Kết quả trận Aston Villa vs Everton, 18h30 ngày 13/08

Aston Villa
Aston Villa
2
Everton
Everton
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Everton


18:30 ngày 13/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 1

Tỷ lệ Aston Villa vs Everton


TLCA
0.55 : 0:0 : 1.58
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.05 : 10.00 : 194.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Aston Villa vs Everton

 25'      Anthony Gordon No goal confirmed
 29'    Philippe Coutinho Correia yellow_card  
 31'    Danny Ings (Assist:Ollie Watkins) goal 1-0  
 35'      substitutionThomas Davies↑Abdoulaye Doucoure↓
 43'      yellow_cardThomas Davies
 49'    Lucas Digne yellow_card  
 60'    Emiliano Buendia Stati↑Philippe Coutinho Correia↓ substitution  
 64'      substitutionJose Salomon Rondon Gimenez↑Dwight Mcneil↓
 75'    Danny Ings yellow_card  
 78'    Leon Bailey↑Danny Ings↓ substitution  
 81'      substitutionBamidele Alli↑Conor Coady↓
 81'      substitutionAmadou Onana↑Demarai Gray↓
 86'    Emiliano Buendia Stati (Assist:Ollie Watkins) goal 2-0  
 87'    2-1   goalLucas Digne(OW)
 90'    Ashley Young yellow_card  
 90'    Calum Chambers↑Diego Carlos↓ substitution  
 90'    Ezri Konsa Ngoyo↑Matthew Cash↓ substitution  
 90'    Ashley Young↑Jacob Ramsey↓ substitution  

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Everton

Aston Villa Everton
1 Damian Martinez
27 Lucas Digne
5 Tyrone Mings
3 Diego Carlos
2 Matthew Cash
41 Jacob Ramsey
44 Boubacar Kamara
7 John McGinn
23 Philippe Coutinho Correia
11 Ollie Watkins
9 Danny Ings
1 Jordan Pickford
4 Mason Holgate
30 Conor Coady
2 James Tarkowski
3 Nathan Patterson
16 Abdoulaye Doucoure
17 Alex Iwobi
19 Vitaliy Mykolenko
7 Dwight Mcneil
10 Anthony Gordon
11 Demarai Gray
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
35 Cameron Archer
16 Calum Chambers
25 Robin Olsen
17 Ludwig Augustinsson
10 Emiliano Buendia Stati
4 Ezri Konsa Ngoyo
31 Leon Bailey
18 Ashley Young
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
56 Stanley Mills
23 Seamus Coleman
5 Michael Vincent Keane
20 Bamidele Alli
26 Thomas Davies
29 Ruben Vinagre
15 Asmir Begovic
8 Amadou Onana
33 Jose Salomon Rondon Gimenez

Số liệu thống kê Aston Villa vs Everton

Aston Villa   Everton
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
8
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
4
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
15
4
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
2
4
 
Cản sút
 
9
10
 
Sút Phạt
 
10
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
517
 
Số đường chuyền
 
378
84%
 
Chuyền chính xác
 
77%
9
 
Phạm lỗi
 
7
2
 
Việt vị
 
3
26
 
Đánh đầu
 
26
14
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
1
15
 
Rê bóng thành công
 
16
5
 
Đánh chặn
 
5
20
 
Ném biên
 
18
15
 
Cản phá thành công
 
16
14
 
Thử thách
 
8
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
111
 
Pha tấn công
 
86
65
 
Tấn công nguy hiểm
 
32

18:30 1 BEC Tero Sasana 2-2 Port FC

16:30 Shanghai Port 3-0 Chengdu Better City FC

01:00 Crystal Palace U21 7-3 Paris Saint Germain U21

00:30 TUS Bovinghausen 04 6-5 BSV Schuren 1

21:00 Makedonikos Foufas 0-2 Thesprotos

21:00 Irodotos 4-2 Poros

18:00 Cần Thơ 1-4 Phố Hiến

17:00 Bình Phước 1-0 Đắk Lắk

16:30 Công An Nhân Dân 1-3 Phù Đổng

03:00 Deportes Quindio 1-1 Atletico Huila

01:30 Villarrubia CF 2-0 CD Illescas

01:30 CD Arenteiro 1-1 CD Naval

01:30 CF Trujillo 0-0 UD Melilla 1

01:30 1 Xerez Deportivo 0-2 Moralo CP 1

01:30 Puente Genil 0-1 CD San Roque de Lepe

01:00 CF Platges De Calvia 2-0 Lorca Deportiva FC

01:00 1 Bergantinos CF 2-2 Zamora CF 1

01:00 UD Alzira 2-0 Formentera

01:00 CD Anguiano 0-1 CF Illueca

01:00 Real Aviles 0-0 RSD Alcala Henares

01:00 Panaderia Pulido 1-0 UD Somozas

00:45 CD Izarra 2-0 CA Monzon

00:30 Real Union Irun 1-0 Naxara

00:15 UD Poblense 0-0 Mar Menor

00:00 CD Huarte 0-3 Terrassa

22:00 UD Marbella 11-0 Betis de Hadu 3

07:45 Atletico Mineiro 0-1 Palmeiras

07:45 Goias 0-1 Botafogo RJ

07:45 Internacional RS 0-0 Bragantino

07:40 Cuiaba 2-1 America MG

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Atletico Clube Goianiense

05:00 Fluminense RJ 4-0 Juventude

05:00 Fortaleza 3-2 Flamengo

05:00 Coritiba PR 1-0 Ceara

02:00 Royal Pari FC 0-2 Always Ready

22:59 Naestved 0-3 Silkeborg

03:30 1 Sport Huancayo 2-1 Deportivo Municipal

01:15 1 Academia Deportiva Cantolao 3-2 FC Carlos Stein

09:15 CSyD Dorados de Sinaloa 0-2 Leones Negros

07:05 Cancun FC 0-0 CD Alacranes de Durango

05:00 Celaya FC 2-1 CF Atlante

00:00 Cimarrones de Sonora 2-1 Correcaminos UAT

00:11 Polonia Warszawa 3-2 KP Calisia Kalisz

22:00 1 FK Trajal Krusevac 1-1 Indjija

20:00 Jedinstvo UB 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad

20:00 FK Rad Beograd 1-1 FK Vrsac

20:00 Proleter Novi Sad 0-1 Metalac Gornji Milanovac 1

20:00 IMT Novi Beograd 1-0 FK Loznica

20:30 NK Fuzinar 0-1 NK Aluminij

21:30 SK Zapy 2-1 Jablonec B

15:15 Benesov 2-1 Viktoria Zizkov 1

20:00 Kuala Lumpur 5-0 Sarawak United

08:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Millonarios

16:00 1 Persis Solo FC 1-1 PSM Makassar

16:00 Barito Putera 2-2 Persik Kediri

22:30 Al-Ittihad(BHR) 1-1 Al-Tadhmon

22:30 Al-Ittifaq 1-1 Isa Town

22:30 Malkia 0-2 Busaiteen

22:30 Sitra 1-0 Qalali

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 4-2 Neftchi (w) 1

18:00 AGMK (w) 1-1 Sevinch (w)

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-1 Sogdiana (w)

17:30 Navbahor (w) 0-5 Lokomotiv Tashkent (w)

09:00 Sacramento Republic FC 0-1 Phoenix Rising FC

06:30 Atlanta United FC II 0-1 Indy Eleven

01:30 1 Benfica (w) 0-1 Glasgow Rangers (w)

01:30 Juventus (w) 2-0 HB Koge (w)

01:00 Real Madrid (w) 2-1 Rosenborg BK (w)

00:30 FC Zurich Frauen (w) 3-0 SFK 2000 Sarajevo (w)

00:15 St. Polten (w) 1-2 KuPs (w)

00:00 Ajax Amsterdam (w) 0-1 Arsenal (w)

23:45 BK Hacken (W) 0-2 Paris Saint Germain (w)

22:59 FC Rosengard (w) 3-1 SK Brann (W)

21:00 Vllaznia Shkoder (w) 2-1 Zhilstroy Kharkov 2 (w)

20:00 Slavia Praha (w) 0-0 Valur (w)

05:00 Ferroviaria SP (w) 2-0 Sao Bernardo/SP(w)

01:00 Santos (w) 0-5 Sao Paulo/SP (w)

00:00 Bizkerre (w) 0-5 Alhama CF (w)

16:25 Sudeva Delhi 3-0 Delhi FC 1

13:30 Indian Air Force 2-3 Garhwal FC

01:00 Botafogo RJ(w) 2-0 Perolas Negras (W)

01:00 Fluminense RJ (w) 7-0 America RJ (w)

01:00 Portuguesa Desportos (w) 7-0 Rio Sao Paulo (w)

01:00 Flamengo/RJ (w) 12-0 Serra Macaense (w)

01:00 Vasco Da Gama(w) 5-1 Cabofriense (w)

20:30 FC Tatran Presov (w) 0-0 FC Kosice (w)

01:30 Coleraine U19 3-2 Pobeda Prilep U19

20:00 Shkumbini Peqin 0-3 Egnatia

20:00 Partizani Tirana 0-0 KF Oriku

20:00 Lushnja KS 2-0 Terbuni Puke

20:00 Butrinti Sarande 0-1 KS Dinamo Tirana

20:00 KS Veleciku Koplik 0-3 KF Tirana

20:00 Burreli 2-1 Tomori berat 1

03:00 Sao Raimundo-RR Youth 3-1 Andira AC Youth 1

02:30 Real Ariquemes RO Youth 4-0 Santana AP (Youth)

02:00 Nacional Fast Club Youth 1-2 IAPE (Youth)

02:00 1 America MG (Youth) 3-1 Goias (Youth) 1

01:15 1 Ceara (Youth) 6-3 Confianca PB Youth

01:15 Remo PA (Youth) 3-1 Capital TO Youth

01:00 Avai (Youth) 2-2 Brasil de Pelotas U20

01:00 Palmeiras (Youth) 6-0 Uniao Harmonia U20 1

01:00 1 Nautico PE (Youth) 3-1 CSE AL Youth

01:00 ABC FC RN (Youth) 4-1 Lagarto Youth

01:00 Bahia (Youth) 0-0 Fluminense PI (Youth)

01:00 Internacional RS U20 3-1 Mirassol FC Youth

01:00 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 5-1 Aster Brasil Youth

20:00 Fluminense RJ (Youth) 2-0 Mixto MT Youth

07:00 CD Independiente Juniors 2-2 Manta FC

03:00 CD Puerto Quito 1-2 CD El Nacional

03:00 1 Guayaquil SC 0-0 Libertad FC

01:45 1 East Stirlingshire 1-4 Spartans

01:45 Tranent Juniors 4-2 Caledonian Braves 1

01:45 Stirling University 1-0 Cowdenbeath

01:45 Boness Utd 0-0 Civil Service Strollers FC 1

01:45 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride

01:45 Edinburgh University FC 0-1 Berwick Rangers

01:45 Gretna 3-1 Gala Fairydean

01:05 Chelsea FC (w) 3-1 West Ham United (w)

22:30 IFK Mariehamn 2-4 AC Oulu

22:00 SJK Seinajoen 3-1 KuPs

22:00 Inter Turku 0-1 FC Haka

22:00 Lahti 0-2 Vaasa VPS

22:00 HIFK 1-5 Ilves Tampere

01:00 SC Dikkelvenne 4-5 KRC Gent

01:00 SC Lokeren-Temse 1-0 Oudenaarde

01:00 Eendracht Aalst 2-1 zelzate 1

22:00 Elfsborg U21 3-1 Helsingborg U21

20:00 Osters U21 3-1 Halmstads U21

20:00 Brommapojkarna U21 3-0 IFK Goteborg U21

20:00 Varbergs BoIS U21 7-0 Djurgardens U21

20:00 Agios Nikolaos 0-0 AO Episkopis Rethymno

20:00 Ilioupoli 1-2 Kallithea

20:00 Tilikratis 1-1 OF Ierapetras

20:00 Veria FC 1-1 Chania FC

20:00 Tylikratis 1-1 Ierapetra

20:00 Kalamata AO 1-0 Proodeftiki FC

20:00 2 Iraklis 0-0 Niki Volou

20:30 Sarajevo 0-0 Radnik Bijeljina

21:00 Chivas Guadalajara U20 3-0 Monterrey U20

21:00 Tigres UANL U20 3-0 Club Tijuana U20

00:00 Karlovac 5-0 HASK Zagreb

21:15 Tekstilac Ravnice 1-2 NK Tresnjevka

21:30 CKS Czeladz 4-6 Szczakowianka Jaworzno

17:00 Piast Gliwice (Youth) 0-4 Gornik II Zabrze

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Nsoatreman FC

04:00 Deportivo Masaya 4-0 San Judas

04:00 FC Esteli 1-1 Las Sabanas FC

02:00 AD America 1-2 Organica Masachapa FC

21:30 Esteghlal Mollasani 1-1 Arman Gohar Sirjan 1

21:15 Pars Jonoubi Jam 2-1 Van Pars Isfahan

21:00 Shahrdari Hamedan 1-0 Khalij Fars Mahshahr

21:00 Kheybar Khorramabad 1-1 Esteghlal Khozestan

21:00 Shahrdari Astara 1-1 Chooka Talesh

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 Shahr Khodrou

20:45 Fajr Sepasi 1-0 Shams Azar Qazvin

20:45 Mes Shahr-e Babak 0-0 Saipa

20:30 Darya Babol 1-1 Chadormalou Ardakan

06:30 North Carolina 2-1 Central Valley Fuego 1

18:58 Huddersfield Town (R) 1-1 Wrexham Reserve

01:15 AS Sonabel 1-1 RC Kadiogo

22:59 AS Douanes Ouagadougou 0-0 Vitesse Delft

14:45 Eves SC (W) 0-4 Royal Rangers FC (W)

01:45 New Salamis 2-3 Chertsey Town

01:30 Ramsgate 2-0 Hythe Town

01:00 Deportivo La Coruna 3-2 CF Talavera de la Reina

00:30 SG VFR Dersim Russelsheim 2-3 Sportfreunde Seligenstadt

20:30 Dukla Banska Bystrica (w) 4-1 GFC Topolcany (W)

20:30 AS Trencin (w) 0-3 TJ Spartak Myjava(w)

20:30 Spartak Trnava (w) 5-0 SKF Zilina (w)

20:30 MFK Ruzomberok (w) 5-1 FK Nove Zamky (w)

15:30 Bangalore Independents 1-0 Deccan Rovers FC 1

17:30 1 Bangalore Eagles 1-1 ASC Center FC

15:30 Rebels FC 1-1 Megt Centre

20:30 FK Podkonice 3-1 TJ Druzstevnik Vrakun

15:00 Azkals Development Team 3-0 Mendiola FC

07:00 CS Cerrito 0-0 Torque

06:30 Defensor Sporting Montevideo 2-0 CA River Plate

06:30 CA Penarol 0-0 Boston River

06:00 Baraunas 1-2 Visao Celeste

01:00 Alecrim Natal RN 6-0 Parnamirim SC

16:00 Dagon FC 1-0 Mawyawadi FC

01:15 La Sarraz-Eclepens 1-2 Portalban/Gletterens 1

01:00 FC St.Gallen U21 2-2 FC Rapperswil-Jona

01:00 US Terre Sainte 0-1 La Chaux-de-Fonds

00:30 Breitenrain 1-0 YF Juventus Zurich

21:00 Esbjerg FB U17 2-3 FC Kobenhavn U17

00:45 RSV Meinerzhagen 2-1 SV Rodinghausen

00:30 SpVgg Erkenschwick 0-0 Preuben Munster

00:30 Gutersloh 3-0 SV Westfalia Rhynern

00:30 SC Obersprockhovel 2-2 Yeg Hassel

00:30 ASC 09 Dortmund 2-1 Sportfreunde Lotte

00:00 Eimsbutteler TV 1-2 Eintracht Norderstedt

22:59 NK Publikum Celje 5-0 Dravinja

21:00 NK Skofja Loka 0-6 Triglav Gorenjska

01:45 Dungannon Swifts Reserves 10-0 Newry City Reserves

01:00 Grotta Kria U19 5-0 KR/KV II U19

07:45 Sport Club Recife PE 2-1 Nautico (PE)

05:00 Ponte Preta 1-4 Cruzeiro (MG)

23:30 FC Damso (w) 2-1 Fredensborg (w)

16:30 Electric Veng FC 3-2 Bethlehem VT FC

13:30 Chhinga Veng FC 1-0 Chawnpui

20:30 Trencianske Stankovce 0-6 Spartak Trnava

20:30 Galanta 0-6 MSK Puchov

20:30 Druzstevnik Mala Maca 0-7 Slovan Bratislava

15:00 Taichung Blue Whale (w) 3-1 Hang Yuan FC (w)

04:30 Villanueva FC 0-1 CA Independiente Siguatepeque 1

21:00 Smartno 2-2 SD Cirkulane

21:00 NK Posavje Krsko 1-0 NK Ljutomer

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 3-1 JPS

22:59 SavU 0-0 Union Plaani

22:30 BK-46 Karis Karjaa 2-1 GrIFK Reservi

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Partizan Belgrade

01:30 2 1 de Maio FC 1-2 Flamengo de Arcoverde

01:00 1 Porto PE 0-0 Cha Grande PE

01:00 Vitoria PE 1-2 America PE

01:00 Atletico PE 2-1 Ipojuca AC

01:00 Ypiranga PE 0-0 Belo Jardim PE

01:00 Cabense PE 2-2 Santoli

20:00 1 All Boys U20 3-1 Tristan Suarez U20

20:30 Otrant 0-0 FK Grbalj Radanovici

20:30 FK Mladost DG 5-0 Celik Niksic

20:30 KOM Podgorica 1-2 FK Zeta

20:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Podgorica

20:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo

17:00 Belgium (w) U17 0-1 Poland (w) U17

17:00 Greece (w) U17 0-5 Spain (w) U17

08:05 Boca Juniors 3-2 Quilmes

05:00 Patronato Parana 2-2 River Plate

02:00 Independiente 0-0 Talleres Cordoba

20:00 CA Serranense U20 0-6 Atletico Mineiro U20

01:00 Havelse 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne

00:00 Carl Zeiss Jena 1-1 Energie Cottbus

20:00 Al-Jalil 4-0 El Alia

00:00 Feucht SC 0-2 DJK Gebenbach

01:30 1 Catania 2-1 ASD San Luca 1

01:30 Seregno 0-0 ASD Brusaporto

23:30 Sambenedettese 1-1 San Nicolo

22:00 Alma Juventus Fano 3-2 Trastevere Calcio

22:00 Arezzo 2-0 ASD Terranuova Traiana

21:00 Castrovillari 1-2 FC Lamezia Terme

20:30 2 FB Brindisi 1912 1-1 Casarano

20:30 Barletta 1-0 FC Francavilla

20:00 Paganese 3-2 SS Angri

20:00 ASD Montegiorgio 1-0 Chieti

20:00 Scandicci 1-2 Forli

20:00 Virtus Bolzano 4-2 AC Dolomiti Bellunesi

20:00 Franciacorta 2-1 US Folgore Caratese

20:00 1 Gozzano 1-0 USD Castellanzese

20:00 Lupa Frascati 1-0 Vis Artena

20:00 FC Matese 1-3 Tolentino

20:00 ACD SantAngelo 1-1 Prato

20:00 Clodiense 3-2 Montecchio Maggiore

20:00 Desenzano Calvina 1-0 US Breno

20:00 Fezzanese 2-1 Derthona

20:00 Vibonese 2-1 ASD Licata

20:00 Sammaurese 1-0 Athletic Carpi

20:00 Montebelluna 3-3 Luparense FC

20:00 Virtus Ciserano Bergamo 2-3 Ponte San Pietro

20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Real Agro Aversa 1

20:00 Cassino 3-1 US Casertana 1908

20:00 Cynthiabalonga 0-2 Avezzano

20:00 Real Forte Querceta 1-0 Correggese Calcio

20:00 ASD Cartigliano 1-2 AC Este

20:00 ASD Sporting Trestina 2-1 Gavorrano

20:00 Ravenna 1-1 ASD Fanfulla

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 ASD Sancataldese

20:00 Vigor Senigallia 3-0 Team Nuova Florida

20:00 Tau calcio 0-3 ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Vastogirardi 0-0 Asd Pineto Calcio

20:00 Puteolana 0-3 Cavese

20:00 As Casale Calcio 3-1 Borgosesia

20:00 ASD Alcione 4-0 SC Caronnese

20:00 A.S.D. Bra 0-0 Asti 1

20:00 ACD Campodarsego 2-1 AC Mestre

20:00 Citta di Fasano 1-0 Gladiator 1

20:00 Renty ging 2-3 Riccione

20:00 Varesina Calcio 1-2 Arconatese

20:00 Stresa Vergante 0-1 USD Pont Donnaz

20:00 Ponsacco 0-3 Grosseto

20:00 Bagnolese 1-0 Salsomaggiore

20:00 USD Casatese 0-0 ASD Citta Di Varese

20:00 Sestri Levante 1-1 Chisola

20:00 US Mariglianese 0-2 ASD Ragusa Calcio

20:00 Vastese 5-2 Roma City

20:00 Giana 1-1 Pistoiese

20:00 Sona 0-2 Lumezzane

20:00 ASD Paterno 2-1 Santa Maria

20:00 Afragolese 1944 3-0 ASD Martina Franca

20:00 ASD Termoli Calcio 1-1 SSD Porto D’Ascoli

20:00 US Pianese 2-1 Sangiovannese

20:00 Ligorna 1-0 Fossano Calcio

20:00 Nardo 0-0 ASD Molfetta

20:00 Montespaccato 1-0 Ssd Group Citta Di Castello

20:00 Aglianese 3-0 A.C. Crema 1908

20:00 Real Calepina FC 0-0 Villa dAlme Valbrembana

20:00 Legnano 3-0 Pinerolo FC

20:00 ASD Canicatti 2-0 Acireale

20:00 Tivoli Calcio 0-0 Pomezia

19:30 Ilvamaddalena 1-1 Palmese 1914

19:30 Nocerina 0-1 USD Lavello

06:10 Libertad 0-0 Guarani CA 1

03:30 FC Nacional Asuncion 2-0 Tacuary

01:45 Linfield (w) 2-1 Lisburn (w)

14:30 Shijiazhuang Kungfu 4-1 Bei Li Gong

14:30 Shenyang City Public 3-1 Suzhou Dongwu

14:30 Nanjing City 2-1 Xinjiang Tianshan Leopard

14:30 Sichuan Jiuniu 0-1 Nantong Zhiyun

14:30 Zibo Cuju F.C. 1-3 Shanxi Chang An Athletic FC

14:30 Qingdao Manatee 3-0 Beijing BeiKong

14:00 Kunshan FC 4-1 Heilongjiang Lava Spring

16:25 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-2 Kolos Kovalivka U21

22:59 JVW FC (w) 1-4 TUT FC (W)

20:00 Mamelodi Sundowns (w) 4-0 Thunderbirds (W)

09:00 Atletico Marte 0-0 CD FAS

08:00 Santa Tecla 1-2 Alianza San Salvador

04:30 Aguila 2-0 CD Chalatenango 1

04:15 1 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0 CD Dragon

04:00 1 Jocoro FC 2-2 Luis Angel Firpo 1

01:45 Grays Athletic 2-0 Wroxham

04:00 Atletico Pachuca 1-0 Club Hidalguense

04:00 Faraones Texcoco 1-0 Deportivo Tulancingo II

22:59 CD Novillos Neza 3-4 Valle de Xico FC

22:00 CF Pachuca III 2-0 Halcones Zuniga SC

22:59 Saku Sporting (w) 5-0 FC Lootos Polva (w)

22:59 Vaprus Parnu (w) 2-4 Tammeka Tartu (w)

21:30 Afk Tuchlovice 1-0 Spartak Pribram

21:30 1 FC Rokycany 2-2 Aritma Praha

21:30 CLU Beroun 0-2 SK Sokolec

20:30 1 Vysocina Jihlava B 2-2 Sokol Tasovice

20:30 SK Batov 4-2 HFK Olomouc

19:00 SK Tochovice 1-5 FK Pribram B

15:40 FK Banik Most B 2-0 TJ KRUPKA

15:30 Jiskra Trebon 1-2 FK Olympie Tyn Nad Vltavou

15:30 Povltavska FA B 2-0 SK Poricany

15:15 FK Mas Taborsko B 1-1 TJ Hluboka nad Vltavou

15:00 Unie Hlubina 2-1 Valasske Mezirici 1

15:50 Persika 1951 0-0 PSGC Ciamis

13:00 Karawang United 2-0 Perses Sumedang

22:30 Primeiro de Agosto 0-0 Cuando Cubango 1

09:30 1 Coras De Nayarit 2-2 Cimarrones de Sonora FC II

09:00 Chihuahua FC 6-0 Mexicali FC

08:00 Calor de San Pedro 0-0 Huracanes Izcalli FC

05:00 Estudiantes Tecos 0-3 Universidad Guadalajara II 1

05:00 Loros De Colima 4-2 Correcaminos II

04:00 Escorpiones FC 2-1 Sporting Canamy

04:00 Aguacateros CDU 5-1 CD Inter Queretaro

04:00 Tritones Vallarta MFC 1-1 Los Cabos United

04:00 1 U.A. Zacatecas 3-3 Mineros de Fresnillo 1

04:00 Ciervos FC 6-3 Club Atletico Angelopolis

04:00 Deportiva Venados 3-1 Leviatan FC

00:00 Club Canoneros Marina 0-1 Chilpancingo

08:30 Plaza Amador 2-2 CD Arabe Unido

06:15 Costa Del Este 0-2 Tauro FC

04:00 Veraguas FC 2-0 CA Independente

04:00 Santa Tecla U20 2-1 Alianza FC Reserves

16:30 Mexico (w) U17 1-1 Sweden (w) U17

22:00 Saudi Arabia (W) 2-4 Bhutan (w)

22:00 France U17 2-0 Wales U17

00:30 Eik-Tonsberg 1-1 Follo

19:00 Mjondalen IF B 1-2 Tromso B

00:45 MSV Düsseldorf 3-3 SF Hamborn 07

00:00 1 FC Hanau 93 2-1 Bayern Alzenau

00:00 TSV Steinbach II 1-0 Waldgirmes

00:00 Neckarsulmer Sport-Union 3-0 FV Offenburg

01:00 Olympic Charleroi 0-2 Royal Knokke

01:00 Ninove 0-3 URS Lixhe-Lanaye

01:00 RFC de Liege 6-0 Dessel Sport

01:00 Antwerp B 1-3 LaLouviere

22:59 Tromsdalen 0-1 Bryne

02:00 Deportivo Petare FC 0-2 Petroleros de Anzoategui

02:00 Atletico La Cruz 0-2 Angostura FC

01:00 Paduano RJ 2-0 Angra Dos Reis RJ

01:00 Nova Cidade RJ 2-3 Serrano BA 1

01:00 Sao Goncalo 2-0 Serra Macaense

20:00 CGI April 7 2-1 Camp grand RJ

08:00 Alajuelense (w) 2-2 Municipal Pococi (w)

06:00 SUVA Sports (w) 1-7 CS Herediano (w)

01:15 Club Lujan 1-1 Leandro N Alem

04:00 1 CD Titan 4-1 Once Lobos Chalchuapa 1

16:20 NISA 1-4 Trau FC

14:00 AIM 0-5 NACO

01:45 Gosport Borough 1-2 Poole Town

00:00 1 Bursaspor 0-1 Boyabat 1868 Spor

21:30 S.Urfaspor 4-2 Karsiyaka

19:00 Kirklarelispor 5-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1

19:00 Sariyer 3-0 Tepecik Bld

19:00 Afjet Afyonspor 2-4 Eynesil

19:00 Nazillispor 2-1 Sile Yildizspor 1

19:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Karakocan

19:00 Catalca Spor 1-1 Sapanca Genclikspor

19:00 Kusadasispor 0-1 Bulvarspor

19:00 Usakspor 2-1 Arguvan

18:30 1 Serik Belediyespor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet

18:30 Ankarademirspor 0-2 Karaman Belediyespor

18:30 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Yalovaspor

18:30 Nigde Belediyespor 2-1 Yomraspor

18:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Karaman Belediyesi Spor

18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Kilis Bld.Spor 1

18:00 Pazarspor 1-0 Mazidagi Fosfatspo

18:00 Adiyamanspor 0-0 Bartinspor

17:00 Kastamonuspor 0-0 Nevsehirspor Genclik

00:00 FC Krasnodar 2-0 FK Nizhny Novgorod

00:00 CSKA Moscow 2-1 FK Sochi

21:30 Khimki 0-5 Lokomotiv Moscow

21:30 1 Gazovik Orenburg 2-2 Dynamo Moscow

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Torpedo Moscow

21:30 Loko Karlovy Vary 0-4 SK Touzim

21:30 Tatran Sedlcany 5-3 Mnichovohradistsky SK

21:00 Velke Losiny 0-1 FK Brodek u Prerova

21:00 Tj Sigma Lutin 0-4 TJ Medlov

21:00 Mutenice 0-2 FC Svratka Brno

21:00 Bosonohy 0-2 MS Brno

21:00 SK Olympia Rajecko 3-3 SK Krumvir

15:30 SK Hrebec 2-1 FC Velim

15:30 Boskovice 4-0 SK Lisen B

15:30 Sokol Nespeky 1-0 Horky Nad Jizerou

15:15 TJ Sokol Srbice 1-3 Tj Spartak Perstejn

15:15 1 FC Kurim 1-1 Bystrc Kninicky 1

01:00 Joinville SC Youth 3-1 Brusque U20 1

01:00 America-RJ U20 0-2 Marica RJ U20

01:00 Floresta CE Youth 2-2 Fortaleza U20 1

01:00 Olaria RJ U20 1-1 Goncalense FC U20

20:00 Angra Dos Reis RJ U20 0-2 Artsul U20

17:02 Jagat Singh Palahi FA 0-1 Punjab Police Jalandhar

05:30 1 EC Passo Fundo 3-0 Elite Clube Desportivo 1

02:00 Floresta CE 0-0 Guarany CE

01:00 Maracana CE 2-1 Icasa CE

01:00 Hercilio Luz SC 3-2 Figueirense 1

02:10 Liffeys Pearse 0-2 Ballymun United

01:45 St. Mochtas 3-2 Bangor Celtic

01:30 Firhouse Clover FC 0-1 St Francis FC

18:30 FK MOIK Baku 2-1 Kapaz PFK II 1

18:30 FK Qabala II 0-1 Zira FK II

18:30 E Nel G Tick 2-4 Keshla FK II

18:30 Araz Nakhchivan 4-0 Standard Sumgayit II

06:00 San Martin FC 3-2 Alianza FC Panama Reserves 1

06:00 Herrera FC Reserves 1-2 Mario Mendez FC 1

04:00 UMECIT 4-0 Sporting San Miguelito Reserves

09:15 Deportivo Saprissa 1-0 AD Guanacasteca

08:00 Puntarenas 0-2 Guadalupe FC

07:00 Cartagines Deportiva SA 1-2 Alajuelense

21:30 Egypt Beach Soccer 7-2 Uganda Beach Football Team

19:30 Mauritius Beach Soccer 2-5 Tanzania Beach Football Team

17:30 South Africa Beach Soccer 4-8 Mozambique Beach Soccer

15:30 Seychelles Beach Soccer 2-12 Senegal Beach Soccer

00:00 Prishtina 0-0 KF Drita Gjilan

18:00 Malisheva 2-3 KF Ballkani

09:00 California Utd Strikers 3-1 AC Syracuse Pulse

06:00 Chattanooga 2-1 Albion San Diego

22:59 Beech Sigit 2-2 Csornai SE

21:00 BVSC Zuglo 4-0 Jaszberenyi FC 1

21:00 Tatabanya 0-0 Kaposvar

21:00 Hajduszoboszlo SE 1-1 BKV Elore

21:00 Balatonfuredi FC 2-1 Gyori ETO FC II

21:00 Veszprem 2-0 UFC Nagykanizsa

21:00 DEAC 3-1 Korosladany MSK 2

21:00 Cegled 2-1 Ujpesti TE B

21:00 Penzugyor SE 3-1 Senyo Carnifex

21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 3-0 Szekszard UFC

21:00 RCO Agde 3-0 Kelen SC

21:00 Technoroll Teskand KSE 5-1 Zsambeki SK

21:00 Eger SE 2-0 KARCAG SE

21:00 Kecskemeti TE II 2-0 Szolnoki MAV FC

21:00 Kisvarda II 2-0 Diosgyori VTK II

21:00 Tiszaujvaros 1-4 Tiszafured VSE

01:45 Brighouse Town (w) 1-1 Huddersfield (w)

01:30 Rapid Bucuresti 3-0 Afumati

22:45 ACS Viitorul Selimbar 0-4 Petrolul Ploiesti

20:30 Scolar Resita 0-4 CS Mioveni

20:30 CS Ocna Mures 3-0 CSM Slatina

20:30 FC Gloria Bistrita 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia

20:00 Jiul Petrosani 1-1 FC Otelul Galati

20:00 ACS Foresta Suceava 0-1 UTA Arad

02:10 Villa Dalmine Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves

02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0 Deportivo Moron Reserves

01:00 CA San Telmo Reserves 4-0 CA Brown de Adrogue Reserves

01:00 CA Atlanta Reserves 0-0 All Boys Reserves 1

22:59 General Lamadrid Reserves 4-2 Argentino Merlo Reserves 1

21:00 Rosario Central Reserves 1-1 Racing Club Reserves

21:00 Gimnasia LP Reserves 5-0 Barracas Central Reserves 2

21:00 Temperley Reserves 5-0 Sacachispas Reserves 2

20:00 Huracan Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657