Kết quả trận Aris Limassol vs APOEL Nicosia, 22h59 ngày 24/10

Aris Limassol
Aris Limassol
0
APOEL Nicosia
APOEL Nicosia
1
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Síp

Aris Limassol vs APOEL Nicosia


22:59 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ Aris Limassol vs APOEL Nicosia


TLCA
0.58 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
5.26 : 1 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
87.00 : 5.40 : 1.11
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Aris Limassol vs APOEL Nicosia

 9'      yellow_cardIssam Chebake
 11'    Steeve Yago yellow_card  
 36'      yellow_cardVujadin Savic
 47'      yellow_cardPaulo Vinícius Souza dos Santos
 71'    0-1   goalLucas Vieira de Souza
 88'    Vanailson Luciano de Souza Alves yellow_card  
 88'      yellow_cardGiorgi Kvilitaia

Đội hình thi đấu Aris Limassol vs APOEL Nicosia

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Aris Limassol vs APOEL Nicosia

Aris Limassol   APOEL Nicosia
5
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
4
14
 
Tổng cú sút
 
7
1
 
Sút trúng cầu môn
 
2
13
 
Sút ra ngoài
 
5
15
 
Sút Phạt
 
17
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
1
 
Cứu thua
 
2
77
 
Pha tấn công
 
87
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

00:30 Watford 1-3 Manchester City

22:00 Southampton 1-1 Brighton Hove Albion

22:00 Newcastle United 1-0 Burnley

22:00 Wolves 0-1 Liverpool

19:30 West Ham United 3-2 Chelsea

03:00 Lens 1-1 PSG

01:00 Lille 2-1 Troyes

22:59 Marseille 1-2 Stade Brestois

03:00 Sociedad 0-2 Real Madrid

00:30 Atletico Madrid 1-2 Mallorca

22:15 Barcelona 0-1 Betis

20:00 Sevilla 1-0 Villarreal

02:45 Napoli 2-3 Atalanta

00:00 AS Roma 0-3 Inter Milan

21:00 AC Milan 2-0 Salernitana

00:30 Borussia Dortmund 2-3 Bayern Munchen

21:30 TSG Hoffenheim 3-2 Eintracht Frankfurt

21:30 FSV Mainz 05 3-0 VfL Wolfsburg

21:30 Bayer Leverkusen 7-1 Greuther Furth

21:30 Augsburg 2-3 VfL Bochum

21:30 Arminia Bielefeld 1-1 FC Koln

12:00 Sagan Tosu 0-2 Vissel Kobe

12:00 Nagoya Grampus 0-0 Urawa Red Diamonds

12:00 Kashiwa Reysol 2-3 Oita Trinita

12:00 Gamba Osaka 0-0 Shonan Bellmare

12:00 FC Tokyo 0-0 Avispa Fukuoka

12:00 Yokohama Marinos 1-1 Kawasaki Frontale

12:00 Yokohama FC 0-1 Consadole Sapporo

12:00 Vegalta Sendai 0-1 Kashima Antlers

12:00 Tokushima Vortis 2-4 Hiroshima Sanfrecce

12:00 Shimizu S-Pulse 2-1 Cerezo Osaka

13:00 Pohang Steelers 1-2 FC Seoul

13:00 Gwangju Football Club 1-1 Incheon United

13:00 Gangwon FC 2-1 Seongnam FC

06:55 Portland Timbers 2-0 Real Salt Lake 1

00:30 Yeovil Town 1-0 Stevenage Borough

22:00 Ipswich Town 0-0 Barrow

22:00 Carlisle United 1-2 Shrewsbury Town

22:00 Walsall 1-2 Swindon Town

22:00 Doncaster Rovers 2-3 Mansfield Town

22:00 Leyton Orient 4-0 Tranmere Rovers

22:00 AFC Wimbledon 4-3 Cheltenham Town

22:00 Lincoln City 0-1 Hartlepool United

22:00 Burton Albion 1-2 Port Vale

22:00 Bristol Rovers 2-1 Sutton United

22:00 Cambridge United 2-1 Exeter City

22:00 Portsmouth 1-2 Harrogate Town

19:45 Buxton FC 0-1 Morecambe

15:45 Melbourne City 0-1 Western United FC

15:45 Sydney FC 2-2 Newcastle Jets

13:05 Brisbane Roar 0-0 Adelaide United 1

01:30 Masitaoka FC 2-1 Township Rollers

20:45 Gaborone United 3-0 Galaxy

16:15 SC Znojmo 5-0 Otrokovice

22:00 Nottingham Forest 2-0 Peterborough United

22:00 Blackpool 0-3 Luton Town

22:00 Reading 1-1 Hull City

22:00 Blackburn Rovers 1-0 Preston North End

22:00 Millwall 3-1 Birmingham City

22:00 1 Cardiff City 2-3 Sheffield United

22:00 Barnsley 1-1 Huddersfield Town

22:00 Middlesbrough 1-0 Swansea City

22:00 Bristol City 1-0 Derby County

19:30 Coventry City 1-2 West Brom

03:30 Pacos de Ferreira 1-2 Vitoria Guimaraes

01:00 1 Boavista FC 1-1 Maritimo 1

03:00 Heracles Almelo 0-1 SC Heerenveen

00:45 SC Cambuur 1-6 Vitesse Arnhem

22:30 PSV Eindhoven 4-1 FC Utrecht

03:00 Llaneros FC 1-2 Union Magdalena

03:00 Fortaleza F.C 1-2 Bogota FC

21:15 Hammarby 5-3 Kalmar

21:00 Malmo FF 0-0 Halmstads

21:00 Ostersunds FK 0-1 Degerfors IF

21:00 Varbergs BoIS FC 0-3 Mjallby AIF

21:00 AIK Solna 4-2 IK Sirius FK

21:00 1 Orebro 2-3 Elfsborg

21:00 1 Hacken 0-1 Djurgardens

21:00 IFK Norrkoping FK 1-2 IFK Goteborg

22:00 Hibernian 1-1 Motherwell

22:00 Aberdeen 4-1 Saint Mirren

22:00 Glasgow Rangers 3-0 Dundee

02:30 1 Young Boys 1-2 Servette

00:00 FC Zurich 4-0 Luzern

22:59 Galatasaray 2-2 Altay Spor Kulubu

20:00 Trabzonspor 2-0 Adana Demirspor

17:30 Alanyaspor 0-1 Sivasspor 1

23:05 Rijeka 4-1 Hrvatski dragovoljac

19:00 HNK Gorica 1-1 ZNK Osijek 1

02:45 Club Brugge 3-2 Seraing United

00:30 Kortrijk 0-2 Cercle Brugge

00:30 Oostende 2-1 KAS Eupen

22:15 Oud Heverlee 0-1 KAA Gent

22:59 1 Lokomotiv Moscow 0-1 Ural Sverdlovsk Oblast

21:00 1 Spartak Moscow 2-1 Terek Grozny

18:00 Krylya Sovetov 0-1 CSKA Moscow

21:00 SKF Sered 4-2 Trencin

21:00 FK Senica 1-0 Tatran LM

21:00 Michalovce 0-3 MFK Ruzomberok

21:00 Dunajska Streda 2-0 Sokol Dolna Zdana

02:15 NK Publikum Celje 0-1 Maribor

22:59 NK Mura 05 1-0 Tabor Sezana

21:00 NK Aluminij 1-1 FC Koper 1

04:00 Deportes La Serena 0-0 Santiago Wanderers

04:00 Everton CD 0-3 Univ Catolica

04:00 CSD Antofagasta 1-0 Colo Colo 1

04:00 1 Palestino 1-4 Nublense

02:30 Farul Constanta 2-0 Rapid Bucuresti

20:00 Chindia Targoviste 0-1 CFR Cluj

07:30 CA Huracan 1-0 Racing Club

07:30 Lanus 2-2 Rosario Central

05:15 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-2 CA Platense

05:15 Sarmiento Junin 1-2 Talleres Cordoba

03:00 Arsenal de Sarandi 1-1 Boca Juniors

07:30 Oriente Petrolero 2-0 Real Santa Cruz 1

02:00 Atletico Palmaflor Vinto 3-2 Aurora

00:00 Thun 2-4 FC Wil 1900

00:00 Kriens 1-3 Vaduz 1

02:00 1 Lechia Gdansk 3-1 Rakow Czestochowa

23:30 Jagiellonia Bialystok 1-2 Gornik Leczna

21:00 LKS Nieciecza 1-3 Pogon Szczecin

21:30 Dinamo Tbilisi 3-2 Lokomotiv Tbilisi

16:30 Torpedo Kutaisi 4-1 Samgurali Tskh

16:30 1 FC Telavi 2-1 FC Shukura Kobuleti 1

16:30 FC Saburtalo Tbilisi 5-1 Samtredia

23:30 ZalaegerzsegTE 2-1 Debrecin VSC

21:30 Ferencvarosi TC 1-1 Videoton Puskas Akademia 1

19:00 Gyirmot SE 0-1 Mezokovesd Zsory

00:30 OFI Crete 1-3 Olympiakos Piraeus

22:15 Atromitos Athens 4-1 Apollon Smirnis 1

22:15 Volos NFC 1-2 Panaitolikos Agrinio

00:00 Vejle 5-1 Kolding FC

22:15 Lecce 2-0 Reggina

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-2 Cremonese

20:00 Crotone 1-2 Spal

20:00 1 Frosinone 1-1 Ternana

20:00 Benevento 2-1 Pordenone Calcio SSD

00:15 Fuenlabrada 1-1 Almeria

01:00 1 SL Benfica B 2-0 Rio Ave 1

22:30 Porto B 1-0 Leixoes

21:00 1 Nacional da Madeira 4-1 Estrela da Amadora 1

18:00 Vilafranquense 1-1 Feirense

21:00 1 AJ Auxerre 2-2 Caen

02:30 St. Pauli 2-1 Schalke 04

19:30 SV Sandhausen 1-1 SC Paderborn 07

19:30 Hansa Rostock 1-1 Ingolstadt

19:30 Nurnberg 2-1 Holstein Kiel

20:00 Levski Sofia 2-0 Botev Plovdiv

17:30 Botev Vratsa 1-0 Beroe Stara Zagora

02:30 Skra Czestochowa 0-1 Resovia Rzeszow

18:40 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-2 GKS Katowice

06:30 2 Guarani CA 2-2 Cerro Porteno 2

04:15 Sportivo Luqueno 0-1 Guairena

04:15 12 de Octubre 1-0 Sol de America

00:00 Cholet So 1-1 Avranches

20:00 Eintracht Braunschweig 5-0 SV Meppen

20:00 1 BFC Viktoria 1889 0-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 1 SC Verl 0-3 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 TSV 1860 Munchen 2-5 Magdeburg

20:00 Kaiserslautern 4-0 Viktoria koln

20:00 Hallescher FC 0-0 Wurzburger Kickers

08:00 1 Deportivo Cali 3-1 Atletico Nacional Medellin 1

05:30 Deportivo Pereira 2-2 Atletico Junior Barranquilla

04:30 Deportivo Metropolitano 2-2 Aragua FC

04:15 Portuguesa FC 3-0 CD Hermanos Colmenares

21:00 Proleter 1-0 Metalac Gornji Milanovac

22:00 Greenock Morton 2-2 Ayr United

22:00 Hamilton Academical 1-0 Dunfermline Athletic 1

22:00 Arbroath 0-0 Raith Rovers

22:00 Queen of South 0-0 Partick Thistle

22:00 Adanaspor 1-1 Tuzlaspor

17:30 Bandirmaspor 1-2 Genclerbirligi

17:30 Erzurum BB 3-1 Istanbulspor

08:05 CSyD Dorados de Sinaloa 1-0 Tepatitlan de Morelos

06:00 Monarcas Morelia 0-2 Tampico Madero

17:30 CSA Steaua Bucuresti 1-0 Gloria Buzau

17:00 Astra Giurgiu 0-2 FC Timisoara

17:00 Unirea Dej 1-0 Metaloglobus 1

16:00 ASC Corona Brasov 4-2 Unirea Constanta

16:00 Dunarea Calarasi 3-1 Dacia Unirea Braila

16:00 ACS Viitorul Selimbar 0-0 CSM Politehnica Iasi

16:00 FC Unirea 2004 Slobozia 2-0 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

22:00 KP Calisia Kalisz 1-2 Sokol Ostroda

19:00 Olimpia Elblag 4-1 Wigry Suwalki

19:00 Pogonmazovik 1-2 Radunia Stezyca

22:00 Ergotelis 1-0 Panathinaikos B

19:45 Apollon Larissas 0-1 Iraklis

19:45 Egaleo Athens 2-0 Irodotos

19:45 Olympiakos Volou 0-1 Pierikos

19:45 Diagoras 0-1 AEK Athens B

18:55 2 FK Zarkovo 1-2 Indjija

19:00 Krka 2-0 Jadran Dekani

19:00 Krsko Posavlje 0-2 NK Nafta

03:00 Nacional Montevideo 4-2 CA River Plate

03:00 Wanderers FC 1-1 Centro Atletico Fenix

03:00 Torque 1-0 Club Atletico Progreso

03:00 Rentistas 2-3 Plaza Colonia

03:00 CA Penarol 3-1 IA Sud America 1

03:00 Boston River 2-1 Deportivo Maldonado

00:30 Metalist 1925 Kharkiv 0-1 Kolos Kovalyovka

22:00 Rukh Vynnyky 0-0 FC Vorskla Poltava 1

19:00 2 Veres 0-3 Dynamo Kyiv 1

22:00 Welkite Ketema 0-0 Arba Minch

19:00 Wolaita Dicha 0-0 Fasil Kenema

20:00 Polisi Tanzania FC 1-0 Tanzania Prisons

20:45 Madura United 0-1 Persib Bandung

18:15 2 Persebaya Surabaya 2-0 Barito Putera

22:00 Guiseley 0-1 York City

22:00 1 Gloucester City 2-0 Spennymoor Town 2

22:00 Curzon Ashton FC 1-2 Alfreton Town

22:00 Chester FC 2-1 Leamington

22:00 Bradford Park Avenue 0-3 Brackley Town

22:00 Southport FC 2-0 Hereford United

22:00 AFC Fylde 4-1 Blyth Spartans 1

22:00 Kettering Town 2-3 Boston United

19:30 NK Solin 0-0 Inter Zapresic 1

19:30 Rudes 4-0 NK Dugopolje

19:30 NK Opatija 0-1 NK Orijent Rijeka

19:30 NK Jarun 4-3 Radnik Sesvete 1

19:00 NK Varteks Varazdin 2-1 NK Dubrava Zagreb

07:30 Talleres de Perico 1-0 AH Zapla

06:30 Guarani A. Franco 2-0 Olimpia San Antonio

06:00 Puerto San Martin Futbol 3-0 Union Sociedad Italiana

06:00 CA 9 de Julio Rafaela 2-2 Libertad Sunchales

06:00 1 Monterrico San Vicente 2-1 Ciudad de Nieva 1

04:00 1 CA Juventud Alianza 4-1 CA Trinidad

04:00 Argentino Oeste 2-0 Sportivo Barracas Colon

04:00 Atletico Policial 1-3 Americo Tesorieri 2

03:30 1 CA Sarmiento de Humboldt 1-1 Union Santiago 1

03:30 General Paz Junlors 3-1 Independiente Cosquin

03:30 EFI Juniors 3-0 CA Alianza Futbolistica VM

03:11 1 CAYB Campana 0-0 Atletico Carcarana 1

03:00 Racing Trelew 1-1 JJ Moreno 1

03:00 CA Belgrano Parana 4-0 San Martin Diamante 1

03:00 Colon Chivilcoy 5-1 El Fronton

03:00 Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 2-2 Huracan de San Luis

03:00 Club Deportivo Zoe 1-0 Musou Argentina

03:00 Estrella de Berisso 1-1 Alumni Los Hornos

03:00 Unidos de Olmos 0-1 Defensores de Glew

03:00 Social Atletico Television 1-2 Sportivo Baradero 1

03:00 Gaiman FC 1-1 Germinal de Rawson 1

03:00 Escuela Presidente Roca 1-1 Argentino Penarol 1

03:00 CSD Jose C Paz 0-1 Deportivo Malvinas

03:00 Andes Talleres 2-2 Gutierrez

03:00 1 CA Avellaneda de Cordoba 0-0 CA Las Palmas

03:00 San Jorge de Almagro 1-2 Ferroviario Corrientes

03:00 Santo Pipo SC 2-2 CA Bartolome Mitre

19:50 Esteghlal Tehran 0-0 Persepolis

19:30 Sanat-Naft 0-0 Peykan

18:30 Persepolis Pakdasht 0-0 Naft Masjed Soleyman FC

18:30 Gol Gohar FC 4-2 Sepahan

22:00 Leatherhead 0-2 Brightlingsea Regent

22:00 Hornchurch 2-1 Kingstonian

22:00 Haringey Borough 3-3 Bognor Regis Town

22:00 Enfield Town 2-3 Folkestone

22:00 East Thurrock United 0-2 Bowers Pitsea

22:00 Corinthian Casuals 1-1 Wingate Finchley

22:00 Bishop's Stortford 1-1 Carshalton Athletic FC

22:00 Worthing 2-0 Cray Wanderers

22:00 Merstham 1-3 Horsham

22:00 Margate 2-2 Cheshunt

22:00 lewes 1-5 Potters Bar Town

20:25 AS Kigali 1-1 Musanze FC

20:00 Mukura 4-0 Etoile de LEst

19:15 Impessa FC 1-1 Nyagatare FC

19:00 Kirehe FC 3-1 Amagaju 1

18:00 1 Interforce 0-0 Garhwal Heroes FC 1

04:00 Tiradentes-PI (w) 5-0 Fluminense PI (W)

02:00 3B Sport AM (w) 1-0 Recanto da Crianca (W)

02:00 Comercial MS (w) 1-1 Comercial Tres Lagoas (W)

02:00 Sao Paulo/SP (w) 1-0 SC Corinthians Paulista (w)

19:00 Estanciano SE (W) 4-0 Forca Jovem Aquidaba (W)

17:00 Baskent Gozgozler 0-1 Catalca Spor

17:00 1 Yldrm Belediyesispor 0-3 Nevsehirspor Genclik

17:00 Orduspor 1-6 EdirnesporGenclik

17:00 1 Modafen Spor 0-1 Turk Metal Kirikkale

17:00 Sile Yildizspor 2-0 Erzin Belediyespor

17:00 Halide Edip Adivarspor 0-4 Bayrampasa 1

17:00 Fethiyespor 1-0 Karsiyaka

17:00 Cankaya FK 3-1 Erokspor

05:00 Hankook Verdes 2-1 Altitude FC

02:30 Vitoria Setubal 1-1 Cova Piedade

22:00 Oliveirense 4-2 Pevidem SC

22:00 UD Santarem 1-1 Oliveira Hospital 1

20:00 Sporting Braga II 2-1 Lusitania

18:00 Real Sport Clube Queluz 3-4 Uniao Leiria

19:00 Tottenham Hotspur U23 3-0 Manchester City U23

18:00 Chyasal Youth Club 1-1 New Road Team

14:15 Sankata FC 2-2 Manang Marshyangdi Club

20:00 Kayanza Utd 2-3 Flambeau de LEst

20:00 Musongati FC 0-0 Bujumbura City

20:00 Aigle Noir 1-1 Athletico Olympic

20:00 Vitalo 0-0 Top Junior

02:00 Palestine 1-1 Saudi Arabia

22:59 2 Sudan 0-5 Ai Cập

20:00 1 Lebanon 0-2 Algeria 1

17:00 Jordan 0-4 Morocco

22:00 Dover Athletic 0-1 Wrexham

22:00 Dagenham Redbridge 3-2 Grimsby Town 1

22:00 Bromley 3-2 Wealdstone FC 1

22:00 Barnet 3-0 Maidenhead United

22:00 Weymouth 1-2 Torquay United

22:00 Aldershot Town 2-2 Altrincham

22:00 Solihull Moors 2-0 Woking 1

22:00 SCU Torreense (w) 1-0 Famalicao (w)

22:00 Sal gadacz 2-3 Merelinense

22:00 Vianense 2-1 Forjaes

22:00 Estoril Praia (w) 0-3 Amora (w)

21:30 ASS Association Sportive de Sa 0-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Stade Marocain du Rabat 2-2 Olympique Dcheira

21:30 Kawkab de Marrakech 0-3 Chabab Ben Guerir

22:25 Ohud Medina Youths 1-1 Al-Jeel Youths

20:50 Al-Ittihad (Youth) 0-1 Al-Taawon Youths

19:45 Al Wehda (Youth) 3-0 Arar (Youth)

19:25 Al Raed U20 1-1 Al-Fath (Youth)

19:15 Al-Shabab (Youth) 2-0 Al-Orubah Youths

18:55 Al Khaleej Youths 1-1 Al-Faisaly Harmah Youth

18:55 Al-Qadasiya (Youth) 1-1 Al-Tai (Youth)

18:55 Al-Ettifaq (Youth) 3-1 Al Ahli Jeddah (Youth)

22:00 Civil Service Strollers FC 3-1 Broomhill FC 1

00:30 Mont-de-Marsan 1-2 Andrezieux

00:30 Yzeure AS 1-1 FC Nantes B

00:00 Fleury Merogis U.S. 1-3 Gobelins

00:00 1 GRACES 2-1 Toulon 1

00:00 Angers II 2-2 Les Herbiers

00:00 Saint Quentin 1-2 Beauvais

00:00 Trelissac 0-1 Canet Roussillon

00:00 Le Puy Foot 43 Auvergne 2-0 Montpellier B

00:00 Voltigeurs Chateaubriant 2-1 Poissy As

00:00 Chartres FC 4-0 Caen II 1

00:00 GFA Rumilly Vallieres 0-3 Chasselay M.D. Azergues

00:00 Saint-Priest 1-3 Frejus St-Raphael

00:00 Vitre 1-0 Plabennec

00:00 Versailles 78 1-0 Saint Malo

00:00 Martigues 0-0 Aubagne

00:00 FC Rouen 1-1 St Pryve St Hilaire

00:00 Lyon Duchere 0-0 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

00:00 St. Maur Lusi 3-0 Haguenau 1

00:00 Bourges 2-1 CHAMALIERES

00:00 Romorantin 1-1 Blois

00:00 Avenir Sportif Beziers 3-0 Colomiers

00:00 Granville 0-0 Lorient B

22:59 Schiltigheim 0-1 Stade Reims II

22:59 1 Entente Sannois 0-1 Sainte Genevieve Sports

22:59 Metz B 0-2 Auxerre B

22:59 Hyeres 0-1 Marignane Gignac

22:00 Epinal 1-2 ASM Belfortaine

22:00 Monaco B 1-1 Jura Sud Foot

07:30 SV Deportivo Nacional 7-4 Sport Club United

05:30 SV River Plate 1-1 Racing Club Aruba

22:45 Partizani Tirana 2-1 Skenderbeu Korca

19:45 Egnatia 0-2 KF Tirana

19:45 Kastrioti Kruje 1-6 KS Perparimi Kukesi

20:30 Ternana u20 1-1 Cesena U20

20:30 Venezia F.C. Youth 5-0 Vicenza U20

20:30 Reggiana U20 0-1 Alessandria U19

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 Parma U20

20:30 Frosinone U20 3-2 Sha LAN U19

20:30 Cittadella U20 1-2 Brescia U20

17:30 Spezia U20 2-1 Ascoli U20

17:00 Reggina U19 1-3 Benevento (Youth)

17:00 Cosenza Calcio Youth 1-2 Lazio U20

17:00 Virtus Entella U20 1-0 Pordenone Youth

00:00 Sirens 1-3 Gzira United

22:00 Valletta FC 0-0 Birkirkara FC

20:00 Mosta FC 0-3 Gudja United 1

19:00 1 Bidco United 1-0 AFC Leopards

19:00 Wazito FC 1-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kenya Police FC 0-2 Sofapaka FC

19:00 Mathare United 0-2 FC Talanta

18:00 Nzoia United 0-1 Kakamega Homeboyz

17:00 Nairobi Star City 1-2 Kariobangi Sharks

19:00 NK Granicar Zupanja 0-1 NK Marsonia 1909

07:10 Talleres Rem de Escalada 1-0 Villa San Carlos

03:00 Canuelas FC 1-1 CA Fenix Pilar

03:00 Comunicaciones BsAs 4-1 Argentino de Quilmes 2

03:00 Brasil Farroupilha (w) 1-1 Flamengo Sao Pedro (W)

22:00 1 HW Welders 3-1 Dergview FC

22:00 Ballinamallard United 1-1 Ards FC 1

21:00 Queen's University 0-1 Loughgall FC

21:00 Knockbreda 2-2 Institute FC

02:00 Sporting Club Tel Aviv 2-1 Shimshon Bnei Tayibe 1

01:00 SC Ramla 2-0 SC Shicun Hamizrah 1

00:00 Hapoel Ramat Israel 0-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

22:00 ASC Kara 3-0 Sara FC

22:00 AS OTR 0-0 AS Togo-Port

01:00 Elmina Sharks 2-1 Karela United FC

22:00 Aduana Stars 3-0 WAFA

22:00 Accra Lions 1-0 Techiman Eleven Wonders 1

21:30 Sectzya Nes Ziona U19 0-2 Maccabi Netanya U19

18:00 2 Bnei Sakhnin U19 1-2 Ashdod MS U19

17:00 Hapoel Tel Aviv U19 5-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 1-0 Hapoel Raanana Roei U19

16:50 Maccabi Haifa Shmuel U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

16:30 FC Kfar Qasim U19 0-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19

16:15 Hapoel Hadera U19 3-0 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:10 1 Hapoel Ramat Gan U19 2-0 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

16:00 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19 4-0 Ironi Nesher U19 1

16:00 Hapoel Hod Hasharon U19 4-0 Hapoel Qiryat Ono U19

16:00 1 SC Haifa Robi Shapira U19 1-1 Hapoel Herzliya U19 1

16:00 Hapoel Beer Sheva U19 3-6 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

16:00 Hapoel Akko U19 1-0 Hapoel Iksal Imad U19

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 4-1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

15:40 Football Club Nave Yosef U19 0-1 Maccabi Achi Nazareth U19

15:30 Gadna Tel Aviv U19 4-0 Maccabi Ashdod U19

13:30 Maccabi Herzliya U19 1-3 Hapoel Ashkelon U19

01:30 Hapoel Bnei Lod 1-0 Sport Club Dimona

19:30 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-0 MS Tseirey Taybe

22:59 NSI Runavik 1-1 B36 Torshavn

19:30 Odense BK U19 3-0 Sonderjyske U19

19:00 Nordsjaelland U19 3-1 Vejle U19

20:00 Nykobing FC 1-1 Vendsyssel

19:00 Herfolge Boldklub Koge 3-3 Lyngby

00:00 Anorthosis Famagusta FC 2-3 PAEEK

22:00 Doxa Katokopias 1-4 AEK Larnaca

20:00 African Lyon 1-4 Pan African

20:00 African Sports 3-0 Gwambina FC

20:00 Fountain Gate FC 0-1 DTB FC

20:00 Pamba SC 0-1 JKT Tanzania

20:00 Ndanda FC 1-0 Green Warriors 1

19:00 Pehchevo 2-1 Bratstvo 07

19:00 Detonit Junior 1-3 Kamenica-Sasa

19:00 Belasica Strumica 1-1 FK Kozuv

19:00 Voska Sport 0-0 Sileks

19:00 FC Vardar Skopje 4-0 KF Veleshta 1

19:00 FK Teteks Tetovo 1-1 FK Ohrid 2004

19:00 FK Rinija Gostivar 1-0 FK Kadino

19:00 Korab Debar 0-3 KF Besa Doberdoll

19:00 Pobeda Prilep 1-2 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 FK Lokomotiva Gradsko 1-1 FK Osogovo

00:45 AS Sonabel 0-1 Majestic FC

22:30 ASF Bobo 2-0 US Forces Armees

19:45 Al-Nahda Muscat 0-1 Al-Suwaiq

19:40 Nizwa Club 2-0 Muscat

19:40 Saham 1-3 Sohar Club 1

08:00 CD Barrio Mexico 2-1 Marineros de Puntarenas

23:30 1 Racing Union Luxemburg 0-1 Fola Esch

22:59 F91 Dudelange 5-1 Rodange 91

22:59 Progres Niedercorn 6-0 Etzella Ettelbruck

22:00 FC Wiltz 71 1-0 Hamm RM Benfica FC

22:59 Warta Poznan Youth 1-1 SMS Lodz Youth

19:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Wisla Krakow (Youth)

18:15 Zaglebie Lubin (Youth) 1-0 Slask Wroclaw U21

18:00 Cracovia Krakow (Youth) 2-1 Gornik Zabrze (Youth)

18:00 Polonia Warszawa (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

18:00 Pogon Szczecin(Youth) 1-3 Arka Gdynia (Youth)

16:00 Zha Buse U19 0-2 Legia Warszawa (Youth)

01:00 Albacete 2-0 CD Alcoyano

01:00 1 C.D. San Fernando Isleno 2-1 UCAM Murcia

01:00 SD Logrones 0-0 Calahorra

01:00 Real Betis B 1-3 CD Linares Deportivo

01:00 Racing de Ferrol 0-0 Deportivo La Coruna

22:59 CF Talavera de la Reina 1-1 CF Internacional De Madrid

22:59 1 Extremadura 2-2 Zamora CF

20:00 Sesvete U19 4-1 HNK Sibenik U19

19:30 ZNK Osijek U19 3-2 Inter Zapresic U19

18:00 Bjelovar U19 1-2 Zagreb locomotive U19

18:00 Rijeka U19 2-2 HNK Gorica U19 1

17:00 Hajduk Split U19 0-0 NK Dugopolje U19

16:00 Slaven Belupo U19 1-3 NK Rudes U19

23:15 Al-Sharjah 1-1 Al Oruba (UAE)

21:00 Al-Dhafra 1-2 Khor Fakkan

21:00 Banni Yas 0-1 Emirates Club

21:00 Hamburger SV U17 5-2 Hertha Zehlendorf U17

20:30 Augsburg U17 4-1 Kaiserslautern U17

20:00 Hallescher FC U17 0-3 Hertha BSC Berlin U17

20:00 SC Paderborn 07 U17 1-2 Monchengladbach U17

17:00 FC IngolstadtU17 1-1 Eintracht Frankfurt U17

20:00 Makedonikos 1-1 Kozani F.S.

01:00 CD Colonia Moscardo 1-4 Alcorcon B

01:00 Urraca 1-1 Caudal

00:30 Rayo Vallecano B 1-1 CDF Tres Cantos 1

00:30 Xerez Deportivo 3-0 Conil CF

00:30 1 CA Antoniano 0-1 CD Gerena

00:30 CD Barco 2-2 CF Alondras

00:30 Atletico Porcuna CF 2-2 Torredonjimeno

00:30 UD Collerense 0-1 CE Campos 1

00:15 CD Bullense 1-0 EG El Palmar

00:00 Las Palmas C 0-0 UD Las Zocas

00:00 SD Lenense 2-2 CD Covadonga

00:00 Olivenza FC 1-1 CF Trujillo

00:00 Yeclano Deportivo 1-0 Archena Sport

00:00 AD Complutense Alcala 2-2 Ursaria

00:00 1 Acero 1-0 CD Olimpic Xativa

23:30 Uritarra 2-1 Pasaia KE

23:30 Manchego Ciudad 1-1 Albacete B

23:30 Polvorin 1-1 Rapido de Bouzas

22:59 Portugalete 1-0 Barakaldo CF

22:59 Ceuta B 1-0 UD Los Barrios

22:59 CD Santa Ursula 1-0 Herbania 1

22:59 CA Monzon 3-0 Giner Torrero

22:59 Atletico Albericia 2-2 Castro 1

22:59 1 CD Utrera 3-2 CD Pozoblanco

22:59 UD Gijon Industrial 1-1 CD Roces 1

22:59 Atletico Saguntino 2-0 Elche CF Ilicitano

22:59 Recambios Colon CD 1-1 Castellon B

22:59 Torrent C.F 1-0 Jove Espanol

22:59 FC Asco 1-1 Girona B

22:59 Cultural de Durango 1-1 SD Beasain

22:59 Portmany 0-0 Inter Ibiza

22:59 Anaitasuna 2-0 Santutxu FC

22:59 Villarrubia CF 2-1 Huracan de Balazote

22:30 Miguelturreno 1-2 CD Azuqueca

22:30 CD Guadalajara 1-0 AD San Clemente

22:30 Almansa 0-2 CD Torrijos

22:30 Utebo FC 2-1 SD Borja 1

22:30 Extremadura B 2-1 Jerez 1

22:30 CD Rota 0-2 Sevilla C

22:30 Silla CF 2-0 Atzeneta UE

22:30 Ourense CF 1-1 Silva SD

22:30 Almazan 2-0 UD Santa Marta

22:30 Sofan 2-2 CSD Arzua

22:30 Santanyi 0-3 CD Manacor

22:30 UD Los Garres 1-2 Racing Murcia

22:30 CD Binissalem 0-3 CD Murense

22:30 Tolosa 3-2 CD Vitoria(SPA)

22:30 Beti Gazte 1-1 Aurrera Ondarroa

22:30 CD Villacanas 2-1 CP Villarrobledo

22:15 UB Conquense 2-0 AD Hogar Alcarreno

22:15 Viveiro CF 0-4 Racing Villalbes

22:00 UD Poblense 0-1 CF Platges De Calvia

22:00 Real Oviedo B 1-2 L Entregu CF

22:00 Mallorca B 2-0 CE Mercadal

22:00 1 CyDL Jupiter Leones 2-3 Atletico Astorga

22:00 CD Illescas 1-0 CD Tarancon

22:00 Hercules II 0-1 Orihuela CF

22:00 Urduliz FT 0-0 SD Deusto

22:00 1 San Jodie 2-1 UD Rotlet Molinar

22:00 Moratalaz 2-2 CF Trival Valderas

22:00 U.M. Escobedo 1-0 AD Siete Villas

22:00 RSD Alcala Henares 1-0 Parla Escuela

21:45 Salamanca B 1-0 Colegios Diocesanos

21:45 SD Torina 2-0 CD Guarnizo

21:45 SD Navarro CF 1-0 CD Llanes

21:45 1 Llosetense 1-1 Son Veri

21:45 CD Mosconia 0-1 Sporting de Gijon B

21:45 CD Lealtad 3-2 CD Praviano

21:30 SD Noja 1-2 SD Textil Escudo

21:30 Santa Anastasia 0-1 Real Zaragoza B

19:00 CD Paracuellos Antamira 1-1 Getafe B

18:00 Atletico de Madrid B 2-1 Las Rozas

18:00 Athletic Torrellano 4-1 UF Beniganim

17:30 Villarreal C 0-1 Valencia CF Mestalla

22:59 Rot-Weib Frankfurt 1-1 Germania Ober-Roden

18:05 Perth Glory (w) 2-1 Brisbane Roar (w)

13:05 Sydney FC (w) 3-1 Newcastle (w) 1

22:00 Montrose 1-1 Kelty Hearts

21:30 Llanidloes Town 1-1 Holywell

21:30 1 Llandudno 0-0 Guilsfield 1

21:30 Holyhead 1-2 Airbus UK Broughton

21:30 Ruthin Town FC 5-1 Penrhyncoch

21:00 Port Talbot 0-2 Swansea University

21:00 Llantwit Major 0-1 Briton Ferry Athletic

21:00 Undy Athletic 3-4 Cwmbran Celtic

21:00 Trefelin 0-2 Carmarthen

21:00 Llanrhaeadr 3-2 Prestatyn Town FC

21:00 Fcf Rapid Lugano (w) 0-4 St Gallen (w)

22:59 MC Oran 1-1 RC Arba

20:30 MC Magra 0-2 ES Setif

20:30 HB Chelghoum Laid 0-0 USM Alger

20:30 CR Belouizdad 1-0 NA Hussein Dey

00:00 Union Langreo 1-2 Pontevedra 1

22:59 Villanovense 2-0 CD Montijo

22:59 Arenas Club de Getxo 0-0 Naxara

22:30 CD Ardoi Draw 0-1 SD Laredo

19:30 Agia Napa 0-1 Othellos Athienou

19:30 Asil Lysi 1-1 Alki Oroklini

19:30 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Akritas Chloraka

19:30 E.N.Paralimniou 2-0 Omonia 29is Maiou

19:30 Nea Salamis 3-0 Xylotympou

19:30 Karmiotissa Polemidion 1-1 Olympiada Lympion

19:30 Ermis Aradippou 1-1 Omonia Aradippou 1

22:59 Etoile Carouge 0-0 FC Black Stars Basel

22:59 Grasshoppers U21 1-0 FC Luzern U21

22:00 Zurich B team 3-1 SC Cham 1

22:00 FC Rapperswil-Jona 2-1 Bruhl SG

21:30 Basuli B team 0-6 Stade Nyonnais

21:00 Breitenrain 3-2 YF Juventus Zurich

20:15 Arbil 0-0 Al Shorta

17:55 Al Karkh 2-1 Diyala FC

08:00 CD Motagua 1-1 Real Espana

14:00 Eastern A.A Football Team 3-1 Hong Kong FC

21:30 Nordsjaelland U17 4-0 VejleU17

17:00 Odense BK U17 7-1 Horsens U17

03:00 1 Remo Belem (PA) 2-0 SC Paysandu Para 1

20:30 Concarneau U19 2-2 Angers SCO U19

20:30 U19 PSG 8-0 Valenciennes US U19

19:45 Al-Ansar 1-1 Al-Jndal

19:35 Hottain (KSA) 1-1 Al Najma(KSA)

19:35 Arar FC 0-1 Al-Rayyan

19:15 Al-Taqdom 0-2 Al-Zlfe

19:10 Afief 2-3 Taraggi

18:55 Al-Thuqbah 0-2 Al Qaisoma

18:00 1 OFI Crete U19 1-1 Olympiakos Piraeus U19

17:15 Atromitos U19 1-1 Apollon Smirnis U19 1

17:00 Ionikos U19 1-1 PAOK Saloniki U19

16:00 Aris Thessaloniki U19 2-3 Asteras Tripolis U19

16:00 Volos Nps U19 0-0 Panaitolikos U19

20:30 Swaziland U17 0-1 Zambia U17

18:00 Angola U17 1-0 Botswana U17

21:15 Qarabag 5-1 Sabah FK Baku

19:00 1 Keshla FK 2-2 Sabail

20:00 CS Bembla 1-0 ES Rades

20:00 Sfax Railways 0-0 Sporting Ben Arous

20:00 Kalaa Sport 2-0 S.S. Sfaxien

20:00 AS Gabes 1-1 AS Mhamdia

20:00 Croissant Msaken 1-0 E. M. Mahdia

20:00 Jerba Midoun 2-1 C.O.Transports 1

20:00 J.S. Kairouanaise 1-0 Jendouba Sport

20:00 Menzel Nour 1-1 A.S Djerba 1

17:30 MC EI Eulma U21 2-1 JSM Skikda U21

17:10 ES Ben Aknoun U21 1-1 SKAF Khemis Miliana U21

17:10 RC Kouba U21 2-1 CR Temouchent U21

17:10 MO Bejaia U21 3-0 USM Annaba U21

17:00 CA Batna U21 3-0 NRB Teleghma U21 1

17:00 MCB Oued Sly U21 2-1 GC Mascara U21 1

16:55 Hamra Annaba U21 1-3 CA Bordj Bou Arreridj U21

01:15 Stellenbosch FC 1-1 Mamelodi Sundowns

20:30 AmaZulu 0-0 Royal AM

20:30 Moroka Swallows 1-1 Maritzburg United

20:30 Chippa United 1-2 Lamontville Golden Arrows

19:40 El Alameen 0-3 Al Madina Al Monawara SC

19:30 El Alominiom 1-2 Al Minya

19:30 Telecom Egypt 0-1 Suez Montakhab

19:30 Beni Suef 0-0 Tamiya Youth Center

19:30 Fayoum 1-1 Al Badari SC

19:30 EI Raja Marsa Matruh 0-2 Pioneers Club

17:00 Hang Yuan FC (w) 2-1 Taipei Xiongzan (w)

15:00 Hualien (w) 3-0 Inter Taoyuan FC (w)

14:00 Taichung Blue Whale (w) 1-1 Kaohsiung Sunny Bank (w)

19:00 1 Napoli U20 0-2 Inter Milan U20

17:00 Pescara Youth 1-1 Juventus U20

17:00 AC Milan U20 4-1 Spal U19

08:00 Juticalpa 4-1 Lone FC

03:30 Olancho FC 4-0 Genesis Huracan

22:00 Warrington Town AFC 5-1 Lancaster City

22:00 Morpeth Town 2-0 Gainsborough Trinity

22:00 Mickleover Sports 2-2 Grantham Town

22:00 Matlock Town 2-3 Stafford Rangers 1

22:00 Hyde F.C. 1-0 Nantwich Town

22:00 Basford Utd 1-1 Stalybridge Celtic

20:30 VfB Stuttgart U19 7-0 Kassel U19

20:00 FC Heidenheim U19 4-0 SpVgg Unterhaching U19

19:00 SC Freiburg U19 1-1 FC Astoria Walldorf U19

19:00 SV Darmstadt U19 1-3 Kaiserslautern U19

18:00 Fortuna Koln U19 3-0 RW Oberhausen U19

18:00 Hallescher FC U19 1-1 Chemnitzer U19

17:00 Saarbrucken U19 0-1 Nurnberg U19

17:00 Bayern Munchen U19 7-2 FSV Mainz 05 U19

17:00 Koln U19 1-1 Monchengladbach U19

19:10 Defensores Unidos U20 0-3 CA Colegiales U20

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Boluspor U19 1

16:00 Kasimpasa U19 1-2 Besiktas JK U19

16:00 Galatasaray U19 2-0 Altay Spor KulubuU19

16:00 Bandirmaspor U19 5-3 Genclerbirligi U19

16:00 Trabzonspor U19 3-2 Adana Demirspor U19

15:55 Erzurum BB U19 7-0 Istanbulspor U19

07:00 Deportivo Mixco 1-0 Marquense 1

19:00 OFK Titograd 0-2 Bokelj Kotor

21:00 MC Saida 2-2 USM Bel Abbes

21:00 Hamra Annaba 4-0 CA Bordj Bou Arreridj 1

21:00 MCB Oued Sly 2-1 GC Mascara

21:00 MO Bejaia 0-0 USM Annaba

21:00 RC Kouba 1-0 CRB Temouchent

21:00 CA Batna 1-1 NRB Teleghma

21:00 SC Ain Defla 3-0 USM EL HARRACH

21:00 IRB Ouargla 3-0 JSM Bejaia

21:00 El Bayadh 1-0 ASM Oran

21:00 Hanshely 2-1 US Chaouia

21:00 ES Ben Aknoun 6-0 SKAF Khemis Melina

21:00 AS Ain Mlila 0-1 JS Bordj Menaiel

21:00 CRB Ain Ouessara 0-1 USMM Hadjout

21:00 JSM Tiaret 2-0 WA Boufarik

21:00 IRB Lakhdaria 1-2 MO Constantine

21:00 MC El Eulma 2-1 JSM Skikda

17:00 Bangladesh Police Club 0-1 Bashundhara Kings

00:30 Glacis United FC 1-1 Manchester 62 FC

00:30 Grazies Union 1-1 Manchester 62 FC

22:00 Lions Gibraltar 1-0 College 1975 FC 1

21:00 USD Virtus Verona 0-0 Albinoleffe 1

20:30 Pro Patria 0-2 Feralpisalo

20:30 Us Pergolettese 1-1 Mantova

20:30 Legnago Salus 1-1 Pro Sesto

20:30 1 Trento 0-1 Seregno 1

20:30 Pontedera 0-3 Teramo

18:00 1 Parnu JK 0-0 Kohtla Jarve JK Jarve 1

22:00 Berliner FC Dynamo 1-2 FC Lokomotive Leipzig

22:00 BSG Chemie Leipzig 2-1 Eilenburg

21:00 FC Oberneuland 0-3 VfV Borussia 06 Hildesheim

21:00 BSV Rehden 1-4 Oldenburg

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 3-1 Bonner

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-0 FSV Frankfurt

20:00 Koln Am 1-1 Preuben Munster

20:00 FK Pirmasens 1-1 TSG Balingen 1

20:00 Hessen Kassel 4-0 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 Holstein Kiel II 0-0 St Pauli II

20:00 Wiedenbruck 2-2 Schalke 04 (Youth)

20:00 Wegberg-Beeck 0-3 Wuppertaler

20:00 Werder Bremen (Youth) 4-2 SSV Jeddeloh

20:00 Uerdingen KFC 05 1-3 SV Lippstadt

20:00 SV Rodinghausen 3-0 SV Straelen

20:00 SSV Ulm 1846 1-2 FC 08 Hombrug

19:00 FSV Optik Rathenow 2-4 VSG Altglienicke

22:59 WSG Wattens 0-1 SG Austria Klagenfurt

22:59 Sturm Graz 1-1 Trenkwalder Admira Wacker

22:59 Red Bull Salzburg 2-1 TSV Hartberg

20:30 Northampton Town U18 0-6 Charlton Athletic U18

18:55 Rabotnicki Skopje 0-0 Renova Cepciste

02:50 AS Olympique de Missira 1-1 Afrique Football Elite

00:55 Djoliba 2-0 US Bourgouni

02:45 Red Star Waasland 2-3 Jeunesse Molenbeek

22:00 Sunderland A.F.C 1-1 Oxford United

22:00 Accrington Stanley 5-1 Fleetwood Town 1

00:00 AC Leon Monza Brianza 1-4 US Breno

20:30 SCD Progresso Calcio 3-1 Prato

20:30 Foligno Calcio 1-1 US Pianese

20:30 Sona 0-2 USD Casatese

20:30 FC Vado 2-2 Asti

20:30 Sestri Levante 1-2 Ligorna

20:30 Legnano 1-2 Franciacorta

20:30 1 Derthona 0-2 A.S.D. Bra

20:30 Fossano Calcio 4-1 Lavagnese

20:30 FBC Gravina 2-0 AS Sorrento Calcio

20:30 Mezzolara 1-1 Lentigione

22:59 RAEC Mons (w) 2-3 Ladies Genk B (w)

22:00 Famkes Merkem (w) 1-1 Moldavo (w)

21:30 KVK Tienen (w) 1-4 KV Mechelen (w)

21:00 Royal FC Liege (w) 3-2 Anderlecht II (w)

18:35 Kunshan FC 0-1 Meizhou Hakka

18:30 Suzhou Dongwu 2-2 Beijing BeiKong

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-0 Shenyang City Public

14:00 Nanjing City 2-0 Zibo Cuju F.C.

13:30 Sichuan Jiuniu 0-2 Nantong Zhiyun

22:00 Stjordals Blink 3-0 Hodd

22:59 Paganese U19 2-1 CartanU19

21:00 1 Pro Vercelli U19 2-4 Lecco U19

20:30 Virtus Francavilla U19 0-0 Catania U19

14:30 SFI FC 2-1 PlayOne NTNU

12:00 Ming Chuan University 2-0 ACA FC

17:00 Desna Chernihiv U21 1-0 FC Mariupol U21 1

17:00 PFC Oleksandria U21 3-0 FC Mynai U21

17:00 Zorya U21 7-1 Inhulets Petrove U21

01:00 Amora FC U19 0-3 Vitoria FC Setubal U19

22:00 Braga U19 1-1 Tondela U19

22:00 Alcanenense U19 1-4 Real Massama U19

22:00 Vizela U19 2-3 Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 Vilafranquense U19 2-2 Uniao Leiria U19

22:00 Belenenses U19 1-1 Academica Coimbra U19

22:00 Alverca U19 0-0 Sporting Lisbon U19

22:00 Feirense U19 0-2 Rio Ave U19

18:00 FC Porto U19 8-0 Oliveirense U19 1

18:00 Nacional U19 0-0 GD Estoril-Praia U19

00:00 SP La Fiorita 1-1 San Giovanni

21:00 SS Virtus 2-1 Fiorentino

21:00 Tre Penne 3-0 S.S Pennarossa

21:00 SP Libertas 1-1 Cailungo

21:00 SP Cosmos 0-0 SP Domagnano

09:00 1 CD Alacranes de Durango 1-0 Atletico Saltillo

08:00 Cafetaleros de Tapachula 3-3 Coras Tepic

04:30 CD Guerreros de Xico 1-4 Calor de San Pedro

04:00 Lobos Huerta FC 2-4 Alebrijes de Oaxaca II

03:20 Inter Playa del Carmen II 3-0 CD Yucatan 1

19:00 Jagiellonia Bialystok II 0-1 Mamry Gizycko

21:00 Vikingur Reykjavik 3-1 Hafnarfjordur

20:00 Breidablik 3-2 Stjarnan Gardabaer

22:00 Real Juventud San Joaquin 1-2 CD Trasandino de Los Andes

01:30 UD Cornella U19 4-0 Cerdanyola del Valles FC U19

00:00 Espanyol U19 2-0 UE Sant Andreu U19

22:55 Vazquez Cultural U19 1-0 Cordoba U19

22:00 Cartagena FC U19 2-1 CF Talavera U19

22:00 Compostela U19 1-1 Real Oviedo U19

21:00 Recreativo Huelva U19 1-2 Granada U19

20:00 Union Viera CF U19 1-0 Arucas CF U19

19:00 Danok Bat U19 1-1 Eibar U19 1

19:00 CD Marino U19 2-3 SD San Jose U19

18:45 Arenas Club de Getxo U19 0-1 Real Sociedad U19

18:30 Lleida Esportiu U19 3-0 UD Montecarlo U19 2

18:30 Villegas U19 0-2 Tudelano U19

18:00 1 Archena FC U19 0-2 Elche U19

18:00 RC Victoria U19 0-1 CD Juventud Maritima U19

17:55 Valladolid U19 1-0 Union Adarve U19

17:00 1 CD Pamplona U19 1-3 Osasuna U19

17:00 Trival Valderas U19 2-3 Las Rozas U19

16:00 Atletico Perines U19 1-1 CD Bezana U19

02:20 Envigado FC Reserves 1-0 Molino Viejo

00:00 1 Deportivo Alexis Garcia 3-2 CD Gallegol S.A.S.

00:00 Sigma Olomouc 0-1 Slavia Praha

21:20 Teplice 4-1 Tescoma Zlin

21:00 Slovan Liberec 1-0 Hradec Kralove

21:00 MFK Karvina 1-2 Sparta Praha

00:00 Senegal (w)U20 2-0 Guinea U20 (W)

21:00 Cameroon (w)U20 3-0 Gabon (w) U20

20:00 Zambia (w)U20 0-0 Ghana (w) U20

19:00 Tanzania (w)U20 3-2 Burundi (w) U20

17:00 ZNK MSM Ptuj (W) 0-2 ZNK Cerklje (w)

08:00 1 Santa Tecla (w) 1-3 Alianza FC San Salvador (w)

08:30 Speranza Takatsuki(w) 2-3 Fujieda Junshin High School (w)

08:30 Yokohama FC Seagulls (w) 0-1 Orca Kamogawa FC (w)

12:00 AS Harima ALBION (w) 4-1 NGU Nagoya (w)

15:30 Muangnont Bankunmae FC 0-1 Phram Bangkok FC

15:30 1 Grakcu Sai Mai United 0-1 Royal Thai Army FC 1

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Royal Thai Air Force FC

15:30 Siam FC 1-1 Thonburi United FC

16:00 PS Harjuna Putra 1-1 Poslab Labuhan Batu

16:00 1 Persema Malang 2-2 Persinga Ngawi 1

16:00 Medan Utama FC 0-0 Victory Dairi

15:00 Jakarta United FC 4-0 Jakarta City 1

15:00 Tunas Ngaglik 3-2 Bina Taruna

15:00 Sleman United 2-1 Persikup Kulonprogo

14:00 1 Perst Tabanan 0-2 PS Gianyar

14:00 Yob Belawan FC 1-1 Tanjung Balai United 1

14:00 PS Taruna Satria 1-6 Madina Jaya FC

13:00 Persedikab Kediri 2-0 PSPK Pasuruan Kota

21:30 Academica Do Lobito 1-2 CRD Libolo

15:00 College JMG U21 3-2 Viettel FC U21

13:00 QNK Quang Nam U21 2-3 Song Lan - yi U21

13:00 Gia Dinh U21 1-4 T T Hanoi U21

13:00 Ben Tre U21 0-5 Rebecca Max U21

08:00 Atletico Nayarit 0-6 Camaroneros de Escuinapa

05:00 Gallos NL 1-2 Saltillo Soccer 2

04:00 1 Celaya Linces 2-0 Strikers FC International 1

04:00 Progreso Yucatan 3-0 Mayas FC Hunucma

03:00 Atletico Boca del Rio 0-6 SK Sport Street Soccer FC

22:59 2 Guerreros de Puebla 2-0 Reales de Puebla FC 2

22:59 Guerreros Aztecas IAFE 1-1 Halcones Zuniga SC

22:00 1 Puerto Aventuras FC 1-2 Deportiva Venados

19:00 Al Tadamon Latakia 0-2 Al-Sahel(SYR)

19:00 Musfat Banyas 2-0 Al-Mkhram

19:00 1 Al-Dumair FC 0-6 Al-Yaqdhah

19:00 Al Kiswa 2-1 Al-Nabek

19:00 1 Moadameet Al-Sham 0-0 Jrmana

19:30 SK Prostejov 1-0 Sparta Praha B 1

19:30 Opava 0-2 Brno

06:00 Herrera FC 1-0 Veraguas FC 1

05:00 1 Santa Tecla U20 3-0 AD Isidro Metapan Reserves

04:00 CD Aguila Reserves 4-1 CD Chalatenango Reserves 2

00:00 Tarxien Rainbows F.C 1-1 Marsa

00:00 1 Zebbug Rangers 0-0 Mgarr United FC

20:00 1 San Gwann 0-1 Marsaxlokk FC

20:00 St Georges 1-4 Mqabba FC

09:00 El Salvador 1-1 Ecuador

18:30 Five FC 1-1 COSFA FC

18:30 USCAFOOT 2-4 Fosa Juniors

00:00 SC Union Nettetal 1-0 SpVg Schonnebeck 2

00:00 FC Suderelbe 1-5 Niendorfer TSV

22:00 TuS Dietkirchen 2-1 VfB Ginsheim

20:30 KSV Baunatal 2-1 Hünfelder SV

20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1-4 MTV Gifhorn

20:00 Waldgirmes 1-0 SV Zeilsheim

20:00 FSV Fernwald 3-1 Buchonia Flieden

20:00 Aumund-Vegesack 2-4 ESC Geestemunde

20:00 HSC BW Schwalbe Tundern 1-2 Arminia Hannover

20:00 OSC Bremerhaven 4-2 Werder Bremen III

20:00 SV Ramlingen Ehlershausen 2-0 Germania Egestorf

20:00 SV Curslack Neuengamme 4-1 VFL Lohbrugge 1

19:00 Uhlenhorster SC Paloma 3-3 TSV Sasel

19:00 Tus Dassendorf 7-0 Meiendorfer SV

19:00 Bremer SV 4-0 Habenhauser

19:00 TB Uphusen 0-1 SC Spelle-Venhaus

19:00 BTS Neustadt 3-1 Blumenthaler SV

12:00 Kitakyushu Futsal 0-3 Peace Does Machida Futsal

02:00 Olympic Charleroi 2-2 RFC de Liege

02:00 La Louviere Centre 0-0 Thes Sport

02:00 1 Patro Eisden 1-1 FCV Dender EH 1

01:30 Dessel Sport 3-2 Rupel Boom

22:00 1 St Neots Town 0-4 AFC Dunstable

08:00 Labasa FC 0-1 Nadi FC

22:30 Villarreal (w) 0-2 Real Madrid (w)

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 3-2 Rayo Vallecano (w)

18:00 Real Betis (w) 0-0 Sevilla FC (w)

18:00 Barcelona (w) 4-0 Athletic Club Bibao (w)

18:00 CS Dante Botosani 0-3 Vaslui

18:00 ACS Foresta Suceava 3-0 Bucovina Radauti

18:00 CSO Plopeni 1-2 Odorheiu Secuiesc

18:00 ACS Kids Tampa Brasov 1-5 CS Blejoi

18:00 1 Frontiera Curtici 1-2 Pobeda Star Bisnov

18:00 CS Universitatea Craiova B 1-2 ACS Vedita Colonesti MS

18:00 Corvinul Hunedoara 4-1 CS Ocna Mures

18:00 Scolar Resita 7-0 Progresul Ezeris

18:00 CS Avantul Periam 1-2 CS Soimii Lipova

18:00 CSM Oltenita 4-3 Recolta Gheorghe Doja

17:55 Afumati 2-0 FC Voluntari II

22:00 Brora Rangers 4-0 Huntly

22:00 Wick Academy 1-4 Formartine United

19:09 FK Macva Sabac U19 0-2 TSC Backa Topola U19

18:44 Red Star Belgrade U19 2-1 IMT Novi Beograd U19

18:44 Mladost Lucani U19 2-1 FK Rad Beograd U19

18:00 Partizan Belgrade U19 1-1 FK Radnicki 1923 U19

17:30 Spartak Subotica U19 3-1 OFK Belgrade U19

16:35 Cukaricki U19 1-3 FK Vozdovac U19

22:00 Stratford Town 1-2 Lowestoft Town

22:00 St Ives Town 2-1 Banbury United

22:00 Royston Town 0-0 Bromsgrove Sporting FC

22:00 1 Peterborough Sports 0-1 Redditch United

22:00 Needham Market 1-3 Stourbridge

22:00 Hitchin Town 1-2 Rushden Diamonds

22:00 Hednesford Town 4-0 Leiston FC

22:00 Coalville 4-1 Nuneaton Borough

22:00 Biggleswade Town 1-1 Alvechurch

22:00 Barwell 0-0 Rushall Olympic

19:00 Bayern Munchen (w) 7-1 Bayer Leverkusen (w)

22:00 Halesowen Town 2-1 Daventry

22:00 Cleethorpes Town 0-2 Hebburn Town

00:30 1 Giesenkirchen 0-6 FK Rad Beograd

20:00 Eintracht Stadtallendorf 2-3 FC Hanau 93

20:00 Green Buffaloes 3-3 Prison Leopards FC

20:00 Nkana FC 2-0 Forest Rangers

19:44 Chambishi FC 1-0 Nkwazi

18:00 Indeni FC 0-3 Lusaka Dynamos

22:59 Bengaluru 1-3 Mumbai City

21:00 Northeast United 2-1 FC Goa

00:50 Hapoel Kiryat Shmona 2-1 Maccabi Netanya

22:30 Maccabi Petah Tikva FC 0-1 Ashdod MS

20:00 Hapoel Hadera 2-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

20:00 Ararat Yerevan 2-1 BKMA

17:00 Noravank 0-2 Alashkert

00:45 ES Bafing 1-1 Racing Club Abidjan

00:00 Royal Saint Giuseppe Futsal 7-1 Cormar Polistena Indoor Soccer

22:00 VD Manfredonia Futsal 2-2 Lido Di Ostiav Meta Futsal

21:00 Cybertel Aniene Futsal 4-5 Pescara Futsal

21:00 Zulte Waregem VV (w) 1-3 Anderlecht (w)

20:00 Al Karmil 4-1 Markaz Jenin

17:00 CF Akbou(w) 1-5 Afak Relizane(w)

16:10 JF Khroub(w) 2-3 AS Surete Nationale (w)

15:00 AS Intissar Oran (w) 1-1 FC Bejaia(w)

22:00 Coimbra EC U23 3-2 Rio Ave U23

22:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-2 Portimonense U23

18:00 Maritimo U23 2-2 Farense U23 1

18:00 Benfica U23 5-0 Estoril U23

20:45 Jomo Cosmos 2-0 Black Leopards

20:30 Free State Stars 1-0 JDR Stars

20:30 Venda 1-0 Pretoria Callies

20:30 Uthongathi FC 0-1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:30 Richards Bay 2-1 Pretoria Univ

22:59 Atletico Madrid B (w) 2-1 Athletic Bilbao B (w)

19:00 RCD Espanyol (w) 1-0 Barcelona B (w)

19:00 CE Seagull (w) 1-2 Seccio Esportiva AEM (w) 1

01:00 Manzanares FS Futsal 4-3 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

00:30 Inter Movistar Futsal 4-2 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 6-2 Cordoba Futsal

20:30 Sassuolo (w) 0-2 Juventus (w)

20:30 1 Fiorentina (w) 3-1 Pomigliano (w)

18:30 Lazio (w) 1-0 AGSM Verona (w)

22:30 Walton Casuals 1-1 Taunton Town

22:10 Poole Town 6-2 Kings Langley

22:00 Beaconsfield SYCOB 0-4 Yate Town

22:00 Wimborne Town 1-4 Hendon

22:00 Tiverton Town 2-2 Gosport Borough 1

22:00 Swindon Supermarine 2-1 Salisbury FC 1

22:00 1 Hayes Yeading United 1-2 Metropolitan Police

22:00 Hartley Wintney 1-2 Weston Super Mare

22:00 Farnborough Town 3-2 Merthyr Town

22:00 Dorchester Town 3-1 Harrow Borough

22:00 Chesham United 3-1 Truro City

22:40 Al Kuwait SC 3-0 Al-Qadsia SC

19:00 Navy FC 1-2 Muangkan FC

19:00 Lampang FC 1-2 Trat FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-1 Phrae United FC 1

18:00 Rayong FC 1-1 Chainat FC

17:00 Raj Pracha FC 0-1 Lamphun Warrior

03:00 Puerto Nuevo 0-1 Sportivo Barracas

03:00 Defensores de Cambaceres 0-0 Centro Espanol

00:00 1 Stade Briochin II 0-5 Dinan Lehon FC

00:00 Vaulx en Velin 1-1 FC Limonest

00:00 Chambery SO 2-1 Lyon Duchere II

00:00 Mantes-la-Ville 3-2 Drancy

22:30 Issy FF (w) 0-3 Paris Saint Germain (w)

20:30 Guingamp (w) 1-1 RC Saint Etienne (w) 1

20:30 Bordeaux (w) 1-1 Dijon w

20:00 Reims (w) 3-1 ASJ Soyaux (w)

01:30 Atletico Clube Sulbrasil U20 5-0 Gremio Nacional U20

01:30 1 Garibaldi U20 1-3 Apafut RS (Youth) 1

01:30 Caxias RS U20 0-3 Juventude (Youth)

01:30 2 Interporto FC U20 1-0 Capital TO U20 1

01:00 Bonsucesso U20 1-3 Barra Mansa/RJ U20 1

21:30 Newtown AFC 2-1 Barry Town United

21:30 Flint Town 4-1 Haverfordwest County

21:30 Newi Cefn Druids 1-3 UWIC Inter Cardiff

21:30 Caernarfon 1-2 Pen-y-Bont FC

03:00 CE Dom Bosco U21 0-2 Uniao EC U21

01:30 Aruko Sports Brasil 3-0 Foz do Iguacu PR

00:00 Flora Paide 5-3 Nomme JK Kalju 1

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 3-0 JK Tallinna Kalev

18:00 Tallinna JK Legion 0-2 Trans Narva

19:00 Fatima (w) 2-1 Bugesera (w)

15:15 Freedom (w) 1-2 AS Kigali (w)

08:00 Real Esteli 2-0 Walter Ferretti

18:00 Pakhtakor 1-2 Nasaf Qarshi 1

20:00 MFK Torpedo Futsal 7-4 Dynamo Samarra Futsal

20:00 Novali Futsal 4-5 Norilsky Nickel Futsal

19:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-6 MFK CPRF Futsal

22:00 Cowdenbeath 1-0 Stirling Albion

22:00 Albion Rovers 2-3 Forfar Athletic

22:00 Stenhousemuir 1-4 Stranraer

07:30 Baymon FC 8-2 Criollos De Caguas

06:00 Metropolitan FA 5-0 Puerto Rico Sol FC

19:40 Hatta 0-2 Al Arabi(UAE)

19:40 Al Bataeh 1-2 Dubba Al-Husun

19:35 Al-Rams 2-1 City Club

22:30 CDEF Logrono II (W) 1-2 Atletico Madrid C (w)

21:30 Real Sociedad II (W) 4-1 Racing Santander II (W)

18:30 Rayo Vallecano II (w) 3-1 Pozuelo Alarcon (w)

13:00 Hunan Billows 1-2 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

13:00 Quanzhou Yaxin 1-1 Xi'an Wolves

13:00 Hebei Zhuoao 2-1 Shaoxing Keqiao Yuejia

20:30 HHC Hardenberg 1-0 Excelsior Maassluis

20:00 1 Volendam (Youth) 1-2 Quick Boys

18:00 Standard Perpetual MLFA (w) 1-2 Wofoo Tai Po (w)

17:30 Shatin (w) 0-2 Citizen AA (w)

09:00 1 Miramar Rangers 2-2 Selwyn United

07:00 Cashmere Technical 5-1 Wellington Olympic

22:00 Welling United 0-2 Eastbourne Borough

22:00 Slough Town 2-1 Tonbridge Angels

22:00 1 Hungerford Town 0-1 Oxford City

22:00 Havant Waterlooville 1-3 Bath City

22:00 Hampton Richmond Borough 0-1 Hemel Hempstead Town

22:00 Dulwich Hamlet 5-2 Ebbsfleet United

22:00 Dartford 1-0 Billericay Town 1

22:00 Concord Rangers 2-2 Braintree Town

22:00 Chippenham Town 4-1 Dorking

19:00 Gjilani 3-1 Malisheva 1

19:00 KF Drenica Skenderaj 0-1 KF Ballkani

21:00 Borac Banja Luka 3-1 Sloboda

19:00 1 Sarajevo 0-2 FK Velez Mostar

19:00 Posusje 0-0 Rudar Prijedor 1

17:00 Gyori ETO FC II 1-1 Tatabanya

22:00 Larne FC 3-0 Warrenpoint Town

22:00 Glentoran FC 3-1 Portadown

22:00 Glenavon Lurgan 1-0 Crusaders 1

22:00 Coleraine 1-2 Linfield FC

22:00 Cliftonville 1-0 Ballymena United

22:00 Carrick Rangers 1-2 Dungannon Swifts

22:00 Queen's Park 6-0 Falkirk

22:00 East Fife 1-1 Alloa Athletic 1

22:00 Cove Rangers 2-0 Dumbarton

22:00 Clyde 2-2 Peterhead

19:00 1 CA Aldosivi Reserves 2-2 Argentinos Jrs Reserves

19:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657