Lịch bóng đá ngày 20/08/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/08/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 20/08/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 20/08/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

02:00APOEL Nicosia?-?Ajax Amsterdam

02:00LASK Linz?-?Club Brugge

02:00CFR Cluj?-?Slavia Praha

01:45Middlesbrough?-?Wigan Athletic

01:45Hull City?-?Blackburn Rovers

01:45Derby County?-?Bristol City

01:45Sheffield Wed.?-?Luton Town

01:45Birmingham?-?Barnsley

15:00Nữ Myanmar?-?Nữ Việt Nam

18:00Nữ Cambodia?-?Nữ Indonesia

22:15Al-Wasl?-?Al Hilal Omdurman

00:45Al Ittihad Ksa?-?Al-Ahed

19:00Hà Nội FC?-?Altyn Asyr

14:10Burundi Military?-?Uganda Military

22:00Séc U18?-?Hungary U19

22:00Slovakia U19?-?U19 Ukraina

22:30Apollon Larisas?-?Olympiakos Volos

22:35Atromitos Athens?-?Diagoras

23:00Turu Dusseldorf?-?Fortuna Dusseldorf

23:00Red Bull Salzburg?-?Blau Weiss Linz

23:00Nk Smartno?-?Nk Radomlje

23:00Zagora Unesic?-?Vodice

23:00AS Roma U19?-?Trastevere Calcio

23:30Nữ Israel?-?Nữ Chelsea

00:00Of Ierapetras?-?Poros

00:00Sakaryaspor?-?Korfez Bld

00:30Ronse?-?Marcq En Baroeuil

01:00Cibalia?-?Croatia U20

01:40Sassuolo Calcio Youth?-?Modena Youth

01:45U17 Nữ Bắc Ireland?-?Nữ U17 Bulgaria

02:00Camas?-?Coria

02:10Ud Tomares?-?Sevilla C

07:30Club America?-?Tigres UANL

09:50LA Galaxy?-?Cruz Azul

20:00Ukm?-?Kuala Lumpur

19:15Sarawak?-?Kelantan FA

07:30Gremio?-?Palmeiras

07:30Atletico-MG?-?La Equidad

22:30Hamburger U17?-?Hannover 96 U17

18:00Barnsley U23?-?Cardiff City U23

19:00Nottingham Forest U23?-?Queens Park Rangers U23

19:00Andijan 2?-?Chigatoy

19:00Turon Nukus?-?Rash Milk

19:00Aral Nukus?-?Zirabuloq

19:00Zaamin?-?Yangiyer

19:20Lokomotiv Bfk?-?Rubin Uzb

19:30Fk Gijduvon?-?Ittifoq Navoiy

20:00Bunyodkor 2?-?Yashnobod

20:00Alashkert B Martuni?-?Ararat Armenia B

20:00Masis?-?Shirak Gjumri B

20:00Van?-?Aragats

22:00Ljuboten?-?Tikves Kavadarci

22:00Pehchevo?-?Pelister Bitola

18:35Nữ Guangdong Meizhou Huijun?-?Nữ Wuhan Jianghan

07:00Sv Robinhood?-?Ca Independente

07:00Santa Tecla?-?Ad San Carlos

09:00Managua?-?CD Motagua

13:30Betawi?-?Ps Jakarta Barat

15:50Villa 2000 B?-?Bintang Kota

15:30Semen Padang?-?Persela Lamongan

15:30Persija Jakarta?-?Kalteng Putra

15:30Bhayangkara Surabaya United?-?PSIS Semarang

15:30Semen Padang?-?Persela Lamongan

15:30Persija Jakarta?-?Kalteng Putra

15:30Bhayangkara?-?PSIS Semarang

18:30Madura United?-?Bali United

18:30Perseru Badak Lampung?-?Persebaya Surabaya

18:30Madura United?-?Bali United

18:30Perseru Badak Lampung?-?Persebaya Surabaya

01:00Central Espanol?-?Deportivo Maldonado

01:00Villa Espanola?-?Ca Villa Teresa

16:30Coimbra Ec U23?-?Portimonense U23

22:00Vitoria Setubal U23?-?U23 Famalicao

00:00Cova Piedade U23?-?U23 Leixoes

19:00Nữ U20 Algeria?-?Nữ U20 Mali

23:00Nữ morocco u20?-?Nữ U20 Guinea Xích Đạo

00:00Rommen Sk?-?Sparta Sarpsborg B

14:00U20 Persipura Jayapura?-?U20 Persebaya Surabaya

15:00North Bangko College?-?Mahidol University

01:45Rochdale?-?Sunderland

01:45Fleetwood Town?-?Wycombe Wanderers

01:45Gillingham?-?Blackpool

01:45Accrington Stanley?-?Shrewsbury Town

01:45Ipswich?-?AFC Wimbledon

01:45Portsmouth?-?Coventry

01:45Milton Keynes Dons?-?Lincoln City

01:45Southend United?-?Peterborough United

01:45Oxford United?-?Burton Albion

01:45Bristol Rovers?-?Tranmere Rovers

20:00Spartak Moscow II?-?Yenisey Krasnoyarsk

16:00Tarvastu?-?Elva

16:00Pohja Sakala?-?JK Tallinna Kalev

20:30Flora Tallinn?-?Kohtla Nomme

20:00SC Tavriya?-?Real Pharma Ovidiopol

21:00Enerhiya Nova Kakhovka?-?Bukovyna Chernivtsi

21:00Hirnik Kryvyi Rih?-?Chayka K Sr

21:00Veres Rivne?-?Nyva Ternopil

21:00Podillya Khmelnytskyi?-?Polissya Zhytomyr

21:00Niva Vinica?-?Nikopol NPGU

21:00Kalush?-?Vpk Agro Magdalinovka

21:30Krystal?-?Dinaz Vyshgorod

20:30Torpedo Kutaisi?-?Dinamo Tbilisi

23:15Saburtalo Tbilisi?-?Dila Gori

01:45Stevenage Borough?-?Bradford AFC

01:45Crawley Town?-?Crewe Alexandra

01:45Mansfield Town?-?Leyton Orient

01:45Grimsby Town?-?Colchester United

01:45Cambridge United?-?Scunthorpe United

01:45Plymouth Argyle?-?Salford City

01:45Swindon?-?Northampton Town

01:45Oldham Athletic?-?Exeter City

01:45Walsall?-?Newport County

01:45Cheltenham Town?-?Carlisle

22:00Elfsborg U21?-?IFK Varnamo U21

22:00Sokol Tasovice?-?Vrchovina

22:00Sk Vysoke Myto?-?Pardubice

01:45Gainsborough Trinity?-?Whitby Town

01:45Atherton Collieries?-?Warrington Town AFC

01:45Morpeth Town?-?Lancaster City

01:45South Shields?-?Ashton United

01:45Stafford Rangers?-?Grantham Town

01:45Fc United Of Manchester?-?Hyde United

22:00Ofk Tatran Kracunovce?-?Partizan Bardejov

00:30TSV Alemannia Aachen?-?Tus Haltern

00:00Nữ Vaxjo Ff?-?Nữ Rosengard

00:00Nữ If Limhamn Bunkeflo?-?Kungsbacka Dff Womens

20:00Kedah?-?Selangor PKNS

22:50Al Nahdha?-?Hottain

22:50Al Nahdha?-?Hottain

22:55Al Nojoom?-?Al Rbeea

22:55Al Nojoom?-?Al Rbeea

23:10Al Mojzel?-?Al Khaleej Club

23:10Al Mojzel?-?Al Khaleej Club

23:20Al Bukayriyah?-?Al Tai

23:30Al Jabalain?-?Najran

18:35Shanghai SIPG?-?Shandong Luneng

05:15Operario Ferroviario Pr?-?Guarani

05:15Brasil De Pelotas Rs?-?Sao Bento

05:15Botafogo Sp?-?Londrina (PR)

06:30Parana?-?Atletico Clube Goianiense

07:30Vila Nova (GO)?-?Sport Recife

02:00Deportivo Pasto?-?Atletico Huila

07:45Leones?-?Fortaleza

07:05Talleres Rem De Escalada?-?Deportivo Armenio

06:30Paysandu (PA)?-?Nacional(AM)

07:00Luverdense?-?Uniao Abc Ms

21:00Al-Hilal Kadougl?-?Merreikh El Fasher

00:00Hay Al Arab?-?Ahli Al Khartoum

22:45Puiu?-?Tips

23:00Kiisto?-?Kaik Tepa

23:00Nik?-?Sporting Kristina

00:00Finnkurd?-?Toolon Taisto

19:30Sbv Excelsior Reserve?-?Fortuna Sittard Reserve

23:30Den Bosch Youth?-?Nec Nijmegen Am

20:00Dundee United U20?-?Kilmarnock U20

20:00Hearts U20?-?St Mirren U20

20:00Greenock Morton U20?-?Hamilton U20

23:00Lgks 38 Podlesianka?-?Orzel Mokre

01:00Fram/ulfarnir U19?-?Valur Reykjavik U19

01:00Virgin Grid U19?-?Fh Hafnarfjordur U19

01:30Haukar U19?-?Ia Kari U19

02:00Stjarnan Skinandiu19?-?Leiknir Kb U19

20:00Rentistas U19?-?U19 Racing Club De Montevideo

16:30Yadanabon?-?Zwekapin United

BXH cập nhật NHANH ~10 phút/lần từ web chính thức của SEA Games 29

Quốc gia V B Đ Tổng

 Philippines 69 52 43 164

 Indonesia 37 38 44 119

 Việt Nam 36 40 49 125

 Singapore 28 20 32 80

 Malaysia 25 18 28 71

 Thái Lan 21 31 41 93

 Myanmar 2 10 23 35

 Campuchia 2 4 17 23

 Brunei 1 5 5 11

 Lào 0 0 5 5

 Đông Timor 0 0 0 0

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 17 34

2  Robert Lewandowski 16 32

3  Erik Sorga 31 31

4  Ilia Shkurin 19 29

5  Jamie Vardy 14 28

6  Timo Werner 13 26

7  Kamil Wilczek 16 24

8  Mohamed Buya Turay 15 23

9  Shon Weissman 15 23

10  Jean-Pierre Nsame 15 23

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1765

2  Pháp 7 1733

3  Brazil -3 1712

4  Anh 10 1661

5  Uruguay 3 1645

6  Croatia 11 1642

7  Bồ Đào Nha 7 1639

8  Tây Ban Nha 11 1636

9  Argentina 6 1623

10  Colombia 7 1622

94  Việt Nam 13 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s