

23:00Budejovice?-?Slavia Praha

22:30Ilves Tampere?-?KuPS

22:30Inter Turku?-?HIFK

01:30Wisla Krakow?-?LKS Lodz

01:00Zapresic?-?Dinamo Zagreb

06:30Colo Colo?-?Union Espanola

00:00Fremad Amager?-?Nykobing Falster

00:00Herfolge Boldklub Koge?-?Kolding IF

00:00Skive IK?-?Viborg

00:45Neman Grodno?-?Isloch Minsk

08:00Cavalry?-?Fc Edmonton

22:30Gnistan?-?Grifk

05:00Argentinos Juniors?-?CA Banfield

07:00Puebla?-?Pachuca

09:00Atlas?-?Cruz Azul

16:00Hà Nội 2?-?Bà Rịa Vũng Tàu

22:30Vifk Vaasa?-?Sjk Akatemia

06:30Atlanta United 2?-?Swope Park Rangers

09:30Fresno?-?Real Monarchs Slc

09:30Portland Timbers 2?-?Okc Energy

09:35Phoenix Rising?-?Reno 1868

20:00Birmingham U23?-?Charlton Athletic U23

01:00Hull City U23?-?Ipswich U23

01:30Goytre United?-?Briton Ferry Athletic

01:30Llanelli?-?Pontypridd

20:00Shirak?-?Yerevan

22:00FK Inter Baku?-?Qarabag

22:00Kesla?-?Qarabag

03:00Mc Alger?-?As Ain Mlila

19:00Znamya Truda?-?Leningradets

21:00Veles?-?Luki Energiya

21:00Zvezda Sint Petersburg?-?Zenit-2 St.Petersburg

22:00Dolgiye Prudy?-?Rodina Moskva

22:00Torpedo Vladimir?-?FK Kolomna

18:00Ufa 2?-?Lada Sok Dimitrovgrad

20:00Zvezda Perm?-?Nosta Novotroitsk

21:00Zenit-Izhevsk?-?Volga Ulyanovsk

22:30Kamaz?-?Chelyabinsk

17:00Khimki Reserve?-?FK Kaluga

20:00Strogino Moscow?-?Salyut-Energia Belgorod

21:00FK Khimik Novomoskovsk?-?Dinamo Briansk

22:00Sokol?-?Saturn

22:00Zorkyi Krasnogorsk?-?Rotor Volgograd B

01:45Cabinteely?-?Galway United

01:45Drogheda United?-?Wexford Youths

01:45Bray Wanderers?-?Cobh Ramblers

01:45Limerick FC?-?Athlone

00:00Wsc Hertha Wels?-?Atsv Stadl Paura

00:00ATSV Wolfsberg?-?SC Weiz

07:30Estudiantes Rio Cuarto?-?Temperley

08:00Atletico Mitre De Salta?-?Estudiantes de Caseros

00:10Wacker Innsbruck?-?Juniors OO

00:10Kapfenberg Superfund?-?SG Austria Klagenfurt

00:10Blau Weiss Linz?-?Austria Wien Youth

00:10SKU Amstetten?-?Dornbirn

00:10Liefering?-?SV Horn

00:10Lafnitz?-?SV Ried

00:10SK Vorwarts Steyr?-?FAC Team Fur Wien

21:00Tambov Youth?-?Krasnodar Youth

22:00Zenit St.petersburg Youth?-?Terek Groznyi Youth

12:00Ural Youth?-?Krylya Sovetov Samara Youth

20:00Aragats?-?Bkma

20:00Junior Sevan?-?Masis

20:00Lernayin Artsakh?-?Alashkert B Martuni

13:45Jakarta Timur?-?Villa 2000 B

22:30Radnik Sesvete?-?Cibalia

01:00Medjimurje?-?Orijent Rijeka

15:30Bhayangkara Surabaya United?-?Perseru Badak Lampung

15:30Semen Padang?-?PSIS Semarang

15:30Bhayangkara?-?Perseru Badak Lampung

15:30Semen Padang?-?PSIS Semarang

18:30Madura United?-?Persija Jakarta

18:30Madura United?-?Persija Jakarta

00:00Bodens BK?-?Umea FC

00:00Karlslunds If Hfk?-?Rynninge IK

01:30College Europa?-?Lincoln City

00:30Quintanar Del Rey?-?Almansa

09:45St Albans Shirley?-?Selwyn United

00:00Universidad Catolica Del Ecuador Reserves?-?Macara Reserves

18:00Nữ Chertanovo Moscow?-?Nữ torpedo izhevsk

19:00Nữ yenisey krasnoyarsk?-?Nữ Zvezda Irkutsk

22:00Nữ Ryazan?-?Nữ Kubanochka Krasnodar

23:00Nữ lokomotiv moscow?-?Cska Moscow Womens

14:00moldova (Bóng đá bãi biển)?-?Estonia (Bóng đá bãi biển)

15:15Anh (Bóng đá bãi biển)?-?Séc (Bóng đá bãi biển)

17:45Lithuania (Bóng đá bãi biển)?-?hungary (Bóng đá bãi biển)

23:15Đức (Bóng đá bãi biển)?-?Italy Beach Soccer

09:40U20 Edgeworth Eagles?-?Weston Workers U20

00:00Rodde?-?Steinkjer

04:00Nữ club necaxa?-?Nữ unam pumas

15:15Pascoe Vale Sc U20?-?Oakleigh Cannons U20

09:15Avondale U20?-?Heidelberg United U20

06:30Orlando City u23?-?Lansing Ignite

15:05Mc Alger U21?-?As Ain Mlila U21

23:15Spvgg Hankofen Hailing?-?Pipinsried

23:30Arminia Hannover?-?Vfv Borussia 06 Hildesheim

00:30Hamm United?-?Hsv Barmbek Uhlenhorst

00:30Eintracht Trier?-?Sv Elversberg Ii

00:00USV Fliesen Klampfer Gabersdorf?-?Gleinstatten

00:00Ik Frej Taby?-?Jonkopings Sodra IF

01:00Almere City FC?-?Jong PSV Eindhoven

01:00NAC Breda?-?Helmond Sport

01:00Cambuur Leeuwarden?-?Go Ahead Eagles

01:00Den Bosch?-?Telstar

01:00Eindhoven?-?Dordrecht 90

01:00Volendam?-?Roda JC Kerkrade

01:00MVV Maastricht?-?De Graafschap

21:00Hermannstadt?-?Clinceni

23:30Chindia Targoviste?-?Dinamo Bucuresti

01:00FK Vozdovac Beograd?-?FK Javor Ivanjica

22:00Slavia Sofia?-?Botev Vratsa

00:30Etar Veliko Tarnovo?-?Tsarsko Selo

01:45Newtown?-?Newi Cefn Druids

01:45Airbus?-?Bala Town

01:45Aberystwyth Town?-?Carmarthen

01:45Airbus?-?Bala Town

01:45Newtown?-?Newi Cefn Druids

02:00Penybont?-?Barry Town Afc

02:00Penybont?-?Barry Town Afc

23:00Tartu JK Tammeka?-?Trans Narva

23:30JK Tallinna Kalev?-?Flora Tallinn

01:30Oud Heverlee?-?KFCO wilrijk

22:30AC Oulu?-?KTP Kotka

22:30Musa?-?Ac Kajaani

23:00Lokomotiv Tbilisi?-?WIT Georgia Tbilisi

01:00Avranches?-?Bastia CA

01:00Concarneau?-?Le Puy Foot 43 Auvergne

01:00Creteil?-?US Boulogne

01:00Dunkerque?-?Avenir Sportif Beziers

01:00Toulon?-?Ajaccio GFCO

00:00Giresunspor?-?Menemen Belediye Spor

00:00Giresunspor?-?Menemen Belediye Spor

23:00Usti nad Labem?-?Pardubice

21:00Kremin Kremenchuk?-?Hirnyk Sport

23:00Metalist Kharkiv?-?Ahrobiznes Tsk Romny

02:15Nữ Hk Vikingur?-?Nữ Fylkir

23:00Tallinna Levadia 2?-?Kohtla Jarve Jk Jarve

01:00UMF Selfoss?-?Dalvik Reynir

02:15Kari Akranes?-?Ir Reykjavik

01:00Keflavik?-?Vikingur Olafsvik

01:00Thor Akureyri?-?Haukar

01:00Fjolnir?-?Grotta Seltjarnarnes

01:00Leiknir Reykjavik?-?Throttur

22:00Partizan Bardejov?-?Msk Zilina B

00:00IFK Uddevalla?-?Torslanda IK

00:00Eslovs Bk?-?Rosengard

00:00Stafsinge If?-?Ullared

23:30Ifo Bromolla If?-?Hassleholms If

00:00Rappe Goif?-?Almeboda/linneryd

00:00Chemnitzer?-?1. Magdeburg

23:30Ffc Frankfurt Womens?-?Turbine Potsdam (w)

00:30Etoile Carouge?-?Young Boys

00:30Concordia Chiajna?-?Lugano

00:30RW Oberhausen?-?Fortuna Koln

00:00Havelse?-?BSV Rehden

00:00Werder Bremen Am?-?Wolfsburg Am

00:00SV Babelsberg 03?-?Viktoria Berlin 1889

00:00Rot-weiss Erfurt?-?VFB Auerbach

00:00Rapid Vienna Youth?-?Sc Neusiedl 1919

00:30Andelsbuch?-?Trenkwalder Admira Youth

23:00Keila Jk?-?Nomme United

00:00Botev Galabovo?-?Spartak Varna

16:00Shakhtar Donetsk U19?-?Karpaty Lviv U19

16:00Lviv U19?-?Illichivec Mariupol U19

16:00Volyn U19?-?Zorya U19

21:00Debreceni Vsc U19?-?Budapest Honved U19

15:30Đắc Lắc?-?Bình Định

17:00Busan Transportation?-?Cheonan City

17:00Changwon City?-?Mokpo City

17:00Gangneung?-?Gyeongju KHNP

17:30Gimhae City?-?Incheon Korail

17:15Pascoe Vale Sc?-?Oakleigh Cannons

11:45Avondale Heights?-?Heidelberg United

17:30Centenary Stormers?-?Acacia Ridge

12:00Moreland Zebras?-?Fc Bulleen Lions

12:00Murray United?-?Werribee City Sc

12:00North Geelong Warriors?-?Box Hill United Sc

12:00Springvale White Eagles?-?Brunswick City

12:00Whittlesea Ranges Fc?-?Melbourne Heart Youth

18:00Busan Sangmu womens?-?Gyeongju Womens

20:00Selangor PKNS?-?Kedah

20:00Pknp?-?Johor

21:00Maccabi Petah Tikva FC?-?Hapoel Umm Al Fahm

17:15Kingborough Lions?-?Hobart Zebras

11:20Devonport City?-?Riverside Olympic

05:15Londrina (PR)?-?Criciuma

07:30Guarani?-?Vila Nova (GO)

07:30Patriotas?-?Envigado

01:30Argentino de Quilmes?-?Flandria

01:30Villa San Carlos?-?Justo Jose De Urquiza

01:30Defensores Unidos?-?San Telmo

01:30Argentino de Quilmes?-?Flandria

01:40Villa San Carlos?-?Justo Jose De Urquiza

03:00Sportivo Luqueno?-?Nacional Asuncion

05:30Sportivo San Lorenzo?-?General Diaz

03:00Real Garcilaso?-?Carlos Manucci

08:00Universitario de Deportes?-?Dep. San Martin

20:00Bangu U20?-?America Rj U20

01:00Juventus Ac Youth?-?Nacional Ac Sao Paulo Youth

01:00Rio Preto Youth?-?Ituano Youth

01:00Gremio Novorizontin Youth?-?U20 Ec Sao Bernardo

01:00Red Bull Brasil Youth?-?Xv De Piracicaba Youth

07:00Venados?-?Leones Univ Guadalajara

01:00Desportivo Brasil Sp?-?Taubate

05:00Gremio Osasco?-?Agua Santa

07:00Csyd Barnechea?-?Cd Copiapo S.a.

02:00Dekedaha?-?El Zamalek

21:00Rabita Kosti?-?Al Hilal Omdurman

00:00Alfalah Atbra?-?Hilal Obayed

07:15Liga Dep. Universitaria Quito?-?Barcelona SC ECU

22:30Ace?-?Tpv/2

22:30Fc Futura?-?Rips

23:00Kypa?-?Hapk

23:00Raifu?-?Tove Pori

23:00Sporting Kristina?-?Korsnas Ff

23:15Cle?-?Tips

23:15LPS Helsinki?-?Lepa

23:15Puiu?-?Hoogee

23:30Kuusysi?-?Kontu

20:10Kcca?-?Onduparaka

07:00Estudiantes Tecos?-?Universidad Guadalajara Ii

09:00Coras De Nayarit?-?Mineros De Fresnillo

23:30Oure Skolernes?-?Odder IGF

20:00Ifk Goteborg U19?-?Ifk Norrkoping U19

22:30Hermanice?-?Mfk Havirov

22:30Boskovice?-?Ivancice

01:45Mayfield United?-?Leeside Afc

02:00Home Farm?-?Tullamore Town

02:15Uniao Leiria?-?Beira Mar

01:00Basel U21?-?Breitenrain

16:00U19 Sports Association Nong Bua Lamphu?-?Assumption United U19

20:00Nakhon Ratchasima U19?-?Muang Thong United U19

15:30Persis Solo?-?PSIM Yogyakarta

BXH cập nhật NHANH ~10 phút/lần từ web chính thức của SEA Games 29

Quốc gia V B Đ Tổng

 Philippines 149 117 121 387

 Việt Nam 98 85 105 288

 Thái Lan 92 103 123 318

 Indonesia 72 84 111 267

 Malaysia 55 58 71 184

 Singapore 53 46 68 167

 Myanmar 4 18 51 73

 Campuchia 4 6 36 46

 Brunei 2 5 6 13

 Đông Timor 0 1 5 6

 Lào 0 0 5 5

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 17 34

2  Robert Lewandowski 16 32

3  Erik Sorga 31 31

4  Timo Werner 15 30

5  Jamie Vardy 15 30

6  Ilia Shkurin 19 29

7  Kamil Wilczek 17 26

8  Shon Weissman 16 24

9  Erling Haaland 16 24

10  Lionel Messi 12 24

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1765

2  Pháp 7 1733

3  Brazil -3 1712

4  Anh 10 1661

5  Uruguay 3 1645

6  Croatia 11 1642

7  Bồ Đào Nha 7 1639

8  Tây Ban Nha 11 1636

9  Argentina 6 1623

10  Colombia 7 1622

94  Việt Nam 13 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s