Kết quả trận Anderlecht vs Club Brugge, 23h15 ngày 11/04

Anderlecht
Anderlecht
2
Club Brugge
Club Brugge
1
Kết quả bóng đá Bỉ

Anderlecht vs Club Brugge


23:15 ngày 11/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Anderlecht vs Club Brugge


TLCA
1.33 : 0:0 : 0.67
TL bàn thắng:
8.33 : 3 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
1.12 : 5.70 : 85.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Anderlecht vs Club Brugge

 46'      substitutionNoa Lang↑Youssouph Mamadou Badji↓
 49'      yellow_cardOdilon Kossounou
 53'    0-1   goalNoa Lang
 67'    Francis Amuzu↑Majeed Ashimeru↓ substitution  
 67'    Josh Cullen↑Adrien Trebel↓ substitution  
 72'    Lukas Nmecha (Assist:Francis Amuzu) goal 1-1  
 76'    Albert-Mboyo Sambi Lokonga (Assist:Josh Cullen) goal 2-1  
 79'      yellow_cardEduard Sobol
 81'      yellow_cardClinton Mata Pedro Lourenco
 81'      substitutionTahith Chong↑Charles De Ketelaere↓
 84'      substitutionEder Fabian Alvarez Balanta↑Hans Vanaken↓
 84'      substitutionDaniel Alejandro Perez Cordova↑Bas Dost↓
 85'    Paul Omo Mukairu↑Anouar Ait El Hadj↓ substitution  
 90'    Abdoulaye Diaby↑Yari Verschaeren↓ substitution  
 90'    Matthew Miazga yellow_card  

Đội hình thi đấu Anderlecht vs Club Brugge

Anderlecht Club Brugge
1 Timon Wellenreuther
14 Bogdan Mykhaylychenko
22 Elias Cobbaut
20 Matthew Miazga
62 Michael Murillo
25 Adrien Trebel
51 Yari Verschaeren
48 Albert-Mboyo Sambi Lokonga
46 Anouar Ait El Hadj
7 Lukas Nmecha
18 Majeed Ashimeru
88 Simon Mignolet
77 Clinton Mata Pedro Lourenco
5 Odilon Kossounou
44 Brandon Mechele
2 Eduard Sobol
20 Hans Vanaken
25 Ruud Vormer
26 Mats Rits
90 Charles De Ketelaere
29 Bas Dost
27 Youssouph Mamadou Badji
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
54 Killian Sardella
16 Bart Verbruggen
23 Abdoulaye Diaby
8 Josh Cullen
11 Jacob Bruun Larsen
12 Paul Omo Mukairu
40 Francis Amuzu
22 Ethan Horvath
7 Tahith Chong
15 Matej Mitrovic
30 Daniel Alejandro Perez Cordova
10 Noa Lang
24 Stefano Denswil
3 Eder Fabian Alvarez Balanta

Số liệu thống kê Anderlecht vs Club Brugge

Anderlecht   Club Brugge
3
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
8
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
1
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
408
 
Số đường chuyền
 
541
75%
 
Chuyền chính xác
 
81%
7
 
Phạm lỗi
 
20
2
 
Việt vị
 
2
26
 
Đánh đầu
 
26
12
 
Đánh đầu thành công
 
14
2
 
Cứu thua
 
1
24
 
Rê bóng thành công
 
18
7
 
Đánh chặn
 
6
29
 
Ném biên
 
34
24
 
Cản phá thành công
 
18
11
 
Thử thách
 
12
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
100
 
Pha tấn công
 
123
74
 
Tấn công nguy hiểm
 
91

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

00:00 SG Einheit Zepernick 0-0 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657