Kết quả Hạng 3 Nga mùa 2016 - Kqbd Nga

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nga trực tuyến hôm nay, mùa bóng 2016 ) cập nhật kết quả, tỷ số hiệp 1 (H1), cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, penalty, đội hình thi đấu các trận đấu bóng đá 2016 đêm qua (tối qua) & rạng sáng nay (ngày 24/02/2018).

Danh sách lịch thi đấu & kết quả bóng đá hôm nay nổi bật: kết quả NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF, Hàn Quốc, Nhật Bản cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay. Lịch và kêt quả Hạng 3 Nga 2018 hôm nay - kết quả bóng đá Russia Division 3 - kết quả bóng đá Nga 2018 trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai cập nhật MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd Hạng 3 Nga 2016 được cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất theo THỜI GIAN THỰC, theo múi giờ của Việt Nam với đầy đủ thông tin vòng đấu, tỷ số, bàn thắng, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn và các tình huống trong trận đấu.

Kết quả, tỷ số bóng đá Hạng 3 Nga trực tiếp sắp xếp THUẬN TIỆN & ĐẦY ĐỦ theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết, trận khai mạc, vòng cuối) & thông tin tiện ích trận đấu như video bàn thắng, highlights, link sopcast & link xem trực tiếp trận đấu ngay trên chuyên trang kết quả này.

Để THUẬN TIỆN, CỘT GIỮA là danh sách MÙA GIẢI & KQBD Nga (những giải đấu BÓNG ĐÁ thuộc quốc gia/châu lục Nga).

Cập nhật lúc: 24/02/2018 09:15
Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý

Mùa bóng
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 01/11/2017
01/11/2017 19:10 Prialit Reutov 4-1 Letnii Dozhdik (2-1)
01/11/2017 18:05 Zelenograd 2-0 Grad Moscow1 (0-0)
Thứ ba, Ngày 31/10/2017
31/10/2017 19:10 Ararat Moscow 1-5 Fsm (1-2)
31/10/2017 19:00 Troitsk 3-1 Strogino Moscow (1-0)
Thứ năm, Ngày 26/10/2017
26/10/2017 18:00 Lyubertsy 2-0 Uor 5 Egoryevsk (1-0)
Thứ tư, Ngày 25/10/2017
25/10/2017 19:30 1Fsm 2-2 Grad Moscow1 (1-0)
Thứ năm, Ngày 19/10/2017
19/10/2017 23:55 Laz St Petersburg 0-0 Mashtekh1 (0-0)
Thứ tư, Ngày 18/10/2017
18/10/2017 18:05 Olimp Skopa Moscow 4-5 Uor 5 Egoryevsk (2-3)
18/10/2017 16:05 Khimki M 5-2 Ararat Moscow (3-1)
Thứ hai, Ngày 16/10/2017
16/10/2017 20:00 Lokomotiv Moscow 2-0 Inter Alfa (1-0)
16/10/2017 18:00 Titan Klin 5-1 Sergiev Posad (1-0)
16/10/2017 18:00 A Multi Garp Reserve 6-0 Lobnya (1-0)
16/10/2017 16:00 Vityaz Gazprom Tran Ufa 2-4 Tobol Tobolsk (0-2)
Thứ sáu, Ngày 13/10/2017
13/10/2017 18:50 1Troitsk 1-3 Zelenograd (1-0)
Thứ năm, Ngày 12/10/2017
12/10/2017 22:10 Setun Kuntsevo 7-3 Sviblovo (2-3)
12/10/2017 19:30 Fsm 2 4-1 Kuntsevo (0-0)
Thứ hai, Ngày 09/10/2017
09/10/2017 23:30 Ekran Politechnik 2-3 Laz St Petersburg (2-1)
09/10/2017 18:05 Znamya Noginsk 4-1 A Multi Garp Reserve (1-1)
09/10/2017 18:05 Vityaz M Podolsk 1-5 Olimp Skopa Moscow (0-0)
09/10/2017 18:00 Saturn-2 Moscow Region 0-2 Lyubertsy (0-1)
Thứ tư, Ngày 27/09/2017
27/09/2017 16:00 Zenit Moskva 3-8 Grad Moscow (0-4)
Thứ ba, Ngày 26/09/2017
26/09/2017 19:50 Fsm 1-1 Letnii Dozhdik (0-1)
Thứ ba, Ngày 19/09/2017
19/09/2017 19:30 Vaynakh Shali 4-1 FK Astrakhan (2-1)
Thứ năm, Ngày 14/09/2017
14/09/2017 21:00 Olimp Skopa Moscow 0-0 A Multi Garp Reserve (0-0)
14/09/2017 20:50 Metallist Korolev 11-0 Olimp Odintsovo (4-0)
14/09/2017 19:50 Kvant Obninsk 4-0 Chayka K Sr (3-0)
14/09/2017 19:50 Vityaz M Podolsk 0-3 Titan Klin (0-0)
14/09/2017 19:50 Znamya Noginsk 4-1 Saturn-2 Moscow Region (1-1)
Thứ tư, Ngày 13/09/2017
13/09/2017 20:20 Nika Moscow 0-5 Inter Alfa (0-2)
Thứ năm, Ngày 07/09/2017
07/09/2017 22:59 Yunost Moskvy Spartak 2 2-8 Fsm 2 (1-4)
Thứ tư, Ngày 06/09/2017
06/09/2017 19:50 Zenit Moskva 1-9 Letnii Dozhdik (0-3)
06/09/2017 19:50 Nika Moscow 0-10 Khimki M (0-4)
Thứ năm, Ngày 31/08/2017
31/08/2017 21:00 Olimpus Skopje Balashikha 2-0 Uor 5 Egoryevsk (0-0)
31/08/2017 16:00 Kuntsevo 1-0 Yunost Moskvy Spartak 2 (0-0)
Thứ năm, Ngày 24/08/2017
24/08/2017 22:00 Rosich 2 1-2 Fsm 2 (1-1)
24/08/2017 20:05 FK Astrakhan 0-2 Vaynakh Shali (0-1)
24/08/2017 19:05 Torpedo M Sdysshor Vladimir 1-0 FK Vologda (0-0)
24/08/2017 17:00 Yunost Moskvy Spartak 2 6-0 Fsop Russia (3-0)
Thứ năm, Ngày 17/08/2017
17/08/2017 21:30 Inter Alfa 1-1 Troitsk (1-1)
17/08/2017 21:05 Znamya Noginsk 1-0 Metallist Korolev (0-0)
17/08/2017 21:00 Lyubertsy 6-2 Titan Klin (4-1)
17/08/2017 21:00 Saturn-2 Moscow Region 2-2 Kvant Obninsk (1-1)
17/08/2017 20:00 1Grad Moscow 2-2 Strogino Moscow (0-1)
Thứ ba, Ngày 08/08/2017
08/08/2017 20:00 Tobol Tobolsk 1-0 Irtysh D Omsk (1-0)
Thứ hai, Ngày 31/07/2017
31/07/2017 22:30 Olimp Odintsovo 4-2 FK Kolomna (2-2)
31/07/2017 22:00 FK Istra 4-2 A Multi Garp Reserve (0-2)
31/07/2017 22:00 Znamya Noginsk 0-0 Olimp Skopa Moscow (0-0)
31/07/2017 22:00 Uor 5 Egoryevsk 0-1 Lyubertsy (0-1)
31/07/2017 22:00 Saturn-2 Moscow Region 1-2 Titan Klin (0-1)
Thứ năm, Ngày 27/07/2017
27/07/2017 17:00 Ural D Yekaterinburg 1-1 Tyumen D (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 24/02/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn

Hotline: 0906.256.896