himalayya

Kết quả Hạng 3 Nga mùa 2016 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nga trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 17/10/2017).

Kqbd Hạng 3 Nga 2016 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Nga trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 17/10/2017 21:50
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
16/10 20:00 Lokomotiv Moscow 2-0 Inter Alfa (1-0)
16/10 18:00 Titan Klin 5-1 Sergiev Posad (1-0)
16/10 18:00 A Multi Garp Reserve 6-0 Lobnya (1-0)
16/10 16:00 Vityaz Gazprom Tran Ufa 2-4 Tobol Tobolsk (0-2)
13/10 18:50 1Troitsk 1-3 Zelenograd (1-0)
12/10 22:10 Setun Kuntsevo 7-3 Sviblovo (2-3)
12/10 19:30 Fsm 2 4-1 Kuntsevo (0-0)
09/10 23:30 Ekran Politechnik 2-3 Laz St Petersburg (2-1)
09/10 18:05 Znamya Noginsk 4-1 A Multi Garp Reserve (1-1)
09/10 18:05 Vityaz M Podolsk 1-5 Olimp Skopa Moscow (0-0)
09/10 18:00 Saturn-2 Moscow Region 0-2 Lyubertsy (0-1)
27/09 16:00 Zenit Moskva 3-8 Grad Moscow (0-4)
26/09 19:50 Fsm 1-1 Letnii Dozhdik (0-1)
19/09 19:30 Vaynakh Shali 4-1 FK Astrakhan (2-1)
14/09 21:00 Olimp Skopa Moscow 0-0 A Multi Garp Reserve (0-0)
14/09 20:50 Metallist Korolev 11-0 Olimp Odintsovo (4-0)
14/09 19:50 Kvant Obninsk 4-0 Chayka K Sr (3-0)
14/09 19:50 Vityaz M Podolsk 0-3 Titan Klin (0-0)
14/09 19:50 Znamya Noginsk 4-1 Saturn-2 Moscow Region (1-1)
13/09 20:20 Nika Moscow 0-5 Inter Alfa (0-2)
07/09 22:59 Yunost Moskvy Spartak 2 2-8 Fsm 2 (1-4)
06/09 19:50 Zenit Moskva 1-9 Letnii Dozhdik (0-3)
06/09 19:50 Nika Moscow 0-10 Khimki M (0-4)
31/08 21:00 Olimpus Skopje Balashikha 2-0 Uor 5 Egoryevsk (0-0)
31/08 16:00 Kuntsevo 1-0 Yunost Moskvy Spartak 2 (0-0)
24/08 22:00 Rosich 2 1-2 Fsm 2 (1-1)
24/08 20:05 FK Astrakhan 0-2 Vaynakh Shali (0-1)
24/08 19:05 Torpedo M Sdysshor Vladimir 1-0 FK Vologda (0-0)
24/08 17:00 Yunost Moskvy Spartak 2 6-0 Fsop Russia (3-0)
17/08 21:30 Inter Alfa 1-1 Troitsk (1-1)
17/08 21:05 Znamya Noginsk 1-0 Metallist Korolev (0-0)
17/08 21:00 Lyubertsy 6-2 Titan Klin (4-1)
17/08 21:00 Saturn-2 Moscow Region 2-2 Kvant Obninsk (1-1)
17/08 20:00 1Grad Moscow 2-2 Strogino Moscow (0-1)
08/08 20:00 Tobol Tobolsk 1-0 Irtysh D Omsk (1-0)
31/07 22:30 Olimp Odintsovo 4-2 FK Kolomna (2-2)
31/07 22:00 FK Istra 4-2 A Multi Garp Reserve (0-2)
31/07 22:00 Znamya Noginsk 0-0 Olimp Skopa Moscow (0-0)
31/07 22:00 Uor 5 Egoryevsk 0-1 Lyubertsy (0-1)
31/07 22:00 Saturn-2 Moscow Region 1-2 Titan Klin (0-1)
27/07 17:00 Ural D Yekaterinburg 1-1 Tyumen D (1-1)
27/07 16:30 Vityaz Gazprom Tran Ufa 0-3 Metallurg Asha (0-0)
19/07 22:59 Energomash Belgorod 0-0 Torpedo Moscow (0-0)
19/07 22:59 Saturn 2-1 Dinamo Briansk (2-1)
19/07 22:59 Zorkyi Krasnogorsk 0-3 Ararat Moscow (0-3)
19/07 22:59 Luki Energiya 0-1 Dolgiye Prudy (0-1)
19/07 22:30 Pskov 747 0-2 Murom (0-1)
19/07 22:30 FK Kaluga 1-0 Rotor Volgograd Ii (0-0)
19/07 22:00 1FK Kolomna 0-1 Dnepr Smolensk (0-1)
19/07 22:00 Sokol 2-0 Zenit Penza1 (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay (ngày 17/10/2017)

Địa chỉ: 36 Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

VPGD: 21 Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Giấy phép MXH số 345/GP-BTTTT cấp ngày 24/7/2015

Hotline: 0906.256.896

Email: info@bongdanet.vn

Hỗ trợ 24h: 0435 377 838

Fax: 0435 377 075