Lịch bóng đá ngày 18/08/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/08/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/08/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/08/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

18:00Thanh Hóa?-?Hải Phòng

19:00Khánh Hòa?-?Sông Lam Nghệ An

20:00Sheffield United?-?Crystal Palace

22:30Chelsea?-?Leicester City

22:00Alaves?-?Levante

00:00Espanyol?-?Sevilla

02:00Real Betis?-?Valladolid

03:00Atletico Madrid?-?Getafe

20:30Eintr. Frankfurt?-?Hoffenheim

23:00Union Berlin?-?RB Leipzig

20:00Saint Etienne?-?Stade Brestois

22:00Stade Reims?-?Strasbourg

02:00Stade Rennais?-?PSG

18:00Reading?-?Cardiff City

23:00Perugia?-?Brescia

23:15Fiorentina?-?Ac Monza

01:30Cagliari?-?Chievo

01:30Cittadella?-?Carpi

01:30Hellas Verona?-?Cremonese

01:30Empoli?-?Pescara

01:30Ascoli?-?Trapani

01:30Udinese?-?Alto Adige/sudtirol

01:30Frosinone?-?Ac Monopoli

01:45Sassuolo?-?Spezia

01:45Spal?-?Feralpisalo

01:45Pisa?-?Bologna

01:45Lecce?-?Salernitana

02:00Crotone?-?Sampdoria

17:00Incheon United?-?Jeju United

18:00Sangju Sangmu Phoenix?-?Pohang Steelers

15:00Nữ Indonesia?-?Nữ Việt Nam

18:00Nữ Cambodia?-?Nữ Myanmar

18:00Suphanburi?-?Port

18:00Muang Thong United?-?Ptt Rayong

19:00Chonburi Shark?-?Nakhon Ratchasima

19:00Chiangmai?-?Trat

22:00Pacos Ferreira?-?Santa Clara

22:00Aves?-?Maritimo

00:30Vitoria Guimaraes?-?Boavista

03:00Sporting Lisbon?-?Sporting Braga

17:15Fortuna Sittard?-?Willem II

19:30Twente Enschede?-?RKC Waalwijk

21:45Feyenoord Rotterdam?-?Utrecht

21:45AZ Alkmaar?-?Groningen

01:00Heracles Almelo?-?PSV Eindhoven

18:00Rubin Kazan?-?Arsenal Tula

20:30Ufa?-?FK Rostov

23:00Dinamo Moscow?-?Lokomotiv Moscow

23:15Konyaspor?-?Ankaragucu

01:45Goztepe?-?Antalyaspor

01:45Yeni Malatyaspor?-?Istanbul Basaksehir

01:45Kasimpasa?-?Trabzonspor

23:00Deportivo La Coruna?-?Real Oviedo

23:00Numancia?-?Alcorcon

23:30Girona?-?Sporting de Gijon

01:00Cadiz?-?SD Ponferradina

01:00Las Palmas?-?SD Huesca

18:30Greuther Furth?-?SSV Jahn Regensburg

18:30Holstein Kiel?-?Karlsruher

18:30Dynamo Dresden?-?Heidenheimer

17:15GD Estoril-Praia?-?SC Farense

22:00Porto B?-?Varzim

22:00Leixoes?-?CD Nacional

22:00CD Cova Piedade?-?Feirense

00:15Vilafranquense?-?Benfica B

18:00Sunderland U23?-?Norwich City U23

20:00Wolves U23?-?Everton U23

15:00Đại học ming chuan?-?Tainan City

15:00Atletico De Madrid B?-?Leganes B

18:00Tatung?-?Taicheng Lions

20:00Bidvest Wits?-?Supersport United

20:15Gor Mahia?-?Bandari

23:00Panionios?-?PAE Levadiakos

23:30La Baneza?-?Cultural Leonesa

00:00Valencia Cf Mestalla?-?Gimnastic Tarragona

00:00Burgos CF?-?Real Madrid Castilla

00:00Unionistas De Salamanca?-?Merida

01:00Arosa Sc?-?Pontevedra

01:40Algeciras?-?AD Ceuta

02:00Cd Linares Deportivo?-?Cordoba

06:30Nữ Lyon?-?Nữ north carolina

20:00Torpedo Minsk?-?Vitebsk

23:45Gorodeya?-?Dinamo Minsk

23:00Sandnes Ulf?-?Jerv

20:00HamKam?-?KFUM Oslo

23:00Nest-Sotra?-?Kongsvinger

23:00Strommen?-?Notodden FK

23:00Raufoss?-?Ullensaker/Kisa IL

23:00Start Kristiansand?-?Tromsdalen UIL

22:30Avellino?-?Bari

22:00Albinoleffe?-?Lecco

22:30Azy Based Nano Bo?-?Usd Virtus Verona

22:30Asd Sicula Leonzio?-?Vibonese

23:30Reggio Audace?-?U23 Juventus

01:00Renate Ac?-?Como

01:30Rieti?-?Ternana

01:30Vis Pesaro?-?Rimini

01:30Gubbio?-?Teramo

18:30Bischofswerdaer FV 08?-?Bsg Chemie Leipzig

18:30FSV Union Furstenwalde?-?Wacker Nordhausen

18:30Hertha Bsc Berlin Am?-?FSV Optik Rathenow

22:30Bokelj Kotor?-?Jezero Plav

22:30Jedinstvo Bijelo Polje?-?Arsenal Tivat

22:30Ibar Rozaje?-?Mornar

22:30Otrant?-?Decic Tuzi

22:30Lovcen Cetinje?-?Drezga

19:30Standard Liege?-?Mouscron Peruwelz

23:00Royal Antwerp?-?Sint Truidense VV

01:00Gent?-?Oostende

20:00Colville Park Afc?-?Whitehill Welfare

21:00Dundee?-?Aberdeen

21:00East Fife?-?Glasgow Rangers

17:00Silkeborg IF?-?Sonderjyske

19:00Esbjerg FB?-?Lyngby

21:00Midtjylland?-?Hobro I.K.

23:00Brondby?-?Aalborg BK

20:00AIK Solna?-?Kalmar FF

20:00IK Sirius?-?IFK Norrkoping

20:00Orebro?-?Hacken

22:30Malmo?-?Falkenbergs FF

21:00Stabaek?-?Kristiansund BK

23:00Tromso IL?-?Lillestrom

23:00Mjondalen?-?Brann

23:00Valerenga?-?FK Haugesund

23:00Ranheim IL?-?Molde

01:00Viking?-?Stromsgodset

20:00Sparta Praha?-?Banik Ostrava

22:00Baumit Jablonec?-?Mlada Boleslav

22:00Mfk Karvina?-?Slovan Liberec

00:00Teplice?-?Viktoria Plzen

21:00Kpv?-?HJK Helsinki

20:00Piast Gliwice?-?Wisla Plock

22:30Rakow Czestochowa?-?Lechia Gdansk

22:30Legia Warszawa?-?Zaglebie Lubin

23:00Hajduk Split?-?Hnk Gorica

01:00NK Rijeka?-?ZNK Osijek

23:30Union La Calera?-?Universidad de Chile

02:00Csd Antofagasta?-?Cobresal

04:30Audax Italiano?-?Palestino

18:45Roskilde?-?Vendsyssel

18:45Naestved?-?Hvidovre IF

19:00Zhetysu Taldykorgan?-?FK Aktobe Lento

20:00Shakhtyor Karagandy?-?Kaisar Kyzylorda

22:30Honka Akatemia?-?Ilves Tampere 2

02:00Cruzeiro?-?Santos

02:00Fluminense?-?CSA Alagoas AL

02:00Bahia?-?Goias

02:00Sao Paulo?-?Ceara

05:00Chapecoense?-?Avai

21:00Patronato Parana?-?CA Huracan

01:30Defensa Y Justicia?-?Arsenal de Sarandi

03:45Lanus?-?Velez Sarsfield

06:00Boca Juniors?-?Aldosivi

09:25Portland Timbers?-?Atlanta United

00:00Pumas UNAM?-?Veracruz

05:00Necaxa?-?Santos Laguna

07:00Juarez?-?Queretaro

16:00Matsumoto Yamaga?-?Nagoya Grampus Eight

17:00Gamba Osaka?-?Jubilo Iwata

17:00Omiya Ardija?-?JEF United Ichihara

17:00Tokyo Verdy?-?Yamagata Montedio

05:00Platense?-?Honduras Progreso

21:00Atlantas Klaipeda?-?Baltija Panevezys

21:00FK Ventspils?-?Rigas Futbola Skola

23:00Riga?-?Liepajas Metalurgs

21:00Fola Esch?-?Etzella Ettelbruck

21:00Rodange 91?-?Blue Boys Muhlench

21:00Victoria Rosport?-?Union Titus Petange

21:00Racing Union Luxemburg?-?Progres Niedercorn

23:00Us Mondorf-les-bains?-?Una Strassen

23:30Differdange 03?-?Hostert

22:30Pk-37?-?Rops 2

22:30Pepo?-?Viikingit

05:00Indy Eleven?-?Stlouis Lions

04:00Jicaral?-?Perez Zeledon

05:00Alajuelense?-?Universidad de Costa Rica

13:00Grulla Morioka?-?Fukushima United FC

22:00Rheindorf Altach?-?TSV Hartberg

22:00Austria Wien?-?Trenkwalder Admira

22:00Sturm Graz?-?Rapid Wien

20:15Noah?-?Avan Academy

23:00Sabail?-?Zira

19:00Kuruvchi Bunyodkor?-?Metallurg Bekobod

20:00Andijan?-?Navbahor Namangan

21:15Qizilqum Zarafshon?-?Dinamo Samarkand

20:00Byasen Toppfotball?-?Sola

20:00Nardo?-?Arendal

21:00IL Hodd?-?Stjordals Blink

23:00Bryne?-?Fredrikstad

23:00Kvik Halden?-?Moss

18:00Fram Larvik?-?Alta

20:00Mjolner?-?Elverum

21:00Kjelsas IL?-?Senja

23:00Oppsal?-?Odd Grenland B

19:00Dainava Alytus?-?Hegelmann Litauen

21:30Floresti?-?Sireti

15:15Slavia Prague B?-?Fk Loko Vltavin

15:15Sparta Praha B?-?Kraluv Dvur

15:30Plzen B?-?Pribram B

22:00Fk Mas Taborsko?-?Sokol Hostoun

22:00Rakovnik?-?Admira Praha

22:00Stechovice?-?Benesov

18:00Holbaek?-?B93 Copenhagen

18:00Thailand Honda Fc?-?JL Chiangmai United

18:00Rayong?-?Sisaket

19:00Kasetsart?-?BEC Tero Sasana

19:00Customs Department FC?-?Ayutthaya Fc

19:00Iftixor Oltiariq?-?Istiklol Fergana

19:30Sherdor Samarqand?-?Mashal Muborak

20:00Neftchi Fargona?-?Xorazm Urganch

20:30Shortan Guzar?-?Oktepa

20:00Herentals College?-?Zpc Kariba

20:00Caps United Fc?-?Highlanders Fc

20:00Hwange Colliery?-?Dynamos Fc

20:00Mushowani Stars?-?Ngezi Platinum Stars

20:00Triangle Fc?-?Platinum

01:05Guillermo Brown?-?Barracas Central

01:30Deportivo Riestra?-?Gimnasia Jujuy

03:05Tigre?-?Quilmes

04:00Alvarado Mar Del Plata?-?Agropecuario De Carlos Casares

15:30Austria Lustenau?-?Grazer AK

13:00Ufa Youth?-?Rostov Youth

15:00Nữ dalian quanjian?-?Nữ Henan Huishang

18:35Nữ jiangsu suning?-?Nữ beijing beikong

15:35Serang Jaya?-?Persikota Tangerang

19:00Usc Landhaus Womens?-?Sudburgenland Womens

20:00Nữ Neulengbach?-?Sturm Graz/stattegg Womens

18:00Ts Galaxy?-?Jomo Cosmos

18:30PSM Makassar?-?Persib Bandung

18:30PSM Makassar?-?Persib Bandung

22:00Trollhattan?-?Tvaakers IF

22:00Ljungskile SK?-?Assyriska Turab Ik Jkp

20:30Tegs Sk?-?Carlstad United BK

20:00Nữ Sandviken?-?Nữ Trondheims Orn

18:30Nữ Fortuna Hjorring?-?Nữ Brondby

18:00Stirling University Womens?-?Nữ Hibernians

19:00Spartans Womens?-?Forfar Farmington Womens

20:10Nữ Glasgow City?-?Celtic Womens

14:00Estonia (Bóng đá bãi biển)?-?Lithuania (Bóng đá bãi biển)

15:15Séc (Bóng đá bãi biển)?-?Hà Lan (Bóng đá bãi biển)

18:00hungary (Bóng đá bãi biển)?-?moldova (Bóng đá bãi biển)

21:45Pháp (Bóng đá bãi biển)?-?Đức (Bóng đá bãi biển)

16:00Brisbane Roar Am?-?Gold Coast Knights

09:00U20 Ps Tira?-?U20 Persija Jakarta

16:00Esc Geestemunde?-?Lts Bremerhaven

19:00Hertha 06 Charlotten?-?Sc Staaken

20:00Tsv Sasel?-?Sv Rugenbergen

20:00Gonsenheim?-?TUS Mechtersheim

20:00SF Baumberg?-?VfB Hilden

20:00Sc Borgfeld?-?Oberneuland

20:00Stuttgart Amateure?-?Tsv Ilshofen

20:00Spvg Schonnebeck?-?Sc Velbert

20:00Eintracht Celle?-?Vfl Oldenburg

20:20Asc 09 Dortmund?-?Gutersloh

20:30Hertha Zehlendorf?-?Sv Tasmania Berlin

16:00St Michael Lav?-?Annabichler Sv

17:00Tondela U19?-?Benfica U19

15:30Raca Bratislava?-?Inter Bratislava

15:35Jednota Banova?-?Cadca

23:00IBV Vestmannaeyjar?-?Ka Akureyri

00:00Grindavik?-?HK Kopavog

01:00Hafnarfjordur FH?-?Fylkir

02:15Stjarnan?-?IA Akranes

20:00Dalkurd Ff?-?GAIS

22:30Brommapojkarna?-?Osters IF

14:00Luch-Energiya?-?Fakel Voronezh

21:00Khimki?-?Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00Mordovia Saransk?-?Chertanovo Moscow

21:00Volga Olimpiets?-?Ska Khabarovsk

22:00Avangard?-?Chayka K Sr

22:00Rotor Volgograd?-?Shinnik Yaroslavl

22:00Torpedo Moscow?-?Tekstilshchik Ivanovo

23:00Torpedo Armavir?-?Baltika

23:00Krasnodar II?-?Tom Tomsk

21:00Olimpic Donetsk?-?Karpaty Lviv

23:30Zorya?-?PFC Oleksandria

23:30Lviv?-?Shakhtar Donetsk

22:00Botosani?-?Universitatea Craiova

01:00Steaua Bucuresti?-?Politehnica Iasi

00:00Partizan Belgrade?-?FK Rad Beograd

01:00Macva Sabac?-?FK Napredak Krusevac

01:00Vojvodina?-?Karadjordje Topola

22:00CSKA Sofia?-?Arda

00:30Cherno More Varna?-?Ludogorets Razgrad

23:00DAC Dunajska Streda?-?Zemplin Michalovce

21:00Ask Bravo Publikum?-?Domzale

23:00NK Mura 05?-?NK Rudar Velenje

01:15NK Aluminij?-?NK Olimpija Ljubljana

20:30The New Saints?-?Caernarfon

01:30Sloboda Uzice Sevojno?-?Zrinjski Mostar

19:00Nomme JK Kalju?-?Viljandi Jk Tulevik

18:05Gornik Leczna?-?Elana Torun

20:30Spartaki Tskhinvali?-?Shukura Kobuleti

20:30Baia Zugdidi?-?Norchi Dinamoeli Tbilisi

20:30Baia Zugdidi?-?Merani Martvili

21:00St Gilloise?-?Lokeren

17:00Concordia Chiajna?-?Farul Constanta

19:30Dunarea Calarasi?-?Petrolul Ploiesti

20:30Hatayspor?-?Altinordu

20:30Hatayspor?-?Altinordu

23:15Erzurum BB?-?Istanbulspor

23:15Erzurum BB?-?Istanbulspor

01:45Akhisar Bld.Geng?-?Adanaspor

01:45Altay Spor Kulubu?-?Umraniyespor

01:45Akhisar Bld.Geng?-?Adanaspor

01:45Altay Spor Kulubu?-?Umraniyespor

22:00Sk Slovan Varnsdorf?-?Vysocina Jihlava

22:00Dinamo Vranje?-?FK Metalac Gornji Milanovac

22:00Zemun?-?Zarkovo

22:00Radnicki Pirot?-?Zlatibor

22:00Kabel Novi Sad?-?Sindjelic Belgrad

22:00Graficar Beograd?-?Kolubara

22:00Novi Pazar?-?Trajal Krusevac

22:00Semendrija 1924?-?Buducnost Dobanovci

01:00Backa Backa Palanka?-?Radnicki 1923 Kragujevac

00:00Koper?-?Nafta

15:30Artmedia Petrzalka?-?Ruzomberok B

19:00Raslatt SK?-?Karlskrona

18:00Kaiserslautern?-?Eintr. Braunschweig

19:00Carl Zeiss Jena?-?SV Waldhof Mannheim

19:00Nữ Wolfsburg?-?Nữ Sc Sand

19:00Nữ Sg Essen Schonebeck?-?Nữ Bayer Leverkusen

19:00Wolfsburg womens?-?Sc Sand (w)

19:00Koln Womens?-?Msv Duisburg Womans

16:15Pelikan Lowicz?-?Mlks Znicz Biala Piska

17:00Korona Ii Kielce?-?Jutrzenka Giebultow

17:00Miedz Legnica Ii?-?Slask Wroclaw Ii

19:00Lechia Zielona Gora?-?Gawin Sleza Wroclaw

19:00Linth 04?-?Schaffhausen

20:00Uster?-?Grand Lancy

21:00Yverdon?-?Neuchatel Xamax

21:00Notts County?-?Wrexham

20:00Nữ Kopparbergs/goeteborg?-?Nữ Kristianstads Dff

21:00Nữ Eskilstuna United DF?-?Nữ Pitea IF

17:00Nữ Azs Wroclaw?-?Azs Uj Krakow Womens

19:00Nữ Lewes?-?Nữ Blackburn Rovers

19:00Lewes Womens?-?Blackburn Rovers Womens

20:00Crystal Palace Womens?-?Nữ Coventry

20:00Leicester City Womens?-?Nữ Durham Wildcats

20:00Crystal Palace Womens?-?Coventry Womens

20:00London Bees Womens?-?London City Lionesses Womens

21:00Nữ Aston Villa?-?Nữ sheffield united

20:00Burnley Womens?-?Derby County Womens

20:00Huddersfield Town Womens?-?Fylde Lfc Womens

20:00Hull City Womens?-?Loughborough Foxes Womens

20:00Middlesbrough Womens?-?Nottingham Forest Womens

20:00Stoke City Womens?-?Sheffield Womens

20:00West Bromwich Wfc Womens?-?Sunderland Womens

17:00Aves U19?-?Gil Vicente U19

18:00Tsg Hoffenheim Am?-?Kickers Offenbach

19:00Sv Elversberg?-?Bahlinger SC

19:00Eintracht Norderstedt?-?Holstein Kiel 2

20:00Sv Drochtersen/assel?-?Hansa Luneburg

20:00VfB Oldenburg?-?Etsv Weiche Flensburg

15:15Blansko?-?Zlin B

15:15Slovacko Ii?-?Slovan Rosice

16:00Fortuna Dusseldorf U19?-?Wuppertaler Sv U19

16:00Fortuna Dusseldorf U19?-?Wuppertaler Sv U19

18:00Rw Oberhausen U19?-?Viktoria Koln U19

18:00Rw Oberhausen U19?-?Viktoria Koln U19

17:00Vfb Stuttgart U17?-?Nurnberg U17

16:30Young Lions?-?Hougang United FC

16:30Balestier Khalsa FC?-?Geylang United FC

16:30Tampines Rovers FC?-?Albirex Niigata FC

15:30Đồng Tháp?-?Bình Phước

16:00Xm Fico Tây Ninh?-?Phố Hiến

17:00Đồng Tâm Long An?-?Huế FC

17:00Seoul E Land?-?Anyang

14:00Perth Glory Am?-?Cockburn City

12:00Melbourne Knights?-?Hume City

13:00South Melbourne?-?Altona Magic

18:30Xinjiang Dabancheng?-?Inner Mongolia Zhongyou

18:30Meizhou Hakka?-?Hangzhou Greentown

18:35Sichuan Longfor?-?Liaoning Whowin

14:05Brisbane Knights?-?Caboolture

12:00St Albans Saints?-?Eastern Lions Sc

14:30Shanxi Xingdu?-?Baoding Rongda

20:00Misc Mifa?-?UiTM

20:00Selangor PB?-?PDRM

12:00Canberra Olympic?-?Cooma Tigers

12:05Canberra?-?Gungahlin United

12:00Alamein Womens?-?Nữ Bulleen Lions

23:30Hapoel Petah Tikva?-?Hapoel Ramat Gan FC

02:00CRB (AL)?-?Vitoria Salvador BA

04:00Deportivo Mixco?-?Xelaju MC

04:00Alianza Petrolera?-?Atletico Bucaramanga

05:00Atletico Junior Barranquilla?-?Santa Fe

06:00Atletico Nacional?-?Union Magdalena

08:00Deportivo Cali?-?Dep.Independiente Medellin

03:00Atletico Clube Purtugal?-?Universitario De Popayan

01:30Acassuso?-?Los Andes

01:30Acassuso?-?Los Andes

03:00Deportivo Capiata?-?Guarani CA

05:30Libertad Asuncion?-?Ca River Plate Asuncion

01:15Deportivo Municipal?-?Em Deportivo Binacional

20:00Santos Youth?-?Sao Bernardo Youth

00:00Celaya?-?Cimarrones De Sonora

05:00Loros Universidad?-?Alebrijes De Oaxaca

20:00Linense Bra?-?Mirassol

20:00Noroeste?-?Rio Claro

02:30Nublense?-?La Serena

03:00Huadiwei Sub?-?Deportes Temuco

07:00Cd Santiago Morning?-?Cobreloa

00:00El Nile Shandi?-?Hay Al Wadi

02:00Sport Boys Warnes?-?Club Guabira

02:00Real Potosi?-?Blooming

02:30Bolivar?-?San Jose

04:15Jorge Wilstermann?-?Aurora

06:30Oriente Petrolero?-?The Strongest

01:00Olmedo Riobamba?-?CD El Nacional

03:15Fuerza Amarilla?-?Tecnico Universitario

03:00Atletico Venezuela?-?Llaneros de Guanare

05:00Monagas?-?Deportivo Tachira

16:30Chennai City?-?Army Green

04:00Chinandega?-?Juventus Managua

17:10Olimpija Ljubljana U19?-?Publikum Celje U19

18:00Ik Frej Taby U19?-?Sandviken U19

15:15Brno B?-?Tj Sokol Lanzhot

16:45Cobh Wanderers?-?Ringmahon Rangers

17:00Killester Donnycarne?-?Newbridge Town

15:00Assumption United U19?-?Nakhon Ratchasima U19

16:00Hantharwady United?-?Ayeyawady United

16:00Shan United?-?Magway

16:30Chinland?-?Laconi Lian

12:00Perth Glory Am?-?Cockburn City U20

01:00Nữ audax sp?-?Nữ kindermann

BXH cập nhật NHANH ~10 phút/lần từ web chính thức của SEA Games 29

Quốc gia V B Đ Tổng

 Philippines 149 117 121 387

 Việt Nam 98 85 105 288

 Thái Lan 92 103 123 318

 Indonesia 72 84 111 267

 Malaysia 55 58 71 184

 Singapore 53 46 68 167

 Myanmar 4 18 51 73

 Campuchia 4 6 36 46

 Brunei 2 5 6 13

 Đông Timor 0 1 5 6

 Lào 0 0 5 5

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 17 34

2  Robert Lewandowski 16 32

3  Erik Sorga 31 31

4  Timo Werner 15 30

5  Jamie Vardy 15 30

6  Ilia Shkurin 19 29

7  Kamil Wilczek 17 26

8  Shon Weissman 16 24

9  Erling Haaland 16 24

10  Lionel Messi 12 24

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1765

2  Pháp 7 1733

3  Brazil -3 1712

4  Anh 10 1661

5  Uruguay 3 1645

6  Croatia 11 1642

7  Bồ Đào Nha 7 1639

8  Tây Ban Nha 11 1636

9  Argentina 6 1623

10  Colombia 7 1622

94  Việt Nam 13 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s