Kết quả trận Aston Villa vs Leicester City, 21h00 ngày 21/02

Aston Villa
Aston Villa
1
Leicester City
Leicester City
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Leicester City


21:00 ngày 21/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Aston Villa vs Leicester City


TLCA
1.09 : 0:0 : 0.83
TL bàn thắng:
4.54 : 3 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
238.00 : 9.90 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Aston Villa vs Leicester City

 19'    0-1   goalJames Maddison (Assist:Harvey Barnes)
 23'    0-2   goalHarvey Barnes
 34'      yellow_cardWilfred Onyinye Ndidi
 48'    Bertrand Traore goal 1-2  
 51'    Douglas Luiz Soares de Paulo yellow_card  
 59'    Ahmed El Mohammadi yellow_card  
 64'      substitutionNampalys Mendy↑James Maddison↓
 67'    Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet↑Anwar El-Ghazi↓ substitution  
 76'    Jacob Ramsey↑Ross Barkley↓ substitution  
 76'      substitutionDaniel Amartey↑Ricardo Domingos Barbosa Pereira↓
 81'    Morgan Sanson↑Douglas Luiz Soares de Paulo↓ substitution  
 88'      substitutionHamza Choudhury↑Youri Tielemans↓

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Leicester City

Aston Villa Leicester City
26 Damian Martinez
18 Matt Targett
5 Tyrone Mings
4 Ezri Konsa Ngoyo
27 Ahmed El Mohammadi
7 John McGinn
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
21 Anwar El-Ghazi
20 Ross Barkley
15 Bertrand Traore
11 Ollie Watkins
1 Kasper Schmeichel
27 Timothy Castagne
6 Jonny Evans
4 Caglar Soyuncu
33 Luke Thomas
8 Youri Tielemans
25 Wilfred Onyinye Ndidi
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
10 James Maddison
15 Harvey Barnes
9 Jamie Vardy
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
62 Kaine Hayden
60 Carney Chukwuemeka
39 Keinan Davis
3 Neil Taylor
1 Tom Heaton
17 Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet
25 Morgan Sanson
19 Marvelous Nakamba
41 Jacob Ramsey
28 Christian Fuchs
24 Nampalys Mendy
46 Vontae Daley-Campbell
18 Daniel Amartey
14 Kelechi Iheanacho
11 Marc Albrighton
20 Hamza Choudhury
12 Danny Ward
19 Cengiz Under

Số liệu thống kê Aston Villa vs Leicester City

Aston Villa   Leicester City
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
8
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
2
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
16
2
 
Sút trúng cầu môn
 
7
5
 
Sút ra ngoài
 
2
4
 
Cản sút
 
7
13
 
Sút Phạt
 
15
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
418
 
Số đường chuyền
 
442
80%
 
Chuyền chính xác
 
83%
11
 
Phạm lỗi
 
11
4
 
Việt vị
 
1
41
 
Đánh đầu
 
41
21
 
Đánh đầu thành công
 
20
5
 
Cứu thua
 
1
16
 
Rê bóng thành công
 
17
8
 
Đánh chặn
 
5
39
 
Ném biên
 
16
1
 
Woodwork
 
0
16
 
Cản phá thành công
 
17
9
 
Thử thách
 
10
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
110
 
Pha tấn công
 
97
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

03:00 West Ham United 2-0 Leeds United

01:00 Chelsea 2-0 Everton

03:00 Betis 3-2 Alaves

02:45 Inter Milan 1-0 Atalanta

15:05 Central Coast Mariners 2-0 FC Macarthur

15:00 Salyut-Energia Belgorod 0-1 FK Angusht Nazran

23:45 Helsingborg 6-1 Lunds BK

18:30 KTP Kotka 1-1 IFK Mariehamn

16:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Avangard

03:15 Belenenses 0-3 Benfica

22:59 Konyaspor 0-3 Fenerbahce

22:59 Goztepe 3-1 Erzurum BB 1

20:00 Trabzonspor 1-3 Alanyaspor

20:00 Antalyaspor 1-1 Kasimpasa

00:00 Warta Poznan 2-0 Wisla Plock

10:05 1 Pachuca 2-1 Club Tijuana

20:30 Rubin Kazan 2-1 Zenit St. Petersburg

18:00 Arsenal Tula 0-3 Lokomotiv Moscow

02:45 KAA Gent 1-0 Oostende

01:00 Chievo 1-2 Vicenza

03:00 CD Lugo 0-0 Fuenlabrada 1

01:00 AD Alcorcon 4-0 Mirandes

03:00 Varzim 0-1 Leixoes 1

01:00 1 Vilafranquense 2-2 SC Covilha 2

22:59 SL Benfica B 3-1 FC Arouca 1

22:00 2 Cova Piedade 0-2 Viseu

22:00 Porto B 1-1 Casa Pia AC

02:30 Hamburger SV 1-1 Holstein Kiel

03:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-3 NAC Breda

00:45 Jong Ajax (Youth) 1-2 Den Bosch

01:30 1 CS Voluntari 1-1 Dinamo Bucuresti

22:30 SCM Argesul Pitesti 2-1 Politehnica Iasi

01:00 Aalborg 1-0 Sonderjyske 1

22:30 Tsarsko Selo 2-0 Slavia Sofia

07:35 River Plate 0-1 Argentinos juniors

05:15 Racing Club 1-0 Rosario Central

01:00 Ingolstadt 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

22:59 Adanaspor 1-1 Balikesirspor

20:30 ACS Comuna Recea 1-0 Universitaea Cluj

20:00 FK Graficar Beograd 0-0 Radnicki Pirot

22:59 1 Gunjur United 0-1 Bombada FC

20:00 Ihefu SC 0-1 Biashara United FC

00:05 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Napredak Krusevac

22:00 FK Backa Backa Palanka 1-1 Mladost Lucani

19:30 Petrojet 0-0 Kokakola Cairo

20:00 Manchester City U23 5-0 West Ham U23

20:00 West Bromwich U23 2-1 Burnley U23 1

20:00 Sunderland U23 1-1 Newcastle U23

19:00 Blackburn Rovers U23 5-1 Southampton U23

06:00 1 Union Magdalena 2-0 Leones

05:00 Ferroviaria SP 5-0 Botafogo SP

05:00 Santo Andre 0-0 Sao Caetano

08:05 Independiente Santa Fe 2-2 Deportivo Pasto

03:15 Bristol Academy (w) 3-2 Reading (w) 1

22:00 Vllaznia Shkoder 0-0 KS Perparimi Kukesi 1

19:00 KF Laci 1-1 Apolonia Fier

19:30 Malmo U21 3-0 Mjallby AIF U21

19:00 MCF FC 1-0 SoNy Sugar

08:05 Tijuana (w) 2-1 Chivas Guadalajara (w)

08:00 Aguilas de Leon (w) 1-2 Mazatlan FC (w)

06:00 Monterrey (w) 2-2 Santos Laguna (w)

04:45 Toluca (w) 0-0 Juarez FC (w)

03:00 Pocone MT 1-4 Gremio Sorriso

00:00 MS Hapoel Lod 0-1 SC Shicun Hamizrah

23:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 2-1 MS Kfar Kama

20:30 Hapoel Ironi Karmiel 3-2 FC Tzeirey Tamra

22:00 Warri Wolves FC 0-0 Akwa United

19:30 Hapoel Migdal HaEmek 0-0 MS Tseirey Taybe

18:15 Fajr Sepasi 0-0 Oxin Alborz

18:15 Chooka Talesh 3-2 Arman Gohar Sirjan

17:15 1 Churchill Brothers 1-0 Sesa Football Academy 1

03:00 Afturelding (w) 3-2 Haukar (w)

02:00 Grotta (w) 2-2 IA Akranes (w)

02:00 Vikingur Reykjavik (w) 1-1 HK Kopavogur (w)

00:00 Apollon Limassol FC 0-0 AEL Limassol

22:00 Ethnikos Achnas FC 2-1 Doxa Katokopias

07:40 Tecnico Universitario 0-0 9 de Octubre

17:35 Perth Glory (w) 0-4 Newcastle Jets (w)

17:00 Bengaluru B 2-3 FC Bengaluru United

15:00 Bangalore Dream United FC 2-1 Income Tax SC

23:15 Al Khor SC 1-3 Al-Garrafa

14:30 Fortis FC 2-1 Wari Club

14:30 Farashganj SC 1-0 Fakirapool Young Mens Club

13:35 Shree Bhagwati Club 2-1 Boys Union Club

16:45 Ranipokhari Corner Team 1-2 Pulchowk SC

13:30 Satdobato Youth Club 1-2 Madhyapur Youth Association

14:50 Naft Iranian U23 1-1 Spad Alvand U23

14:35 Ayandeh Sazan Tehran U23 0-3 Saipa U23

21:00 CR Belouizdad 1-1 CS Constantine

18:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

16:00 Chikhura Sachkhere 0-4 FC Gagra

20:25 1 Al Dahab 1-0 Afief

20:10 Hottain (KSA) 4-0 Wajj

20:00 Al Najma(KSA) 2-0 Al-Rawdhah

20:00 Al Kholood 2-0 Al-Sharq

19:55 Al Selmiyah 1-3 Al-Orubah

19:55 Al mojzel 0-0 Al-Washm

19:50 Al-Riyadh 4-2 Al-Trgee

21:15 FC Neftci Baku 3-1 Keshla FK

19:00 Sabah FK Baku 1-1 Standard Sumgayit

20:00 CO Medenine 4-0 A.S Djerba

16:05 CR Belouizdad U21 0-1 CS Constantine U21

08:05 Novo Hamburgo RS 1-3 Juventude

08:05 Caxias RS 3-2 Aimore RS

06:00 Internacional RS 1-2 Sao Luiz(RS) 1

06:00 EC Pelotas(RS) 0-2 Ypiranga(RS)

20:00 Baladiyet El Mahallah 1-1 Matroh

00:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Hapoel Katamon Jerusalem 1

00:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-0 Hapoel Akko

00:00 Hapoel Raanana 3-1 Hapoel Iksal

03:00 Mantova 1-1 SudTirol

01:00 Vitoria PE 2-2 Vera Cruz PE

23:30 Belarus Indoor Soccer 1-6 Kazakhstan Indoor Soccer

23:30 Poland Indoor Soccer 4-1 Norway Futsal

23:10 Finland Indoor Soccer 6-1 Montenegro Indoor Soccer

18:00 Shohada Babolsar 1-0 Oghab Tehran

18:00 Niroye Zamini 0-1 Atrak Bojnourd FC

18:00 Naft Gachsaran 0-1 Mohtasham Tabriz

18:00 Shahrdari Tabriz 2-0 Sepidrood Rasht

17:30 FC Sfintul Gheorghe 3-2 FC Floresti

23:45 Khartoum Al Watani 0-0 Amal Atbara

20:45 Tuti SC Khartoum 0-4 Hilal Alsahel

05:00 1 Reboceros de La Piedad 1-0 Mineros de Fresnillo

12:40 Bangalore United FC (w) 1-0 Parikrma FC (W)

10:35 Kickstart Karnataka FC (w) 7-0 Slamzers Belgaum (W)

12:40 Bangalore Soccer Galaxy (W) 2-2 Bengaluru Braves (W)

20:30 J Verhoe Leigh 1-1 Al Khmes

20:30 Al-Shat 1-0 Rafeeq

19:00 Dnipro-1 0-0 PFC Oleksandria

19:00 Rukh Vynnyky 0-4 Desna Chernihiv

19:00 Morek 3-2 Al Jazeera

19:00 Al-Jehad 0-0 Shorta Hama

20:30 Dukla Prague 5-0 Usti nad Labem 1

03:00 Nice 0-2 Monaco

19:00 Radnicki Nis U19 2-0 FK Graficar Beograd U19

22:59 Shbab Alkhaleel 3-2 Al Birah

20:00 1 Markz Balata 4-4 Shabab Althahrea 1

20:00 Shabab Alsamu 2-2 Thaqafi Tulkarm

19:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 CSKA Moscow (w)

04:45 1 Deportivo Maldonado 0-2 Centro Atletico Fenix

02:30 Rentistas 1-3 Club Atletico Progreso

03:10 Berazategui 1-0 General Lamadrid

03:10 Argentino de Merlo 2-1 Claypole

05:30 CD El Nacional (W) 1-5 America de Cali (w)

05:30 Boca Juniors (w) 10-1 Deportivo Tropico (W)

03:00 SC Corinthians Paulista (w) 8-0 Universitario de Deportes (w)

03:00 Santiago Morning (w) 0-0 Kindermann (w)

21:00 Mumbai City 0-0 FC Goa

15:00 Banteay Meanchey 3-2 Battambong

15:00 Oddar Meanchey 1-0 Kampong Thom

15:00 1 Kampong Speu 1-2 Phnom Penh Galaxy FC

01:45 Maccabi Tel Aviv 4-1 Beitar Jerusalem

00:00 1 Ashdod MS 1-1 Hapoel Hadera 1

18:00 FC Noah 3-1 Lori Vanadzor 1

12:35 Beach City 2-1 Metro Claremont SC

21:10 Al-Qadsia SC 1-1 Al Kuwait SC

23:05 GAMTEL 1-3 Elite United

20:30 Al Ahli Dubai Reserves 5-1 Al-Jazira Reserve

00:30 AEK Athens 2-0 Apollon Smirnis

23:30 1 Al-Najma 1-5 Manama Club

23:30 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hadd

20:55 East Riffa 2-0 Al-Muharraq

08:05 Santos De Guapiles 1-0 Cartagines Deportiva SA 1

20:00 Olimpik Sarajevo 2-0 Sloboda

01:00 Santa Cruz RN 1-2 CE Forca e Luz RN

02:00 Hull City U23 0-0 Barnsley U23

20:00 Sheffield Utd U23 3-2 Coventry City U23 1

19:00 Swansea City U23 1-1 Ipswich U23 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá