CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

Bóng đá NET - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
POL ME 17:00 90 Stal Rzeszow Youth 1 - 0 Polonia Warszawa (Youth)
1 - 0
POL ME 17:00 90 Slask Wroclaw U21 2 - 0 Arka Gdynia (Youth)
0 - 0
Spain D4 17:00 88 2 Villaviciosa Odon 3 - 1 RCD Carabanchel 1 2
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ UD Gijon Industrial 0 - 0 EI San Martin
0 - 0
Spain D4 17:00 88 2 1 CD Estradense 2 - 3 CD Barco 2
2 - 0
Spain D4 17:00 31 2 AD Cartaya 0 - 1 CA Antoniano 1 4
0 - 0
Spain D4 17:00 89 1 LHospitalet 0 - 0 CP San Cristobal 1
0 - 0
Spain D4 17:00 88 2 Recreativo Huelva 2 - 0 AD Ceuta FC B 3
1 - 0
Spain D4 17:00 90+ 1 Malaga B 1 - 1 UD Torre del Mar 1
0 - 0
Spain D4 17:00 86 1 Ibiza Sant Rafel 2 - 3 CD Manacor 3
1 - 2
Spain D4 17:00 87 1 Olivenza FC 1 - 2 AD Llerenense 3
0 - 2
Spain D4 17:00 45+ CD Covadonga 0 - 0 the Sith
0 - 0
Spain D4 17:00 90 3 CF Soller 2 - 0 Inter Ibiza 5
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ CD Berceo 0 - 0 Alfaro
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ SD Navarro CF 0 - 0 CD Tuilla
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ CD Diocesano 0 - 0 Moralo CP
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ Puente Genil 0 - 0 CD Gerena
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ Rapido de Bouzas 0 - 0 Juvenil Ponteareas
0 - 0
Spain D4 17:00 90+ 1 UD Tomares 1 - 3 CD Utrera 3
1 - 3
Spain D4 17:00 45+ CD Azuqueca 0 - 0 Albacete B
0 - 0
Spain D4 17:00 89 3 CD Llanes 1 - 1 Sporting de Gijon B 2
1 - 1
Spain D4 17:00 86 4 CD Huetor Vega 1 - 2 Huetor Tajar 2
1 - 2
Spain D4 17:00 86 1 CD Binissalem 3 - 0 Portmany 2
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ Almeria B 0 - 0 CD Alhaurino
0 - 0
Spain D4 17:00 45+ Real Titanico Laviana 0 - 0 Luarca CF
0 - 0
Spain D4 17:00 88 3 UE Castelldefels 0 - 2 FC Vilafranca 1
0 - 1
Spain D4 17:00 45+ CD Pozoblanco 0 - 0 Xerez Deportivo
0 - 0
JPN D2 17:00 85 Zweigen Kanazawa FC 1 - 0 Matsumoto Yamaga FC 1 1 -1/4
0 - 0
RUS D1 17:00 89 2 Yenisey Krasnoyarsk 2 - 3 Tom Tomsk 3 -1/4
1 - 2
FIN WD1 17:00 90 HPS (w) 3 - 1 PK-35 RY (w) 0
2 - 0
LIT D1 17:00 86 1 Hegelmann Litauen 1 - 0 Baltija Panevezys 2 0
0 - 0
POR D2 17:00 88 2 Nacional da Madeira 1 - 1 Casa Pia AC 0
0 - 0
POR D2 17:00 85 1 1 SC Farense 2 - 2 SL Benfica B 3 -1/4
1 - 2
Asian CQW 17:00 87 Bangladesh (w) 0 - 5 Jordan (w) +2 1/4
0 - 2
Ire LSL 17:00 90+ 3 Bangor Celtic 1 - 0 Cherry Orchard 1
1 - 0
SPA LU19 17:00 87 1 Real Betis U19 6 - 0 Recreativo Huelva U19 1
2 - 0
SPA LU19 17:00 86 1 CD Roda U19 2 - 0 Kelme CF U19 2
1 - 0
POR L3 17:00 88 4 Real Sport Clube Queluz 0 - 0 FC Caldas 3
0 - 0
SPA D3 17:00 80 SCR Pena Deportiva 2 - 0 Brea -3/4
2 - 0
SPA D3 17:00 85 2 Real Aviles 1 - 1 G. Segoviana 2 0
1 - 1
SPA D3 17:00 90 1 Teruel 2 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 1 0
1 - 1
SPA D3 17:00 83 Formentera 1 - 1 SD Tarazona -1/4
0 - 0
SPA D3 17:00 81 AD Ceuta 0 - 0 Las Palmas Atletico -1/4
0 - 0
SPA D3 17:00 88 2 CD Ebro 1 - 1 Andratks 0
1 - 1
SPA D3 17:00 89 1 RCD Espanyol B 1 - 0 CF Badalona 4 0
0 - 0
SPA D3 17:00 89 SD Ejea 1 - 1 SD Huesca II 1 0
1 - 0
SPA D3 17:00 88 1 CD Cristo Atletico 0 - 1 AD Union Adarve 1 3 -1/4
0 - 0
SPA WD2 17:00 80 Olimpico de Leon (W) 1 - 1 Gijon FF (w) 2
0 - 1
EST D3 17:00 89 3 Vandra JK Vaprus 0 - 0 Tallinna FC Ararat TTU 1 4
0 - 0
SPDRFEF 17:00 88 3 Celta vigo b 2 - 1 Racing Santander 4 0
1 - 1
SPDRFEF 17:00 87 2 CF Internacional De Madrid 2 - 2 Cultural Leonesa 3 0
1 - 1
SPDRFEF 17:00 90+ 4 Real Madrid Castilla 2 - 1 Gimnastic Tarragona 2 0
1 - 0
SPDRFEF 17:00 86 1 Sevilla Atletico 1 - 3 CD Alcoyano 3 0
1 - 2
BLR D2 17:00 87 1 Arsenal Dzyarzhynsk 3 - 0 Shakhter Soligorsk II 1 0
2 - 0
BHU TL 17:00 45+ High Quality United 0 - 0 Druk Lhayul FC
0 - 0
THA D1 17:00 89 1 Customs Department FC 1 - 3 Chainat FC 4 0
0 - 2
GER OBW 17:00 85 2 1 TuS Makkabi Berlin 5 - 1 Vfb Fortuna Biesdorf 1
5 - 0
HOL D1 17:15 69 1 Go Ahead Eagles 0 - 0 PEC Zwolle 2 -1/4
0 - 0
UKR D2 17:15 74 Podillya Khmelnytskyi 2 - 1 Kremin Kremenchuk
0 - 0
POL PR 17:30 56 4 Stal Mielec 0 - 0 Rakow Czestochowa 2 +1/2
0 - 0
TUR D1 17:30 53 1 Giresunspor 0 - 0 Konyaspor 0
0 - 0
ITA D1 17:30 58 1 Empoli 0 - 2 Sampdoria 0
0 - 1
TUR D2 17:30 56 1 Tuzlaspor 0 - 0 Bursaspor 1 +1/4
0 - 0
Spain D4 17:30 60 EC Granollers 1 - 1 FC Asco 1
1 - 1
Spain D4 17:30 61 1 Silva SD 0 - 0 CF Alondras 1
0 - 0
ROM D1 17:30 56 Academica Clinceni 0 - 0 Arges 1 0
0 - 0
SPA D3 17:30 56 3 Osasuna B 1 - 1 Real Sociedad C 1 -1/4
1 - 1
THA D1 17:30 61 1 Navy FC 2 - 2 Nakhon Pathom FC +1/2
2 - 1
POL D1 17:40 HT GKS Tychy 0 - 0 Widzew lodz 2 +1/4
0 - 0
FRA D1 18:00 45+ Nice 0 - 1 Monaco +1/4
0 - 0
SCO PR 18:00 42 Dundee United 0 - 0 Dundee 1 0
0 - 0
THA PR 18:00 42 1 Nakhon Ratchasima 1 - 0 BEC Tero Sasana 1 0
0 - 0
THA PR 18:00 42 Suphanburi FC 0 - 1 Prachuap Khiri Khan -1/4
0 - 0
Spain D4 18:00 45+ CD Vera 1 - 0 Marino 1
0 - 0
Spain D4 18:00 45+ Lanzarote 0 - 0 UD Gran Tarajal ST
0 - 0
Spain D4 18:00 HT UD Las Zocas 0 - 0 CD Atletico Paso 2 +1/4
0 - 0
Spain D4 18:00 45+ La Quadra 0 - 0 Las Palmas C
0 - 0
SWE D2 18:00 HT Akropolis IF 0 - 1 Vasteras SK FK +1/4
0 - 1
UZB D1 18:00 HT FK Andijon 1 - 0 Pakhtakor +1
1 - 0
GER D3 18:00 45+ 2 SC Freiburg (Youth) 1 - 0 BFC Viktoria 1889 2 +1/4
0 - 0
RUS D1 18:00 43 1 Dolgiye Prudy 0 - 1 SKA Khabarovsk 1 0
0 - 0
KAZ PR 18:00 45+ 1 FK Taraz 0 - 0 Tobol Kostanai 1 +1/4
0 - 0
DEN D1 18:00 45+ Hvidovre IF 3 - 0 Vendsyssel -1/4
0 - 0
SWE D1 SN 18:00 45+ Orebro Syrianska IF 0 - 0 Pitea IF -1/4
0 - 0
ITA YTHL 18:00 45 1 Bologna U20 0 - 0 Inter Milan U20 1 +1/2
0 - 0
LIT D2 18:00 44 FK Kauno Zalgiris II 0 - 1 Lietava Jonava 2 +3/4
0 - 0
TUR 3B 18:00 45+ 1 EdirnesporGenclik 0 - 0 Turk Metal Kirikkale 1
0 - 0
SPA D3 18:00 45+ UD Tamaraceite 0 - 0 Antequera CF 1 0
0 - 0
SPA D3 18:00 45+ UD San Fernando 0 - 0 CD Mensajero 1 0
0 - 0
ENG PU23 18:00 45+ 1 Chelsea U23 0 - 3 Arsenal U23 1 1 -3/4
0 - 0
GER Reg 18:00 HT SV Tasmania Berlin 2 - 0 FSV Union Furstenwalde 0
2 - 0
GER Reg 18:00 HT 2 Eilenburg 0 - 0 FC Lokomotive Leipzig 1 +1
0 - 0
SWE D3 18:00 45+ 1 KSF Prespa Birlik 3 - 0 Eslovs BK 1 0
0 - 0
SWE D3 18:00 45+ Vinbergs IF 1 - 0 BK Astrio 0
0 - 0
SWE D3 18:00 45+ FC Gute 0 - 0 IFK Osterakers Fk
0 - 0
DEN D2 18:00 45 Naestved 2 - 0 Middelfart G og -3/4
0 - 0
NOR D2 18:00 42 IF Floya 0 - 3 Hodd +1 1/2
0 - 0
THA D1 18:00 42 Rayong FC 0 - 0 Ranong FC -1/2
0 - 0
GER OBW 18:00 45 SFC Stern 1900 1 - 0 Brandenburger SC Sud 05
0 - 0
GER OBW 18:00 43 TuS Schwachhausen 0 - 2 BTS Neustadt -1 1/2
0 - 0
SAWL 18:10 34 Soweto Fabulous (w) 1 - 1 Kempton Park FC (W)
0 - 0
SER U19 18:10 36 Spartak Subotica U19 0 - 0 Partizan Belgrade U19 +1
0 - 0
IDN ISL 18:15 31 PSS Sleman 0 - 0 Arema Malang +1/4
0 - 0
FIN CU20 18:15 29 PPJ U20 1 - 0 Komeetat U20
0 - 0
SAWL 18:25 22 Kathorus United (W) 0 - 0 Hallelujah Zebra Force (w)
0 - 0
BEL D1 18:30 14 Sint-Truidense 0 - 0 Racing Genk +1/4
0 - 0
GER D2 18:30 14 St. Pauli 0 - 0 Ingolstadt -3/4
0 - 0
GER D2 18:30 16 Erzgebirge Aue 0 - 1 SC Paderborn 07 +1/2
0 - 0
GER D2 18:30 15 1 Darmstadt 1 - 0 Dynamo Dresden +1/2
0 - 0
ANDSL 18:30 16 UE Santa Coloma 1 - 0 FC Santa Coloma
0 - 0
Spain D4 18:30 17 Tenisca 0 - 0 Villa Santa Brigida
0 - 0
ISR CUP 18:30 16 FC Achva Kfar Manda 1 - 0 Hapoel Ironi Karmiel
0 - 0
GER Reg 18:30 16 ZFC Meuselwitz 0 - 0 Berliner AK 07 +1/2
0 - 0
ALB D1 18:45 2 KF Tirana 0 - 0 Egnatia -1
0 - 0
DEN SASL 19:00 Vejle vs Viborg +3/4
-
DEN SASL 19:00 Randers FC vs Nordsjaelland 0
-
SPA D1 19:00 Mallorca vs Villarreal +1/4
-
FIN D1 19:00 Honka Espoo vs HJK Helsinki +1/2
-
SPA D2 19:00 SD Huesca vs Fuenlabrada -1/2
-
CAF Cup 19:00 Ethiopia Bunna vs Revenue Authority
-
LAT Cup 19:00 FK Liepaja vs FK Valmiera 0
-
EST D1 19:00 FC Flora Tallinn vs Nomme JK Kalju
-
GER D3 19:00 SC Verl vs Kaiserslautern 0
-
RUS D1 19:00 Spartak Moscow II vs Baltika Kaliningrad +1/4
-
LIT D1 19:00 FK Riteriai vs Nevezis Kedainiai -2 1/4
-
GER SHL 19:00 SV Todesfelde vs SV Eichede
-
LAT D2 19:00 JDFS Alberts vs Grobina
-
TUR D3 19:00 Belediye Vanspor vs Diyarbakirspor
-
TUR D3 19:00 Bayburt Ozel Idare vs Serik Belediyespor
-
TUR D3 19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor vs Kahramanmarasspor
-
TUR D3 19:00 Pazarspor vs Ankarademirspor
-
TUR D3 19:00 Erzincanspor vs Ispartaspor
-
BRA SPWL 19:00 Guerreiras Esporte Clube (w) vs Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)
-
GER U17 19:00 FSV Frankfurt U17 vs Reutlingen(U17)
-
TUR 3B 19:00 Batman Petrolspor vs Bergama Belediyespor
-
TUR 3B 19:00 Kahta 02 Spor vs Karaman Belediyespor
-
TUR 3B 19:00 Mardin BB vs Karsiyaka
-
TUR 3B 19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor vs Bayrampasa
-
TUR 3B 19:00 Elazigspor vs Artvin Hopaspor
-
TUR 3B 19:00 Gumushanespor vs Karaman Belediyesi Spor
-
TUR 3B 19:00 Ofspor vs Agri 1970 Spor
-
ARM D2 19:00 Alashkert B Martuni vs Shirak
-
ARM D2 19:00 Ararat-Armenia B vs Gandzasar Kapan
-
SCO WPL 19:00 Forfar Farmington (w) vs Motherwell (w)
-
Pol D4 19:00 Jagiellonia Bialystok II vs Sokol Aleksandrow Lodzki
-
SAWL 19:00 Luso Africa (w) vs Wits University FC (w)
-
CAE D1 19:00 Eding Sport FC vs Tonnerre Yaounde
-
GER U19 19:00 Kaiserslautern U19 vs Greuther Furth U19
-
GER U19 19:00 Stuttgarter Kickers Sv U19 vs Nurnberg U19
-
POL D2 19:00 Pogon Siedlce vs Pogonmazovik
-
FIN CU20 19:00 Haka Youth vs Inter Turku U20
-
GEO D2 19:00 Baia Zugdidi vs FC Merani Tbilisi
-
GEO D2 19:00 FC Sioni Bolnisi vs Chikhura Sachkhere
-
GEO D2 19:00 FC Metalurgi Rustavi vs WIT Georgia Tbilisi
-
GEO D2 19:00 FC Shevardeni vs FC Gagra
-

Kết quả bóng đá mới nhất

POL PR 00:00 FT Rakow Czestochowa 0 - 3 Jagiellonia Bialystok -1/4
-
SLV D1 03:00 FT Once Municipal 0 - 1 Alianza San Salvador
-
LAT D1 18:00 FT FK Liepaja 3 - 0 Noah
-
Ire LSL 17:00 FT 4 Newtown Rangers AFC 7 - 1 Tullamore Town 1 2
-
KOR D2 16:30 FT 1 Seoul E-Land FC 2 - 1 Daejeon Citizen 1 0
-
INT CF 16:30 FT 4 Elche CF Ilicitano 2 - 2 Castellon B 7 -1 3/4
-
Spain D4 16:30 FT 3 Cultural de Durango 3 - 0 Anaitasuna 0
-
Spain D4 16:30 FT 2 Alaves B 2 - 1 Uritarra 2
-
Spain D4 16:30 FT 6 Cordoba B 1 - 0 Lucena CF 3
-