Kết quả bóng đá hôm nay - kqbd trực tuyến

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật: GH, NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF Cup

Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 18/11/2017) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm quarạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

Ghi chú: Tên in đậm là đội chấp theo Kèo Châu Á.

19:30Arsenal2 - 0Tottenham Hotspur2 - 0

19:00Getafe4 - 1Alaves2 - 0

Kết quả bóng đá NgaHiệp 1Tiện ích

20:30Krasnodar1 - 4Spartak Moscow0 - 2

18:00Dinamo Moscow1 - 1Terek Groznyi0 - 1

16:00Ska Khabarovsk2 - 4CSKA Moscow1 - 1

20:30Konyaspor1 - 1Antalyaspor0 - 0

18:00Bursaspor0 - 0Goztepe0 - 0

19:00Heidenheimer4 - 3Union Berlin1 - 0

19:00Bochum1 - 1Greuther Furth1 - 1

19:00Nurnberg2 - 2Holstein Kiel0 - 0

13:00Shimizu S-Pulse0 - 2Consadole Sapporo0 - 2

12:00Albirex Niigata1 - 0Ventforet Kofu1 - 0

12:00Kashiwa Reysol1 - 0Jubilo Iwata1 - 0

12:00Kawasaki Frontale1 - 0Gamba Osaka0 - 0

12:00Vissel Kobe1 - 2Sanfrecce Hiroshima1 - 1

12:00Sagan Tosu2 - 1Tokyo2 - 0

12:00Vegalta Sendai3 - 0Omiya Ardija12 - 0

12:00Yokohama F Marinos1 - 4Cerezo Osaka1 - 0

13:00Incheon United2 - 0Sangju Sangmu Phoenix10 - 0

13:00Daegu1 - 0Chunnam Dragons0 - 0

13:00Gwangju0 - 4Pohang Steelers0 - 2

Kết quả bóng đá ÚcHiệp 1Tiện ích

15:50Sydney2 - 1Newcastle Jets1 - 0

20:00Manchester United U231 - 1Manchester City U231 - 0

19:30Ross County0 - 1Celtic0 - 0

20:00Lothian Hutchison1 - 7St. Mirren0 - 7

10:00Atlas1 - 1Pachuca1 - 0

20:30Arzachena1 - 2Lucchese1 - 1

20:30Usd Akragas1 - 5As Andria Bat0 - 1

20:30Asd Sicula Leonzio1 - 1Us Casertana 19080 - 0

20:30Trapani3 - 1Francavilla0 - 0

20:30Juve Stabia0 - 1Catania0 - 0

20:30Paganese2 - 2Fondi1 - 0

20:00Lamia1 - 1Kerkyra21 - 1

18:00Chonburi Shark FC1 - 2Buriram United1 - 0

18:00Navy2 - 1Bangkok United FC0 - 1

18:00Pattaya United3 - 0BEC Tero Sasana0 - 0

18:00Thailand Honda Fc2 - 2Suphanburi FC0 - 2

18:00Nakhon Ratchasima1 - 1Sukhothai0 - 0

18:00Ratchaburi FC2 - 3Port1 - 1

18:00Muang Thong United2 - 0Bangkok Glass1 - 0

18:00Ubon Umt United2 - 1Sisaket11 - 1

18:00Super Power Samut Prakan2 - 2Chiangrai United0 - 1

18:00Torpedo Minsk0 - 2Gomel0 - 1

18:00BATE Borisov3 - 1Neman Grodno10 - 1

18:00Shakhter Soligorsk1 - 2Torpedo Zhodino0 - 1

18:00Dinamo Minsk1 - 0Krumkachy0 - 0

18:00Slavia Mozyr1 - 2Naftan Novopolock0 - 0

18:00Slutsksakhar Slutsk2 - 3Vitebsk1 - 2

18:00Dinamo Brest1 - 1Gorodeya1 - 0

18:00Isloch Minsk1 - 0Dnepr Mogilev0 - 0

17:00Dynamo Kyiv U194 - 1Zorya U192 - 0

20:00Nitra0 - 0FK Senica0 - 0

20:001. Tatran Presov1 - 1Zlate Moravce10 - 0

20:00MFK Ruzomberok3 - 0Sport Podbrezova2 - 0

19:30Benatky Nad Jizerou0 - 0Jiskra Usti Nad Orlici0 - 0

19:30Dobrovice2 - 0Slavoj Vysehrad1 - 0

16:15Pisek5 - 0Sokol Zapy12 - 0

16:15Stechovice1 - 0Domazlice0 - 0

20:00Ufa Youth4 - 0Fk Ural Youth1 - 0

18:001Anzhi Youth1 - 2Lokomotiv Moscow Youth0 - 1

17:00Zenit St.petersburg Youth0 - 0Tosno Youth0 - 0

20:30Bidvest Wits1 - 0Kaizer Chiefs FC11 - 0

18:30Rangdajied United2 - 0Langsning2 - 0

20:00Baltika1 - 0Avangard1 - 0

19:00Volgar-Astrakhan0 - 1Krylya Sovetov Samara0 - 1

18:00Gazovik Orenburg5 - 0Fakel Voronezh2 - 0

17:00Yenisey Krasnoyarsk2 - 1Spartak Moscow II0 - 0

17:00Shinnik Yaroslavl1 - 2Volga Olimpiets1 - 0

17:00Sibir1 - 0Rotor Volgograd0 - 0

19:00Zirka Kirovohrad0 - 2Dynamo Kyiv0 - 2

19:00Zorya1 - 1Veres Rivne11 - 0

20:00CSKA Sofia1 - 1Botev Plovdiv0 - 1

18:00Pirin Blagoevgrad0 - 1Beroe0 - 0

20:001Triglav Gorenjska0 - 3NK Aluminij0 - 1

18:001Ankaran Hrvatini Mas Tech1 - 2NK Publikum Celje0 - 0

19:00Chernomorets Odessa U212 - 1Olimpic Donetsk U211 - 0

18:00Scm Argesul Pitesti2 - 1Olimpia Satu Mare0 - 0

17:001Chindia Targoviste2 - 2Dunarea Calarasi2 - 1

16:00Metalul Resita2 - 0ACS Foresta Suceava1 - 0

16:00Luceafarul Oradea1 - 1Stiinta Miroslava11 - 0

16:00Ripensia Timisoara0 - 2Politehnica Timisoara0 - 1

16:00FCM Targu Mures4 - 1Pandurii11 - 1

16:00Dacia Unirea Braila3 - 4UTA Arad1 - 2

16:001Metaloglobus0 - 3Afumati0 - 3

19:00Chikhura Sachkhere1 - 3Torpedo Kutaisi0 - 1

17:00Samtredia5 - 0Kolkheti Poti2 - 0

17:00Shukura Kobuleti0 - 1Dinamo Tbilisi0 - 0

20:45Grenoble1 - 1Stade Lavallois MFC11 - 1

19:30Adana Demirspor2 - 2Gaziantep Buyuksehir Belediyesi1 - 1

17:00Erzurum BB0 - 0Umraniyespor0 - 0

17:001Vestel Manisaspor2 - 1Elazigspor2 - 0

19:30Fk Mas Taborsko1 - 2Sk Slovan Varnsdorf1 - 1

16:15Fotbal Trinec1 - 1Budejovice0 - 0

19:00Obolon Kiev1 - 2Kremin Kremenchuk0 - 1

18:00Kolos Kovalyovka0 - 1Desna Chernihiv0 - 1

18:00Fk Poltava3 - 0Zhemchuzhyna Odessa2 - 0

18:00Helios Kharkiv1 - 3Cherkaskyi Dnipro1 - 0

17:00Hradec Kralove u191 - 2Pribram U190 - 2

17:00Mfk Karvina U192 - 1Sk Sigma Olomouc u192 - 1

17:00Viktoria Plzen U193 - 2Sparta Praha U191 - 1

17:00Frydek-mistek u190 - 0Bohemians 1905 U190 - 0

16:30Ceske Budejovice u191 - 1Banik Ostrava u190 - 1

90min [1-1], 120min [4-5], Banik Ostrava u19 thắng

20:30Karlsruher1 - 0Fsv Zwickau1 - 0

20:00Carl Zeiss Jena2 - 1Werder Bremen Am1 - 0

20:00SG Sonnenhof Grobaspach1 - 0Rot-weiss Erfurt0 - 0

20:00Sportfreunde Lotte2 - 2Sv Meppen0 - 1

20:00Chemnitzer0 - 3Wurzburger Kickers0 - 0

20:00Fortuna Koln1 - 21. Magdeburg1 - 1

20:00SpVgg Unterhaching0 - 3Paderborn 070 - 1

16:00Lechia Gdansk Youth1 - 2Ukp Zielona Gora Youth1 - 2

19:00AC Milan U190 - 1Juventus U190 - 1

17:00Palermo U191 - 0Crotone Youth0 - 0

17:00Olympiakos Piraeus U201 - 0Levadiakos U2011 - 0

16:05Skoda Xanthi U204 - 2Panionios U201 - 0

17:00Konyaspor U213 - 3Antalyaspor U211 - 2

15:30Bursaspor U211 - 0Goztepe U211 - 0

20:00Sc Verl1 - 1Viktoria Koln0 - 0

20:00Wegberg Beeck0 - 3Fortuna Dusseldorf Ii0 - 0

20:00Wattenscheid3 - 0Erndtebruck1 - 0

20:00Westfalia Herne0 - 1RW Oberhausen0 - 1

20:00Monchengladbach Am1 - 2TSV Alemannia Aachen1 - 2

19:00Koln Am1 - 0Uerdingen0 - 0

17:30Nữ Gornik Leczna10 - 0Nữ Mks Olimpia Szczecin3 - 0

17:00Nữ Azs Wroclaw2 - 1Nữ sportowa czworka radom2 - 0

16:301Nữ Azs Pwsz Walbrzych1 - 1Nữ klub sportowy gorzno1 - 1

20:00Sevilla Fc Womens1 - 3Nữ Colegio Aleman Valencia0 - 3

20:00SV Waldhof Mannheim1 - 0Ksv Hessen Kassel0 - 0

20:00Saarbrucken2 - 1Ssv Ulm 184612 - 0

20:00Eintracht Stadtallendorf0 - 9Sv Elversberg0 - 1

20:00Stuttgart Amateure0 - 1Steinbach0 - 1

20:00VfR Wormatia Worms1 - 0Stuttgarter Kickers0 - 0

20:00Germania Egestorf0 - 2Wolfsburg Am0 - 1

19:00Hannover 96 Am0 - 0Altonaer0 - 0

19:30Germania Halberstadt1 - 4SV Babelsberg 031 - 0

19:30Energie Cottbus1 - 0Viktoria Berlin 18891 - 0

17:001461 Trabzon Karadenizspor2 - 3Golcukspor1 - 2

19:15Fcbarcelona Futsal4 - 0Levante Futsal1 - 0

18:00Wolfsburg U194 - 4Hannover 96 U192 - 1

17:00Eintr Braunschweig U192 - 3Holstein Kiel U192 - 0

17:00Rb Leipzig U197 - 0Vfl Osnabruck U193 - 0

17:001Werder Bremen U191 - 3Hertha Bsc Berlin U1911 - 2

17:00Dynamo Dresden U191 - 1Hamburger U190 - 1

19:00Sc Freiburg U194 - 0Kaiserslautern U193 - 0

17:00Augsburg U190 - 1Mainz U190 - 1

17:00Sv Wehen Wiesbaden U191 - 2Bayern Munich U190 - 0

20:00Dortmund U191 - 1Preuben Munster U191 - 0

19:00Rw Oberhausen U190 - 0Koln U190 - 0

19:00Arminia Bielefeld U191 - 1Bochum U190 - 0

17:00Monchengladbach U195 - 0Bayer Leverkusen U192 - 0

16:05Budapest Honved U193 - 0Puskas Akademia Fehervar U191 - 0

16:00Gyori Eto Fc U192 - 2Fehervar Videoton U192 - 1

13:30Guangzhou Rf U191 - 0Leeman0 - 0

Kết quả bóng đá UAEHiệp 1Tiện ích

19:45Al Ahli Dubai1 - 1Dabba Al-Fujairah0 - 1

19:40Emirate1 - 4Al Wehda UAE0 - 2

Kết quả bóng đá QatarHiệp 1Tiện ích

20:00Al-Garrafa2 - 3Al-Sailiya0 - 0

20:00Al Markhiya0 - 1Al-Ahli Doha0 - 0

13:00Busan I'Park3 - 0Asan Mugunghwa11 - 0

18:001Fk Kapaz Ganca2 - 3Sabayi2 - 2

16:00FK Inter Baku0 - 1Zira0 - 1

17:30South China0 - 0Hong Kong0 - 0

13:30Bardral Urayasu Futsal3 - 4Agleymina Hamamatsu Futsal1 - 1

16:30Saunders Sc1 - 1Colombo0 - 0

15:05Sakon Nakhon U191 - 0Udon Thani U190 - 0

15:00Khon Kaen U194 - 3Kalasin U192 - 0

09:00Nữ Nagano Parceiro0 - 0Nữ Jef U Ichi.chiba0 - 0

90min [0-0], 120min [0-1], Jef U Ichi.chiba (w) thắng


Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 18/11/2017. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Hotline: 0906.256.896

Email: info@bongdanet.vn


Liên hệ quảng cáo:
0906.256.896