Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:45Real Madrid?-?Liverpool

23:00Aston Villa?-?Fulham

23:00Bourg Peronnas?-?Grenoble

02:00Toulouse?-?Ajaccio

23:00Bari?-?Cittadella

01:30Venezia?-?Perugia

01:30Albacete?-?Barcelona B

01:30Almeria?-?Alcorcon

01:30Cadiz?-?Tenerife

01:30Sporting de Gijon?-?Granada

01:30SD Huesca?-?Gimnastic Tarragona

01:30Cultural Leonesa?-?Real Oviedo

01:30Osasuna?-?La Hoya Lorca

01:30Rayo Vallecano?-?CD Lugo

01:30Reus Deportiu?-?Cordoba

01:30Sevilla Atletico?-?Numancia

01:30Zaragoza?-?Valladolid

11:00Nữ Albirex Niigata?-?Nữ Urawa Reds

16:00Teplice U21?-?Mlada Boleslav U21

16:00Viktoria Plzen U21?-?Fotbal Trinec U21

16:00Banik Ostrava U21?-?Marila Pribram U21

16:00Slavia Praha U21?-?Dukla Praha U21

18:00Hradec Kralove U21?-?Mfk Karvina U21

18:00Slovan Liberec U21?-?Zlin U21

19:00Brno U21?-?Bohemians 1905 U21

00:00Asec Ndiambour?-?Diambars

00:00Casamance?-?Teunhueth

00:00Guediawaye?-?Ngb Asc Niarry Tally

00:00Us Ouakam Dakar?-?As Dakar Sacre Coeur

00:00Sonacos?-?Linguere

11:00Blaublitz Akita?-?Vonds Ichihara

11:00Gainare Tottori?-?Verspah Oita

11:00Grulla Morioka?-?Ryutsu Keizai University

11:00Hokkaido University?-?Nirasaki Astros

11:00Src Hiroshima?-?Matsue City

11:00Suzuka Unlimited?-?Kwansei Gakuin University

11:00Thespa Kusatsu Gunma?-?Komazawa University

11:00Yokohama Scc?-?Tokyo International University

11:00Ryutsu Keizai University?-?Yamagata University

11:00Kagoshima United?-?Nagasaki Institute

11:00Kataller Toyama?-?Ococias Kyoto Ac

11:00Kani?-?Mio Biwako Shiga

23:00Ostersunds?-?Hacken

20:00Malmo?-?Dalkurd Ff

20:00GIF Sundsvall?-?IFK Goteborg

20:00Kalmar FF?-?Hammarby

22:30Elfsborg?-?Trelleborgs FF

22:30IK Sirius?-?Djurgardens

22:30Brommapojkarna?-?Orebro

23:00FK Haugesund?-?Tromso IL

23:00Odd Grenland?-?Kristiansund BK

23:00Molde?-?Start Kristiansand

23:00Stromsgodset?-?Sandefjord

23:00Bodo Glimt?-?Ranheim IL

01:00Rosenborg?-?Brann

23:00San Luis Quillota?-?Universidad de Concepcion

02:00Huachipato?-?Universidad de Chile

04:30O Higgins?-?Deportes Iquique

07:00Univ. Catolica?-?Csd Antofagasta

23:00Palestino?-?Curico Unido

02:00Everton CD?-?Deportes Temuco

04:30Audax Italiano?-?Union Espanola

22:00Speranta Nisporeni?-?Sheriff

22:00Olimpia Balti?-?Dinamo-Auto

22:00Sfintul Gheorghe?-?Zimbru Chisinau

22:00Milsami?-?Cs Petrocub

20:00Vigvam Smolevichy?-?Dinamo Minsk

21:30Dinamo Brest?-?Dnepr Mogilev

21:30Vitebsk?-?Slutsksakhar Slutsk

22:00Shakhter Soligorsk?-?Gomel

23:45Luch Minsk?-?Gorodeya

17:00Kyzylzhar Petropavlovsk?-?Ordabasy

18:00Shakhtyor Karagandy?-?Tobol Kostanai

19:00Astana?-?Zhetysu Taldykorgan

19:00Akzhayik?-?Kaisar Kyzylorda

20:00FK Atyrau?-?Kairat Almaty

21:00FK Aktobe Lento?-?Irtysh Pavlodar

20:00Pháp U20?-?Hàn Quốc U20

17:00Magdeburg U17?-?Holstein Kiel U17

18:00Eimsbutteler Tv U17?-?Hamburger U17

18:00Werder Bremen U17?-?Hertha Bsc Berlin U17

18:00Dynamo Dresden U17?-?Vfl Wolfsburg U17

18:00Union Berlin U17?-?Hannover 96 U17

18:00Rasenballsport Leipzig U17?-?Energie Cottbus U17

21:00Kiffen?-?Salon Palloilijat Salpa

22:30Bk-46 Karis Karjaa?-?Jazz Pori

22:30Fc Espoo?-?Honka Akatemia

02:00Fluminense (RJ)?-?Chapecoense

05:00Palmeiras?-?Sport Club Recife (PE)

07:00Atletico Mineiro (MG)?-?Flamengo

02:00Bahia?-?Vasco da Gama

02:00Santos?-?Cruzeiro

02:00Botafogo RJ?-?Vitoria Salvador BA

02:00Internacional RS?-?Corinthians

05:00Ceara?-?Gremio

05:00America Mineiro?-?Sao Paulo

04:00Seattle Sounders?-?Real Salt Lake

04:30Vancouver Whitecaps?-?New England Revolution

06:00New York Red Bulls?-?Philadelphia Union

06:30Orlando City?-?Chicago Fire

07:00Minnesota United?-?Montreal Impact

08:00Colorado Rapids?-?Portland Timbers

09:00Los Angeles?-?Washington D.C. United

05:00Sporting Kansas City?-?Columbus Crew

12:00Yamagata Montedio?-?Zweigen Kanazawa FC

12:00Mito Hollyhock?-?Avispa Fukuoka

12:00Tochigi SC?-?Omiya Ardija

13:00JEF United Ichihara?-?Roasso Kumamoto

13:00Renofa Yamaguchi?-?Kamatamare Sanuki

14:00Machida Zelvia?-?Okayama

23:30Liepajas Metalurgs?-?FK Ventspils

21:00Jelgava?-?Rigas Futbola Skola

23:00Caramba/dinamo Riga?-?Metta/LU Riga

15:30Tiền Giang?-?An Giang

22:30Jakobstads Bollklubb?-?Pk-37

22:30Sc Kufu-98?-?TP47 Tornio

22:30Sjk Akatemia?-?Oulun Ls

22:30Tampere?-?Gbk Kokkola

23:00Keflavik?-?IBV Vestmannaeyjar

22:30Trenkwalder Admira?-?St.Polten

22:30Mattersburg?-?LASK Linz

22:30Rheindorf Altach?-?Sturm Graz

22:30Austria Wien?-?Red Bull Salzburg

22:30Wolfsberger AC?-?Rapid Wien

00:00KF Laci?-?Skenderbeu Korca

16:00FK Chita?-?Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk

16:00Irtysh 1946 Omsk?-?Dinamo Barnaul

16:00Zvezda Irkutsk?-?Smena Komsomolsk

17:00Dinamo St Petersburg B?-?Torpedo Vladimir

20:00Dolgiye Prudy?-?Luki Energiya

21:00Lokomotiv Moscow B?-?Znamya Truda

21:00Murom?-?Pskov 747

21:00Dnepr Smolensk?-?FK Kolomna

21:00Tekstilshchik Ivanovo?-?Chertanovo Moscow

21:00Spartak Kostroma?-?Veles

22:00Sk Taskas?-?Banga Gargzdai

22:00Top Kickers Vilnius?-?Kauno Zalgiris

23:00Hegelmann Litauen?-?Kupiskis

23:30Panerys Vilnius?-?Trakai

17:00Anzhi Junior?-?Nosta Novotroitsk

17:00Dynamo Kirov?-?Orenburg 2

20:00Lada Togliatti?-?Krylia Sovetov Ii

20:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Zenit-Izhevsk

20:00Volga Ulyanovsk?-?Kamaz

20:00Chelyabinsk?-?Syzran-2003

21:00Mordovia Saransk?-?Ural 2

20:00Chernomorets Novorossiysk?-?Anzhi Youth

20:30Legion Dynamo?-?FK Biolog

21:00FK Angusht Nazran?-?Dynamo Stavropol

21:00SKA Rostov?-?Akademia

21:00Spartak Nalchik?-?Kuban Krasnodar B

22:30Krasnodar II?-?Torpedo Armavir

22:30Mashuk-KMV?-?Afips

22:30Alania?-?Chayka K Sr

20:00Zenit Penza?-?Sokol

21:00Dinamo Briansk?-?Saturn

21:00Rotor Volgograd B?-?FK Kaluga

21:00FK Khimik Novomoskovsk?-?Strogino Moscow

21:00FK Zvezda Ryazan?-?Metallurg Lipetsk

21:00Torpedo Moscow?-?Energomash Belgorod

23:00Aalesund?-?Ham-Kam

23:00Sogndal?-?Strommen

23:00Tromsdalen UIL?-?Nest-Sotra

23:00Mjondalen?-?Sandnes Ulf

23:00Jerv?-?Viking

23:00Floro?-?Levanger

19:00Nybergsund IL Trysil?-?Alta

21:00Valerenga B?-?Floy Flekkeroy Il

23:00Bryne?-?Stjordals Blink

22:00Baltija Panevezys?-?Palanga

21:0007 Vestur Sorvagur?-?skala if

21:00EB Streymur?-?Tb Tuoroyri

21:00Vikingur Gotu?-?Ki Klaksvik

23:15Ab Argir?-?HB Torshavn

21:00B36 Torshavn?-?NSI Runavik

20:00Karosta?-?Madonas Kvarcs

22:00Benatky Nad Jizerou?-?Fk Loko Vltavin

22:00Stechovice?-?Chrudim

22:00Sk Polaban Nymburk?-?Jiskra Usti Nad Orlici

22:00Viktorie Jirny?-?Kraluv Dvur

22:00Sokol Brozany?-?Sokol Zapy

18:00Preilu?-?Fk Smiltene Bjss

18:00Trat Fc?-?Rayong

18:00Nong Bua Lamphu?-?Kasetsart

18:00Lampang?-?Army United

18:00Sisaket?-?Ang Thong Fc

19:00Udon Thani?-?Samut Songkhram FC

19:00Khonkaen FC?-?Thailand Honda Fc

19:00Ptt Rayong?-?Chiangmai Fc

20:00Khimik Svetlogorsk?-?Granit Mikashevichi

21:00Smorgon FC?-?Kommunalnik Slonim

21:00Fk Orsha?-?Naftan Novopolock

21:00Zabudova 2007?-?Zhitkovichi‎

21:30Slavia Mozyr?-?Zorka-BDU Minsk

22:00Fc Baranovichi?-?Belshina Babruisk

22:30Lokomotiv Gomel?-?Volna Pinsk

07:30Sc Scarborough Ontario?-?London City

14:00Hungary U19?-?U19 Anh

18:00Trung Quốc U19?-?Uruguay U20

20:00Nữ Vaxjo Ff?-?Nữ Kalmar

23:00Notodden FK?-?Asane Fotball

23:10Auchinleck Talbot?-?Hurlford United

02:30Nữ Ecuador U20?-?Nữ Paraguay U20

07:30Nữ U20 Bolivia?-?Argentina Féminine U20

01:00Al Oruba Sur?-?AL-Nahda

01:00Fnjaa SC?-?Al-Suwaiq Club

01:00Mrbat?-?Muscat

01:00Oman Club?-?Al Mdeebe

01:00Saham?-?Al Shabab Oma

23:30Arsenal de Sarandi?-?Club Cipolletti

02:00Margarita?-?Libertador

02:00Real Frontera?-?Llaneros de Guanare

02:30Union Atletico Falcon?-?Urena Sc

03:00Titanes?-?Cd Hermanos Colmenares

16:00Nữ Neulengbach?-?Nữ vorderland

18:30Usc Landhaus Womens?-?Bergheim/hof Womens

19:00Sturm Graz/stattegg Womens?-?Nữ st polten

20:00Sudburgenland Womens?-?Skv Altenmarkt Womens

19:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ Psv Eindhoven

19:30Nữ Sc Heerenveen?-?Nữ Twente Enschede

20:30Perseru Serui?-?Sriwijaya Palembang

20:30Bali United?-?Persib Bandung

20:30Bhayangkara Surabaya United?-?Pusamania Borneo

01:00Ia Sud America?-?Plaza Colonia

23:00AD San Juan?-?RSD Alcala Henares

23:00Up Plasencia?-?Ucd Burlades

03:00Nữ St. Kitts And Nevis?-?Nữ Us Virgin Islands

03:00Nữ curacao?-?Nữ st vincent grenadines

04:00Nữ Suriname?-?Nữ Bermuda

05:30Nữ Trinidad Tobago?-?Nữ Grenada

05:30Nữ Antigua & Barbuda?-?Nữ Saint Lucia

06:30Nữ Guyana?-?Nữ Barbados

17:00Nữ lyn?-?Grand Bodo Womens

19:30Nữ Valerenga?-?Nữ Trondheims Orn

22:00Nữ Lsk Kvinner?-?Nữ Avaldsnes

17:00Nữ neman grodno?-?Rguor Minsk Womens

18:00Nữ nadezhda?-?Nữ Zorka Bdu Minsk

20:00Nữ Minsk?-?Nữ Bobruichanka Bobruisk

02:30Nữ Chicago Red Stars?-?Orlando Pride Womens

06:00Nữ Sky Blue?-?Nữ Seattle Reign

05:00Nữ Houston Dash?-?Nữ Washington Spirit

21:00Ir Reykjavik Womens?-?Nữ Umf Sindri Hofn

18:00Nữ Brondby?-?Nữ Ob

18:00Nữ Fortuna Hjorring?-?Nữ vsk aarhus

18:00Nữ Thisted?-?Greve Womans

21:00Nữ Vildbjerg Sf?-?Nữ Varde IF

20:00Celtic Womens?-?Forfar Farmington Womens

21:15Nữ hamilton?-?Stirling University Womens

18:30Nữ Mallbackens If?-?Nữ Sundsvalls Dff

20:00Nữ assi if?-?Nữ Umea

15:30Brisbane Roar Am?-?Gold Coast United

21:00Kmsk Deinze?-?KVSK Lommel

21:00Royal Knokke?-?Dessel Sport

18:00Mejrup GU?-?Spjald If

01:30Liga de Loja?-?Gualaceo Sc

21:30Sociedad Deportivo Quito?-?Cd Puerto Quito

00:00Mushuc Runa?-?Pottu Via Ho

00:00Manta?-?Cd Clan Juvenil

03:00Cds Santa Rita?-?Orense Sc

03:00Fuerza Amarilla?-?Olmedo Riobamba

19:00TeBe Berlin?-?Hertha 06 Charlotten

19:00Sv Grun Weiss Lubben?-?Altludersdorf

19:00Eilenburg?-?Einheit Kamenz

19:00Strausberg?-?Torgelower Sv Greif

19:00Hansa Rostock Ii?-?Sc Staaken

19:00Einheit Rudolstadt?-?Hallen

20:15Siegburger Sv 04?-?Borussia Freialdenhoven

20:30Vfl Vichttal?-?Pesch 1956

15:15Sr Donaufeld Wien?-?Sv Gerasdorf Stammer

15:30Annabichler Sv?-?Vst Volkermarkt

15:30Schwarzach?-?Sc Bregenz

20:00Sv Wimpassing?-?Sv Mattersburg Amateure

21:00Sc Rohrendorf?-?Kremser

22:00Sv Ludmannsdorf?-?Dsg Sele Zell

23:00Genk?-?Zulte-Waregem

00:00KR Reykjavik?-?Ka Akureyri

00:00Vikingur Reykjavik?-?Fjolnir

02:15Stjarnan?-?Grindavik

03:00Valur?-?Breidablik

20:00Halmstads?-?Osters IF

22:30GAIS?-?Ik Frej Taby

21:00Rotherham United?-?Shrewsbury Town

23:00Desna Chernihiv?-?Zirka Kirovohrad

23:00Fk Poltava?-?Chernomorets Odessa

22:00Sepsi?-?Botosani

22:00Vasas?-?Szombathelyi Haladas

22:00Mezokovesd-Zsory?-?Ujpesti TE

22:00Debreceni VSC?-?Videoton Puskas Akademia

22:00Paksi SE?-?Balmazujvaros

22:30Ferencvarosi TC?-?Diosgyor

00:30Fehervar Videoton?-?Budapest Honved

22:20MSK Zilina?-?Trencin

21:00Ankaran Hrvatini Mas Tech?-?NK Aluminij

21:00Domzale?-?NK Olimpija Ljubljana

21:00Krsko Posavlje?-?NK Publikum Celje

21:00NK Maribor?-?Gorica

21:00NK Rudar Velenje?-?Triglav Gorenjska

23:00Nomme JK Kalju?-?Paide Linnameeskond

19:00JK Tallinna Kalev?-?Tartu JK Tammeka

17:45Podbeskidzie?-?Wigry Suwalki

17:45Bytovia Bytow?-?Chrobry Glogow

17:45Gornik Leczna?-?Rakow Czestochowa

17:45Miedz Legnica?-?Chojniczanka Chojnice

17:45Olimpia Grudziadz?-?GKS Katowice

17:45Olsztyn OKS 1945?-?Stal Mielec

17:45Pogon Siedlce?-?Puszcza Niepolomice

17:45Ruch Chorzow?-?Zaglebie Sosnowiec

17:45GKS Tychy?-?Odra Opole

21:00Atvidabergs FF?-?Kristianstads FF

21:00Karlskrona?-?Ljungskile SK

21:00Mjallby AIF?-?Grebbestads If

22:00IK Oddevold?-?Lunds BK

22:30Klubi 04?-?AC Oulu

21:30Gute?-?BKV Norrtalje

22:00Vasalunds IF?-?Ifk Lidingo

23:00Politehnica Timisoara?-?Ripensia Timisoara

18:30Balotesti?-?Clinceni

19:00IFK Ostersund?-?Friska Viljor

21:00Aiginiakos?-?Panahaiki-2005

21:00Anagenisi Karditsa?-?Aris Thessaloniki

21:00Apollon Kalamaria?-?Acharnaikos

21:00Apollon Larissas?-?Giorgos Karaiskakis

21:00OFI Crete?-?Athletic Union Of Sparta

21:00Panegialios?-?Veria

21:00Panserraikos?-?Doxa Dramas

23:00Nữ Hafnarfjordur?-?Nữ Thor Ka Akureyri

02:15Nữ Ibv Vestmannaeyjar?-?Nữ Valur

23:00Elva?-?Nomme Jk Kalju Ii

23:00Flora Tallinn 2?-?Jk Welco Elekter

22:00Gyirmot Se?-?Budafoki Mte

22:00Budaorsi Sc?-?Szolnoki MAV

22:00Nyiregyhaza?-?Vac-Dunakanyar

22:00Dorogi?-?Bekescsaba

22:00Soroksar?-?Cegled

22:00Kazincbarcika?-?Csakvari Tk

22:00Szegedi Ak?-?Siofok

22:00Soproni Svse-gysev?-?Zalaegerszegi TE

22:00Mte Mosonmagyarovar?-?ETO Gyori FC

22:00Vestri?-?Umf Afturelding

23:00Thor Akureyri?-?Fram Reykjavik

01:00Afc Hermannstadt?-?Universitatea Craiova

19:00Kvarnby IK?-?Savedalens IF

20:00Rosengard?-?Assyriska Bk

20:00Varbergs Gif?-?Vinbergs If

19:00Nữ Sc Sand?-?Nữ Fcr 2001 Duisburg

19:00Nữ Sg Essen Schonebeck?-?Nữ Eintracht Frankfurt

19:00Nữ Ff Usv Jena?-?Nữ Sc Freiburg

19:00Nữ Bayern Munich?-?Nữ Wolfsburg

19:00Nữ Koln?-?Nữ Werder Bremen

19:00Nữ Hoffenheim?-?Nữ Turbine Potsdam

23:00Widzew lodz?-?Polonia Warszawa

23:00Stal Rzeszow?-?Kszo Ostrowiec

19:00Zurich?-?Young Boys

17:00Zaglebie Lubin Youth?-?Odra Opole Youth

17:00Slask Wroclaw Youth?-?Pogon Szczecin Youth

19:00Resovia Youth?-?Progres Krakow Youth

21:00Motor Lublin Youth?-?Sms Lodz Youth

22:00Warta Gorzow Wielkopolski Youth?-?Chrobry Glogow Youth

21:00Nữ Fjolnir?-?Nữ Ia Akranes

23:00Nữ Hamrarnir?-?Nữ Fylkir

00:00Nữ Haukar?-?Nữ Umf Afturelding

22:30Nữ Rosengard?-?Nữ Vittsjo Gik

18:00Nữ Hammarby?-?Djurgardens Womens

19:00Nữ Kopparbergs/goeteborg?-?Nữ Pitea IF

21:00Uks Lodz Womens?-?Nữ Mks Olimpia Szczecin

21:00Nữ Biala Podlaska?-?Nữ klub sportowy gorzno

21:00Nữ Ts Mitech Zywiec?-?Azs Uj Krakow Womens

21:00Nữ sportowa czworka radom?-?Nữ Azs Wroclaw

22:30Nữ Czarni Sosnowiec?-?Nữ Azs Pwsz Walbrzych

22:30Nữ Gornik Leczna?-?Nữ Kkpk Medyk Konin

20:00Tegs Sk?-?Rynninge IK

20:30Skelleftea Ff?-?Arameisk-syrianska If

21:00Carlstad United BK?-?Fc Linkoping City

22:00Sandvikens IF?-?Vasteras

22:00Assyriska FF?-?Sollentuna United FF

20:00Stpolten Youth?-?Fcm Traiskirchen

17:00Nomme United?-?Tallinna Jk Legion

17:00Ajax Lasnamae?-?Paide Linnameeskond B

17:00Voru Jk?-?Kohtla Jarve Jk Jarve

15:15Velke Mezirici?-?HFK Olomouc

22:00Valasske Mezirici?-?Unicov

23:00Nữ Hjk Helsinki?-?Nữ Honka

23:00Nữ Pallokissat?-?Nữ Aland

22:00Nữ Koka Ksk Fnla?-?Nữ ujpesti

20:00Nữ paris?-?Nữ fleury 91

20:00Nữ Asj Soyaux?-?Nữ PSG

20:00Nữ Guingamp?-?Marseille Womens

20:00Nữ Montpellier Hsc?-?Nữ Asptt Albi

20:00Nữ Rodez Aveyron?-?Nữ Lyon

20:00Bordeaux Womens?-?Nữ lille osc metropole

17:00Karlsruher Sc U17?-?Heidenheim U17

18:00Spvgg Unterhaching U17?-?Eintracht Frankfurt U17

18:00Stuttgarter Kickers U17?-?Bayern Munich U17

18:00Sc Freiburg U17?-?Kaiserslautern U17

18:00Sv Elversberg U17?-?Vfb Stuttgart U17

18:00Hoffenheim U17?-?Nurnberg U17

18:00Augsburg U17?-?1 Fsv Mainz 05 U17

18:00Arminia Bielefeld U17?-?Bochum U17

18:00Viktoria Koln U17?-?Koln U17

18:00Dortmund U17?-?Monchengladbach U17

18:00Sg Unterrath U17?-?Fortuna Dusseldorf U17

18:00Hombrucher Sv U17?-?Msv Duisburg U17

18:00Aachen U17?-?Bayer Leverkusen U17

18:00Preussen Munster U17?-?Schalke 04 U17

17:00Rakvere Flora?-?Tallinna Levadia 2

19:30Albirex Niigata FC?-?Balestier Khalsa FC

19:30Geylang United FC?-?Tampines Rovers FC

21:00Selangor PKNS?-?Johor

17:00Viettel?-?Đắc Lắc

21:00Ukm?-?Sarawak

16:00Bucheon 1995?-?Ansan Greeners

12:30Adelaide Comets?-?Adelaide United Fc Youth

18:30Zhejiang Yiteng?-?Dalian Chaoyue

13:00Taringa Rovers?-?University of Queensland

12:00St Albans Saints?-?Moreland City

14:30Beijing Tech?-?Baotou Southern

11:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Inac Kobe

11:00Nữ As Elfen Sayama?-?Nữ orca kamogawa

11:00Nữ Shizuoka Sangyo University?-?Nữ Yunogo Belle

11:30Nữ Setagaya Sfida?-?Nữ Iga Kunoichi

19:30Cheng Fung?-?Chao Pak Kei

11:00Northern wandering?-?Hobart Olympia Warriors

11:00South Hobart?-?Hobart Zebras

02:30Brasil De Pelotas Rs?-?Londrina (PR)

02:30Goias?-?Boa Esporte Clube

02:30Sao Bento?-?Juventude Rs

07:00Guarani Futebol Clube?-?CRB (AL)

03:30Guastatoya?-?Xelaju MC

06:10Defensores de Belgrano?-?UAI Urquiza

04:20Sol De America?-?Olimpia Asuncion

06:30Libertad Asuncion?-?Deportivo Capiata

03:30Cerro Porteno?-?General Diaz

05:40Deportivo Santani?-?Sportivo Luqueno

01:00Comerciantes Unidos?-?Sport Huancayo

03:30Utc Cajamarca?-?Universitario de Deportes

05:45Deportivo Municipal?-?Sport Rosario

23:15Sporting Cristal?-?Deportivo Union Comercio

01:30Academia Deportiva Cantolao?-?Dep. San Martin

04:00Alianza Lima?-?Sport Boys Warnes

06:15Real Garcilaso?-?Em Deportivo Binacional

01:00Nacional Ac Sao Paulo Youth?-?Portuguesa Youth

01:00Matonense Sp Youth?-?Marilia 2

01:00Santos Youth?-?Agua Santa Sp Youth

01:00Uniao Barbarense Youth?-?Rio Branco Youth

01:00Santo Andre Youth?-?Palmeiras Youth

01:00Red Bull Brasil Youth?-?Capivariano Sp Youth

01:00Osto Youth Team?-?Ponte Preta Youth

01:00Penapolense Youth?-?Rio Preto Youth

01:00Barretos U20?-?Gremio Novorizontin Youth

01:00Gremio Osasco Youth?-?Juventus Ac Youth

01:00Monte Azul Sp Youth?-?Olimpia Sp U20

02:00Itapirense U20?-?Independente Sp Youth

03:00Inter Bebedouro Sp Youth?-?Jose Bonifacio Sp Youth

01:00Racing Club Montevideo?-?Rampla Juniors

01:00Centro Atletico Fenix?-?Danubio FC

05:00Ca Atenas?-?CA Penarol

01:00Wanderers FC?-?Nacional Montevideo

01:00Boston River?-?Defensor

01:00Club Atletico Progreso?-?Ca River Plate

03:15Cerro Montevideo?-?Liverpool P

02:00Ca River Plate Asuncion?-?2 De Mayo Pjc

02:00Guay Leena?-?Deportivo Liberacion

02:00Fulgencio Yegros?-?Ri 3 Corrales

05:00Puerto Montt?-?Union San Felipe

23:00Cd Magallanes?-?San Marcos De Arica

23:00Huadiwei Sub?-?Cd Santiago Morning

02:30Cobresal?-?Santiago Wanderers

03:00Cobreloa?-?Csyd Barnechea

03:00Cd Copiapo S.a.?-?Nublense

07:00Rangers Talca?-?La Serena

21:00Parana PR?-?Atletico Paranaense

01:15Platinum Stars?-?Black Leopards

04:15Real Potosi?-?Royal Pari

06:30Sport Boys Warnes?-?Club Guabira

02:00Jorge Wilstermann?-?San Jose

04:15The Strongest?-?Bolivar

04:00Univ. Catolica?-?CD El Nacional

00:00Deportivo Cuenca?-?Sociedad Deportiva Aucas

04:00Guayaquil City?-?Macara

07:30Club Sport Emelec?-?Barcelona SC ECU

04:00Aragua?-?Carabobo

06:30Deportivo La Guaira?-?Mineros de Guayana

04:00Estudiantes Merida?-?Zamora Barinas

06:30Deportivo Lara?-?Caracas FC

22:00Plateau United?-?Abia Warriors

22:00Kwara United?-?Ifeanyi Ubah

22:00Niger Tornadoes?-?Wikki Tourist

22:00Yobe Desert Stars?-?Akwa United

22:00Go Round Omoku?-?Lobi Stars

22:00Enugu Rangers International?-?Heartland

22:00Enyimba International?-?Katsina United

22:00Sunshine Stars?-?Nasarawa United

22:00Kano Pillars?-?Rivers United

22:00Mfm?-?El Kanemi Warriors

01:00Toronto 2?-?Tampa Bay Rowdies

04:00Portland Timbers 2?-?Real Monarchs Slc

04:00Swope Park Rangers?-?Phoenix Rising

06:00Charleston Battery?-?Nashville

06:00Pittsburgh Riverhounds?-?Harrisburg Islanders

06:00Richmond Kickers?-?Charlotte Independence

06:30Cincinnati?-?Louisville City

09:00Orange County Blues Fc?-?Fresno

00:00New York Red Bulls B?-?Indy Eleven

04:00Charleston Battery?-?Ottawa Fury

15:00Kariobangi Sharks?-?Bandari

18:00Posta Rangers?-?Nakumatt

19:00Mathare United?-?Kericho

19:00Vihiga United?-?Deckard Lian

19:00Ulinzi Stars Nakuru?-?Sofapaka

20:15Wazito?-?Nzoia United

17:30PK-35?-?Poxyt

17:30Espa?-?Tups

17:30Jps?-?Sc Riverball

01:30Ca Atlas?-?Argentino De Merlo

01:30Liniers?-?General Lamadrid

18:00Nd Gorica U19?-?Aluminij U19

18:00Publikum Celje U19?-?Noga Triglav U19

18:00Krka U19?-?Maribor U19

18:00Krsko U19?-?Bravo U19

18:00Ns Mura U19?-?Radomlje U19

18:00Olimpija Ljubljana U19?-?Domzale U19

20:00B 73 Slagelse?-?Fa 2000

20:00Tfc Odsherred?-?Avedore IF

15:15Meteor Praha?-?Kladno

15:15Mfk Havirov?-?Slavicin

15:30Ssk Bilovec?-?Vratimov

15:30Polanka?-?So Bruntal

15:30Ujezd Nad Lesy?-?Sk Zbraslav

16:00Yangon United?-?Hantharwady United

16:30Magway?-?Mawyawadi

12:00Hakoah Sydney?-?Sydney FC U21

12:00Blacktown City Demons?-?South Coast Wolves

13:15APIA Leichhardt Tigers?-?Manly United

01:00Nữ rio preto?-?Nữ audax sp

01:00Nữ sao jose dos campos?-?Nữ portuguesa

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 27/05/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn