Kết quả trận Al Zawraa vs Al Karkh, 20h00 ngày 25/11

Al Zawraa
Al Zawraa
2
Al Karkh
Al Karkh
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Iraqi

Al Zawraa vs Al Karkh


20:00 ngày 25/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Al Zawraa vs Al Karkh

 10'    Touil goal 1-0  
 53'    1-1   goalMajeed
 61'    Qasim goal 2-1  

Đội hình thi đấu Al Zawraa vs Al Karkh

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Al Zawraa vs Al Karkh

Al Zawraa   Al Karkh
6
 
Phạt góc
 
1
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
2
15
 
Tổng cú sút
 
4
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
10
 
Sút ra ngoài
 
2
96
 
Pha tấn công
 
90
81
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

03:00 Everton 2-1 Arsenal

03:00 Getafe 0-0 Athletic Bilbao

02:45 Cagliari 1-1 Torino

00:30 Empoli 3-1 Udinese

02:45 Boreham Wood 4-0 St Albans City

19:30 Laos 0-2 Việt Nam

16:30 Cambodia 1-3 Malaysia

02:00 1 CDSyC Cruz Azul U20 2-0 Caete U20

00:00 1 Goztepe 2-1 Gazisehir Gaziantep

00:00 Konyaspor 0-0 Yeni Malatyaspor

00:00 1 Istra 1961 Pula 1-2 Slaven Koprivnica

01:30 FC Botosani 2-2 CS Universitatea Craiova

22:30 Arges 1-2 Gaz Metan Medias

00:00 Warta Poznan 1-1 Wisla Krakow

00:30 Lamia 0-1 Pas Giannina

03:00 Girona 3-0 Leganes

00:15 1 FC Cartagena 1-1 Tenerife

22:00 Zaragoza 1-0 Eibar

02:45 Chamois Niortais 2-1 Toulouse

02:00 FC Utrecht (Youth) 1-4 ADO Den Haag

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-3 De Graafschap

02:00 1 AZ Alkmaar (Youth) 0-2 Excelsior SBV

02:00 Jong Ajax (Youth) 1-0 Emmen

21:45 Arda 2-0 Tsarsko Selo

19:30 Cherno More Varna 2-0 CSKA 1948 Sofia

00:00 1 Sandecja Nowy Sacz 1-2 Odra Opole

00:30 Annecy 0-0 Chateauroux 1

01:00 SV Waldhof Mannheim 1-1 SV Wehen Wiesbaden

00:00 Backa Topola 1-1 Radnicki Nis

22:00 Cukaricki Stankom 5-0 Kolubara

20:00 Radnik Surdulica 0-0 Radnicki 1923 Kragujevac

00:00 Ankaragucu 2-0 Balikesirspor 1

00:00 Menemen Belediye Spor 2-2 Keciorengucu 1

20:30 Ripensia Timisoara 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

00:15 Chojniczanka Chojnice 3-1 Stal Rzeszow

21:00 Macva Sabac 1-4 Habitpharm Javor

19:00 FK Graficar Beograd 3-1 FK Rad Beograd

19:00 FK Backa Backa Palanka 3-1 FK Loznica

19:00 Zlatibor Cajetina 7-0 Kabel Novi Sad

19:00 IMT Novi Beograd 3-2 FK Buducnost Dobanovci

00:30 Dnipro-1 3-1 Chernomorets Odessa

22:00 Jimma Aba Jifar 0-2 Bahir Dar Kenema FC

19:00 1 Ethiopia Bunna 1-0 Mekelakeya

19:00 Botev Plovdiv II 0-0 FC Dobrudzha

19:00 FC Sozopol 3-0 Livstrom

19:00 Etar 1-2 Ludogorets Razgrad II

17:00 Minyor Pernik 1-3 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Mbeya City 2-0 Dodoma Jiji FC

20:45 Bhayangkara Surabaya United 2-0 Persela Lamongan

17:00 Turgutluspor 0-0 Sakaryaspor

17:00 S.Urfaspor 0-0 Pendikspor

17:00 Kirklarelispor 5-1 Akhisar Bld.Geng 1

20:00 Gorilla FC 2-2 Etincelles

17:00 Fatsa Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

02:00 Newcastle U23 2-0 Sunderland U23 1

02:00 Everton U23 2-0 Arsenal U23

01:00 West Bromwich U23 3-2 Middlesbrough U23

01:00 Aston Villa U23 3-3 Birmingham City U23

22:59 Stoke City U23 3-0 Southampton U23

20:00 Crystal Palace U23 2-4 West Ham U23

02:00 Qatar 3-0 Iraq

02:00 Oman 3-0 Bahrain

22:00 Syrian 1-2 Mauritania

22:00 Tunisia 1-0 UAE

03:30 Imortal DC 0-0 Esp. Lagos 1

01:00 Atlas (w) 2-1 Santos Laguna (w) 1

00:00 Ethnikos Achnas FC 0-1 Apollon Limassol FC

20:30 Urartu II 3-0 BKMA II

01:00 Nautico PE (Youth) 5-1 CRB (Youth)

19:15 Uniao Barbarense (Youth) 0-3 Remo PA (Youth)

01:00 UCD Burlades 0-1 Beti Kozkor KE

17:15 Jawahar Union 2-0 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Student Union FC 2-0 ADE FC

14:04 Kickstart Karnataka FC 4-0 Bangalore Independents

18:00 Lesotho U17 1-1 Swaziland U17

03:00 Crusaders Reserves 2-0 Glenavon Reserves

02:45 Portadown Reserves 1-7 Glentoran Reserves

21:00 Genoa U20 3-1 Verona U20

21:25 Al Sahel 3-1 Al Kholood

19:20 Al-Orubah 1-1 Al-Kawkab 1

16:00 Konyaspor U19 3-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 Ankaragucu U19 2-0 Balikesirspor U19 1

16:00 1 Menemenspor U19 2-1 Keciorengucu U19

19:00 Saif Sporting Club 1-1 Mohammedan Dhaka

17:00 Muktijoddha SKC 1-1 Bangladesh Army 1

00:00 Hapoel Petah Tikva 2-1 Hapoel Rishon Lezion

03:00 Avellino 1-1 Bari

03:20 River Plate Reserves (W) 2-3 Platense Reserves (w)

20:00 CD Los Del Sur 0-2 Talento y Vida

22:59 AlHilal 1-1 Al Akhdar

20:30 Al Khmes 0-1 J Verhoe Leigh

20:00 Al Sadaqa FC 0-2 Al Ahli Benghzi

00:00 Fredrikstad 2-2 KFUM Oslo

22:59 Morocco (w)U20 3-1 Gambia U20 (w)

16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 3-0 Madura FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 2-0 Sporting Cabinda

19:00 Al-Arabi 2-0 Al-Mohafza 1

19:00 Shortet Homa 0-2 Morek

21:00 Jamshedpur FC 2-1 Mohun Bagan(Ind)

01:15 Hapoel Haifa 0-1 Hapoel Beer Sheva

03:00 Almirante Brown 0-0 Barracas Central

22:00 Leixoes U23 2-1 Vizela U23

18:30 Cacereno B (W) 2-1 UCD Canada Atletico (W)

21:00 Sea Hawks FC Hanj 1-0 Up Country Lions SC

17:00 Renown SC 0-0 Blue Star

01:00 Bahia (Youth) 1-1 Vitoria da Conquista BA U20

19:45 Tuna Luso U20 0-0 Paysandu(PA) (Youth)

19:00 FC Twente Enschede Reserve 2-0 SC Heerenveen Reserve

01:55 Americano Bacabal 0-3 Cordino

01:30 Iape 2-1 Sao Jose MA

01:30 1 Imperatriz(MA) 3-1 CAB Tuntum

03:00 Larkview Boys 2-1 Ardmore Rovers

17:00 1 FK MOIK Baku 1-1 FK Kapaz Ganca

17:00 FK Qabala II 0-2 Qaradag Lokbatan

17:00 Zaqatala FK 0-0 Standard Sumgayit II

20:40 Cardiff City U23 4-0 Watford U23

20:00 Ipswich U23 3-3 Charlton U23

19:00 Velez Sarsfield Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 Newell's Reserves 2-0 Banfield Reserves

19:00 CA Independiente Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

02:00 Seraing U21 6-0 Lommel SK U21

02:00 Lierse U21 4-1 Kortrijk U21

02:00 Deinze U21 3-3 RWD Molenbeek U21

02:00 Royal Charleroi U21 0-2 Standard Liege U21

01:30 Zulte-Waregem U21 1-1 Cercle Brugge U21

01:30 St.-Truidense U21 2-5 Oud Heverlee Leuven U21

01:30 AS Eupen U21 0-3 Beerschot Wilrijk U21

01:30 Royal Antwerp FC U21 1-1 KAA GentU21 1

01:30 Anderlecht U21 5-0 KV Mechelen U21

01:30 1 Excelsior Mouscron U21 3-2 Westerlo U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657