ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd - Tỷ số bóng đá

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

21:00Leeds United4 - 3Fulham2 - 1

18:30Everton5 - 2West Bromwich12 - 1

21:00Villarreal2 - 1Eibar0 - 0

20:30Werder Bremen1 - 4Hertha Berlin0 - 2

20:30VfB Stuttgart2 - 3Freiburg0 - 2

20:30Eintr. Frankfurt1 - 1Arminia Bielefeld0 - 0

20:30Koln2 - 3Hoffenheim1 - 2

20:30Union Berlin1 - 3Augsburg0 - 1

23:00Fiorentina1 - 0Torino0 - 0

22:00Lens2 - 1Bordeaux10 - 0

21:00Middlesbrough1 - 1Bournemouth0 - 1

21:00Blackburn Rovers5 - 0Wycombe Wanderers13 - 0

21:00Norwich2 - 2Preston North End1 - 2

21:00Rotherham United0 - 1Millwall0 - 0

21:00Reading2 - 0Barnsley20 - 0

21:00Sheffield Wednesday0 - 0Watford0 - 0

21:00Brentford3 - 0Huddersfield Town0 - 0

21:00Luton Town2 - 1Derby County1 - 0

21:00Swansea City0 - 0Birmingham0 - 0

18:30Nottingham Forest0 - 2Cardiff City0 - 2

20:00Bangkok United2 - 1Suphanburi0 - 1

19:00Port0 - 1Bangkok Glass0 - 1

17:45BEC Tero Sasana1 - 1Ratchaburi FC0 - 0

22:00CD Nacional3 - 3Boavista2 - 2

21:301AZ Alkmaar1 - 1Zwolle10 - 1

20:30Ural Sr1 - 1Zenit St Petersburg0 - 1

23:00Besiktas1 - 1Antalyaspor1 - 0

23:00Alanyaspor2 - 0Kayserispor1 - 0

20:001Denizlispor0 - 0Trabzonspor0 - 0

17:30Genclerbirligi0 - 0Konyaspor0 - 0

20:001Clermont Foot1 - 1Toulouse11 - 0

23:15Alcorcon2 - 0Tenerife0 - 0

21:00CD Mirandes1 - 1Real Oviedo0 - 0

18:00Hannover 962 - 0Karlsruher1 - 0

18:00SV Sandhausen3 - 2Darmstadt2 - 1

18:00Wurzburger Kickers0 - 3Erzgebirge Aue0 - 0

21:30CD Mafra1 - 0Academico Viseu0 - 0

21:30Arouca0 - 0Leixoes0 - 0

17:00Casa Pia Ac0 - 6SL Benfica 20 - 3

22:00Gorodeya1 - 3Torpedo Zhodino0 - 2

20:00Dinamo Brest2 - 1Energetik Bgu Minsk2 - 1

18:00Vitebsk1 - 1Belshina Babruisk0 - 0

21:15Oostende3 - 1Oud Heverlee1 - 0

21:00Celtic3 - 2Livingston2 - 1

21:00Dundee United2 - 1St. Mirren11 - 0

21:001Kilmarnock2 - 1Hamilton1 - 1

21:00St. Johnstone0 - 1Ross County0 - 1

20:30Midtjylland1 - 0Lyngby1 - 0

23:00Valerenga2 - 1Molde11 - 0

21:30Opava0 - 0Budejovice0 - 0

21:30Banik Ostrava3 - 0Pardubice11 - 0

21:00Inter Turku0 - 1SJK Seinajoki0 - 1

21:00Ilves Tampere1 - 1Haka1 - 0

21:00HIFK2 - 2IFK Mariehamn2 - 0

23:00Belchatow1 - 1GKS Tychy0 - 1

23:00Chrobry Glogow1 - 0Gks Jastrzebie0 - 0

22:30Pogon Szczecin1 - 0Slask Wroclaw0 - 0

22:00Zaglebie Sosnowiec1 - 2LKS Lodz0 - 1

21:30Sandecja1 - 2Odra Opole0 - 1

20:00Lechia Gdansk4 - 2Stal Mielec2 - 2

17:40Widzew lodz2 - 0Olsztyn OKS 19451 - 0

22:001Hnk Gorica2 - 2Istra 19611 - 1

19:00Viborg3 - 1Skive IK3 - 1

18:301Silkeborg IF3 - 1Esbjerg FB1 - 1

18:00Kolding IF2 - 4Herfolge Boldklub Koge2 - 2

17:00Taraz0 - 2Zhetysu Taldykorgan0 - 2

17:00Kashiwa Reysol1 - 1Sanfrecce Hiroshima1 - 1

16:30Shonan Bellmare0 - 3Shimizu S-Pulse0 - 0

16:00Cerezo Osaka1 - 2Kashima Antlers1 - 1

15:00Nagoya Grampus Eight2 - 1Vissel Kobe1 - 1

14:00Sagan Tosu1 - 3Yokohama F Marinos1 - 3

12:00Consadole Sapporo0 - 1Gamba Osaka0 - 0

17:00Jubilo Iwata2 - 3Tochigi SC1 - 0

17:00JEF United Ichihara2 - 1Okayama2 - 0

17:00Zweigen Kanazawa FC1 - 2Avispa Fukuoka1 - 1

17:00Ryukyu3 - 2Mito Hollyhock1 - 0

17:00Renofa Yamaguchi2 - 1Tokyo Verdy10 - 0

16:00Yamagata Montedio0 - 2Giravanz Kitakyushu0 - 1

13:001Matsumoto Yamaga2 - 2V-Varen Nagasaki0 - 1

12:00Albirex Niigata0 - 1Tokushima Vortis0 - 0

12:00Ventforet Kofu0 - 0Kyoto Purple Sanga0 - 0

19:00Vifk Vaasa0 - 2Kiisto20 - 1

19:00Kiffen0 - 1Eps Espoo0 - 0

23:00Inter Milan7 - 0Pisa6 - 0

23:00Lazio0 - 0Benevento0 - 0

23:00Lorca Deportiva FC1 - 2UCAM Murcia1 - 1

23:00Cd Lealtad1 - 0Racing de Santander0 - 0

23:00Orihuela CF1 - 1Intercity0 - 1

22:30Numancia0 - 2SD Logrones0 - 1

22:30Empoli2 - 0Vis Pesaro1 - 0

21:00Portadown FC1 - 2Ards1 - 0

21:00Crusaders FC2 - 0Queens University1 - 0

21:00Larne1 - 0Annagh United0 - 0

20:00Udinese0 - 1Spal0 - 1

18:00Alfreton Town2 - 0Chesterfield1 - 0

18:00Nữ cff caceres1 - 0Nữ CD Parquesol0 - 0

17:00Gifu0 - 2AC Nagano Parceiro0 - 0

17:00Kagoshima United1 - 2Yokohama Scc1 - 0

16:00Gamba Osaka U232 - 3Vanraure Hachinohe1 - 1

15:00SC Sagamihara1 - 1Imabari FC10 - 0

13:00Blaublitz Akita4 - 0Gainare Tottori2 - 0

13:00Fujieda Myfc1 - 2Roasso Kumamoto10 - 1

13:00Azul Claro Numazu0 - 2Fukushima United FC0 - 1

22:001Red Bull Salzburg4 - 1Rheindorf Altach2 - 1

22:00Sturm Graz1 - 1Rapid Wien0 - 0

22:00WSG Wattens1 - 1LASK Linz1 - 1

22:15Standard Sumqayit2 - 1Sabail2 - 1

20:001Gilan Gabala0 - 0FK Inter Baku0 - 0

20:00BK Frem3 - 1Holstebro Bk2 - 1

19:00Aarhus Fremad1 - 1Vsk Arhus0 - 0

19:00Brabrand IF0 - 2Middelfart0 - 2

19:001Jammerbugt4 - 1Dalum2 - 0

23:001Atsv Stadl Paura0 - 1Sturm Graz Amateur10 - 1

21:00Sv Ried 21 - 1Union Gurten1 - 1

20:00Ayutthaya United1 - 2Lampang0 - 1

19:00Ranong1 - 2Chiangmai0 - 2

19:00Customs Department FC2 - 0Kasetsart2 - 0

18:00Navy3 - 1Uthai Thani Forest0 - 0

20:001Bronshoj1 - 3Fa 20001 - 1

19:001Ab Tarnby1 - 3Nykobing Falster1 - 0

18:30Kfum Roskilde0 - 4AB Kobenhavn0 - 2

20:30Vrchovina3 - 3Sigma Olomouc 23 - 0

20:30Slovan Rosice0 - 0Odra Petrkovice0 - 0

19:30Dolni Benesov1 - 3Slavia Kromeriz0 - 0

22:30Ararat Yerevan3 - 0Junior Sevan2 - 0

19:30Shirak1 - 2Alashkert1 - 2

19:30Bkma0 - 0Lori Vanadzor0 - 0

22:00Landskrona BoIS0 - 0Utsiktens BK0 - 0

21:00Motala AIF1 - 3Trollhattan1 - 0

20:00IFK Varnamo3 - 1Skovde AIK1 - 0

20:00Oskarshamns AIK2 - 1Tvaakers IF0 - 0

20:00Torns IF3 - 0Fc Linkoping City2 - 0

20:00Assyriska Turab Ik Jkp4 - 0Qviding FIF3 - 0

18:00Lindome GIF6 - 0Karlskrona2 - 0

18:00Eskilsminne IF1 - 1Lunds BK0 - 0

21:00Karlstad BK4 - 3Ifk Berga1 - 1

19:00Brommapojkarna5 - 1IFK Lulea1 - 1

21:051Crvena Zvezda U194 - 1Brodarac U1910 - 1

22:15Sportivo Huracan1 - 2Mar De Fondo1 - 1

20:00Central Espanol3 - 2Rampla Juniors1 - 0

19:00Nữ Đức3 - 0Nữ Ireland3 - 0

16:00Ugyen Academy1 - 0Transport United1 - 0

17:30Casuarina0 - 1Port Darwin0 - 1

16:151Eastern Suburbs1 - 2Brisbane Olympic United FC1 - 0

15:30Peninsula Power3 - 2Brisbane City SC0 - 0

15:30Gold Coast Knights3 - 0Gold Coast United0 - 0

15:00Queensland Lions SC4 - 0Redlands United FC1 - 0

22:00Freie Turnerschaft Braunschweig0 - 0Martini Wolfsburg0 - 0

21:00Tv Jahn Hiesfeld1 - 2Sc Dusseldorf West0 - 1

20:30TSG Pfeddersheim6 - 2Hertha Wiesbach13 - 0

21:00Horitschon1 - 1St Margarethen11 - 0

21:00Egg1 - 2Admira Dornbirn0 - 0

20:301ATUS Ferach1 - 2Sv Kraig11 - 0

21:00Fjolnir1 - 1Ka Akureyri11 - 0

22:30Trelleborgs FF1 - 1Orgryte0 - 0

22:30Jonkopings Sodra IF4 - 1Osters IF10 - 1

21:00Charlton Athletic1 - 3Doncaster Rovers0 - 1

21:00Wigan Athletic2 - 3Gillingham1 - 2

21:00Milton Keynes Dons1 - 2Lincoln City0 - 1

21:00Peterborough United2 - 1Fleetwood Town0 - 0

21:00Blackpool3 - 0Swindon1 - 0

21:00Hull City1 - 0Crewe Alexandra0 - 0

21:00Bristol Rovers0 - 2Ipswich0 - 0

21:00Shrewsbury Town1 - 2Northampton Town0 - 1

21:00Oxford United0 - 2Sunderland0 - 0

21:00Burton Albion2 - 1Accrington Stanley0 - 0

21:00AFC Wimbledon4 - 4Plymouth Argyle1 - 2

21:30Oss2 - 2Cambuur Leeuwarden1 - 2

22:001Neftekhimik Nizhnekamsk0 - 0Alania0 - 0

22:00Chayka K Sr2 - 1Krasnodar II2 - 0

21:30Irtysh 1946 Omsk0 - 4Krylya Sovetov Samara0 - 2

21:00Dinamo Briansk1 - 0Tekstilshchik Ivanovo0 - 0

20:00Volga Olimpiets3 - 0Shinnik Yaroslavl1 - 0

19:00Spartak Moscow II2 - 1Veles1 - 0

19:00Chertanovo Moscow0 - 3Fakel Voronezh0 - 1

17:001Tom Tomsk1 - 3Volgar-Astrakhan0 - 1

12:00Ska Khabarovsk0 - 0Baltika0 - 0

22:30AEP Paphos2 - 2Ethnikos Achnas1 - 1

21:00Inhulets Petrove1 - 1Desna Chernihiv0 - 0

18:00PFC Oleksandria0 - 2Vorskla Poltava0 - 1

22:45Sepsi1 - 1Viitorul Constanta0 - 1

21:00Radnicki Nis0 - 0Cukaricki0 - 0

21:00FK Metalac Gornji Milanovac1 - 1Mladost Lucani1 - 0

21:001Backa Backa Palanka0 - 0FK Napredak Krusevac0 - 0

22:45Beroe4 - 0Cherno More Varna11 - 0

20:45Ask Bravo Publikum0 - 0Koper0 - 0

22:30Schaffhausen5 - 2Chiasso13 - 0

22:30Kriens3 - 1Neuchatel Xamax2 - 0

21:30Ifk Lidingo2 - 3Enskede Ik1 - 1

21:00Ifk Osterakers2 - 1Kvarnsvedens IK10 - 1

21:00Gamla Upsala1 - 2Skiljebo SK1 - 1

21:00Hudiksvalls Forenade FF7 - 0Fagersta Sodra Ik1 - 0

21:00Fanna Bk0 - 2Karlbergs BK0 - 1

19:30Ifk Stocksund2 - 0Kungsangens If1 - 0

19:00Stockholm Internazionale0 - 1Enkoping10 - 0

15:00Farul Constanta2 - 2Gloria Buzau12 - 1

15:00Concordia Chiajna4 - 0Pandurii12 - 0

15:00Scolar Resita0 - 0Politehnica Timisoara0 - 0

15:00Css Slatina2 - 0Comuna Recea1 - 0

23:00Altinordu0 - 2Bursaspor0 - 0

18:00Bandirmaspor1 - 0Akhisar Bld.Geng11 - 0

18:00Tuzlaspor Kulubu1 - 0Balikesirspor0 - 0

21:30Viktoria Zizkov0 - 2Hradec Kralove0 - 0

21:30Dukla Praha3 - 1Fotbal Trinec2 - 1

21:00IFK Ostersund0 - 2Friska Viljor0 - 1

20:00Sandviks Ik0 - 1Bodens BK0 - 0

19:00Gottne If3 - 2Taftea Ik2 - 0

19:00Ytterhogdal Ik3 - 0Stöde If2 - 0

18:30Umea Academy5 - 4Notvikens Ik2 - 0

17:00Zlin U197 - 0Meteor Praha U1913 - 0

21:00Radnicki Pirot0 - 1Kabel Novi Sad0 - 1

21:001Dinamo Vranje2 - 3Buducnost Dobanovci2 - 1

21:00Sloga Kraljevo1 - 2Zemun11 - 0

21:00Zeleznicar Pancevo2 - 1Kolubara0 - 0

21:00NK Ptuj Drava1 - 2Nk Roltek Dob1 - 0

21:00NK Primorje1 - 1Nk Smartno0 - 0

21:00Krsko Posavlje1 - 2NK Rudar Velenje0 - 2

21:00Fuzinar5 - 0Bilje2 - 0

21:00Nd Beltinci2 - 4NK Krka10 - 2

21:00Dalvik Reynir1 - 3Fjardabyggd0 - 2

21:00UMF Selfoss1 - 4Throttur Vogur0 - 4

20:00Volsungur Husavik0 - 6Kordrengir0 - 3

20:30Dukla Banska Bystrica4 - 4Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas4 - 3

20:30Slavoj Trebisov1 - 0Stk 1914 Samorin1 - 0

20:30KFC Komarno1 - 0Partizan Bardejov1 - 0

21:00Tranmere Rovers0 - 3Cheltenham Town0 - 3

21:00Colchester United2 - 0Bolton Wanderers1 - 0

21:00Crawley Town1 - 0Scunthorpe United1 - 0

21:001Grimsby Town0 - 4Salford City0 - 1

21:00Leyton Orient2 - 2Mansfield Town0 - 0

21:00Exeter City0 - 2Port Vale0 - 1

21:00Morecambe0 - 5Cambridge United0 - 3

21:00Stevenage Borough3 - 0Oldham Athletic0 - 0

21:00Forest Green Rovers1 - 2Bradford AFC20 - 0

21:00Harrogate Town2 - 2Walsall12 - 1

21:00Newport County2 - 1Barrow1 - 1

19:00Carlisle2 - 0Southend United2 - 0

20:00IK Oddevold5 - 0Ahlafors If11 - 0

20:00Nordvarmland Ff0 - 2Savedalens IF0 - 1

19:00Ik Gauthiod2 - 0Karlstad Bk 20 - 0

19:00Ifk Amal2 - 2Vargarda Ik0 - 0

21:00Angelholms FF1 - 0Rosengard1 - 0

19:00Bunkeflo IF0 - 1Ifk Malmo0 - 0

19:00Onsala Bk2 - 2Bk Olympic1 - 1

19:001Husqvarna FF1 - 6Osterlen Ff1 - 3

19:00Ifo Bromolla If3 - 1Nosaby If0 - 1

19:00Ik Tord4 - 0Kristianstads FF3 - 0

19:001Asarums If Fk1 - 3Hassleholms If1 - 0

19:00IFK Hassleholm2 - 3Almeboda/linneryd1 - 1

19:00Hansa Rostock3 - 1MSV Duisburg0 - 1

19:00Bayern Munich (am)2 - 2Te Cu Kukuh Atta Seip1 - 1

19:00SV Wehen Wiesbaden0 - 0Sc Verl0 - 0

19:00VfB Lubeck1 - 1Saarbrucken1 - 0

19:001Sv Meppen1 - 3Munchen 18600 - 1

19:00Fsv Zwickau2 - 1SpVgg Unterhaching1 - 0

23:00Duna Tisza0 - 2Debreceni VSC0 - 0

20:00Bkv Elore1 - 2Szentlorinc Se1 - 1

20:00Mte Mosonmagyarovar0 - 1Siofok0 - 0

22:00Sassuolo Calcio Youth3 - 2Empoli U202 - 1

20:002Fiorentina U201 - 2Bologna U200 - 1

20:00Genoa U201 - 1Spal Youth10 - 1

16:00Cagliari U190 - 1AC Milan U190 - 0

19:15Fortuna Koln3 - 2Wuppertaler Sv1 - 1

19:00Rot Weiss Ahlen2 - 1Sportfreunde Lotte0 - 1

19:00Monchengladbach Am2 - 1SV Straelen1 - 0

19:00Bonner sc0 - 2Wegberg Beeck0 - 2

19:00SV Lippstadt1 - 1Koln Am1 - 1

19:00Preuben Munster2 - 0VFB Homberg1 - 0

19:00Bahlinger SC1 - 4Steinbach1 - 3

19:00Sv Elversberg5 - 0Tsv Schott Mainz3 - 0

19:0008 Homburg3 - 1Eintracht Stadtallendorf2 - 0

19:001FSV Frankfurt1 - 0Giessen1 - 0

19:00Ksv Hessen Kassel1 - 1Pirmasens1 - 1

19:00Mainz Am2 - 6Sc Freiburg Am0 - 4

19:00Kickers Offenbach3 - 0Tsg Hoffenheim Am1 - 0

19:00Astoria Walldorf0 - 0Ssv Ulm 18460 - 0

20:00Ssv Jeddeloh0 - 1Oberneuland0 - 0

18:00Hamburger Sv Ii2 - 2Teutonia 051 - 0

18:00Hannover 96 Am0 - 1Vfv Borussia 06 Hildesheim10 - 1

19:05Lokomotive Leipzig1 - 1Chemnitzer1 - 0

18:30VFB Auerbach1 - 1Tennis Borussia Berlin10 - 1

18:30Berliner Ak 071 - 5Carl Zeiss Jena0 - 3

18:30Germania Halberstadt0 - 2VSG Altglienicke0 - 1

20:302Thoi Lakatamias0 - 1PAEEK Keryneias0 - 0

20:30Ahironas Liopetriou1 - 1Agia Napa1 - 0

20:30Othellos Athienou3 - 0Akritas Chloraka2 - 0

20:001Johor6 - 1Selangor PB1 - 0

20:001UiTM2 - 1Terengganu1 - 1

20:00Pknp0 - 0Negeri Sembilan0 - 0

20:00Pulau Pinang2 - 1Kuala Lumpur1 - 0

14:00Bucheon 19950 - 2Jeju United0 - 2

16:30Adelaide Olympic1 - 0Adelaide Blue Eagles0 - 0

14:30Adelaide United U214 - 0Para Hills Knights0 - 0

12:301Modbury Jets1 - 2Cumberland United11 - 2

12:00Croydon Kings3 - 2Adelaide City2 - 0

21:00Al Wihdat Amman2 - 1Al Hussein Irbid10 - 0

12:00Nữ Iga Kunoichi3 - 0Nữ Ehime1 - 0

19:00Shanghai SIPG3 - 2Chongqing Lifan2 - 0

18:35Beijing Guoan2 - 1Qingdao Huanghai11 - 1

17:00Wuhan ZALL1 - 1Hebei Hx Xingfu0 - 1

90min [1-1], Penalty [4-3],

14:30Tianjin Teda2 - 0Shijiazhuang Ever Bright1 - 0

13:30Launceston City1 - 3South Hobart0 - 1

13:30Glenorchy Knights7 - 0Kingborough Lions11 - 0

22:301Tanta0 - 0Masr0 - 0

23:00Bogota2 - 1Union Magdalena1 - 0

23:001Deportivo Municipal0 - 1Carlos Manucci0 - 0

23:00Tampere2 - 1Fc Ilves-kissat1 - 0

20:15Finnkurd3 - 3Atlantis 21 - 1

20:00Haupa0 - 0Kajha0 - 0

20:001Ropo1 - 2Ac Oulu Akatemia11 - 0

18:00Ouhu0 - 4Roi United0 - 2

21:301Ariesu Turda1 - 2Avantul Reghin1 - 1

18:00Sr Brasov1 - 2Odorheiu Secuiesc0 - 0

21:00Horsens Freja2 - 3Marienlyst2 - 1

21:00Clu Beroun2 - 0Klatovy12 - 0

15:15Novy Jicin1 - 0Bohumin1 - 0

21:00Leeds Afc Cork1 - 0Castleview0 - 0

22:00Virgin Grid U190 - 4Ka Dahl Victor U190 - 1

19:00Defensor Sporting U193 - 1River Plate U193 - 0

19:00Fenix U191 - 1Rentistas U190 - 1

Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 20/09/2020) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm quarạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso (bóng đá số), 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, bd kq GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần!

Cập nhật lúc: 20/09/2020 01:10

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s