Kết quả trận A.S.D. Bra vs FC Vado, 20h00 ngày 22/09

A.S.D. Bra
A.S.D. Bra
0
FC Vado
FC Vado
1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý

A.S.D. Bra vs FC Vado


20:00 ngày 22/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính A.S.D. Bra vs FC Vado

 84'    0-1   goal

Đội hình thi đấu A.S.D. Bra vs FC Vado

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê A.S.D. Bra vs FC Vado

A.S.D. Bra   FC Vado
5
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
13
5
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
8
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
128
 
Pha tấn công
 
103
68
 
Tấn công nguy hiểm
 
51

22:30 1 Newcastle United 2-3 Tottenham Hotspur

20:00 Everton 0-1 West Ham United

01:45 Marseille 4-1 Lorient

22:00 1 Montpellier 1-0 Lens

20:00 Bordeaux 1-1 Nantes

20:00 Strasbourg 5-1 Saint Etienne 1

20:00 Stade Brestois 1-1 Reims

20:00 Metz 0-3 Rennes

18:00 Troyes 1-0 Nice

02:00 Barcelona 3-1 Valencia

23:30 Villarreal 1-2 Osasuna

21:15 Celta Vigo 0-1 Sevilla

19:00 Rayo Vallecano 2-1 Elche

01:45 Juventus 1-0 AS Roma

22:59 Napoli 1-0 Torino

20:00 Empoli 1-4 Atalanta

20:00 1 Udinese 1-1 Bologna

20:00 Genoa 2-2 Sassuolo

17:30 Cagliari 3-1 Sampdoria

22:30 Augsburg 1-1 Arminia Bielefeld

20:30 Bayer Leverkusen 1-5 Bayern Munchen

12:00 Oita Trinita 2-0 Vegalta Sendai

12:00 Gangwon FC 2-1 Gwangju Football Club

00:00 New York Red Bulls 1-0 New York City FC

19:00 1 Buriram United 2-0 Nakhon Ratchasima

18:30 Chiangrai United 0-1 Muang Thong United 2

18:00 BEC Tero Sasana 2-2 Ratchaburi FC

18:00 Bangkok United FC 1-0 Chonburi Shark FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2 Ulsan Hyundai FC

12:00 Pohang Steelers 3-0 Nagoya Grampus

22:15 AS Garde Nationale 0-2 ASN Nigelec 1

19:30 PAOK Saloniki B 2-2 Veria FC

18:00 Swansea City 3-0 Cardiff City

21:45 1 FC Twente Enschede 1-1 Willem II 1

19:30 NEC Nijmegen 0-1 Vitesse Arnhem

19:30 Sparta Rotterdam 1-1 Groningen

17:15 AZ Alkmaar 5-1 FC Utrecht

00:00 Pumas U.N.A.M. 1-0 FC Juarez

03:00 Atletico FC 2-1 Boca Juniors De Cali

22:30 IFK Goteborg 2-0 Orebro

20:00 Mjallby AIF 4-0 Kalmar

20:00 Hammarby 1-0 AIK Solna

21:30 FC Sion 0-1 Basel 1

21:30 St. Gallen 2-1 Servette

19:15 1 Lausanne Sports 3-1 Grasshopper

22:59 Trabzonspor 3-1 Fenerbahce 1

20:00 Altay Spor Kulubu 0-1 Karagumruk

20:00 Galatasaray 1-0 Konyaspor

17:30 Kasimpasa 1-2 Goztepe

22:30 HNK Sibenik 2-0 Hajduk Split

20:00 Slaven Koprivnica 0-2 ZNK Osijek

02:00 KAA Gent 2-0 KAS Eupen

23:30 Charleroi 2-0 Racing Genk

21:00 Beerschot Wilrijk 0-1 Mechelen

18:30 Sint-Truidense 2-2 Anderlecht

22:59 FC Krasnodar 1-1 FC Ufa

20:30 Khimki 2-0 Terek Grozny

20:30 Krylya Sovetov 2-0 FK Nizhny Novgorod

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 CSKA Moscow

01:15 NK Olimpija Ljubljana 1-0 Tabor Sezana

22:00 Domzale 2-3 FC Koper

00:30 Rapid Bucuresti 2-0 CFR Cluj

21:30 UTA Arad 1-0 Universitatea Craiova 1

19:00 Arges 2-1 FC Viitorul Constanta

02:00 Atletico Paranaense 0-1 Fluminense RJ

02:00 Palmeiras 1-0 Internacional RS 1

22:59 Sonderjyske 1-1 FC Copenhagen

21:00 Brondby IF 3-2 Vejle 1

19:00 Odense BK 1-2 Randers FC

18:00 Nordsjaelland 2-2 Midtjylland

01:45 Atletico Tucuman 4-3 Argentinos juniors

01:45 Colon de Santa Fe 1-0 Talleres Cordoba

23:30 Shakhter Soligorsk 3-1 FC Torpedo Zhodino

21:00 Energetik-BGU Minsk 0-0 Dinamo Brest

19:00 1 FC Rukh Brest 1-3 Dinamo Minsk

17:00 1 FC Minsk 0-0 FC Gomel

22:30 Legia Warszawa 0-1 Lech Poznan

20:00 Cracovia Krakow 2-0 Warta Poznan

17:30 1 Wisla Plock 1-0 Pogon Szczecin

00:00 1 Rosenborg 2-2 Valerenga

22:00 Stromsgodset 0-1 Viking

22:00 Haugesund 7-0 Mjondalen IF

22:00 Bodo Glimt 2-1 Sarpsborg 08

22:00 Sandefjord 0-0 Odd Grenland

22:00 Brann 1-1 Stabaek

22:00 Mezokovesd Zsory 1-0 Debrecin VSC

19:30 1 Varda SE 0-0 Ujpesti

00:30 Pas Giannina 1-2 Olympiakos Piraeus

00:30 AEK Athens 3-0 Atromitos Athens

20:00 PAOK Saloniki 4-4 Volos NFC

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-2 OFI Crete

01:30 Cittadella 0-0 Spal

21:15 Parma 0-0 Monza 1

19:00 Cremonese 1-1 Benevento

02:00 Ponferradina 0-0 Fuenlabrada 1

23:15 Burgos CF 1-1 CD Lugo

23:15 Real Sociedad B 1-1 Real Oviedo

21:00 Leganes 0-2 Valladolid

19:00 Ibiza Eivissa 0-2 Mirandes

18:30 Darmstadt 3-0 Werder Bremen

18:30 Hansa Rostock 1-1 SV Sandhausen

18:30 Dynamo Dresden 0-1 Nurnberg

14:00 Thespa Kusatsu 1-1 Kyoto Sanga

12:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Omiya Ardija

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Ventforet Kofu

12:00 Tochigi SC 1-1 Jubilo Iwata

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Mito Hollyhock

03:30 Sporting Cristal 1-0 Ayacucho Futbol Club

01:15 Alianza Universidad 1-1 Cienciano

22:59 FBC Melgar 6-0 Dep.San Martin

23:15 CSKA Sofia 3-2 Botev Plovdiv

21:00 Cherno More Varna 1-1 Slavia Sofia

23:30 U.S.Monastir 2-0 Chebba

21:00 US Tataouine 2-1 C.A.Bizertin

17:40 1 LKS Lodz 1-0 Arka Gdynia

21:00 1 Volga Ulyanovsk 1-0 FK Spartak Tuymazy

20:00 Rotor Volgograd B 1-0 Legion Dynamo

20:00 1 FK Forte Taganrog 0-0 Spartak Nalchik 1

20:00 SKA Rostov 1-0 FC Yessentuki

19:00 1 FK Kuban Kholding 0-1 FK Chayka Pesch

19:00 1 FK Makhachkala 2-1 Mashuk-KMV 1

18:00 Stavropolye-2009 1-1 Chernomorets Novorossiysk

18:00 FK Orenburg-2 2-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Amkar Perm 2-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Torpedo Miass 0-1 Chelyabinsk

17:00 FC Lada Togliatti 0-2 Tyumen

15:00 1 Dinamo Barnaul 1-1 Irtysh 1946 Omsk

00:10 Al Duhail 3-0 Al Rayyan

21:30 Al-Sadd 6-4 Al-Garrafa

21:30 Al Khor SC 2-2 Al-Ahli Doha

16:30 FC Anyang 2-1 Seoul E-Land FC

14:00 Jeonnam Dragons 2-0 Busan I Park

19:00 Viktoria koln 1-1 Wurzburger Kickers

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 SV Wehen Wiesbaden 2

02:00 Deportivo Pasto 1-0 Deportes Quindio

00:05 Proleter 1-0 Backa Topola

22:00 Partizan Belgrade 2-0 Radnik Surdulica

22:59 Bursaspor 3-1 Boluspor

20:00 Erzurum BB 6-2 Altinordu

20:00 Manisa BB Spor 0-3 Adanaspor

17:30 Keciorengucu 0-1 Kocaelispor

21:30 IFK Lulea 0-2 Brommapojkarna

21:00 Assyriska 1-1 Orebro Syrianska IF

20:30 IF Karlstad Fotboll 3-1 Dalkurd FF

19:00 Hammarby TFF 0-1 Pitea IF

16:30 1 ASC Corona Brasov 0-4 Petrolul Ploiesti

20:00 Slask Wroclaw II 2-5 Radunia Stezyca

20:00 FK Backa Backa Palanka 1-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1

20:00 1 Kabel Novi Sad 1-1 FK Loznica 1

20:00 Zlatibor Cajetina 2-0 FK Graficar Beograd

01:30 Deportivo Maldonado 1-0 CA Penarol

22:30 Cerro Largo 1-0 Club Atletico Progreso

20:15 Villa Espanola 2-2 Wanderers FC

23:30 1 PFC Oleksandria 1-2 FC Vorskla Poltava

18:00 FC Mynai 0-0 Desna Chernihiv

19:30 SK Zapy 0-3 Jablonec B

15:30 FK Pribram B 0-2 Karlovy Vary Dvory

15:30 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek

15:15 Slavia Prague B 1-2 Vysehrad

15:15 Slovacko II 4-0 Dolni Benesov

15:15 Admira Praha 2-2 FK Kraluv Dvur

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 1-1 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Sigma Olomouc B 5-1 Vrchovina

15:15 Pardubice B 2-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 3-0 Teplice B

15:15 Hradec Kralove B 1-1 Slovan Velvary

15:00 1 Banik Ostrava B 2-4 SC Znojmo

22:00 Dire Dawa 1-0 Wolaita Dicha

18:00 Awassa Kenema 1-0 Jimma Aba Jifar

19:00 Besa Kavaje 2-0 Lushnja KS

19:00 Ringkobing 2-0 Vinder Vatanspor-VRI

20:00 Ruvu Shooting 1-0 Coastal Union

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-0 Dodoma Jiji FC

13:00 Pocheon FC 4-0 Chuncheon Citizen

12:00 1 Pyeongchang FC 1-4 Siheung City

12:00 Chungju Citizen 1-0 Yangpyeong

12:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Yeoju Sejong

20:30 Pstni 3-0 Pusamania Borneo FC

18:15 Persija Jakarta 0-1 Arema Malang 1

15:15 PSM Makassar 2-1 Bali United 1

19:00 Lokomotiv Astana 2-0 Kaisar Kyzylorda

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-2 Tobol Kostanai

15:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Taraz

03:00 Cavalry FC 0-0 HFX Wanderers FC

01:00 York 9 FC 1-1 FC Edmonton

19:00 Super Nova 2-0 Saldus SS/Leevon

20:00 Dinamo Zagreb II 2-1 Radnik Sesvete

20:00 NK Croatia Zmijavci 1-0 Rudes

20:00 1 Bijelo Brdo 2-0 NK Dugopolje

22:59 Serik Belediyespor 1-0 Somaspor

22:59 Bursa Niluferspor AS 1-2 Zonguldak 1

22:59 Eskisehirspor 0-4 Bukaspor

22:59 Diyarbakirspor 3-0 Nigde Belediyespor

22:59 Afjet Afyonspor 1-0 Adiyamanspor

20:30 1 Sakaryaspor 0-0 Hekimoglu Trabzon

18:00 1 Turgutluspor 4-3 Ankaraspor FK 1

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0 Bodrumspor

18:00 Nazillispor 1-1 Erzincanspor 1

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 Kahramanmarasspor 0-3 Belediye Vanspor 1

18:00 Ergene Velimese 2-1 Inegolspor

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-2 Corum Belediyespor

18:00 Usakspor 0-1 Ispartaspor

17:00 Kirklarelispor 1-1 Amedspor

22:00 Pecsi MFC 3-1 Dafuji cloth MTE

22:00 Diosgyor VTK 2-0 Dorogi FC

22:00 Csakvari TK 3-1 Szegedi AK

22:00 FC Ajka 5-1 Duna-Tisza

22:00 1 Szolnoki MAV FC 0-2 Gyori ETO

18:00 Bodajk FC Siofok 2-2 Bekescsaba

18:00 Kecskemeti TE 0-0 Nyiregyhaza

18:00 Budaorsi SC 1-1 Szentlorinc SE

18:00 SOROKSAR 1-0 Szombathelyi Haladas 1

18:00 Bluebell United 4-3 Swords Celtic FC

17:00 Drumcondra FC 0-1 Ardmore Rovers

17:00 Tek United 1-4 Inchicore Athletic FC

17:00 Killester Donnycarne 3-2 Cherry Orchard

21:00 Kingstonian 1-1 Cheshunt

19:30 Aasane (w) 3-0 Honefoss (w)

18:00 Amazon Grimstad (w) 3-0 Fart (w)

21:00 Santos (w) 0-1 Sao Paulo/SP (w)

22:59 Karsiyaka 1-0 Ceyhanspor

22:59 Fethiyespor 4-2 Gumushanespor

18:00 Catalca Spor 0-2 Hendek Spor

18:00 Bergama Belediyespor 1-2 Erbaaspor S

18:00 Sancaktepe Belediye Spor 3-3 Elazigspor

18:00 Osmaniyespor 1-0 Utkoi

18:00 Mamak FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-3 Batman Petrolspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

18:00 Kahta 02 Spor 5-3 Nevsehirspor Genclik

18:00 Artvin Hopaspor 1-2 Yldrm Belediyesispor

18:00 Erzin Belediyespor 3-0 Elazig Belediyespor

18:00 Erokspor 6-1 Ofspor

18:00 Duzcespor 2-1 Hacettepe SK

18:00 Cankaya FK 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Darica Genclerbirligi 2-0 Kusadasispor

18:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Orduspor

18:00 Carsambaspor 0-1 Kestel

18:00 Agri 1970 Spor 1-0 Tepecik Bld

18:00 Yeni Altindag BS 2-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Yeni Orduspor 0-0 Bayrampasa

18:00 Modafen Spor 2-2 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Turk Metal Kirikkale 2-0 Kardemir Karabukspor

18:00 Sile Yildizspor 4-2 Aksarayspor

18:00 Celspor 1-0 Mardin BB

18:00 Yesilyurt Belediyespor 2-1 Kizilcabolukspor

17:00 1 Yomraspor 0-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

16:00 FC Rohoznik 0-1 Humenne

15:30 STK Samorin 2-0 Slavoj Trebisov

19:00 1 Middlesbrough U23 1-2 West Bromwich U23

21:00 HBTorshavn II 4-1 EB/Streymur II

20:00 Le Messager Ngozi 2-1 Vitalo

20:00 Flambeau de LEst 0-5 New Oil

20:00 Rukinzo FC 1-1 Top Junior

20:00 Olympique Star 1-1 Les Crocos

16:30 FK Alga Bishkek 4-1 FK Kara-Balta

21:00 FC Mondercange 5-0 Blo Weiss Medernach 1

21:00 Maria da Fonte 1-1 Sal gadacz 1

01:00 UNIFUT-Rosal (w) 13-0 CSD Concepcion (w)

00:00 Muniguate (w) 0-3 FC Cremas (W) 1

22:30 ASS Association Sportive de Sa 2-1 Chabab Ben Guerir

22:30 Stade Marocain du Rabat 1-0 Itihad Z. Khemisset

22:30 Racing Casablanca 1-2 Renaissance Zmamra

19:20 Al-Shabab (Youth) 1-2 Al Ahli Jeddah (Youth)

12:00 Albirex Niigata (w) 0-3 Vegalta Sendai (w)

01:30 Alianza FC San Salvador Reserves 5-0 CA Platense U20

00:45 Teuta Durres 2-3 KF Tirana

21:45 Partizani Tirana 1-1 KS Perparimi Kukesi

15:30 FC Blau Weiss Linz 3-1 Austria Wien (Youth)

18:00 HB Koge (w) 4-2 Kolding BK (w)

00:00 1 Santa Lucia 2-2 Mosta FC

22:00 Valletta FC 3-1 Sirens

20:00 Sliema Wanderers FC 0-3 Hibernians FC 1

17:00 Wazito FC 0-1 Kakamega Homeboyz

03:45 Club America (w) 2-0 Tijuana (w)

00:00 Puebla (w) 1-1 Saint Louis Athletica (w)

21:00 Pumas U20 3-0 FC Juarez U20

20:30 NK Gornja Vrba 2-1 HNK Dakovo Croatia

20:30 Bistra 2-1 GAJ Mace

20:00 Slovam lovenson 1-0 Nk Neretvanac Opuzen

16:00 Trnje 0-0 NK Vrapce

01:20 Talleres Rem de Escalada 2-2 Villa San Carlos

01:00 Canuelas FC 1-1 Los Andes

01:00 EC Juventude (W) 0-2 Elite CD (W)

20:00 1 Riga FC 1-1 Metta/LU Riga

01:00 North Carolina (w) 0-3 Sky Blue FC (w)

23:10 Oman Club 0-1 Bahla

20:15 Al Ittehad Salalah 2-2 Alrstak

19:55 Muscat 0-2 Dhufar 1

22:00 Lautaro de Buin 2-0 Independiente de Cauquenes 1

02:00 Rio Ave 4-0 Boavista FC 1

22:59 Oliveirense 2-2 Portimonense

21:00 Feirense 1-1 Nacional da Madeira 1

21:00 CD Cinfaes 0-4 SC Farense

21:00 1 AD Castro Daire 2-2 Olhanense SC

21:00 Leca 1-1 FC Arouca

21:00 Benfica C.Branco 1-2 Penafiel

21:00 FC Serpa 0-0 SC Covilha 1

21:00 Aguias do Moradal 0-3 Pacos de Ferreira

21:00 1 FC Felgueiras 0-1 Estoril

21:00 Alverca 4-1 Anadia 1

21:00 SCU Torreense 1-1 Fafe 1

21:00 Clube Condeixa 0-5 Gil Vicente

21:00 moitens 0-5 Sporting Braga

21:00 CD Mafra 3-0 Uniao de Coimbra 1

20:00 Vitoria Setubal 0-2 Vizela

17:00 Varzim 1-1 Maritimo 1

01:00 C.S.D. Comunicaciones 0-0 CD Achuapa

00:30 Malacateco 1-0 CSD Municipal

22:59 Coban Imperial 2-0 Nueva Concepcion

17:00 Silute 0-0 BFA Vilnius II

16:00 BE1 NFA 1-2 Ekranas Panevezys

20:30 Shahin Bushehr 1-2 Qashqai Shiraz

20:30 Esteghlal Mollasani 2-2 Khouneh Be Khouneh

19:00 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 FC Vista Turbine

19:00 Mashin Sazi 0-4 Shahrdari Hamedan

20:00 AC Horsens 1-1 Vendsyssel 1

19:00 Lyngby 1-1 Hobro

22:59 AEL Limassol 2-1 Anorthosis Famagusta FC

21:00 Omonia Nicosia FC 1-0 Apollon Limassol FC

22:30 US Forces Armees 2-1 RC Bobo Dioulasso

22:30 Sally Tas 2-1 Majestic FC

00:00 Municipal Garabito 4-1 San Jose Costa Rica 1

20:00 Dynamos FC 1-1 Caps United FC

16:00 Herentals FC 3-0 Harare City 1

21:00 1 Red Boys Differdange 3-2 F91 Dudelange

21:00 Victoria Rosport 5-1 FC Wiltz 71

21:00 1 CS Petange 4-2 Racing Union Luxemburg 1

21:00 UNA Strassen 4-1 Rodange 91

21:00 US Mondorf-les-Bains 0-3 Hostert

21:00 Swift Hesperange 1-1 Progres Niedercorn

21:00 1 Fola Esch 2-1 Hamm RM Benfica FC

21:00 Etzella Ettelbruck 2-1 Jeunesse Esch

02:00 Mushuc Runa 0-1 Tecnico Universitario 1

21:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 6-4 SMS Lodz Youth

17:00 Stal Rzeszow Youth 4-1 Cracovia Krakow (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-3 Lech Poznan (Youth)

16:30 Zha Buse U19 1-4 Warta Poznan Youth

16:15 Legia Warszawa (Youth) 1-5 Slask Wroclaw U21

22:00 Badajoz 0-1 Racing Santander

22:00 Sevilla Atletico 0-1 Albacete

22:00 1 CF Talavera de la Reina 1-1 Unionistas de Salamanca

17:00 Real Valladol B 3-1 Athletic Bilbao B

17:00 UE Llagostera 1-2 Baleares

17:00 CD Tudelano 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Real Balompedica Linense 1-0 UE Cornella

17:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Celta vigo b

17:00 CF Internacional De Madrid 2-2 UD Logrones 1

17:30 NK Istra 1961 U19 4-0 ZNK Osijek U19

19:30 FC Viktoria Plzen (w) 2-0 Horni Herspice (w)

19:00 Eintracht Frankfurt U17 0-2 Nurnberg U17

00:30 Ciudad de Murcia 2-1 CD Bullense

00:00 UE Sants 1-1 FC Asco

00:00 Xerez Deportivo 3-0 UD Tomares

23:30 1 Puente Genil 1-0 AD Cartaya 1

22:59 ED Moratalaz 0-0 Las Rozas 1

22:59 Huercal 4-1 Murcia B

22:59 UE Vilassar de Mar 1-1 Grama

22:59 Sant Andreu 3-0 EE Guineueta

22:59 CD Vitoria(SPA) 1-1 Portugalete

22:59 Torredonjimeno 1-0 CD Huetor Vega

22:59 Huetor Tajar 0-2 Motril

22:59 CD Don Alvaro 0-0 AD Llerenense

22:59 Acero 2-2 Villarreal C

22:30 Conil CF 1-1 Recreativo Huelva

22:30 Orihuela CF 0-0 CD Roda

22:30 CD Arnedo 3-1 Casalarreina 1

22:00 UCAM Murcia CF B 0-0 Racing Murcia

22:00 CF Soller 1-2 Mallorca B

22:00 L Entregu CF 0-0 Luarca CF

22:00 1 Haro Deportivo 1-0 CDFC La Calzada 1

22:00 Sofan 1-1 Ourense CF

22:00 CD Olimpic Xativa 3-0 Callosa Deportiva CF

22:00 CSD Arzua 2-1 Racing Villalbes

22:00 CD Caspe 1-0 CD Cuarte Industrial

21:45 CD Praviano 3-0 CD Mosconia

21:30 CA Bembibre 4-1 CD Ribert 1

21:00 Biescas 2-2 CD Binefar

21:00 Juventud Torremolinos CF 2-1 UD Torre del Mar

18:00 Tenerife B 1-1 Lanzarote

18:00 Son Veri 4-3 Inter Ibiza 2

17:30 Silva SD 5-0 CD Estradense

17:30 FC Vilafranca 1-0 Girona B

17:15 CD Alhaurino 0-0 Real Jaen CF

17:00 SD Lenense 1-0 Urraca

17:00 CF Pozuelo Alarcon 0-1 RCD Carabanchel

17:00 Mazarron CF 1-1 La Union CF

17:00 Salamanca B 1-2 CyDL Jupiter Leones

17:00 CA Antoniano 2-2 CD Utrera

17:00 Sporting de Gijon B 5-0 CD Tuilla

17:00 CD Cabecense 1-2 Ciudad Lucena

17:00 Castellon B 2-1 Silla CF

17:00 1 CD Llanes 0-0 CD Lealtad

17:00 CD Varea 3-2 CA River Ebro 1

17:00 SD San Ignacio 3-1 Anaitasuna 1

17:00 Real Oviedo B 1-0 UD Gijon Industrial

17:00 UE Castelldefels 2-0 Pobla De Mafumet CF

17:00 CF Platges De Calvia 3-1 Portmany

17:00 Alhaurin de la Torre 1-4 CD El Palo

17:00 EG El Palmar 1-0 Deportiva Minera

17:00 CP Villarrobledo 1-1 Albacete B 1

17:00 Hercules II 0-2 Athletic Torrellano

17:00 UD Los Barrios 3-1 CD Pozoblanco 1

17:00 CD Badazus II 0-2 Olivenza FC

17:00 Miguelturreno 0-4 UB Conquense

17:00 LHospitalet 2-1 EC Granollers

16:45 CD La Virgen Del Camino 1-1 CD Mirandes B

16:30 San Rafael 2-0 UD Collerense

16:30 Villaverde Boetticher CF 3-0 CDF Tres Cantos

16:30 Recambios Colon CD 0-1 Atletico Saguntino

16:30 Parla Escuela 0-1 Torrejon CF

16:30 Real Zaragoza B 3-1 Barbastro

16:15 AD Complutense Alcala 0-4 Atletico de Madrid B

16:00 Santutxu FC 0-2 SD Beasain

21:00 Bayelsa United 1-0 Sifakesi

20:00 AS Kigali 1-2 Daring Club Motema Pembe

20:00 CFFA 0-3 Interclube Luanda

12:10 Southern United 1-3 FC Isabel United

16:00 ACS Sepsi U19 3-2 CSM Politehnica lasi U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 4-1 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 7-1 CSA Steaua Bucuresti U19

22:59 TJ Spartak Myjava 1-0 Lednicke Rovne

20:00 Dunajska Luzna 2-2 SK Bernolakovo

20:00 1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 4-3 PSC Pezinok

20:00 Kalinkovo 2-3 SFM Senec

19:00 SK Pramen Kovacova 2-1 SKM Liptovsky Hradok

19:00 OK castkovce 3-0 FC Vion Zlate Moravce B

19:00 Spisske Podhradie 0-3 Tatran Presov

19:00 Rakytovce 2-0 Rimavska Sobota

15:30 Raca Bratislava 2-0 Inter Bratislava

15:30 Jednota Banova 0-0 FTC Filakovo

15:30 Poprad 2-0 MFK Vranov nad Topou

22:59 Jarfalla 1-3 Karlbergs BK

22:00 IFK Lidingo FK 1-1 Enkoping

20:00 Kristianstads FF 3-0 Hassleholms IF

19:00 Nosaby IF 3-0 Karlskrona AIF

19:00 IFK Hassleholm 2-0 BK Olympic

18:30 FC Stockholm Internazionale 3-1 Skiljebo SK

20:00 1 Servette (w) 0-2 Grasshopper (w) 1

21:15 Viking U19 2-2 Lillestrom U19

00:00 Arosa SC 1-0 CD Artistico Navalcarnero

23:30 Eldense 3-1 Ejido

22:59 1 Aguilas CF 2-2 UD Alzira

22:59 Antequera CF 0-0 CD San Roque de Lepe 1

22:59 Sestao 4-0 CD Ardoi Draw

22:59 Real Murcia 1-1 Atletico Pulpileno

22:59 1 Hercules 0-3 UD Levante B

22:00 Lleida 0-0 Teruel

22:00 1 Don Benito 2-2 Merida AD

22:00 CD Izarra 1-1 Real Sociedad C

22:00 CF Salmantino 0-0 G. Segoviana

22:00 CD Cristo Atletico 1-2 Real Aviles

22:00 1 Toledo 0-1 CF Intercity

22:00 Club Deportivo Tropezon 1-0 SD Laredo

22:00 CS Puertollano 1-2 CF La Nucia

22:00 CD Marchamalo 0-1 Granada CF B

22:00 Compostela 1-1 Marino luanco

22:00 Naxara 1-1 CD Cayon

21:30 Brea 1-0 Numancia

21:00 Cadiz B 2-1 Panaderia Pulido

18:00 UD Tamaraceite 0-1 Villanovense

18:00 UD San Fernando 1-1 Cacereno

17:00 Xerez Deportivo FC 2-2 AD Ceuta

17:00 SD Huesca II 2-1 AE Prat

17:00 RCD Espanyol B 1-1 SD Tarazona

17:00 Cerdanyola del Valles 3-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 1 UD Melilla 3-1 Suokuaili Moss

17:00 Atletico Mancha real 1-2 Mar Menor

17:00 CD Montijo 1-0 Velez CF

17:00 SCR Pena Deportiva 2-2 CE Europa

17:00 Leganes B 1-2 Bergantinos CF

17:00 Mostoles 0-0 CD Arenteiro

16:30 CD Coria 3-1 Las Palmas Atletico

16:30 Formentera 1-0 CD Ebro

19:30 Ahironas Liopetriou 1-1 Omonia Aradippou

19:30 1 Asil Lysi 1-3 Agia Napa

22:30 Klubi 04 Helsinki 2-0 MP MIKELI

21:00 KS Wlokniarz Bialystok (W) 3-4 KS Gorzno Unifreeze (W)

17:00 Wloclawek (w) 0-1 Warta Gorzow Wielkopolski (W)

17:00 Hong Kong U23 2-1 Hong Kong FC

14:30 Southern District 3-3 Eastern A.A Football Team

20:00 Inter Turkspor Kiel 3-1 Eckernforder SV 1

19:00 Weiche Flensburg 08 II 0-2 TSV Bordesholm

19:00 1 SV Todesfelde 5-2 VfB Lübeck II

19:00 SV Eichede 1-1 Union Neumunster

01:10 Godoy Cruz B (W) 0-3 Estudiantes de Mendoza (W)

20:00 Istres U19 3-3 Marseille U19

20:00 2 Nancy U19 2-1 ASPTT Dijon U19

20:00 Lyon U19 2-1 Bourg Peronnas U19

20:00 Ajaccio U19 3-0 NimesU19 1

20:00 Drancy U19 2-0 Evreux U19 1

20:00 Dijon U19 2-0 Clermont U19

20:00 SPA Merignacais U19 3-0 Chateauroux U19

20:00 Chambly FC U19 4-0 St Pryve St Hilaire U19 2

20:00 Le Havre U19 4-2 Feignies U19 1

17:30 Toulouse U19 0-2 Cannes AS U19

20:00 Panathinaikos U19 4-1 Ionikos U19

16:00 PAS Giannina U19 1-0 Olympiakos Piraeus U19

15:30 Panaitolikos U19 1-2 OFI Crete U19

20:00 FC Treaty United (w) 0-6 Shelbourne (w)

19:30 Sportivo Iteno 0-0 3 De Febrero

19:30 Rubio nu 0-1 Sportivo Ameliano

19:30 1 Deportivo Santani 1-1 Tacuary 1

19:30 Guarani de Trinidad 1-0 Atyra FC

19:30 Deportivo Capiata 0-4 resistencia SC

21:45 1 Sabah FK Baku 1-2 Qarabag

19:30 Standard Sumgayit 1-1 FC Neftci Baku

21:00 Sbikha 1-1 Redeyef

21:00 1 Club Menzel Bouzelfa 0-1 Stade Gabesien

12:30 Ornament FC 0-1 WSE

22:59 Mornar 0-3 FK Buducnost Podgorica

22:00 FK Iskra Danilovgrad 1-0 FK Rudar Pljevlja

21:00 FC Brauerei Egg 2-5 RW Rankweil

20:00 SC Austria Lustenau B 0-4 Rotenberg

20:00 SC Schwaz 3-1 WSG Swarovski Tirol B

19:30 Trenkwalder Admira (Youth) 1-3 SV Leobendorf

19:00 Sc Rothis 0-1 Admira Dornbirn

15:30 SVG Reichenau 2-0 SV Telfs

20:30 Moroka Swallows 1-1 Stellenbosch FC

17:30 Verona U20 0-3 Fiorentina U20

15:45 Cagliari U19 0-1 Sassuolo U20

02:00 1 Arsenal FC de Roatan 1-2 Olancho FC

16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 1-2 SCP RuzomberokU19

16:00 Trencin U19 4-1 FC Petrzalka U19

15:00 Spartak Myjava U19 3-0 FK Krakovany U19

20:00 1 Smartno 0-1 SD Cirkulane

20:00 NK Posavje Krsko 2-2 NK Smarje pri Jelsah

20:00 1 NK Fama Vipava 0-1 NK Sobec Lesce

20:00 NK Brinje Grosuplje 2-1 NK Sava Kranj

01:00 Socorro/SE 1-2 Riachao SE

19:00 Greuther Furth U19 0-3 FC Heidenheim U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 4-2 Kaiserslautern U19

16:00 Carl Zeiss Jena U19 0-1 FC Viktoria 1889 Berlin U19

16:00 Holstein Kiel U19 1-0 Eimsbutteler TV U19

16:00 1 RW Oberhausen U19 4-2 Preuben Munster U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 0-0 SV Darmstadt U19

16:00 Kassel U19 0-5 SC Freiburg U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 2-1 Alemannia Aachen U19

16:00 MSV Duisburg U19 2-1 Viktoria koln U19

16:00 Schalke 04 U19 8-0 Wuppertaler SV Borussia U19

01:00 America PE 1-1 Ypiranga PE

01:00 1 1 de Maio FC 0-1 Ibis SC 1

21:00 NSI Runavik 2-0 07 Vestur Sorvagur

21:00 Vikingur Gotu 3-2 IF Fuglafjordur 1

00:00 Marquense 2-1 Deportivo Xinabajul

00:00 Deportivo Sanarate 3-0 CD Zacapa

00:00 CSD Amatitlan 0-3 Coatepecano IB

00:00 Suchitepequez 2-1 Plataneros La Blanca

00:00 Deportivo Mictlan 1-0 Juventud Pinulteca FC

20:00 OFK Titograd 0-3 OSK Igalo

20:00 KOM Podgorica 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje

20:00 Cetinje 0-1 FK Mladost DG

20:00 FK Berane 0-1 FK Grbalj Radanovici

20:00 1 Arsenal Tivat 0-0 Bokelj Kotor

15:00 Cape Town City FC Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves

17:00 Okzhetpes 3-1 Tarlan

16:00 Ekibastuzets 7-0 Baikonur

14:40 Eastern District SA 3-2 North District FC

14:40 Shatin SA 2-1 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-4 Wofoo Tai Po

14:30 Sham Shui Po 0-1 South China AA

14:30 Wing Yee FT 0-1 Yuen Long FC

12:30 Metro Gallery 1-3 Kai Jing

12:30 Central Western District RSA 3-2 Happy Valley

23:30 FC Lincoln 3-1 Europa FC

21:00 Brunos Magpie 5-0 Europa Point

22:25 Dhamk 1-1 Al Ittihad(KSA)

22:15 Al-Hazm 0-0 Al-Faisaly Harmah

21:50 Al-Fateh 3-0 Al-Taawon

00:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Esperance Sportive de Tunis

22:59 F.C. Nouadhibou 3-1 ES Setif 1

22:00 Accra Hearts of Oak 1-0 Wydad Casablanca

22:00 Rivers United 1-1 Al-Hilal Omdurman

22:00 LPRC Oilers 0-2 Raja Casablanca Atlhletic

21:30 AS Otoho 2-2 Petro Atletico de Luanda

21:00 Maniema Union 2-2 Mamelodi Sundowns

20:00 Galaxy 0-2 Simba Sports Club

20:00 Al-Nejmeh 2-2 Al Bourj

19:30 Al Akhaahli Alay 0-2 Al-Ansar (LIB)

19:30 Shabab El-Bourj 0-1 Shabab Sahel

18:00 Naestved 6-3 B93 Copenhagen

18:00 AB Copenhagen 2-2 Middelfart G og

20:00 Black Bulls 1-0 Costa do Sol Maputo

22:30 Padova 2-1 Trento

22:30 Mantova 1-1 Lecco

22:30 JuventusU23 2-1 Seregno

22:30 Giana 1-1 USD Virtus Verona

22:30 Feralpisalo 5-1 Legnago Salus

22:30 1 Piacenza 1-2 Pro Sesto

22:30 Us Pergolettese 1-0 Albinoleffe

19:30 Juve Stabia 2-3 AZ Picerno ASD

19:30 Foggia 1-0 AC Monopoli 1

19:30 A.S Andria Bat 1-1 Avellino

19:30 Catanzaro 3-0 Taranto Sport

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 Bari

19:30 Triestina 1-0 US Fiorenzuola

19:30 Francavilla 1-1 Catania

19:30 Pro Patria 0-0 SudTirol

19:30 1 Vibonese 2-0 Latina

19:30 Turris Neapolis 3-0 Palermo

19:30 Potenza 2-3 Messina

19:30 Nuova Monterosi 1-0 Paganese

20:00 Eskilstuna United (w) 1-2 Orebro (w)

19:00 Pitea IF (w) 2-3 FC Rosengard (w)

18:00 AIK Solna (w) 0-0 BK Hacken (W)

17:00 Tallinna FC Levadia B 3-2 Parnu JK

17:00 JK Welco Elekter 2-3 FC Nomme United

18:00 NJS (w) 0-2 HPS (w)

20:15 SSGC 0-0 Pakistan Army

17:00 WAPDA FC 3-0 Muslim FC

20:00 HSC Hannover 2-1 BSV Rehden

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-1 FC Hansa Luneburg

19:00 Altona 93 0-3 Holstein Kiel II

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-1 VfB Stuttgart II

19:00 TSG Balingen 1-6 Kickers Offenbach

19:00 Vfr Aalen 1-4 SV Elversberg

18:00 Hannover 96 Am 2-0 SSV Jeddeloh 1

18:00 Berliner AK 07 2-1 Lichtenberg 47 1

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-1 BSG Chemie Leipzig

18:00 Eilenburg 3-1 Germania Halberstadt

17:15 TSV Buchbach 1-0 TSV 1860 Rosenheim 1

22:00 Sturm Graz 1-0 SV Ried

19:30 1 WSG Wattens 2-2 TSV Hartberg

19:30 LASK Linz 0-1 Wolfsberger AC

23:30 1 Atletic Club D Escaldes 0-0 UE Santa Coloma

21:00 Sant Julia 2-0 CE Carroi

18:30 Inter Club Escaldes 3-0 UE Engordany 1

16:00 1 FC Santa Coloma 3-2 FC Ordino 1

22:00 Zimbru Chisinau 0-1 CS Petrocub

19:00 Dinamo-Auto 1-3 FC Milsami

17:00 Paktako 79 1-0 Lokomotiv BFK

17:00 FC Neftgazmontaj 3-1 FK G'ijduvon

17:00 FC Lochin 1-5 Navbahor Namangan B

17:00 FC Bunyodkor II Chrichik 4-1 Jizak

17:00 FK Chigatoy 2-4 FC Zhomboy

20:00 NK Bravo U19 2-2 NK Maribor U20

01:00 Jeunesse Molenbeek 1-2 Westerlo

21:00 KVSK Lommel 3-0 Mouscron Peruwelz

22:59 Blama 0-1 Ethad Al-Ramtha

19:30 Amman FC 2-2 Al Karmel JD

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 3-2 ASV Neumarkt

21:00 Team Altamura 2-2 US Mariglianese

20:00 Tritium 3-3 Carpi

20:00 Team Nuova Florida 2-1 Cassino

20:00 Castelnuovo 3-1 Aurora Alto Casertano

20:00 Vis Nova Giussano 2-3 Sona 1

20:00 Scandicci 0-0 ASD Lornano Badese

20:00 ASD Cannara 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 ASD Pro Livorno 0-0 Rieti

20:00 1 ASD San Luca 1-1 Gelbison

20:00 A.S. Varese 1-1 Chieri

20:00 US Folgore Caratese 1-1 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 US Breno 2-1 A.C. Crema 1908

20:00 AC Mestre 1-1 US Levico Terme

20:00 Trastevere Calcio 3-0 ASD Montegiorgio

20:00 Nardo 1-2 US Casertana 1908

20:00 FC Spinea 1966 0-3 Luparense FC

20:00 Ligorna 2-2 Novara 1

20:00 Caravaggio 3-0 Villa dAlme Valbrembana

20:00 Rende 0-1 Cittanovese

20:00 Gladiator 4-0 Insieme Formia

20:00 Casarano 1-0 Polisportiva Virtus Matino

20:00 San Donato Tavarnelle 3-3 US Follonica Gavorrano

20:00 Recanatese 1-1 Asd Pineto Calcio

20:00 Sangiovannese 0-2 ASD Cascina Valdera

20:00 Citta di Fasano 2-1 FC Francavilla

20:00 SC Caronnese 1-1 As Casale Calcio

20:00 ASD Caldiero Terme 3-0 San Martino Speme

19:30 Carbonia 0-3 Giugliano

20:00 Levanger FK 1-0 Flekkeroy 1

19:00 Alta 1-4 Hodd

01:00 Ferroviaria SP 0-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

16:00 Chernomorets Odessa U21 5-1 Veres Rivne U21

20:00 Bray Wanderers U19 1-2 Drogheda United U19

20:00 Cape Town Roses (W) 3-1 Virgo Ladies FC (W)

20:00 Puskas Akademia (W) 2-3 Astra Hungary (W)

13:00 Gold Coast city (w) 1-2 Capalaba (w)

22:59 SC KuFu-98 1-1 Atlantis

19:00 FC Ilves-Kissat 0-5 Honka Akatemia

18:00 Jakobstads Bollklubb 3-2 GBK Kokkola

17:00 RoPS 2 1-0 PS Kemi Kings

22:00 Macara Reserves 1-1 Universidad Catolica del Ecuador Reserves

21:00 Leixoes U19 4-2 Tondela U19

21:00 Hashtag United 1-2 Heybridge Swifts

20:00 SP La Fiorita 2-1 Tre Fiori 1

20:00 Tre Penne 2-1 Cailungo

20:00 Murata 0-0 Fiorentino

02:00 Botafogo RJ (Youth) 0-0 Atletico Mineiro (Youth)

20:00 2-2

00:00 1 Montaneses FC 1-0 Club Deportivo Zap 1

20:00 LKS Lagow 1-1 Cracovia II 1

20:00 Wisla Sandomierz 0-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski

18:00 GKS Kowale 2-1 Gryf Slupsk Youth

17:00 MKS Orkan Rumia 1-2 KS Wierzyca Pelplin

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

17:00 Pelikan Lowicz 0-3 Unia Skierniewice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 2-6 Szczakowianka Jaworzno

01:30 Club Deportivo Pilmahue 0-1 Lota Schwager

22:59 1 UD Tomares U19 0-2 Real Betis U19 1

20:30 Eibar U19 3-2 Tudelano U19

17:30 Burgos U19 0-2 Leganes U19

17:30 Antiguoko KE U19 2-0 Real Sociedad U19

17:30 CD Getxo U19 0-1 Osasuna U19

17:00 CF Bansander U19 2-4 Marina Sport U19

17:00 Seneca CF U19 2-0 Atletico Jaen FC U19 1

16:30 Bilbao U19 0-1 CD Alaves U19

16:00 CD Roda U19 3-1 La Nucia U19

02:00 Libertad Sunchales 3-1 Penarol De Rafaela

20:00 Saint Malo (w) 2-1 Vendenheim (w)

20:00 Thonon Evian FC (W) 3-0 Le Puy (w)

20:00 Lens (W) 3-1 Le Havre (w)

18:00 Marseille (w) 2-0 ASPTT Albi(w)

17:15 1 Brest (w) 0-2 FC Metz (w)

19:30 FC Zenit Caslav 1-1 Trutnov

19:30 FK Bohumin 1-2 Novy Jicin 1

19:30 Dvur Kralove nad Labem 4-0 SK Poricany

19:30 Benatky Nad Jizerou 1-1 SK Vysoke Myto 1

19:30 Polna 2-2 Bystrice Nad Pernste

19:30 1 Polanka nad Odrou 2-3 MFK Karvina B 1

19:30 Frenstat Pod Radhostem 0-0 Frydlant Nad Ostravici

15:15 Opava II 6-0 So Bruntal

15:15 FC Strani 3-3 FC Prerov

15:15 Velka Bites 1-4 Sardice

00:00 Pardubice 2-4 Sparta Praha

21:00 Tescoma Zlin 2-3 Hradec Kralove

21:00 Teplice 0-1 FC Viktoria Plzen

21:00 Sigma Olomouc 2-0 MFK Karvina

14:00 Queensland Lions SC 4-1 Moreton Bay United

20:00 Aalesund FK 3-0 Sogndal

03:30 Central Norte Salta 4-0 Gimnasia C. Uruguay

03:00 CA Juventud Unida San Luis 1-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico

02:45 Desamparados 2-1 Club Ciudad de Bolivar

02:30 Sansinena 0-1 Villa Mitre

02:00 Olimpo Bahia Blanca 0-2 Sportivo Penarol

02:00 Defensores Pronunciamiento 3-0 Juventud U.Gualeguaychu

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Sisaket FC 2-0 Yasothon FC

15:30 Inter Bangkok 0-1 Siam FC

15:30 Surin FC 2-2 Udon United

15:30 Royal Thai Fleet 0-4 Pattaya Discovery United FC

15:30 Chainat United 0-0 Pathum Thani United

20:00 Chichester City (w) 1-2 Cardiff City (w) 1

22:00 Kabuscorp do Palanca 1-2 Academica Do Lobito

22:00 Benfica Lubango 3-1 Progresso

21:00 Progresso da Lunda Sul 1-0 Sporting de Benguela

20:00 Old Dominion Cesena (w) 0-3 Riozese (w)

20:00 Brescia (w) 1-1 Lazio (w)

20:00 Roma CF (w) 2-3 Bari (w)

20:00 SSD Pro Sesto (W) 0-1 San Marino College (w)

20:00 Granata Zedadina (w) 1-4 AGSM Verona (w)

19:30 Fimauto Valpolicella (w) 1-1 Napoli (w)

17:00 Tavagnacco (w) 1-3 Pomigliano (w)

19:30 Sao Jose(AP) 1-2 Tung Sing FC

17:30 1 Wan Chai 1-1 Kwai Tsing District FA

14:30 Kowloon City 2-1 Lucky Mile FC

12:30 Kwun Tong 1-1 Kwong Wah AA

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-2 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 5-1 Fu Moon FC

17:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 1-1 St. Polten (w)

16:00 Austria Wien (W) 6-1 Wacker Innsbruck (w)

15:30 First Vienna (W) 3-0 Vorderland (w)

20:30 SK Slovan Varnsdorf 1-3 Dukla Prague

20:30 FK MAS Taborsko 0-2 Lisen

15:30 Sparta Praha B 4-0 Trinec

15:15 Viktoria Zizkov 1-2 Chrudim

19:00 FC Peremoga Dnieper 1-0 FK Viktoriya Mykolaivka

19:00 FK Yarud Mariupol 6-0 Real Pharma Ovidiopol 1

21:30 Dnepr Mogilev 3-1 Volna Pinsk 1

19:30 Shakhter Soligorsk II 2-0 FK Lida

17:30 Lokomotiv Gomel 2-1 FK Orsha

00:00 St Georges 0-2 Melita FC Saint Julian

00:00 Rabat Ajax 0-2 Pembroke Athleta

20:00 Fgura United 1-1 Luqa St. Andrew's

20:00 Mgarr United FC 0-2 Marsa

22:59 Fredrikstad B 2-2 Eik-Tonsberg

21:00 Ray Heim B team 3-3 Ntnui

20:00 Donn 1-3 Akra

20:00 Funnefoss/Vormsund 0-5 Kongsvinger IL B

20:00 Tromso B 4-0 Bodo Glimt 2

19:30 Melbo 1-1 Skeid Fotball B

19:00 Melhus 3-0 Tynset

18:30 Junkeren 0-1 Nordstrand

03:00 Garcia Agreda 1-1 Mojocoya

02:30 1 Wilstermann Cooperativa 1-1 Deportivo Shalon 1

02:00 Universitario de Sucre 6-0 Atletico Bermejo 1

01:30 CD Torre Fuerte 4-1 Deportivo Kivon

20:30 Kaiserslautern (Youth) 0-3 Hassia Bingen

20:30 SC Dusseldorf-West 1-4 FC Monheim

20:30 Bocholt FC 3-0 FC Kray

20:30 SFL Bremerhaven 1-1 TuS Schwachhausen

20:30 1 Blau-Weib Friesdorf 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf

20:15 1 Westfalia Herne 1-2 Gutersloh

20:00 FC Kleve 2-1 TuRU Dusseldorf

20:00 ASC 09 Dortmund 3-0 Hammer SpVg

20:00 SV Oberachern 3-1 FSV 08 Bissingen

20:00 Cronenberger SC 2-1 FSV Duisburg 1

20:00 SG Finnentrop/Bamenohl 2-1 TSG Sprockhovel

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-3 Siegburger SV 04

20:00 FC Union Tornesch 3-1 SV Rugenbergen

20:00 Hurth 3-1 SV Deutz 05

20:00 Holzwickeder SC 0-2 Siegen Sportfreunde 1

20:00 Bergisch Gladbach 09 0-0 SV Breinig

20:00 SC Paderborn 07 II 5-0 Erndtebruck

20:00 SF Baumberg 2-4 Ratingen SV

20:00 TSV Meerbusch 2-1 DJK Teutonia St.Tonis

20:00 RSV Meinerzhagen 2-3 TuS Haltern

20:00 Gonsenheim 3-2 Wadegesi Heim

20:00 TV Jahn Hiesfeld 2-1 SC Velbert

20:00 TuS Komet Arsten 0-0 Bremer SV

20:00 Borussia Freialdenhoven 0-1 FC Pesch 1956

20:00 SC Borgfeld 0-0 BTS Neustadt

20:00 TVD Velbert 4-1 Sterkrade

20:00 SV Eilendorf 1-3 SpVg Wesseling-Urfeld

20:00 FC Kaan-Marienborn 5-2 FC Eintracht Rheine

20:00 SV Westfalia Rhynern 6-0 SpVgg Vreden 1921

20:00 Hennef 05 0-2 Duren

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-2 Germania Egestorf 1

19:00 SV Hemelingen 0-0 Union 60 Bremen

19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-1 SV Kirchanschoring

16:00 BSC Hastedt 2-3 Werder Bremen III 1

16:00 ESC Geestemunde 2-5 Blumenthaler SV

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-2 SC Concordia Hamburg

15:45 HEBC Hamburg 6-2 Hamburger SV III

13:30 Espo Lada Hokkaido Futsal 0-3 Kitakyushu Futsal

20:00 Sint-Eloois-Winkel 0-3 Francs Borains

20:00 Royal Knokke 2-1 Thes Sport

20:00 1 Rupel Boom 0-1 KFC Mandel United

20:00 Arna Bjornar (w) 0-8 Valerenga (w)

19:00 Avaldsnes (w) 0-1 Sandviken (w)

21:00 Aylesbury United 2-1 Ware

21:00 Athletic Club Bibao (w) 2-1 Villarreal (w)

21:00 1 Real Sociedad (w) 0-1 Levante UD (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-1 Atletico de Madrid (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-5 Barcelona (w)

17:00 Madrid CFF (w) 0-1 CD Alaves (w)

16:30 Eibar (w) 1-2 Real Betis (w)

15:55 FK Macva Sabac U19 1-2 FK Vozdovac U19

20:00 Norrby IF 2-3 IK Brage

21:00 Koln (w) 2-0 Carl Zeiss Jena (w)

21:00 Eintracht Frankfurt (w) 3-2 Bayern Munchen (w)

18:00 SC Sand (w) 0-1 Turbine Potsdam (w)

18:00 Hoffenheim (w) 2-1 VfL Wolfsburg (w)

14:30 Albany Creek 1-1 Bayside United FC

17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 PSV Eindhoven (w)

17:15 ADO Den Haag (w) 4-4 FC Twente Enschede (w)

20:00 Steinbach 1-4 Eintracht Stadtallendorf

20:00 SV Zeilsheim 4-3 Rot-Weiss Hadamar

20:00 Power Dynamos 1-0 Lusaka Dynamos 1

01:00 Central Cordoba De Rosario 0-0 Deportivo Laferrere

01:00 San Martin Burzaco 3-2 Claypole

01:00 Deportivo Espanol 1-1 Victoriano Arenas 1

01:00 Club Lujan 2-0 CA Atlas

01:00 Leandro N Alem 1-0 Argentino de Merlo

23:30 Berazategui 0-0 Ituzaingo

00:15 Hapoel Beer Sheva 1-0 Maccabi Petah Tikva FC

22:59 1 Hapoel Kiryat Shmona 0-1 Hapoel Hadera

19:00 Andernach (w) 3-1 MSV Duisburg (W)

16:00 SV Meppen (w) 2-0 Wolfsburg II (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 3-1 Bayern Munich II (w)

16:00 Elversberg (W) 1-2 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 Ingolstadt 04 (w) 1-2 Nurnberg (w)

02:00 San Martin San Juan 4-0 Tristan Suarez

02:00 1 Nueva Chicago 1-2 Agropecuario de Carlos Casares

02:00 Chacarita juniors 1-3 Quilmes

02:00 Independiente Rivadavia 2-2 All Boys

02:00 Guillermo Brown 1-1 Instituto

00:00 Almirante Brown 1-0 Deportivo Maipu

22:00 BKMA 2-0 Noravank

19:00 FC Avan Academy 3-0 Ararat Yerevan

23:15 Cybertel Aniene Futsal 3-0 VD Manfredonia Futsal

20:00 All Boys (W) 1-2 Deportivo Merlo (W)

16:00 Union Innsbruck 5-2 FC Zirl 1

15:30 Slovan HAC 1-1 SR Donaufeld Wien

15:30 ASK Klagenfurt 3-5 KAC 1909

03:30 CD Dragon 1-2 Corinto FC

23:30 CD Vendaval 2-1 Once Lobos Chalchuapa 1

17:00 Tuv Buganuud 4-3 Khoromkhon Club

19:00 Young Boys FD 1-2 IF Lyseng

20:30 Uthongathi FC 3-1 Polokwane City FC

20:30 TS Sporting 1-1 Venda

20:30 Pretoria Callies 6-1 Cape Town Spurs 1

20:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-0 Hungry Lions

18:00 Deportivo La Coruna W 2-0 Seccio Esportiva AEM (w)

17:30 Barcelona B (w) 0-1 CDEF Logrono (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

15:30 Fundacion Albacete (w) 3-1 CD Juan Grande (w)

17:00 Lucan United 3-1 Crumlin United

19:00 Chainat FC 3-1 Ranong FC

19:00 Chiangmai FC 1-4 Lamphun Warrior

18:30 Nakhon Pathom FC 4-4 Customs Department FC

18:00 Navy FC 0-1 Udon Thani

01:10 Puerto Nuevo 1-2 Yupanqui

01:00 Deportivo Paraguayo 0-3 Liniers

01:00 Sportivo Barracas 3-0 CA Lugano

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-0 RC Saint Etienne (w)

17:45 Lyon (w) 5-0 Montpellier (w)

15:15 FC Velke Mezirici B 3-2 Zirovnice

01:00 Vera Cruz PE U20 1-2 Nautico PE (Youth)

20:00 Lewes (w) 2-0 Charlton (w)

00:20 Al-Riffa 1-0 Al Khaldiya

21:45 Al-Hala 2-4 Manama Club

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

17:00 Vandra JK Vaprus 1-5 Nomme JK Kalju II

21:00 1 PFK Kuban 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny

21:00 Alania Vladikavkaz 2-3 Neftekhimik Nizhnekamsk 1

20:00 Tekstilshchik Ivanovo 2-2 Akron Togliatti

19:00 2 Volgar-Gazprom Astrachan 0-2 Fakel

19:00 Spartak Moscow II 1-1 Rotor Volgograd

19:00 Metallurg Lipetsk 0-4 Baltika Kaliningrad

18:00 Veles 3-5 Torpedo moskva 1

17:00 Dolgiye Prudy 0-0 Gazovik Orenburg

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-0 FK Krasnodar 2

16:00 Tom Tomsk 1-0 SKA Khabarovsk

12:00 Broadbeach United SC (w) 1-0 AC Carina (w) 1

01:00 Gremio Prudente 2-3 Uniao Suzano AC SP

20:00 1 Vocem SP 0-0 Matonense SP 1

01:00 Santo Angelo RS 0-3 Elite CD

14:00 1 FC Gifu 2-2 Grulla Morioka

12:00 AC Nagano Parceiro 1-3 Fujieda MYFC

03:30 ABC RN 3-0 Caxias RS

02:00 AA Anapolina 0-2 Goiatuba

02:00 1 Morrinhos FC 0-2 Inhumas

01:30 1 Pedreira EC 0-0 Fonte Nova/PA 1

01:11 Sinop FC 1-2 Gremio Sorriso

01:00 Bragantino (w) 1-3 Sao Jose dos Campos (w)

01:00 Caravaggio FC 6-3 Porto SC

01:00 Avai 5-2 Cacador AC

01:00 Rio Branco VN 1-2 Vilavelhense

01:00 Jaragua SC 0-1 CFZ Imbituba SC 1

01:00 Pedra Branca 0-1 Batistense

20:00 Varginha EC 4-2 Figueirense EC

19:30 Paraense FC 1-0 Venus AC

19:00 Flora Paide 1-1 FC Flora Tallinn

17:00 FC Kuressaare 0-2 Tallinna JK Legion

20:30 CA Penarol (w) 3-0 CA Atenas (w)

19:00 1 Banga Gargzdai 2-1 Baltija Panevezys

12:00 Khoromkhon Club (w) 0-4 Khukh Chononuud (W)

00:15 1 Union Touarga Sport Rabat 0-0 Hassania Agadir

22:00 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-0 SCCM Chabab Mohamedia

21:00 Madrid CFF III (W) 3-2 Tres Cantos (W)

17:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-3 Union Viera CF (w)

17:00 Victoria FC (w) 1-3 Victoria CF (W)

19:00 Navbahor Namangan 2-1 Kuruvchi Bunyodkor

19:00 Lokomotiv Tashkent 2-2 FK Andijon

19:30 KuPS U20 2-0 Inter Turku U20

03:00 2 Jicaral 0-4 AD San Carlos

03:00 AD Guanacasteca 1-3 Santos De Guapiles

00:00 AD Grecia 1-1 Deportivo Saprissa

02:00 Manaus (AM) 1-1 Ypiranga(RS)

01:00 1 Tigres Brasil 0-0 Campos RJ

01:00 Paduano RJ 3-0 Ceres/RJ

20:00 Mageense FC 0-1 Bonsucesso

19:30 1 TEC 0-4 De Treffers

01:10 Lanus (w) 3-0 El Porvenir (w)

21:00 San Lorenzo (w) 2-1 Boca Juniors (w) 1

22:00 NK Siroki Brijeg 2-1 Rudar Prijedor

22:00 Sarajevo 1-0 Posusje 2

19:30 1 Alians Lypova Dolyna 2-3 FC Uzhgorod

17:15 Hirnyk-Sport 1-1 Volyn

02:30 Michigan Stars 3-1 Chattanooga 1

02:00 Atletico Vega Real 2-1 Jarabacoa FC

22:10 Glasgow City (w) 1-1 Glasgow Rangers (w)

22:00 Motherwell (w) 2-0 Hearts (w)

19:00 Partick Thistle (w) 2-2 Hamilton FC (w)

19:00 Celtic (w) 2-2 Spartans (w)

19:00 Hibernian (w) 1-0 Aberdeen (w)

18:00 BVSC 2-0 Komarom VSE 1

18:00 Mohacs 0-2 Vac-Dunakanyar 1

18:00 Kelen SC 3-2 Gardony

16:00 Budapest Honved II 1-2 ESMTK

16:00 Gyori ETO FC II 5-1 Zalaegerszegi TE II

16:00 Diosgyori VTK II 4-0 Tallya

15:28 Ferencvarosi TC B 4-2 Monori SE

20:00 Middlesbrough (w) 1-2 Stoke City (w)

20:00 Hull City (w) 0-0 West Bromwich WFC (w)

16:00 Moron BK (w) 0-3 Lidkopings FK (w)

01:00 Tupi RS 0-0 Gloria RS

01:00 Sao Gabriel RS 2-1 Inter Santa Maria(RS)

01:00 Avenida RS 0-0 Sao Paulo RS

01:00 Uniao Frederiquense RS 1-1 Veranopolis RS

01:00 GE Bage 1-3 CE Lajeadense

01:00 1 Tres Passos RS 3-1 Cruzeiro RS 1

01:00 GA Farroupilha/RS 0-0 Igrejinha 1

01:00 1 Guarani RS 0-3 Guarany de Bage

19:00 Uganda Police FC 0-2 Vipers

19:00 Wakiso Giants FC 0-3 Kampala City Council FC

19:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657