Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A) vòng 7 2024 - Kqbd Nga
Vòng đấu
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:00 | 4 | Dinamo Moscow B | 6-1 | Irkutsk | (3-0) | |
28/04 21:00 | 6 | Rubin Yalta | 0-2 | FK Astrakhan | (0-0) | |
28/04 20:00 | 4 | Salyut-Energia Belgorod | 1-1 | Zenit Penza | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 0-1 | Luki Energiya | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | FK Oryol | 1-0 | FK Spartak Tambov | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | Znamya Truda | 1-1 | Baltika-BFU Kaliningrad | (1-1) | |
28/04 19:00 | 3 | FK Orenburg-2 | 2-0 | FK Ural-2 | (1-0) | |
28/04 19:00 | 4 | Dynamo Vologda | 1-1 | Spartak Moscow II | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | Torpedo Vladimir | 1-2 | Rodina Moskva III | (1-1) | |
28/04 19:00 | 6 | Alania-d Vladikavkaz | 1-2 | FK Kuban Kholding | (0-2) | |
28/04 18:00 | 4 | FK Ryazan | 1-2 | Arsenal Tula II | (0-0) | |
28/04 18:00 | 4 | FC Tver | 2-3 | Saturn Moscow | (2-1) | |
28/04 18:00 | 4 | Chertanovo Moscow | 3-0 | Zenit-2 St.Petersburg | (2-0) | |
28/04 18:00 | 4 | Kvant Obninsk | 0-1 | FK Khimki B | (0-0) | |
28/04 17:30 | 3 | Akron Togliatti B | 4-2 | Uralets Nizhny Tagil | (2-1) | |
28/04 16:00 | 3 | Sokol Kazan | 1-1 | Krylia Sovetov II | (1-0) | |
28/04 10:00 | 4 | SKA Khabarovsk II | 2-3 | Kompozit | (0-1) | |
28/04 09:00 | 4 | SY Sakhalinsk | 0-2 | FK Kosmos Dolgoprudny | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:00 | 6 | Nart Cherkessk | 1-2 | FC Sevastopol | (1-0) | |
27/04 21:00 | 3 | Dinamo Barnaul | 2-2 | FC Nizhny Novgorod II | (0-1) | |
27/04 20:00 | 6 | FK Forte Taganrog | 4-0 | Dinamo Makhachkala B | (2-0) | |
27/04 20:00 | 6 | Legion Dynamo | 0-0 | FK Biolog | (0-0) | |
27/04 20:00 | 6 | FK Angusht Nazran | 2-0 | Stavropolye-2009 | (1-0) | |
27/04 20:00 | 6 | Stroitel Kamensk-Shakhtinsky | 1-2 | FK Rostov-2 | (1-1) | |
27/04 20:00 | 6 | Druzhba Maykop | 1-2 | FK Pobeda Junior | (0-0) | |
27/04 19:00 | 4 | Dinamo Saint Petersburg | 2-0 | Zvezda Sint Petersburg | (1-0) | |
27/04 19:00 | 3 | Nosta Novotroitsk | 0-3 | Amkar Perm | (0-3) | |
27/04 19:00 | 3 | FC Lada Togliatti | 0-3 | Dynamo Kirov | (0-0) | |
27/04 18:00 | 3 | FK Volna Nizhegorodskaya | 0-2 | Rubin Kazan B | (0-1) | |
27/04 15:00 | 4 | Strogino Moscow | 1-2 | Dinamo Vladivostok | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 20:00 | 1 | FK Pobeda Junior | 0-0 | FC Sevastopol | (0-0) | |
24/04 20:00 | 1 | FK Kuban Kholding | 0-1 | Spartak Nalchik | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | 3 | Baltika-BFU Kaliningrad | 3-0 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | (1-0) | |
21/04 19:00 | 2 | Uralets Nizhny Tagil | 1-3 | Dinamo Barnaul | (0-1) | |
21/04 19:00 | 3 | Znamya Truda | 2-1 | FC Tver | (2-1) | |
21/04 18:00 | 3 | Zenit-2 St.Petersburg | 2-1 | Dynamo Vologda | (1-1) | |
21/04 18:00 | 3 | Arsenal Tula II | 2-0 | FK Kosmos Dolgoprudny | (1-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Rodina Moskva III | 2-0 | Dinamo Saint Petersburg | (0-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Zenit Penza | 0-1 | FK Ryazan | (0-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Kompozit | 3-2 | FK Oryol | (1-0) |
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A) đêm nay, cập nhật kqbd trực tuyến Hạng 2 Nga (Nhóm A) hôm nay CHÍNH XÁC nhất.
Xem KQBD Hạng 2 Nga (Nhóm A) hôm nay mới nhất
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A) năm 2024 mới nhất hôm nay. Chúng tôi cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Nga (Nhóm A) CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Nếu anh em đang tìm kiếm một trang web cập nhật đầy đủ kq bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A) và các thông tin thể thao hot nhất thì chắc chắn sẽ không thể bỏ qua bongdanet.co. Xem kết quả bóng đá Hạng 2 Nga (Nhóm A) đêm qua, hôm nay của đầy đủ các đội bóng mùa giải mới nhất 2024.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá U23 Châu Á
Ngày 03/05/2024
FK Biolog 20:00 Nart Cherkessk
Ngày 04/05/2024
Stavropolye-2009 19:00 Alania-d Vladikavkaz
Spartak Nalchik 20:00 Legion Dynamo
FK Astrakhan 20:00 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
FK Pobeda Junior 20:00 FK Angusht Nazran
FK Kuban Kholding 20:00 Rubin Yalta
FC Sevastopol 21:00 Druzhba Maykop
FK Rostov-2 21:00 FK Forte Taganrog
Ngày 18/05/2024
Zvezda Sint Petersburg 21:00 Znamya Truda
Ngày 19/05/2024
Zenit Penza 21:00 Kvant Obninsk
FK Spartak Tambov 21:00 Strogino Moscow
FK Kolomna 21:00 Salyut-Energia Belgorod
Dinamo Moscow B 21:00 Dynamo Vologda
Saturn Moscow 21:00 Chertanovo Moscow
FK Kosmos Dolgoprudny 21:00 FK Ryazan
Zenit-2 St.Petersburg 21:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611