Kết quả trận AC Milan vs Venezia, 01h45 ngày 23/09

AC Milan
AC Milan
2
Venezia
Venezia
0
Kết quả bóng đá Serie A

AC Milan vs Venezia


01:45 ngày 23/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ AC Milan vs Venezia


TLCA
0.28 : 0:0 : 2.77
TL bàn thắng:
7.69 : 2 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 10.00 : 126.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính AC Milan vs Venezia

 25'      yellow_cardFrancesco Forte
 53'      substitutionDomen Crnigoj↑Dor Peretz↓
 53'      substitutionThomas Henry↑Francesco Forte↓
 59'    Alexis Saelemaekers↑Alessandro Florenzi↓ substitution  
 59'    Fikayo Tomori↑Matteo Gabbia↓ substitution  
 59'    Theo Hernandez↑Fode Ballo Toure↓ substitution  
 68'    Brahim Diaz (Assist:Theo Hernandez) goal 1-0  
 74'      substitutionPasquale Mazzocchi↑Tyronne Ebuehi↓
 74'      substitutionDavid Okereke↑Dennis Johnsen↓
 74'    Pietro Pellegri↑Ante Rebic↓ substitution  
 77'      yellow_cardMattia Caldara
 81'      substitutionTanner Tessmann↑Antonio Junior Vacca↓
 81'    Franck Kessie↑Brahim Diaz↓ substitution  
 82'    Theo Hernandez (Assist:Alexis Saelemaekers) goal 2-0  

Đội hình thi đấu AC Milan vs Venezia

AC Milan Venezia
16 Mike Maignan
5 Fode Ballo Toure
13 Alessio Romagnoli
46 Matteo Gabbia
20 Pierre Kalulu Kyatengwa
4 Ismael Bennacer
8 Sandro Tonali
17 Rafael Leao
10 Brahim Diaz
25 Alessandro Florenzi
12 Ante Rebic
1 Niki Maenpaa
22 Tyronne Ebuehi
31 Mattia Caldara
32 Pietro Ceccaroni
3 Cristian Molinaro
42 Dor Peretz
5 Antonio Junior Vacca
27 Gianluca Busio
10 Mattia Aramu
9 Francesco Forte
17 Dennis Johnsen
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Fikayo Tomori
79 Franck Kessie
96 Andreas Jungdal
56 Alexis Saelemaekers
64 Pietro Pellegri
1 Anton Ciprian Tatarusanu
27 Daniel Maldini
19 Theo Hernandez
14 Andrea Conti
7 Samuel Castillejo
7 Pasquale Mazzocchi
33 Domen Crnigoj
18 Daan Heymans
19 Bjarki Steinn Bjarkason
28 David Schnegg
8 Tanner Tessmann
23 Sofian Kiyine
30 Michael Svoboda
91 Filippo Neri
77 David Okereke
13 Marco Modolo
14 Thomas Henry

Số liệu thống kê AC Milan vs Venezia

AC Milan   Venezia
 
Giao bóng trước
 
0
4
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
2
15
 
Tổng cú sút
 
8
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
8
 
Sút ra ngoài
 
6
3
 
Cản sút
 
0
9
 
Sút Phạt
 
11
67%
 
Kiểm soát bóng
 
33%
69%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
31%
637
 
Số đường chuyền
 
316
88%
 
Chuyền chính xác
 
75%
12
 
Phạm lỗi
 
13
0
 
Việt vị
 
1
26
 
Đánh đầu
 
26
11
 
Đánh đầu thành công
 
15
2
 
Cứu thua
 
2
22
 
Rê bóng thành công
 
18
18
 
Đánh chặn
 
2
14
 
Ném biên
 
19
22
 
Cản phá thành công
 
18
9
 
Thử thách
 
14
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
156
 
Pha tấn công
 
70
65
 
Tấn công nguy hiểm
 
24

23:30 Brighton Hove Albion 1-4 Manchester City

21:00 Leeds United 1-1 Wolves

21:00 Southampton 2-2 Burnley

21:00 Everton 2-5 Watford

21:00 Crystal Palace 1-1 Newcastle United

18:30 Chelsea 7-0 Norwich City 1

02:00 Lille 1-1 Stade Brestois

22:00 1 Nantes 2-1 Clermont 1

02:00 Athletic Bilbao 2-1 Villarreal

23:30 Elche 2-2 RCD Espanyol

21:15 Cadiz 0-2 Alaves

19:00 Valencia 2-2 Mallorca 1

01:45 2 Bologna 2-4 AC Milan

22:59 Sassuolo 3-1 Venezia

20:00 Salernitana 2-4 Empoli

23:30 Hertha Berlin 1-0 Monchengladbach

20:30 RB Leipzig 4-1 Greuther Furth

20:30 VfL Wolfsburg 0-2 SC Freiburg

20:30 Arminia Bielefeld 1-3 Borussia Dortmund

20:30 Bayern Munchen 4-0 TSG Hoffenheim

13:00 Nagoya Grampus 2-2 Vissel Kobe

12:00 Consadole Sapporo 0-0 Avispa Fukuoka

15:00 Gamba Osaka 1-0 Sagan Tosu

13:00 Shonan Bellmare 2-1 Yokohama FC

12:00 FC Tokyo 1-2 Kashima Antlers

12:00 Tokushima Vortis 1-1 Oita Trinita

12:00 Vegalta Sendai 2-0 Hiroshima Sanfrecce

13:00 Gangwon FC 1-4 FC Seoul 1

13:00 Suwon City 1-3 Gwangju Football Club

13:00 Pohang Steelers 0-1 Incheon United

13:00 Jeju United 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors

13:00 Seongnam FC 2-1 Ulsan Hyundai FC

13:00 Daegu FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

09:10 San Jose Earthquakes 1-1 Vancouver Whitecaps

09:00 LA Galaxy 2-2 FC Dallas

08:00 Colorado Rapids 2-0 Portland Timbers

07:00 Chicago Fire 1-0 Real Salt Lake

07:00 Minnesota United FC 1-1 Los Angeles FC

07:00 Inter Miami 5-1 FC Cincinnati 1

06:30 Philadelphia Union 1-0 Nashville

06:30 New York City FC 6-0 DC United

06:30 Toronto FC 1-1 Montreal Impact

05:00 Columbus Crew 1-2 New York Red Bulls

02:50 Seattle Sounders 1-2 FC Kansas City

19:00 Chiangrai United 1-0 Khonkaen United

18:00 Muang Thong United 2-1 BEC Tero Sasana 2

18:00 Chonburi Shark FC 1-1 JL Chiangmai United FC

17:30 Nakhon Ratchasima 1-0 Samut Prakan City 1

19:00 Vfb Fortuna Biesdorf 1-4 SD Croatia Berlin

21:15 West Brom 3-0 Bristol City

21:00 Bournemouth AFC 3-0 Huddersfield Town

21:00 Coventry City 1-1 Derby County

21:00 Luton Town 1-0 Hull City

21:00 Blackburn Rovers 2-0 Reading

21:00 Millwall 2-1 Stoke City

21:00 Peterborough United 2-1 Queens Park Rangers (QPR)

21:00 Birmingham City 2-1 Swansea City

21:00 Blackpool 2-0 Preston North End

18:30 Cardiff City 0-2 Middlesbrough

02:30 Sporting CP 1-0 Moreirense

00:00 1 CD Tondela 1-3 FC Porto

21:30 2 Santa Clara 0-2 FC Famalicao 1

02:00 RKC Waalwijk 1-0 Sparta Rotterdam

01:00 PEC Zwolle 1-0 Heracles Almelo

23:45 FC Utrecht 2-1 SC Heerenveen

09:00 Chivas Guadalajara 1-1 CDSyC Cruz Azul

07:00 Club America 1-0 Tigres UANL

05:05 Monterrey 0-1 Necaxa

05:00 1 Puebla 0-1 Club Leon

03:00 Boca Juniors De Cali 2-1 Orsomarso

22:30 Hacken 2-3 Halmstads

20:00 Djurgardens 3-2 Kalmar

21:15 Dundee United 2-1 Motherwell

21:00 Ross County 2-3 Livingston

21:00 Celtic FC 2-0 Saint Johnstone

21:00 Aberdeen 1-0 Hibernian 1

21:00 Heart of Midlothian 1-1 Dundee

01:30 Grasshopper 3-3 FC Zurich

22:59 Young Boys 3-2 Lausanne Sports

22:59 Goztepe 0-1 Trabzonspor

20:00 Gazisehir Gaziantep 1-1 Giresunspor

20:00 Konyaspor 2-0 Kayserispor

17:30 Caykur Rizespor 2-1 Kasimpasa

22:05 Hajduk Split 0-0 HNK Gorica

20:00 ZNK Osijek 1-0 Hrvatski dragovoljac

01:45 KAS Eupen 2-3 Saint Gilloise

23:30 Mechelen 2-2 Zulte-Waregem

23:30 Kortrijk 1-0 Oostende

21:15 Cercle Brugge 1-1 Standard Liege

22:59 CSKA Moscow 3-1 Krylya Sovetov

20:30 Rostov FK 4-0 Arsenal Tula

18:00 FK Nizhny Novgorod 1-4 FC Krasnodar

22:59 Zlate Moravce 0-1 Trencin

22:59 1 FK Senica 0-2 MFK Ruzomberok

22:59 Sokol Dolna Zdana 0-2 Spartak Trnava

01:15 FC Koper 0-1 NK Olimpija Ljubljana

22:00 NK Aluminij 0-1 NK Publikum Celje

20:00 ASK Bravo Publikum 0-1 Domzale

04:00 Nublense 1-1 Everton CD

01:30 1 Finn Harps 2-2 Sligo Rovers

01:30 Longford Town 0-1 Shamrock Rovers

00:30 Dinamo Bucuresti 1-1 Rapid Bucuresti

21:30 CS Mioveni 1-1 FC Botosani

19:00 FC Voluntari 0-2 Arges

05:15 Fortaleza 3-0 Atletico Paranaense

05:00 Fluminense RJ 3-1 Flamengo

03:00 1 Santos 0-2 America MG

03:00 Juventude 0-0 Ceara

06:15 1 Rosario Central 2-1 Racing Club

04:00 Defensa Y Justicia 2-1 CA Platense

01:45 Gimnasia La Plata 2-2 Central Cordoba SDE

21:15 Al Wehda(UAE) 4-1 Emirates Club 2

22:59 Dinamo Brest 1-0 FK Isloch Minsk

21:00 FC Gomel 4-0 Energetik-BGU Minsk

19:00 1 FK Vitebsk 1-2 Shakhter Soligorsk

17:00 Slutsksakhar Slutsk 2-1 Smorgon FC

06:30 Nacional Potosi 4-0 Blooming

04:15 Jorge Wilstermann 4-1 Royal Pari FC

02:00 The Strongest 1-0 Real Potosi

22:59 Vaduz 2-1 Schaffhausen

22:59 Winterthur 6-1 Kriens

01:00 Wisla Krakow 0-5 Slask Wroclaw

22:30 Pogon Szczecin 4-1 Jagiellonia Bialystok 1

20:00 Lechia Gdansk 1-1 Gornik Zabrze

17:30 Rakow Czestochowa 3-2 LKS Nieciecza

22:59 Stabaek 0-3 Molde 1

21:00 Viking 5-1 Lillestrom

00:30 Asteras Tripolis 2-1 Panathinaikos

22:59 Apollon Smirnis 1-0 Pas Giannina

22:15 Atromitos Athens 0-2 Ionikos

23:30 Brescia 1-0 Cremonese

21:15 Frosinone 2-1 Ascoli

19:00 Ternana 5-0 Vicenza 1

19:00 Lecce 0-0 Perugia

19:00 Benevento 3-0 Cosenza Calcio 1914

19:00 Monza 1-0 Cittadella

02:00 1 Leganes 1-2 Tenerife

01:30 Malaga 1-0 CD Lugo

23:15 Sporting Gijon 1-2 Valladolid

21:00 Ibiza Eivissa 3-1 Fuenlabrada

00:00 1 SL Benfica B 3-1 Academica Coimbra

21:30 Porto B 0-0 SC Farense

20:00 Casa Pia AC 1-0 GD Chaves

17:00 Penafiel 1-1 Rio Ave

00:00 Guingamp 3-1 Nimes

00:00 Le Havre 1-0 Pau FC

00:00 Amiens 3-0 Valenciennes

00:00 Sochaux 1-1 Quevilly

00:00 Grenoble 1-2 Dijon

00:00 Chamois Niortais 0-2 Rodez Aveyron

00:00 USL Dunkerque 1-1 Caen

00:00 Ajaccio 2-0 Nancy

20:00 Paris FC 2-2 Toulouse

01:30 Schalke 04 3-0 Dynamo Dresden

18:30 Fortuna Dusseldorf 3-1 Karlsruher SC

18:30 Holstein Kiel 1-1 Darmstadt

18:30 Nurnberg 4-0 Heidenheimer

13:00 Matsumoto Yamaga FC 1-2 FC Ryukyu

13:00 SC Sagamihara 1-1 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Tokyo Verdy 1-5 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Machida Zelvia 0-0 Tochigi SC

12:00 Kyoto Sanga 1-1 Renofa Yamaguchi 1

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Fagiano Okayama 1

13:00 Jubilo Iwata 2-2 Ehime FC

12:00 Montedio Yamagata 1-0 Thespa Kusatsu

12:00 Ventforet Kofu 2-1 V-Varen Nagasaki

12:00 Albirex Niigata 1-2 Blaublitz Akita

12:00 Omiya Ardija 3-1 Giravanz Kitakyushu

21:30 Roda JC 1-2 Emmen

03:30 Universitario De Deportes 2-1 Cusco FC

01:15 Dep.San Martin 3-1 Alianza Atletico Sullana

22:59 Sport Huancayo 2-0 EM Deportivo Binacional 1

22:45 Levski Sofia 3-0 Pirin Blagoevgrad

20:30 Arda 1-1 Slavia Sofia

18:15 Botev Vratsa 0-0 Cherno More Varna

20:30 Chebba 0-0 Esperance Sportive Zarzis

20:30 C.A.Bizertin 0-0 ES Hamam-Sousse

20:30 CS.Hammam-Lif 1-2 US Tataouine 1

01:30 GKS Tychy 0-0 Skra Czestochowa

22:59 GKS Katowice 1-0 Puszcza Niepolomice

20:00 Arka Gdynia 2-0 Resovia Rzeszow

17:40 1 Gornik Polkowice 2-2 Korona Kielce 1

20:00 Druzhba Maykop 1-1 Alania-d Vladikavkaz

20:00 Mashuk-KMV 1-1 Rotor Volgograd B

19:00 FK Chayka Pesch 1-1 FK Forte Taganrog

19:00 Zvezda Perm 1-0 FK Ural-2

18:00 Nosta Novotroitsk 1-0 Amkar Perm 2

18:00 Legion Dynamo 0-1 FC Tuapse

18:00 FK Biolog 1-3 SKA Rostov

18:00 FK Spartak Tuymazy 0-5 Volga Ulyanovsk

17:00 Chelyabinsk 2-0 Torpedo Miass

17:00 1 FK Zenit Izhevsk 1-1 FK Orenburg-2

17:00 Tyumen 7-0 FC Lada Togliatti

06:15 Sportivo Luqueno 0-0 12 de Octubre

04:00 River Plate (PAR) 0-2 Sol de America

16:30 Gimcheon Sangmu 3-1 Jeonnam Dragons 1

16:30 Busan I Park 1-0 Gyeongnam FC

14:00 Bucheon FC 1995 0-0 Chungnam Asan 1

14:00 Ansan Greeners FC 0-3 Seoul E-Land FC

21:00 Forest Green Rovers 3-1 Salford City

21:00 Exeter City 2-1 Mansfield Town

21:00 Walsall 2-2 Barrow

21:00 Carlisle United 0-0 Oldham Athletic

21:00 Tranmere Rovers 0-2 Northampton Town

21:00 Bristol Rovers 1-3 Newport County

21:00 Swindon Town 1-3 Bradford City

21:00 Stevenage Borough 0-0 Leyton Orient

21:00 Scunthorpe United 2-1 Crawley Town

21:00 Rochdale 3-2 Sutton United 1

21:00 Port Vale 3-0 Colchester United

21:00 Hartlepool United 3-2 Harrogate Town

19:00 Wurzburger Kickers 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 SV Wehen Wiesbaden 3-4 SV Meppen

19:00 Saarbrucken 1-1 TSV 1860 Munchen

19:00 SV Waldhof Mannheim 1-1 Zwickau

19:00 Magdeburg 1-0 BFC Viktoria 1889

19:00 SC Freiburg (Youth) 3-2 SC Verl

08:10 Millonarios 4-1 Atletico Junior Barranquilla

06:05 Dep.Independiente Medellin 2-2 Deportes Tolima

04:00 Atletico Bucaramanga 2-1 Deportivo Pasto

02:00 Patriotas FC 1-2 Deportivo Pereira

22:00 FK Spartak Zlatibor Voda 2-0 Metalac Gornji Milanovac

20:00 Mladost Lucani 3-1 Kolubara

21:00 Queen of South 0-0 Greenock Morton

21:00 Partick Thistle 0-0 Dunfermline Athletic

21:00 Kilmarnock 2-1 Hamilton Academical

21:00 Arbroath 1-1 Ayr United

21:00 1 Raith Rovers 1-1 Inverness

22:59 Boluspor 1-0 Menemen Belediye Spor

22:59 Samsunspor 0-0 Erzurum BB

20:00 Tuzlaspor 0-3 Bandirmaspor

17:30 Keciorengucu 3-2 Istanbulspor

21:00 Taby 3-1 Sandvikens IF

21:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Hammarby TFF

21:00 Oskarshamns AIK 6-1 Lindome GIF

20:00 1 Assyriska Turab IK JKP 0-2 Utsiktens BK

20:00 Osterlen FF 5-3 Atvidabergs

18:00 Vanersborgs IF 0-1 Ljungskile

18:00 Gefle IF 3-2 Hudiksvalls ABK

18:00 Brommapojkarna 1-0 Sollentuna United 1

18:00 Tvaakers IF 0-1 Lunds BK

18:00 Qviding FIF 3-1 Torns IF

19:00 FC Timisoara 1-3 Ripensia Timisoara

16:30 Hermannstadt 3-2 ACS Viitorul Selimbar

15:00 Astra Giurgiu 3-0 Dunarea Calarasi

15:00 Unirea Constanta 2-0 Dacia Unirea Braila

15:00 CSM Politehnica Iasi 1-3 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

15:00 Metaloglobus 1-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

22:59 Stal Rzeszow 3-0 Pogon Siedlce

20:00 Sokol Ostroda 1-1 Motor Lublin

20:00 Olimpia Elblag 1-0 Pogonmazovik

20:00 Chojniczanka Chojnice 1-3 Garbarnia Krakow

20:00 Wisla Pulawy 0-1 Slask Wroclaw II

19:55 KP Calisia Kalisz 2-2 Lech II Poznan

19:00 Wigry Suwalki 2-1 GKS Belchatow

19:00 Znicz Pruszkow 2-0 Ruch Chorzow

19:00 Habitpharm Javor 3-3 FK Zeleznicar Pancevo

19:00 FK Rad Beograd 3-2 Kabel Novi Sad

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-2 FK Loznica

19:00 FK Graficar Beograd 2-0 Timok

19:00 Indjija 2-1 FK Buducnost Dobanovci 2

19:00 Iskra Stal Ribnita 0-3 FC Sheriff B

19:00 FC Cahul-2005 0-1 Drochia

19:00 CSF Sparta 1-0 FCM Ungheni

19:00 Victoria Bardar 2-1 FC Sucleia

00:00 NK Brezice 1-1 Triglav Gorenjska

20:00 NK Rogaska 1-3 NK Nafta

20:00 MNK FC Ljubljana 0-1 NK Primorje

20:00 NK Bilje 0-0 Krsko Posavlje

05:00 1 Villa Espanola 1-3 CA Penarol

23:30 Chernomorets Odessa 1-1 FC Lviv

21:00 1 FC Vorskla Poltava 0-2 FC Shakhtar Donetsk

18:00 Veres 2-0 FC Mariupol

19:30 Vrchovina 0-0 Frydek-Mistek

19:30 Slovan Velvary 1-1 Chlumec nad Cidlinou 1

19:30 Slovan Rosice 0-1 Banik Ostrava B

19:30 Dolni Benesov 2-0 Otrokovice 1

19:30 Blansko 4-0 Velke Mezirici

19:30 Jiskra Usti nad Orlici 1-1 FK Zbuzany 1953 1

19:00 Vysocina Jihlava B 1-0 Uhersky Brod

16:00 Teplice B 0-3 Zivanice

15:30 Povltava FA 1-3 Admira Praha

15:30 FK Kraluv Dvur 1-2 Loko Vltavin

15:15 FK Banik Sokolov 0-1 Viktoria Plzen B

15:15 Vysehrad 2-0 SK Rakovnik

15:15 SK Motorlet Praha 1-1 Domazlice

15:15 FC Vratimov 0-2 Sigma Olomouc B

15:15 Mlada Boleslav B 4-0 SK Zapy

15:15 Jablonec B 2-0 Pardubice B

18:00 Jimma Aba Jifar 0-1 Adama City

20:00 Skovshoved 0-1 Holbaek

19:00 Tarnby FF 3-1 Koge Nord FC

18:30 Norresundby 1-1 Ringkobing

18:00 OKS 3-1 Hedensted

18:00 Fuglebakken 1-4 Odder IGF

18:00 1 Greve Fodbold 1-1 B 1903 2

18:00 SfB Oure 3-1 Marienlyst

18:00 Ringsted 2-3 AB Tarnby

17:00 B1908 3-3 KFUM

21:00 1 FC Sozopol 1-1 Strumska Slava

20:00 2 Yantra Gabrovo 1-0 CSKA 1948 Sofia II

20:00 Sportist Svoge 1-3 PFK Montana

20:00 Septemvri Simitli 1-1 FC Maritsa 1921

20:00 Ludogorets Razgrad II 5-0 FC Dobrudzha

20:00 1 FC Hebar Pazardzhik 1-0 Litex Lovech

20:00 Geita Gold 1-1 Mbeya City

18:00 Namungo FC 1-1 KMC FC

13:00 Siheung City 4-0 Yeoju Sejong

12:00 Pyeongchang FC 1-1 Chungju Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC 1-5 Jungnang Chorus Mustang FC

13:00 Yangpyeong 0-2 Pocheon FC

13:00 Gangwon II 1-1 Chuncheon Citizen

13:00 FC Namdong 1-0 Seoul United 1

13:00 Geoje Citizen 2-0 Jinju Citizen

12:00 Goyang FC 0-5 Dangjin Citizen

20:45 1 Bali United 1-2 Bhayangkara Surabaya United

18:15 1 Persiraja Aceh 0-2 Arema Malang

01:00 HFX Wanderers FC 0-0 Forge FC

21:00 Farsley Celtic 1-0 AFC Fylde 1

21:00 Darlington 1-1 Leamington

21:00 Blyth Spartans 0-1 Boston United

21:00 York City 1-0 Chester FC

21:00 Alfreton Town 3-3 Hereford United

21:00 Spennymoor Town 2-2 Curzon Ashton FC

21:00 Kidderminster Harriers 5-1 Bradford Park Avenue

21:00 1 Guiseley 0-0 Chorley FC

21:00 Gloucester City 2-2 AFC Telford United 1

20:00 NK Dugopolje 2-1 Dinamo Zagreb II

20:00 HNK Cibalia 1-1 Inter Zapresic

20:00 Rudes 3-0 NK Opatija

20:00 NK Jarun 2-3 NK Croatia Zmijavci

18:00 NK Dubrava Zagreb 0-2 Bijelo Brdo

22:59 Tarsus Idman Yurdu 1-1 Nazillispor

22:59 Ispartaspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri

22:59 Amedspor 1-0 Pazarspor

22:59 Akhisar Bld.Geng 1-2 Usakspor

22:59 Corum Belediyespor 5-0 Sariyer

22:59 Bukaspor 2-3 Bursa Niluferspor AS

22:59 1 Ankaraspor FK 3-2 Serik Belediyespor

22:59 Afjet Afyonspor 1-1 Etimesgut Belediye Spor

18:00 Belediye Vanspor 0-3 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Nigde Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

18:00 Inegolspor 0-5 Sakaryaspor

18:00 Hekimoglu Trabzon 2-2 Turgutluspor

18:00 Erzincanspor 1-1 Ankarademirspor

18:00 Bodrumspor 1-2 Bayburt Ozel Idare

18:00 Anadolu Selcukluspor 4-1 Eskisehirspor

18:00 Zonguldak 2-4 S.Urfaspor

18:00 Adiyamanspor 1-2 Diyarbakirspor

17:00 Somaspor 2-0 Kahramanmarasspor

09:30 Phoenix Rising FC 1-1 Sacramento Republic FC

09:00 Orange County Blues FC 2-1 Las Vegas Lights 1

07:30 San Antonio 0-0 Austin Bold

07:30 Rio Grande Valley 2-0 New Mexico United

06:30 Louisville City FC 3-1 Memphis 901

06:00 Pittsburgh Riverhounds 2-1 Charleston Battery

06:00 Loudoun United 0-1 Tampa Bay Rowdies

06:00 Indy Eleven 1-1 Tulsa Roughneck

21:00 Cheshunt 4-0 Cray Wanderers

21:00 Worthing 5-4 lewes

21:00 Bowers Pitsea 0-0 Bognor Regis Town

21:00 Wingate Finchley 0-2 Potters Bar Town

21:00 Margate 2-1 Brightlingsea Regent

21:00 Leatherhead 2-3 Merstham

21:00 1 Horsham 1-1 Bishop's Stortford

21:00 Haringey Borough 1-1 Carshalton Athletic FC

21:00 Folkestone 5-1 Kingstonian 1

21:00 East Thurrock United 0-8 Enfield Town

21:00 Corinthian Casuals 1-0 Hornchurch

01:00 Perolas Negras (W) 2-1 Serra Macaense (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 1-1 Vasco Da Gama(w) 1

22:59 Orduspor 0-4 Turk Metal Kirikkale

18:00 Bergama Belediyespor 0-0 Mamak FK

18:00 Batman Petrolspor 1-0 Catalca Spor

18:00 1 Utkoi 1-1 Karaman Belediyespor

18:00 Kutahyaspor 1-1 Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Hendek Spor 5-0 Sancaktepe Belediye Spor

18:00 Fatsa Belediyespor 0-0 Artvin Hopaspor

18:00 Karaman Belediyesi Spor 2-1 Agri 1970 Spor

18:00 Kizilcabolukspor 0-1 Duzcespor

18:00 Kestel 3-0 Yesilyurt Belediyespor

18:00 1 EdirnesporGenclik 2-0 Mardin BB

18:00 Ceyhanspor 0-3 Fethiyespor

18:00 Tepecik Bld 1-1 Karsiyaka

18:00 Erbaaspor S 2-2 Nevsehirspor Genclik

18:00 Ofspor 1-1 Celspor

18:00 Elazigspor 1-0 Kahta 02 Spor

18:00 Kardemir Karabukspor 1-2 Erokspor

18:00 Yldrm Belediyesispor 1-1 Osmaniyespor

18:00 76 Igdir Belediye spor 3-1 Yomraspor

18:00 Hacettepe SK 1-1 Sile Yildizspor

18:00 Bayrampasa 0-1 Yeni Altindag BS

18:00 Aksarayspor 3-2 Darica Genclerbirligi

18:00 Kusadasispor 1-0 Halide Edip Adivarspor

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Carsambaspor

19:30 Partizan Bardejov 0-2 Sport Podbrezova

19:30 MSK Zilina B 3-2 FK Kosice

19:30 Slavoj Trebisov 2-1 MSK Puchov 1

19:00 2 Slovan Bratislava B 1-2 MFK Skalica

17:30 Humenne 1-1 Dukla Banska Bystrica

05:00 Wagiya FC 0-0 Altitude FC

01:30 Real Sport Clube Queluz 2-1 Vitoria Setubal

21:00 Sporting CP B 1-2 Alverca

21:00 Pevidem SC 1-2 CF Canelas 2010

21:00 Lusitania 3-1 Fafe

21:00 Oliveirense 0-0 S. Joao Ver

19:00 UD Santarem 0-2 Cova Piedade

22:59 Leicester City U23 1-1 Chelsea U23

21:00 Manchester City U23 1-3 Tottenham Hotspur U23

21:00 West Ham U23 6-0 Manchester United U23 1

21:00 EB/Streymur II 0-4 KI Klaksvik II

21:00 B36 Torshavn II 1-4 HBTorshavn II

20:00 Nova Iguacu U20 0-1 Vasco (Youth)

20:00 Flambeau du Centre 2-2 Le Messager Ngozi

20:00 Vitalo 1-4 Bumamuru

20:00 Les Crocos 0-0 Bujumbura City

20:00 Top Junior 3-2 Flambeau de LEst

23:20 Maidenhead United 3-2 Woking 1

21:00 Dagenham Redbridge 3-0 Southend United

21:00 Chesterfield 2-1 Boreham Wood 1

21:00 Barnet 0-3 Wrexham

21:00 Weymouth 1-1 Wealdstone FC

21:00 Aldershot Town 2-3 Bromley

21:00 Torquay United 2-0 Kings Lynn

21:00 Solihull Moors 1-0 Halifax Town

21:00 Notts County 2-1 Stockport County

21:00 Grimsby Town 2-0 Yeovil Town

21:00 Eastleigh 2-1 Altrincham

21:30 UN Kaerjeng 97 4-0 Union Mertert-Wasserbillig

21:30 USM Oujda 2-3 ASS Association Sportive de Sa

21:30 Renaissance Zmamra 4-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Maghrib Association Tetouan 0-0 TAS de Casablanca

19:55 Al Wehda (Youth) 1-1 Al-Orubah Youths

19:40 Arar (Youth) 0-1 Al-Taawon Youths

19:30 Al Raed U20 2-1 Al-Nasr (Youth)

19:05 Al-Fath (Youth) 0-1 Ohud Medina Youths

19:05 Al-Ettifaq (Youth) 2-0 Al-Qadasiya (Youth)

19:05 Al Khaleej Youths 0-1 Al Ahli Jeddah (Youth)

21:00 IFK Mariehamn 5-1 KTP Kotka

21:00 KuPs 0-0 HIFK

19:00 Honka Espoo 0-2 FC Haka

01:00 CHAMALIERES 3-0 Yzeure AS

00:00 Lorient B 3-2 Chartres FC

22:59 Montpellier B 2-0 Avenir Sportif Beziers

22:59 Epinal 1-1 Schiltigheim

22:59 Les Herbiers 1-0 Mont-de-Marsan

22:59 1 Colomiers 3-3 Angouleme

22:59 FC Bergerac 2-2 Le Puy Foot 43 Auvergne

22:59 Angers II 0-3 Bourges

22:59 St Pryve St Hilaire 1-1 Vannes

22:59 Saint-Priest 1-1 Martigues

22:59 1 Saint Malo 0-2 Romorantin

22:59 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 1-2 GRACES 1

22:59 Beauvais 1-0 Entente Sannois

22:59 Plabennec 3-1 Granville

22:59 Marignane Gignac 4-0 Lyonnais II

22:59 Guingamp B 1-1 Poissy As

22:59 ASM Belfortaine 4-1 Metz B

22:59 Frejus St-Raphael 1-1 Monaco B

22:59 Andrezieux 0-1 Trelissac 1

22:59 Blois 1-1 Voltigeurs Chateaubriant

22:59 Aubagne 3-1 Hyeres

22:59 Sainte Genevieve Sports 0-1 St. Maur Lusi

22:59 Jura Sud Foot 1-1 Louhans-Cuiseaux

22:59 Stade Reims II 4-1 Fleury Merogis U.S. 1

22:59 FC Nantes B 1-2 Canet Roussillon

22:59 Toulon 2-2 GFA Rumilly Vallieres

22:00 Haguenau 2-2 Saint Quentin

22:00 Auxerre B 1-1 Lens B

22:00 Chasselay M.D. Azergues 5-1 Lyon Duchere

22:00 Gobelins 1-0 Bobigny A.C.

21:00 Caen II 1-0 Vitre

21:00 Versailles 78 1-0 FC Rouen

02:00 CD Chalatenango Reserves 3-2 Santa Tecla U20

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-1 Alianza FC San Salvador U20

05:30 1 SV Caravel 3-3 SV Estrella 1

18:45 Egnatia 0-1 Teuta Durres

18:45 Kastrioti Kruje 0-1 KF Laci

19:30 Rapid Vienna (Youth) 1-1 FC Dornbirn 1913

19:30 Grazer AK 0-3 FC Liefering

21:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 3-0 Reggiana U20

20:00 Spezia U20 7-2 Reggina U19

20:00 Venezia F.C. Youth 1-1 Cittadella U20

20:00 Pisa U19 0-0 Sha LAN U19

20:00 Frosinone U20 3-0 Ternana u20

20:00 1 Crotone U19 2-2 Cosenza Calcio Youth 1

20:00 Pordenone Youth 0-4 Udinese U20

20:00 Parma U20 3-3 Vicenza U20

20:00 Brescia U20 1-1 US Cremonese U20

20:00 Alessandria U19 1-1 Como U20 1

19:00 Perugia U20 2-0 Ascoli U20

16:00 Lazio U20 4-2 Cesena U20

01:00 Gzira United 1-2 Balzan FC

00:00 Mosta FC 1-1 Floriana F.C.

20:00 Gudja United 1-3 Hamrun Spartans

17:00 FC Talanta 2-0 Vihiga Bullets

19:30 FK Slavija 3-1 Ljubic Prnjavor

19:30 FK Gorazde 1-4 Bratstvo Gracanica

21:00 Puebla U20 2-1 Leon U20

21:00 Monterrey U20 5-1 Necaxa U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 0-1 CDSyC Cruz Azul U20

21:00 Club America U20 2-1 Tigres UANL U20

20:30 NK Grobnican 3-0 NK Novigrad

01:30 CA Fenix Pilar 0-4 Flandria

01:00 Comunicaciones BsAs 2-0 UAI Urquiza

01:00 Deportivo Armenio 1-3 Talleres Rem de Escalada

23:10 Colegiales 2-0 Canuelas FC

22:59 Los Andes 0-1 Club Atletico Acassuso

13:00 Myanmar (w) 2-0 UAE (nữ)

18:00 FK Spartaks Jurmala 1-4 FK Valmiera

18:00 BFC Daugavpils 3-0 Riga FC

18:00 FK Liepaja 3-0 Noah

21:00 Loughgall FC 1-0 Ards FC 1

21:00 Knockbreda 3-3 Dundela

21:00 Ballyclare Comrades 0-0 Institute FC

21:00 Ballinamallard United 1-0 Annagh United

21:00 Queen's University 1-2 HW Welders

03:00 2 Caapiranga U23 1-0 Codajas U23

01:00 Canutama U23 5-2 Anama U23 1

03:00 Rodelindo Roman 0-0 Deportes Limache

01:00 Sporting Club Tel Aviv 1-3 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:00 Ahi Acre 2-1 Ironi Bnei Kabul 1

16:00 Beitar Jerusalem Oren U19 0-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:00 FC Ashdod U19 1-1 Maccabi Haifa U19

16:00 Maccabi Tel Aviv U19 1-0 Hapoel Beer Sheva U19

15:30 Hapoel Aliya Kfar Saba U19 4-1 Sectzya Nes Ziona U19

15:00 Maccabi Petach Tikva U19 1-2 Maccabi Netanya U19 1

15:00 1 Bnei Sakhnin U19 0-6 Hapoel Tel Aviv U19

15:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1-1 Hapoel Hadera U19 1

19:00 Hapoel Kafr Kanna 1-1 Hapoel Bueine

18:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 MS Tseirey Taybe

09:00 Xelaju MC 0-0 Santa Lucia Cotzumalguapa

04:00 CSD Solola 0-0 Guastatoya

01:00 CD Puerto de Iztapa 1-0 CSD Municipal

00:00 CD Achuapa 1-0 Coban Imperial

19:00 Esbjerg U19 0-4 FC Kobenhavn U19

18:30 Aarhus AGF U19 2-1 Randers Freja U19

18:00 Aalborg BK U19 3-4 Vejle U19

18:00 BrondbyU19 8-2 Odense BK U19

17:30 Sonderjyske U19 3-1 Horsens U19

17:00 Lyngby Fodbold Club U19 3-1 Silkeborg U19

20:30 Esteghlal Khozestan 1-1 Baderan Tehran FC

20:30 Pars Jonoubi Jam 1-4 Kheybar Khorramabad

18:30 Shahrdari Astara 1-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

18:30 Arman Gohar Sirjan 1-0 Shahin Bushehr

18:30 FC Vista Turbine 0-0 Esteghlal Mollasani

18:30 Shahrdari Hamedan 0-0 Malavan

18:30 Qashqai Shiraz 1-0 Saipa

18:30 Mes krman 1-0 Mes Shahr-e Babak

18:15 Khouneh Be Khouneh 2-0 Mashin Sazi

07:30 1 North Texas SC 4-1 New England Revolution B

07:00 Forward Madison FC 2-2 FC Tucson

06:00 Omaha 2-0 Richmond Kickers

06:00 Greenville Triumph 0-0 Chattanooga Red Wolves

06:00 North Carolina 1-0 Tormenta FC 1

19:00 Esbjerg 1-2 Fredericia

17:45 AC Horsens 0-1 Lyngby

22:59 Apollon Limassol FC 2-0 AEP Paphos 1

21:00 Ethnikos Achnas FC 2-2 AEL Limassol

20:00 Transit Camp 1-0 African Sports

20:00 Kitayosce FC 2-0 Mwadui FC

20:00 Ken Gold FC 3-2 African Lyon

20:00 JKT Tanzania 0-0 DTB FC

20:00 Ndanda FC 1-0 Gwambina FC

19:00 FK Ohrid 2004 1-2 Voska Sport

19:00 FK Rinija Gostivar 4-2 Korab Debar

19:00 FK Kadino 0-1 KF Veleshta

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 2-1 FK Kozuv

19:00 Pobeda Prilep 1-0 Detonit Junior

19:00 FK Osogovo 0-3 Pehchevo

19:00 FK Lokomotiva Gradsko 0-2 Belasica Strumica

19:00 Bratstvo 07 2-1 Kamenica-Sasa

19:00 FK Teteks Tetovo 0-3 FC Vardar Skopje

19:00 Sileks 1-0 KF Besa Doberdoll

22:30 Majestic FC 2-1 Royal FC

22:30 Kiko FC 1-2 Sally Tas

22:30 AS Douanes Ouagadougou 0-1 ASF Bobo Dioulasso

04:00 CD Barrio Mexico 2-0 Futbol Consultants Moravia 1

21:30 Urartu II 3-4 Pyunik B

16:00 Yadah FC 2-1 Herentals FC

01:00 FC Wiltz 71 1-1 Fola Esch

23:30 Progres Niedercorn 3-2 CS Petange

22:00 Racing Union Luxemburg 2-1 US Mondorf-les-Bains

21:00 Hamm RM Benfica FC 0-4 UNA Strassen

08:00 Liga Dep. Universitaria Quito 0-2 Independiente Jose Teran

05:30 9 de Octubre 3-1 Orense SC 1

03:00 Universidad Catolica 0-1 Mushuc Runa

17:30 SMS Lodz Youth 1-0 Wisla Krakow (Youth)

17:15 Lech Poznan (Youth) 1-2 Legia Warszawa (Youth)

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 0-3 Rakow Czestochowa (Youth)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 1-1 Gornik Zabrze (Youth)

17:00 Warta Poznan Youth 1-2 Polonia Warszawa (Youth)

17:00 Slask Wroclaw U21 0-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

16:00 Arka Gdynia (Youth) 2-1 Stal Rzeszow Youth

02:00 Villarreal B 2-0 Andorra CF 1

02:00 2 Racing de Ferrol 1-1 Cultural Leonesa

00:00 Algeciras 1-1 Real Betis B 1

00:00 Real Valladol B 0-1 CF Rayo Majadahonda

00:00 Unionistas de Salamanca 3-3 SD Logrones

00:00 C.D. San Fernando Isleno 1-2 Castellon

22:00 Athletic Bilbao B 0-0 Real Union Irun

22:00 UCAM Murcia 2-1 Sevilla Atletico

22:00 UD Logrones 1-0 CF Talavera de la Reina

22:00 Barcelona B 0-0 CD Alcoyano 1

20:00 HNK Sibenik U19 1-0 Slaven Belupo U19

20:00 Inter Zapresic U19 1-0 NK Istra 1961 U19

20:00 Sesvete U19 1-1 Rijeka U19

16:00 Zagreb locomotive U19 4-0 NK Varazdin U19 1

15:00 HNK Gorica U19 5-0 NK Rudes U19 1

20:00 South Sudan (w) 1-7 Kenya (w)

20:00 Namibia (w) 3-2 Tanzania (w)

15:30 TSV 1860 Munchen U17 2-1 SV Wehen Wiesbaden U17

19:00 Almyros Gaziou 0-1 Agios Nikolaos

16:00 Posidonas Neas Michanionas 3-0 AE Lefkimmis

01:00 Moralo CP 1-2 CF Trujillo

00:30 Rapido de Bouzas 1-0 Silva SD

00:30 Pobla De Mafumet CF 0-1 FC Vilafranca

00:30 CE Campos 3-1 CD Manacor

00:00 Ourense CF 3-2 Juvenil Ponteareas

23:30 Yague CF 0-0 CD Agoncillo

22:59 Cultural de Durango 1-1 Pasaia KE

22:59 Atletico Saguntino 1-1 Castellon B

22:59 CF Noia 1-1 CSD Arzua

22:59 1 UD Torre del Mar 0-1 Huetor Tajar

22:30 UD Collerense 4-2 CF Platges De Calvia

22:30 CD Guijuelo 3-0 Tuoer De Cilliers

22:30 Almansa 0-1 AD San Clemente

22:30 Ceuta B 0-0 CA Antoniano

22:30 CD Choco 0-0 CD Barco

22:00 Atletico Astorga 0-1 Numancia B

22:00 Athletic Torrellano 3-1 Recambios Colon CD

22:00 Atzeneta UE 2-1 UF Beniganim

22:00 Luarca CF 3-1 CD Llanes

22:00 SD Beasain 0-1 Barakaldo CF

22:00 FC Asco 1-1 UE Vilassar de Mar

22:00 CD Torrijos 5-0 CD Tarancon

22:00 Aurrera Ondarroa 1-2 SD Deusto

22:00 Anaitasuna 3-1 Uritarra

22:00 Constancia 2-0 Son Veri

22:00 Villa Santa Brigida 3-3 CD Santa Ursula

22:00 SD Torina 0-0 Samano

22:00 CA River Ebro 0-0 CD Berceo

22:00 U.M. Escobedo 2-0 SD Textil Escudo

22:00 CF Rapid De Murillo 1-1 Tudelano

22:00 CD Gares 0-3 CA Cirbonero

22:00 Castro 2-1 Barreda Balompie

22:00 Polvorin 0-0 CF Alondras

22:00 Inter Ibiza 2-0 CE Mercadal

22:00 Atletico Albericia 2-2 SD Noja

21:30 1 CD Villacanas 1-0 CD Guadalajara

21:30 Avance Ezcabarte 1-2 Beti Kozkor KE

21:30 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor

21:30 CD Beti Onak 0-1 CD Cantolagua

21:30 1 CD Binissalem 0-0 UD Poblense 1

21:30 CD Illescas 1-1 Villarrubia CF

21:30 CF Peralada 2-0 LHospitalet

21:30 Llosetense 1-0 CF Soller

21:30 CD Mirandes B 2-1 UD Santa Marta

21:30 Santa Anastasia 1-0 Epila CF

21:30 CF Illueca 1-1 Utebo FC

21:30 Santanyi 1-0 UD Rotlet Molinar

21:00 Valle de Egues 0-3 CD Cortes

21:00 MRA Navarra 1-0 UCD Burlades

18:30 Las Palmas C 2-2 CD Atletico Paso

02:00 Pyramids FC 1-0 Azam

00:00 Sifakesi 4-0 Bayelsa United

00:00 EL Masry 1-0 URA Kampala 1

00:00 Al-Ahli tripoli 3-0 Biashara United FC

00:00 JS Saoura 1-1 Concorde 1

22:59 ASFA-Yennega 0-1 Binga

21:00 Coton Sport 1-0 Mangasport

12:10 Marist FC 2-1 Laugu United

10:10 Kossa FC 0-4 Henderson Eels FC

08:10 Central Coast Football Club 6-1 Southern United Honiara

12:00 Honiara City FC 1-3 Solomon Warriors FC

20:00 Trans Narva 3-0 JK Welco Elekter

17:00 Viljandi Tulevik 1-3 Nomme JK Kalju

17:00 Tallinna JK Legion 3-0 Elva

17:00 Flora Paide 14-0 Flora Tallinn II

21:00 Edinburgh City 2-1 Boness Utd

21:00 Annan Athletic 3-1 Jeanfield Swifts

21:00 East Stirlingshire 0-3 Bonnyrigg Rose

21:00 Stranraer 0-1 Darvel FC

21:00 East Kilbride 4-0 Stirling University

21:00 St Cuthberts Wanderers 1-3 Gala Fairydean 1

21:00 Dunbar United 1-1 Lothian Hutchison

21:00 Stenhousemuir 4-1 Huntly

21:00 1 Cowdenbeath 2-4 Civil Service Strollers FC

21:00 Sauchie Juniors FC 2-1 Dunipace FC 1

21:00 Brora Rangers 0-0 Albion Rovers

21:00 1 Preston Athletics 0-2 Auchinleck Talbot

21:00 Broomhill FC 0-2 Trennett youth

21:00 Dalbeattie Star 0-0 Rothes

21:00 Brechin City 2-1 Haddington Athletic

21:00 Kelty Hearts 4-1 Buckie Thistle FC

21:00 Berwick Rangers 1-2 Stirling Albion

21:00 Formartine United 0-2 Forfar Athletic

21:00 Banks o Dee 5-0 Nairn County

19:00 PSC Pezinok 1-2 Dunajska Luzna

19:00 FK Nove Zamky 1-1 Slovan Duslo Sala

19:00 Rimavska Sobota 4-2 Cadca

19:00 Dolny Kubin 3-2 Rakytovce 1

20:30 Penrhyncoch 0-0 Llanrhaeadr

20:30 Llanidloes Town 1-1 Holyhead

20:30 Llandudno 3-0 Buckley Town

20:30 Holywell 5-1 Llangefni town

20:30 Guilsfield 1-0 Colwyn Bay

20:30 Airbus UK Broughton 7-2 Prestatyn Town FC

20:30 Trefelin 0-2 Swansea University

20:30 Pontypridd 4-0 Llantwit Major

20:30 Carmarthen 1-1 Briton Ferry Athletic

22:59 Rappe GOIF 0-1 BK Olympic

21:15 Bergnasets AIK 1-1 Friska Viljor FC

21:00 Sandviks IK 3-0 Tegs SK

21:00 FBK Balkan 2-0 Karlskrona AIF

20:00 Kristianstads FF 3-0 Solvesborgs GoIF

20:00 Hassleholms IF 4-0 Asarums IF FK

20:00 1 Eslovs BK 0-3 IFK Berga 1

20:00 Mjolby AI FF 10-1 Tyreso FF

19:30 IK Gauthiod 5-0 Lidkopings FK

19:00 Husqvarna 3-1 Varbergs GIF FK

19:00 Skelleftea FF 1-1 Stöde IF

19:00 Nosaby IF 3-1 IFK Hassleholm 1

19:00 IFK Osterakers Fk 1-0 Enskede IK

19:00 Syrianska FC 2-3 Rynninge IK

19:00 Smedby AIS 1-1 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Motala AIF FK 6-1 Syrianska Botkyrka IF

19:00 Vastra Frolunda 1-4 Onsala BK

19:00 Angered BK 4-1 Vanersborg FK

19:00 Dalstorps IF 5-0 Assyriska BK

19:00 IFK Ostersund 1-1 Gottne IF 2

19:00 Nordvarmland FF 0-0 IFK Skovde FK

19:00 Angelholms FF 4-1 Torslanda IK

19:00 Bodens BK 5-1 Froso IF

19:00 Ahlafors IF 2-0 Kumla

18:45 Notvikens IK 3-0 Storfors AIK 1

18:00 Skiljebo SK 3-2 Kvarnsvedens IK

18:00 Hoganas BK 2-2 Vinbergs IF

18:00 Sandvikens AIK FK 2-0 FC Gute

18:00 IFK Lidingo FK 1-3 Jarfalla

18:00 Kungsangens IF 0-1 Karlbergs BK

18:00 FC Arlanda 0-1 Gamla Upsala SK

17:00 1 Ytterhogdal IK 1-0 Taftea IK 1

22:20 RC Arba 0-5 Biskra

22:00 WA Tlemcen 1-0 MC Magra

22:00 Paradou AC 1-0 ASO Chlef

22:00 NA Hussein Dey 1-1 USM Alger

00:00 Cordoba 2-0 Antequera CF 1

22:59 CF Badalona 1-1 SD Huesca II

22:59 SD Laredo 0-1 Naxara

22:00 Burgos Promesas 0-3 UD Logrones B

22:00 AD San Juan 0-1 CD Izarra

22:00 CD San Roque de Lepe 1-2 CD Montijo

22:00 coruxo FC 0-0 CF Salmantino

22:00 CD Ardoi Draw 1-4 Osasuna B

21:45 Bergantinos CF 1-0 CD Cristo Atletico

21:30 CD Ebro 1-2 Lleida

21:30 Pena Sport 0-0 Sestao

21:30 CD Arenteiro 1-0 Leganes B

21:15 UD Llanera 1-2 Compostela

19:30 Akritas Chloraka 0-0 Nea Salamis

19:30 Alki Oroklini 2-1 Ahironas Liopetriou

19:30 Xylotympou 0-1 Anagennisi FC Deryneia

19:30 Othellos Athienou 1-4 E.N.Paralimniou

19:30 Karmiotissa Polemidion 1-0 Asil Lysi

00:00 FC Black Stars Basel 1-3 Bellinzona

22:30 Vevey Sports 1-0 FC Thun U21

22:30 La Chaux-de-Fonds 1-2 Meyrin

22:30 FC Paradiso 2-2 FC Linth 04 1

22:00 Grand-Lancy 2-2 Bulle

22:00 1 Stade Nyonnais 2-3 Bavois

22:00 FC Rapperswil-Jona 1-1 Etoile Carouge

22:00 US Terre Sainte 1-4 La Sarraz-Eclepens

22:00 FC Naters 1-0 FC Martigny Sports

22:00 Monthey 1-1 Lausanne SportsU21

22:00 Echallens 4-0 Chenois

22:00 Freienbach 3-1 FC Tuggen

21:00 FC Gossau 5-3 Lugano U21

21:00 Baden 4-1 Thalwil

21:00 Breitenrain 2-1 Basuli B team

21:00 SC Cham 1-3 Young Boys U21

21:00 Bruhl SG 1-1 Biel Bienne

21:00 Zug 94 0-3 FC Schotz

21:00 SV Hongg 0-0 Koniz

21:00 Zurich B team 4-0 FC Sion U21 2

21:00 FC Luzern U21 3-0 Bassecourt

21:00 YF Juventus Zurich 1-2 Chiasso

20:30 FC St.Gallen U21 4-1 FC Balzers

19:00 MuSa 0-3 Klubi 04 Helsinki

19:00 MP MIKELI 2-0 JIPPO

19:00 Ekenas IF Fotboll 2-0 Gnistan Helsinki

19:00 RoPS Rovaniemi 1-0 TPS Turku

19:00 Vaasa VPS 0-1 Jaro

19:00 PK-35 Vantaa 2-0 KPV

08:00 CD Victoria 1-2 CD Vida

08:00 Honduras Progreso 0-2 CD Olimpia 1

19:00 TSV Kronshagen 1-4 SV Frisia 03

19:00 TSV Pansdorf 2-1 SV Todesfelde

21:00 Esbjerg FB U17 1-6 FC Kobenhavn U17

20:45 AGF Viby U17 1-4 Randers FC U17

20:30 Brondby IFU17 3-2 Odense BK U17

20:15 AalborgU17 4-1 VejleU17

19:30 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 3-0 Silkeborg IF U17

15:15 Sonderjyske U17 4-1 Horsens U17

20:00 Rennes U19 3-1 Brest Stade U19

20:00 Clermont U19 1-0 Pontarlier U19

20:00 Saint Etienne U19 2-0 NimesU19

16:00 2 Nice U19 1-2 Toulouse U19

23:20 Al-Rawdhah 4-1 Al-Sadd FC(SA)

19:30 Al-Rayyan 2-1 Al-Ansar

19:25 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Taqdom

19:20 Al-Thuqbah 2-2 Afief

19:20 Al Qaisoma 2-1 Al-Jndal

19:00 Al Nairyah 1-2 Hottain (KSA)

19:00 Al Safa(KSA) 0-0 Taraggi

20:00 Asteras Tripolis U19 3-2 Panathinaikos U19

16:00 1 OFI Crete U19 2-1 PAS Lamia U19

15:00 1 Aris Thessaloniki U19 3-4 Panaitolikos U19

22:00 ASDCT (W) 1-1 ITFF Tangier (w)

21:15 FC Neftci Baku 2-1 Zira FK

19:00 Sabah FK Baku 3-0 Standard Sumgayit 1

05:00 Centro Sportivo Alagoano 2-4 Operario Ferroviario PR

02:30 Vitoria BA 4-0 Brasil de Pelotas

20:30 IF Lyseng (w) 1-2 KoldingQ II (w)

16:00 Allerod (w) 0-5 Solrod (w)

22:20 Paradou AC U21 2-2 ASO Chlef U21

22:00 Olympique Medea U21 1-2 JS Kabylie U21 1

21:15 ES Setif U21 2-1 HB Chelghoum Laid U21

15:00 Chertanovo Moscow Youth 2-1 Zenit St.Petersburg Youth

12:30 Heng Wah FC 0-4 Wing Go FC

12:30 Fukien AC 0-0 Kowloon Cricket Club

12:30 KCDRSC 1-1 Tuen Mun FC

22:00 FK Buducnost Podgorica 4-1 FK Iskra Danilovgrad

21:00 FK Zeta 1-1 OFK Petrovac

21:00 FK Podgorica 1-1 Mornar

19:00 Jezero Plav 0-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 1-1 Decic Tuzi

00:00 FC Magna Wiener Neustadt 1-2 Wiener SC

00:00 Santa Ana 3-1 SV Spittal

22:00 SV Seekirchen 2-1 FC Pinzgau Saalfelden 1

21:30 1 SC Imst 0-0 Worgl Obi SV

21:30 FC Kitzbuhel 2-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

21:00 Neusiedl 0-5 SV Stripfing Weiden

21:00 Sturm Graz (Youth) 3-3 TUS Bad Gleichenberg

21:00 Union Gurten 3-1 SC Kalsdorf

21:00 VfB Hohenems 2-1 Sc Rothis

21:00 SC Bregenz 2-2 FC Brauerei Egg

20:00 Admira Dornbirn 3-1 Dornbirner SV

19:00 Mauerwerk 1-0 Andelsbuch

19:00 USK Anif 2-3 St. Johann

19:00 SV Austria Salzburg 0-1 SV Grodig

19:00 WSG Swarovski Tirol B 1-2 SV Innsbruck

18:45 Rotenberg 1-1 FC Lauterach

22:30 Cape Town City 4-3 Lamontville Golden Arrows

20:30 Maritzburg United 1-0 TS Galaxy

19:30 Telephonaat Bani Suweif FC 0-1 Aswan

20:00 Fiorentina U20 2-1 Pescara Youth

18:00 Inter Milan U20 3-0 Verona U20 1

16:00 Sampdoria Youth 5-3 Cagliari U19

16:00 2 Lecce U20 1-2 AC Milan U20 2

04:00 1 Villanueva FC 4-3 Parrillas One

04:00 Olancho FC 2-2 Juticalpa

19:00 FK Poprad U19 1-0 FK Senica U19

16:00 Slovan Bratislava U19 2-2 Trencin U19

16:00 1 MSK Zilina U19 1-1 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 SCP RuzomberokU19 0-2 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 4-0 FC Nitra U19

16:00 Spartak Trnava U19 2-1 DAC Dunajska Streda U19

20:00 NK Sobec Lesce 3-0 NK Ziri

01:00 1 Riachao SE 0-2 Barra dos Coqueiros SE

21:00 Hyde F.C. 3-2 Scarborough

21:00 Grantham Town 1-2 Warrington Town AFC

21:00 Gainsborough Trinity 1-0 Atherton Collieries

21:00 Basford Utd 1-2 Radcliffe Borough

21:00 Witton Albion 2-3 FC United of Manchester

21:00 Bamber Bridge 0-1 Ashton United

21:00 Whitby Town 1-3 Stafford Rangers

21:00 South Shields 0-1 Buxton FC

21:00 Nantwich Town 2-3 Morpeth Town

21:00 Mickleover Sports 1-3 Stalybridge Celtic

21:00 Lancaster City 0-2 Matlock Town

19:30 Bayer Leverkusen U19 3-1 Fortuna Dusseldorf U19

18:00 MagdeburgU19 3-1 Hansa Rostock U19

18:00 Werder Bremen U19 4-2 Hamburger SV U19 1

17:00 Kickers Offenbach U19 2-3 Greuther Furth U19

17:00 Eimsbutteler TV U19 3-6 RB LeipzigU19

17:00 SV Darmstadt U19 1-2 Karlsruher SC U19

17:00 Preuben Munster U19 2-4 Paderborn U19

17:00 VfL Wolfsburg U19 2-2 St. Pauli U19

16:00 Hallescher FC U19 3-1 Carl Zeiss Jena U19

16:00 Kaiserslautern U19 2-0 Ingolstadt U19

16:00 Dynamo Dresden U19 0-1 Holstein Kiel U19

16:00 SC Freiburg U19 0-4 Nurnberg U19

16:00 Monchengladbach U19 2-0 MSV Duisburg U19

04:00 Quiche FC 1-1 Suchitepequez

19:30 OSK Igalo 0-0 Arsenal Tivat

19:30 FK Grbalj Radanovici 1-0 Cetinje

19:30 Bokelj Kotor 1-2 KOM Podgorica

19:30 1 Jedinstvo Bijelo Polje 3-0 FK Berane

16:00 Tarlan 2-1 Lashyn Karatau

16:00 Maktaaral 2-0 Akademiya Ontustik

16:00 Kairat Academy 6-3 Ekibastuzets

16:00 1 Baikonur 0-2 Bulat Temirtau

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-5 FK Igilik

16:00 FK Aksu 3-1 Okzhetpes

12:30 Metro Gallery 0-1 Eastern District SA

12:30 Central Western District RSA 1-1 Citizen

23:30 Lions Gibraltar 1-2 St Joseph's FC 1

21:00 Europa FC 3-1 Brunos Magpie

11:00 Matsue City FC 1-0 Mio Biwako Shiga

11:00 1 Sony Sendai 1-3 Suzuka unlimited

11:00 Verspah Oita 2-1 Maruyasu Industries

11:00 FC Tiamo Hirakata 1-3 Run Mel Aomori

11:00 Kochi United 0-0 Honda FC

11:00 Nara Club 3-1 Osaka FC

11:00 Honda Lock SC 0-0 FC Kariya

00:00 Al Hilal 3-2 Al Raed

22:20 Abha 3-1 Al-Fateh

01:00 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 LPRC Oilers

22:59 Al Ahly SC 6-1 US Gendarmerie Nationale

22:00 Petro Atletico de Luanda 2-0 AS Otoho

20:00 Zanaco 2-1 Al Merreikh

20:00 Royal Leopards 1-0 Sagrada Esperanca

20:00 ES du Sahel 4-0 APR FC 1

20:00 TP Mazembe Englebert 1-1 AmaZulu

22:00 FK Zalgiris Vilnius 5-1 Baltija Panevezys 1

20:00 B93 Copenhagen 1-1 Skive IK

19:00 Aarhus Fremad 3-1 Brabrand

19:00 Hillerod Fodbold 1-3 AB Copenhagen

18:00 Middelfart G og 1-2 Naestved

15:30 Kitchee 1-0 Eastern A.A Football Team 1

13:00 Paju Citizen FC 0-0 Ulsan Citizens

13:00 Gangneung City 1-1 Mokpo City

13:00 Cheongju Jikji 3-0 Gimhae City 1

12:00 Yangju Citizen 0-1 Pyeongtaek Citizen

22:30 Lucchese 1-0 Viterbese 1

22:30 Imolese 5-0 Grosseto

22:30 Ancona 1-2 Fermana

22:30 Vis Pesaro 1-0 Gubbio 1

22:30 Teramo 0-4 Cesena

22:30 1 Robur Siena S.S.D. 1-1 Pescara

19:00 Tallinna FC Levadia B 0-4 FC Maardu

19:00 HPS (w) 2-0 NJS (w)

17:00 Humma FC 5-0 Muslim FC

20:00 SSV Jeddeloh 3-1 VfV Borussia 06 Hildesheim

20:00 SV Atlas Delmenhorst 1-0 Hannover 96 Am

19:00 Astoria Walldorf 0-2 FSV Mainz 05 (Youth)

19:00 Rot-Weiss Koblenz 1-0 Bahlinger

19:00 Schweinfurt 05 FC 2-1 Viktoria Aschaffenburg

19:00 Sportfreunde Lotte 1-2 Wegberg-Beeck

19:00 SV Schalding Heining 0-3 TSV Aubstadt

19:00 SV Lippstadt 5-2 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1

19:00 TSV 1860 Rosenheim 1-0 TSV Rain Am Lech

19:00 Koln Am 1-1 Rot-Weiss Essen

19:00 1 FC Pipinsried 1-0 Wacker Burghausen 1

19:00 VfB Eichstatt 3-0 SV Heimstetten

19:00 Monchengladbach AM. 1-2 SV Rodinghausen

19:00 Hessen Kassel 2-0 TSV Schott Mainz

19:00 Alemannia Aachen 1-4 Rot-Weiss Ahlen

19:00 Wiedenbruck 2-0 SV Straelen

19:00 FSV Frankfurt 2-1 SG Sonnenhof Grossaspach

19:00 Uerdingen KFC 05 0-2 Wuppertaler

19:00 SV Elversberg 1-1 FC Giessen

19:00 SpVgg Bayreuth 1-1 TSV Buchbach

19:00 Schalke 04 (Youth) 0-0 VFB Homberg

19:00 Rot-Weiss Oberhausen 0-2 Fortuna Koln

18:30 ETSV Weiche Flensburg 4-2 Altona 93

18:00 FSV Optik Rathenow 1-3 Carl Zeiss Jena

18:00 Lichtenberg 47 3-0 VSG Altglienicke

18:00 Chemnitzer 5-2 Germania Halberstadt 1

22:00 Wolfsberger AC 2-1 SG Austria Klagenfurt

22:00 Austria Wien 4-1 SV Ried

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 WSG Wattens

19:00 FK Shkupi 2-1 Renova Cepciste

21:00 Sheriff Tiraspol 2-0 CSF Baliti

21:00 FC Milsami 2-2 FC Sfintul Gheorghe 1

18:00 FC Floresti 3-4 CS Petrocub

19:00 NK Maribor U20 2-2 NK Radomlje U19 1

01:45 Lierse 2-2 KMSK Deinze

22:59 Germany U17 5-0 Romania U17

19:00 Russia U17 6-1 San Marino U17

01:00 Switzerland (w) U19 3-2 Ireland (w) U19

00:00 Netherlands (w) U19 0-1 Austria (w) U19

22:59 Belarus (w) U19 3-1 North Macedonia (w) U19

22:59 Finland (w) U19 5-0 Turkey (w) U19

21:00 Romania (w) U19 5-2 malta (w) (U19)

21:00 Scotland (w) U19 1-1 Ukraine (w) U19

20:00 England (w) U19 8-1 Northern Ireland (w) U19

20:00 Norway (w) U19 3-1 Poland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 3-0 Hungary (w) U19

19:00 Italy (w) U19 9-0 Azerbaijan (w) U19

18:30 1 Greece (w) U19 5-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 3-0 Kazakhstan (w) U19

17:00 1 Faroe Islands (w) U19 2-0 Cyprus (w) U19

16:00 Israel (w) U19 1-1 Georgia (w) U19

21:00 Doncaster Rovers 3-2 Cheltenham Town

21:00 Accrington Stanley 2-2 Portsmouth

21:00 Shrewsbury Town 4-1 Cambridge United 1

21:00 Sunderland A.F.C 0-1 Charlton Athletic

21:00 Burton Albion 1-3 Oxford United

21:00 Morecambe 1-1 Plymouth Argyle

21:00 Sheffield Wednesday 1-1 Lincoln City

21:00 AFC Wimbledon 0-2 Wigan Athletic

21:00 Ipswich Town 2-1 Fleetwood Town

21:00 Milton Keynes Dons 0-3 Rotherham United

21:00 Wycombe Wanderers 2-1 Crewe Alexandra

21:00 Bolton Wanderers 2-2 Gillingham

20:00 1 USD Latte Dolce 0-1 Aprilia

22:00 KV Mechelen (w) 0-0 Oud Heverlee Leuven II (w)

22:00 Gent B (w) 1-0 Royal FC Liege (w)

21:00 Famkes Merkem (w) 3-3 ASE de Chastre (w)

20:30 Ladies Genk B (w) 3-3 Anderlecht II (w)

20:00 Moldavo (w) 5-1 Kontich FC (w)

19:30 KSKV Zwevezele (w) 3-1 Standard Liege B (w)

21:00 Moss 3-1 Floro

21:00 IF Floya 0-3 Kongsvinger

20:30 Tromsdalen 2-0 Kvik Halden

19:00 Egersunds IK 3-1 Fram Larvik

18:30 Oygarden FK 3-1 FK Arendal

17:30 Baerum SK 2-0 Senja

01:00 America FC Propria 1-0 Forca Jovem EC

01:00 AD Boquinhense 3-0 Independente Simao Dias

01:00 Falcon FC 2-1 Socorro/SE 1

20:00 2 Modena U19 1-2 Pro Vercelli U19

20:00 Potenza Calcio U19 2-1 CartanU19 1

18:30 1 Virtus Francavilla U19 0-2 Palermo U19

16:00 Vis Pesaro U19 3-1 Gubbio U19

20:00 Ikamva (W) 2-2 Portia FC (W)

18:00 Croesus (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

15:00 Queensland Lions(w) 3-0 Capalaba (w)

08:00 A.D. Isidro Metapan 1-1 Jocoro FC

07:40 CD Chalatenango 0-2 Santa Tecla

18:20 Kiffen Helsinki 2-1 Lahden Reipas

18:00 KaPa 3-0 SC KuFu-98

18:00 PeKa 3-0 NJS

18:00 PEPO Lappeenranta 5-2 MiPK Mikkeli

18:00 Atlantis 2-2 PK Keski Uusimaa

18:00 JaPS 3-1 Mypa

21:00 Belenenses U19 0-0 Alverca U19

21:00 Uniao Leiria U19 1-0 Nacional U19

21:00 Tondela U19 1-1 Oliveirense U19

21:00 Rio Ave U19 1-3 Gil Vicente U19

21:00 FC Famalicao U19 2-0 Vitoria SC Guimaraes U19

21:00 Braga U19 2-1 Pacos Ferreira U19

21:00 Sacavenense U19 0-3 GD Estoril-Praia U19

21:00 2 Academica Coimbra U19 1-2 Vitoria FC Setubal U19

21:00 Vilafranquense U19 1-1 Sporting Lisbon U19

17:00 Benfica U19 7-0 Amora FC U19

17:00 Feirense U19 1-1 Vizela U19

17:00 1 Leixoes U19 1-2 FC Porto U19 1

21:00 Faversham Town 1-0 Whitehawk

20:00 San Giovanni 0-0 Cailungo

20:00 AC Juvenes 0-1 Fiorentino

20:00 SP Domagnano 2-4 Tre Fiori

20:00 SS Virtus 0-0 SP La Fiorita

05:00 Mineros de Fresnillo 0-3 Universidad Guadalajara II

04:30 Atletico Saltillo 3-1 Gavilanes FC Matamoros

04:15 1 Correcaminos II 0-2 Coras Tepic

04:00 Escorpiones FC 0-1 Yalmakan FC

04:00 Ciervos FC 3-7 CD Cuautla

04:00 CD Inter Queretaro 0-0 Montaneses FC

04:00 U.A. Zacatecas 3-0 Loros Universidad

04:00 Tritones Vallarta MFC 4-0 Catedraticos Elite

00:00 1 Cimarrones de Sonora FC II 1-2 Mazorqueros FC

00:00 Club Canoneros Marina 0-2 Reboceros de La Piedad 1

00:00 Karkonosze Jelenia Gora 0-1 Stal Brzeg

22:30 Stolem Gniewino 1-1 Jarota Jarocin

22:00 Polonia Warszawa 3-1 Pelikan Lowicz

20:00 Swit Skolwin 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA

20:00 MKP Carina Gubin 1-2 Rekord Bielsko-Biala

20:00 Polonia Bytom 2-0 Gawin Sleza Wroclaw

20:00 Wisloka Debica 2-0 Cracovia II

20:00 Polonia Sroda 0-0 Olimpia Grudziadz

19:00 Siarka Tarnobrzeg 0-1 Chelmianka Chelm

19:00 Orleta Radzyn Podlaski 4-1 LKS Lagow

19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-1 MLKS Znicz Biala Piska 1

19:00 ZKS Kluczevia 1-2 Baltyk Gdynia

19:00 Ursus Warszawa 0-4 Legia Warszawa B

19:00 KP Starogard Gdanski 0-2 Sokol Kleczew

19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 5-1 GKS Przodkowo

19:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 Pilica Bialobrzegi

19:00 Unia Janikowo 6-1 Stargard Szczecinski 1

19:00 Blonianka Blonie 2-0 Bron Radom

19:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 Lechia Zielona Gora

19:00 Miedz Legnica II 5-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

19:00 Piast Zmigrod 4-1 Foto-Higiena Gac 1

19:00 Unia Tarnow 3-1 Korona Rzeszow

19:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-3 Avia Swidnik

19:00 KSZO Ostrowiec 0-1 Stal Stalowa Wola

19:00 1 Obra Koscian 2-1 Iskra Szydlowo

19:00 Czarni Polaniec 2-1 Wisla Sandomierz

18:00 Elana Torun 5-0 Pogon Szczecin II 1

18:00 Wissa Szczuczyn 1-1 Wikielec

18:00 Warta Gorzów Wielkopolski 2-3 Gwarek Tarnowskie Gory

17:00 Baltyk Koszalin 1-4 Kotwica Kolobrzeg

17:00 MKS Kutno 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki

17:00 Unia Skierniewice 1-1 LKS Lodz II

16:00 1 Drukarz Warszawa 3-5 MKS Przasnysz

16:00 MKS Trzebinia 1-2 LKS Jawiszowice

16:00 Unia Oswiecim 1-1 Dalin Myslenice

16:00 1 KTS-K Luzino 1-1 MKS Orkan Rumia

16:00 1 Jaguar Gdansk 2-2 GKS Kowale

02:00 1 CD Rancagua Sur 3-2 CD Trasandino de Los Andes 1

02:00 Lota Schwager 0-3 Osorno

22:59 Espanyol U19 6-0 UD Montecarlo U19

22:30 2 Cartagena FC U19 0-2 Valencia U19

22:00 Alboraya U19 4-0 Atletico Madrileno U19 1

22:00 Rayo Vallecano U19 2-0 Getafe U19

22:00 Real Sociedad U19 2-1 Mutilvera U19

21:30 Arenas Club de Getxo U19 1-1 AD San Juan U19

21:30 Union Adarve U19 2-0 CP Flecha Negra U19

21:30 UD Cornella U19 1-0 CD Ebro U19

21:00 Badazous U19 0-3 Atletico de Madrid U19

19:00 Union Viera CF U19 0-3 CF Juventud Laguna U19

19:00 Cordoba U19 10-0 Jovenes Promesas U19

18:00 CD Sobradillo U19 3-0 Acodetti CF U19

18:00 CD Aguilas Atletico U19 0-0 CD Juventud Maritima U19

18:00 Las Zocas U19 2-3 Arucas CF U19

17:00 RC Victoria U19 2-2 CD Maspalomas U19

17:00 Sabadell U19 1-0 Lleida Esportiu U19

16:00 Danok Bat U19 1-2 Bilbao U19 1

02:00 CA Nacion MdP 1-1 CA Libertad MdP

22:59 Metrostar U25 5-2 Junior U25

19:30 Cesky Brod 1-1 FK Chomutov

19:30 FK Olympie Brezova 2-2 Brandys Nad Labem

19:30 Sardice 2-0 Polna

19:30 SK Slany 1-1 MFK Dobris

19:00 FC Vsetin 2-4 Kozlovice

15:15 SK Mondi Steti 1-1 Ceska Lipa

15:15 Novy Jicin 7-1 Hermanice

15:15 Sparta Kutna Hora 0-5 Benatky Nad Jizerou

15:15 Bystrice Nad Pernste 0-4 Tj Sokol Lanzhot

21:00 Pardubice 0-0 Tescoma Zlin

21:00 Synot Slovacko 1-0 Bohemians 1905

21:00 Slovan Liberec 2-0 Sigma Olomouc

15:00 Magpies Crusaders 2-5 Eastern Suburbs Brisbane

06:30 Rangers Talca 0-1 Coquimbo Unido 1

01:30 CD Magallanes 1-1 Deportes Santa Cruz

18:30 Jerv 3-2 Start Kristiansand

22:45 Al Nasa(QAT) 1-3 Al Shahaniya

22:45 Al Bidda SC 1-2 Al-Khuraitiat

07:30 Santa Tecla (w) 0-4 CD Fas Asdefuf (w)

04:15 AD Chalatenango (w) 3-1 Atletico Marte (w)

00:00 Municipal Limeno (w) 3-1 CD Platense Zacatecoluca (w)

03:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 2-0 Deportivo Camioneros 1

02:00 Sportivo Las Parejas 3-1 Crucero del Norte

16:00 Chanthaburi FC 3-3 Bankhai United

16:00 Pattaya Discovery United FC 1-0 Chachoengsao

15:30 Surin Khongcheemool 2-4 Sakhon Nakhon FC

15:30 Pluakdaeng United 1-0 Sa Kaeo City

15:30 Ang Thong FC 0-0 Chainat United

15:30 Samut Prakan FC 0-2 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Royal Thai Air Force FC 2-1 Chamchuri United FC

22:30 Progresso 1-2 CRD Libolo

21:30 Academica Do Lobito 0-0 Desportivo Huila

21:30 Sporting Cabinda 0-1 Benfica Lubango

07:00 SV UNDEBA 0-2 Jong Holland

07:00 SV Victory Boys 1-3 SV SUBT

12:30 1 Fu Moon FC 3-4 Kwai Tsing District FA

12:30 Kwun Tong 3-2 Wan Chai

12:30 Kwong Wah AA 0-3 Tuen Mun Football Team

11:45 Capalaba Bulldogs U23 1-0 Redlands United U23

11:45 Gold Coast Knights U23 2-0 Gold Coast United U23

11:45 Brisbane Strikers U23 0-6 Brisbane Olympic FC U23

20:30 Opava 6-1 Viktoria Zizkov

19:30 FK Graffin Vlasim 5-1 Vyskov

15:15 Trinec 0-1 Brno

15:15 Dukla Prague 0-1 Usti nad Labem

15:15 Chrudim 2-2 Marila Pribram

08:00 1 Herrera FC 2-1 CA Independente 1

06:00 Veraguas FC 1-0 CD Universitario

06:00 Plaza Amador 1-2 Tauro FC

04:00 Alianza FC (PAN) 1-0 Sporting San Miguelito

04:00 CD Arabe Unido 1-1 Costa Del Este

21:00 Metalurh Zaporizhya 2-2 MFK Mikolaiv 1

19:00 SC Tavriya 1-0 FK Yarud Mariupol

21:00 Volna Pinsk 2-1 FK Orsha

19:00 FC Baranovichi 3-3 Shakhter Soligorsk II

17:00 FK Lida 1-7 Lokomotiv Gomel

02:00 Marsa 1-0 Qrendi 1

22:00 Senglea Athletic 0-3 Zebbug Rangers

18:00 Mqabba FC 1-2 Rabat Ajax

05:00 Colombia (w) 2-0 Chile nữ

04:15 Puerto Rico (w) 2-1 Guyana (w)

04:00 Mexico (w) 6-1 Argentina (w)

02:15 Canada nữ 5-1 New Zealand nữ

02:00 River Plate (w) 1-2 Uruguay (w)

15:50 Australia nữ 3-1 Brazil nữ

18:00 Bjarg 1-3 Fana

18:00 Fyllingsdalen 5-1 Sogndal B

18:00 Assiden 0-6 Mjondalen IF B

18:00 Follo 3-3 Halsen

18:00 Spike 1-4 Junkeren

18:00 Nybergsund IL Trysil 0-3 Gjøvik-Lyn

18:00 Frigg 5-0 Lyn Oslo

18:00 Eik-Tonsberg 3-1 Flint

18:00 Os Turn Fotball 1-5 Sandvikens

18:00 Bodo Glimt 2 5-0 Finnsnes

18:00 Stromsgodset B 2-2 Honefoss BK

18:00 Donn 5-0 Madla IL

18:00 Grorud B 2-3 Elverum

18:00 Ntnui 1-3 Byasen Toppfot

18:00 Brodd 1-1 Staal Jorpeland

18:00 Ready 1-0 Brann 2

18:00 IL Express 0-3 Vindbjart

18:00 Stovner 4-2 Funnefoss/Vormsund 1

18:00 Krakeroy IL 1-4 Orn-Horten

18:00 Hinna 0-4 Start Kristiansand B

18:00 Skjervoy 1-2 Mjolner

18:00 Ullern FC 4-0 Melbo

18:00 Pors Grenland 2-1 Sparta Sarpsborg B

18:00 Oppsal 1-1 Fredrikstad B

18:00 Strindheim IL 2-2 Ray Heim B team

18:00 Nordstrand 1-0 Rana FK

18:00 Akra 1-1 Djerv 1919

18:00 Skeid Fotball B 1-2 Lokomotiv Oslo

18:00 Tiller 4-0 Orkla

18:00 Stabaek B 1-0 Tromso B

18:00 Kolstad 1-3 Traff

18:00 1 Lorenskog 1-1 Gjelleraasen IL

18:00 Mandalskameratene 0-1 Vidar

18:00 Kongsvinger IL B 2-0 Ullensaker/Kisa B

18:00 Sola 4-0 Viking B

18:00 Aalesund FK B 3-2 Melhus

18:00 1 Stord IL 5-2 Ardal

18:00 Brumunddal 7-0 Toten

18:00 Tynset 0-3 Spjelkavik

18:00 Molde B 4-1 Volda

18:00 Fjora 2-0 Lysekloster

18:00 Lillestrom B 2-1 Raufoss IL B

02:00 Rosario 0-3 Universitario de Sucre

22:59 FC Suderelbe 3-3 TSV Buchholz 08

22:30 TSV Emmelshausen 3-0 FSV Salmrohr

21:30 FV Eppelborn 0-0 FV Dudenhofen

21:00 Eintracht Northeim 0-3 Freie Turnerschaft Braunschweig

21:00 SSV Jahn Regensburg II 4-1 TSV 1860 Munchen (Youth)

21:00 TSV Karlburg 1-1 Bayern Hof

20:30 Engers 5-0 Kaiserslautern (Youth)

20:30 SV Linx 0-1 Sportfreunde Dorfmerkingen

20:30 TUS Mechtersheim 1-1 TSG Pfeddersheim

20:30 Hassia Bingen 2-3 Sportfreunde Eisbachtal

20:30 FSV 08 Bissingen 1-0 Stuttgarter Kickers

20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 3-1 SV Seligenporten

20:00 MSV Pampow 4-1 1. FC Lok Stendal

20:00 TSV Schwaben Augsburg 1-0 SV Pullach

20:00 FC Deisenhofen 0-1 SpVgg Hankofen-Hailing

20:00 TSV Vatanspor 2-2 Grossbardorf

19:30 ASV Neumarkt 2-0 1. FC Sand

19:30 OSC Bremerhaven 1-0 Habenhauser

19:30 Arminia Ludwigshafen 3-3 Hertha Wiesbach

19:30 Freiburger FC 0-2 SSV Reutlingen 05

19:00 FSV Martinroda 1-2 Hallen

19:00 Bischofswerdaer FV 3-0 Einheit Rudolstadt

19:00 TSV Landsberg 5-1 SV Kirchanschoring

19:00 FC Ismaning 4-1 Gundelfingen

19:00 Ludwigsfelder FC 1-2 Greifswalder FC

19:00 Neckarsulmer Sport-Union 2-2 FV Ravensburg

19:00 SpVgg Ansbach 3-2 Feucht SC

19:00 Meiendorfer SV 0-0 SC Concordia Hamburg

19:00 Eintracht Trier 1-0 Gonsenheim

19:00 Goppinger SV 4-1 SV Oberachern

19:00 VFC Plauen 6-0 SV 09 Arnstadt

18:00 Blumenthaler SV 1-2 KSV Vatan Sport Bremen

18:00 Werder Bremen III 1-4 Brinkumer SV

18:00 BTS Neustadt 3-1 SV Hemelingen

11:45 Nagano Futsal 1-1 Kitakyushu Futsal

09:30 Espo Lada Hokkaido Futsal 1-1 Yokohama S CC Futsal

13:15 Shriker osaka Futsal 2-1 Shonan Bellmare Futsal

01:30 Thes Sport 4-3 Francs Borains 1

01:00 URS Lixhe-Lanaye 0-0 Royal Knokke

01:00 Patro Eisden 2-0 Dessel Sport

01:00 KFC Mandel United 0-2 FCV Dender EH

01:00 Olympic Charleroi 2-1 La Louviere Centre

11:30 Navua FC 1-2 Nadroga FC

10:00 Suva FC 1-2 Ba

10:00 Nadi FC 1-1 Rewa FC

23:15 Anh (nữ) 4-0 Northern Ireland (w)

19:00 ACS Viitorul Simian 1-2 CNS Cetate Deva

19:00 Vaslui 2-0 Pascani

19:00 Husana Husi 1-1 Stiinta Miroslava

19:00 2 ACS Kids Tampa Brasov 1-2 FC Pucioasa

19:00 CS Minaur Baia Mare 3-0 Cluj II

19:00 FC Otelul Galati 4-1 CSM Ramnicu Sarat

19:00 Tunari 1-0 Dinamo Bucuresti 2

19:00 CS Gloria Albesti 1-1 Farul Constanta II

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-0 Real Bradu

19:00 Afumati 5-0 CSM Fetesti

19:00 ACS Progresul Pecica 2-1 Pobeda Star Bisnov 1

19:00 ACS Foresta Suceava 1-1 Ceahlaul Piatra Neamt

19:00 CS Dante Botosani 2-1 ACS Somuz Falticeni 1

18:00 SR Brasov 1-2 ACS KSE Targu Secuiesc

21:00 Turriff United 3-2 Fort William

21:00 Deveronvale 6-0 Lossiemouth

15:00 IMT Novi Beograd U19 2-2 Partizan Belgrade U19

02:30 Titanes FC 0-0 Academia Rey

02:30 AC Minerven FC Bolivar 1-2 Libertador FC

21:00 Tamworth 1-3 Leiston FC

21:00 Stourbridge 3-0 Lowestoft Town

21:00 St Ives Town 2-4 Hednesford Town

21:00 Royston Town 2-2 Coalville

21:00 Redditch United 1-3 Nuneaton Borough 1

21:00 1 Needham Market 1-2 Rushall Olympic

21:00 Hitchin Town 0-1 Stratford Town 1

21:00 Bromsgrove Sporting FC 0-4 Peterborough Sports

21:00 Alvechurch 2-1 Barwell

21:00 Rushden Diamonds 0-0 Biggleswade Town 1

20:00 Norrby IF 0-0 Osters IF

20:00 Jonkopings Sodra IF 0-2 Orgryte

18:00 Vasalunds IF 0-1 Vasteras SK FK

17:00 Sport Clube Caldas U17 1-1 Peniche U17

21:00 Glossop North End 1-1 Warrington Rylands

21:00 Kidsgrove Athletic 1-3 Mossley

21:00 Trafford 3-0 Market Drayton Town

21:00 Stocksbridge Park Steels 2-2 Marske United

21:00 Ramsbottom United 4-0 Newcastle Town FC

21:00 Shepshed Dynamo 0-0 Stamford

20:00 FSV Fernwald 3-1 Steinbach

20:00 Rot-Weiss Hadamar 4-1 VfB Ginsheim

19:30 KSV Baunatal 1-1 FC 1906 Erlensee

20:00 1 ZESCO United Ndola 1-1 Green Buffaloes

20:00 1 Kabwe Warriors 2-0 Prison Leopards FC 1

06:00 Deportivo Laferrere 2-0 Excursionistas 1

01:00 Victoriano Arenas 3-1 El Porvenir

01:00 Real Pilar 0-0 San Martin Burzaco

23:30 CA Atlas 2-2 Deportivo Espanol

18:15 Opava U19 0-8 Sparta Praha U19

18:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 4-0 Hradec Kralove U19

16:00 Slovacko U19 3-1 Marila Pribram U19

16:00 Sigma Olomouc U19 2-0 Tescoma Zlin U19

16:00 Viktoria Plzen U19 0-1 Pardubice U19 2

16:00 Mlada Boleslav U19 3-0 Meteor Praha(U19)

16:00 1 Brno U19 0-2 Slavia Praha U19

15:00 1 Tboung Khmum 0-3 Koh Kong

00:30 Hapoel Beer Sheva 3-1 Hapoel Jerusalem

23:30 Maccabi Petah Tikva FC 4-0 Hapoel Natzrat Illit

22:45 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-3 Hapoel Kiryat Shmona

22:00 Hapoel Hadera 0-3 Hapoel Tel Aviv

15:30 Ironi Ramat Hasharon U19 2-0 Maccabi Tzur ShalomU19

15:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 1-0 FC Kfar Qasim U19

14:30 Ironi Modiin U19 0-2 Hapoel Herzliya U19

14:00 Hapoel Qiryat Ono U19 1-0 Hapoel Umm al-Fahm U19

14:00 Hapoel Ironi Karmiel U19 0-2 Hapoel Nof HaGalil U19

07:10 Agropecuario de Carlos Casares 3-1 Almirante Brown

05:10 Club Atletico Tigre 1-0 Chacarita juniors

05:00 Alvarado Mar del Plata 1-0 Atletico Atlanta

03:10 Deportivo Moron 3-0 Defensores de Belgrano

01:30 Barracas Central 0-0 Guillermo Brown

01:30 All Boys 1-1 Almagro

01:30 Estudiantes de Caseros 5-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero

22:59 Tristan Suarez 1-1 Villa Dalmine

12:30 Queensland Lions SC 0-4 Brisbane Roar

00:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3-2 Lido Di Ostiav Meta Futsal

22:59 Royal Saint Giuseppe Futsal 3-3 Phil diae Bolley

20:00 Cybertel Aniene Futsal 3-3 Carme Dawson

20:00 Napoli Futsal 4-5 Catania Futsal 1

22:00 SV Kraig 3-0 ASK Klagenfurt 1

20:00 1 ASV 13 Vienna 3-1 SC Mannsworth

20:00 SR Donaufeld Wien 10-0 FV Austria XIII

19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2-1 FC Horbranz

19:00 BK Frem 2-2 Roskilde

18:30 Herlev IF 0-2 Young Boys FD

18:15 IF Lyseng 1-4 Naesby

18:15 KFUM Roskilde 1-3 VSK Arhus

18:00 Dalum 1-1 Vanlose

18:00 Karlslunde IF 1-3 B 73 Slagelse

20:30 Venda 1-1 Cape Town All Stars

20:30 Uthongathi FC 3-1 Pretoria Callies

20:30 TS Sporting 0-2 Polokwane City FC

20:30 Jomo Cosmos 0-1 JDR Stars

23:30 Inter Movistar Futsal 4-0 Vaidepenas Futsal

23:30 Manzanares FS Futsal 0-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal

23:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 1-4 Cordoba Futsal

21:00 Catgas Energia Futsal 3-4 F.C.Barcelona Futsal

18:00 Real Betis Futsal 5-4 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

17:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4-5 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

21:00 Poole Town 1-4 Hayes Yeading United

21:00 Kings Langley 1-1 Merthyr Town 1

21:00 Hendon 2-0 Taunton Town

21:00 Hartley Wintney 1-0 Swindon Supermarine

21:00 Harrow Borough 2-0 Wimborne Town

21:00 Dorchester Town 1-2 Farnborough Town

21:00 Yate Town 3-1 Walton Casuals

21:00 Beaconsfield SYCOB 3-3 Salisbury FC

21:00 Weston Super Mare 3-1 Chesham United

21:00 Truro City 1-2 Gosport Borough

21:00 Tiverton Town 0-1 Metropolitan Police

19:00 Customs Department FC 1-2 Trat FC

19:00 Sukhothai 3-0 Navy FC

18:30 Kasetsart FC 1-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Ranong FC 2-2 Muangkan FC

17:00 Khonkaen FC 1-3 Lampang FC

01:00 Yupanqui 2-3 Sportivo Barracas

20:00 Al Nasr SC Reserves 0-0 Al-Sharjah (R)

01:00 Marcq En Baroeuil 3-0 Saint-Omer

22:59 Drancy 3-0 Les Ulis 1

22:59 Creteil II 4-0 OFC Les Mureaux

22:59 1 US Orleans II 6-0 J3 Amilly

22:59 Alenconnaise 1-1 AG Caennaise

03:00 Potyguar CN RN U20 0-1 ASSU U20 1

03:00 Potiguar U20 3-3 Baraunas RN U20

01:00 SC Jau U20 7-0 Sao Gabriel U20

01:00 Maracaju AC U20 0-3 Uniao ABC Youth 1

01:00 CA Carazinho U20 1-1 Passo Fundo U20

01:00 bis SC U20 0-2 Petrolina PE Youth

01:00 Campo Grande AC U20 2-2 Olaria RJ U20

01:00 Gremio FBPA U20 0-0 Sao Jose EC U20

01:00 Serrano RJ U20 1-1 Perolas Negras Youth 1

01:00 Sete de Setembro PE Youth 0-1 Retro FC Brasil U20

01:00 1 Sao Goncalo U20 5-1 Goytacaz FC U20 1

01:00 Sport Club Recife (Youth) 3-2 Vera Cruz PE U20

01:00 Brusque U20 2-5 Concordia U20

01:00 Criciuma SC (Youth) 1-1 Avai (Youth)

19:00 ABC FC RN (Youth) 1-0 CE Forca e Luz U20

16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-0 Sant Baba Bhag Singh FA 1

16:30 Khalsa FC Chandigarh 1-1 Principal Harbhajan Sa

20:00 JK Tallinna Kalev II 5-2 Vandra JK Vaprus

19:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-1 Halliu football College 1

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-1 Viimsi MRJK

23:15 Newtown AFC 1-0 Caernarfon

20:30 Haverfordwest County 2-1 Newi Cefn Druids 1

20:30 1 UWIC Inter Cardiff 1-1 Connahs Quay Nomads FC

20:30 1 Bala Town F.C. 3-3 Barry Town United

22:59 Baltika Kaliningrad 1-0 Veles

21:00 FK Krasnodar 2 1-2 PFK Kuban

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 4-1 Spartak Moscow II

21:00 Fakel 3-2 Metallurg Lipetsk

21:00 Torpedo moskva 2-1 Yenisey Krasnoyarsk

20:00 1 Rotor Volgograd 0-0 Alania Vladikavkaz

19:00 Akron Togliatti 2-1 Dolgiye Prudy

18:00 Gazovik Orenburg 2-0 SKA Khabarovsk

17:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 3-1 Tekstilshchik Ivanovo

16:00 1 Tom Tomsk 2-1 Volgar-Gazprom Astrachan

20:00 FC Groningen Reserves 2-1 ADO Den Haag U21

19:45 VV Alexandria 66 U21 0-6 Go Ahead Eagles Reserve

19:00 Koninklijke HFC Haarlem U21 3-2 De Treffers U21

17:30 VVV Helmond Sport U21 3-1 Spartaan20 U21

01:00 Uniao Suzano AC SP 4-0 Gremio Prudente 1

12:00 FC Gifu 3-2 AC Nagano Parceiro

12:00 Roasso Kumamoto 0-0 Kamatamare Sanuki

11:00 Fukushima United FC 2-1 Miyazaki

11:00 Yokohama SCC 2-1 Vanraure Hachinohe FC

11:00 Imabari FC 4-2 Kataller Toyama

13:00 Kagoshima United 3-1 Azul Claro Numazu

05:00 1 Gremio Sorriso 1-0 CE Dom Bosco

02:00 ASEEV 5-1 Uniao Inhumas

02:00 Taruma/AM 3-2 Sul America EC

01:30 Patriotas FC 2-3 GRECAL

01:30 AC Izabelense 0-3 Caete FC 1

01:30 Monte Cristo/GO 0-7 Cerrado EC

01:30 1 Maranhao 1-1 Cordino

01:00 Desportiva Ferroviaria ES 0-2 Forte Rio Bananal

01:00 Hercilio Luz SC 1-0 Joinville SC 1

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Campinense

01:00 America MG (w) 1-0 Cruzeiro MG (w)

01:00 Uberaba MG 1-2 Inter De Minas

21:00 Manchester MG 3-0 Betis MG

20:00 CRESSPOM (w) 6-2 Legiao FC (W)

19:30 SC Paraense 0-3 Venus AC 1

19:15 Sport Club Belem 1-4 Fonte Nova/PA

21:00 Douglas Hall 2-2 University College Cork 1

08:00 Jalapa 2-1 Real Esteli

04:00 HYH Export Sebaco FC 3-3 Juventus Managua

02:30 Hassania Agadir 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia

00:15 Maghreb Fez 3-0 DHJ Difaa Hassani Jadidi

01:00 Sao Caetano 1-1 XV de Piracicaba

21:00 CA Votuporanguense SP 0-3 Portuguesa Desportos

21:00 Ukhta Tyumen Futsal 4-2 MFK Torpedo Futsal

19:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-3 Dynamo Samarra Futsal

18:00 MFK CPRF Futsal 1-4 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

20:00 City Club 1-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:00 Al Arabi(UAE) 2-1 Masafi

19:55 Dubba Al-Husun 4-3 Gulf Heroes FC

17:45 Mashal Muborak 0-0 Navbahor Namangan 1

17:15 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-1 Lokomotiv Tashkent

23:30 PK-35 Vantaa U20 0-4 PPJ U20

19:00 GrIFK U20 1-1 KaaPo U20

19:00 Haka Youth 1-4 KuPS U20

18:15 Inter Turku U20 0-3 Atlantis U20

17:00 FC Kontu U20 3-5 KaPa U20

16:30 FC Lahti U20 1-0 IF Gnistan U20 1

08:00 Alajuelense 4-1 AD Guanacasteca 2

04:00 1 Sporting San Jose 2-0 Guadalupe FC 1

04:00 Perez Zeledon 3-1 AD Grecia

05:00 Botafogo PB 1-0 Criciuma

03:00 SC Paysandu Para 1-4 Ituano SP

01:00 Sao Goncalo 1-0 Serrano BA

01:00 Duque de Caxias RJ 0-1 Olaria

01:00 1 AA Carapebus 1-0 Campo Grande CE 1

01:00 Perolas Negras 1-0 Nova Cidade

21:00 1 Oxford City 1-1 Chelmsford City

21:00 1 Maidstone United 0-2 Dorking

21:00 Hemel Hempstead Town 1-1 Welling United

21:00 1 Havant Waterlooville 1-2 Slough Town

21:00 Hampton Richmond Borough 0-0 Chippenham Town

21:00 Eastbourne Borough 0-1 Ebbsfleet United 1

21:00 Concord Rangers 1-4 Hungerford Town

21:00 Braintree Town 1-2 Dulwich Hamlet

21:00 Billericay Town 0-1 Tonbridge Angels

21:00 Bath City 0-2 St Albans City

18:00 Gjilani 1-0 KF Feronikeli

18:00 KF Llapi 1-3 KF Drita Gjilan

18:00 Malisheva 1-2 KF Ulpiana

22:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Sarajevo

18:00 Leotar 1-1 Sloboda 1

18:00 Rudar Prijedor 2-2 FK Velez Mostar

19:30 Polissya Zhytomyr 1-2 Kryvbas

17:15 Prykarpattya Ivano Frankivsk 3-1 Alians Lypova Dolyna

09:00 1 LA Force 1-1 Michigan Stars

08:00 1 San Diego 1904 FC 1-2 California Utd Strikers 1

07:30 Chicago House AC 2-5 Maryland Bobcats FC

06:30 Chattanooga 1-0 New Amsterdam

06:00 Stumptown Athletic FC 0-3 Detroit City

18:30 1 Henan Songshan Longmen 1-1 Sichuan Jiuniu

14:30 Shandong Taishan 2-0 Wuhan FC

21:00 Glentoran FC 2-2 Portadown 1

21:00 Coleraine 2-0 Warrenpoint Town

21:00 Ballymena United 1-0 Cliftonville

01:30 Cruzeiro RS 0-2 CE Lajeadense

21:00 Montrose 4-1 East Fife

21:00 Cove Rangers 3-0 Clyde

21:00 Airdrie United 3-2 Dumbarton 3

21:00 Peterhead 0-0 Falkirk

19:00 Kampala City Council FC 2-1 Gaddafi FC

19:00 Tooro United 1-0 Mbarara City

19:00 1 defense forces 1-0 Express FC

01:30 Miramar Misiones FC 2-0 Basanez

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657