Kết quả trận Arsenal vs Newcastle United, 03h00 ngày 19/01

Arsenal
Arsenal
3
Newcastle United
Newcastle United
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Arsenal vs Newcastle United


03:00 ngày 19/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Arsenal vs Newcastle United


TLCA
0.32 : 0:0 : 2.50
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 219.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Arsenal vs Newcastle United

 50'    Pierre-Emerick Aubameyang (Assist:Thomas Partey) goal 1-0  
 61'    Bukayo Saka (Assist:Emile Smith Rowe) goal 2-0  
 67'    Mohamed El-Nenny↑Thomas Partey↓ substitution  
 69'      substitutionJacob Murphy↑Andrew Carroll↓
 77'    Pierre-Emerick Aubameyang (Assist:Cedric Ricardo Alves Soares) goal 3-0  
 78'      substitutionJeff Hendrick↑Matthew Longstaff↓
 79'    Willian Borges da Silva↑Pierre-Emerick Aubameyang↓ substitution  
 82'    Gabriel Teodoro Martinelli Silva↑Emile Smith Rowe↓ substitution  
 87'      substitutionElliot Anderson↑Miguel Angel Almiron Rejala↓

Đội hình thi đấu Arsenal vs Newcastle United

Arsenal Newcastle United
1 Bernd Leno
3 Kieran Tierney
23 David Luiz Moreira Marinho
16 Robert Holding
17 Cedric Ricardo Alves Soares
34 Granit Xhaka
18 Thomas Partey
14 Pierre-Emerick Aubameyang
32 Emile Smith Rowe
7 Bukayo Saka
9 Alexandre Lacazette
26 Karl Darlow
17 Emil Henry ­Kristoffer Krafth
6 Jamaal Lascelles
2 Ciaran Clark
15 Jamal Lewis
24 Miguel Angel Almiron Rejala
8 Jonjo Shelvey
4 Matthew Longstaff
9 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
7 Andrew Carroll
13 Callum Wilson
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
2 Hector Bellerin
25 Mohamed El-Nenny
28 Joseph Willock
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
12 Willian Borges da Silva
30 Edward Nketiah
13 Runar Alex Runarsson
19 Nicolas Pepe
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
14 Isaac Hayden
22 DeAndre Yedlin
57 Elliot Anderson
1 Martin Dubravka
19 Javier Manquillo Gaitan
23 Jacob Murphy
11 Matt Ritchie
16 Jeff Hendrick
36 Sean Longstaff

Số liệu thống kê Arsenal vs Newcastle United

Arsenal   Newcastle United
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
2
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
20
 
Tổng cú sút
 
4
6
 
Sút trúng cầu môn
 
1
14
 
Sút ra ngoài
 
3
9
 
Sút Phạt
 
13
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
632
 
Số đường chuyền
 
321
90%
 
Chuyền chính xác
 
76%
9
 
Phạm lỗi
 
8
4
 
Việt vị
 
1
30
 
Đánh đầu
 
30
11
 
Đánh đầu thành công
 
19
1
 
Cứu thua
 
3
7
 
Rê bóng thành công
 
11
9
 
Đánh chặn
 
8
10
 
Ném biên
 
16
1
 
Woodwork
 
0
7
 
Cản phá thành công
 
11
10
 
Thử thách
 
5
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
129
 
Pha tấn công
 
65
68
 
Tấn công nguy hiểm
 
33

22:59 Đan Mạch 1-2 Bỉ

20:00 Ukraine 2-1 Macedonia

20:00 Iran U20 (W) 4-1 Kyrgyzstan U20 (W)

23:45 Bischofshofen 0-5 Legia Warszawa

23:30 SV Lebring 3-3 SC Kalsdorf

22:30 FK Shkupi 0-1 Partizani Tirana

22:30 SK Bystrice Nad Perntejnem 1-3 Vrchovina

22:30 Lafnitz 1-2 Fehervar Videoton

21:00 Al Wihdat Amman 2-1 Al Aqaba SC

23:30 Team Rhino FC 2-1 Gunjur United

23:30 Jam City 3-2 Samger FC

23:30 1 2nd Infantry Battalion Gambia 2-6 Red Hawks FC

22:59 Young Africans FC 3-2 Ruvu Shooting

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC

18:00 Mwadui FC 1-3 Mtibwa Sugar

22:00 Eternel FC 0-1 Dynamo FC

20:00 Musanze FC 2-0 Gorilla FC

20:00 Kiyovu FC 0-0 Sunrise FC

20:00 Mukura 1-1 Gasogi Utd

21:00 New Star De Douala 1-2 Racing de Bafoussam

21:00 PWD de Bamenda 2-1 Renaissance Ngoumou

22:59 Deportes Quindio 2-0 Union Magdalena

22:59 Atletico FC 0-1 Valledupar FC

19:00 1 High Quality United 2-0 Gomo FC

01:30 1 Pacatuba 0-3 Maranguape CE

00:00 Rigas Futbola skola 3-1 Riga FC

22:00 FK Valmiera 2-0 Metta/LU Riga

22:00 FK Spartaks Jurmala 5-2 Noah

21:30 BFC Daugavpils 3-2 FK Ventspils

21:45 Hapoel Ironi Karmiel 0-3 Tzeirey Kafr Kana 1

21:45 Ahi Acre 1-4 Ironi Bnei Shfaram

21:45 Hapoel Mahane Yehuda 4-2 Shimshon Tel Aviv

21:45 Hapoel Kiryat Ono 0-1 Hapoel Hod HaSharon

21:00 Ironi Nesher 0-0 MS Tirat HaCarmel

22:00 Enyimba 2-1 Enugu Rangers International

23:30 King Nouakchott 5-1 Kaedi FC

16:00 Lechia Gdansk (Youth) 1-4 Lech Poznan (Youth)

00:00 1 Santana EC U20 2-2 Trem (Youth)

20:00 Dinamo Brest Reserves 6-1 Smorgon 2

16:00 1 FC Slutsk Reserves 1-3 Shakhter Soligorsk Reserves 1

23:30 Babrungas 2-0 FK Trakai II

20:00 Wari Club 3-3 Farashganj SC

18:00 Kawran Bazar Progoti 0-1 Nofel Sporting Club 1

00:00 Neman Grodno 2-2 Slavia Mozyr

22:00 FC Minsk 2-1 Energetik-BGU Minsk

21:00 Dalvik Reynir 2-0 KFS Vestmannaeyjar

15:00 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 1-3 Pirin Blagoevgrad (w)

20:00 AGF Viby U17 3-4 Midtjylland U17

01:00 Univ.Cesar Vallejo 1-2 Sport Boys

00:15 Toolon Taisto 2-2 FC Espoo

23:15 Ponnistajat 2-4 Atlantis II

22:59 Korsnas FF 1-4 Kiisto Vaasa

22:59 AC Barca 1-1 Kings

22:59 Komeetat 1-1 JPS

22:59 TPK 2-0 JyTy

22:59 TuPS 0-5 FC Kapina

00:30 HB Torshavn 6-0 TB/FCS/Royn

22:59 Alessandria 0-0 Padova

16:00 Suwon FMC (w) 2-4 KSPO FC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 2-3 Hyundai Steel Red Angels (w)

16:00 Changnyeong (w) 1-2 Gyeongju FC (w)

16:00 Boeun Sangmu (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w)

20:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Kyran Reserves

19:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 Akzhayik Uralsk Reserves

18:00 Ordabasy Reserves 3-2 FK Taraz Reserves

18:00 Yassy Turkistan 2-0 FK Aktobe Reserves

18:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-2 FK Aksu Pavlodar

17:00 Tobol Kostanay Reserves 0-2 Jas Qyran

17:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-3 Turan Turkistan Reserves

17:00 FC Ruzayevka 0-3 Altay Reserves

17:00 Shakhter Karagandy Reserves 1-3 Sdushor-8

22:59 Gryf Wejherowo 1-0 Sokol Kleczew

22:00 Joy Cometh FC 1-1 J Atete FC 1

01:00 Plaza Colonia 2-1 Liverpool URU 1

20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Green Eagles

01:30 Defensores de Belgrano 1-0 Almagro

01:30 San Martin San Juan 1-1 Ferrol Carril Oeste

01:10 Independiente Rivadavia 0-0 Barracas Central

01:00 Chacarita juniors 2-2 Agropecuario de Carlos Casares

01:00 Santa Marina Tandil 2-0 All Boys

01:00 Nueva Chicago 1-2 Deportivo Maipu

01:00 Atletico Rafaela 0-1 Instituto

01:00 Guillermo Brown 0-0 Gimnasia Jujuy

01:00 CA Brown Adrogue 2-1 Tristan Suarez 1

01:00 Estudiantes de Caseros 1-3 Alvarado Mar del Plata

00:20 San Telmo 1-1 Club Atletico Guemes

00:00 1 Belgrano 0-1 Gimnasia Mendoza

00:00 Villa Dalmine 2-0 Deportivo Moron

01:00 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 San Pedro FC

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 ASEC MIMOSAS

01:30 Pessah Lo Fano 4-1 Phil diae Bolley

22:30 Carme Dawson 2-1 Catania Futsal 1

01:30 Deportivo Muniz 0-0 Yupanqui

00:00 Zamalek 3-0 Aswan

00:00 Al-Ittihad Alexandria 2-1 Misr Elmaqasah

22:00 Ismaily 3-1 Ghazl El Mahallah

01:30 Turkey Beach Soccer 1-5 Russia Beach Soccer

00:30 Poland Beach Soccer 9-10 Switzerland Beach Soccer

21:30 Spain Beach Soccer 6-3 Belarus Beach Soccer

20:00 Italy Beach Soccer 5-4 France Beach Soccer

18:45 Azerbaijan Beach Soccer 2-7 Portugal Beach Soccer

16:10 Russia Beach Soccer (w) 4-1 Czech Republic Beach Soccer (w)

01:00 CRB U23 1-0 Cuiaba/MT U23

01:00 Santos U23 4-1 Ceara U23

01:00 Ponte Preta U23 0-2 EC Bahia U23

01:00 EC Vitoria U23 1-0 Avai FC U23

01:00 Bragantino PA U23 0-0 Corinthians U23

01:00 Juventude RS U23 1-0 Fluminense U23

01:00 Gremio RS U23 3-1 Coritiba U23

01:00 2 Fortaleza U23 3-0 Figueirense U23 1

00:00 IFK Norrkoping DFK (w) 4-0 Bollstanas Sk (w)

00:00 Jitex DFF (w) 2-2 Alingsas (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657