ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 21/09/2020) - Xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7. Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay

00:00Aston Villa?-?Sheffield United

02:15Wolves?-?Manchester City

01:45AC Milan?-?Bologna

01:45Portimonense?-?Pacos Ferreira

23:00Dinamo Moscow?-?Akhmat Grozny

00:00Fenerbahce?-?Hatayspor

01:45Auxerre?-?ES Troyes AC

01:30Bochum?-?St. Pauli

22:00Al-Sadd?-?Al-Nasr Riyadh

22:00Persepolis?-?Al Duhail Sc

01:00Sepahan?-?Al Ain

01:00Al Taawon?-?Al-Sharjah

01:45Cercle Brugge?-?Sint Truidense VV

00:00Aalborg BK?-?Horsens

00:00Elfsborg?-?Hacken

00:00Mjallby AIF?-?Orebro

00:00IK Sirius?-?Falkenbergs FF

00:00Varbergs BoIS FC?-?Helsingborg IF

01:00Shamrock Rovers?-?Waterford United

23:00Mlada Boleslav?-?Baumit Jablonec

23:00Piast Gliwice?-?Jagiellonia Bialystok

00:30Sheriff?-?Sfintul Gheorghe

17:00Kyzylzhar Petropavlovsk?-?Kairat Almaty

06:30Sport Recife?-?Fluminense

06:00Montreal Impact?-?Philadelphia Union

07:00Atletico San Luis?-?Monterrey

09:00Leon?-?Pumas UNAM

14:30Guangzhou Evergrande?-?HeNan JianYe

17:00Shenzhen Jiazhaoye?-?Shandong Luneng

18:35ShenHua SVA FC?-?Jiangsu Sainty

19:00Guangzhou R&F?-?Dalian Pro

22:00Hamrun Spartans?-?Sirens

05:00Charleston Battery?-?Miami

01:00Colchester United U23?-?Charlton Athletic U23

01:00Sheffield United U23?-?Nottingham Forest U23

11:00Grulla Morioka?-?Gamba Osaka U23

11:00Vanraure Hachinohe?-?Fujieda Myfc

12:00Gainare Tottori?-?SC Sagamihara

12:00Fukushima United FC?-?Imabari FC

18:15Turon Nukus?-?Neftchi Fargona

20:00Sogdiana Jizak?-?Kokand 1912

20:00Nasaf Qarshi?-?Termez Surkhon

01:45Longford Town?-?UC Dublin UCD

01:45Cobh Ramblers?-?Bray Wanderers

01:45Wexford Youths?-?Athlone

22:00Asane Fotball?-?Oygarden

22:00Grorud IL?-?Ranheim IL

22:00KFUM Oslo?-?Strommen

23:00HamKam?-?Jerv

23:00Lillestrom?-?Kongsvinger

23:00Sogndal?-?Stjordals Blink

23:00Ullensaker/Kisa IL?-?Raufoss

01:00Sandnes Ulf?-?Tromso IL

12:00Arys?-?Tarlan Shymkent

19:00Shirak Gjumri 2?-?Ararat Armenia 2

19:45Pyunik 2?-?Alashkert B Martuni

21:30Urartu 2?-?Ararat Yerevan 2

18:00Brondby Reserve?-?Odense Bk Reserve

23:30IA Akranes?-?Grotta Seltjarnarnes

02:15Fylkir?-?Hafnarfjordur FH

02:15Stjarnan?-?Valur

02:15Breidablik?-?KR Reykjavik

03:00Vikingur Reykjavik?-?HK Kopavog

00:00GAIS?-?Vasteras

00:00Umea FC?-?Degerfors IF

00:00AFC Eskilstuna?-?Ljungskile SK

23:45Az Alkmaar 2?-?De Graafschap

02:00Utrecht Am?-?NAC Breda

23:00Doxa Katokopias?-?Nea Salamis

01:00Gaz Metan Medias?-?Dinamo Bucuresti

00:30Arda?-?Slavia Sofia

23:00Borac Banja Luka?-?Sloboda Uzice Sevojno

22:00Csikszereda?-?Petrolul Ploiesti

01:45Stade Lavallois MFC?-?Annecy

23:00Samsunspor?-?Umraniyespor

23:00Adana Demirspor?-?Boluspor

21:00Volyn?-?Nyva Ternopil

21:00Veres Rivne?-?Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:00Hirnyk Sport?-?Kremin Kremenchuk

21:00Fk Avanhard Kramatorsk?-?Vpk Agro Magdalinovka

18:30Chikhura Sachkhere?-?Lokomotiv Tbilisi

18:30Saburtalo Tbilisi?-?Dinamo Tbilisi

21:15Kohtla Jarve Jk Jarve?-?Tallinna Levadia 2

23:00Tartu Jk Maag Tammeka 2?-?Parnu Linnameeskond

23:00Parnu Jk?-?Flora Tallinn 2

02:15Fram Reykjavik?-?Grindavik

00:00SV Waldhof Mannheim?-?Viktoria Koln

00:30Standard Liege U21?-?As Eupen U21

00:30Kv Mechelen U21?-?Gent U21

00:30Anderlecht U21?-?Genk U21

00:30Zulte Waregem U21?-?U21 St Gilloise

00:30Westerlo U21?-?Kv Oostende U21

00:30Lierse U21?-?Excelsior Mouscron U21

00:30Oud Heverlee Leuven U21?-?Red Star Waasland Beveren U21

00:30U21 Lommel Sk?-?St Truidense Vv U21

23:00Jk Tallinna Kalev 2?-?Paide Linnameeskond 2

23:00Tabasalu Charma?-?Nomme Jk Kalju 2

21:45Lokomotiv Gorna Oryahovitsa?-?Pirin Blagoevgrad

22:00Ludogorets Razgrad 2?-?Strumska Slava

22:00Maccabi Tel Aviv?-?Maccabi Netanya

22:00Hapoel Haifa?-?Hapoel Tel Aviv

23:00Ashdod MS?-?Maccabi Petah Tikva FC

00:00Hapoel Kfar Saba?-?Bnei Yehuda Tel Aviv

01:00Beitar Jerusalem?-?Hapoel Ironi Kiryat Shmona

20:00Kedah?-?Sabah

17:00Chungnam Asan?-?Suwon

23:45Beitar Tel Aviv Ramla?-?Hapoel Raanana

00:30Ironi Ramat Hasharon?-?Hapoel Kfar Shalem

14:30Nữ Chungbuk Sportstoto?-?Nữ Suwon

16:00Nữ Seoul Amazones?-?Nữ Hyundai Steel Redangels

16:00Nữ Busan Sangmu?-?Nữ Gyeongju

16:00Nữ changnyeong?-?Nữ Hwacheon Kspo

15:00Nữ Urawa Reds?-?Nữ Inac Kobe

23:30Al Kuwait SC?-?Al-Arabi Club

06:00Botafogo Sp?-?Brasil De Pelotas Rs

20:00Enppi?-?El Ismaily

22:30Talaea Ei Gaish?-?Wadi Degla SC

22:30Smouha SC?-?EL Masry

01:00Pyramids?-?Haras El Hedoud

05:00Csyd Sacachispas?-?Guastatoya

05:30America de Cali?-?Atletico Bucaramanga

07:45Atletico Junior Barranquilla?-?Aguilas Doradas

07:40Real Santander?-?Deportes Quindio

07:40Deportes Quindio?-?Real Santander

06:30Libertad Asuncion?-?Cerro Porteno

06:00Nacional Asuncion?-?Ca River Plate Asuncion

03:30Alianza Lima?-?Univ. Cesar Vallejo

05:45Torque?-?Ca River Plate

02:00Rcoz Oued Zem?-?HUSA Hassania Agadir

04:00Union Touarga Sport Rabat?-?Olympique de Safi

20:00Black Leopards?-?Tshakhuma Tm

06:00Delfin?-?Mushuc Runa

06:00Real Madriz?-?Jalapa

11:00Nagoya Oceans Futsal?-?Shriker Osaka Futsal

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s