Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd - Tỷ số bóng đá

19:00 West Brom 0-0 Newcastle United 0-0

18:30 AS Roma 1-0 Genoa 1-0

14:30 FC Seoul 3-0 Suwon City 1-0

12:05 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Seongnam FC 1 1-0

11:05 Yokohama Marinos 3-3 Hiroshima Sanfrecce 1-3

19:05 Port FC 2-2 Bangkok United FC 1-0

18:35 Ratchaburi FC 0-0 Chonburi Shark FC 1 0-0

18:10 Sukhothai 2-3 Samut Prakan City 0-1

17:10 Bangkok Glass 0-0 Chiangrai United 0-0

14:10 Western United FC 0-1 Western Sydney 0-0

12:05 Wellington Phoenix 3-0 Perth Glory 2-0

18:00 Maritimo (w) 5-1 SCU Torreense (w) 3-0

19:00 Orebro (w) 1-0 AIK Solna (w) 0-0

18:30 Pitea IF (w) 0-2 Hammarby (w) 0-2

18:00 AB Copenhagen 2-0 Roskilde 2-0

18:00 Curtin University FC (w) 0-4 Fremantle City FC (w) 0-1

16:10 Subiaco AFC (w) 0-4 Murdoch University Melville FC (w) 0-2

16:05 FK Isloch Minsk 1-4 Krumkachy Minsk 0-1

10:45 Moreton Bay United U23 10-1 Redlands United U23 5-0

18:15 AFC Ajax 3-1 Groningen 1-0

19:00 Dundee United 0-0 Celtic FC 0-0

17:30 Karagumruk 0-1 Ankaragucu 0-0

18:30 Piast Gliwice 2-1 Stal Mielec 0-1

10:05 Mazatlan FC 1-1 Chivas Guadalajara 1-1

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 FC Ufa 1 0-0

19:30 Mouscron Peruwelz 1-0 Standard Liege 1-0

18:15 Penafiel 1-2 Academica Coimbra 0-1

19:30 Fortuna Dusseldorf 3-1 Nurnberg 0-0

13:05 Tokyo Verdy 0-2 Montedio Yamagata 0-1

12:05 Fagiano Okayama 0-1 Zweigen Kanazawa FC 0-1

12:05 Kyoto Sanga 0-0 Matsumoto Yamaga FC 0-0

12:05 Tochigi SC 0-1 Blaublitz Akita 0-1

12:05 Ehime FC 1-1 JEF United Ichihara Chiba 1-1

11:10 SC Sagamihara 0-0 Thespa Kusatsu 0-0

18:00 1 Randers FC 1-2 Lyngby 1-0

19:30 Beroe Stara Zagora 1-4 Ludogorets Razgrad 0-1

17:00 Etar 3-1 CSKA 1948 Sofia 1-1

18:40 GKS Tychy 3-1 Zaglebie Sosnowiec 1-1

19:10 Spartak Nalchik 3-1 Druzhba Maykop 1-0

18:00 FC Yessentuki 1-3 Krasnodar III 1-1

18:00 FK Makhachkala 3-1 FC Tuapse 1-1

14:00 Jeonnam Dragons 1-0 Gyeongnam FC 1-0

11:35 Daejeon Citizen 1-2 Busan I Park 1-2

19:00 Unterhaching 3-0 Hallescher FC 1-0

17:30 Umraniyespor 3-1 Giresunspor 2-1

18:00 FC Timisoara 1-0 Metaloglobus 1-0

16:00 Dunarea Calarasi 2-2 Ripensia Timisoara 1-0

16:00 Luceafarul Oradea 2-1 Scolar Resita 1-0

19:00 Skra Czestochowa 2-0 Slask Wroclaw II 0-0

19:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Hadiya Hossana 1 0-0

14:00 Wolaita Dicha 1-0 Adama City 0-0

16:15 AEL Champions (W) 3-1 Ermis Apollon (w) 1-0

16:00 Omonia Nicosia (w) 0-4 Apollon Limassol LFC (w) 0-3

18:00 Mtibwa Sugar 0-2 Gwambina FC 0-1

19:00 Indjija 0-1 Radnik Surdulica 0-0

18:00 Cankaya FK 0-0 Fatsa Belediyespor 0-0

18:00 1877 Alemdagspor 1-1 Dai Lin Jissbon 0-0

18:00 Golcukspor 0-1 Batman Petrolspor 0-0

16:30 MSK Zilina B 3-1 Slovan Bratislava B 0-0

18:30 Rio Ave B 1-0 Berco SC 1-0

18:00 Sintrense 1-0 Uniao Almeirim 0-0

18:00 Sporting CP B 4-0 Rabo Peixe 1-0

19:00 Manchester United (w) 3-0 Aston Villa (w) 2-0

19:00 Kastrioti Kruje 1-2 KF Tirana 0-1

19:00 KS Bylis 1-1 Teuta Durres 1-1

12:05 Sydney United 5-2 Sydney FC (Youth) 3-1

11:50 Rockdale City Suns 1-0 Sydney Olympic 0-0

11:15 Blacktown City Demons 2-0 North Shore Sailor 1-0

09:00 Wollongong Wolves 1-1 Manly United 0-1

17:00 FC Liefering 6-2 SV Horn 4-1

16:30 Grazer AK 0-0 Austria Wien (Youth) 0-0

09:05 1 Blacktown City FC U20 2-3 Northbridge FC Bulls U20 1-1

09:00 Rockdale City Suns U20 0-3 Sydney Olympic U20 1 0-0

19:00 Mathare United 1-2 Kakamega Homeboyz 1-2

19:00 Gor Mahia 0-2 KCB SC 0-0

19:00 GKS Gornik Leczna (w) 8-0 Biedrzychowice (W) 4-0

18:15 KKP Bydgoszcz (w) 1-2 APLG Gdansk (w) 1-1

18:00 WKS Slask Wroclaw (W) 3-0 Row Rybnik (w) 1-0

19:10 Pars Jonoubi Jam 2-1 Qashqai Shiraz 0-0

18:45 Esteghlal Mollasani 1-1 Shahin Bushehr 1-1

18:15 Shahrdari Astara 1-0 Persepolis Pakdasht 0-0

18:15 Navad Urmia 0-0 Kheybar Khorramabad 1 0-0

18:15 Mes krman 0-1 Esteghlal Khozestan 0-0

18:15 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-1 Khouneh Be Khouneh 1 0-1

18:15 Baderan Tehran FC 3-0 Malavan 1-0

14:00 Newmarket SFC 2-1 AC Carina 1-0

18:45 Giorgos Karaiskakis 2-3 Ierapetra 1-2

18:30 Ergotelis 6-0 Doxa Dramas 1-0

17:00 ZFK Zemun (w) 4-1 ZFK Radnicki 1923 (w) 2-0

17:00 FC West Armenia 3-1 Urartu II 0-0

17:00 BKMA 2-3 Pyunik B 1-1

16:00 NK Dugopolje U19 3-1 NK Istra 1961 U19 2-1

13:30 The Lakes Reserves 1-1 Acacia Ridge Reserves 1-1

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 2-4 Bayside United FC Reserve 1-0

19:00 Albacete B 4-0 Huracan Balazote 2-0

19:00 Tenerife B 5-1 CD Buzanada 3-0

18:30 CD Binissalem 1-2 San Jodie 0-0

18:15 CD Alhaurino 2-3 Velez CF 2-1

18:00 CD Estradense 2-1 UD Atios 1-0

18:00 UE Castelldefels 0-4 CE Europa 0-2

18:00 CD Berceo 2-0 CD Varea 0-0

18:00 UA Horta 2-0 Figueres 1-0

18:00 CD Montijo 1-0 Moralo CP 0-0

18:00 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor 0-1

18:00 Kinatu 0-3 UP Plasencia 0-2

18:00 SD Navarro CF 1-1 UD Llanera 1-1

18:00 CF Trujillo 1-1 Ted Contois Feng 1-0

18:00 Real Aviles 4-1 CD Praviano 1-1

18:00 CD Calamonte 3-3 CP Valdivia 2-1

18:00 Real Burgos CF 1-1 G. Segoviana 0-0

18:00 L Entregu CF 2-1 Valdesoto 1-0

18:00 Aguilas CF 0-0 Murcia B 0-0

18:00 CD Penaranda 0-1 CyDL Jupiter Leones 0-0

18:00 CF Calamocha 1-2 Barbastro 0-1

18:00 CD Ferriolense 0-2 Constancia 0-2

18:00 Villarreal C 4-1 Torrent C.F 1-0

18:00 CD Cuarte Industrial 1-0 Villanueva 1-0

18:00 Coria CF 0-0 Sevilla C 1 0-0

18:00 2 UD Paterna 2-1 Vilamarxant CF 2-0

18:00 Bell Bridget 2-1 UD Fraga 1-0

18:00 CD Cabecense 2-1 Arcos CF 1-1

18:00 1 Sant Andreu 0-1 Grama 0-1

18:00 CP Calasancio 1-1 CCD Alberite 0-0

18:00 Racing Villalbes 1-0 Viveiro CF 1-0

17:45 AD Siete Villas 0-1 Racing B 1 0-0

17:30 SAD Villaverde San Andres 3-1 Atletico Pinto 2-0

17:30 CD El Alamo 1-1 Mostoles 1-1

17:30 Alcorcon B 2-1 CF Trival Valderas 2-0

17:30 CF Intercity 3-0 Crevillente 1 1-0

17:30 CD Basconia 2-1 Suodu Pei 1-0

17:30 FC La Union Atletico 3-1 FC Cartagena B 1 1-1

17:30 EDMF Churra 2-2 At. Pulpileno 1-0

17:30 CD San Fernando de Henares 0-1 Villanueva del Pardillo 0-0

16:30 Rayo Vallecano B 1-0 AD Union Adarve 1-0

16:00 1 CD Paracuellos Antamira 2-1 Torrejon CF 1 1-0

12:05 Canberra United (w) 4-1 Brisbane Roar (w) 3-1

10:10 Laugu United 3-3 Kossa FC 0-1

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-4 Bansbari Club 0-2

13:30 Naya Basti Yuwa Club 3-4 Shree Kumari Club 2-1

19:00 1 Hammarby 3-2 AIK Solna 1-0

19:00 AFC Eskilstuna 4-1 Oskarshamns AIK 4-1

19:00 UD Tamaraceite 0-0 Atletico Sanluqueno 0-0

18:00 UD Marbella 0-0 Las Palmas Atletico 0-0

18:00 Real Balompedica Linense 0-0 C.D. San Fernando Isleno 0-0

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-0 Getafe B 0-0

18:00 UD Poblense 1-1 CD Artistico Navalcarnero 0-1

18:00 Gimnastic Tarragona 1-0 Lleida 1-0

18:00 Las Rozas 3-2 Baleares 1-2

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CF Rayo Majadahonda 1-0

18:00 CF Badalona 1-0 Andorra CF 0-0

18:00 CD Tudelano 1-0 CD Izarra 0-0

18:00 UD Levante B 1-0 Valencia CF Mestalla 1 1-0

18:00 Suokuaili Moss 1-0 Villarrubia CF 0-0

18:00 CF La Nucia 1-0 Atzeneta UE 0-0

18:00 1 Granada CF B 3-2 Lorca Deportiva FC 1-1

18:00 Ibiza Eivissa 2-0 Orihuela CF 1-0

18:00 1 SD Ejea 0-0 Calahorra 0-0

18:00 CD Alcoyano 1-2 SCR Pena Deportiva 0-1

18:00 UD Melilla 1-1 Don Benito 1 1-1

18:00 CF Talavera de la Reina 2-1 CP Villarrobledo 1-1

17:30 1 Sevilla Atletico 0-0 Real Betis B 0-0

17:30 Osasuna B 1-1 SD Logrones 1 0-0

16:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 4-0 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 2-0

18:30 Inter Milan U20 3-1 Lazio U20 1 2-0

18:00 Villa San Carlos U20 0-4 Talleres Remedios U20 0-2

18:00 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Laferrere U20 1 1-0

18:00 1 Barracas Central U20 0-1 Almirante Brown U20 0-1

18:15 Pires 4-2 ECU Joondalup 3-1

16:10 Inglewood United 1-1 Armadale SC 1-0

14:00 LeeMan 0-0 Happy Valley 0-0

18:30 Sambenedettese 1-0 Arezzo 1 0-0

18:30 Imolese 0-0 Triestina 0-0

18:30 Viterbese 2-2 AC Monopoli 1 1-1

18:00 Parnu JK 2-1 Elva 2-0

18:00 Pas 0-0 Shams Azar Qazvin 0-0

18:00 Melli Hafari 0-1 FC Vista Turbine 0-1

17:30 UE Santa Coloma 3-1 UE Engordany 1 0-0

17:30 Penya Encarnada 0-3 Sant Julia 0-0

19:30 Zimbru Chisinau 1-2 FC Milsami 0-1

17:30 Speranta Nisporeni 1-3 CS Petrocub 0-1

18:00 Fremantle City 1-0 UWA-Nedlands FC 1-0

18:00 Forrestfield United 2-1 Subiaco AFC 1-0

16:00 Curtin Univ SC 3-1 Dianella White Eagles 2-0

15:56 Gosnells City 3-2 Kelmscott Roos SC 2-1

17:00 Dnipro-1 U21 8-0 PFC Oleksandria U21 3-0

19:00 Sokol Sieniawa 3-2 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-0

19:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Gwarek Tarnowskie Gory 0-0

19:00 Cracovia II 0-0 Podlasie Biala Podlaska 0-0

17:00 GKS Przodkowo 1-2 Elana Torun 1-1

18:00 Calasanz U19 6-0 Pabellon Ourense CF 3-0

18:00 Real Oviedo U19 2-0 Atletico Perines U19 0-0

18:00 1 Leioa U19 1-0 Real Sociedad U19 0-0

17:00 Santutxu U19 1-3 Eibar U19 1-2

15:00 1 Eastern Suburbs Brisbane 1-3 Brisbane Roar (Youth) 1 1-2

15:00 Brisbane Olympic United FC 1-0 Gold Coast United 0-0

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC 6-3 Capalaba Bulldogs 1-0

13:05 Moreton Bay United 2-1 Redlands United FC 0-0

19:00 Hutteen U21 2-0 Al-Majd U21 1-0

19:00 ZNK Krim (w) 4-0 ZNK Radomlje (w) 3-0

19:00 Dynamo Kyiv 3-0 FC Mynai 1 0-0

12:55 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-7 Brisbane Roar U23 0-0

12:30 Brisbane Olympic FC U23 4-3 Gold Coast United U23 1-0

12:00 Peninsula Power U23 4-1 Logan Lightning U23 2-0

11:00 Sunshine Coast Wanderers U23 2-2 Capalaba Bulldogs U23 1-0

17:00 USC Landhaus (w) 3-2 Wacker Innsbruck (w) 1-1

16:15 Viktoria Zizkov 1-3 Chrudim 0-2

17:00 St Georges 0-2 Mqabba FC 0-0

18:30 1 AS Adema 2-1 CS-DFC 0-0

19:00 1 Rayo Vallecano (w) 2-3 Athletic Club Bibao (w) 1-2

19:00 Real Betis (w) 0-4 Atletico de Madrid (w) 0-1

18:00 Sporting De Huelva (w) 2-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 0-0

18:00 1 CDEF Logrono (w) 2-2 Madrid CFF (w) 1-1

18:00 Real Madrid (w) 4-1 RCD Espanyol (w) 1-0

17:00 Real Sociedad (w) 2-0 Deportivo La Coruna W 1-0

18:55 Vojvodina U19 5-0 Mladost Lucani U19 3-0

17:00 FK Radnicki 1923 U19 3-1 FK Spartak Zdrepceva Krv U19 1-1

16:50 OFK Belgrade U19 1-2 FK Rad U19 1-1

15:55 FK Brodarac U19 2-2 FK Vozdovac U19 1-1

15:00 The Lakes 1-1 Acacia Ridge 1-0

15:00 Mount Gravatt Hawks 1-2 Bayside United FC 1-1

18:15 Zwolle (w) 0-1 PSV Eindhoven (w) 0-0

18:00 Prison Leopards FC 0-2 Indeni FC 0-2

18:30 BATE Borisov 2-1 FK Vitebsk 1-1

17:00 1 Shirak 2-2 FC Avan Academy 0-0

11:10 Whitehorse United SC 2-0 Riversdale 2-0

18:00 Seccio Esportiva AEM (w) 4-0 CE Seagull (w) 1-0

18:30 Juventus (w) 4-0 AC Milan (w) 2-0

18:30 Inter Milan (w) 0-0 Napoli (w) 0-0

19:00 Navy FC 0-0 Nakhon Pathom FC 1 0-0

19:00 Kasetsart FC 0-1 Khonkaen FC 0-1

18:00 Khonkaen United 0-1 Sisaket FC 0-1

18:00 1 Lampang FC 0-1 Ranong FC 1 0-1

17:00 Chiangmai FC 1-0 Phrae United FC 0-0

18:00 UMF Selfoss 1-0 Vestri 1-0

18:00 Halliu football College 5-2 Nomme JK Kalju II 1-1

15:30 Gimpo FC 2-0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0

14:00 Cheonan City 4-1 FC Namdong 1-0

14:00 Majang FC 0-3 Songwol 0-0

14:00 Yeoju Sejong 2-2 Goyang FC 1-1

90phút [2-2], 120phút [4-4], Pen [4-5],

12:00 Yangju Citizen 1-1 Jinju Citizen 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],

12:00 523FC 0-9 Jeonju Citizen FC 0-6

12:00 FC Together Seoul 0-2 Gimhae Jaemics 0-2

18:00 Visakha FC 0-0 Tiffy Army FC 0-0

15:30 Boeung Ket Angkor 0-1 Nagaworld FC 0-1

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 4-2 Asia Euro University 2-1

09:00 Managua FC 3-1 CD Junior Managua 2-0

11:00 Melbourne Knights U20 2-4 Dandenong Thunder U20 0-2

17:00 Sheikh Jamal 2-0 Mohammedan Dhaka 1-0

19:00 Taksony (w) 4-2 Szetomeharry (w) 3-2

19:15 Salamanca (w) 5-3 CD San Pio X (w) 2-2

19:00 1 Tres Cantos (W) 0-1 Atletico Madrid C (w) 0-0

18:00 Victoria CF (w) 2-0 Viajes Interrias FF (W) 0-0

18:00 Atletico Arousana (w) 1-3 Sardoma CF (w) 0-1

17:30 CE Europa (w) 0-2 CF Pardinyes (w) 0-2

17:00 Elche (w) 5-0 Murcia Feminas (w) 1-0

15:35 1 Sydney University 1-4 Central Coast United FC 0-0

09:35 1 Herediano 2-1 Sporting San Jose 1 0-0

19:00 Veszprem 0-0 Menfocsanak 0-0

17:00 Ferencvarosi TC B 8-0 Majosi SE 2-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá