Kết quả Giải trẻ Paraguay mùa 2016-2017 - Kqbd Paraguay

Kết quả bóng đá Giải trẻ Paraguay trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016-2017 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016-2017 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 11/12/2017).

Kqbd Giải trẻ Paraguay 2016-2017 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Giải trẻ Paraguay trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Paraguay (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Paraguay).

Cập nhật lúc: 11/12/2017 20:25
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
02/12 18:00 1Club Guarani Reserve 4-1 Cerro Porteno Asuncion Reserves (1-0)
28/11 18:00 Club General Diaz Reserves 4-1 Rubio Nu Reserves (2-1)
27/11 18:05 Cerro Porteno Asuncion Reserves 2-1 Sportivo Luqueno Reserve (1-0)
27/11 18:00 Sportivo Trinidense Reserves 0-2 Nacional Asuncion Reserve (0-1)
24/11 18:00 Libertad Asuncion Reserves 5-2 Deportivo Capiata Reserves (1-0)
06/11 18:00 Nacional Asuncion Reserve 3-3 Club Guarani Reserve (2-2)
19/10 18:05 Nacional Asuncion Reserve 1-0 Sol De America Reserves1 (0-0)
18/10 18:30 1Club Guarani Reserve 1-2 Libertad Asuncion Reserves (0-0)
16/10 18:00 Sportivo Trinidense Reserves 0-4 Cerro Porteno Asuncion Reserves (0-2)
29/09 20:00 1Olimpia Asuncion Reserves 3-1 Deportivo Capiata Reserves (1-1)
25/09 20:00 1Cerro Porteno Asuncion Reserves 2-2 Club Guarani Reserve (2-0)
25/09 19:05 Independiente Fbc Reserves 0-5 Nacional Asuncion Reserve (0-1)
18/09 19:00 Rubio Nu Reserves 1-3 Club General Diaz Reserves (1-1)
04/09 19:05 Nacional Asuncion Reserve 3-1 Cerro Porteno Asuncion Reserves (1-1)
28/08 19:00 Club Guarani Reserve 0-1 Nacional Asuncion Reserve (0-1)
21/08 19:00 Sol De America Reserves 1-3 Rubio Nu Reserves (0-2)
14/08 19:00 Club Guarani Reserve 4-0 Deportivo Capiata Reserves (2-0)
12/08 19:00 Club General Diaz Reserves 1-2 Independiente Fbc Reserves1 (0-1)
04/08 19:00 Deportivo Capiata Reserves 1-1 Sportivo Luqueno Reserve (0-1)
30/07 19:30 2Nacional Asuncion Reserve 1-2 Olimpia Asuncion Reserves (0-0)
24/07 19:00 Independiente Fbc Reserves 0-0 Sportivo Luqueno Reserve (0-0)
24/07 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 0-2 Olimpia Asuncion Reserves (0-1)
23/07 19:20 Libertad Asuncion Reserves 3-1 Rubio Nu Reserves (1-1)
25/06 19:00 Nacional Asuncion Reserve 0-1 Guarani Asuncion Reserves1 (0-0)
24/06 19:00 Rubio Nu Reserves 0-4 Deportivo Capiata Reserves (0-1)
24/06 01:30 Club General Diaz Reserves 3-1 Olimpia Asuncion Reserves1 (0-1)
23/06 19:30 Sol De America Reserves 2-3 Sportivo Luqueno Reserve1 (0-3)
23/06 19:15 Cerro Porteno Asuncion Reserves 5-0 Sportivo Trinidense Reserves (2-0)
22/06 19:00 1Libertad Asuncion Reserves 8-1 Independiente Fbc Reserves2 (2-0)
19/06 19:00 Olimpia Asuncion Reserves 3-3 Sol De America Reserves (2-2)
19/06 19:00 Sportivo Luqueno Reserve 1-1 Libertad Asuncion Reserves (1-0)
13/06 02:15 1Rubio Nu Reserves 3-1 Ca Independiente Reserves (1-0)
12/06 19:00 Sol De America Reserves 3-1 Club General Diaz Reserves (0-1)
11/06 19:00 Cerro Porteno Asuncion Reserves 3-2 Guarani Asuncion Reserves1 (1-1)
11/06 19:00 Libertad Asuncion Reserves 2-2 Olimpia Asuncion Reserves (1-1)
10/06 19:00 Nacional Asuncion Reserve 2-1 Sportivo Luqueno Reserve (1-1)
05/06 19:50 Sportivo Trinidense Reserves 2-3 Sol De America Reserves (1-1)
04/06 19:00 1Independiente Fbc Reserves 0-1 Cerro Porteno Asuncion Reserves1 (0-1)
04/06 19:00 Guarani Asuncion Reserves 4-5 Deportivo Capiata Reserves (2-2)
03/06 19:05 Club General Diaz Reserves 2-3 Libertad Asuncion Reserves1 (1-2)
03/06 19:00 Sportivo Luqueno Reserve 2-2 Rubio Nu Reserves (1-0)
30/05 03:00 1Rubio Nu Reserves 1-7 Olimpia Asuncion Reserves (0-3)
29/05 19:30 Libertad Asuncion Reserves 2-0 Sol De America Reserves (1-0)
29/05 19:00 Guarani Asuncion Reserves 7-2 Sportivo Trinidense Reserves (3-0)
28/05 19:00 Nacional Asuncion Reserve 4-2 Club General Diaz Reserves (1-0)
28/05 19:00 Deportivo Capiata Reserves 4-3 Independiente Fbc Reserves (1-3)
22/05 19:00 Olimpia Asuncion Reserves 1-3 Cerro Porteno Asuncion Reserves (1-1)
22/05 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 2-2 Libertad Asuncion Reserves (1-0)
22/05 18:35 1Independiente Fbc Reserves 1-4 Guarani Asuncion Reserves (1-2)
18/05 18:45 Guarani Asuncion Reserves 0-3 Cerro Porteno Asuncion Reserves (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 11/12/2017. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn

Hotline: 0906.256.896