Kết quả trận AS Roma vs Inter Milan, 18h30 ngày 10/01

AS Roma
AS Roma
2
Inter Milan
Inter Milan
2
Kết quả bóng đá Serie A

AS Roma vs Inter Milan


18:30 ngày 10/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ AS Roma vs Inter Milan


TLCA
0.98 : 0:0 : 0.94
TL bàn thắng:
3.70 : 4 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
10.00 : 1.20 : 8.50
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính AS Roma vs Inter Milan

 17'    Lorenzo Pellegrini (Assist:Henrik Mkhitaryan) goal 1-0  
 34'      substitutionAshley Young↑Matteo Darmian↓
 43'      yellow_cardRomelu Lukaku
 45'    Chris Smalling yellow_card  
 56'    1-1   goalMilan Skriniar (Assist:Marcelo Brozovic)
 63'    1-2   goalAchraf Hakimi (Assist:Marcelo Brozovic)
 65'    Gianluca Mancini yellow_card  
 67'      yellow_cardAlessandro Bastoni
 73'    Bruno Peres↑Leonardo Spinazzola↓ substitution  
 76'    Gonzalo Villar yellow_card  
 77'      substitutionIvan Perisic↑Lautaro Javier Martinez↓
 79'    Bryan Cristante↑Jordan Veretout↓ substitution  
 82'      substitutionAleksandar Kolarov↑Achraf Hakimi↓
 82'      substitutionRoberto Gagliardini↑Arturo Vidal↓
 86'    Gianluca Mancini (Assist:Gonzalo Villar) goal 2-2  
 89'    Borja Mayoral Moya↑Edin Dzeko↓ substitution  
 90'      yellow_cardIvan Perisic

Đội hình thi đấu AS Roma vs Inter Milan

AS Roma Inter Milan
13 Pau Lopez Sabata
3 Roger Ibanez Da Silva
6 Chris Smalling
23 Gianluca Mancini
37 Leonardo Spinazzola
17 Jordan Veretout
14 Gonzalo Villar
2 Rick Karsdorp
77 Henrik Mkhitaryan
7 Lorenzo Pellegrini
9 Edin Dzeko
1 Samir Handanovic
37 Milan Skriniar
6 Stefan de Vrij
95 Alessandro Bastoni
2 Achraf Hakimi
23 Nicolo Barella
77 Marcelo Brozovic
22 Arturo Vidal
36 Matteo Darmian
10 Lautaro Javier Martinez
9 Romelu Lukaku
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Carles Pérez Sayol
64 Suf Podgoreanu
4 Bryan Cristante
5 Juan Guilherme Nunes Jesus
33 Bruno Peres
42 Amadou Diawara
57 Ruben Providence
24 Marash Kumbulla
87 Daniel Fuzato
21 Borja Mayoral Moya
12 Simone Farelli
13 Andrea Ranocchia
5 Roberto Gagliardini
97 Ionut Radu
7 Alexis Alejandro Sanchez
27 Daniele Padelli
24 Christian Eriksen
12 Stefano Sensi
15 Ashley Young
14 Ivan Perisic
11 Aleksandar Kolarov

Số liệu thống kê AS Roma vs Inter Milan

AS Roma   Inter Milan
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
7
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
3
14
 
Tổng cú sút
 
17
8
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
7
4
 
Cản sút
 
4
13
 
Sút Phạt
 
19
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
545
 
Số đường chuyền
 
525
88%
 
Chuyền chính xác
 
85%
18
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
2
17
 
Đánh đầu
 
17
7
 
Đánh đầu thành công
 
10
4
 
Cứu thua
 
6
10
 
Rê bóng thành công
 
18
6
 
Đánh chặn
 
10
9
 
Ném biên
 
14
10
 
Cản phá thành công
 
18
17
 
Thử thách
 
6
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
117
 
Pha tấn công
 
83
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

18:00 Nam Định FC 3-0 Hà Nội FC

02:00 Burkina Faso U17 0-1 Nigeria U17

22:59 Cote D Ivoire U17 0-1 Niger U17

00:30 Vaduz 5-1 FC Dornbirn 1913

21:30 Austria Wien (Youth) 2-2 Grazer AK

21:00 1 Rapid Wien 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

21:00 Pogon Szczecin 0-2 Warta Poznan

20:30 Thun 1-3 Lausanne Sports

20:30 Rijeka 4-2 Dafuji cloth MTE

20:00 Domzale 3-0 ASK Bravo Publikum

20:00 ZNK Osijek 1-2 FC Koper

20:00 1 Aarhus AGF 2-2 Viborg

19:30 Piast Gliwice 2-1 Lou Gansike Sol

19:00 Litex Lovech 1-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

18:30 Lechia Gdansk 3-0 Sokol Ostroda

18:30 TPS Turku 1-7 Ilves Tampere

17:45 HNK Gorica 2-1 Dinamo Zagreb II

17:00 FC Copenhagen 2-2 Hvidovre IF

17:00 Song Lam Nghe An U19 2-0 college JMG U19

17:00 Binh Phuoc U19 3-0 Tien Giang U19

16:00 Ben Tre U19 0-2 Sai Gon FC U19

15:30 Nam Dinh U19 0-0 Thanh Hoa U19

15:15 CLB TPHCM U19 0-1 Binh Dinh U19

15:00 SHB Da Nang U19 2-0 Huda Hue U19

15:00 1 Dong Tam Long An U19 1-2 Dong Thap U19

15:00 PVF Vietnam U19 1-0 AS Vitre U19

15:00 Can Tho U19 4-2 An Giang U19

14:30 1 Phu Yen U19 0-6 Hoang Anh Gia Lai U19

14:00 T T Hanoi U19 4-0 Cong An Nhan Dan U19 1

13:55 Dong Nai U19 0-0 Becamex Binh Duong U19

13:10 Quang Nam U19 3-0 Dak Lak U19 1

01:30 Sporting Lisbon 1-1 Rio Ave

22:59 Genclerbirligi 1-3 Karagumruk

01:00 Chievo 2-1 ACD Virtus Entella

00:30 Wurzburger Kickers 0-0 Eintracht Braunschweig 2

00:30 Greuther Furth 1-1 SC Paderborn 07

00:45 Dordrecht 0-0 Volendam

00:45 Roda JC 1-3 De Graafschap

00:45 Excelsior SBV 1-0 FC Eindhoven

01:00 Steaua Bucuresti 3-0 FC Astra Giurgiu

22:00 FC UT Arad 0-0 FC Viitorul Constanta 1

20:30 Cobresal 3-1 CSD Antofagasta

22:59 Ajman 2-1 Ahli Al-Fujirah

22:59 Al Ahli(UAE) 1-0 Al Nasr Dubai

20:00 Hatta 0-1 Al Ain

20:00 Al-Sharjah 1-0 Ittihad Kalba

02:00 Orleans US 45 2-2 Creteil

00:30 Avranches 2-1 Stade Lavallois MFC

00:00 Cholet So 1-2 Villefranche

00:00 Stade Briochin 0-0 Concarneau

00:00 Lyon Duchere 0-0 Sete FC

00:00 Red Star FC 93 0-0 Boulogne

00:00 Quevilly 2-0 Le Mans

01:00 Viktoria koln 0-2 Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 Wolaita Dicha 0-0 Sebeta City

14:00 Jimma Aba Jifar 2-3 Kedus Giorgis

18:30 Sepahan 2-1 Peykan

18:30 Saipa 2-1 Zob Ahan

18:30 Nassaji Mazandaran 1-1 Mashin Sazi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Gol Gohar FC

02:00 Brighton U23 1-5 Tottenham Hotspur U23

02:00 Aston Villa U23 2-1 West Bromwich U23

20:00 Muzinga FC 1-2 Athletico Olympic

21:00 KAC de Kenitra 1-0 Racing Casablanca

21:00 TAS de Casablanca 1-1 Itihad Z. Khemisset

00:00 Teuta Durres 2-0 KS Bylis

00:00 1 KS Perparimi Kukesi 0-1 Vllaznia Shkoder

01:00 Sirens 0-1 Hamrun Spartans

19:00 SoNy Sugar 2-2 FC Talanta 1

19:00 1 Muranga Seal 0-1 Mwatate United

19:00 Soy United 0-0 Modern Coast

19:00 Kibera Black Stars 2-1 Vihiga Bullets 1

19:00 Kenya Police FC 1-1 Migori Youth

22:59 FC Juarez U20 1-0 Club Tijuana U20 1

22:00 Inter Allies 0-2 Great Olympics

22:59 AS Police (BEN) 0-1 ASC Tevragh Zeine

00:00 Ermis Aradippou 2-0 Karmiotissa Polemidion

22:59 E.N.Paralimniou 1-0 AEL Limassol

15:00 Young Challengers 0-3 Bengaluru B

21:00 Al Hussein Irbid 0-2 Sahab SC

21:00 Al Aqaba SC 1-1 AL Salt

21:00 AL-Sareeh 1-2 Ramtha Club

20:30 JS Saoura 2-1 NA Hussein Dey 1

20:30 ASO Chlef 2-0 CA Bordj Bou Arreridj 1

20:30 AS Ain Mlila 1-3 OM Medea

20:00 Biskra 0-1 USM Bel Abbes 1

20:05 Al Entesar 0-0 Al-Sadd FC(SA)

19:45 Hercue 2-3 Al-Zlfe

19:45 Al-Jndal 0-2 Bisha FC

19:45 Al Liwaa 1-1 Al-Ansar

19:40 Al-Taqdom 1-2 Al-Akhdoud

19:35 Al mojzel 0-3 Al Kholood

19:30 Al Qaisoma 0-1 Al-Arabi(KSA)

19:15 Al Safa(KSA) 1-1 Kumait

16:15 AS Ain Mlila U21 1-1 Olympique Medea U21

16:15 ASO Chlef U21 3-1 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:00 1 US Biskra U21 5-0 USM Bel Abbes U21

20:30 Neroca 1-1 Trau FC

15:30 Chennai City 0-2 Real Kashmir FC

19:30 Al Nasr Cairo 0-2 Kokakola Cairo

19:30 ZED FC 0-1 Suez Montakhab

19:30 1 Al Zarka 0-1 Tersana SC

21:45 Al Sailiya U23 3-0 Al-Kharitiyath SC U23

21:45 Al Duhail U23 0-3 Al Sadd SC U23

00:10 Al Ahli Jeddah 0-0 Al Hilal

22:10 Al Raed 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:55 Dhamk 0-0 Al Wehda Mecca 1

21:45 Tuti SC Khartoum 1-1 Ahli Al Khartoum

01:30 Grotta Seltjarnarnes 0-2 Akranes

19:30 Chitipa United 1-3 Ekwendeni Hammers

19:30 Blue Eagles 0-1 Silver Strikers

00:00 Teplice 0-5 Baumit Jablonec

21:30 Interclube Luanda 1-0 Progresso

14:00 Yokohama S CC Futsal 0-4 Nagoya oceans Futsal

20:00 Nkwazi 0-0 Lusaka Dynamos

21:00 East Bengal 1-1 Kerala Blasters FC

22:59 Club Eagles 1-4 Club Green Streets

18:00 Maziya S RC 2-1 TC Sports Club

02:00 1 Acqua e Sapone C5 Futsal 6-6 Signor Prestito CMB Futsal

22:00 Famalicao U23 1-1 Belenenses U23

18:00 2 Maritimo U23 0-2 Estoril U23

20:30 Cape Umoya United 1-0 Bizana Pondo Chiefs

21:25 Al Ittifaq Dubai 2-4 Fursan Hispania FC

23:05 WAA Banjul 0-1 Fortune FC

00:45 Paris Saint Germain (w) 1-0 Bordeaux (w)

00:45 Lyon (w) 3-0 Reims (w)

00:45 Guingamp (w) 4-1 Montpellier (w)

22:59 Al-Ahli(BHR) 0-0 Busaiteen

20:35 Malkia 0-0 Al-Budaiya

21:00 Sheikh Russel KC 2-1 Brothers Union

19:00 Ukhta Tyumen Futsal 3-4 MFK Tyumen Futsal

19:30 Talaea EI-Gaish 1-0 Wadi Degla SC

19:30 Pyramids FC 3-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Enppi 2-1 Ghazl El Mahallah

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s